พฤษภาคม 09, 2024, 02:45:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Av และ ชุด  (อ่าน 10638 ครั้ง)
ktkt
AV DedicataR+ (VIP)
หื่นมีศิลปะ
*

« เมื่อ: ธันวาคม 07, 2023, 10:30:08 PM »

กระทู้เคยลงห้อง VIP แล้ว

ต้องบอกก่อนว่าผมเนี่ยเป็นคนที่ชอบมากเวลานางเอกโดนคาชุด ถอดไม่หมด cosplay ถุงน่อง ชุดชั้นใน จีสตริง ถ้ามีชุดแนวๆนี้จะชอบเป็นพิเศษ แล้วเวลาดูเรื่องไหนแล้วชอบชุดที่นางเอกใส่มากๆๆๆ ก็จะพยายามไปหาซื้อมาให้แฟนใส่ให้ได้ 5555 ตัวอย่าง

ABP-971 kawai asuna (คนโปรด No.1)

ซีนสุดท้ายโดน 3P

หุ่นน้องนี่ทำปวดใจมากกก ชุดผ้ายืดบางๆ บวกไฟหน้าอันโต

ลุงจัดหนักเลย ชุดรัด ที่รัดหน้าอกน้องไม่อยู่ 555 พร้อมกับโดน Doggy หน้าอกเด้งไปเด้งมา 

ตอนดูครั้งแรกชอบชุดมากๆบวกกับชอบนางเอกเป็นทุนเดิมเลยต้องไปหาชุดมาให้แฟนใส่ จำได้ว่าหานานมากสุดท้ายก็หาได้ แล้วก็ให้แฟนใส่ตามระเบียบ

SSIS-940 aoi tsukasa

ซีนสุดท้าย กับคนไข้ 1on1

ทั้งชุด ทั้งหุ่น ดีไปหมดดดดดด

มองตาไม่กระพริบเลย

เป็นผมหมอถอดชุดมางี้ ต้องมีกลืนน้ำลายบ้าง

Doggy ท่าโปรด ไอ้หนุ่มเบาๆหน่อยอิจฉา เอ๊ะหรือเอาหนักๆไปเลยดีไอ้หนุ่ม 

ชั้นในซีทรู จีสตริง ถุงน่อง สูตรสำเร็จความ sexy และก็ หรูหรา ชุดนี้ยังหาตามในหนังเป๊ะๆไม่ได้ (หายากจัด) แต่ด้วยความที่เป็นชุดพื้นฐานทั่วไปชุดชั้นใน จีสตริง ถุงน่องปกติก็หามาใส่แทนกันได้ เรียนว่าแฟนก็รับไปเต็มๆ   

มีท่านใด ชอบดูหนังแนวนี้ มีซีนที่ชอบ หรือ หาซื้อชุดที่ชอบในหนัง มาแชร์กันได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 10, 2023, 05:36:31 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
aleefd
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2023, 07:15:47 AM »

ชอบชุดหนังดำเงา Latex แล้าราดออย   
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2023, 08:45:26 AM »

ชอบผู้หญืงใส่สูท เเล้วก็ชุดตำรวจเเบบprestiage ตลกดี 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Rock Shit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2023, 09:18:55 AM »

ของผมก็ชอบคล้ายๆเจ้าของกระทู้เลยครับ
นิยมถอดไม่หมดเหมือนกันมันดูสวยเซ็กซี่กว่า

ผมก็เคยเวลาดูหนังเรื่องไหนแล้วชอบชุดนางเอก
ก็แคปส่งให้แฟนไปหาซื้อมาใส่ให้หน่อย
แต่ก็ไม่ได้ทุกชุดบางชุดแฟนไม่ชอบก็อด
ชุดไหนแฟนชอบเหมือนกันก็โดนจัดหนักไป

ส่วนตัวผมชอบพวกชุดสั้นๆเข้ารูป
ที่สามารถมีเซ็กได้โดยไม่ต้องถอด

7k
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2023, 09:45:44 AM »

