พฤษภาคม 06, 2024, 02:32:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจู๋ใหญ่ต้องทำยังไง ??  (อ่าน 10273 ครั้ง)
ballzaclub
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 04:32:32 PM »

คือจู๋ผมยาวแค่ 4.5 นิ้ว
รอบวง 4.0 นิ้ว
แฟนชอบล้อว่าเล็กไม่รู้สึกอะไร
ผมเลยอยากใหญ่ให้เค้าเห็น

ปล. ขอแบบไม่ใช้ยานะอยากใหญ่
แบบธรรมชาตฺิ >> อายุ 18
 Cry
daywalker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 05:11:25 PM »

ไปเกิดใหม่.....ล้อเล่นครับ  Grin Grin

ผมว่าเราน่าจะพอใจในสิ่่งที่เรามีนะครับ อีกอย่างเรื่องเล็กใหญ่ไม่ใช่สาระสำคัญมากนัก เราใช้วิธีอื่นเพื่อเพิ่มความพึงพอใจ

ให้กับคู่เราได้นะครับ มีหลายวิธี แฟนคุณรู้สึกจริงๆเฉพาะแค่ตอนสอดใส่อย่างเดียวหรอ ไม่ใช่หรอกผมว่า

.....คุณน่าจะลองศึกษาวิทยายุทธจากปรมจารย์ทั้งหลายในบอร์ดดู เนี่ยแหละแหล่งขุมทรัพย์ทางปัญญาเลย

อีกอย่างถ้าแฟนแค่ล้อเฉยๆ ก็อย่าไปคิดมากเลยครับ ทำยังกะเค้าจะชิ่งหนีเราไปหาของใหญ่กว่า

นอกจากจะแต่งงานมีครอบครัวแล้ว แล้วเรื่องเซ็กส์ทำให้มีปัญหาชีวิตคู่ ตอนนั้นแหละค่อยมาคิดหาวิธีจริงๆจังๆอีกทีครับ......
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 05:26:35 PM »

ไม่มีครับ ในทางการแพทย์ไม่สามารถทำได้ ที่เห็นโฆษณากันน่ะ หลอกลวงทั้งนั้น

แต่พอมีทางทำได้ คือตัดทิ้ง แล้วทำศัลยกรรมใหม่ครับ ใหญเท่าไหนก็ได้ แต่จะไม่แข็งตัวได้แบบเดิมนะครับ
เพราะไม่สามารถทำเทียมโครงสร้างกล้ามเนื้อ เส้นใยประสาท เส้นเลือด ให้ละเอียดอ่อนแบบจู๋แท้ๆ ได้ .....

ทำตามคำแนะนำครับ ใช้เทคนิคด้านอื่นเข้าช่วย ก่อนสอดใส่ เช่น การเล้าโลม การประวิงเวลาหลั่ง
สั้น แล้วซอยได้ยาวเป็นครึ่งชั่วโมง ก็ยังดีกว่าสั้นและเร็วนะครับ

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 07:09:04 PM »

ใหญ่หรือเล็ก ไม่สําคัญเท่ีาการเล้าโลมและลีลาที่จะพาคู่ของเราขึ้นสวรรคืไปกับเราได้ นั่นคือสุดยดของการมีเซ็กส์ที่แท้จริงจ้า 
ballzaclub
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 07:17:08 PM »

แล้ว....ถ้าผมอยากแตกช้าลงกว่าที่เป็นอยู่พอมีวิธีที่ทำให้ผมอึดขึ้นมั๊ยครับ ?
แล้ว....จะได้ผลกี่เปอร์เซ็นต์ครับ ?

ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาให้ความรู้ผมนะครับ  Grin
BenzVam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 10:40:36 PM »

เล็กมีไว้ใช้ ใหญ่มีไว้โชว์

ใหญ่โตเสร็จไว ฤาจะสู้มินิไซต์แต่เอาทน
koykok
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2012, 07:14:48 PM »

ขนาดนั้นยังไม่พอใจอีกหรือครับ ผมว่ามันใช้ได้แล้วนะ
JudasPriest01
AV Donator (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 10:23:24 PM »

ผมว่าอย่าใส่ใจที่ขนาดเลยครับ
ไปฝึกฝนเรื่องลีลา แล้วก็เทคแคร์เค้าดีๆ ตอนที่มีอะไรกัน อย่างเล้าโลมผู้หญิงเยอะๆ
หาสารพัด องค์ประกอบอื่นที่จะมาเติมเต็มให้กับชีวิตหรือกิจกรรมเซ็กส์ ของคุณ
Padjelbel
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:53:22 AM »

แล้ว....ถ้าผมอยากแตกช้าลงกว่าที่เป็นอยู่พอมีวิธีที่ทำให้ผมอึดขึ้นมั๊ยครับ ?
แล้ว....จะได้ผลกี่เปอร์เซ็นต์ครับ ?

ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาให้ความรู้ผมนะครับ  Grin
อยากอึด ต้องออกกำลังกายสม่ำเสมอครับ รับรองอึดขึ้นแน่นอนครับ

ใช้เวลาสักหน่อยนึง
ย้ำว่าต้องออกกำลังกายเป็นประจำ สม่ำเสมอนะครับ
เช่น วิ่งสัปดาห์ละสามถึงสี่ครั้ง ครั้งละ 15 - 30นาที เป็นประจำทุกสัปดาห์
พอร่างกายเราแข็งแรง เราจะควบคุมได้มากกว่าเดิมครับ

****ไม่ใช่ว่า วันนี้ออกกำลังปุ๊ป พรุ่งนี้อึดทันที ไม่ใช่นะ ไม่มีทางลัดครับของแบบนี้

icecool102
AV Dedicator (VIP)

สังคม AV สังคมแห่งการแบ่งปัน

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 04:43:10 PM »

4.5 นี่มาตรฐานชายไทยแล้วนะครับ 6-7 นิ้วนี่มันเป็นส่วนน้อย แต่บังเอิญผมดันไปอยู่ในส่วนน้อยซะได้ 
หน้า: [1] 2 พิมพ์