พฤษภาคม 16, 2024, 02:36:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: S Model 46 - 1 ในหนัง UNCEN ที่ต้องมีไว้ติดเครื่องจริงๆ - Megu Kamijo :: ยาวหน่อยแต่เสียวจี๊ดครับ !!  (อ่าน 105883 ครั้ง)
b the fucker
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 04:33:06 PM »

เรื่องนี้เป็นหนึ่งใน Collection เด็ดของผมเลยครับ หยิบมาดูตลอดเวลาเบื่อๆ หนัง Uncen ที่ดาราสวยแต่ปก
แต่ไม่ใช่กับคนนี้ครับ เนียนจริงๆ Megu Kamijo หลายคนอาจเคยเห็นผ่านตามาบ้างนะครับ
รับรองว่าดูแล้วติดใจกันทุกคน โดยเฉพาะท่า ส้มโอห่อกล้วย
ก่อนหน้านี้เธอเคยเล่น Censored มาบ้างครับ ซึ่งที่เคยดูก็น่ารักทุกเรื่อง

แต่พอมาดูแบบ Uncen นี่สุดยอดจริงๆ ครับชมพูมากๆ อันนี้เป็น Collection หนังของเธอครับ เผื่อใครอยากตามไปเก็บ
http://akibajav.net/tag/megu-kamijo/

อันนี้เป็นรีวิวของเธอเรื่องก่อนครับ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=139337.0

สำหรับชาว AVC ที่ต้องการดูไปอ่าน Review ไปขอเชิญโหลดฟรี ๆ ได้ที่นี่ครับ
http://akibajav.net/s-model-46-megu-kamijo-smd-46/

เอาหละครับเกริ่นมาพอแล้ว มาดูปกกันก่อนเลย... เห็นทรงกับความขาวใสขนาดนี้ ก็ต้องหามาเก็บไว้แล้วแหละครับ

เริ่มเลยนะครับ ...

เปิดฉากมากับขาเรียว ๆ

หน้าสวยขนาดนี้ สังเกตุดูปากเธอครับน่ารักมาก ๆ จุ๋มจิ๋มน่ากระแทกจิงๆ  Shocked

เจอพระเอกสองคน บอกได้คำเดียวว่ามันส์ครับ !!

ลูบไล้ ดมซอกคอ จับจิ๊โมะกันมันส์เลย

Megu เองก็ท่าทางจะถูกใจ โดนจัดหนักแน่ครับน้อง

เห็นแล้วเงี๋.... มากเลย เร็ว ๆ ดิสัด

มาให้พี่จูบหน่อยนะน้อง ปากน่าโดนนัก !!

จุ๊บ...

ซร้วบบ.....

โอ๊ยเห็นแล้วอิจฉา..

ดูน้องเค้าดูดลิ้นไอกิ้งก่าดิ หูยถ้ามาดูดแท่งจะขนาดไหน

ว่าแล้วไอนี่ก็ขอชิมบ้าง

ขี้ปาก buddy อร่อยไหมคะ

ไม่รู้เสื้อหลุดตั้งแต่เมื่อไหร่ แต่รู้ว่านมขาวมาก ไม่รอช้ารีบดูดทันที

อีกคนดูนม อีกคนไซร้คอสุดยิดจิงๆ

บีบก้นแรง ๆ ค่ะเสียว..

อื้ม ไฟหน้า แน่น ซีน่อลจิงๆ สุดยอด.. เลยน้อง

อีกคนก็จบเอวซอยกันไป

ท่าทางมันคงจะเงี่ยนมาก ปกติพระเอก AV จะแข็งช้า นี่ยังไม่ทันไรก็แข็งเป้กเลย

ยังไม่ได้เอานะครับ แค่เอาทิ่ม ๆ เรียกน้ำหอย .. ขณะที่น้องก็เลียหัวนม ชัก KUY ไปเสียวสุด ๆ

ดูดอย่างเสียวเลยครับ เปิดเสียงด้วยนะ

ไม่น่าเชื่อไอ้คนขวาโดนขนาดนี้ หน้ามันยังนิ่งได้ เป็นกรุนะแตกระ

สงสัยจะนิ่งไม่จริง ขอเสียบก่อนเลย

ปากน้องก็ไม่ว่างครับ ทำหน้าที่ตลอดเก่งจริงๆ

โหแมร่งแทงสด ๆ เลย

แทงๆ ไปซักพักน้องยังไม่อิ่ม จับมากิน Hotdog

อีกคนเข้าไปแจมข้างหลัง

KUY มันแข็งมากจริงๆ ครับ น้องเลียเก่งมาก ๆ

เรามาดู HEE น้องกันบ้าง

ชมพูสวยมาก..

