พฤษภาคม 13, 2024, 01:19:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยคิดจะเลิกโหลดหนังav ไหม  (อ่าน 6786 ครั้ง)
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 11:32:11 PM »

ไม่เคยคิดว่าจะเลิกครับ
แต่จะมีบางช่วงที่เบื่อๆนั่นแหละก็ ไม่ได้โหลด
เปลี่ยนไปดูอย่างอื่น ระบายกับอย่างอื่นแทน ถ้าเป็นเมื่อก่อนคง แคมฟรอกล่ะครับ
เดี๋ยวนี้แคมฟรอกไม่เหมือนเมื่อก่อนแล้ว T_T
AVact
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 11:43:06 PM »

เคยครับ และก็รุ้เปนบ่อย  แต่พอมาคิดๆ ก็เสียดายเลย ฝึกที่จิตใจตัวเองคือ ไม่โหลดเพิ่ม ถ้าไม่เน้นจริงๆ ละก็จะไม่ลบ เอาไว้ยั่วจิตใจเล่นๆ....
kongav
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 01:28:32 AM »

ของผมเคยเลิกเป็นพักๆบางทีอาจหยุดโหลดไปสัก1-2อาทิตย์
แล้วกลับมาโหลดต่ออีก2-3เดือน อิอิ มันแล้วแต่อารม
เอาจิงๆคงเลิกไม่ได้แล้วละคับ
godhand101
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 06:52:13 AM »

เคยเลิกโหลดเพราะไอ้พวกดาราผู้ชายหน้าเหียก ๆ ที่มีแต่ตัวเหี้ยเดิม ๆ แต่พอหยุดไปซักพักก็มีนางฟ้าตัวน้อย ๆ มาเกิดใหม่บ่อยเหลือหลายเลยต้องโหลดอีกแต่ก็เลือกเฉพาะที่ไม่เจอไอ้พวกหน้าเหียก ๆ ที่ผมไม่ชอบเหล่านั้นน่ะแหละบางคนนะเห็นแค่เอวแม่งก็จำได้ล่ะว่ามันหน้าตายังไงเห็นหน้าพวกมันแล้วเซ็งต่อให้แม่มเด้าดีเด้าเก่งขนาดไหนอึดปานใดก็ไม่สนหรอกหนังเล่นน่าดูขนาดไหนก็ชั่งนางเอกน่ารักขนาดไหนก็ไม่เอาล่ะ กำลังอืม...น้องเค้าสวยนะน่ารักนะพอเจอไอ้นักแสดงชาย "กูลบทิ้งเลย"

** ขออภัยที่ไม่สุภาพเป็นความคิดเห็นส่วนตัวที่บางทีอาจมีใครคิดเหมือนเลยพูดจาแรงไปหน่อยครับ **
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 03:26:50 PM »

ยังไม่เคยมีคำนี้อยู่ในหัวเลยครับ

งานผมมันว่างพอสมควร ถ้าไม่มี AV ผมจะทำอะไร ว่างก็หาหนังโหลด ถึงแม้โหลดมาดูเรื่องนึงไม่ถึง 5 นาทีก็เถอะ

แต่มันมีความสูขที่ได้เห็นสาวๆสวยๆ

จะให้นั่งเล่นเกมก็ไม่ไหว แก่แล้ว สมาธิสั้น

ถ้าว่างจะงาน วันที่งานน้อย เล่น โซเชียลเน็ตเวิร์ค เวปข่าว AV ก็มีกิจกรรมแค่นี้

gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 03:28:36 PM »

เคยเลิกโหลดเพราะไอ้พวกดาราผู้ชายหน้าเจิ๊มิยก ๆ ที่มีแต่ตัวเจิ๊มิ้ยเดิม ๆ แต่พอหยุดไปซักพักก็มีนางฟ้าตัวน้อย ๆ มาเกิดใหม่บ่อยเหลือหลายเลยต้องโหลดอีกแต่ก็เลือกเฉพาะที่ไม่เจอไอ้พวกหน้าเจิ๊มิยก ๆ ที่ผมไม่ชอบเหล่านั้นน่ะแหละบางคนนะเห็นแค่เอวแม่งก็จำได้ล่ะว่ามันหน้าตายังไงเห็นหน้าพวกมันแล้วเซ็งต่อให้แม่มเด้าดีเด้าเก่งขนาดไหนอึดปานใดก็ไม่สนหรอกหนังเล่นน่าดูขนาดไหนก็ชั่งนางเอกน่ารักขนาดไหนก็ไม่เอาล่ะ กำลังอืม...น้องเค้าสวยนะน่ารักนะพอเจอไอ้นักแสดงชาย "กูลบทิ้งเลย"

** ขออภัยที่ไม่สุภาพเป็นความคิดเห็นส่วนตัวที่บางทีอาจมีใครคิดเหมือนเลยพูดจาแรงไปหน่อยครับ **
เออ หน้าเจิ๊มิยก ๆ  แปลว่าอะไรครับท่าน ผมพยายามแปลแต่ยัง แปลไม่ออก

LEGACY
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 06:03:33 PM »

ผมจะโหลดแค่เฉพาะดาราที่ชอบอ่ะครับถ้าหนังเธอไม่ออกผมก็ไม่โหลดแต่ถ้าถามว่าเคยคิดจะเลิกเล่นAVCollectorsมั้ย
ตอบอย่างมั่นใจเลยครับว่าไม่ Angry เพราะทุกครั้งที่ผมเปิดคอมสิ่งแรกเลยต้องเข้ามาเช็คAVCก่อน Grin
euro2016
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 06:09:44 PM »

หางานอดิเรก  เเละ  การปลูกต้นไม้  ทำ  เเก้การหมกหม่น ได้สบาย

โหลดเยอะดูมากๆ  ก็เบื่อหน่าย 

เเต่ถ้าโหลดหนังหนักมากๆ  สุขภาพเเย่มากๆ  หมกหม่นเกิดไป
Aze
AVLOVER
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 05, 2013, 03:30:16 PM »

เคยคิดตอนHDDเต็มครับ แล้วพอเปลี่ยนคอมหรือซื้อHDDเพิ่มก็กลับมาโหลดใหม่เหมือนเดิม

เป็นส่วนหนึ่งของชีวิตไปแล้วแหละ
patthara
ทำวันนี้ ให้ดีกว่าเมื่อวาน สู้ สู้
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

รักชาว AVC ทุกคน

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 05, 2013, 09:24:03 PM »

อยู่คอนโดคนเดียว  ในห้องมีคอม 2 เครื่อง ไว้ทำงานเครื่องหนึ่ง จ่ายค่าเน็ตเดื่อนละ 700 ทุกเดือน จันทร์-ศุกร์ อยู่ออฟฟิศตั้งแต่ 9โมงเช้า-สองทุ่มทุกวันถ้าคิดเป็นชั่วโมงผมมีเวลาเล่นเน็ตที่บ้านเดือนละไม่เกิน 80 ชั่วโมงแน่ๆ แล้วคอมอีกเครื่องก็อยู่ประดับห้องเฉยๆ เพราะฉะนั้นเพื่อใช้ทรัพยาที่มีให้คุ้มค่าและคุ้มกับค่าเน็ตที่เสียไป ผมจึงคิดว่าจะโหลดต่อไปครับ

หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์