พฤษภาคม 03, 2024, 05:45:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยซื้อจากเว็บ toyskama2 แล้วเข้ามาหน่อยจ้า  (อ่าน 4443 ครั้ง)
NubNubJaa
เหลือบไร
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2015, 01:32:26 PM »

- ร้านนี้ส่งของจริงหรือป่าวครับผม
- ร้านนี้มีโปรโมชั่นหรือส่วนลดหรือไม่
- หน้าร้านใน facebook อยู่ใหน
- ส่งของภายในกี่วัน ฟรีหรือไม่
- บรรจุมามิดชิดหรือไม่ จ่าหน้าผู้ส่งของว่าอะไร (ข้อนี้สำคัญมาก)
- แนะนำหน่อยครับว่า ZXY กับ Sarah เอาอันใหนดี เลือกไม่ถูกจริงๆ

อยากซื้อมาก แต่กังวงหลายเรื่อง เพราะไม่เคยซื้อ กลัวๆ ไปหมด  Cry

ขอบคุณมากครับ  Cool
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2015, 01:43:02 PM »

ผมมายืนยันให้เลยว่า ส่งจริง บริการดี อยู่กับเวบเรามาก็หลายปีแล้วครับ มั่นใจได้แน่นอน

แนะนำโทรไปคุยเลยครับ คุณจิมและแอนใจดี ต้องการให้จ่าหน้าแบบไหน บอกได้

ก่อนหน้านี้ก็เคยมีคนรีวิว ของที่ได้จากเวบนี้มาแล้วครับ

อันนี้รีวิวของผม
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=169936.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2015, 01:48:47 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2015, 01:55:30 PM »

ส่งของจริงครับ ตามทีท่านประธานAVCบอก โทรติดต่อได้เลย ส่วนการส่งถ้าในกทม.ก็ได้ภายในวันหรือ2วัน คือแกจะให้มอไซค์เอามาส่งให้เลย ปกติมีค่าส่งแต่ถ้ายอดเกิน2000มั้ง จะส่งให้ฟรี ส่วนถ้าไม่ใช่ใน กทม.ยอดเกินก็ส่ง ปณ ฟรีเหมือนกัน

ส่วน meiki คหสต. ผมแนะนำ zxy มากกว่า เพราะ sarah มันดูเล็กๆ ผมกลัวจะมีปัญหาเหมือนรุ่น meiki miyabi ที่ดูขนาดเล็กเหมือนกัน ตัวมิยาบินี่เคยสั่งร้านอื่น(ไม่ใช่toyskama) แล้วมีปัญหาช่องคลอดเบี้ยว ใช้ไม่นานขาด แต่ zxy ผมซื้อมาตัวล่าสุดนี้เป็นตัวที่3แล้ว ไม่เคยเจอปัญหาเลย มีตัวที่2สภาพเก่าโทรมใช้มาปีกว่า ตอนนี้ใช้สลับกันกับตัว3อยู่ด้วย ภายนอกโทรมมากอย่างว่า แต่ข้างในนี่ความเสียวแทบไม่ตก ส่วนตัวเลยคิดว่าคุ้มมากๆที่สุดเท่าที่เคยซื้อจิมเทียมมา แต่อย่างว่ามันเป็นคหสต.นะครับ ผมเองก็ไม่เคยใช้ซาร่าหรอก ที่ยืนยันได้ก็แค่ว่าzxyเท่าที่เคยใช้มามันสุดยอดมากๆเท่านั้นเอง
NubNubJaa
เหลือบไร
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2015, 03:29:42 PM »

ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ ไม่ทราบว่าของ Meiki นี้ แนะนำให้ใช้เจลยี่ห้ออะไรดีครับ เห็นเค้าว่าต้องเป็น water-based lube ใช้แบบปกติไม่ได้ใช่ใหมครับ
medehan
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2015, 09:57:41 PM »

ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ ไม่ทราบว่าของ Meiki นี้ แนะนำให้ใช้เจลยี่ห้ออะไรดีครับ เห็นเค้าว่าต้องเป็น water-based lube ใช้แบบปกติไม่ได้ใช่ใหมครับ

ส่วนตัวผมเองใช้ nuru standard นะ สูตรน้ำเหมือนกัน ซื้อได้ที่ร้านนี้ ส่งฟรีเหมือนกัน ปกติผมซิื้อแบบเป็นแกลลอนทีเดียว1ลิตรใช้กันยาวๆ แต่ตอนนี้เขามีของแค่แบบขวดเล็ก250ml ต้องรอของมาก่อนแล้วเขาจะอัพเดทขึ้นหน้าเว็บให้สั่งซื้อได้
http://www.litecondom.com/category/Nuru_Multi_Purpose_Gel

เวลาใช้แนะนำให้ไม่ต้องผสมน้ำ เทลงไปในรูให้เยอะไว้ก่อน(แต่อย่าให้เยอะเกินจนล้นออกมาล่ะ) แล้วละเลงเจลให้มันเยิ้มไปทั่วด้านในให้ทั่วถึงในสุดไปเลย เอาส่วนนึงมาทาจวยตัวเองให้เยิ้มด้วย ไม่ต้องเสียดายเจลมากเพราะเจลตัวนี้มันถูกมากอยู่แล้ว(ยิ่งซื้อเยอะยิ่งถูกลงเรื่อยๆด้วย) และให้มันเยอะเยิ้มเละเทะไปยังดีกว่าเจลน้อยเกินจนของเราเจ็บ แล้วอาศัยประสบการณ์ใช้ไปหลายๆครั้งเข้า ก็จะกะปริมาณแบบที่พอดีๆไม่เยอะและไม่น้อยเกินไปได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2015, 09:59:51 PM โดย medehan » บันทึกการเข้า
medehan
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2015, 12:47:27 PM »

อ้อขอโทษที่ผมลืมบอกไป ซื้้อครั้งแรกซื้อขวด250ml ไปก่อนก็ได้ เพราะการที่จะใช้ตามแบบผมบอกเราจะต้องมีขวดเล็กสำหรับแยกเจลส่วนนึงในแกลลอนออกมาใช้ เช่นอย่างผมจะแยกออกมาทีละ150ml ใช้ได้หลายอาทิตย์อยู่ พอหมดทีค่อยเติมที (ขืนเอาแกลลอนใหญ่เทลงรู ไงๆก็ล้นออกมาเละๆๆแน่ๆๆ คุมปริมาณไม่ได้) แล้วผมว่าขวดที่เหมาะที่สุดก็คือขวดเวอร์ชั่นเล็กๆของมันเองนั่นแหละ
inter012
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2015, 04:46:10 PM »

ส่งจริงส่งไวรับประกันครับ 
mangdojin
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2015, 08:31:23 PM »

เวป นี้รับรองได้ครับ
ผมซื้อมา 4 ครั้งแล้ว แต่ละครั้งให้มาส่งแบบเก็บเงินปลายทางเลยครับ
จ่ายเงิน แล้วได้ของ สบายใจ สบายกายครับ
boremons
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2015, 11:23:38 PM »

ส่งจริงงับ เคยซื้อกับร้านนี้ 2 ครั้ง ถามตอบเมล์กันไวดีครับ

เข้ามาเสพ แล้วก็จาก
aspergillus1
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2015, 10:57:46 PM »

ผมเพิ่งสั่ง r1 a10 cyclone ไปคับ มีแมสเซนเจอร์มาส่งถึงที่เลยคับ สุดยอด
หน้า: [1] 2 พิมพ์