พฤษภาคม 13, 2024, 05:26:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 92834 ครั้ง)
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 04:16:04 PM »

เดี๋ยวจะหาจังหวะมาเล่าจุดหักเห ของผมกับนุ้ย แอน น้ำหวาน
Chieftheman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 05:38:01 PM »

ตามอ่านอยู่นะครับ  ถ้าไม่รบกวนจนเกินไป ผมขอเคล็ดลับที่ทำให้อึด มีเซ็กส์ได้นานๆด้วยได้มั้ยครับ อยากได้เป็นความรู้น่ะครับ Smiley
Mongvish

« ตอบ #42 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 08:11:15 PM »

ตามอ่านอยู่นะครับ  ถ้าไม่รบกวนจนเกินไป ผมขอเคล็ดลับที่ทำให้อึด มีเซ็กส์ได้นานๆด้วยได้มั้ยครับ อยากได้เป็นความรู้น่ะครับ Smiley

ตอนนั้นไม่มีเคล็ดอะไรเลยครับ อาจเพราะผมขลิปแต่เด็กรึป่าวไม่รู้นะ เวลาเจอไรเสียดสี เลยทนกว่าหน่อย

แต่พอตอนนี้แก่ตัวมาหน่อย เวลาไปนอนสาวแปลกกลิ่นมันหลั่งเร็วมาก เลยมีตัวช่วย ยาพลังแรดครับท45-50บาท
สีเขียว หรือ แดงก้อได้. ทาปลายk เรา ก่อนออกศึก รับรองด้านชา เสร็จช้า
หลังๆ มา เวลาไปเทีี่ยวอ่าง ต้องทาบางๆครับ. ฟอร์ม เดิมไม่เหลือครับ  Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2013, 08:22:12 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Chieftheman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #43 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 08:24:30 PM »

ยาพลังแรดหาซื้อได้ที่ไหนเหรอครับ?
Mongvish

« ตอบ #44 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 08:39:39 PM »

อัพเดทเรื่องราว ในปลายปีครับ

ถ้าผมมีเวลามากกว่านี้ คงจะร่ายยาวครับ
แต่ตอนนี้ภรรยาอยู่ใกล้ๆมาก เลยต้องแอบเล่าผ่านไอแพด
นั่งพิมพ์เล่าไป ก้อนึกถึงน้องๆ คนนั้น
คิดถึงมากกกก
ฟังเพลงยูทูป ในช่วงที่เพลงยุคนั้นๆ ยังดัง สโลว์ซบ กอดยิ่งคิดถึง Cheesy

ของแอน ช่วงเพลงบอดี้ ชุด2 เลย หนาวๆ ฟัง พี่ตูนซึ้ง ๆกำลังมาเลยครับ. ว่างก้อเล่นให้แอนฟัง.  เฮ้อ. นึกถึง

ยุคหวานก้อ พวกเอนโดรฟินชุดแรกเลย.  โอยยย คิดถึงจัง

ที่เห็นผมมีรูปประกอบเพราะว่างก้อเข้าคอมพ์ แอดรูปประกอบ
ท่านที่ติดตามก้อลอง
ติดตามแบบดราก้อนบอลล์นะครับ

ผมยังเขียนได้อีกเยอะ เพราะเป็นเรื่องจริงตลอด ตั้งแต่ปี 45 ถึง 52-53
ตอนนี้ผมอายุ 34 ครับ ใครจะแชร์บ้างก้อได้นะครับ แหะๆ

Mongvish

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 09:02:02 PM »

ในช่วงของสงกรานต์แห่งการสาดน้ำ และเสียน้ำปีนั้น
ผมอยู่กับนุ้ย 4วัน 4 คืน เสียน้ำเชื้อไปไม่น้อยกว่า 15 รอบ อย่างว่าครับ ข้าวใหม่ปลามัน แฟนไม่อยู่ เป็นเวลาของเรา

ผมยังต้องแอบๆ ซ่อน ๆ นุ้ย โทรหาแอนทั้งที่เธอน่าจะมีสิทธิ์โดยสมบูรณ์ในตัวผม แต่นุ้ยก่อกวน พูดแทรก
พยายามให้แฟนผมรู้ว่าผมอยู่กับนุ้ยอยู่ ตกลงผมเป็นชู้ และนุ้ยก้อเป็นชู้ครับ

