พฤษภาคม 03, 2024, 10:48:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมใช้ hotfile.com สมัครง่ายๆไม่ต้องสมัคร paypal ในไทยก็มีตัวแทนจำหน่าย  (อ่าน 3670 ครั้ง)
นายกรัฐมนตรีแห่งสาธารณรัฐประชาชนเอวีซี
..
AV DedicataR+ (VIP)
สหายร่วมหื่น
*

AVC

« เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 07:03:26 PM »

www.hotfilethailand.com สั่งออร์เดอร์ แล้วโอนเงินไปให้เขา 260 บาท/ เดือน คิดว่าคงไม่แพงเกินไป สำหรับผมแล้วขี้ปะติ๋วมากๆ แลกกับความรวดเร็ว เป็น 10 เท่า ไม่ต้องรอ 30 นาทีใดๆทั้งสิ้น ไม่มีการนับเวลาถอยหลัง 60 วิ  กดโหลด กดโหลดอย่างเดียว วันนึงผมโหลด ตั้งแต่ 10 -  50 GB มีสมาชิก 1 ,3  เดือน  1 ปี มั้ง ที่บอกมีค่า hotlink 100GB ผมโหลดมาตั้งนานไม่เห็นมันจะลดสักนิด ถึงลดจนหมด ก็โหลดได้ทีละหลาย ๆไฟล์ แบบเดิม เห็นเขาบอกความเร็วจะเท่าธรรมดาทั่วไป  ก็ผมโหลด  300K -  1.6 mb/s   ตลอด  คงธรรมดาของเนตฝรั่ง เพราะบ้านเขา 10 mb เล่นกันฟรี บ้านเราเก็บเงินทำไม

ลองดูครับ คุณลองีเดียวติดใจ ลองนึกสมัยเราสั่งซื้อหนังโป๊ผ่านเว็บกันที สั่งที 1000 บาืท ลองนี่ 260 คุ้มเกินหมื่นบาท ไม่ต้องรอบิท เพราะบางทีไม่มีคนปล่อยก็โหลดไม่ได้ ต้องรอกันข้ามวันข้ามคืน บางทีโหลดเสร็จเสือกเปิดไม่ได้ เท่าที่ผมโหลดจาก hotfile นับไม่ถ้วน โอกาสที่เจอไฟล์หนังเสียมีเพียง 0.01% เท่านั้น แต่หนังใหม่ๆไม่มีเสีย 100% ผมรับประกัน  ไม่ดีมาด่า เลย บอกให้ท่านประธาน ลบผมออกไปเลย ไม่ต้องไปเสียเวลาตัดต่อ เนตให้ยุ่ง
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 07:26:29 PM »

ผมเป็นสมาชิกมาหลายเดือนแล้วครับ แนะนำสมาชิกในนี้ไปแล้วเหมือนกันครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
casper13
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 09:51:34 PM »

ผมก็ลองแล้ว สุดยอดจริงๆ 260 บาท/เดือน
คุ้มๆจริงๆ

kri999
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 05:20:45 PM »

สมัครแล้วเหมือนกันแต่ยังใช้ไม่คล่องเลย
SOFT ON DEMAND
I LOVE SOD
ตะกวดไซเบอร์

I LOVE SOD

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 03:23:15 PM »

ขอบคุณครับที่แนะนำ ผมสมัครแล้วคุ้ม มากๆ ชักว่าวกันมันไปเลย  Grin
หน้า: [1] พิมพ์