มายกมืออีกเสียงเช่นกันครับ โชคดีมากที่เมียยอมเล่นด้วย
ผมแพ้ชุดชั้นในลายลูกไม้ออพชั่นเยอะๆ ผ้าลื่นๆ มันๆ ชุดออกกำลังกายและชุด OL (โดยเฉพาะเชิร์ทขาว ถุงน่อง) ครับ

เช่น

แต่ชุดชั้นในบางแบบ บางทีก็หายากไปจริงๆ นั่นแหละครับ ที่ซื้อตาม ig ก็พอไหวครับ แก้ขัดกันไป

yiren
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2023, 10:02:46 AM »

ส่วนตัวตอนนี้ชอบชุดชั้นในกับสปอร์ตบรา calvin ครับ  Grin Grin
ktkt
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2023, 11:05:12 AM »

ชอบชุดหนังดำเงา Latex แล้าราดออย   

เดือดๆเลยครับ ลื่นๆ 
ktkt
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2023, 11:10:00 AM »

ของผมก็ชอบคล้ายๆเจ้าของกระทู้เลยครับ
นิยมถอดไม่หมดเหมือนกันมันดูสวยเซ็กซี่กว่า

ผมก็เคยเวลาดูหนังเรื่องไหนแล้วชอบชุดนางเอก
ก็แคปส่งให้แฟนไปหาซื้อมาใส่ให้หน่อย
แต่ก็ไม่ได้ทุกชุดบางชุดแฟนไม่ชอบก็อด
ชุดไหนแฟนชอบเหมือนกันก็โดนจัดหนักไป

ส่วนตัวผมชอบพวกชุดสั้นๆเข้ารูป
ที่สามารถมีเซ็กได้โดยไม่ต้องถอด

จริงเลยครับบบ บางที่เห็นชุดที่ชอบ แต่ต้องมานั่งคิดว่าแฟนจะใส่มั้ย 555555

ตอนนี้ผมก็อินพวกชุดสั้น ชุดเดรสรัดรูป เซ็กซี่ๆ เคยในแฟนใส่และก็ใส่ชั้นในเซ็กซี่กับจีสตริง ฟิน 5555
kajeewa
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2023, 11:13:26 AM »

ส่วนตัวชอบแบบคาชุดมากๆ แต่เป็นชุดธรรมดา น่ารักหวานๆ แบบไม่แฟนซีมากเกินไป เป็นชุดที่ผูเหิงใส่ทั่วไปเดรสสวยๆ ไม่ต้องแนว sexy ขอเป็นชุดที่เราพบเห็นผู้หญิงใส่ได้ทั่วไป ออกแนวคุณหนู เรียบร้อยๆ จะดีมาก ซึ่งผมจะเซ็งมากที่เจอชุดที่นางเอกใส่ที่ตัวเองชอบ แล้วฝ่ายชายมันถอดออก
ktkt
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2023, 11:16:31 AM »

มายกมืออีกเสียงเช่นกันครับ โชคดีมากที่เมียยอมเล่นด้วย
ผมแพ้ชุดชั้นในลายลูกไม้ออพชั่นเยอะๆ ผ้าลื่นๆ มันๆ ชุดออกกำลังกายและชุด OL (โดยเฉพาะเชิร์ทขาว ถุงน่อง) ครับ

เช่น

แต่ชุดชั้นในบางแบบ บางทีก็หายากไปจริงๆ นั่นแหละครับ ที่ซื้อตาม ig ก็พอไหวครับ แก้ขัดกันไป

โชคดีครับที่เมียยอม ดีที่เรื่องรสนิยมทางเพศไปกันได้  แนวที่บอกมาใช่เลยครับชอบมากกก ชั้นในถ้าให้เป๊ะหายากอยู่แต่ใกล้เคียงก็แทนกันได้ครับ ของผมเคยให้แฟนใส่ชุด OL และถุงน่อง ชั้นใน จีสตริง ฟินเลยครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์