พฤษภาคม 02, 2024, 08:40:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Mayuki Itou บทสัมภาษณ์เต็ม Part 1 น่มน๊ม , การถูกเปิดซิง และการเดบิวท์!!  (อ่าน 49946 ครั้ง)
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« เมื่อ: เมษายน 10, 2019, 03:14:53 PM »

จากสถานที่ ที่ทวยเทพสิงสถิต..
หนึ่งในพระเจ้าทั้งหก(ของผม) ได้ให้สัมภาษณ์..

Part 1

บทที่ 1 น่มน๊มจุดสตาร์ทอันสวยงาม

ทีมงาน : เมื่อเร็วๆนี้ คุณได้ถ่ายภาพ Gravure แรกของคุณ
เอวของคุณทำให้ผมประทับใจมาก..
มายุกิ : ชั้นไม่ได้ทำอะไรที่พิเศษเลยนะ มันซับซ้อนน่ะ แต่จริงๆแล้ว
เอวและส่วนล่างของชั้นไม่ได้ผ่านอะไรมาเลย
(หมายถึงงานธรรมชาติเดิมๆครับ
ไม่ได้ออกกำลังกาย ไม่ได้ดูดไขมัน
ประมาณว่าเอวคอดเอง สะโพกผายเอง ขาก็เรียวเอง)

ทีมงาน : ระหว่างการถ่าย คุณกินขนมอย่างเอร็ดอร่อย..
มายุกิ : 555+ มันเป็นเรื่องธรรมดาของชั้นที่กินเยอะมาก

ทีมงาน: อาจเป็นเพราะคุณใช้พลังงานมากเมื่อถ่ายทำ AV
ยิ่งไปกว่านั้นสัดส่วนของคุณ B88 (นมคัพ F) W54 H90 นั้นน่าทึ่งจริงๆ
มายุกิ : นับตั้งแต่ที่ชั้น Debut ชั้นได้รับคำชมมากมายเกี่ยวกับสัดส่วนของชั้น แต่ชั้นก็ไม่มีคอมเมนต์
ชั้นเลยตอบกลับไปแบบเดิมๆทุกที " โอ้ว.. อย่างงั้นเหรอ "

ทีมงาน : คุณมีสะโพกผายและผอมเพรียว คงเลือกกางเกงยากสินะ?
มายุกิ : ชั้นสามารถรัดเข็มขัดได้ แต่ก็ดูไม่ค่อยสวยเลย
เมื่อเร็วๆนี้มีกางเกงยืดที่สามารถรัดเอวของคุณและยืดพอดีกับสะโพกได้
แต่มองหากางเกงแบบนั้นค่อนข้างยาก การเลือกซื้อกางเกงเป็นเรื่องยากสำหรับชั้น

ทีมงาน : นมของคุณดูใหญ่กว่าคัพ F อีกนะ
มายุกิ : จากใจเลยนะชั้นไม่ได้วัดขนาดพวกเธออย่างถูกต้อง
ชั้นเพิ่งซื้อชุดชั้นในที่ขนาดพอดี และยังไม่ได้สังเกตว่าหน้าอกของชั้นใหญ่แค่ไหน
คัพ F นี่ชั้นเพิ่งวัดไปเมื่อตอนต้นปี (บทสัมภาษน์ลงปลายเดือนกุมภาพันธ์)

ทีมงาน : คุณเป็นห่วงสัดส่วนร่างกายของคุณไหม ว่าจะส่งผลไม่ดีต่อตัวคุณ?
มายุกิ : ชั้นเป็นห่วงส่วนครึ่งล่างของชั้น แม้ตอนที่ชั้นยังเป็นนักเรียน
ชั้นจะพยายามซ่อนสะโพก และขาอ่อนของชั้น
โดยการใส่กระโปรงยาว ส่วนพวกเธอทั้งสองชั้นไม่ค่อยกังวลเท่าไหร่
(พวกเธอ? เรียกนมว่าพวกเธอ?)

ทีมงาน : มีเด็กผู้ชายมองคุณแปลกๆบ้างไหม ตอนที่คุณยังเป็นนักเรียน?
มายุกิ : สมัยโรงเรียน ม.ต้น ตอนปลาย (ม.3) พวกเธอไม่ใหญ่อะไรมาก
และมันก็มีขนาดเท่าๆกัน เมื่อชั้นเข้าเรียน ม.ปลาย
จริงๆ แล้วลูกสาวทั้งสองของชั้น เพิ่งตัวใหญ่ขึ้นเมื่อเร็วๆนี้เอง
(เรียกนมตัวเองว่าลูกสาว Nani!!?)

ทีมงาน : คุณแม่ของคุณสมัยสาวๆมีนมใหญ่เหมือนคุณไหม?
มายุกิ : 555+ ชั้นจำไม่ได้จริงๆ

ทีมงาน : โทษทีพูดแต่เรื่องนม แต่พวกเธอทั้งสองตอบสนองไวแค่ไหน?
(ไอ้นี่ก็เล่นด้วย เรียกนมว่า " พวกเธอ")
มายุกิ : มันไวจริงๆ!! ชั้นไม่ชอบให้พวกเธอถูกทารุณอย่างหนัก
แต่ชั้นจะรักมากเมื่อคุณค่อยๆดูดและค่อยๆเลียเบาๆ
พวกเธอตอบสนองไม่ดีเมื่อใช้ของเล่น การใช้มือและปากสัมผัสพวกเธอเบาๆจะดีที่สุด!

