พฤษภาคม 03, 2024, 07:45:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: www.angelspleasure.com แจกฟรี Fleshlight,FLIP HOLEสำหรับเพื่อนสมาชิกนักรีวิวครับ  (อ่าน 4805 ครั้ง)
pumupumu
ปลิงควาย
*

เซ็กส์ทอยแบรนด์ดังของแท้ นำเข้าจากอเมริกา

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2016, 02:00:19 AM »

เรียนท่านประธานที่เคารพ และสวัสดีเพื่อนสมาชิก Cheesy

ผมติดตามเวปไซต์นี้มายาวนานแล้วครับ แต่ยังไม่มีโอกาสได้โพสแลกเปลี่ยนเลย
เวปของท่านช่วยผมผ่านช่วงเวลาที่เรวร้ายในชีวิตมานับครั้งไม่ถ้วน
ตอนนี้ผมมีแฟนแล้วครับ เธอทำกิจการขาย sextoy ที่นำเข้าจากอเมริกา
เนื่องจากเคยไปเรียนที่นั่น เลยทราบช่องทางนำเข้าครับ

ทีนี้ก็เลยคิดกันเกี่ยวกับช่องทางการตลาด และการเพิ่มยอดขาย
เช่นการสนับสนุน เพื่อนสมาชิกในการตั้งกระทู้รีวิว ผลิตภัณฑ์ต่างๆ
ผมแอบเห็นว่าสมาชิกหลายท่านสนใจ FLip Hole ของ tenga
ตัวนี้ราคาขายอยู่หน้าเวป  3390 บาท แต่ผมไปถามคุณแฟนมาให้แล้ว
เขายินดีให้ฟรีสำหรับ เพื่อนสมาชิก avcolletors ที่จะรับไปช่วยทำรีวิว
ในเวปบอร์ด หรือตามกระทู้ต่างๆ ครับ

ส่วนอยากได้รุ่นไหนสีไหนก็ติดต่อคุยกันทางไลน์ได้เลยครับ
ซึ่งถ้าเพื่อนสมาชิกเคยเขียนรีวิวไว้แล้วบ้างจะช่วยส่งมาดูกันก็ขอบคุณครับ
line : Angelspleasureshop

เคารพอย่างสูง
pumupumu
 Grin Angry Cheesy
ปล อันนี้เวปของแฟนผมครับ
www.angelspleasure.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2016, 12:14:33 PM โดย pumupumu » บันทึกการเข้า

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2016, 02:36:20 AM »

โอกาสดีๆแบบนี้หาได้ยากยิ่งนะครับชาว AVC

เวบ www.angelspleasure.com เป็นเวบขาย sextoy อีกแห่งที่ผมขอแนะนำครับ สินค้าหลากหลาย เจ้าของใจดี

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
pumupumu
ปลิงควาย
*

เซ็กส์ทอยแบรนด์ดังของแท้ นำเข้าจากอเมริกา

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2016, 03:21:39 PM »

ตอนนี้มี FLESHLIGHT ICE clear lady มาให้เป็นตัวเลือกด้วยนะครับ

รบกวนเพื่อนสมาชิกพิจาราณา

saruda
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2016, 10:07:18 PM »

ผมสนใจแฟรชไลท์ไอซ์มากมายครับ มีของสต๊อคอยู่เลยใช่ไหมครับ
pumupumu
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2016, 10:31:55 PM »

ตอนนี้กำลังเข้ามาสองตัวครับ

ตามภาพแรกคือตัว fleashlight original พร้อมกล่อง

ส่วน fleshlight ice lady แยกกล่องมาครับ

ซึ่งของจาพร้อมให้ท่านเอาไปลองฟรีๆเลย ในอีกสองสามวัน(บินมาจากเมริกาครับ)
ถ้าท่าน saruda สนใจสามารถนัดกันได้เลยหรือให้ผมไปส่งก็ได้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2016, 11:40:38 PM โดย pumupumu » บันทึกการเข้า

medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2016, 10:12:33 AM »

