พฤษภาคม 10, 2024, 12:30:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พักนี้มีใครสังเกตเห็นรอยกรีดตามเนื้อตัวของนางAVในหนังมั้งครับ  (อ่าน 39399 ครั้ง)
BlackForest
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 01:10:18 AM »

รอยกรีดแขนเห็นบ่อยนะครับ มีแปลกอยู่คนคือน้อง Nozomi Kitano เรื่องแรกๆ หัวนมมีรอยคล้ายโดนบุหรี่จี้ด้วย

วงการนี้มันดาร์คจริงๆครับ ถ้าไม่โลกสวยนะ มันไม่เหมือนไอดอลนะ ต่างกันเยอะ
พูดถึงรอยแผลเป็นบนหน้าอก นึกได้อีก 2คน ไม่รู้เกิดจากอะไร แผลเป็นนูนด้วย
Arisa Misato

Aoi S1
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 10:13:51 AM »

ผมว่า รอยพวกนี้ เกิดจาก ดารา เครียดแหละครับ ผมมองว่าปกติอะนะ เงินก็ต้องหา งานก็ไม่ใช่สิ่งที่ ดีมากนัก ก็เลยเกิดความเครียดมั้ง 555

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
play...

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 11:13:20 AM »

ถ้าเป็นอย่างนั่นก็แสดงว่า ไม่มีใครเขาอยากจะมาเล่นAVหรอกถ้าเขามีทางเลือก
แต่ถ้าเป็นแบบนั้นจริงผมว่าจะไม่เป็นผลดีกับเราเท่าไร โอกาสทีี่จะได้ดาราดีๆเข้ามาก็จะน้อย เริ่มปลง Embarrassed
faraway
ปลิงควาย
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 11:56:03 AM »

อัพยาหรือใช้ยาบางตัวแล้วหลอน ก็กรีดแขนตัวเองได้ สมัยก่อนเคยเห็นผู้หญิงบริการแขนเป็นรอยกรีดแบบนี้ เยอะอยู่
fireman7
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 12:49:43 PM »

ไม่เคยสังเกตของน้อง Rui Saotome  เลยครับ ถ้าหากว่าเป็นแบบนั้นจริงๆ มันรู้สึกหดหู่จะไม่ค่อยอยากจะดูแล้วอะสิ

มันเป็นแบบนั้นนั่นแหละ    ผมบอกตรงๆ อ้อมๆ กับสายหื่นในบอร์ดนี้ไปแล้ว   ก็เห็นยังหื่นกันได้เหมือนเดิม  ไม่สลดสักนิด

ยิ่งเราโหลดฟรีอีก   ยิ่งเหมือนเอาเปรียบ ผู้หญิงชีวิตรันทดพวกนี้เพิ่มเข้าไปอีก

ขนาดผมที่โหดๆแล้ว    ประเภทที่ว่าถ้าจำเป็นก็สามารถเอามีดเข็มมาผ่าตัดตัวเองได้  เลือดไหนจนกระดาษทิชชู่ซับไม่ไหว
ผมก็ยังไม่มีรอยกรีดบนแขนเลยนะ    ผ่าตัดเสร็จเราก็เย็บ  ทิ้งรอยไว้นิดหน่อย
เออ   ลองคิดดู    คนเรามันต้องคิดฆ่าตัวตายแล้วแหละ   รอยแบบนั้น
แต่อาจจะมีคนช่วยไว้ทัน  หรือ เปลี่ยนใจไม่อยากตาย

อันนี้ที่เห็นๆรอยนะ   อย่างตอนสัมภาษณ์ Suzu Mitake ที่บอกว่าเคยคิดจะเลิกเล่นเป็น สิบๆรอบ
คือ  ไม่ถึงขั้นกรีดแขนตัวเอง  แต่จิตใจมันก็คงเยอะเหมือนกัน

ผู้หญิงอ่ะ  ความจริงแล้วมันก็ต้องแบให้ใครสักคนแหละ   พริตตี้   ไอดอล   ดารา ที่ไหนก็ตาม
แต่เขาจะแบให้กับคนที่มีค่าคู่ควรกับราคา   ศักดิ์ศรี  ในฐานะมนุษย์คนหนึ่งในสังคม    ไอ้ที่แบให้คนทุกคนดูแบบนี้   มันไม่เหลือศักดิ์ศรีความเป็นมนุษย์อยู่เท่าไหร่แล้ว   

จริงๆช่วงที่ผ่านมาสักพักแล้ว   ผมรู้สึกว่าวงการ AV มันไม่ค่อยมีคนหน้าตาดีๆเลย   มันมีแบบเกรด B ไปแล้ว
ก็ตามหลัก Demand Supply ครับ    ปล่อยให้คนดีๆ  เขาได้ไปตามทางดีๆบ้างเหอะ   เพราะว่า  ผมไปเก็บของดีๆหลังไมค์ได้อยู่แล้ว
KeneMoko

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 01:42:58 PM »

Mayu Okamoto    NNPJ-318
play...

