*** ปิดกระทู้ย้ายไปกระทู้ใหม่นะครับ ***แนะนำ AV ดาวรุ่ง 2012-2013 ***

<< < (3/277) > >>

nong90125:
Ayami สุดยอดมากครับ ;D ;D ;D

teezombie:
สารบัญกระทู้

แนะนำ AV เปิดตัวหน้าใหม่
หน้าแรก ==> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.0

นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง A - F
หน้า 2  ==>  http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.10

นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง H - M
หน้า 3  ==> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.20

นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง P - S
หน้า 4  ==>  http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.30

นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง W - นักแสดงอิสระเล่นหลายค่าย
หน้า 5  ==>  http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.40

----------------------------------------------------------------

----- ค่าย Alice Japan -----

Nanami Kawakami

สาวน่ารักฟันกระต่ายคนนี้เปิดตัวต้นปีในวันที่ 13/1/2012 ครับ เธอเป็นสาวตัวเล็กน่ารักที่มากับรอยยิ้มร่าเริง มีเสน่ห์ หลายๆคนคงรู้จักเธอกันแล้ว
ใครที่เริ่มเก็บ เริ่มเข้าวงการโหลดหนัง AV ก็รับเธอไว้พิจารณาสักคนนะครับ

Profile
วันเกิด : 14/10/1992
กรุ๊บเลือด : O
ส่วนสูง : 160 cm
สัดส่วน : B79cm W57cm H80cm
บ้านเกิด : โตเกียว
งานอดิเรก : เล่นโยคะ
ความสามารถพิเศษ : เล่นกีตาร์,นวด

ผลงานที่ใกล้จะออก DV-1582 : 13/12/2013

Beni Ito

สาวสวยคนใหม่ของ Alice Japan ใบหน้าหวานมีลักยิ้มน่ารัก หุ่นเธอดูมีน้ำมีนวลไม่อวบเกินไป
ผิวขาวน่าเจี๊ยะดีครับ น่าติดตามเป็นอย่างยิ่งอย่าลืมติดตามกันนะครับ

วันเกิด: 8/5/1993
กรุ๊ปเลือด: B
ความสูง: 150 ซม.
สัดส่วน: B84cm W58cm H85cm
บ้านเกิด: โตเกียว
งานอดิเรก: อ่านการ์ตูนผู้หญิง (การ์ตูนตาหวานสินะ)

ผลงานที่ใกล้จะออก DV-1580 : 13/12/2013

Arisa Misato

เปิดตัวสาวสวยผมยาวผิวขาวน่ารักคนใหม่ที่จะออกในเดือนกันยายนนี้ครับ เธอมาจากดินแดนทางเหนืออย่างฮอกไกโด
เพราะหิมะตกบ่อยเธอเลยมีผิวขาวและอ่อนนุ่มบอบบางเนียนใส น่าลูบไล้ยิ่งนักแต่ที่เด่นคือเธอมาพร้อมกับหน้าอกหน้าใจคัพ F
เต็มไม้เต็มมือเลยนะครับ รอติดตามกันได้นะครับ

วันเกิด: 4/7/1992
กรุ๊ปเลือด: A
ส่วนสูง: 151cm
สัดส่วน : B88 cm W57cm H83 cm
บ้านเกิด: ฮอกไกโด
งานอดิเรก:ขับรถ

ผลงานที่ใกล้จะออก DV-1579 : 13/12/2013

Erina Nagasawa

AliceJapan เปิดตัวสาวคนใหม่ประจำเดือนพฤศจิกายน 2013 กับสาววัย 19 ปีที่ยังสดๆซิงๆอยู่เลยครับ
และแน่นอนว่าผลงานเปิดตัวครั้งนี้เป็นแนวเปิดซิง !!!! (โปรดใช้วิจารณญาณและความเชื่อส่วนบุคคล)
เธอเป็นสาวผมสั้น หน้าตาน่ารักสดใส ที่ยังไม่เค้ยไม่เคยผ่านมือชายผู้ใดมาก่อน รอติดตามประสบการ์ณครั้งแรก
ของเธอกันได้เร็วๆนี้ครับ
ส่วนสูง 158cm
สัดส่วน B82cm[C-cup] W59cm H88cm

ตัวอย่างผลงานเปิดตัวเปิดซิง >>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.1190

