พฤษภาคม 02, 2024, 02:37:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับคนที่อยากได้แผ่น AV แท้ มีข้อมูลมาบอก  (อ่าน 4269 ครั้ง)
cater
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 09:40:46 PM »

สำหรับคนที่อยากได้แผ่น AV แท้ DVD หรือ Blu Ray มีข้อมูลมาบอก คือเมื่อวานผมได้ไปเอาหนังที่ร้าน บูมเบอร์แรง ผมเห็นพนักงานกำลังหยิบแผ่นหนัง BLU RAY ที่เป็นหนัง AV ของแท้ๆ เลยเลยถามว่าพี่ขายด้วยเหรอ (พนักงานเป็นผู้หญิงด้วย แต่ผมสนิทกัน น้องเขาก็เขินๆ นิดหน่อย) พนักงานบอกว่าลูกค้าสั่งจากเวบ อเมซอน เลยถามต่อว่ารับสั่งด้วยเหรอ พนักงานบอกว่าสั่งได้ ลองถามราคา AV BLURAY แพงนะครับ  ประมาณ 1200-1400 อ่ะครับ อย่างอื่นก็สั่งได้หมดนะครับ ตอนนี้ทางร้านกำลังทำเวบไซด์อยู่เพื่อให้ลูกค้าได้สั่งซื้อของได้ยังไม่เสร็จครับแต่ใครผ่านไปร้าน บูมเมอร์แรงก็ลองกระซิบถามพนักงานก่อนก็ได้ครับ ว่ารับสั่ง พวกแผ่นหนัง จากเวบ อเมซอน หรือเปล่าถ้าเขารับเราก็ลองเลือกหนังไปแล้วก็ไปบอกเขาก็ได้ครับ เมื่อวานที่เห็น 4-5 แผ่นนะครับ แต่ไม่กล้าหยิบออกมาดูเพราะ คนเห็นแย่เลย ลองดูนะครับ
【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

~~ AcKy ~~

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 09:43:32 PM »

อยากได้ Blu Ray แท้ๆ มาเก็ยสะสมไว้เปนที่ระลึกจัง

DVD เบื่อละ

lucho002
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 05:01:55 AM »

Blu Ray  ต้องมีเครื่องดูโดยเฉพาะเลยหรือเปล่าครับ Blu Ray
Romeo
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 10:19:48 AM »

Blu Ray  ต้องมีเครื่องดูโดยเฉพาะเลยหรือเปล่าครับ Blu Ray

ต้องมีเครื่องเล่นบลูเรย์ครับ  เหมือนแผ่น dvd ใช้เครื่อง vcd ก็เปิดไม่ได้เช่นกัน
e001
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 07:33:26 AM »

ขอบคุนคับ
micromice
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 10:30:42 AM »

คงไม่กล้า ไปถามแน่
kokara

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 06:51:28 PM »

มีด้วยหรอเนี่ย  อยากได้ของคุณน้อง Jessica สักแผ่นจัง 
av_boy
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 12:55:41 AM »

Boomฯ สาขาไหนครับ  Smiley
aloneinthedark

...love you...

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 02:32:02 PM »

กลัวมีแผ่นแรกแล้วจะติดใจน่ะสิ
ทีนี่จะเองสตางค์ที่ไหนซื้อล่ะ

หน้า: [1] พิมพ์