พฤษภาคม 05, 2024, 11:38:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Chinese's New Year with Maria Ozawa's Meiki (จิมิโอซาว่าจัง),(review)  (อ่าน 6729 ครั้ง)
oldbear
AV DecadonoR++ (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 11:49:09 AM »

ตามประสาคนอยู่เมืองนอกแล้วแฟนอยู่ไทยครับ เลยต้องหาอะไรไว้คลายเหงาบ้าง

ครั้นจะไปจีบหญิงอื่นเดี๋ยวงานก็เข้า ครั้นจะไปตีหม้อมันก็แพง.......

เลยจบปัญหาที่ จิมิน้องโอซาว่าจัง กันดีกว่า!!!!!!!!

ที่จริงผมได้มานานแล้วล่ะครับแต่เพิ่งจะเอาลงวันนี้ นี่แหล่ะ ฤกษิ์งามยามดี แบบนี้ต้อง reviewwww

อันนี้คือตัวกล่องที่บรรจุมาครับ

จ๊ะเอ๊

พวกนี้คือรอบๆกล่องครับ จะเห็นว่าจะมีกราฟอะไรไม่รู้ อ่านไม่ออก แต่ผมขอเดาว่าเป็นความหนืด-หลวมอะไรประมาณนี้ครับ

มาเปิดกล่องกันดีกว่า........

อันนี้เค้าเขียนไว้ว่า Love Juice หรือ น้ำรักนั่นเองครับ

อันนี้เป็นแผ่นพับ อธิบายโครงสร้างต่างๆรวมถึงวิธีการเก็บรักษาครับ

สุดท้ายนี้ผมก๊ขอขอบคุณที่อุส่าห์เข้ามาดูนะครับ

petedoherty
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 12:04:59 PM »

ขอบคุณครับสำหรับภาพประกอบที่ละเอียด  ทุ่มทุนสร้างมาก

สาบานได้ว่า.......  ผมอยากได้อันนี้นะ  อยากลองดู......ทั้งๆที่ไม่รู้ว่ามันจะเหมือนจิ๋มมิยาบิมากน้อยยังไง

รู้แต่ว่าจำลองมาจากขนาดความกว้างความลึกของเธอ   อยากลองซักครั้งในชีวิต
astrife
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 03:47:59 PM »

ขอบคุณ ที่ลงให้ดู คับ
แต่ อยากรู้ วิธีทำมากกว่า คับ ว่าการทำ จิมิ เทียมเค้าต้องวัดขนาด อะไร ยังทำเบ้าหล่อ ยังไง ประมาณ นั้น คับ Grin
tone2029
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 03:53:04 PM »

สุดยอด  ลองแล้วเป้นไง บอก กันบาง
Meruto
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 04:05:58 PM »

ว้าว ยินดีด้วยครับ อยากได้เหมือนกัน ดูไฮโซดีจังเนอะ หุหุ
เอ้อ แล้วคงไม่เละเหมือนของเธอจริงๆนะ 
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 04:20:46 PM »

ใครอยากได้โทรไปสั่งกับเฮียจืดได้เลยจ้า พี่ขอบอกว่าสุโค่ยมากจ้า 

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=64623.0
noobsaibot
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

Soft On Demand is the best.

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 04:21:28 PM »

สุดยอด...ขอบคุณที่ช่วยแบ่งปันความรู้คร้าบ

Sex may seem immoral, but censorship is damm evil.
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 04:51:50 PM »

ดูรูปที่กล่องสิ หน้าเธอช่างเย้ายวน .. 
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 05:55:46 PM »

พึ่งรู้ว่ามีขนาดนี้นะคับเนี่ย
zeromaster
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 03:42:12 AM »

ขอบคุณครับ น่าจะมีรูป review หลังจากทดลองใช้แล้วด้วยนะครับ Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์