พฤษภาคม 16, 2024, 02:47:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว : Miku Ohashi : Female Teacher Rape  (อ่าน 39603 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 11:18:00 PM »

รีวิว : Miku Ohashi : Female Teacher Rape

หลังจากเรื่องที่แล้ว เป็นแบบขำๆ ไป คราวนี้ มาออกแนว ดราม่า กันอีกที ครับ ผลงาน เก่าที่ออกมานานแล้วของ น้อง miku ohashi ขวัญใจผม คราวนี้จะดราม่ายังไง ไปดูกันเลยครับ

ปกครับ

เรื่องเรื่มขึ้นที่ โรงเรียนชาย(โฉด)ล้วนแห่งหนึ่ง

นางเอกของเราก็เป็น อาจารย์ สอนอยู่ที่นี่ครับ

ความขาวสวยของเธอเป็นที่ต้องตาต้องใจของไอ้ ผอ. อ้วนหื่น จอมโรคจิต

แต่จริงๆ เธอมีแฟนแล้วครับ คือพี่แว่น นี่ เป็นอาจารย์อยู่ที่เดียวกัน

สบตากันปิ๊งปั๊ง

พอเลิกงานวันนี้ พี่แว่นก็ขอนางเอกเราแต่งงานครับ
แต่งงานกับผมนะครับ miku

ใส่ให้ซะเลย
แหวนสวยจังเลยค่ะพี่แว่น

เช้าวันรุ่งขึ้น ผอ.อ้วน ทนไม่ไหวมาขอให้เธอยอมเป็นเมียของมัน

ผมอยากได้อาจารย์มาเป็นเมียน้อยจริงๆ อาจารย์จะว่ายังไงครับ
ยื่นหน้าเข้ามาซะใกล้ ช่างน่าขยะแขยงสิ้นดี

ขอโทษนะคะ ผอ. หนูมีคนรักแล้วค่ะ

สัดเอ๊ย เสียselfเลยกรู

ด้วยความโกรธแค้นที่ถูกปฏิเสธมันจึงเริ่มแผนชั่วโดยการโทรไปหา อาจารย์ในสังกัดคนนึง
ครับ ผมเองครับ ผอ.

อีนั่นมันทำกรูแสบมาก จัดการมันให้กรูที ล่อให้หนักๆเลยนะ

แมร่งเอ๊ย เรื่อง hereๆ เนี่ยโยนให้กรูเรื่อย

ว่าแล้วมันก็ไม่รอช้าครับ หาจังหวะที่เธออยู่คนเดียวเข้าประชิดตัว

ปลุกปล้ำทันที

อย่าค่ะ อย่า

หนวกหูเว้ย!  เอา kra-door ยัดปากแมร่ง

ยัดปากเสร็จ ก็ต้องยัดเข้า จิ๊มิ ต่อ
ฟึ่บๆๆ

จนเสร็จครับ

Miku กลับบ้านด้วยความช้ำใจ กะว่าจะโทรหาแฟน

ไม่เอาดีกว่า เรื่องอย่างนี้จะพูดไปได้ยังไง

เช้าวันรุ่งขึ้นครับ ดูเหมือนจะมีคนปล่อยข่าวเรื่องของเธอกระจายไปตามเมล์มือถือ
ซึ่งไอ้พวกนักเรียนนี่ก็วางแผนจะล่อเธอแล้วครับ ถึงกับเคลียร์โต๊ะเก้าอี้ออกไปหมดแถม
มีเบาะมารองไว้แล้วเรียบร้อย

โอ๊ะ มาแล้ว นางเอกของเรา ฮี่ๆๆ

เมื่อวานโดน yet สนุกมั้ยครับ 'จารย์
เธอ งงๆ ว่ารู้กันได้ยังไง

ว่าแล้วพวกมันก็เข้ามาลวนลามเธอครับ

ไอ้อาจารย์ที่ yet เธอเมื่อวานก็มาเฉลยครับว่ามันแพร่ข่าวเอง
บอกแต่คนในห้องเองนะ ถ้าไม่อยากให้กระจายมากกว่านี้ ยอมซะดีๆ

เธอเลยต้องกลายเป็นของเล่น ให้ไอ้พวก นักเรียนหื่นกาม

โดนทั้งบนทั้งล่าง

โดนจับโม้คทั้งน้ำตา (น่าสงสาร ปุดๆ)

เจอท่ายากบ้าง

และยังเจอกระหน่ำ yet ไม่น่าต่ำกว่า 6-7 คน

เรียกว่า งานล้นมือ ครับ จิ๊มิก็โดน yet ปากก็ต้องโม้ค แถมมือยังต้องรูดให้พวกมันอีก

พอเถอะ ไม่ไหวแล้ว

ไม่พอโว้ย!!!

