พฤษภาคม 14, 2024, 07:22:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนเสร็จช้า หรือไม่รู้ตัวว่าเสร็จ O_o  (อ่าน 2357 ครั้ง)
Tumngi
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: กันยายน 07, 2019, 07:31:45 PM »

ต้องเกริ่นก่อนนะครับว่าแฟนผมตอนนี้ยังไม่รู้ตัวเลยว่าคำว่าเสร็จสำหรับ ผญ คือยังไง (ปกติผมเล้าโลมใช้นิ้ว ไซ้คอ ทำหมด 15+ นาที ก่อนที่จะสอดใส่นะครับ) ซึ่งผมก็ไม่กล้าฟันธงเหมือนกันว่านางเสร็จไหม เคยทำให้นางกระตุ้กเหมือนกัน แต่นางก็ยังไม่รู้อยู่ดีว่าเสร็จมั้ย เลยอยากจะมาขอคำปรึกษาจากพี่อะครับว่า
1. พอมีเทคนิคให้แฟนเสียวจนรู้ตัวรึเปล่า หรือใครเคยเป็นเคสแบบผมไหมครับ
2. ตอนนี้ว่าจะหาของเล่นสำหรับ ผญ พอมีแนะนำไหมครับ
grievist
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2019, 09:57:44 PM »

อันนี้ต้องให้เค้าทำเองโดยเราไม่ใส่ครับ เจ้าตัวจะรู้ว่าเสร็จตอนไหนรู้สึกยังไง
หลังจากนั้นก็จะรู้ว่าทำยังไงจะเสร็จ หรือเสร็จแล้ว ผู้หญิงหลายคนไม่รู้จริง ๆ ครับ
Tumngi
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 08, 2019, 12:30:18 AM »

อันนี้ต้องให้เค้าทำเองโดยเราไม่ใส่ครับ เจ้าตัวจะรู้ว่าเสร็จตอนไหนรู้สึกยังไง
หลังจากนั้นก็จะรู้ว่าทำยังไงจะเสร็จ หรือเสร็จแล้ว ผู้หญิงหลายคนไม่รู้จริง ๆ ครับ

จะลองทำดูนะครับ ปกติมีแต่ผมทำให้ ต้องลองให้เค้าทำเองเผื่อจะช่วยอะไรได้บ้าง
Tumngi
โอตาคุเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 10, 2019, 08:45:41 PM »

ถ้าแฟนเสร็จจริงรู้ตัวแน่ครับ แฟนผมเพิ่งมีอะไรกับผมคนแรกละมีอยู่รอบนึงมีอะไรกันแล้วแฟนเสร็จ พอรอบต่อไปนะมีอะไรกันทีละไม่เสร็จนะแทบจะตบผม 555+ แฟนผมเสร็จได้ท่าเดียวคือขึ้นเอง  ถ้าท่าอื่นทำไงก็ไม่เสร็จ เคยไปอ่านผญส่วนมากท่านี้จะเสร็จแน่นอนเพราะมันเลือกให้โดนจุดเองได้
หลังๆ ผมซื่อไข่สั่นให้แฟนอันนึง ใช้แล้วเสร็จเหมือนกันนะครับ แต่ถ้าเป็นแบบดิลโด้แท่งๆจะไม่เสร็จ
ถ้าจะซื่อsextoyให้แฟนคิดดีๆนะ ครับแฟนผมพอมีsextoy แล้วจะไม่หื่นกรามแบบตาก่อนเพราะอยากเสร็จเมื่อไหร่ก็แค่หยิบไข่สั่นมาจี้

กำลังจะกดซื้อไข่พอดีเลย มาเห็นคำเตือนนี้ ขอลองทำด้วยตัวเองให้เธอฟินกว่านี้แล้วกันครับ 555555555555
ปล. แฟนผมบอก นางขึ้นเองนางไม่เสียวเท่าผมทำให้นี่สิ (นางไม่เก่งเรื่องบนเตียงเท่าไหร่)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2019, 08:48:07 PM โดย Tumngi » บันทึกการเข้า
grievist
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 11, 2019, 12:59:12 PM »

ไม่ต้องของเล่นก็ได้ครับ แต่ช่วยแฟนช่วยตัวเองให้รู้ว่าตอนเสร็จรู้สึกยังไงก่อนก็พอ
Tumngi
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 12, 2019, 09:04:34 PM »

ไม่ต้องของเล่นก็ได้ครับ แต่ช่วยแฟนช่วยตัวเองให้รู้ว่าตอนเสร็จรู้สึกยังไงก่อนก็พอ

ครับผม จะพยายามนะครับ
หน้า: [1] พิมพ์