วันที่ 16 เมษามั้งครับ แอนต้องกลับมาหอล่ะ เพราะร้านที่แอนทำงานจะเปิดล่ะ ซัมเมอร์ก้อจะเรียนครึ่งเทอมหลัง
แอนคิดถึงผมครับ บอกว่าเย็นนี้มารับที่ท่ารถด้วยนะ. น้ำเสียงแอนตอนนั่นผมรู้เลยแอนคิดถึงผมมาก
เพราะเด็ก นศ ปี 2 กลับบ้าน ปืดไม่ให้ที่บ้านรู้ว่ามีแฟน ถึงขั้นอยู่เป็นคู่ผัวตัวเมียที่หอพักร่วมปีกับผม
แอนดีใจครับที่จะได้เจอผม สำหรับหวานเป็นเบอร์ 2 เธอไม่ต้องการไรมากนอกจากผมแอบไปหา และหากวันใดผมเลิกแอน
วันนั่นคงเป็นวันของหวาน หวานเลยไม่มีบทบาทกับเทศกาลหรือ วันปกติ เพียงแต่ผมต้องหล่อเลี้ยงโทรหา คุย ให้อยู่ในคอนโทรลให้ได้

ผมยังติดใจรสรักของนุ้ยอยู่ครับ นุ้ยก้อทำตัวคิดหนึบผม บอกจะนอนด้วยอีกคืน ทั้งที่อีกวันจะต้องทำงานแล้ว
ผมเลยบอกแอนว่า พี่ต้องไปดำหัวผู้ใหญ่ คงจะไปรับแอนที่ขนส่งไม่ได้ และคงไปหาแอนที่หอไม่ได้
แอนผิดหวังครับ ผมฟังน้ำเสียงออก เฮ้อ. ทำไงดีผม แอนบอก กลับมากี่โมงก้อจะรอ
ผมรู้สึกผิดเป็นทุนเดิมต่อแอน. และจัดการความรู้สึกตัวเองไม่ได้

ผมบอกนุ้ยว่า ok คืนนี้ผมไม่ไปนอนหอแอนนะ. แต่จะไปหาแป้บ นุ้ยก็งอนสิครับ
จังหวะนั้นผมต้องง้องอนกันนาน จนนุ้ยยอมให้ผมไปหาแอนได้ แต่ห้ามเกิน 1ชม
เอ่อ.  ตกลงใครเป็นเมียหลวงตอนนั้นไม่รู้ครับ. มันชุลมุนไปหมด

อ้อ คืนแรกที่แอนมาถึงแอนขอเจ๊ที่ร้านไม่ทำงานครับ. เพราะรอผม เฮ้อ ผมผิดมาก. ตอนนั้นฟังเพลงตบหน้า เกียรไนท์ มันตรงผมมากเลย

สองทุ่มผมนัดหมายแอน บอกว่าพี่ไปได้แป้บๆ นะ เดี๋ยวพี่ไปส่งแม่ไป รพ แกบ่นๆ ว่าจุกท้อง คงจะไปรับยา ที่ รพ.
เอาสิครับ ผมงัดข้ออ้างมาใช้กับแอน. ผมไปหาแอนครับ. เธอดีใจมากพุ่งเข้ากอดผม โน้มคอผมไปหอมแก้ม
บอกว่าคิดถึงผมมากกกก ขอกอดหน่อยนะ แล้วก้อกอด แล้วเอาหน้าซุกหน้าอกผม ผมน้ำตาไหลครับ

มันผิดกับแอนจริงๆ. แอนไม่มีใคร ขณะนั้น แต่ผมมีคนที่ 2 คนที่ 3. น้ำตาผมตกใน
ผมหอมหน้าผาก บอกว่าพี่ก้อคิดถึงแอนนะ สมองมันพล่าๆ ไปหมด
แอนขอกอดผมที่เตียง หอมผม. แต่ผมลืมกลิ่นแอนไปหมดแล้ว.  ผมมีแต่นุ้ยตอนนั้น ผมไม่อยากมีไรกับแอนครับ
แอนขอผม บอกให้มีไรด้วย น๊าาาา. คิดถึงพี่น่ะ. เธอกอดผม แต่ผมมีแต่ความเศร้า ไม่มีรมณ์เลย

