พฤษภาคม 09, 2024, 05:21:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมตัวไปญี่ปุ่นปลายเดือนพฤศจิกายนนี้  (อ่าน 25564 ครั้ง)
opai
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #80 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 01:20:36 PM »

อยู่ร้าน Kudo Ebi ที่ Yoshiwara ครับ ท่าน K_taro ราคา 38,000 Yen
ขอบคุณครับแต่ผมลงที่คันไซนี่สิแล้ว38000เยนนี่กี่นาทีครับ
ถามคุณpanหน่อยครับ มีพวกดาราเอวีมาทำsoaplandมั่งหรือป่าว
kenji28
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #81 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 06:54:40 PM »

Grin ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ Grin
Pan
AV Highness Honour
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #82 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 10:43:06 PM »

ท่าน opai ครับ
   เคยได้ยินว่ามีดารารุ่นตกอับ ลงมาทำงาน soapland ก็มีครับ จำไม่ได้ว่าใช่ Ran Monbu หรือเปล่า มีอีกคนดังมากๆ แต่จำชื่อไม่ได้
ขอใช้เวลาถามเพื่อนคนญี่ปุ่นก่อนครับ ส่วนมากได้ยินว่าไปทำงานเป็น Hostess girl หรือไปเป็นดาราเต้นเปลื้องผ้าโชว์
chobito
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #83 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 11:05:56 PM »

ได้รับของแล้วครับบบบบ  ขอบคุณมากครับ
รอชมรูปต่อครับ Grin
atticut
ปลิงน้อย

« ตอบ #84 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 11:59:01 PM »

ตามมาขอบคุณ คุณPan ด้วยคนครับ 
ขอบคุณที่ช่วยชี้เป้าให้ครับ ตอนอยู่ญี่ปุ่นผมใช้sim B mobile เพิ่งรู้ว่ามันเล่นเน็ตได้อย่างเดียว โทรออกไม่ได้  เลยไม่ได้ติดต่อไปครับ
opai
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #85 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2013, 09:16:57 AM »

อยู่ร้าน Kudo Ebi ที่ Yoshiwara ครับ ท่าน K_taro ราคา 38,000 Yen
ขอบคุณครับแต่ผมลงที่คันไซนี่สิแล้ว38000เยนนี่กี่นาทีครับ
ถามคุณpanหน่อยครับ มีพวกดาราเอวีมาทำsoaplandมั่งหรือป่าว
ว่าแต่ที่คุณpan ไปเที่ยว soapland ที่โน่นเค้าให้เฉพาะถูไถหรือว่าเสียบได้ ไม่มีความรู้จริงๆ
wivido
ปลิงน้อย

« ตอบ #86 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2013, 06:03:10 PM »

ถามหน่อยครับ ถ้าเกิดผมไปซื้อ ของพวกนี้ จิ๋มกระป๋อง แผ่นซีดี และจะเอากลับมา จะโดนไรไหมครับ
Pan
AV Highness Honour
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #87 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2013, 07:59:20 PM »

ตอบพร้อมกันเลย เที่ยว Soapland ก็เหมือนอาบน้ำบ้านเราแหละครับ ทำได้ทุกอย่าง
ขึ้นกับคุณจะซื้อบริการกี่นาที ผมเคยลอง 20 นาทีมาแล้ว ขึ้นไปก็ลุยเลย ถ้ามากหน่อย ก็มีอาบน้ำ ถูไถบนแพยาง หรือถ้าลอง 120 นาที
อาจใช้บริการได้สองรอบ แต่จะแพงมากๆครับ

ส่วนการซื้อของเล่น ถ้านำออกจากญี่ปุ่นไม่มีปัญหาครับ เท่าไรก็ได้ ผมเจอคนไทยไปซื้อของมาขายจากร้าน Pop Life ซื้อ Tenga กันที สิบกว่ากระป๋องเลย จิ๋มเทียมอีกเพียบหิ้วกันสามสี่ถุง คล้ายผมหิ้วมาให้พวกเราแหละครับ
ทีนี้ปัญหาจะอยู่ที่ขาเข้าเมืองไทย ถ้าโดนศุลกากรตรวจ โดนเสียภาษีแน่ หรือดีไม่ดี อาจจะโดนยึดได้ เพราะมันผิดกฎหมาย อายเค้าอีก
เคยมีคนเล่าให้ฟัง ซื้อ Tenga มาอันเดียว บังเอิญโดนตรวจเจอ ก็บอกว่าเอามาใช้เอง ก็เลยโดนแค่ปรับ เพราะเป็นของใช้ส่วนตัว  Grin Grin
k_taro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #88 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2013, 07:53:47 AM »

เดินผ่านร้านแล้วไม่กล้าเข้าคุณpanกล้าเข้าไปได้ยังไงสงสัยถ้ามีโอกาสคงต้องให้คุณpanพาเข้าแล้วเดือนมีนาว่างมั๊ยครับ
jamez2009
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #89 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2013, 08:58:42 AM »

ว่าแต่ตอนคุณ pan ไปเดินซื้อของ เห็นถุงยาง sagami 0.01 แบบใหม่ วางขายแล้วยังครับ

ทำไมไม่ค่อยเห็นขายผ่านพวกเว็บออนไลน์เลย  ออกแล้วใช่ไหม  กล่องเท่าไหร่
หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10 พิมพ์