เอาไปกินอีก นี่แน่ะๆ

โดนกระหน่ำอย่างต่อเนื่อง

จนโทรมครับ

ยังไม่พอครับ ต่อมา พวกมันย่ามใจ มาหาถึงบ้าน

โดนจัดหนักไปอีกรอบ โดยไอ้นักเรียนหัวโจก 2 ตัว

เธอเสียใจมาก และรู้สึกผิดต่อพี่แว่นครับ เลยไปขอเลิก
เอาแหวนคุณคืนไป

เราเลิกกันเถอะ
บอกเลิกแล้วก็วิ่งหนีไปครับ

เล่นเอาพี่แว่นถึงกับมึน (น่าสงสารพี่แว่น)

กลับมานั่งเศร้าคนเดียวที่บ้านครับ

ส่วนไอ้ ผอ.โรคจิต ยังไม่ยอมรามือง่ายๆ
อะไรนะ แมร่ง เลิกกันแล้วเหรอ ก๊าก....สะใจกรูที่สุด เล่นมันต่อให้หนักๆ

ต่อมาครับ เธอถูกพวกนักเรียนหื่น พาตัวมาที่โรงเชือด

ดูไอ้ตัวข้างล่างทำหน้า

โดนปู้ยี่ปู้ยำ อย่างดุเด็ดเผ็ดมันส์

ไอ้ ผอ.โรคจิตก็เผยโฉม

ซึ่งพอเธอรู้ก็เหมือนจะแค้นมาก แต่ทำไรไม่ได้

จิกหัวขึ้นมาดูนางเอกเราโดน yet โชว์สดต่อหน้า สร้างความหรรษาปนโรคจิตให้มันโดยแท้

ซึ่งนางเอกเราก็โดนจนโทรมครับ น่าจะราวๆ 3-4 คนเป็นอย่างน้อย
แต่ผมขอตัดไปนะครับ ขี้เกียจแคปรูปชักว่าวใส่หน้า ซ้ำๆกัน ไปดูเต็มๆกันในเรื่องดีกว่า

ทีสุดท้าย

เรียบร้อยก็ปล่อยนางเอกเราทิ้งไว้อย่างไม่ใยดี

จบครับ

ประเมินคะแนนกันเองละกันนะครับ ขี้เกียจ อิๆ บอกได้แค่ว่า ขาวเนียลลล จริงๆ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
dekgang
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2013, 01:21:01 PM »

สวยยอดครับ

Post By Sport Baboo OasisSBO)
earagon
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 02:50:10 PM »

สุดยอดมาก ขอบคุณครับ Cheesy
oh_my_goddess
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 04:23:45 PM »

ขอบคุณครับ
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 06:40:41 PM »

ขอบคุณครับ
badmofo
Blonde Girls, you are my addiction.
AV Columnist
กรรมมาธิการเอวี

BDSM Lover

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 11:59:41 PM »

ขอบคุณครับท่าน Cheesy

greenaction
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 08:45:15 AM »

ดาราคนนี้ชอบมากๆ ขอบคุณท่าน mhudom มากๆ
รอดูงานต่อไป
kamabkk
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 08:04:53 PM »

หนังได้อารมณ์หื่นมากครับ
kingba
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 08:45:11 PM »

มีแต่รีวิว ไม่มีลิ้งค์โหลดหรอครับ

อยากได้คนนี้ กับ Rio อยากรวมผลงาน 2 คนนี้ไว้ ใครพอมีลิ้งค์บ้างครับ
moo699
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 02:22:05 PM »

เยี่ยมมากครับ
ช่วยจัดjessica kizaki,yui tatsumiให้ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์