ผลงานที่ใกล้จะออก DV-1577 : 13/12/2013

----- ค่าย CANDY -----

Suzuki Kokoha

เปิดตัวเด็กใหม่ของค่าย Candy ในเดือนกันยายน 4 คนนะครับ มาดูคนแรกกันก่อนเลยเธอเป็นสาวน้อยวัย 18 ปี
ที่มีรอยยิ้มหวานน่ารัก เธอเป็นคนขี้อายและนี่คือครั้งแรกที่จะมีเซ็กซ์หน้ากล้องของเธอ ใครชอบสาวน้อยในชุดมัธยม
ก็อย่าพลาดครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-075 : 1/12/2013

Suzuki Miharu

สาวคนสุดท้ายที่จะเปิดตัวในเดือนกันยายนของ Candy คนนี้เปิดตัวในแบบ 2 สีครับ ซึ่งเป็นชั้นในจากการอาบแดด
ชัดเจนแต่ที่เห็นได้ชัดคือ เธอต้องเป็นคนที่ผิวสีเดิมนั้น ขาวจั๊วมากๆแน่ๆ (เสียดายอ่ะ) ยังไงก็เป็นทางเลือกของคนชอบ
ผิวสีแทนได้ด้วยนะครับ ^^

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-054 : 1/9/2013

Ota Hiromi

Candy เปิดตัวสาวคนใหม่อีกแล้วครับ ในเดือนสิงหาคมนี้มี 2 สาว คนแรกเป็นสาววัย 18 ปี ผิวขาว
นมเล็ก น่ารัก เธอถูกเลี้ยงดูมาจากครอบครัวที่เข้มงวด วันนี้เธอขอทำตามใจตนเองบ้างเพื่อตอบสนองความต้องการ
ทั้งบทควบม้าแบบคาวเกิร์ล การดูดอมครั้งแรก อีกทั้งจิ๊มิ๊ของเธอยังโกนเรียบเนียนแล้วด้วย สนใจติดต่อ เอ้ย !!!
สนใจก็รอดูกันเลยครับ  ;D

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-049 : 1/8/2013

Suzuki Konatsu

สาวคนที่ 2 ของเดือนเมษายนครับ คราวนี้เป็นสาวน้อยไซด์เล็กน่ารัก หน้าอกคัพ A หน้าตาก็น่ารักโอเคนะครับ แต่..
เรื่องแรกทำไมปกต้องคาดตาด้วยหว่า มาติดตามเรื่องที่ 2 ของเธอกันดีกว่าครับเห็นหน้าเต็มๆละ

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-043 : 1/7/2013

Suzuki Akiko

ผลงานเปิดตัวพร้อมกับเปิดซิงเธอเลยครับ สำหรับสาวมหาวิทยาลัยคนนี้ เธอบอกว่าเธอยังไม่เคยผ่านผู้ชายมาก่อนเลยประสบการณ์เป็น 0 มีเลือดออกด้วย ...
(หนังแนวนี้ต้องใช้วิจารณญาณนะครับ ^^)

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-073 : 1/12/2013

Mikako Abe

เธอเป็นสาวตัวเล็กน่ารักครับ ออกแนวสาวมัธยมใครชอบเด็กๆคนนี้ไม่ผิดหวังครับ ใช้ได้เลยทีเดียว
สังกัดเครือ MAX Peters เธอเปิดตัวช่วงกลางปี ประมาณเดือนมิถุนายน จากนั้นก็มีผลงานออกมาอย่างต่อเนื่อง
และเพิ่งประกาศรีไทร์ไปไม่กี่เดือนนี้เองครับ ตอนนี้เธอกลับมาเล่นอีกครั้งกับ Candy ดีใจจังเลย

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-052 : 1/9/2013

Fukuyama Yukari

เปิดตัวสาวหน้าสวยน่ารัก เธอบอกว่านี่เป็นครั้งแรกในรอบ 2 ปี ที่เธอจะได้มีเซ็กซ์
หลังจากหยุดไปด้วยเหตุผลอะไรบางอย่าง ใครได้ชมแล้วติดใจมาต่อด้วยเรื่องที่ 2 เลยครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-047  : 1/8/2013

