พฤษภาคม 13, 2024, 08:17:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: miyabi นางฟ้าสุดเยิน  (อ่าน 17872 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 02:04:11 PM »

อยากเห็นหน้าเมียคนเขียนครับ ว่าหน้าตาปกติหรือเปล่า  ถึงได้เที่ยวว่าคนโน้นคนนี้ 
มิยาบิเธอก็เป็นคน ยาคุมอย่างเดียวก็ทำลายสุขภาพผู้หญิงได้พอตัวเเล้ว เเล้วยังต่้องทำอาชีพที่ฝืนธรรมชาติ  ความเครียดต่างๆนาๆ อายุเธอก็ไม่ใช่น้อยๆ ใครมันจะมาหน้าใส่ได้ดังใจตลอดเวลา ผู้หญิงบางคนบางคนอาจจะไปโดดตึกตายเเล้วถ้าเเบบเธอมาเเค่ 5 %

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 02:11:11 PM »

ก็ไม่เห็นจะเยินอะไรนี่ครับ ก็ปกติ --"

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 08:03:15 PM »

ผมไม่อยากซ้ำเติมเธอครับ  เพระาตอนเธอแจ่มๆผมก็ได้สิ่งดีๆจากเธอมาพอสมควร
จริงๆเธอยังกลับมาสวยได้นะครับ ถ้าดูแลตัวเอง ไม่สูบ ไม่ดื่ม  ออกกำลังกาย  กินแต่ของดีๆ ซึ่งเงินเธอมีทำได้อยู่แล้ว
แต่เธอไม่ทำเอง ติดเที่ยวมากไป

A PinK
spwan
AV Distributor

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 08:17:26 PM »

ไปโกนคิ้วแล้วแต่งหน้าแปลกๆด้วย ถ้ามีคิ้วแล้วไม่แต่งหน้าก็หน้าตาประมาณนักท่องเทียวชาวยุโรบ

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
LEGACY
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 08:41:38 PM »

อยากเห็นหน้าเมียคนเขียนครับ ว่าหน้าตาปกติหรือเปล่า  ถึงได้เที่ยวว่าคนโน้นคนนี้ 
มิยาบิเธอก็เป็นคน ยาคุมอย่างเดียวก็ทำลายสุขภาพผู้หญิงได้พอตัวเเล้ว เเล้วยังต่้องทำอาชีพที่ฝืนธรรมชาติ  ความเครียดต่างๆนาๆ อายุเธอก็ไม่ใช่น้อยๆ ใครมันจะมาหน้าใส่ได้ดังใจตลอดเวลา ผู้หญิงบางคนบางคนอาจจะไปโดดตึกตายเเล้วถ้าเเบบเธอมาเเค่ 5 %
ผมว่า จขกท เค้าไม่ได้มีเจตณาจะด่ารึทับถม มิยาบิหรอกครับเค้าคงตั้งชื่อตามหัวข้อของข่าวที่เค้าก็อบมาอีกทีเพราะขนาดผมเห็นผมก็ตกใจอยู่นะว่าเธอเปลี่ยนไปมากถ้าผมเจอข่าวนี่ก่อน จขกท ผมก็อาจจะเอามาลงใน AVCollectors ก็ได้ครับเพราะแค่อยากแชร์ อยากรู้ว่าต่างคนมีความคิดเห็นยังไงกันบ้างแบบนี้นะครับไม่ได้มีเจตณาจะเอาเธอมาด่ามาว่าหรอกครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 08:52:30 PM »

ใครจะว่าเธอผมก็ไม่สนหรอกครับ มิยาบิก็ยิ่งเเล้วใหญ่  เธออาจจะขำก้าก  ผมหมายถึงคนที่เขียนบทความอยู่เเล้ว ไม่ได้หมายถึงคนก็อบมา

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
bozostuff
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 08:53:43 PM »

ดูเหมือนจะดื่มและสูบบุหรี่จัด บวกกับการพักผ่อนน้อยมากกว่าครับ ถ้าเลิกได้จะค่อยหายบวมเองล่ะ
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 09:14:05 PM »

ผมดูว่าปกติน่ะ  เพราะ คนญี่ปุ่นเวลาไม่แต่งหน้าก็ออกมาประมาณนี้อ่า

โดยเฉพาะคิ้ว ดาราเอวีญี่ปุ่นส่วนใหญ่คิ้วบาง สั้น  เล็ก  ถ้าไม่เขียนคิ้วจะดูไม่ดีเลย

ดูทั่วๆไปอ่า ไม่คิดไรมาก ยิ่งมาจากผู้จัดการด้วยแล้ว ยิ่งเอือมเลย

เวลาเขียนข่าวดาราต่างประเทศทีไร  ข้อมูลผิด รูปไม่ตรง มั่วเนื้อหาไปเรื่อย Undecided

daywalker
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 09:28:36 PM »

ก็..เอ่อ เป็นไปตามสังขารและเวลาที่ล่วงเลยผ่านไป

ถึงเวลาจริงๆ นางเอกคนอื่นก็ต้องเปลี่ยนสภาพไปไม่ต่างกัน

จะว่าไปนานๆที ผมก็ยังเอาผลงานของเธอตอนช่วงแรกๆ ย้ำว่าช่วงแรกๆ มาดูอยู่เลย

แล้วพยายามนึกถึงช่วงที่เธอยังฮอตๆอยู่  Grin

thooman
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2012, 06:47:26 AM »

ผมยังรอ uncen 4x4
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์