พฤษภาคม 05, 2024, 07:06:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ความอึดของแต่ละคน  (อ่าน 10473 ครั้ง)
badmofo
Blonde Girls, you are my addiction.
AV Columnist
กรรมมาธิการเอวี

BDSM Lover

« เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 01:10:40 AM »

คืออยากรู้ว่าพวกพี่ๆทำกันนานไหมอะครับ กว่าจะแตก 10นาทีนี่ถือว่าเร็วไปมั้ย?

asura7
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 09:45:05 AM »

ของผมนานครับ ครึ่งชั่วโมงล่ะอย่างน้อย จนแฟนบอกว่าไปสมัครเล่นเอวีเถอะไป๋ 5555 แต่มันมีเคล็ดครับถ้าอยากให้นาน

ออกกำลังกายบ่อยๆ
ควบคุมการหายใจ จากการสังเกตมานานและลงมือทำจริง ถ้าหายใจถี่และเร็ว แตกเร็วแน่ๆ(แฟนชอบจับหน้าอกแล้วบอกว่า ไม่เหนื่อยเลยน่ะพ่อคุณ) ปกติผมออกกำลังกายบ่อยๆด้วยการวิ่ง ผมจะวิ่งเร็วๆเลยครับ หายใจลึกๆเต็มปอดเอา ฝึกแบบนี้จะเหนื่อยยากครับ

สำหรับผมไอ้การขมิบนี้ลืมไปเลย ยิ่งทำยิ่งแตกไว 5555 แต่คนอื่นอาจได้ผล

และสุดท้ายที่จะทำให้อึด คือ ต้องเปลี่ยนท่าครับเมื่อรู้สึกว่าท่าที่ทำมันเสียวสุดๆไปเลยโว้ย ใกล้ล่ะ ถ้าคิดแบบนั้นแล้วเปลี่ยนท่าไปเลยจ้า(เปลี่ยนท่าน่ะไม่ใช่ จับขา ยกไปซ้ายไปขวา ขึ้นลงๆ ต้องเปลี่ยนท่าเราครับ เช่น จากท่ามาตราฐานเป็นด็อกกี้อะไรแบบนั้น)

ปล ขอให้ท่าจงโชคดี
ปล จะนานจะเร็วแค่คู่ของท่านเสร็จแค่นั้นเธอก็ไม่บ่นแล้วล่ะ อย่าคิดมาก แต่ถ้าเร็วแล้วไม่เสร็จ เธอเซ็งแน่ๆๆ
emorock
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 10:15:25 AM »

มันแล้วแต่สุขภาพช่วงนั้นของแต่ละคนคร้าบ ถ้าอดนอน เครียด ไม่ได้ออกกำลังกายเลย แปปเดียวก็หมดแล้วคร้าบ

แต่ถ้าร่างกายเราฟิตๆ บ้างทีเล่นจนแตกไปแล้วมันยังแข็งและใช้งานต่อได้อีกสักพักนะคร้าบ 

ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับจังหวะด้วยครบ  อย่ารีบ อย่ารั่ว เกินไปแบบในหนังครับ

เพราะในหนังเขาถ่ายหลายรอบ แล้วเอามาตัดต่อ ทำให้ดูเหมือนว่าพระเอกอึบนางเอกได้นานคร้าบ
ghkjkg
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 10:33:30 AM »

ออกกำลังกายดีสุดนะครับ ผมว่า
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 12:20:39 PM »

นานไปก็ไม่ดีนะครับ ผู้หญิงจะเบื่อเอาง่ายๆ

Wink

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 03:08:23 PM »

ใช่เลยครับ นานไป ไม่รู้ผู้หญิงจะเบื่อไหม อันนี้ก็สงสัยเหมือนกัน
เคยให้แฟนออรัลให้ นานจนแฟนบอก เสร็จรึยัง?
ยิ่งถามแบบนี้ยิ่งกดดันใหญ่

แต่ตอนฟีทเจอริ่ง ก็ปกติ  รู้สึกว่าไม่นานเท่าไหร่ ไม่น่าเกิน30นาที น่าจะเกือบๆ
สลับท่าไปมา ความรู้จาก เอวี ทั้งนั้น  5555

A PinK
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 03:14:25 PM »

ของผมมันแล้วแต่อ่ะ บางวันแป๊ปๆก็แตกบางวันรแไปเกือยชั่วโมง ยังไม่รู้สึกก็มี 
BenzVam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2011, 01:13:47 AM »

ของผมนานครับ ครึ่งชั่วโมงล่ะอย่างน้อย จนแฟนบอกว่าไปสมัครเล่นเอวีเถอะไป๋ 5555 แต่มันมีเคล็ดครับถ้าอยากให้นาน

ออกกำลังกายบ่อยๆ
ควบคุมการหายใจ จากการสังเกตมานานและลงมือทำจริง ถ้าหายใจถี่และเร็ว แตกเร็วแน่ๆ(แฟนชอบจับหน้าอกแล้วบอกว่า ไม่เหนื่อยเลยน่ะพ่อคุณ) ปกติผมออกกำลังกายบ่อยๆด้วยการวิ่ง ผมจะวิ่งเร็วๆเลยครับ หายใจลึกๆเต็มปอดเอา ฝึกแบบนี้จะเหนื่อยยากครับ

สำหรับผมไอ้การขมิบนี้ลืมไปเลย ยิ่งทำยิ่งแตกไว 5555 แต่คนอื่นอาจได้ผล

และสุดท้ายที่จะทำให้อึด คือ ต้องเปลี่ยนท่าครับเมื่อรู้สึกว่าท่าที่ทำมันเสียวสุดๆไปเลยโว้ย ใกล้ล่ะ ถ้าคิดแบบนั้นแล้วเปลี่ยนท่าไปเลยจ้า(เปลี่ยนท่าน่ะไม่ใช่ จับขา ยกไปซ้ายไปขวา ขึ้นลงๆ ต้องเปลี่ยนท่าเราครับ เช่น จากท่ามาตราฐานเป็นด็อกกี้อะไรแบบนั้น)

ปล ขอให้ท่าจงโชคดี
ปล จะนานจะเร็วแค่คู่ของท่านเสร็จแค่นั้นเธอก็ไม่บ่นแล้วล่ะ อย่าคิดมาก แต่ถ้าเร็วแล้วไม่เสร็จ เธอเซ็งแน่ๆๆ

ผมก็เหมือนกันครับ  ยิ่งขมิบยิ่งรู้สึกว่า  จะแตกไวกว่า

ผมใช้การคุมจังหวะหายใจเหมือนกันครับ  ละก็ซิทอัพแบบเน้นกล้ามท้องช่วงล่างครับ  รู้สึกว่าช่วยได้เยอะเลย
badmofo
Blonde Girls, you are my addiction.
AV Columnist
กรรมมาธิการเอวี

BDSM Lover

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2011, 01:17:02 AM »

ปกติพวกพี่เล้าโลมเสร็จแล้วfeaturingกันเลยหรือเปล่าครับ หรือมีoral sexกันก่อน   

Shirakawa Shu
ปลิงควาย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2011, 08:34:12 AM »

สำหรับผมนะ

เล้าโลม > oral > แล้วค่อยมาFeatกัน

Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์