*** ปิดกระทู้ย้ายไปกระทู้ใหม่นะครับ ***แนะนำ AV ดาวรุ่ง 2012-2013 ***

(1/277) > >>

teezombie:
ท่านไหนเคยดูแล้ว มีความคิดเห็นเกี่ยวกับพวกเธอ ยังไงกันบ้างครับ ส่วนใครที่ยังไม่เคยดู ก็ขอแนะนำให้ดูนะครับ น่ารักดีครับ  ;D
ใครดูแล้วรักใคร ชอบใคร แต่ละคนเป็นไงบ้าง ลองมาแชร์ความรู้สึก ความชอบ ประสบการณ์ในการดูกันนะครับ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------

สารบัญกระทู้

หน้าแรก >> แนะนำ AV เปิดตัวหน้าใหม่

หน้า 2 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง A - F

หน้า 3 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง H - M

หน้า 4 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง P - S 

หน้า 5 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง W - นักแสดงอิสระเล่นหลายค่าย 

สรุปโหวตผลรางวัล นางเอก AV ดาวรุ่งประจำปี 2012 ขวัญใจชาว AVC 

สรุปผลโหวต AV หน้าใหม่ 2013 ที่คุณรอคอย (Want) มากที่สุด !!! 

ผลงานรวมของ Yuki Itano

ประกาศผลรางวัล SOD Award 2012

สรุปรายชื่อดาราAV ที่ Retire ในปี 2012-2013

รายชื่อนักแสดง AV ที่เปิดตัว 2012-2013 แล้วหายเงียบ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------

แนะนำนางเอก AV หน้าใหม่ 2013

+++ Debut เดือนธันวาคม +++

Kagami Yui

เรียกได้ว่าเป็นทีเด็ดส่งท้ายปี 2013 จากค่าย Honnaka เลยนะครับ กับการเปิดตัวสาวน้อยวัย 18 ปี
ที่มาพร้อมรอยยิ้มน่ารักๆ และผมยาวสลวยของเธอ ที่สำคัญหุ่นของเธอแหล่มมากเลยครับ ช่วงปลายปี
หลายๆ ค่ายปล่อยมาแต่หุ่นแบบนี้ทั้งนั้นเลยนะครับเนี่ย รูปร่างเพรียว อกโต ผิวขาวเนียนอย่างนี้ไม่ดูแล้วจะเสียใจนะครับ ...

สัดส่วน B 87cm(F cup) W 58cm H 86cm

ผลงานที่ใกล้จะออก HND-087 : 25/12/2013

Kurumi Tanikawa

เปิดตัวนางเอกหน้าใหม่จากค่าย Crystal Online เธอเพิ่งแตกเนื้อสาวเข้าสู่วัย 18 ปี
น่ารักแบบนี้โดนใจเต็มๆเลยครับ ทั้งรูปร่างหน้าตาผิวพรรณขาวเนียน รวมไปถึงน้องจิ๊มิ๊ของเธอ
ก็ยังเรียบเนียนด้วย (โกนซะหมดจด) นับว่าเป็น 1 ในหนังหน้าติดตามในเดือนธันวาคมนี้เลยนะครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก EKDV-356 : 20/12/2013

Tsugumi Muto

เปิดตัวสาวหน้าใหม่วัย 19 กับค่าย Ienergy สาวคนนี้ตัวเล็กน่ารักดีครับออกแนวโลลิหน่อยๆนะเนี่ย
ชอบเวลาเธอยิ้มนะครับน่ารักดี ส่วนลีลาก็คงต้องรอดูกันต่อไป

ผลงานที่ใกล้จะออก IENE-350 : 5/12/2013

Narumi Sendo

เปิดตัวสาวน้อยน่ารักวัย 18 ปี กับความร่าเริงสดใสที่มาพร้อมรอยยิ้มของเธอ ว่ากันว่าเสียงของเธอน่ารักด้วยนะครับ
อยากฟังตอนร้องจัง สาวตัวเล็กเพรียวบางผิวขาวคนนี้อาจมากอบกู้ค่าย DIP ก็เป็นได้หลังจากที่ขาดตัวหลักไปนาน
หวังว่าเธอคนนี้คงไม่ทำให้เราๆผิดหวังนะครับ รอติดตามกันได้เลย

ผลงานที่ใกล้จะออก ZEX-199 : 15/12/2013

Enomoto Sayaka & Kataoka Jinatsu

นี่คือผลงานเปิดตัวใหม่ของ 2 สาวเพื่อนสนิท ที่จะเปิดตัวการเล่นหนัง AV พร้อมๆกัน สาวน้อยน่ารักทั้งคู่
เป็นเพื่อนกันมาตั้งแต่เด็ก และนี่คือการแสดงมิตรภาพอันแน่นแฟ้น เมื่อเล่นหนังก็ต้องเล่นด้วยกัน !!!
มาดูกันว่าทั้งคู่จะเข้าขากันแค่ไหน และจะถูกใจเราๆท่านๆกันหรือเปล่า รอรับชมกันครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก ZEX-200 : 15/12/2013

Ririka

สาวสวยน่ารักวัย 18 ปี ที่มากับหุ่นผอมเพรียวบาง เธอสูง 165 ซม. แต่หนักแค่ 38 กก. เท่านั้น
จิ๊มิ๊ก็โกนมาเรียบเนียนมาลองดูลีลาของเธอกันครับ (ส่วนตัวแล้วอยากให้มีน้ำมีนวลกว่านี้อีกหน่อยนะครับ
ผอมไปก็ไม่ดี แต่รอดูหนังจริงกันดีกว่า)

