พฤษภาคม 05, 2024, 06:42:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสาว Rico Yamaguchi ตามรอยพี่สาวสู่เส้นทาง AV !!!!!  (อ่าน 11116 ครั้ง)
DarkCakeZa
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Akiho Yoshizawa

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 07:53:09 AM »

น้องสาวสวยกว่าอีก

โห่ๆ

555
pasta
AV Highness Merit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 12:36:08 PM »

rico นี่ผมบอกได้เลยว่า ถนนในสายเอวีเธอ  ไม่ดับง่ายๆ นะ ผมว่ายิ่งเล่นเธอยิ่งสวย   และก็พัฒนาตลอดในฐานะนักแสดงเอวี ไม่ธรรมดาแน่ๆครับ คนนี้  ผมตามเธอมาตลอด  แล้วยิ่งเธอย้ายค่ายไปSODใช่ไหม ค่ายนี้ เค้าจะมีดารานำชูไม่กี่คน กลุ่มSOD starน่ะล่ะ  ผมเชื่อว่าถ้าไม่เลิกเร็วซะก่อน ค่ายน่าจะดัน ให้อยู่ในกรุ๊ปพวก นิน่า พวกอาอิ ฮาเนดะนะ  แต่ผมเชื่อว่าบอร์ดนี้ คงไม่คิดว่าเธอแค่งั้นๆแน่นอน   ผมถือว่าให้เป็นหนึ่งคนที่มาแรงในปี2010เลยนะคนนี้ ไม่ธรรมดา ยิ่งเล่นยิ่งดี  ส่วนเรื่องจะไต่ไปบนดิน  ขนาดตัวแม่อย่างโซระ  ยิ่งเล่นได้แค่ละครหลังเที่ยงคืน กับหนังเรทอาร์ อยุ่เลย  มันไม่ทางกลับไปเป็นเหมือนเดิมหรอก  ในเมื่อเลือกทางนี้แล้วผมว่าเธอคิดมากพอสมควรแล้วล่ะ   

เห็นด้วยกับท่าน aum ครับ   เรื่องแรกไม่ดีเท่ากับกระแสที่โปรโมทแต่เธอยิ่งเล่นยิ่งดีครับ Grin
Scott Paker
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 08:17:23 PM »

rico นี่ผมบอกได้เลยว่า ถนนในสายเอวีเธอ  ไม่ดับง่ายๆ นะ ผมว่ายิ่งเล่นเธอยิ่งสวย   และก็พัฒนาตลอดในฐานะนักแสดงเอวี ไม่ธรรมดาแน่ๆครับ คนนี้  ผมตามเธอมาตลอด  แล้วยิ่งเธอย้ายค่ายไปSODใช่ไหม ค่ายนี้ เค้าจะมีดารานำชูไม่กี่คน กลุ่มSOD starน่ะล่ะ  ผมเชื่อว่าถ้าไม่เลิกเร็วซะก่อน ค่ายน่าจะดัน ให้อยู่ในกรุ๊ปพวก นิน่า พวกอาอิ ฮาเนดะนะ  แต่ผมเชื่อว่าบอร์ดนี้ คงไม่คิดว่าเธอแค่งั้นๆแน่นอน   ผมถือว่าให้เป็นหนึ่งคนที่มาแรงในปี2010เลยนะคนนี้ ไม่ธรรมดา ยิ่งเล่นยิ่งดี  ส่วนเรื่องจะไต่ไปบนดิน  ขนาดตัวแม่อย่างโซระ  ยิ่งเล่นได้แค่ละครหลังเที่ยงคืน กับหนังเรทอาร์ อยุ่เลย  มันไม่ทางกลับไปเป็นเหมือนเดิมหรอก  ในเมื่อเลือกทางนี้แล้วผมว่าเธอคิดมากพอสมควรแล้วล่ะ   

เห็นด้วยกับท่าน aum ครับ   เรื่องแรกไม่ดีเท่ากับกระแสที่โปรโมทแต่เธอยิ่งเล่นยิ่งดีครับ Grin

ผมก็คิดเหมือนท่าน aum ท่าน pasta ครับเรื่องหลังๆเล่นดีขึ้นที่สำคญผมว่าตั้งแต่น้องเค้าเอาฟันเขี้ยวออกน่ารักขึ้นเยอะครับ

Khunsuek
ตะกวดไซเบอร์
*

หื่นเล็กน้อยถึงปานกลาง

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 08:31:14 PM »

ผมก็ชอบเธอครับ เรื่องหลังๆมนี่เล่นดีขึ้นจริงๆแหละ
komjaja
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 09:05:57 PM »

ต้องตามไปดู  Grin Grin
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์