น่าสนใจมากครับ แต่ไม่ลองนำรุ่น meiki มาขายมั่งเหรอครับ พอดีขาประจำmeiki zxy แต่ไม่ค่อยกล้าลองรุ่นอื่นๆเท่าไหร่ ถ้ามีโปรโมชั่นประมาณนี้ก็เอาเลยละครับ  Grin แต่ flip hole นี่ต้องขอคิดดูก่อน
inter012
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2016, 10:43:35 AM »

น่าสนใจครับแทงก้าฟลิบโฮลราคาไม่หนักรอฟลิบไลท์ผมเสื่อมก่อนนะครับจาอุดหนุน
pumupumu
ปลิงควาย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2016, 11:28:56 AM »

*่ท่าน  medeham -ทางเรานำเข้าสินค้าของแท้จากอเมริกาครับ รุ่น meiki zxy น่าจามาจากญี่ปุ่นหรือแผ่นดินใหญ่ครับ ผมจาลองหาดูก่อนถ้ามีจารีบแจ้งให้ทราบครับ

*ท่าน inter 012 ราคาไม่หนักเนื่องจากช่วงนี้ค่าเงินไทยค่อนข้างแข็งแรงก็เลยได้ต้นทุนอยู่ครับ ถ้ายังไงพรีออเดอร์ไว้ก่อนก้อได้ครับ ผมจาไปถามส่วนลดคุณแฟนไว้ให้ ^o^

medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2016, 03:00:15 PM »

*่ท่าน  medeham -ทางเรานำเข้าสินค้าของแท้จากอเมริกาครับ รุ่น meiki zxy น่าจามาจากญี่ปุ่นหรือแผ่นดินใหญ่ครับ ผมจาลองหาดูก่อนถ้ามีจารีบแจ้งให้ทราบครับ

*ท่าน inter 012 ราคาไม่หนักเนื่องจากช่วงนี้ค่าเงินไทยค่อนข้างแข็งแรงก็เลยได้ต้นทุนอยู่ครับ ถ้ายังไงพรีออเดอร์ไว้ก่อนก้อได้ครับ ผมจาไปถามส่วนลดคุณแฟนไว้ให้ ^o^

ขอบคุณมากครับ meiki zxyต้นแบบมาจากนางแบบจีนแต่บ.ผู้ผลิตเป็นญี่ปุ่นครับ ผลิตภัณฑ์และการบรรจุต่างๆตามกระทู้รีวิวของผมเลยครับ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=192228.0 อันนี้เท่าที่ใช้มาเด็ดจริงๆ ล่าสุดเพิ่งได้เทคนิกแบ่งน้ำจากกระทู้ในห้องนี้ ยิ่งมันส์กว่าเดิมครับหลังๆนี้55555

แต่รุ่นอื่นๆต้องระวังในการเลือกหน่อยนะครับเพราะบางรุ่นบางและเล็ก จะมีปัญหาการผลิต ช่องคลอดเอียงได้ง่าย ผมเคยเจอรุ่นมิยาบิเอียงขวา ใช้แป๊บๆขาดเลย T^T รุ่นที่ผมว่าน่าจะหนาๆดีคล้ายzxy ก็yen ju-yu ครับ https://www.toydemon.com/meiki-yen-jyu-yi-masturbator Tongue
pumupumu
ปลิงควาย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2016, 04:25:06 PM »

ตอนนี้ที่มีของเลยก็เป็นตัว Fleshlight classic Original Pink Lady

เป็นงานอเมริกันคลาสสิค ก็เปรียบเหมือนรถยนต์คาร์ดิแลค หรือฟอร์ดมัสแตงหละครับ
ตัวนี้ไม่ต้องเป็นห่วงเรื่องความทนทาน เพราะผลิตที่รัฐเท็กซัส สหรัฐอเมริกา
และถ้าสินค้าทุกชิ้นจากร้านเรา เกิดสุดวิสัยชำรุดระหว่างปฏิบัติการ ทำให้เสียอารมณ์
ท่านสามารถเคลมเป็นส่วนลดสำหรับชิ้นต่อไปได้เลย ตรงนี้เป็นประกันใจกันเฉพาะเพื่อนสมาชิกนะครับ Grin Cool

หน้า: [1] 2 พิมพ์