พฤษภาคม 16, 2024, 04:24:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: RYU แห่งค่าย SOD เผยเคล็ดลับหน้าใส!! พร้อมรูปใบหน้าหลังการเข้าทำคอร์ดหน้าใสเสร็จ (แนวราดหน้า)  (อ่าน 35243 ครั้ง)
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 04:05:00 PM »

ในที่สุดน้อง RYU แห่งค่าย SOD ก็ตกลงปลงใจ เข้ารับบริการคอร์ดหน้าใส ให้ กับ ค่าย WAAP โดยเธอจะมาในซี่รี่ย์
Dream Shower รหัส WDI-027 ออกจำหน่ายในเดือนหน้า ซึ่งในเรื่องนี้จะใช้น้ำของมนุษย์ชักว่าวแห่ง AVC ในการมาร์คหน้าให้เธอทั้งสิ้น 120 น้ำ ต่อ 6 ตอน เดาๆเอานะ  Grin เฉลี่ยเธอต้องถูกมนุษย์ชักว่าวแห่ง AVC มาร์คหน้าให้โดยใช้ครีมมาร์คหน้าใสให้ราวๆ 20 น้ำต่อตอนได้  เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา เอาเป็นว่า พี่น้อง เชิญโหลดคลิปตัวอย่าง ที่ชาวคอราดหน้าของ AVC ไปมาร์คหน้าใสให้น้อง RYU กันเลยดีกว่าครับ  Grin Grin

น้องเค้าหน้าตาดูมีความสุขกับการใช้บริการคอร์ดหน้าใสจากมนุษย์ชักว่าวแห่ง AVC มากมายเลยจ้า สังเกตรอยยิ้มของเธอสิ Smiley
ขอให้มีความสุขครับ 

สู้ตายค่ะ ^^

ก่อนไปแสดงขอถ่ายรูปลง Blog ซักหน่อย 

พร้อมชักว่าวใส่หน้า RYU ยังค่ะมนุษย์ชักว่าวแห่ง AVC ?? รู้นะว่าพร้อมกันแล้ว Grin Grin

อิ๊ปไป๊ กาเกเต๊ กูดาไซค์ (ฉันพร้อมแล้ว มาราดหน้าฉันเยอะๆเลยนะค่ะ) เป็นประโยคที่ได้ยินเกือบทุกครั้งก่อนการอนุญาติให้ราดหน้า

และแล้วมนุษย์ชักว่าวแห่ง AVC ที่เป็นคอราดหน้า นับ 20 กว่านายโดยเขาเหล่านั่นเก็บน้ำมาร์คหน้าโดยอดชักว่าว มา 2สัปดาห์ ก็อดใจไม่ไหวกับใบหน้าสวยๆของเธอ ก็รีบชักว่าวเพื่อจะเดินไปฉีดน้ำมาร์คหน้าใส่บนใบหน้าเธออย่างเร็วรี่ เยอะยังกะเขื่อนแตกเลยทีเดียว จนใบหน้าสวยของเธอใสเต็มไปด้วยน้ำมาร์คหน้าเหนียวหนอะหนะไปหมด จนจำหน้าเดิมไม่ได้เลย
อาจะเป็นเพราะว่าน้ำของมนุษย์ชักว่าวแห่ง AVC เก็บไว้นานจึงมีความข้นอย่างที่เห็น

หลังจากการทำคอร์ดหน้าใสโดยมนุษย์ชักว่าวแห่ง AVC

เป็นไงละค่ะ หน้านู๋ RYU เนียนใสมั้ยค่ะ ชาว AVC 

ขอบอกว่าเคล็ดลับหน้าใสของ RYU ดีกว่าการใช้แผ่นมาร์คหน้าใสที่ RYU ใช้อยู่จริงๆค่ะ

ปล.อย่าลืมติดตามผลงานหน้าใสของ RYU ด้วยนะค่ะ ใน Dream Shower Vol.27 - RYU ในเดือนหน้าจ้า ฝากด้วยนะค่ะ จุ๊บ จุ๊บ

Sample :คลิปตัวอย่างหนังค่ะ ชาว AVC
http://www.waap.co.jp/hskhsk/itmovmeta/WDI027_bb.wvx

ดูออนไลน์ ตัวเต็ม Grin

http://www.gojav.net/?p=7587

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2012, 01:30:01 PM โดย -’_'-Kiboom7-’_'- » บันทึกการเข้า
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 04:37:32 PM »