Suzuki Kokomi

อีกหนึ่งสาวหน้าใหม่ของ Candy เธอเพิ่งอายุ 18 ปี สำหรับสาวตัวเล็ก หน้ากลมเล็กน่ารักคนนี้เป็นลูกครึ่งครับ
คุณแม่เป็นชาวสวิตเซอร์แลนด์ เธอเลยได้ดวงตาหยาดเยิ้มแบบตะวันตกมา ทำให้ดูมีเสน่ห์เย้ายวนเวลามอง และทำให้เวลายิ้มดูน่ารัก
ใครชอบสาวตัวเล็กบาง นมเล็กก็จัดคนนี้เลยครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-051  : 1/9/2013

Suzuki Koko

สาวน่ารักมัธยมวัยใสอายุ 18 ปี เธอมีจุดเด่นอยู่ที่ไฝใต้ตาด้านซ้าย ตัวเล็กน่ารักดีครับ
ท่าทางไร้เดียงสา ผิวของเธอขาวเนียนใส จิ๊มิ๊โกนเรียบ เห็นเป็นสีแดงชมพูรอบๆเลยครับ
สัดส่วนของเธอ B 86(D)cmW 59cmH 86cm

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-072 : 1/12/2013

Takeshita Saeko

สาวสวยน่ารักคนนี้ เป็นสาวขี้อาย รูปร่างหน้าตาดีใช้ได้เลย เธออายุ 18 ปี กำลังจะไปเป็นสาวอาชีวะซะด้วย
มารอดูกันว่าลีลาของเธอจะเป็นอย่างไรติดตามกันได้นะครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-071 : 1/12/2013

Suzuki Kofuyu

สาวน้อยน่ารักคนใหม่ของ Candy เธอเป็นไฮไลท์ประจำเดือนพฤศจิกายนเลยครับ
ตัวเล็กนมเล็กแต่จุกตั้งชูได้รูปเชียว อายุ 18 ปี เวลายิ้มน่ารักมากเลยครับใสๆดี
ดูจากหน้าเวลาฟินแล้วแหล่มเลยครับ ฉากเลอะปากก็ได้อารมณ์

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-074 : 1/12/2013

Shiozaki Ai

สาวน่ารักคนที่ 3 เดือนพฤศจิกายน อายุ 18 ปี เป็นสาวอารมณ์ดีจากคันไซครับ
ยิ้มของเธอสวยดีนะ หลังทำกิจกรรมเสร็จแล้วเจอยิ้มน่ารักๆแบบนี้ช่วยให้ผ่อนคลายได้เยอะเลย อิอิ

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-077 : 1/12/2013

----- ค่าย D ☆ Collection -----

Suzuki Koharu

สำหรับค่ายเปิดใหม่อย่าง Candy ซึ่งเปิดตัวค่ายและสาวๆมาได้สักพักแล้ววันนี้ขอแนะนำ สาวน้อยหน้าใหม่เปิดตัว
ในเดือนมีนาคมSuzuki Koharu  สัดส่วนเธอ 85 (E) - 58 -85 หลังจากเล่นให้ Candy ได้ 4 เรื่องเธอก็มาเล่น
ให้กับค่ายใหม่จาก DMM อย่าง D ☆ Collection นั่นเองครับ ติดตามกันได้

ผลงานที่ใกล้จะออก DGL-052 : 5/11/2013

Miyabi

สาวสวยน่ารักผมสั้นของค่าย HMP  หน้าตารูปร่างจัดว่าดีเลยทีเดียวนะครับสำหรับสาวคนใหม่ของค่าย
อายุ 20 ปี ส่วนสูง 164cm สัดส่วน 85-56-86 เปิดตัวในเดือนมีนาคมครับ เล่นให้ HMP หลายเรื่อง
และล่าสุดย้ายมาเล่นให้ D collection แล้วครับ ;D

ผลงานที่ใกล้จะออก DGL-053 : 5/11/2013

Nagai Nozomi

สาวสวยคนนี้เปิดตัวกับค่าย D Collection เดือน 10 ครับ สวยโดนใจใช้ได้เลย
หุ่นดีโอเคเลยครับ ส่วนสูง 163cm สัดส่วน B82cm W58cm H85cm หนังออกแล้ว
แต่รอแหล่งปล่อยหน่อยละกันครับ ^^

