พฤษภาคม 05, 2024, 06:41:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยไปนวดกระปู๋มั้งครับ  (อ่าน 27739 ครั้ง)
Mr.Bavarian
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 12:02:58 PM »

เคยไปอยู่หลายที่ครับ แต่ไม่ชอบเปิดออฟชั่นเท่าไหร่ ถ้าเปิดจริงราคาขนาดนี้ไปอ่างดีกว่า แต่ถ้าคิดว่าจะเน้นแบบนวดหลังสบายๆ จบด้วยมีคนขัดเจ้าหนอนให้ ก็โอเคครับ
Hansen
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 01:07:01 PM »

มันมีการเอาพริตตี้<เค้าว่ากันตามที่โฆษณาไม่รู้พพริตตี้อะไร>มานวดกระปู๋ เลยอยากรุ้ว่าใครเคยไปสัมผัสมาเเล้วบ้างครับ
ผมอยุ่เเถวรังสิตเค้าว่าเซียรังสิตมีทีเด็ดอยู่ว่าจะไปลองอยุ่เหมือนกัน มาเเชร์ประสบการณ์กันนะครับ

http://www.tmmclub.com/index.php --- สมัครสมาชิกเวปนี้เลยจ้า ได้เพื่อนร่วมประสบการมากมายเลยจ้า 
ขอบคุณครับท่านรอง^^

แถวเซียร์อย่าไปเลยครับ ชื่อ unispa แพงมาก ราคาๆพอกับลงอ่างได้เลย

ทางที่ดีศึกษาที่อื่นๆจากเวบต่างๆดีกว่าครับ
ขอบคุณครับท่านประธาน
   ใช้ครับท่านประธานชื่อร้นUnispaอยุ่ในหมู่บ้านด้านหลังเซีย ราคาเริ่มต้น1200 ส่วนออฟชั่นว่ากันตามระดับความเข้มข้นครับ รุ่นน้องผมไปมาบอกว่าสวยมากครับน้องๆนักนวดกระปู๋ของที่นี่ ออฟชั่นสุงสุด2500ครับ

ขอระบายความในใจหน่อยนะครับประสบการณ์เที่ยวอ่างของผม

**ส่วนตัวไปเคยไปเที่ยวอ่างหลายที่เสียเงินไปหลายบาทเเต่ไม่เคยน้ำเเตกเลยครับ เอาจนเวลาหมดเมื่อยก้นฟรีทุกที  น้องๆที่อ่างเค้าก็บอกว่าพี่เป็นเเบบนี้เเล้วจะมาทำไม หนูสงสารพี่เอาก็ไม่เสร็จเเถมยังต้องมาเสียตังตั้งเยอะอีก เลยเซ็งกับการเที่ยวอ่างครับ คงเพราะมันไม่ค่อยตื่นเต้นเท่าไหร่ด้วย  ผมเป็นคนเสร็จยาก เเละค่อนข้างอ่อนไหวต่อบรรยากาศโดยรวม จากการมานั่งวิเคราะห์เองนะครับ เเต่เวลาปกติเอากะเเฟนน้ำพุ่งกระจายเลยนะครับหรือเเม้กะทั้งจีบสาวในผับมาได้ไปเอากันก็เสร็จน้ำเเตกทุกที
    เเต่จุดที่ทำให้สนใจนวดกระปู๋เพราะว่าเคยไปนวดน้ำมันที่หมู่บ้านสีวลีเเถวๆเมืองเอก มันต้องเเก้ผ้าหมดเลยซึ้งผมก็ไม่ทราบว่าจะต้องเเก้ผ้าด้วย เพราะว่านี้เป็นการนวดน้ำมันครั้งเเรกขอผม เเล้วคนนวดก็เป็นผู้หญิงสาวหน้าตาธรรมดาครับ เเก้ผ้านวดน้องเค้าจับไปจับมาตามร่างกาย วนไปวนมาเเถวค_ยเเต่ไม่จับค_ยผมสักที ค_ยมันก็โด่อยุ่อย่างนั้น เขินน้องเค้าเหมือนกันครับ เพราะเคยมานวดเเต่เเผนไทยธรรมดา จนพอนวดน้ำมันตามร่างกายเสร็จ น้องเค้าถามว่า "นวดพิเศษด้วยหรือป่าวคะ" "ผมก็เเกล้งโง่ถามว่านวดอะไรครับ" น้องเค้าก็บอกว่า "จะนวดน้องตรงนั้นให้" เเล้วทำหน้าเขินๆ "เเต่พี่ต้องเสียเพิ่มอีก500นะค่ะ" เเต่เเค่ชักให้เเล้วก็นวดตามลำนวดไข่ ผมเลยบอก "จัดการมันเลยครับ" น้องเค้านวดค_วให้ผมดีมากครับ นวดสักพักทนไม่ไหวครับ น้องเค้าบอกว่า "ปล่อยตัวสบายๆไม่ต้องเกร็ง หรือกั้นไว้ " สักพักเเตกเลยครับ น้ำพุ่งกระจาย กลับบ้านตัวเบาหวิว^^ผมเลยค่อนข้างมีทัศนะคติด้านบวกกับการนวดกระปู๋ครับมันตื่นเต้นดีครับ^^

