พฤษภาคม 13, 2024, 04:32:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 92846 ครั้ง)
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #70 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 09:35:21 PM »

Grin

เดี๋ยวพรุ่งนี้มาต่อเรื่องน้องเบ็นครับ เพราะมันยาวต้องพิมพ์ผ่าน PC

ตอนนี้ออนไอแพดครับ

ระหว่างพิมพ์เรื่องคนนั้น บางครั้งผมคิดว่าอยากนำเสนอเรื่องของอีกคนเลย เพราะดูหวือหวาน่าสนใจ

บางเรื่องอยากนำมาเล่าให้ฟังก่อน แต่ผมกลัวว่า time line ของผู้หญิงที่ผมเล่า ที่ผมจะได้เล่าต่อๆไป จะ
ประติดประต่อกันลำบาก

เลยนั่งนึกและพิมพ์เล่าตามห้วงเวลาไปนะครับ แหะๆ

มีเรื่องที่ผมเตรียมจะเล่า เช่น
ลอยกระทงกับอาจารย์มหาลัย ดูบอล UCL กับสาวเสิร์ฟ
เมื่อผมได้เจอ นศ.เวอร์จิ้น ขอปราบพยศ นศ.ไฮโซ
วันไนท์แสตนด์ร่วมกับเพื่อน หนีเมียไปฟันสาวเทศกาลดนตรี
มุมมืดในผับเกรดสอง ล่อนจ้อนแต่ไม่เสียบ พนักงานแถวหน้าต้องผ่านผม
หลอกกระเทยสวยให้สโม๊ค (เล่าดีมั้ยหว่า) ฯลฯ

แฮ่กๆ ๆ เรื่องจริงทั้งนั้นครับ

นั่งจัดลำดับความคิดก่อนครับ อันไหนก่อนหลัง

คอยติดตามนะครับ

ปล.ถ้าอยากให้เล่าไวๆ เอาเรื่องราวของท่านๆ มาแลกเปลี่ยนนะครัช  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2014, 09:45:05 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #71 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 10:05:31 PM »

อ่านเพลินดีครับ แก้เบื่อ แก้เครียด (จากงาน) ได้เยอะเลย ผทก็ไม่ทีอะไรหรอกครับจะเล่า

ก็แค่มีแฟนเอากันตามปกติ

Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 11:39:53 PM »

อยากอ่าน ลอยกระทงกับอาจารย์มหาลัย Tongue
Mongvish

« ตอบ #73 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 08:37:27 AM »

(ต่อ) นักศึกษาขี้เหงา

น้องเบ็น นศ.ปี 3 มหาลัยมีชื่อที่ตั้งอยู่ ณ จังหวัดติดกับที่ผมทำงาน
ยังคงหมั่นเซ็กส์แชทมาหาผมเนืองๆ เดือนละ 2-3 ครั้ง บางทีเธอมีอารมณ์ร่วม
 ก็พิมพ์ยั่วผมจนตัวงอลุกไม่ได้อยู่หลายนาที เป็นอีกด้านหนึ่งของความบ๊องส์ของคนเราจริงๆ ครับ

แต่แล้ววันหนึ่งโอกาสอันดีก็มาถึง ทฤษฏีที่ผมและเบ็นเคยใช้แต่บนแป้นพิมพ์คีย์บอร์ดคอมพ์
กำลังจะได้พิสูจน์ว่าหากอยู่ในสถานการณ์จริงจะดุเด็ดเผ็ดร้อนเพียงใด
บ่ายวันศุกร์วันนึง เบ็น M มาบอก พี่ๆ เย็นนี้นู๋จะกลับบ้านอ่ะ...
 เบ็นเป็นคนจังหวัดเดียวกับผม แต่ต้องไปเรียนที่มหาลัยในอีกจังหวัด ระยะทางก็ไม่ไกลกันมาก 100 กว่ากิโล
 เดินทาง ชม.ครึ่งก็ถึง ผมถามต่อว่ากลับมาบ้านคืนวันศุกร์เนี่ย มีนัดปาร์ตี้กับใครรึป่าวจ๊ะ
เบ็นตอบว่าไม่มีหรอกพี่ เพื่อนๆ เค้าอยู่หอ เพื่อนที่จังหวัดก็เรียนมหาลัยอื่นกันหมด 

