พฤษภาคม 15, 2024, 04:25:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อ้าวววว คนป่ามาแว้ววว!!!  (อ่าน 12210 ครั้ง)
tanuki01
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2013, 04:52:57 AM »

ผมดูแล้ว ถ่ายรูปกะคนป่าจริง แต่ตอนโดนxxx เอานิโกรมาเล่น ดูจากทรงผม กับรูปร่าง แล้วไม่น่าใช่คนป่า เพราะคนป่าจะตัวลีบๆ พุงป่องๆ ทรงผม แบบในรูปเลย ไม่สกินเฮด แต่ในเรื่องนี้หุ่นสูงใหญ่บึก แถมพุงไม่มี สกินเฮดเรียบร้อย ไม่เชื่อก็ไปหาดูเอาเอง 555 เพราะเรื่องนี่้ไม่ใช้ถุงยาง แถมเล่นแตกใน คงจะไม่กล้าเสี่ยงกับคนป่า เพราะ กลัวเอด แถมเรื่องนี้น่าจะนานมากตั้งแต่ 岩佐あゆみ ยังดูอ่อนวัยเลยนะน่าน แถม คุณภาพหนัง ภาพไปโผล่เอาท้ายเรื่อง แถมvdoไม่ชัด ผมเลยมาตั้งกระทู้ถามไงว่า japanese in africa นั้นสงสัยเลิกทำไปแล้ว ถ้าสมัยนี้ยังทำน่าจะมีแบบ HD ออกมามั่งอ่ะ   แต่ก็ดีนะได้ฟิวส์แบบว่าในป่า   หรือใครมีข้อมูลโต้แย้ง ยินดีรับคำโต้แย้งคราบบบ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2013, 05:02:42 AM โดย tanuki01 » บันทึกการเข้า
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2013, 11:57:27 AM »

ผมดูแล้ว ถ่ายรูปกะคนป่าจริง แต่ตอนโดนxxx เอานิโกรมาเล่น ดูจากทรงผม กับรูปร่าง แล้วไม่น่าใช่คนป่า เพราะคนป่าจะตัวลีบๆ พุงป่องๆ ทรงผม แบบในรูปเลย ไม่สกินเฮด แต่ในเรื่องนี้หุ่นสูงใหญ่บึก แถมพุงไม่มี สกินเฮดเรียบร้อย ไม่เชื่อก็ไปหาดูเอาเอง 555 เพราะเรื่องนี่้ไม่ใช้ถุงยาง แถมเล่นแตกใน คงจะไม่กล้าเสี่ยงกับคนป่า เพราะ กลัวเอด แถมเรื่องนี้น่าจะนานมากตั้งแต่ 岩佐あゆみ ยังดูอ่อนวัยเลยนะน่าน แถม คุณภาพหนัง ภาพไปโผล่เอาท้ายเรื่อง แถมvdoไม่ชัด ผมเลยมาตั้งกระทู้ถามไงว่า japanese in africa นั้นสงสัยเลิกทำไปแล้ว ถ้าสมัยนี้ยังทำน่าจะมีแบบ HD ออกมามั่งอ่ะ   แต่ก็ดีนะได้ฟิวส์แบบว่าในป่า   หรือใครมีข้อมูลโต้แย้ง ยินดีรับคำโต้แย้งคราบบบ Grin

ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆ จริงๆนางเอกคนนี้สวยกว่าคนที่เข้าใจผิดบนคอมเม้นแรกอีก ในมุมมองผมนะ
แต่เนื้อหาถ้าอย่างที่ท่านว่า ผมไม่โหลดดีกว่า 

A PinK
jorakay
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2013, 04:14:41 PM »

Shocked Shocked โว๊วว นี่น้อง ayumi iwasa ขวัญใจผมเลยนะนี่
ของค่าย dandy  นี่เพิ่งออกใช่ไหมคับ ยังหาแบบบิทโหลดไม่ได้เลยคับ
แบบนี้ต้องเก็บเข้าคอลเลคชั่นคับ Grin Grin
ramesis
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 06:07:24 PM »

ผมละชอบแนวนี้จริงๆ มีใครพอจะรวบรวมได้ไหมครับว่า jav สร้างหนังแนวนี้ไปกี่เรื่องแล้ว ที่ผมตามเก็บได้แค่9เรื่องเองครับ ขอบคุณครับ
tanuki01
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2013, 03:43:17 AM »

จริงๆน่ามาเล่นกับเงาะป่าซาไกแถวบ้านเรานะ จะเอานิโกรมาปลอมยังไงก็ไม่เหมือนแน่นอน Grin
หน้า: 1 [2] พิมพ์