ผลงานที่ใกล้จะออก DGL-050 : 5/11/2013

----- ค่าย DIP-AV -----

Erina Watanabe

สาวน้อยวัย 18 ปี ที่จะเปิดตัวใหม่กับค่าย DIP ในเดือนเมษายน เธอมาพร้อมกับผมยาวสลวย ตายิ้ม หน้าตาสดใสน่ารัก
แต่ผมว่าเธอหน้าเหมือน หรือคล้ายกับ Narumi Hanaoto ของ SOD มากเลยครับ ใช่คนเดียวกันรึป่าวเนี่ย ต้องรอดูครับ
ถ้าใช่จะมาอัพเดทอีกที ใครรู้บอกด้วยนะ  :-*

ผลงานที่ใกล้จะออก ZEX-148 : 20/4/2013

Miyo Arakawa

หลังจากการรีไทร์ของดาวเด่นของค่าย DIP หลายๆคน ถึงเวลาแล้วที่สาวๆรุ่นใหม่จะเปิดตัวเพื่อเรียกความนิยม ซึ่งเดือนมิถุนายนจะมี
เปิดตัวถึง 5 คน สำหรับคนแรกเปิดตัวสาวน้อยผมสั้นวัย 18 ปี ที่มาพร้อมชุดนักเรียนมัธยม เธอพกความน่ารักใสๆมาสะกดใจคุณ
อย่าลืมติดตามกันนะครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก ZEX-160 : 15/6/2013

Arisa Nozu

สาวคนที่ 3 คนนี้น่ารักมากเลยครับ ผมยาวตัวเล็กน่ารักมีเขี้ยวอีกต่างหาก เธอยิ้มน่ารักดีครับ เป็นสาวน้อยวัย 18 ปีอีกคน
แหม พอ 18 ปุ๊บก็มาถ่ายเอวีกันเลยเชียว ดูจากปกอาจจะยังไม่แน่ใจ เดี๋ยวรอหนังออกค่อยพิจารณากันอีกทีนะครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก ZEX-162 : 15/6/2013

----- ค่าย E-Body -----

Akai Mizuki

สำหรับสาวน่ารักคนใหม่ของค่ายคนนี้จะเปิดตัวในเดือนธันวาคมที่ผ่านมาครับ หน้าตาน่ารักทีเดียว นมก็ Big ดีจริงๆ
ความสูง 153cm สัดส่วน: B92cm (H) W58cm H84cm

ผลงานที่ใกล้จะออก EBOD-331 : 13/12/2013

กระทู้ => http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=165653.0

Yamate Shiori

E-Body เปิดตัวสาวหน้าใสวัย 18 ปี หุ่นเพรียวเอวบางแต่นมไม่บางเลยครับ หุ่นดีขนาดนี้ก็เข้าทาง E-Body เลย
เธอเป็นสาวตาโต ริมฝีปากมีเสน่ห์ ผิวขาว หน้าอกหน้าใจกลมกลึงดีจริงๆ คาดว่าเธอคงไม่ทำให้เราต้องผิดหวังนะครับ
รอกันได้เดือนตุลาคมนี้ และติดตามผลงานเรื่องต่อไปของเธอกันได้เลยครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก EBOD-330 : 13/12/2013

osarasit:
ฝากน้อง seisa izumi ไว้อีกคนครับ น่ารักทีเดียว

osarasit:
อ้างจาก: teezombie ที่ พฤศจิกายน 11, 2012, 07:49:29 PM

อ้างจาก: deatofhawk ที่ พฤศจิกายน 11, 2012, 07:06:56 PM

ฝากน้อง seisa izumi ไว้อีกคนครับ น่ารักทีเดียว

5. [XV-1065] – Seisa Izumi – New Comer เพิ่งเดบิ้วซะด้วย ยังไม่ได้ดูเลยอ่ะครับ  :D

เรื่องที่สองก็มาแล้วครับ

ปล. อัพรูปขึ้นยังไงครับ

teezombie:
อัพรูป ตอนตอบสังเกตตรงหัวข้อไอค่อนข้อความครับมองหาสัญลักษณ์รูปภาพ แล้วคลิกเลยครับ

จะได้ โค้ด img ให้ใส่ที่ตั้งของรูปตรงกลางครับเป็นอันเสร็จครับ  ลองทำดูนะครับ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว