พฤษภาคม 15, 2024, 09:26:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อาหารบำรุงไอ้หนู  (อ่าน 2310 ครั้ง)
toyotaway
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2021, 11:45:14 AM »

พอดีอายุเริ่มมากขึ้น 41 ละ ช่วงโควิทก็อยู่แต่บ้าน ไม่ค่อยได้กล้าออกไปทำกิจกรรมเข้าจังหวะ ปกติจะมีบ้างไปนวดอะไรงี้ แต่โควิทหนัก ๆ จะไม่กล้าไปเพราะกิจกรรมแนบเนื้อดูเสี่ยง  แต่เริ่มสังเกตระยะหลัง เหมือนว่าไม่แน่ใจว่าเลือดลมสูบฉีดไปเต็มที่หรือเปล่า ไอ้น้องที่ปกติคือเห็นหน้าท้องสวยๆ  เอวสวยๆ ต้องตั้งโด่อย่างไว ตอนนี้เริ่มชิน  และเริ่มสังเกต โด่แข็งนะใช่แต่มันจะไม่นานเหมือนเมื่อก่อน ไม่แน่ใจว่าใครมีเทคนิดดีๆ แนะนำกันไหมครับ แบบไม่ต้องใช้ยา

ที่ตอนนี้กำลังทำ
1. พยายามเริ่มออกกำลังกายให้เลือดลมสูบดี
2. ควรเพิ่มอาหารอะไร ที่ทำบำรุงให้มันปึ๋งไหม
3. ต้องควรฝึกอะไรไหม เช่นการขมิบ จะช่วยให้เลือดลมมันวิ่งดี ไอ้น้องจะแข็งได้นานขึ้นไหม
4. หรือว่าช่วงหลังเครียดหลบในก็ไม่รู้   ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวไหม  พอดีสังเกตมาสักพัก
5.  อื่น ๆ โปรดแนะนำ

พวกยาอะไรพวกนี้ขอไว้ก่อนนะครับ พอดีไม่ได้มีคู่ซ้อมตลอดเวลา เดี๋ยวโด่นานแล้วงานจะเข้า 555
จุ๋มจิ๋ม
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2021, 01:40:00 PM »

พอดีอายุเริ่มมากขึ้น 41 ละ ช่วงโควิทก็อยู่แต่บ้าน ไม่ค่อยได้กล้าออกไปทำกิจกรรมเข้าจังหวะ ปกติจะมีบ้างไปนวดอะไรงี้ แต่โควิทหนัก ๆ จะไม่กล้าไปเพราะกิจกรรมแนบเนื้อดูเสี่ยง  แต่เริ่มสังเกตระยะหลัง เหมือนว่าไม่แน่ใจว่าเลือดลมสูบฉีดไปเต็มที่หรือเปล่า ไอ้น้องที่ปกติคือเห็นหน้าท้องสวยๆ  เอวสวยๆ ต้องตั้งโด่อย่างไว ตอนนี้เริ่มชิน  และเริ่มสังเกต โด่แข็งนะใช่แต่มันจะไม่นานเหมือนเมื่อก่อน ไม่แน่ใจว่าใครมีเทคนิดดีๆ แนะนำกันไหมครับ แบบไม่ต้องใช้ยา

1. พยายามเริ่มออกกำลังกายให้เลือดลมสูบดี
2. ควรเพิ่มอาหารอะไร ที่ทำบำรุงให้มันปึ๋งไหม
3. ต้องควรฝึกอะไรไหม เช่นการขมิบ จะช่วยให้เลือดลมมันวิ่งดี ไอ้น้องจะแข็งได้นานขึ้นไหม
4. หรือว่าช่วงหลังเครียดหลบในก็ไม่รู้   ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวไหม  พอดีสังเกตมาสักพัก

พวกยาอะไรพวกนี้ขอไว้ก่อนนะครับ พอดีไม่ได้มีคู่ซ้อมตลอดเวลา เดี๋ยวโด่นานแล้วงานจะเข้า 555

หอยนางรมซิเฮีย
ถ่างฝาออกกว้าง ๆ แล้วกินสด (หวาน)​
ระวังความสะอาดด้วยเดี๋ยวท้องเสีย
คอเลสเตอรอล​สูงศึกษาปริมาณที่เหมาะกับตัวเอง

สมุนไพรก็พอรู้ แต่เฮียขอไว้
ก็เฮียไม่อยากรู้เอง ไม่บอกดีกว่า 555+
toyotaway

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2021, 02:41:04 PM »

สมุนไพรไม่ถือว่ายาจัดมาได้ครับ  อิอิ

หอยนางรมซิเฮีย
ถ่างฝาออกกว้าง ๆ แล้วกินสด (หวาน)​
ระวังความสะอาดด้วยเดี๋ยวท้องเสีย
คอเลสเตอรอล​สูงศึกษาปริมาณที่เหมาะกับตัวเอง

สมุนไพรก็พอรู้ แต่เฮียขอไว้
ก็เฮียไม่อยากรู้เอง ไม่บอกดีกว่า 555+
xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2021, 11:19:48 AM »

ทาน Zinc ครับ ช่วยให้อสุจิเยอะขึ้น ผลค้างเคียงคือผมร่วน้อยลง หน้ามันน้อยลงครับ
toyotaway

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2021, 02:21:02 PM »

มีใครมีอย่างอื่นเพิ่มเติมไหมครับ
thospol
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2021, 10:25:34 AM »

ผมอยากบำรุง ให้ แข็งแรงสุดๆ มีอารมตลอด ขอมาหาความรู้ด้วยครับ ผมอายุเลข 3 ละ รู้สึกว่าไม่ค่อยฟิตเหมือนตอนวัยรุ่น
จุ๋มจิ๋ม
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2021, 08:41:21 AM »

สำคัญสุดก็คือร่างกายที่แข็งแรง
และจิตใจที่แจ่มใสไร้กังวล
นอนให้พอ กินผลไม้ที่ไม่อ้วน
(เพราะน้ำตาลในผลไม้บำรุงอสุจิ)​
คุมน้ำหนัก
สะสมพลังหนุ่มทุก ๆ 3-4 วัน
เต็มแล้วค่อยปลดปล่อย
เพื่อให้ได้คุณภาพการใช้งานสูงสุด

สุดท้ายเสริมการเสพย์ติด​เซ็กส์เข้าไป
ด้วยของเล่นที่มีคุณภาพ
(แบบควยไม่แข็งก็เย็ดได้ มันส์สมจริง)

แล้วทุกอย่างมันจะส่งเสริมกันเองครับ
หน้า: [1] พิมพ์