พฤษภาคม 05, 2024, 12:25:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชาว AVC มีใครเป็นสมาชิกพันทิพดอทคอมอยู่บ้าง ~~  (อ่าน 9843 ครั้ง)
【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

~~ AcKy ~~

« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2010, 09:47:23 PM »

คือ อยากรู้อ่ะครับ

เห็นอยู่ล๊อคอินนึง  ลงท้ายด้วย AVC ไม่ทราบว่าใช่หรือเปล่า  ถ้าใช่ก้ทักทายกันมั่งนะครับ

เนี่ยครับ ล๊อคอินในพันทิพที่ผมสงสัย 

H.264/MPEG-4 AVC

Harajuku
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2010, 11:20:28 PM »

ผมก็สิงอยู่ ห้องฮาร์ดแวร์ ทุกวันครับ แต่ไม่มีอมยิ้ม

ส่วนสมาชิกที่ท่านสงสัย น่าจะเป็นพวกชอบเสียงเพลงหรือป่าว
Maniac
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

AV addicted

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2010, 12:16:46 AM »

ถ้าแปลจากความหมายของชื่อ log in น่าจะไม่ใช่ตัวย่อของ avcollectors นะครับ

h264, mp4 เป็นชื่อ codec ของไฟล์ video น่ะครับ
ถ้าคิดตามนี้ คำว่า avc ก็น่าจะย่อมาจาก advance video codec น่ะครับ
เป็นการเข้ารหัสไฟล์ video แบบใหม่ครับ
เทพบุตร AVC
AV Responder

"การให้ จะเป็นเหตุที่ทำให้ทั้งผู้รับ และผู้ให้ มีความสุข"

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2010, 01:19:51 AM »

ถ้าแปลจากความหมายของชื่อ log in น่าจะไม่ใช่ตัวย่อของ avcollectors นะครับ

h264, mp4 เป็นชื่อ codec ของไฟล์ video น่ะครับ
ถ้าคิดตามนี้ คำว่า avc ก็น่าจะย่อมาจาก advance video codec น่ะครับ
เป็นการเข้ารหัสไฟล์ video แบบใหม่ครับ

ใช่เลยคับ ชื่อนี้มันเกี่ยวกับcodec video ไม่เกี่ยวกับเว็บเราเลยจร้า

Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2010, 04:44:48 AM »

ผมครับสิงอยู่ห้องเฉลิมไทบ ห้องศุภ ห้องหว้ากอ ห้องสวนลุม ห้องก้นครัว
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2010, 04:59:52 AM »

พี่ใช้เป็นบัตรผ่านนะจ๊ะ เล่นอยุ่ห้อง เฉลิมไทย กับหว้ากอจ้า 
แมวเหมียว
AV Dedicator (VIP)

ผู้ชมที่แสนดีนะจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2010, 09:36:11 AM »

คืออะไรอ๊ะพันทิพดอทคอม ไม่บอก

หนทางนักแสวงหาแห่งสยามประเทศ เพื่อเสพกามญี่ปุ่น
white chocolate
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2010, 03:01:20 PM »

ผมก็เล่นครับ  ห้องเฉลิมไทย
【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】
AV Distributor

~~ AcKy ~~

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2010, 03:26:30 PM »

โอ้ว

เฉลิมไทย  คอเดียวกันทั้งนั้น

บอกชื่อล๊อคอินกันหน่อยได้ไหมครับ  เผื่อจะได้ทักทายกันได้

Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2010, 07:51:34 PM »

ผมว่าคุณเห็นชื่ล็อคอินผมคุณน่าจะพอเดาออกเพราะมันก็ชื่อคล้ายๆที่นี่
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์