พฤษภาคม 15, 2024, 12:53:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากลองเที่ยว  (อ่าน 3341 ครั้ง)
notlovez
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: กันยายน 27, 2014, 04:25:06 AM »

คือผมไม่เคยเที่ยวเลยอยากลองเที่ยวบ้างเป็นประสบการณ์พี่ ๆ พอมีแนะนำไหมครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 27, 2014, 08:15:57 AM »

คือผมไม่เคยเที่ยวเลยอยากลองเที่ยวบ้างเป็นประสบการณ์พี่ ๆ พอมีแนะนำไหมครับ

ขั้นแรกต้องดูที่งบตัวเองก่อนว่ามีแค่ไหน และอยู่ที่ไหน ถ้าในกทม เส้นเพชรบุรีตัดใหม่ทั้งเส้นคือถนนสายนํ้ากาม ทั้ง เมรี แนนซี่ เอวีต้า บีว่า ได้หมดเลย ราคาเริ่มตั้งแต่ พันกว่าบาท 2 พันกว่า ยิ่งแพงยิ่งสวย ยิ่งหุ่นดีตามราคา ไม่ต้องกลัวทุกคนย่อมมีครั้งแรกอยุ่แล้ว กล้าๆไว้แล้วจะดีเอง ลองผิด ลองถูกแล้วสักพักจะเป็นงานเองจ้า 
notlovez
ปลิงน้อย

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 27, 2014, 07:43:55 PM »

งบมีอยู่สองพันนิดๆ แถวลำลูกการังสิตพอมีไหมครับท่าน

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 27, 2014, 08:04:57 PM »

งบมีอยู่สองพันนิดๆ แถวลำลูกการังสิตพอมีไหมครับท่าน

http://www.bathlover.com/smf/index.php/board,14.0.html  -- ตจว พี่ไม่ถนัดจ้า ลองสมัครสมาชิกเวปบาท แล้วตั้งคําถามที่นี่ เวปบาทรู้ทั่วประเทศจ้า 
xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 28, 2014, 12:12:43 AM »

อยากเที่ยวเหมือนกันครับ แต่เสียวได้ของแถม
มีโอกาสเสี่ยงมากน้อยแค่ไหนครับ

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 28, 2014, 12:07:13 PM »

อยากเที่ยวเหมือนกันครับ แต่เสียวได้ของแถม
มีโอกาสเสี่ยงมากน้อยแค่ไหนครับ

ถ้าใส่ถุงแล้วถุงไม่แตกก้ไม่น่าจะเป็นอะไรจ้า แต่ถ้ากลัวจริงๆใช่จิ๋มกระป่องก้ดีนะ ปลอดภัยไร้โรคแน่นนอน เสียวพอๆกันจ้า 
007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 28, 2014, 12:45:26 PM »

จะเที่ยวไม่ต้องกลัว ถ้ากลัวไม่ต้องเที่ยว

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 28, 2014, 01:59:54 PM »

จะเที่ยวไม่ต้องกลัว ถ้ากลัวไม่ต้องเที่ยว

หน้า: [1] พิมพ์