แอนไม่ได้เจอผม 5 วัน เธอก้อต้องการอย่างว่าประสาแฟนกัน. แต่ผมยังจำกลิ่นนุ้ยได้ ยังหลงนุ้ย ที่เธอเด็ดกว้าแอน
ผมเลยบอกว่าพี่เพิ่งกินเหล้ามาเยอะหลายวัน ไมมีรมณ์เลยแอน แอนรบเร้าว่ามีำรหน่อยน๊า. แอนต้องการมาก
ผมฟังแบบนั้นแล้วผมสงสารแอนครับ เลยคิดว่าคงจะสักๆแต่มีให้เสร็จๆ ไป.
ผมเลยกอดแอน โน้มตัวลง เอาหน้าซุกไซร้หน้าอกขนาดบะล่ะฮึ่ม ดูด เลียหัวนมไปโดยระหว่างทำ ความคิดสงสารแอนมันแบ่นในหัวตลอด
แอนไม่รู้หรอกครับว่าแฟนเธอนอกใจเธอ เธอครางรับ ผมพยายามทำทุกอย่างเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น
ดูดนม สลับไซร้คอ. แต่ไม่จูบปากแลกลิ้น อ้างว่าเป็นร้อนใน
พอต่างคนต่างเปลือยเปล่า. ผมขอใส่ถุงยาง แอนบอกเอาไงก้อได้ ทำให้แอนเสร็จที
ผมก้อแทงพรวด แล้วก้อซอยเข้าออก ผมทำทีเป็นครางมรรมณ์ร่วมไปด้วย อูยยย โอยย ที่จริงผมแสร้งทำ
ผมอยากให้แอนเสร็จเร็วๆ. เลยพลิกตัวแอนขึ้น. ท่าที่ผมชอบที่สุดกับแอนคือเธออยู่บน
เพราะจะเห็นรูปร่าง เห็นนมงามเด่นตรงหน้า คืนนั้นผมกลับไม่มีรมณ์ร่วมเท่าไหร่จริงๆ แอน บด ตลึง ยกก้นขึ้นลง
H แอนกำลังดูดแท่น k ผมเข้าออก โอยยย แอนคราง. ผัวขา แอนเสียว. แอนคิดถึงผัวว
แอนเร่งจังหวะการสโตกบั้นเอว ผมเด้งรับเป็นพักๆ เอามือจับนมบ้าง เอาลิ้นเลียหัวนมบ้าง เพื่อให้แอนเสร็จ

จังหวะที่แอนเร่งและหอบๆ ผมรู้บ่ะว่าแอนใกล้เสร็จ เลยบอกว่า เมียจ๋าเสร็จพร้อมกันนะ. แอนไม่ตอบ เธอจิกหลังผมใช้ h บดขยี้ k ผมหนักขึ้น
ปลาย k รู้เลยว่าโดนคริสตอริสแอนทุกสโตรก แล้วแอนก้อ โอ้ยยยย ๆ ๆ ผมสวนรับไปโอยยย พี่ก้อเสร็จ
แอนตอดตุบๆ ของผมทำทีเป็นผงกหงึกๆ ในช่อง h ครับที่จริงผมไม่เสร็จ เพราะในหัวมันฟุ้งซ่านอยู่ ผมรีบชักน้องชายมา

รีบไปถอดถุงยางที่ไร้น้ำเชื้อทิ้งชักโครก แอนนอนแผ่หราบนเตียง. ผมหอมหน้าผากแอน. บอกว่าแอนเก่งจัง พี่เสร็จพร้อมกัน พี่มีความสุขมาก
แอนยิ้มๆ ผมอยู่อีกพัก ก้อขอตัวกลับบ้าน. อ้างว่ามีธุระ. แล้วเจอกันนะ แอนบอก อือ. รีดพิษให้ขนาดนี้ อย่าไปนอนกับสาวไหนอีกล่ะ
แอนพูดทีเล่น แต่มันสะดุดในโสตประสาทผมมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2014, 05:26:54 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2013, 11:10:37 AM »

