พฤษภาคม 10, 2024, 01:29:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พอจะมี AV แนวจีนย้อนยุคไหมครับ น่าจะเข้าท่าเลยนะ  (อ่าน 7248 ครั้ง)
biglove
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: มกราคม 08, 2012, 04:56:27 PM »

พอดีดู Sex & Zen และ The Forbidden Legend Sex And Chopsticks มาเลยอยากชม AV แนวจีนย้อนยุค แต่ถ่ายทำสมัยใหม่นะ ท่านใดพอมีแนะนำไหมครับ
เช่นพวก จอมยุทธ์ หรือ อารมณ์พวกสมัย มังกรหยก อุ้ยเสี่ยวป้อ อะไรแบบนั้น หรือ ตำนานรักดอกเหมย
เคยเห็นแต่ แนวย้อนยุคแบบ นินจา ซามูไร นี่ทำออกมาเยอะเลย แต่ของจีน หาไม่เจอเลยครับ ขอบคุณครับ  Smiley
zomkung
AV DedicataR+ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2012, 06:54:21 PM »

ออลืมอ่านอิอิ

ยังไม่เจอเลยคราบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2012, 08:46:26 PM โดย zomkung » บันทึกการเข้า
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 08, 2012, 07:18:30 PM »

พูดตามตรง 

กระผมไม่เคยดู  หนังเอวีจีนลามก

มีเเต่เคยดู  หนังญี่ปุ่น  เเต่เค้าเน้นให้  สาวในเรื่องเเต่งตัว ผ้าจีน

สไตล์จีนครับ

ในอดีต  มีหนังเอ็กซ์ฝรั่ง ผมจำค่ายไม่ได้
เเต่   มีดาราญี่ปุ่น มิยากิ  ท่านนี้ เเต่งตัวจีน เเละ ญี่ปุ่นเล่นกับฝรั่งครับ

ปี 2540-2542
biglove
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 09, 2012, 12:36:01 AM »

วันก่อน หยิบ เจาะเวลาหาจิ๋นซี มาอ่าน เลยยิ่งนึกขึ้นได้ ว่า ถ้าสร้างออกมาคงสนุกนะ
บางทีอาจจะเป็นญี่ปุ่นสร้างแหละครับ   แต่วางเรื่อง ฉาก เสื้อผ้า ออกไปทางจีน น่าสนใจดีครับ
ยังไงท่านใดทราบ วานแนะนำ ขอบคุณครับ     
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 09, 2012, 11:32:43 AM »

มีครับ น่าจะเป็นไต้หวันทำ ไม่ค่อยได้เรื่องเท่าไหร่ เป็นแนวจักรพรรดิกับนางสนม มีอยู่ 3-4 เรื่อง แต่ที่ฮามากๆ เรื่องนึงเป็นพวกนักพรตต้อนผีดิบ ที่กระโดดๆ อ่ะ ตกกลางคืน พวกก็จับเอาผีดิบมาล่อซะน้ำบานเลย ฮาๆ ครับ

ส่วนมากไม่ค่อยได้เรื่องครับ

tmk25268
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 11, 2012, 02:25:07 AM »

มีครับ น่าจะเป็นไต้หวันทำ ไม่ค่อยได้เรื่องเท่าไหร่ เป็นแนวจักรพรรดิกับนางสนม มีอยู่ 3-4 เรื่อง แต่ที่ฮามากๆ เรื่องนึงเป็นพวกนักพรตต้อนผีดิบ ที่กระโดดๆ อ่ะ ตกกลางคืน พวกก็จับเอาผีดิบมาล่อซะน้ำบานเลย ฮาๆ ครับ

ส่วนมากไม่ค่อยได้เรื่องครับ
เรื่องนั้นผมมีนะเออ เหอะๆๆ มันส์สะใจ แต่เก่ามาก
biglove
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 21, 2012, 11:30:27 PM »

นางเอก ตำนานรักดอกเหมย นี่ก็ได้อารมณืเลยล่ะครับ
vagrant
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 10:32:12 AM »

พอไหวป่ะครับ :Smiley :Smiley :Smiley

ยอดวรยุทธ
http://embed.redtube.com/player/?id=461&style=redtube
tmk25268
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 01:11:33 AM »

เอาหนัง r ตำนานพิศวาสดอกเหมยมาดูก็ได้ครับ ได้อารมณ์เหมือนกัน
zetong
ผู้ชำนาญการเอวี
*

สวย เซ็ก เอ็ก แตก

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 11:21:05 AM »

ชอบดูนะครับ แต่เป็นเรต R หากเป็นระดับเอ็กฮาดคอร์ไปเลย ไม่ค่อยเห็นเท่าไหร่ แทบไม่เคยเจอเลย เจอแต่พวกญี่ปุ่นโบราณมากกว่า ของจีนไม่เคยเลยอ่ารับ เหอะๆ

PHUKET OLD TOWN
หน้า: [1] 2 พิมพ์