ผมเลยบอกไปว่าพอดีวันนี้เป็นศุกร์สิ้นเดือน พี่มีนัดกับก๊วนจะไปนั่งดื่มชิลๆ กันน่ะ ยังไงถ้าสนใจก็โทรมานะ
ศุกร์สิ้นเดือนเป็นที่รู้กันว่าร้านเหล้า ร้านเบียร์สด สถานบันเทิงคนจะคลาคล่ำเต็มไปหมด
ร้านที่แอนทำงานก็เช่นกันถือเป็นเวลาทองที่จะได้ทิปจากบรรดานั่งดื่มกินทั้งหลาย

หลังเลิกงานผมไปหาแอนที่ห้องตามปกติ ส่งส่วยปลดปล่อยให้กันไปคนละ 1 ยก โดยต่างมีจุดประสงค์เพื่อให้อีกฝ่ายไม่ไปหาเศษหาเลยจากคนอื่น
โอ๊ย ๆ อูย .... พี่ๆ ๆ แอนจะเสร็จแล้ว แอนขึ้นคร่อมผมในท่าที่ผมนั่งขอบเตียง
หน้าอกแอนอยู่พอดีปากผมพอดี ผมซุกไซร้ ดูดดม มือก็จับบีบเค้นแก้มก้นอย่างหนักหน่วง
เพื่อสร้างอารมณ์ให้แอนพีคสุดๆ จังหวะไหนโขยกตัวแรงขึ้น ผมก็ตบก้นป๊าบ ๆ เป็นสัญญานว่าให้รีบเข้าเส้นชัยอย่าหยุด ๆ

โอ๊ยยยย กรี๊ดส... แล้วแอนก็เสร็จ ผมพลิกตัวแอนหงายขอบเตียงบ้าง
 แล้วก็จัดการโยกรีดน้ำตัวเองให้ออกหมดเปลือกเช่นกัน ตั่บๆ ๆ ๆ ไม่ถึง 2 นาที
 ผมเกร็งตัวถอนน้องชายมาจาก H ชักออกมาปล่อยน้ำบนหน้าท้องแอน
โอว .. นี่ผมกลายเป็นคนช่ำชองเรื่องพรรภ์นี้ไม่ต่างจากพระเอก AV แล้ว
คือจะแตกในก็ทำได้ง่ายมาก จะชักออกมาแตกด้านนอกก็ไม่เคยชักช้า (ไม่เคยมีปัญหาเรื่องท้อง)

ระหว่างผมคบกับแอน และน้ำหวาน ผมใช้วิธีคุมกำเนิดด้วยการนับวันครับ 
จึงเป็นที่มาของการที่ปฏิทินตั้งโต๊ะที่ทำงานจะมีการมาร์คจดดาว กากบาท ลากเส้นเต็มพรึ่บไปหมด 
คนมาติดต่องานเห็นคงอาจคิดว่าเป็นเมมโมบันทึกงาน  แต่ไม่ใช่ครับ Grin
 มันคือการวางแผนครอบครัวคุมกำเนินอย่างดีนั่นเอง  โดยความรู้ที่นำมาสู่การใช้งานจริง สมัยนั้นมาจากเวปคลินิครัก  ครับ

