พฤษภาคม 05, 2024, 09:12:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีช่วยตัวเองแบบนี้เรียกว่าอะไรครับ  (อ่าน 6755 ครั้ง)
inazumi
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: มกราคม 07, 2012, 04:59:20 PM »

จำได้ช่วง ม.ต้น เรียนอยู่ รร.ประจำ   ในหมู่เพื่อนนอกจากเรื่อง'ชักว่าวสนามหลวง'ที่เป็นประเด็นยอดฮิตแล้ว 
ยังมีอีกคำที่ชอบเอามาแซวกันในหมู่เด็กหอในคือเรื่อง"วิดพื้น"   

เพราะนอนห้องนึงหลายๆคนรวมกันจะทำอะไรประเจิดประเจ้อก็ใช่ที่   ตอนนอนกลางดึกหรือช่วงเช้ามืดเวลาเกิดคึกๆขึ้นมา
ก็จะมีกิจกรรมเกิดขึ้นใต้ผ้าห่ม   โดยการนอนคว่ำหน้าแล้วขย่มขึ้นๆลงๆกับที่นอนหรือหมอนข้างจนเสร็จกิจ
เช้ามาก็เลยมักโดนแซวกันว่าเมื่อคืนได้วิดพื้นมาหรือเปล่า

แถมบางคืนมีคนแอบเอาโน้ตบุ๊คมาเปิดก่อนนอนดูกันทั้งห้อง   คืนนั้นแทบจะนึกว่าแผ่นดินไหว
เพราะนอนเตียงสั่นกันหมด เหอะๆ แถมเตียงสองชั้นอีก

เลยวิธีช่วยตัวเองแบบนี้ที่อื่นเค้าเรียกกันยังไงครับ   พอโตขึ้นช่วงหลังๆก็ไม่ค่อยได้ทำแบบนี้แล้ว
idolovemusic
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 02:05:06 PM »

ตอนรุ่นๆอยู่ก็ทำครับ คว่ำหน้าโยกกับเตียงนอนนี่แหละ มันส์นักแล
แต่อย่าทำบ่อยครับ ถลอกหมด เจ็บด้วย ว่าวมือนี่แหละครับ เสียวที่สุดแล้ว
ส่วนจะเรียกว่าอะไรนั้นก็สุดแท้แต่ละกลุ่มแต่ละโรงเรียนจะใช้กันครับ สำหรับผมก็เรียก"วิดพื้น" ครับ
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 10:03:40 AM »

กระเด้าเตียงครับ
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 11:17:19 AM »

เเต่ก่อน  มี รร.  ดัง  เอกชน 
เเล้วเลิกกิจการ  กว่า 10 ปีเเล้ว

ครูหอเป็น ครูหญิง 
เเกจะมาพูดตลก  ขำ ฮากลิ้ง  ใน  หมู่ ม.1  ตอนนั้นผมอยู่  ม. 1
เเต่ครู  คนนี้  เเกคุม  เด็กหอ  ช่วง ม.1 - ม.3
ครูเล่าเสมอ  ว่า  เด็กชักว่าว  ...   
เเล้วเเกก็ยึดหนังสือลามก  สมัยนั้น  คอมพิเตอร์ไม่มี
ฮาขำกัน เเล้วครูท่านนี้  มาเล่า ว่า เด็กชักว่าว   เล่าประสบการณ์  ต่างๆ  ให้ฟัง

ครูท่านนี้ มีเอกลักษณ์  ชอบใส่เบอร์ 5  เเล้วท่านก็ชอบ ปา รองเท้าใส่เด็ก
ปาเเบบไม่ให้โดนร่างกายเด็ก  สนุกมากๆ  ในวัยเรียน

thampoon
เหลือบไร
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 10:08:25 AM »

ผมอยู่ก็อยู่ รร ประจำคับ ที่ รร ผมเรียกว่า วิดพื้น คับ ผมแอบทำตอนเพื่อนนอน แต่ทำบ่อยไม่ดีเพราะเวลาแตกน้ำมันจะเป็นคราบติดกับกางเกงและผ้าปูเตียง โดยเฉพาะคราบที่ติดกับผ้าปูเตียงเพื่อนมาเห็นจะรู้เลยว่าเรา วิดพื้น

หน้า: [1] พิมพ์