พฤษภาคม 20, 2024, 02:30:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทุกน้ำที่แตกไม่ว่าจะตรงไหนนี่ปลอมทั้งหมดมั้ยครับ  (อ่าน 7921 ครั้ง)
kkunurat
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 25, 2024, 08:11:12 AM »

ส่วนของ Sayaka นี้ สีขาวยังกับกาวลาเท็กซ์

น่าจะปลอม เสียดายไม่มี leaked ให้จับผิดครับ

ปลอมชีดเจน ไม่ต้องตามหาจับผิดละครับ ผู้ชายคนไหนน้ำออกมาแบบนี้ ผมว่าป่วยแล้วล่ะ หาหมอด่วนๆเลย

ครับ ผมก็ว่าน่าจะปลอม
มีท่านผู้รู้เคยบอกว่า ที่น้ำปลอมทำไม่แนบเนียน ออกมาเป็นสีนี้ เพราะ JAV เป็นหนังต้นทุนต่ำ
ก็พอเข้าใจได้ แต่ผมก็สงสัยว่าน้ำปลอมไม่ได้สีแบบนี้ทุกครั้ง ที่สีแนบเนียนก็น่าจะมี ทำไมถึงทำได้

gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 25, 2024, 09:03:12 AM »

มีจริงและปลอมครับ ไม่ได้มีปลอมอย่างเดียว
ที่จะมีโอกาสจริงมากๆหน่อย ก็จะเป็นพวก ชักออกมาถอดถุงแล้วแตกใส่หน้าหรือปากหรือ อก
โดยที่น้ำที่ออกมันมันจะไม่ได้ดูเยอะมาก และสีจะไม่ขาวมากไปทางขาวปนใส
เพราะพวกนี้ไม่รู้จะใช้ของปลอมไปทำไม ไม่มีประโยชน์ ใช้ของจริงก็ไม่ได้อันตรายอะไร

แต่บางฉากต้องการน้ำเยอะๆ ถ้าออกแล้วดูสีขาวผิดปกติ ปริมาณค่อนข้างเยอะ แบบนี้น่าจะปลอมครับ
เหตุผลเพราะต้องการเน้นที่ฉากนี้แหละ แต่นักแสดงชายมีน้อย ผลิตน้ำไม่ทัน (น่าจะถ่ายกันทุก 3-5 วันเลยมั้ง)

ส่วนพวกที่แตกในช่องคลอด แม้เป็นหนัง censored ก็มีแตกในจริงๆ แต่จะเป็นหนังรุ่นก่อนๆ
เช่นหนังของน้อง แพ๊ต Ryo hoshi ALD-76 ให้ลองหาดูแบบ Reduced mosaic ดูครับ เสียบจริง แตกในจริง
ทั้งๆที่ก่อนหน้าจะมี reduced mosaic มันเป็นหนัง Censored นี่แหละ แต่สมัยน้ำ Cen บาง เลยไม่รู้ว่ากลัวคนจะจับได้หรือยังไง เอาสดเลย (อิจฉาดารารุ่นนั้นเหมือนกัน 555555)

รุ่นหลังๆที่น่าจะแตกในจริงๆ (ในหนัง censored) ไม่เห็นเลยครับ นอกจากพวก FC2 หรือพวก Uncensored ไปเลย  นอกนั้นน่าจะปลอมทั้งหมด เพราะไม่มีเหตุผลให้ใช้ของแท้

osarasit
AV DecadonoR++ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 25, 2024, 10:26:00 PM »

วิธีสังเกตอีกแบบก็คือ

ถ้าเป็นน้ำจริง แตกแบบข้น ๆ สมมติแตกหน้า แตกนม แล้วยังคาอยู่บนหน้า บนนม นี้ สักพัก สีมันจะอ่อนลงครับ ออกแนวใสๆ เลยจากที่แตกนาทีแรก ๆ ข้นตั๊บ

แต่หลัง ๆ หนังมันแบบแตกปุ๊ปไม่เกินนาทีตัดออกละ วิธีนี้เลยอาจจะสังเกตกับหนังหลัง ๆ ได้ยากหน่อย
แมงดา โตเกียว
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 28, 2024, 05:48:13 PM »

อย่างพวกแตกในนี่เรารู้100%ว่าปลอม
แล้วพวกโดนดูดจนแตกคาปากหรือชักราดหน้าราดนมแตกจริงหรือปลอม

ไปดูงานหลุดของ Shunka จะเห็นเลยว่าอมน้ำโกนโม้กเลยครับ
greanlnwza
เหลือบไร
*

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2024, 07:24:00 PM »

Maria Aine ก็เหมือนจะโดนน้ำจริงราดหน้าครับ

จาก gif นี่รหัสอะไรบ้างครับ
kkunurat
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2024, 09:02:05 PM »

Maria Aine ก็เหมือนจะโดนน้ำจริงราดหน้าครับ

จาก gif นี่รหัสอะไรบ้างครับ

ABP-583
DV-1343
DV-1463
ครับ

หน้า: 1 2 [3] พิมพ์