รักสี่เส้า

ผมกลับมาบ้านพร้อมกับเบียร์ 3 ขวด ตั้งใจจะดื่มให้คลายความสงสารแอน และจะได้เปิดอกคุยกับนุ้ยที่ตอนนี้อยู่ที่บ้านรอ
เปิดเข้าห้องไป เจอนุ้ยนอนดูหนังดีวีดี นุ้ยแซวว่า ไงล่ะเสียไปกี่น้ำ ผมจุกเลย นี่ผมแคร์นุ้ยนะ ตอนมีไรกับแอนที่ผ่านมาผมไม่อยากมีด้วยซ้ำ
ผมบอกไปว่าไม่ได้มีไรเลยนะ ไปคุยที่หอแล้วกลับเท่านั้น ผมก้อต้องปิดบังเรื่องราวที่เพิ่งผ่านเมื่อครู่เช่นกัน
ป๊อก. ผมเปิดฝาเบียร์ แล้วดื่มจากขวดอย่างงั้น ดื่มไป สองอึก ก้อคว้าหน้านุ้ยมาดูดปาก ให้ละอองเบียร์ในปากผมกลั้วไปในตัวนุ้ย
ผมผละออกมา กระดกเบียร์อีก พรางทำซ้ำแบบเดิมจนหมขวดภายในสามนาที นุ้ยชอบใจมากครับ
แต่ในใจผมตอนนั้น ต้องการจะเปิดอกคุยกับนุ้ย ที่ตอนนี้ผมถลำลึกจนอาจทำให้การใช้ชีวิตผมลำบากล่ะ

ตอนนั้นผมต้องการจะส่งท้ายกับนุ้ยครับ ผมเริ่มมันเอง ผมต้องปิดมันให้ได้ 5 วันที่ขลุกด้วยกันถือว่าเป็น ปสก อันวิเศษ
ผมตั้งใจทำกับนุ้ยครั้งสุดท้าย โดยนุ้ยไม่รู้ ผมจับนุ้ยกดลงแล้วซุกหน้าลงกับนมที่หัวนมสีชมพูระเรื่อ ผมดูด ดุน ไซร้ ทั้งหัวนม และฐานนม
ปากดูดข้างนึง มือก้อไม่ปล่อยว่าง บีบคลึงนมอีกข้างไป ทุกจังหวะผมต้องการจดจำ เพื่อจะได้เป็นความทรงจำที่ดี
ผมไซร้ร่วม 15 นาที ก้อมุดหน้าลงกับหว่างขา ผมดึงกางเกงกีฬาลง เอาลิ้นเดาะดุนไปในร่องกลีบของนุ้ย
ผมดูด เลีย ถอนหน้าออกมามอง เพื่อจะจดจำทุกอย่าง. แปลกครับ กลีบแคมที่ผ่านศึกรักกับผมตลอด 5 วัน ไม่ต่ำกว่า 10 ครั้ง
ยังคงสวยงาม กลีบแน่น มีติ่งเผยอเล็กๆ พองาม h นุ้ยอูมงดงามมาก ผมว่าทรงขนและ H ของนุ้ยเหมือนของ Yua Aida ดาราขวัญใจผมมากๆ
ผมใช้ลิ้นห่อกลมๆ แล้วแทงเข้าออก สลับกับแหงนมองนุ้ยที่นอนเหย๋เก
นุ้ยคราง อูยยย. โอย เสียววว บอกให้ผมรีบสอดใส่ได้มั้ย. ผมยังครับ ตั้งใจจะทำเป็นครั้งสุดท้าย ผมเลีย ดุน เอานิ้วแหย่กวนๆ ในร่อง h
น้ำหงี่เยอะมาก ผมบอกม่ะ ใช้ท่า 69 เหอะ ผมขยับส่วนบ่างไปให้นุ้ยอม. ดูด ผมเอานิ้วกวนๆ ใน h เอาแช่ให้นุ้ยตอดบ้าง นุ้ยดูดอมอย่างเอร็ดอร่อย
นี่ท่อน K นี้ เมื่อครู่เพิ่งทำให้แอนไปถึงสวรรค์มาแล้ว แต่เดี๋ยวอีกไม่นานมันจะส่งนุ้ยไปถึงบ้าง