แหย่ดูหน่อย

ทำแปบเดียวน้ำแตกเลยครับ.. แสดงว่าอยากจริงๆ

เลียน้ำสาวแตกมันส์เลย

ท่าทางยังเงี่ยนอยู่ จัดอีกทีซิ

ถึงเวลาเอาคืน ท่าเด็ดประจำตัว..

ไอคนข้างหลังไม่ไหวแล้ว จัดเลยจากด้านหลังเนี่ยแหละ

แทงกันสด ๆ น้องเสียว HEE มากอมต่อไม่ไหว เปลี่ยนมาโดนแทงเต็ม ๆ

กระแทกเน้น ๆ แรงมาก ๆ

ปากอย่าว่าง เด๋วร้องดัง

แทงไปได้แป๊บ ๆ แมร่งจับมาดูด KUY อีกระ

คราวนี้อีกคนเนียนมาเย็ดต่อ

มาดูความเนียนตอนโดน YES กันชัด ๆ

สุด ๆ อ่ะ ซอยมันศ์มาก

น้องก็หงี่เต็มที่ แหกหรีให้แทงเลย

แทงลึกจิงๆ

มาดูดอีกทีค่ะ

คราวนี้เปลี่ยนเป็นนางเอกทำบ้าง

พระเอกทนไม่ไหว จับเอวซอยเสยขึ้นเอง

ร้องดังนัก เอาแหนมไปกิน..

ตามด้วยท่ายาก แต่เสียวถึงทรวง

เอาจนเหนื่อย ปล่อยน้องขย่มบ้างเสียวไม่แพ้กัน

และก็ได้เวลาท่าจบ

ยังหิว KUY อยู่ขอซะหน่อย

แมร่งซอยซะเอวลอยเลย

ใกล้แล้วครับน้อง !!

อีกนิดครับ อิคึ ๆ ๆ ๆ

พรวด... แตกในคา HEE เลย

กระตุกอยู่นานทีเดียว

น้ำว่าวมันหายไปไหนหมด

อยู่นี่เอง

อีกคนเข้าซ้ำทันที

ซอยแปบเดียวแตกเลยครับ เขรอะมาก

มาดูกันชัด ๆ สด ๆ แตกใน นี่สิของจิง

บันเทิงไปดิครับ

จบระครับ นี่เป็นแค่ฉากแรกของแผ่นนี้นะครับ ฉากต่อไปนี่นางเอกเอาส้มโอห่อกล้วย เทคนิคสุดยอดมาก ๆ
ใช้นมชัก ๆ ไปพอเห็นพระเอกจะแตก แล้วเธอหยุด.. แปบนึงครับ แล้วรูดลงอีกที กระจู๋นี่ สำลักน้ำ..พรวดออกมา แตกคานมเลยครับ
สุดยอดมาก ๆ ลองไปดูกันนะครับ

คะแนน
นางแบบ: 10/10 ไม่ต้องบรรยายครับ
ลีลา : 10/10 สุดยอดครับ
เนื้อเรื่อง : 10/10 เนื้อเรื่องไม่ต้องครับ YES กันล้วน ๆ
รวม : 10/10 คุ้มค่าจริงๆครับ ยิ่ง UNCEN ด้วยแล้ว ต้องมีเก็บไว้จริงๆ ครับสำหรับเรื่องนี้

สำหรับชาว AVC ที่ต้องการเก็บสะสม สามารถโหลดได้ที่นี่ครับ โหลดฟรีครับ
http://akibajav.net/s-model-46-megu-kamijo-smd-46/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 17, 2012, 05:11:07 PM โดย boy the fucker.. » บันทึกการเข้า
gibsondawe
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 05:07:07 PM »

หุ่นเธอดูบอบบางมากเลย  Tongue ขอบคุณครับ

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 05:11:38 PM »

หุ่นเธอดูบอบบางมากเลย  Tongue ขอบคุณครับ
หุ่นบางนมใหญ่ แบบไม่ใหญ่เกินไป สุดยอดอ่ะครับ

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 05:57:17 PM »

ขนาดดูแล้วไม่รู้กี่รอบ มาเขียนอีกยังเสียวอยู่เลยครับ
gibsondawe
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 10:29:17 PM »

หุ่นบางนมใหญ่ แบบไม่ใหญ่เกินไป สุดยอดอ่ะครับ
อันนี้ผมไม่เถียงครับ  Grin
SuaY
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 08:00:22 AM »

ขอบคุณครับ หุ่นแหล่มมาก 
e001

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 01:24:29 PM »

สุดยอดคับ
9
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 03:06:05 PM »

Shocked แจ่มครับ ขอบคุณครับ
9
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 12:42:41 AM »

คนเดียวกับ Mei Miura รึเปล่าครับเนี่ย เหมือนมั่กๆ :Smiley

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 09:07:46 AM »

คนเดียวกับ Mei Miura รึเปล่าครับเนี่ย เหมือนมั่กๆ :Smiley
ใช่ครับ
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์