พฤษภาคม 17, 2024, 08:37:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำหนังที่ ฝ่ายชายสำเร็จความใคร่ให้ฝ่ายหญิงทีครับ  (อ่าน 1964 ครั้ง)
Math
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 10:38:17 AM »

ช่วยแนะนำหนังแนวนี้หน่อยครับ แบบที่ฝ่ายชายใช้มือสำเร็จความใคร่ให้หญิง น้ำพุ่งมากพุ่งน้อยไม่ว่ากันครับ อยากเปลี่ยนแบบสอดใส่มาเป็นแนวนี้บ้าง (ผมว่ามันนุ่มนวลกว่ากันเยอะเลย) เพื่อจะได้เอาเทคนิคต่างๆไปใช้ในอนาคตเน้อ อิอิ

หนังเรื่องใหนมีชอตเด็ด หรือมีเทคนิคเยอะๆ ก็แนะนำกันด้วยนะคร้าบบ
nanmeey2
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 12:45:19 PM »

catwalk poison 40 ดูยังครับ ฉากสุดท้าย ครับ สุดยอด

=====================================

หรือว่า จะเอาแบบสุดๆ  อีกเรื่อง ดูหนังตัวอย่างก่อน แต่มันไม่นุ่มนวลอ่ะนะ ดูโหดเหมือนกัน

http://www.xhamster.com/movies/346787/squirting_asian_lesson...f70.html

นักแสดงชื่อ Moe Ooishi  ต้องหาโหลดดูเองนะ ฉบับเต็ม นี้มัน ชม กว่า หรือ สอง ชม นี้หละ แต่ฉาก
ที่เจ้าของกระทู้ต้องการรู้สึกจะอยู่ ช่วง ต้น ถึง ชม กลางๆ ก็นานพอดู นานจนไม่น่าเชื่อว่า นักแสดงหญิงจะมีน้ำออกมาได้มากขนาดนั้น   อ้อ จริงๆ เรื่องนี้รู้สึกว่ามันจะโหลด สอง CD หรือไงจำไม่ค่อยได้ แต่ ที่เด็ดจริงอยู่ CD  แรกนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2011, 12:50:44 PM โดย nanmeey2 » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] พิมพ์