55++ ท่าน ojaเล่าซะเห็นภาพเลย เมื่อก่อนผมก็ลงอ่างบ่อย ช่วงหลังๆรายจ่ายเยอะขึ้นเลยต้องหยุด
โยนตังค์ขึ้นหลังมุ้งแล้วอาศัยเหนี่ยวเอากับบรรดานางเอกของท่านหน้าจอล่ะครับ
แค่น้ำออกก็จบแล้วอ่ะครับสำหรับพวกผู้ชายอย่างเราๆ  แต่พอมาเห้นนวดปู๋บอกน้องอย่างแจ่ม
อิอิ ชักอยากลองแล้วซิ่ท่าน
ก็ผมอร่อย

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 05:21:16 PM »

พักที่ผ่านมามีข่าวตร.ตามจับอยู่หนิ แต่ก็คงไม่ต่างกับจับโต๊ะ จับบ่อนเท่าไร

เดี๋ยวนี้รู้สึกเยอะมาก ตามข้างทางเห็นบ่อยๆ ป้ายตามเสาไฟก็ยังมี นวดโดยพริตตี้

เหอๆ จนพริตตี้จริงๆเค้าบ่นกัน เอาอาชีพเขาไปปู้ยี่ปู้ยำ ภาพลักษณ์เสียหายหมด

ก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน ทั้งๆที่รู้อยู่ว่ามันมี แต่ไม่ทำอะไร

จะให้มีก็ให้มีจะได้จัดระเบียบ ไม่มีก็ไม่ให้มี มือถือสากปากถือศีลจริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 23, 2010, 05:24:02 PM โดย ก็ผมอร่อย » บันทึกการเข้า

Takuya_Kimura
AV Highness Honour

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2010, 01:12:30 PM »

จะให้มีก็ให้มีจะได้จัดระเบียบ ไม่มีก็ไม่ให้มี มือถือสากปากถือศีลจริงๆ

+10 เลยท่าน

kopsamut
เหลือบไร
*

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 09:27:46 AM »

เคยหลายหน ส่วนมากไม่อยากเปิด อ๊อฟชั่นเท่าไหร่ แต่น้องมีวิธีทำให้เปิด อ๊อฟชั่นทุกที
แต่ก็ดีน่ะถ้าเจอน้องๆ เค้านวดจิงๆ ถ้าเจอแบบขี้เกียจ เซ็งเลย (อ๊อฟชั่น บน ล่าง)
nineaha
หนุ่มแว่น
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 09:13:34 PM »

เคยไป 2 ทีครับ  ยอมรับว่าเสียดายตังเหมือนกัน  แต่หนล่าสุดที่ไป ก็ ถึงขั้นได้สอดใส่จนเสร็จ เลยอ่ะครับ  Grin

ส่วนน้องๆ นี่ต้องเลือกเอาเองครับ ต้องหาข้อมูลเยอะๆ ก่อนไป  จะดีครับ  Tongue
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์