พฤษภาคม 05, 2024, 09:17:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้ส่งการบ้านมานาน คราวนี้ของนอก  (อ่าน 4094 ครั้ง)
avclub
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 02:30:29 PM »

เมื่ออาทิตก่อนได้มีโอกาสเดินทางไปต่างประเทศ ก็ไปเที่ยวพักผ่อนตามปกติ ไม่ได้มีเรื่องอย่างว่าอยู่ในหัวเลย
แต่คืนสุดท้ายก่อนกลับ ตอนประมาณ4ทุ่มผมเดินลงมาที่หน้าล็อบบี้โรงแรม เห็นน้องๆ(น่าจะพี่)กลุ่มหนึ่งเรียกให้ไปนวด
ตอนแรกก็ไม่สนใจ แต่ด้วยเสื่อรัดรูป กระโปรงสั้นเสมอจิ๋มมันเหมือนมีมนต์สะกดให้ตามน้องเขาไป
ก็คิดว่าเป็นนวดธรรมดา แต่เซ็กซี่เล็กๆเป็นการเรียกลูกค้า เพราะเป็นโรงแรมระดับ4ดาวไม่น่ามีอะไรแบบนี้

และหลังจากที่ตามน้องเขาไปก็ไปเสียตังค่าเปิดห้อง300บาท/1ชม. น้องเขาก็พาเข้าไปในห้องละบอกให้ไปอาบน้ำรอ
หลังจากอาบน้ำเสร็จก็นั่งรอที่เตียง นุ่งผ้าขนหนูสั้นๆตัวเดียว สั้นมากจริงๆ ขยับนิดเดียวหลุดแล้ว
สักพักน้องเขาก็เข้ามาละบอกให้ผมนอนคว่ำลง ละก็เริ่มนวดไปตามปกติ พอนวดไปซักพักน้องเขาก็บอกให้ผมนอนหงาย
ละเนื่องจากผ้าเช็ดตัวที่มันสั้นมาก พอพลิกตัวมันก็เลยหลุด แถมน้องชายผมมันก็ชี้หน้าน้องเขาอยู่ ตอนแรกก็รู้สึกอายมาก
แต่น้องเขากับไม่แสดงท่าทางตกใจเลยซักนิด

จากนั้นน้องเขาก็พยายามสื่อสารด้วยภาษามือ เนื่องจากภาษาอังกฤษขั้นเทพกันทั้งคู่ Lips Sealed แต่สรุปคือน้องเขาบอกว่ามีอะไรกันไหม
ขอทิปต่างหาก 1500 ซึ่งตอนแรกผมก็บอกว่าไม่เอา เลยโดนลูบน้องชายเล่น สุดท้ายก็เลยมือไม้อ่อน ลุกไปหยิบตังมาให้ 1500
หันกลับมาที่เตียงน้องเขาถอดกระโปรงนอนอ้าขารอที่เตียงแล้ว พร้อมกับยื่นถุงยางมาให้ หลักจากนั้นคงไม่ต้องบอกว่าเกิดอะไรขึ้น
แต่เนื่องจากไม่ได้ออกกำลังน้องชายมาหลายวัน เลยซอยถี่แบบ non-stop ทำเอาน้องเขาเกือบหลุดปากร้องเสียงดัง

หลังจากเสร็จแล้วก็มานวดกันต่อแต่น้องชายผมยังตื่นอยุ่ น้องเขาก้จะมาคอยสะกิด เป็นอะไรที่ชวนให้เคลิ้มมาก ซักพักน้องเขาก็ถามว่าจะนวดกระปู๋ไหม 500 บาท
แน่นอนว่าผมปฏิเสธไป คราวนี้เลยโดนเหมือนเดิม บริ้วอารมผม แถมยังเอามือผมไปคลึงหน้าอกเธอเล่นแถมจุกน้องเขายังตั้งสู้มือสุดๆ ละก็แน่นอนว่า500ก็ได้ปลิวออกจากกระเป๋า  
น้องเขาเอาครีมของจอห์นสันมาทาน้องชายผม(ไม่แน่ใจสูตรไหน) แต่มันลื่นมาก ทำเอาผมนี่เอวลอยเลย ก่อนจะพ่นน้ำรักใส่ตัวน้อง

หลังจากเสร็จก็มานวดกันต่อ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ละขณะที่กำลังนวดสบายๆอยู่นั้น โดนอีกแล้วครับ แต่คราวนี้น้องเขานวดกระปู่ให้ฟรีๆ แบบนี้จะไปขัดใจก็น่าเกลียดแย่เลย สรุปเสร็จไป3รอบกว่าน้องชายผมจะหลับ  เล่นซะคืนนั้นหลับสบายเลย เบาหวิวไปทั้งตัว

ป.ล.ไม่รู้ว่าจริงๆแล้วโรงแรมมีบริการแบบนี้ด้วยไหม เพราะระดับ4ดาวไม่น่ามี ผมอาจจะได้เซอวิสพิเศษ ดูน้องเขาจะชอบผมมาก ก่อนออกจากห้องก็ยังเข้ามากอด แถมโดนหยิกแก้มอีก1ที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2021, 02:41:37 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 02:53:16 PM »

แจ๋วเลยจ้า 
manzaa100
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 04:56:54 PM »

แหล่มเลยสิครับท่าน Grin Grin
avclub
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2012, 11:34:34 AM »

เสียดายอย่างเดียวน้องเต้าอวบไปหน่อย ชอบผอมๆ
koykok
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 10:19:43 AM »

ขอบคุณครับ 3 รอบฟ้าไม่เหลืองเหรอ
ar0120
ปลิงควาย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 11:43:02 PM »

ขอบคุณครับ :Smiley

Make Love Not War
หน้า: [1] พิมพ์