พฤษภาคม 03, 2024, 08:56:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Satomi Honda ... Debut ตัวจริงจะน่ารักแค่ไหนต้องรอชม  (อ่าน 70280 ครั้ง)
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2020, 03:19:18 PM »

น้องทำหน้านิ่งๆแล้วสวยผมยังชอบเลย  แต่เวลายิ้มหรือแสดงอารมณ์ดูดรอปไปเยอะ

+1 เลยตรับ ผิวดี หน้านิ่งดี พอยิ้มละแปลกซะงั้น 5555

ลบทิ้งไปละครับดร๊อป จากปกเยอะเลย ผิดหวังๆ
บอส
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2020, 05:59:18 PM »

น้องทำหน้านิ่งๆแล้วสวยผมยังชอบเลย  แต่เวลายิ้มหรือแสดงอารมณ์ดูดรอปไปเยอะ

+1 เลยตรับ ผิวดี หน้านิ่งดี พอยิ้มละแปลกซะงั้น 5555

ลบทิ้งไปละครับดร๊อป จากปกเยอะเลย ผิดหวังๆ

สมมุติถ้าพลาดซื้อแผ่นแท้มา ขว้างทิ้งเลยรึเปล่าครับ เพราะอุบาทจริงๆ
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2020, 10:39:46 PM »

ผมว่าก็ไม่ได้แย่นะ คาดหวังกันสูงไปรึเปล่า
karasukung
*

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2020, 12:15:05 AM »

ผมว่าก็ไม่ได้แย่นะ คาดหวังกันสูงไปรึเปล่า

ใช่ครับ ไม่ได้แย่เลย ส่วนตัวแล้วรวมๆให้ b ค่อนไปทาง b+ ด้วยซ้ำ (หากอิงใน category แนวใสๆidol) จะว่าดรอปจากปกก็ไม่เชิง รูปร่างหน้าตาในscreenshotก็ตรงตามนั้น ส่วนเรื่องลีลาอารมณ์ร่วม เท่าที่ดูเข้าใจว่า ตามบทน้องถูกเซตให้เป็นสาวเวอร์จิ้นไร้เดียงสา ก็เลยออกท่าออกทางได้ไม่เต็มที่นัก 555 นี่ยังหวังให้มีผลงานชิ้นต่อไปอยู่เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2020, 12:17:55 AM โดย karasukung » บันทึกการเข้า
kukukuku
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2020, 11:20:47 PM »

นั่นสิ อาจจะดูเกร็งๆไป แต่ไม่ "อุบาทว์" แน่นอน
บอส
*

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2020, 11:50:02 PM »

นั่นสิ อาจจะดูเกร็งๆไป แต่ไม่ "อุบาทว์" แน่นอน

จริงๆ ตอบกลับมาที่คอมเม้นต์ของผมตรงๆเลยก็ได้ครับ ไม่ต้องทำมาเม้นต์แซะลอยๆแบบนี้ และความจริงคือผมคอมเม้นต์ทำนองประชดครับ ลองกลับไปอ่านดูใหม่ได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2020, 11:57:35 PM โดย บอส » บันทึกการเข้า
kukukuku
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2020, 07:45:54 PM »

สมมุติถ้าพลาดซื้อแผ่นแท้มา ขว้างทิ้งเลยรึเปล่าครับ เพราะอุบาทจริงๆ

"สมมุติถ้าพลาดซื้อแผ่นแท้มา ขว้างทิ้งเลยรึเปล่าครับ"

ประโยคนี้ยังเข้าใจได้ว่าประชด

"เพราะอุบาทจริงๆ"

แต่ประโยคนี้คือการว่ารูปลักษณ์ของผู้อื่นด้วยคำว่า "อุบาทว์" ซึ่งเป็นสิ่งที่ไม่สมควรอย่างยิ่ง

ถ้าทำให้ไม่ถูกใจผมต้องขอโทษด้วย หวังว่าจะเข้าใจครับ
idodo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2020, 09:37:54 AM »

สวยมากนะ แต่ถ้ายิ้มแรงหน้าจะยับทั้งหน้าเลยดูแปลกมากๆแค่นั้น สรุปแจ่มครับแค่อย่ายิ้มแรง
kannai
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2020, 03:50:44 PM »

สวยมากนะ แต่ถ้ายิ้มแรงหน้าจะยับทั้งหน้าเลยดูแปลกมากๆแค่นั้น สรุปแจ่มครับแค่อย่ายิ้มแรง
ถ้าน้องไม่ยิ้ม ผมว่าก็ใช้ได้อยู่นะครับ ถ้ายิ้มหรือยิ่งยิ้มแรงๆ อาจะดูแปลกๆ บ้าง
AWP
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2020, 05:22:01 PM »

"สมมุติถ้าพลาดซื้อแผ่นแท้มา ขว้างทิ้งเลยรึเปล่าครับ"

ประโยคนี้ยังเข้าใจได้ว่าประชด

"เพราะอุบาทจริงๆ"

แต่ประโยคนี้คือการว่ารูปลักษณ์ของผู้อื่นด้วยคำว่า "อุบาทว์" ซึ่งเป็นสิ่งที่ไม่สมควรอย่างยิ่ง

ถ้าทำให้ไม่ถูกใจผมต้องขอโทษด้วย หวังว่าจะเข้าใจครับ

อุบาท คำนี้ไม่ควรใช้กับใครทั้งนั้นครับ โดยเฉพาะเวลาใช้กับใครที่เราแค่มองรูปลักภายนอก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2020, 05:24:52 PM โดย AWP » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์