เห็นแค่หน้าปกก็น้ามแตกแล้วจ้า  Grin

รอเรื่องสุดท้ายของเธอกับ SOD อยู่ด้วยใจระทึก

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 05:00:15 PM »

เห็นแค่หน้าปกก็น้ามแตกแล้วจ้า  Grin

รอเรื่องสุดท้ายของเธอกับ SOD อยู่ด้วยใจระทึก

เหมือนกันครับ  Grin Grin คืนนี้สงสัย ต้องเสียน้ำให้กับเธอ 2ยกแน่ๆ อิอิ
DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 08:47:03 PM »

เตรียมหลอดไว้ดูดแล้วจร้าา Grin

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2012, 05:37:18 AM »

เตรียมหลอดไว้ดูดแล้วจร้าา Grin

พักนี้สงสัยจริงๆ ดาราืยอดนิยมส่วนใหญ่ หันมามาร์คหน้าใสกันเยอะขึ้น อาจะเป็นเพราะเธออยากหน้าใสไร้สิวก็เป็นได้ครับ Grin Grin
jakkajee
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2012, 06:12:23 AM »

จำได้ว่าสมัยนึง ซีรีย์นี้ดังมาก ดาราดังๆ ถ้าจะมาร์คหน้า ต้องมาคลีนิคนี้ทั้งนั้น อย่าง Akira Watase เป็นต้น

แต่กาลเวลาผ่านไป มันก็มีคลีนิคใหม่ดังกว่าเกิดขึ้น

แต่ผมชอบซีรีย์นี้อย่างหนึ่งตรงเค้าไม่ได้ให้มากระฉูดใส่หน้าเฉยๆ สาวๆต้องอ้าปากรับตลอด ห้ามรังเกียจเดียดฉันท์ ไม่ว่าจะดังมาจากไหนก็ตาม เรียกว่าใจไม่ถึงอย่ามาทำหน้าที่นี่ครับ

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2012, 05:07:02 PM »

จำได้ว่าสมัยนึง ซีรีย์นี้ดังมาก ดาราดังๆ ถ้าจะมาร์คหน้า ต้องมาคลีนิคนี้ทั้งนั้น อย่าง Akira Watase เป็นต้น

แต่กาลเวลาผ่านไป มันก็มีคลีนิคใหม่ดังกว่าเกิดขึ้น

แต่ผมชอบซีรีย์นี้อย่างหนึ่งตรงเค้าไม่ได้ให้มากระฉูดใส่หน้าเฉยๆ สาวๆต้องอ้าปากรับตลอด ห้ามรังเกียจเดียดฉันท์ ไม่ว่าจะดังมาจากไหนก็ตาม เรียกว่าใจไม่ถึงอย่ามาทำหน้าที่นี่ครับ

แฟนพันธุ์แท้จริงๆครับ  Grin Grin โดยส่วนตัว ชอบ ซีรี่ย์ Spermania ของ Ideapocket มากครับ เรื่องบทการแสดง แสงการถ่ายทำ แต่ซีรี่ย์นี้หายไปนานมากแล้วเสียดายเหมือนกัน  Embarrassed Embarrassedส่วน Akira Watase ถ้าอยากเห็นเธอมาร์คหน้าใสแบบสะใจจริงๆ ให้ดู ของค่าย Milky-cat ครับ น้ำข้นสุดๆ มีอยู่เรื่องนึง หลังๆมีถ่ายเบื้องหลังซับครีมมาร์คหน้าใสออกด้วย หมดทิชชูไปหลายอยู่ครับ  Grin Grin

แนะนำลองไปชมสักเรื่องนึงครับ

http://www.asiamoviepass.com/dvd.php?item=1386

ลิงห์โหลด http://tdarkangel.com/2010/12/12/milky-cat-race-queen-semen-slave-2-akira-watase-dmc18/
โหลดลำบากนิดนึง Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2012, 05:17:49 PM โดย kiboom7 » บันทึกการเข้า
-fantastic-
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2012, 09:31:09 PM »

โอ้ว RYU 

jakkajee
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 10:35:53 AM »

ขอบคุณสำหรับลิ้งก์หนังคร้าบ  Grin

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 02:53:34 PM »

ขอบคุณสำหรับลิ้งก์หนังคร้าบ  Grin

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์