พฤษภาคม 10, 2024, 04:01:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ***สเตรท สําโรง โลครอสชื่อดัง น้องๆร้อยกว่าชีวิตทุกคืน สวยประมาณน้องในคลิปนี้เลยจ้า  (อ่าน 30103 ครั้ง)
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2010, 06:54:54 PM »

เพื่อนเคยขับรถผ่านเข้าไปเหมือนกัน แต่ไม่ไ้ดทำไร ดูเฉยๆ
อยากลองเหมือนกันครับ ร้านเด็ดๆที่ว่านี่อยู่ตรงหน้าๆเลยปะครับ ท่าน
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 03:58:17 AM »

เพื่อนเคยขับรถผ่านเข้าไปเหมือนกัน แต่ไม่ไ้ดทำไร ดูเฉยๆ
อยากลองเหมือนกันครับ ร้านเด็ดๆที่ว่านี่อยู่ตรงหน้าๆเลยปะครับ ท่าน

ร้านเกโร๊ะอยุ่ตรงช่วงท้ายซอยฝั่งซ้ายมือจ้า ส่วนร้านบัวสวรรค์อยุ่ฝั่งขวามืออยุ่ใกล้ๆกันจ้าช่วงท้ายๆซอยทั้งคู่ 
lazarus
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 06:27:25 PM »

ไปถึงที่แล้วมีไม่สู้ด้วยหรอพี่  ว่าแต่ส่วนใหญ่น้องเค้าอายุเท่าไหร่กันมั่งอะครับ

What's done is done
mokoro_s
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 11:06:01 PM »

ขอบคุณมากเลยครับ

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 03:39:41 AM »

ไปถึงที่แล้วมีไม่สู้ด้วยหรอพี่  ว่าแต่ส่วนใหญ่น้องเค้าอายุเท่าไหร่กันมั่งอะครับ

ประมาณ 20 กว่าๆจ้า 
Homo sapiens
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 06:21:13 PM »

อยากไปมั่งจัง
a7xZ`
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 02:10:03 AM »

ขอเพิ่มเติม เรื่อง สเตรท สำโรงนะคับ ^^

แต่เดิมนั้น มีโรงหนัง ชื่อ เสตรท

สมัยผม เรียนก็ เริ่มแปลเปลี่ยนไปเป็นโรงหนัง ผู้ใหญ่แล้ว 

จิงๆแล้ว เสตรท ช่วงเริ่มมีการค้าประเวณียุคๆแรกก็ บริการ ให้กลับ กลุ่มแรงงานใน ตลาดสด ระแวกนั้น แล้วก็ บรรดา ค้างคาวกลางคืนทั่วๆ ไป เมื่อก่อน กลุ่มผู้ค้า ก็ จะเป็นรุ่นๆ วัยกลางคน วุยรุ่นจะหายาก แล้วก็ช่วง มีข่าว HIV มี คนไปติดจากที่นั่นมากมาย  เสตรท เลย ค่อนข้างเงียบเหงาไป หลายปี

จนมาช่วงล่าสุด ก็ มีการพัฒนา [ผมไม่แน่ใจว่าช่วงปีไหน] มีการเอาเด็ก ๆ มาค้าบริเวรนี้กันเยอะขึ้น จึงเริ่มมีการแข่งขัน
แต่ละร้าน จึงมีเด้กๆ เยอะ  ก่อนหน้านี้น้องๆ ก็จะมทายืนกันริมถนน  บรรยากาศแบบว่า  ถนนที่มีการขายเหมือนต่างประเทศ เลย ^^
แต่ช่วงหลังๆ มีการ พัฒนาปรับปรุง จัดระเบียบ โดยการ สร้างตู้กระจกไว้  ห้ามออกมายืนริมถนน   และแต่ละร้านจะมี ชุดยูนิฟอร์มไม่เหมือนกัน

ผมเองไม่เคยใช้บริการเลย ^^ เคยแต่แวปๆแวปมาถวๆนั้น 

แต่ผมการันตีได้เลยว่าเด็กที่นี่ มีหลากหลายจิง ^^
a7xZ`
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 02:35:16 AM »

ขอเพิ่มเติมอีกที่ สำหรับ ชายนิยมสตรีข้ามเพศ [หรือแบบไม่ข้ามไม่แน่ใจ]

ถนน. บางนา ตราด ช่วงสี่แยกบางนา มุ่งหน้า ไป ชลบุรี ถนนเส้นนี้ ซ้ายมือของท่าน จะเต็มไปด้วย

สตรีข้ามเพศ ท่านใดชื่นชอบแวะไปอุดหนุนนะคับ

เรื่องราคาผมไม่ทราบผมไม่เคยถาม 
JudasPriest01

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 08:37:46 AM »

ขอเพิ่มเติมอีกที่ สำหรับ ชายนิยมสตรีข้ามเพศ [หรือแบบไม่ข้ามไม่แน่ใจ]

ถนน. บางนา ตราด ช่วงสี่แยกบางนา มุ่งหน้า ไป ชลบุรี ถนนเส้นนี้ ซ้ายมือของท่าน จะเต็มไปด้วย

สตรีข้ามเพศ ท่านใดชื่นชอบแวะไปอุดหนุนนะคับ

เรื่องราคาผมไม่ทราบผมไม่เคยถาม 

ตอนนั้นทำงานที่บ้านเพื่อนเสร็จ นั่งแท๊กซี่ออกมากับเพื่อน แล้วผมลงแยกบางนาก่อน เพราะเพื่อนมันไปทางลาซาล
ผมต้องกลับไปทาง บางพลี

ตอนนั้นประมาณตี3กว่าแล้ว รถตู้ รถผี(รถกระบะคล้ายๆ2แถว ไปชลบุรี) ก็หมดแล้ว ผมก็เดินๆ หาดูเผื่อจะมี แต่กลับพบ .. .

แล้วตรงนั้น มืดมากเลยครับพี่เอ้ยยยย แต่ละนงค์นาง(นาย) กวักมือเรียกกันจ้าล่ะหวั่น
ผมนี่รีบโบกแท๊กซี่ ยอมเสียตัง รีบบึ่งกลับบ้านโดยด่วน 55555 5

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 06:09:25 PM »

อ้างถึง

ตอนนั้นทำงานที่บ้านเพื่อนเสร็จ นั่งแท๊กซี่ออกมากับเพื่อน แล้วผมลงแยกบางนาก่อน เพราะเพื่อนมันไปทางลาซาล
ผมต้องกลับไปทาง บางพลี

ตอนนั้นประมาณตี3กว่าแล้ว รถตู้ รถผี(รถกระบะคล้ายๆ2แถว ไปชลบุรี) ก็หมดแล้ว ผมก็เดินๆ หาดูเผื่อจะมี แต่กลับพบ .. .

แล้วตรงนั้น มืดมากเลยครับพี่เอ้ยยยย แต่ละนงค์นาง(นาย) กวักมือเรียกกันจ้าล่ะหวั่น
ผมนี่รีบโบกแท๊กซี่ ยอมเสียตัง รีบบึ่งกลับบ้านโดยด่วน 55555 5

หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์