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 03:46:21 PM »

ไม่เคยสังเกตของน้อง Rui Saotome  เลยครับ ถ้าหากว่าเป็นแบบนั้นจริงๆ มันรู้สึกหดหู่จะไม่ค่อยอยากจะดูแล้วอะสิ

มันเป็นแบบนั้นนั่นแหละ    ผมบอกตรงๆ อ้อมๆ กับสายหื่นในบอร์ดนี้ไปแล้ว   ก็เห็นยังหื่นกันได้เหมือนเดิม  ไม่สลดสักนิด

ยิ่งเราโหลดฟรีอีก   ยิ่งเหมือนเอาเปรียบ ผู้หญิงชีวิตรันทดพวกนี้เพิ่มเข้าไปอีก

ขนาดผมที่โหดๆแล้ว    ประเภทที่ว่าถ้าจำเป็นก็สามารถเอามีดเข็มมาผ่าตัดตัวเองได้  เลือดไหนจนกระดาษทิชชู่ซับไม่ไหว
ผมก็ยังไม่มีรอยกรีดบนแขนเลยนะ    ผ่าตัดเสร็จเราก็เย็บ  ทิ้งรอยไว้นิดหน่อย
เออ   ลองคิดดู    คนเรามันต้องคิดฆ่าตัวตายแล้วแหละ   รอยแบบนั้น
แต่อาจจะมีคนช่วยไว้ทัน  หรือ เปลี่ยนใจไม่อยากตาย

อันนี้ที่เห็นๆรอยนะ   อย่างตอนสัมภาษณ์ Suzu Mitake ที่บอกว่าเคยคิดจะเลิกเล่นเป็น สิบๆรอบ
คือ  ไม่ถึงขั้นกรีดแขนตัวเอง  แต่จิตใจมันก็คงเยอะเหมือนกัน

ผู้หญิงอ่ะ  ความจริงแล้วมันก็ต้องแบให้ใครสักคนแหละ   พริตตี้   ไอดอล   ดารา ที่ไหนก็ตาม
แต่เขาจะแบให้กับคนที่มีค่าคู่ควรกับราคา   ศักดิ์ศรี  ในฐานะมนุษย์คนหนึ่งในสังคม    ไอ้ที่แบให้คนทุกคนดูแบบนี้   มันไม่เหลือศักดิ์ศรีความเป็นมนุษย์อยู่เท่าไหร่แล้ว   

จริงๆช่วงที่ผ่านมาสักพักแล้ว   ผมรู้สึกว่าวงการ AV มันไม่ค่อยมีคนหน้าตาดีๆเลย   มันมีแบบเกรด B ไปแล้ว
ก็ตามหลัก Demand Supply ครับ    ปล่อยให้คนดีๆ  เขาได้ไปตามทางดีๆบ้างเหอะ   เพราะว่า  ผมไปเก็บของดีๆหลังไมค์ได้อยู่แล้ว
ความหื่นไม่เข้าใครออกใคร  ผมเองก็ยอมรับ  แต่ที่นี้มีคนอื่นหื่นกว่าผมเยอะมากๆ แบบว่ามีมายังไงก็เอาหมด  ฮาๆ
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 04:40:20 PM »

Mimi Saotome รอยกรีดเต็มแขนครับ
น่ารักขนาดนั้น เห็นแล้วสงสาร

พูดถึงเธอแล้วเศร้าเลยครับ เหมือนเล่นแบบฝืนมากๆ หลังจากเธอหายไปก็มีข่าวลือว่าฆ่าตัวตายไปแล้วด้วย   Undecided

ได้ยินแล้วใจหายครับ  เพราะน้องเค้าเล่นแบบไม่เต็มใจมาตั้งแต่แรก สีหน้าชัดเจนมาก
ถ้าฆ่าตัวตายจริงก็ขอไว้อาลัยและขอให้น้องไปสู่สุขคติครับ
Guyai
อย่าให้เจอจะเลียให้ล้ม
ปลิงกิติมศักดิ์

คนธรรมดากินข้าวแกง

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 07:12:03 PM »

ผมก็มีน่ะมันจะขึ้นแถวๆเอวตรงพุุงอ่ะ ///ไปและเดียวหนีตีนไม่ทัน55+
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 07:19:34 PM »

Aoi ก็มีเหรอ ตายละขวัญใจผมด้วย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์