พฤษภาคม 17, 2024, 02:46:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Maria Takagi - Teacher Female Hunting จะเกิดอะไรเมื่อครูสาวต้องไปสอน รร.ชายล้วน  (อ่าน 65142 ครั้ง)
Seo Hyun
รักบอลไทย
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 03:13:47 PM »

สวัสดีครับเพื่อนๆชาว AVC ทุกคน พอดีผมยังไม่เคยมีโอกาสได้รีวิวหนังเลย วันนี้มีเวลาว่างเลยลองรีวิว หนังสักเรื่อง ขอประเดิมด้วยคนโปรดของผม Maria Takagi หนังอาจจะเก่าไปหน่อย (9 ปีแล้ว) แต่ก็ขอรีวิวหนังของเธอเอาฤกษ์เอาชัยนะครับ

รหัส XV067
ค่าย Calen,Max-A
ชื่อเรื่อง Teacher Female Hunting
นักแสดง Maria Takagi
ความยาว 60 นาที

เรื่องราวเกิดขึ้้น ณ โรงเรียนชายล้วนแห่งหนึ่ง มาริอะเป็นครูสาวบรรจุใหม่ ซึ่งวิชาที่เธอสอนก็คือวิชา "เพศศึกษา" นันเอง ซึ่งห้องที่เธอได้สอนก็มีแต่พวกนักเรียนเกเร โดยมีไอ้หัวทองในห้องเป็นตัวหัวโจก

วันต่อมาเธอก็ถูกไอ้เด็กพวกนี้มันเลยงานเข้าให้ ไม่ตั้งใจเรียนยังไม่พอ ดูมันทำกับคุณครู

เรื่องนี้สร้างไม่พอใจให้เธอเป็นอย่างมาก จึงไปปรึกษาเพื่อนร่วมอาชีพ

]

แทนที่่จะได้รับคำปรึกษาแต่ที่ไหนได้ไอ้ครู หื่นมันเกิดอารมณ์ สุดท้ายเธอก็.....

วันต่อมาเธอก็ต้องมาสอนนักเรียน ตามปกติ แม้สภาพจิตใจจะย่ำแย่เพียงใด ซึ่งเนื้อหาที่เธอสอนวันนี้เกี่่ยวกับ จิมิ๊ ของเพศหญิง ขณะที่สอนอยู่นั่่นเอง ไอ้หัวโจ๊ก ก็พูดขึ้นมาว่า "จารย์ สอนแบบนี้สอนไปผมก็ไม่รู้เรื่อง จารย์เปิดให้พวกผมดูได้ไหม"

ครู Maria ได้ยินนิ่่งไปสักพัก แล้วเรื่องราวเมื่อคืนก็ปรากฎขึ้้นมาในความคิดของเธอ

"อืมม ได้ตกลงครูจะเปิด ให้พวกเธอดู" ครู Maria ตอบท่ามกลางเสียงโห่ร้องดีใจของไอ้พวกเด็กโข่งจอมหื่น

และแล้วเธอก็.....

หลังเปิดให้ดูเสร็จ เธอก็เตรียมที่่จะใสกระโปรงกลับมาเหมือนเเดิม แต่ทันใดเอง ไอ้หัวโจก มันก็ปรี่มาหาครูของมันแล้วก็....

เรื่องนี้้ทำให้สภาพจิตใจย่ำแย่ลงเป็นอย่างมากและทนไม่ไหว โดนการยื่่นซองขาวกับครูใหญ่

ครูใหญ่ก็พยายามปลอบและให้กำลังใจเธอ แต่ปลอบไปปลอบมาทำไมมาโอบไหล่ด้วยล่ะ

สุดท้ายเธอก็หนีเสือปะจระเข้เสียแล้ว เมื่อคนที่น่าจะพึ่งพาได้มากที่่สุดกลับมาทำร้ายเธอซะนี่

อย่าดิ้นสิ

เอ๊ะ แครอทกับมะเขือ จะเอาไปสลัดเหรอ

ไม่ใช่แระ

ตามด้วยสิ่งที่เราคุ้นเคย

หลังจากนั้นเธอก็สลบไป พอตื่่นขึ้นมาก็พบว่าตัวเอองถูกขังอยู่ในบ้านหลังหนึ่ง จากนั้้นเสียโทรศัพท์ดังขึ้น พอเธอรับสายเสียงที่ได้ยินก็ทำให้เธอถึงกับตกตะลึง

ขอรีวิวแค่นี้นะครับ เรื่องราวจะดำเนินต่อไปยังไง เสียงในโทรศัพท์ คือใคร และเธอจะรอดพ้นจากขุมนรกนี้ได้หรือไม่ ไปหาโหลดกันมาชมนะครับ

ส่วนคะแนนในภาพรวมผมให้ 9.5 ไปเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2012, 03:15:51 PM โดย Seo Hyun » บันทึกการเข้า

อยากพบสววรค์ของคนรักบอลไทยตามไปกด like

http://www.facebook.com/EastAsiangirls

http://www.facebook.com/pages/Av-group-Thailandsusu/142768009142168
oh_my_goddess
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 04:36:06 PM »

ขอบคุณครับ
teez
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 06:30:52 PM »

ไม่มีคนเอาหนังเธอมาทำ mosaic ใหม่ให้บางตามสมัยนิยมเลย

ไม่งั้นผมจะตามเก็บทุกเรื่องเลย 
Corpus S
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 10:08:25 PM »

ขอบคุณมากครับ:D

Jackpot
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 10:44:38 PM »

คนนี้ชอบมากเหมือนกันครับ   

Real Steel

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 04:52:13 PM »

เซ็นเซอร์หนามากอ่ะ...

ผมมีเก็บ VCD ไว้หลายเรื่องเลยอ่ะ

อยากให้มีคน รีมาสเตอร์ แล้วทำเซ็นเซอร์บางๆจัง....
navino

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 10:57:10 AM »

ผมกลายเปนคนสะสมหนังหื่น  ก็เพราะเธอนี่แหละ
gibsondawe

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 11:56:33 AM »

ขอบคุณครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 03:41:56 PM »

เทพมาจุติชัดๆ ผมมีครับทุกเรื่องเลย

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 11:13:10 PM »

สมัยนั้นเรื่องนี้ ผมยังโหลดเปงคลิปสั้นๆ จาก Xtokyo  อยู่เลย  Grin

หน้า: [1] 2 พิมพ์