ทีมงาน : หัวนมเป็นส่วนที่บอบบางมากของร่างกาย
ดังนั้นจึงมีผู้หญิงจำนวนมากที่ไม่ชอบถูกกระทำแรงๆ
มายุกิ : ฉันรักพวกเธอ สิ่งสำคัญที่คุณต้องทำคือ
ทำให้พวกเธอตื่นเต้นอย่างค่อยเป็นค่อยไป

บทที่ 2 การถูกเปิดซิง และการเริ่ม Debut

ทีมงาน : ถูกซิงเมื่อไหร่? เป็นไงบ้าง?
มายุกิ : ครั้งแรกของชั้นเกิดในโรงเรียน ม.ปลาย และมันก็ไม่ดีเท่าไหร่
มันเจ็บจริงๆ และมีเลือดออกมาเยอะมาก
จากนั้นชั้นกับแฟนก็คบกันประมาณหนึ่งปี
แต่ระหว่างนั้นไม่ได้มีเซ็กซ์กันอีกเลย
ชั้นเป็นคนขี้อาย ดังนั้นเมื่อเราจะทำมันห้องก็ต้องมืด
แล้วเปลือยกายบนเตียงหลังอาบน้ำ ประมาณนี้

ทีมงาน : คุณเคยมีประสบการณ์ก่อนเริ่มทำงานในวงการ AV ใช่ไหม?
มายุกิ : ก่อนเดบิวต์กับ Kawaii ชั้นทำทุกอย่างที่ขาดใน AV ใน " AV มูริ* "
มันก็ยังหลอนๆในประสาทอยู่..  มันไม่ได้เกี่ยวกับการเปลือยกายมากนัก
แต่เสื้อผ้าที่ดูไม่ดีสำหรับชั้น และมันก็น่าอายที่ทำโพสท่าแปลกๆ มันน่าอาย..

(*AV มูริ เป็นซีรีย์ซอฟคอร์ดแบบหนึ่ง
เนื้อหาคือการเตรียมพร้อมก่อนแสดง AV
เป็นแนวซอฟคอร์ที่ออกจะฮาร์ดๆน่ะครับ)

ทีมงาน : คุณทำอะไรใน AV มูริ มั่ง?
มายุกิ : ตัวเปียกด้วยปืนฉีดน้ำขณะที่สวมชุดออกกำลังกาย ชุดว่ายน้ำ
และถูกกระตุ้นที่หีโดยของเล่น เปียกหมดทั้งตัวทั้งหี
พวกเขาต้องการสร้างวิดีโอที่ชั้นดูเขินๆ
ผู้กำกับบอกให้ชั้นปล่อยไปตามธรรมชาติ ซึ่งมันสนุกจริงๆ

ทีมงาน : คุณออกแนวเป็น M* ใช่ไหม?
มายุกิ : ชั้นรู้สึกตื่นเต้นถ้าคู่ขาของชั้น ชอบที่จะเห็นว่าชั้นเป็นคนขี้อาย
แทนที่จะเป็นคนที่หยาบกร้าน ชั้นชอบให้คู่ขาของชั้นลงโทษชั้น

(*M จาก S&M หรือ Sadomasochism
โดย M คือพวกที่พึ่งพอใจอย่างมากเวลาถูกกระทำ)

เนื้อหาการให้สัมภาษณ์ของมายุกิยังไม่จบ ในเว็บที่แปล แบ่งเป็น 2 part
โปรดรอกระทู้ต่อไป ใน Part 2 ซึ่งผมจะแปลเมื่อไหร่ไม่รู้ (แต่เร็วๆนี้แหละ)

ปล.ฝากเพจด้วยครับ
https://www.facebook.com/Aobchoey60FPS
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2019, 04:11:12 PM โดย Aobchoey » บันทึกการเข้า

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
อบเชยเฉยๆ

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 10, 2019, 03:35:14 PM »

ช่วง 5 - 10 นาที แรกของการตั้งกระทู้บทสัมภาษณ์ที่ผมแปล[ทุกกระทู้]
พยายาม Refresh บ่อยๆหน่อยนะ
ผมชอบ edit แก้คำผิด และขยายความของประโยค [ค่อนข้างเยอะ]
ผมแปลใน notepad บางทีมันตกหล่น ขออภัยด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2019, 03:38:33 PM โดย Aobchoey » บันทึกการเข้า

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
ohm_pieng1982
ปืนโตจงเจริญ Arsenal จงเจริญ
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 10, 2019, 04:04:26 PM »

ขอบคุณครับ รออ่าน Part 2

Velocant
ค่ายฟ้า-ค่ายเเดง
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

NICE TO MEET YA ALL

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 10, 2019, 04:08:48 PM »

ขอบคุณครับ เดี๋ยวกลับไปอ่านเต็มๆ Grin Grin Grin

บิ๊กนั้น
AV Columnist
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 10, 2019, 04:21:08 PM »

ขอบคุณมากครับท่าน ท่านมีหนังของน้องแนะนำมั้ยครับ เอาแบบมีเนื้อเรื่องหน่อย
อบเชยเฉยๆ

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 10, 2019, 04:35:40 PM »

ขอบคุณมากครับท่าน ท่านมีหนังของน้องแนะนำมั้ยครับ เอาแบบมีเนื้อเรื่องหน่อย

แย่งแฟนน้องสาว

maiscpy

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 10, 2019, 04:40:08 PM »

ขอบคุณครับ สำหรับสาระดีๆ
บิ๊กนั้น
AV Columnist

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 10, 2019, 05:10:07 PM »

ขอบคุณครับท่านที่แนะนำ
Killua123

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 11, 2019, 02:37:59 AM »

ขอบคุณครับ รออ่านต่อนะครับ
Malenia Blade of Miquella
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 13, 2019, 04:44:28 AM »

ตอนนี้ก็เก็บเรื่องของเธอคนนี้บ้าง แต่ทรวดทรงเธอดีมากจริง ๆ
หน้า: [1] 2 พิมพ์