เราต่างคนต่างมอบความเสียวให้กันด้วยการใช้ปาก นิ้ว ร่วม 15 นาที. ผมบอกเอาล่ะ ถึงเวลาแทงล่ะ ผมเริ่มนับนิ้วนับวันในใจ
วันนี้มันอาจจะเลยช่วงวันปลอดภัย หลัง 7 แล้ว. ถ้าหลั่งในกลัวจะท้องได้ ผมวางท่าสุดท้ายล่วงหน้าในหัวว่า คงต้องถอนไปแตกในปาก

ผมเปิดเบียร์ขวดสอง กระดกดื่ม แล้วกลั้้วๆน้ำเบียร์ในปาก แล้วดูดปากนุ้ยทันทีแล้วเราแลกน้ำลาย แลกเบียร์กัน มันเสียวมาก ข้างล่างผมผงกหงึกๆ ผมตังใจบิ้วตัวเองให้พีคสุดๆ ผมยกเบียร์ต่อ รอบนี้เอามากลั้วหัวนม. นุ้ยคราง เพราะความเย็นของเบียร์ในปากผมที่ประกบกบั้วกับหัวนม กลั้วซักพัก ก้อกระดกต่อ
ผมสลับดูดปาก กับดูดนมจนเบียร์ขวดสองหมด

เอาล่ะได้เวลาแทงล่ะ ผมจับนุ้ยแหกขาครับ ผมเอาปลาย k ถูไถตรงปากทางเข้า ยังไม่แทงง่ายๆ เอาถูเอาคลึง
แบบดารา AV ทำกับน้อง Aida ที่ผมขอบดู แล้วผมหยิบมือถือ มาถ่ายคลิปนี้สั้น ๆ แบบให้เห็นแต่ k และ h โดยตั้งใจเก็บไว้ดูเองเป็นส่วนหนึ่งของความประทับใจ
คลิปนี้สั้นๆ 15 วิ แล้วก้อปิด เพราะผมเองก็หงี่สุดๆ ล่ะ พรวดดด. อ่าห์หห ผมเสียบไปแล้ว ค่อยๆ เด้งเข้าออกช้าๆ
ดูH ที่กำลังถูก k. ผมล่วงล้ำไปในช่องแคบๆ แล้ว ผมจดจำได้หมด ผมเลื่อนตัวให้นุ้ยดูดหัวนมผมด้วย ในขณะที่ผมกระเด้าเนิบๆ
โอยมันเสียวมากกก ผมเร่งจังหวะ กระตุ้นนุ้ยให้เสียวไปด้วยกัน

แล้วเปลี่ยนท่า ใ้ห้นุ้ยขึ้นบนหันก้นมาทางผม เอามือไขว้มาทางผม ในท่าเหมือนแมงมุมแอ่น โดยมีลำk เรา แทงเข้าออก อยู่
ท่านี้ถ้าเป็นหนัง AVผมจะชอบมาก เพราะกล้องตะจับให้ให้เห็นk แทงกระทุ้ง h มันเห็นเด่นชัดมาก. แต่สำหรับในการใช้งานจริง
ผมเห็นเพียงนุ้ยลอยตัวอยู่เหนือผม โดยเธอก้อเด้งรับการกระเด้าจากเรา ท่านี้ผู้หญิงต้องแข็งแรง เพราะอาจจะเมื่อยแขนที่ต้องกางเพื่อยกตัวรับการเด้าครับ

ผมใช้ท่านี้สลับกับลุกตัวขึ้นโอบเพื่อไม่ให้นุ้ยเมื่อยเกินไป จังหวะที่ลุกมาโอบตัว ผมก้อไซร้คอจากด้านหลังไป เธอครางอย่างมีความสุข
ผมนอนหงายต่อ ให้นุ้ยเด้งตัวรับการเด้าอีก ผมอยากให้มีใครซักคนช่วยถ่ายคลิปให้ เพราะอยากเห็นช็อตท่าที่ผมชอบมาที่สุด
แต่ก้อคงเป็นเพียงจินตนาการ แต่ทว่า ผมขอนุ้ยว่า พี่ชอบท่านี้มาก เอามือถือไปจ่อถ่ายตอนนุ้ยเด้งรับเข้าออกให้ที
นุ้ยก้อหงี่สุด เธอรับที่จะถ่ายให้. แต่คงไม่ได้ใช่ช็อตแอ่นรับเพราะ แขนข้างนึงตกถือโทรศัพท์. เลยเป็นท่าที่นุ้ยอยู่บน ปกติ หันหน้าไปทางปลายเท้าผม

นุ้ยถ่ายคลิปให้ พรางครางกระเส่า น่าจะมีอารมณ์เพิ่มเหมือนถูกแิบถ่ายคลิป ในการถ่ายผมกับนถ้ยเซฟไม่ให้เห็นหน้าครับ
เพราะตอนนั้นคลิปแอนนาแจ๊มป์ กำลังดัง. เลยต้องเซฟครับ แต่เสียดายเทคโนโลยีตอนนั้นที่ผมมี เป็นแค่ไอโมบายจอสีรุ่นแรกๆ
คลิปที่ตั้งใจเก็บไว้ในความทรงจำจึงมัวๆ ไม่คมชัด

ถ่ายได้ไม่ถึงนาทีผมบอกพอแล้ว หันหน้ามา. นุ้ยหันมาโดยไม่ยอมให้ k หลุดจากหว่างขา
แล้วเธอก้อก้มตัวมาดูดปากผม เอาh รูดลำ kชัดขึ้นลงอย่างเร็ว พร้อมจะเสร็จท่านี้
ผมครางกระเส่า บอกเอาเลยนะ แตะสวรรค์ก่อนพี่เลยนะ

นุ้ยครางกรี้ดเบาๆ เธอเสร็จแล้ว. แต่ปมยังไม่เสร็จ ผมเลยพลิกตัวนุ้ยลง แล้วเร่งกระเด้าทันที ผมทำไปก้อมองดูนมนุ้ยกระเพื่อมเบาๆ ตามแรงเด้าของผม
ผมเด้าจนใกล้เสร็จก้อถอนลำk ออกไปจ่อที่ปากนุ้ย เธอดูดน้ำเชื้อจนหมดเกลี้ยงอีกแล้ว
ผมว่าถ้าคนไม่รักกันมาก หรือเซ็กส์จัดมาก คงไม่ทำแบบนี้ โอยยย ผมตัวเบาหวิว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 31, 2013, 11:37:56 AM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2013, 11:48:10 AM »

ยาพลังแรดหาซื้อได้ที่ไหนเหรอครับ?

ตรงไปที่ร้านยาทั่วไปเลยครับ
ถามคนขายว่าแรดโลชั่น ก้อได้ครับ พลังแรด ดูจะสื่อแนวนั้นเกิน กลัวท่านจะอายคนขาย

ยานี้มีขายทั่วไปเลยครับ ราคาไม่แพงครับ มีอีกตัว สตุ๊ด เป็นสเปรย์ฉีด แต่300 กว่าบาท
วิธีใช้พลังแรด ก้อหยดน้ำยาบางๆ ลงปลายน้องชายเรา จะชโลมทั่วโคน บางๆ ก้อได้
แล้วสัก 20 นาทีค่อยล้างออก อาการคือจะทำให้เราชา ความเสียวอาจจะน้อยลงตาม
แต่ทำให้อึดขึ้น ทั้งนี้ เหมาะแก่การนอนกับคู่ขาใหม่ๆ ไม่ให้เราหลั่งเร็ว
อย่าทามากนะครับ ใหม่ๆ ผมเห็นมันไม่ชาสัดที เลยชโลมหมดขวด. โห. คืนนั้นเลยไม่เสร็จเลยครับ
 Grin
hearbell
เหลือบไร
*

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2013, 12:36:28 PM »

ขอบคุณครับ อ่านเพลินเลย
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2013, 01:36:47 PM »

ไม่เอารูปได้มั้ยครับ อ่านไม่สะดวกเลย

ชอบแบบเก่า จินตนาการได้ดีกว่า

Sad

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 23 พิมพ์