พฤษภาคม 05, 2024, 11:44:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชื่อได้ไหม sideline ตามเวปต่างๆ  (อ่าน 8657 ครั้ง)
rinkoman
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2011, 04:22:05 PM »

ถามคนมีประสบการณ์ครับว่าสาวไซด์ไลน์ตามเวปต่างๆนี่เชื่อได้ไหมครับว่าไม่หลอกเรา เช่นหลอกไปรูดทรัพย์หรือ หลอกไปให้ผัวเขาทำอะไรเราน่ะคับ คืออยากลองน่ะคับแต่กล้ว ช่วยหน่อยนะครับ
BenzVam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2011, 09:33:40 PM »

LHLUEGWGgw
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 03:59:27 PM โดย อสูร » บันทึกการเข้า
chon33
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2011, 11:15:05 AM »

หลักๆก็มี1.รูปต้องจริง เจอแล้วไม่เหมือนไม่ใช่ไม่เอา 2.ไม่โอนเงินให้ก่อนไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้น 3.ไม่ไปห้องน้อง ที่เหลือแล้วแต่ดวงครับ Grin
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2011, 01:31:06 PM »

Siamsideline เพิ่งโดนจับไปนี่ครับ Admin หลอกเองเลย เห็นว่าได้ไปหลายแสนอยู่

ส่วนตัวแล้วไม่เชื่อครับ คิดว่าอาจจะมี แต่เราไม่สามารถพิสูจน์อะไรได้เลย
เรื่องแบบนี้ลำบาก เพื่อนผมดดนไปสี่หมื่นกว่า เนียนมาก เจอที่ร้าน KFC เซ็นทรัลลาดพร้าว
เข้ามาจิกเองเลยครับ เพื่อนผมมันแพ้เครื่องแบบนักเรียนอยู่ด้วย
ตกลงไปโรงแรมอะไรตรงใกล้บิ๊กซีสะพายควายนั่นแหละ พอเข้าห้องสั่งเบียร์สั่งอะไรมาย้อมใจ
น้องมันขอเข้าห้องน้ำ สักพัก มีเสียงมาทุบประตู เพื่อก็นึกว่าเบียร์มาส่สง เปิดประตูไปก็เจอเลย
มากัน 3 คน ฟอร์มว่าเป็นนอกเครื่องแบบ รับแจ้งล่อลวงเด็กนักเรียน เพื่อนผมมันไม่กลัวอะไรหรอก กลัวเป็นข่าวรู้ถึงหูเมีย
แบบนั้นเผาจริงแน่นอน เลยยอมให้มันปลดจนหมดตัว สี่หมื่นกว่าๆ ...แต่มันก็ไม่เข็ดนะ

ลองใช้วิธีไล่สายเอาตามสถานบันเทิงที่คุณถนัดดู อาจลงทุนหน่อย
เช่น คุยกับกัปตัน บ๋อยที่มีท่าทางพิเศษ (พวกออกสาวนี่แหละ ตัวดี แม่เล้าแท้ๆ) เด็กโบกรถหรือแม้แต่ยามอาบอบนวด
พวกนี้รู้อะไรดีครับ อาจลองถีบไปหน่อย ครั้งละ 1 แดง 2 แดง ไม่นานพอสนิทก็แกล้งเลียบเคียงถามได้เลย เดี๋ยวมาเป็นชุดเอง
พวกเค้าก็ตต้องวัดใจเราด้วยว่ามาล่อซื้อไหม แต่เรื่องแบบนีน้มันดูไม่ยากหรอกครับ พวกขาหื่นตัวจริงนี่...

อ้อ ที่ผมเจออีกสายก็เป็นสาวเชียเบยร์ครับ ใช้เงินเบิกทางนี่แหละ แต่อย่าไปเอาตัวที่มีผัวมารับล่ะ เดี๋ยวจะซวย

Size-M-Man
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 06, 2012, 02:55:42 PM »

สุดยอดเลยครับ คุณ sompoat
หน้า: [1] พิมพ์