ผลงานที่ใกล้จะออก ZEX-201 : 15/12/2013

Rumi Maeda

อีก 1 สาวน่ารักวัย 18 ปี ที่จะมาเปิดตัวในเดือนธันวาคม 2013 นะครับ ดูยังเด็กๆอยู่เลย
มาดูกันว่าเซ็กซ์ของเธอจะเป็นอย่างไรและเธอจะโดนจัดหนักแค่ไหนรอชมกันครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก ZEX-202 : 15/12/2013

Hitomi Saeba

สาวสวยเซ็กซี่หุ่นอวบอิ่มคนนี้มีดีกรีเป็นถึงนักเล่นบิลเลียดเลยทีเดียวนะครับ ไม่รู้ว่าฝีมือบิลเลียดเธอจะเก่งแค่ไหน
แต่ที่อยากรู้ตอนนี้คือฝีมือบนเตียงของเธอมากกว่า รูปร่างหน้าตาถูกใจมากเลยล่ะครับ รอกันได้เลยกลางเดือนธันวาคม 2013

ผลงานที่ใกล้จะออก ZEX-203 : 15/12/2013

Kuriyama Midori

สาวน้อยวัย 18 ปีกับใบหน้าน่ารักสดใสหน้าเด็กเอ๊าะๆ ออกแนวโลลิเลยนะครับ ถึงแม้หน้าจะประถมแต่นมก็มหาลัยนะ
เพราะมีขนาดถึงคัพ E ผิวขาวๆของเธอชวนให้ลูบไล้จริงๆ อีกทั้งจิ๊มิ๊ยังโกนหมดจดอีกด้วย ใครชอบสาวคนนี้ก็รอกันเลยครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก ZEX-204 : 15/12/2013

Aihara Yua

ผลงานเดือนธันวาคม 2013 จาก Moodyz ครับ เธอเป็นสาวสวยในมหาวิทยาลัยวัย 20 ปี
ดูลุคแล้วเป็นสาวไร้เดียงสา น่าเอ็นดู คงต้องรอดูผลงานเปิดตัวชิ้นนี้กันครับ ว่าลีลาเธอจะไร้เดียงสามั้ย รอด้วยกันครับ ^^

วันเกิด: 12 พฤษภาคม 1994
ส่วนสูง 153cm
สัดส่วน B 87(E)cm W 59cm H 85cm

ผลงานที่ใกล้จะออก MIAD-655 : 13/12/2013

Shirosaki Azusa

เปิดตัวสาว SSS-Body คนใหม่ เธอเป็นสาวตัวเล็กหุ่นดี และผ่านการแต่งงานมาแล้ว โดยจะมีน้ำนมออกมาตลอด
นอกจากน้ำนมแล้วยังเลอะไม่พอ ในเรื่องยังฉี่กระฉูดอีกด้วย เรียกได้ว่าเลอะเทอะเต็มไปด้วยน้ำกันเลยทีเดียว
ใครชอบสาวสวยตัวเล็กหุ่นเอ็กซ์ก็รอกันได้เลยครับ (แต่ว่าเธอดูอวบๆหน่อยนะ อิอิ)

ส่วนสูง 149cm
สัดส่วน B88cm(H) W59cm

ผลงานที่ใกล้จะออก EBOD-328 : 13/12/2013

Riko

Idea Pocket เปิดตัวเด็กใหม่ First Impression คนที่ 75 เธอเป็นสาวสวยวัย 21 ปี
หน้าตามีเสน่ห์ดูออกจะคล้ายๆ เป็นลูกครึ่งซะด้วยนะครับ ดูตัวอย่างแล้วใช้ได้เลย รอดูของจริงกันครับ
ส่วนสูง 163cm สัดส่วน B85(D)cm W60cm H83cm

ผลงานที่ใกล้จะออกกับ IPZ-259 : 1/12/2013

Amane Ryo

สาววัย 18 ปี ที่จะเปิดตัวเพียงคนเดียวในเดือนธันวาคม 2013 กับค่าย Candy ครับ
เธอเป็นสาวน้อยน่ารักออกแนวเด็กๆ ร่าเริงแจ่มใส เรือนร่างขาวใช้ได้ทีเดียว จิ๊มิ๊โกนเรียบร้อย
และในเรื่องเธอใส่ถุงน่องตลอดเลยครับ ได้อารมณ์ไปอีกแบบนะ รอติดตามกันครับ

ดูตัวอย่างที่หน้า 131 >>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.1300

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-076 : 1/12/2013

Whiteyorks:
คนแรกไม่เคยโหลด ต้องขอลองดูหน่อยนะ อิอิ ขอบคุณครับ ที่แนะนำมา ;D

akanin:
Rina Oshima น่ารักดีครับ

น้องเค้าพยายามดี ใจเกินร้อย

น้ำตาร่วงก็ยังยิ้ม สู้โค่ย เอ้ย สู้โว้ย!!!

euro2016:
ดาราเข้า  มาใหม่เยอะ  น่ารัก  ทั้งนั้นครับ

เดี๋ยวเดือนนี้   ปลายเดือน  คาวาอิ 

bozostuff:
Rina Oshima น่ารักโคตร
แต่มาอยู่ Moodyz รอวันโดนจัดหนักแน่นอน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป