พฤษภาคม 09, 2024, 05:42:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Av และ ชุด  (อ่าน 10640 ครั้ง)
ktkt
AV DedicataR+ (VIP)
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2023, 11:18:09 AM »

ส่วนตัวชอบแบบคาชุดมากๆ แต่เป็นชุดธรรมดา น่ารักหวานๆ แบบไม่แฟนซีมากเกินไป เป็นชุดที่ผูเหิงใส่ทั่วไปเดรสสวยๆ ไม่ต้องแนว sexy ขอเป็นชุดที่เราพบเห็นผู้หญิงใส่ได้ทั่วไป ออกแนวคุณหนู เรียบร้อยๆ จะดีมาก ซึ่งผมจะเซ็งมากที่เจอชุดที่นางเอกใส่ที่ตัวเองชอบ แล้วฝ่ายชายมันถอดออก

จับมือเลยครับบบบ เซงมากเวลาพระเอกจับชุดที่เราชอบถอดออกหมด บางทีเจอชุดที่นางเอกใส่แล้วชอบมาก แต่สุดท้ายโดนถอดหมดเลย 555
ktkt
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2023, 11:19:22 AM »

ส่วนตัวตอนนี้ชอบชุดชั้นในกับสปอร์ตบรา calvin ครับ  Grin Grin

เดี๋ยวนี้ สปอร์ตบรามาแรงครับบ อดใจไม่ไหวเหมือนกัน 
ktkt
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2023, 11:54:39 AM »

ชอบผู้หญืงใส่สูท เเล้วก็ชุดตำรวจเเบบprestiage ตลกดี 

ชุดแบบนี้ มันขยี้ใจดีนัก 555
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2023, 08:48:44 AM »

แวะมาแปะชุดที่ชอบประมาณนี้ครับ
อันนี้น้องairiกับน้องremu

ชอบชุดหนังรัดรูปแนวๆนี้
ที่ไม่ใช่พวกแนวสายลับ

ชอบตอนนมหลุดออกมาข้างนอก

ชุดหนังแนวRQก็ชอบ

ktkt
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2023, 03:41:00 PM »

แวะมาแปะชุดที่ชอบประมาณนี้ครับ
อันนี้น้องairiกับน้องremu

ชุดหนังแบบนี้ก้ดีครับบบชอบมากเช่นกันนน

เรื่องล่าสุดที่ผมดูและชอบคือ น้อง AIKA

HMN 288

ชอบมากกกกทั้งชุด ทั้งความร่าน 5555

ท่าโปรดดด

หลังจากดูเรื่องนี้เรียกว่าทนไม่ไหว ผมก็ไปหาชุดมาให้แฟนใส่ทำกิจกรรมเลยครับ

ปล.ไหนๆชุดก็ชุดหนังจัดเต็มผมก็พาแฟนไปจัดเต็มเลยครับ 5555 (ท่าเดียวกับ GIF ด้านล่าง แต่เป็นตรงระเบียงแทน 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 10, 2023, 10:28:16 PM โดย ktkt » บันทึกการเข้า
newklong
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2023, 08:52:35 PM »

ทางเดียวกับผมเลยครับ จีตริง ถุงน่อง ลูกไม้ ดำ แดง ขาว ได้หมด  ลองดูค่าย Jackson มีเปลี่ยนชุดระหว่างถ่ายทำ สุดจริง เช่น JAC-140
ktkt
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2023, 10:31:02 PM »

ทางเดียวกับผมเลยครับ จีตริง ถุงน่อง ลูกไม้ ดำ แดง ขาว ได้หมด  ลองดูค่าย Jackson มีเปลี่ยนชุดระหว่างถ่ายทำ สุดจริง เช่น JAC-140

เคยดูของค่ายนี้อยู่ครับบ มันส์มาก ชุด sexy + กับทำกันที่ห้องโรงแรม คือฟิลดีมากก
zaek
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2023, 01:33:26 PM »

ผมแปลกเปล่า ชอบชุดออฟฟิตเป็นหลักกะส้นสูง แต่ไม่มีแฟน เวลาไปสีลม ได้แต่ตามองละห้อยเลย
ชอบ นศ ใส่ส้นสูงด้วย ผมว่ามันสวยกว่าผ้าใบขาวเยอะเลย
ฺGodNewbie
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2023, 02:18:57 PM »

ผม Fetish ชุดวันพีซ
ชุดว่ายน้ำโรงเรียน ชุด RQ ชุดซ้อมว่ายน้ำ

หลังๆมาเจอพวกชุดว่ายน้ำมือ2สภาพดีหรือมือ1ล้างสต๊อกราคาถูก สวยๆ ผมจะซื้อเก็บไว้ตลอด
ได้ทั้งชุดว่ายน้ำให้แฟน ได้ทั้งคอสเพลย์ไว้ปฏิบัติกิจ

Nihsyr
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2023, 04:03:01 PM »

แรกก็ชอบชุดแบบ ออฟฟิตทั่วไปเหมือนกัน แต่หลังต้องยกให้ 3 ชุดนี้เลย

ชุดชั้นใน CK ยิ่งแนวเดทๆ นี้ต้องมีจริงๆ

Reverse bunny คนคิดชุดนี้ได้นี้ จินตนาการสุดมาก เห็นดาราคมไหนใส่นี้โหลดหมด เสียดาย แบบบางคนริไทด์แล้วยังไม่เคยใส่ชุดนี้เลย แบบทากะโช

กางเกงโยคะ อันนี้ขอบคุณ lululemon แม้ฉาก sex จะแปลกๆหน่อย
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์