พฤษภาคม 05, 2024, 09:42:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อ premium account ยี่ห้อไหนดีครับ  (อ่าน 3001 ครั้ง)
memphisrain42
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2016, 09:59:28 PM »

เอาของอะไรดีครับ depfile ดีหรือเปล่าครับ
แล้วเว็บไหนที่มีหนัง เอวี มาเร็วๆครับ เว็บ jav share ผมเข้าไปโหลดหนังไม่ตรงปกสักเรื่องเลยครับ เห็นอัพหนังขึ้นเร็วมาก สงสัยจะเป็น fake web ใครทราบบ้างเว็บไหนดีครับ
yaranaika1991
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2016, 10:39:27 PM »

ต้องลองหาเว็บที่เราชอบมาก่อนครับ จะรู้ว่าควรซื้อของยี่ห้อไหนดี

ส่วนเว็บแจ่มๆ รอเหล่าเทพมาตอบครับ ผมรอจดข้อมูล อิอิ
Emotione
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2016, 10:42:57 PM »

Defile นี้อย่าเลยครับ ไม่ตรงเรื่องมีเยอะมากๆ 

แนะนำที่ ใช้ประจำ Datafile ครับ ของMaxjav
coleman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2016, 10:47:55 PM »

ถ้ามีของ uploaded.net  โหลดจากเว็บไหนดีคับ
story hunter
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2016, 12:30:19 AM »

ไม่แนะนำให้ซื้อแบบแค่เว็บเดียวครับ หากท่านไม่มี web ประจำที่เจ้าของเว็บใช้ file hosting site แค่เจ้าเดียว

แนะนำแบบให้ซื้อเป็๋น multi pass ที่ใช้ได้ premium ได้หลายตัวแต่ต้องซื้อแบบเป็น ขนาดการ download เช่น

ซื้อ 10 gb แล้วสามารถโหลแบบ premium จาก file hosting ได้หลายๆเจ้าตามที่ตัวเว็บ สนับสนุน

ส่วนตัวผมว่าวิธีนี้คุ้มกว่ารายเดือนครับ เพราะจะไม่กดดันตัวเองให้ใช้ให้คุ้ม
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2016, 12:54:25 AM »

เวบ jav ที่อัพยี่ห้อ depfile มันเปิ็นเวบอัพไฟล์หลอกครับ

ข้อสังเกตุคือหนังเวบพวกนี้จะเป็น mkv และหนังมักจะเป็นหนังหายาก ไม่เจอในเวบอื่นๆทั่วๆไป

ไม่แน่ใจว่าเวบไหนไฟล์จริงไฟล์หลอก pm มาถามผมก่อนตัดสินใจได้ครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
0megarsa
ปลิงควาย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2016, 01:15:26 AM »

ซื้อwebที่เราโหลดประจำครับ แต่ถ้าโหลดหลายๆ แนะนำให้สมัครของcboxเว็บนอก แต่จริงๆสำหรับผม โหลดFhd ที่แยกพาสละ1กิก ไม่ต้องซื้อpremuim ก็ได้นะครับพวกcboxหรือleechบางเว็ปก็ให้โหลด1.5-2กิกอยู่แล้ว(ต่อไฟล์)สำหรับrapidgator datafile uploaded
alhazard
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2016, 02:37:43 AM »

หนังหายากเค้าชอบอัพ k2s fboom แล้วหา gen link ไม่ได้ด้วย ถ้าพวก rapid datafile upload เค้าอัพกันเกร่อข้อดีคือหาหนังง่าย แต่ก็ตายเร็ว
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2016, 07:13:24 AM »

ผมว่ามันขึ้นอยู่กับเราจะโหลดไฟล์ที่เวบไหนครับ เราได้เวบที่เราต้องการ ก็ค่อยซื้อตามที่เวบนั้นใช้..

yaranaika1991
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2016, 01:58:40 PM »

ไม่แนะนำให้ซื้อแบบแค่เว็บเดียวครับ หากท่านไม่มี web ประจำที่เจ้าของเว็บใช้ file hosting site แค่เจ้าเดียว

แนะนำแบบให้ซื้อเป็๋น multi pass ที่ใช้ได้ premium ได้หลายตัวแต่ต้องซื้อแบบเป็น ขนาดการ download เช่น

ซื้อ 10 gb แล้วสามารถโหลแบบ premium จาก file hosting ได้หลายๆเจ้าตามที่ตัวเว็บ สนับสนุน

ส่วนตัวผมว่าวิธีนี้คุ้มกว่ารายเดือนครับ เพราะจะไม่กดดันตัวเองให้ใช้ให้คุ้ม

แบบนี้ซื้อที่ไหนหรอครับ ใช้รายเดือนแล้วกดดันตัวเองจริงๆ
หน้า: [1] พิมพ์