ก่อนผมออกจากห้องแอน ขณะที่แอนกำลังแต่งตัวเพื่อไปทำงานนั้น
 ผมจุ๊บหน้าผากแล้วบอกแอนว่าขยันทำงานนะ ดูแลตัวเองด้วย
ตอนนั้นแอนอยู่ ปี 3 ใกล้จะออกฝึกงานแล้ว
 แอนเคยบอกว่าถ้าได้ฝึกงานคงต้องออกต่างอำเภอ หรือต่างจังหวัด และคงจะต้องหยุดทำงานกลางคืนเสียที
ผมก็อยากให้แอนเลิกทำงานแบบนี้ครับ ถึงจะทำใจรับได้ว่าไม่มีไรเสียหาย แค่นั่งดื่ม คุยเป็นเพื่อนลูกค้า
 แต่อย่างว่าครับ ลูกค้าก็มีหลายประเภท บางคืนอาจจะถูกจับ แต๊ะอั๋ง ลวนลามบ้าง
 ผมก็ยังไม่สนิทใจที่จะรับได้

ในสายตาของแอน แอนมองผมว่าเป็นหนุ่มวัยทำงานที่รุ่นใหม่ไฟแรง
อาชีพงานเป็นที่นับถือของผู้คน และดูจะรักแอนมาก คงไม่มีปัญหาเรื่องหญิงอื่น 
ก่อนผมจะออกห้อง แอนบอกผมเช่นกัน  อย่าเมามากนะ คืนนี้ถ้าจะต่อยันเช้า ก็โทรมาบอกกันด้วยล่ะ อย่าให้รอเก้อ
ผมรับปากจ๊ะ ๆ

พอถึงร้านที่นัดหมายกับก๊วนเพื่อน โต๊ะชายล้วน 4-5 คน มีบ้างครับที่เริ่มเมาแล้วจะพูดเสียงดัง
แย่งกันจีบสาวเชียร์เบียร์  แย่งกันขอเบอร์สาว ฯลฯ ดื่มกันที่ร้านเดิมไปจนใกล้สี่ทุ่ม
ผมลองโทรหาเบ็น กะว่าเดี๋ยวเปลี่ยนร้านไปผับอีกที่จะชวนไปด้วย
ตรู๊ด... ๆ ตรู๊ด เบ็นรับสาย  ผมชวนสนใจไปแดนซ์กันที่......มั้ย เบนตอบมาว่า โหวพี่โทรมาซะเกือบดึก
 นู่จะนอนแล้วเนี่ย คงไม่ออกหรอก เพล๊ง ... หน้าผมแตกยับปนเสียดาย รู้งี้โทรชวนแต่หัวค่ำก็ดี

ผมเลยพูดอ้อนเชิงน้อยใจว่า ว๊า...เสียดายจัง วันนี้อุตส่าห์โสดหนึ่งวัน เบ็นบอกว่านู๋ขับรถกลับมาเอง แล้วเพลียๆ
 ไม่รู้ไข้รึป่าวอ่ะพี่ ขอพักก่อนนะ  อืมๆ ผมคงพลาดแล้วคืนนี้ ผมวางสาย คืนนั้นก็ลัลลาต่อกับเพื่อนร่วมก๊วน
จังหวะนั้นผมขอไปตายเอาดาบน้ำ ไม่ได้หญิง ก็กลับไปนอนกอดแอน สบายใจ ผมคิดยังงั้น

ผมดื่ม ณ ผับแห่งหนึ่ง ใกล้เที่ยงคืนตั้งใจจะส่ง sms หาแอน เห็น miscall 2 สาย กดดู เป็นน้องเบ็นโทรมา
เฮ้ย โทรมาตอนไหนวะไม่ได้ยินเลยตรู แววตาผมเริ่มเปร่งประกายมีความหวังลึกๆ ผมเดินออกหน้าประตูผับ
 กดโทรหาเบ็นทันทีตรู๊ดๆ .... ตรู๊ด... ฮัลโหลพี่ เที่ยวเสร็จรึยังง่ะ นู๋หายไข้แล้ว
เนี่ยเมื่อกี้ดูเวปไปเรื่อยแล้วมีอารมณ์อีกแล้วอ่ะ จะให้พี่ช่วยเซ็กส์โฟน

โธ่ว....อีนู๋ เห็นพี่เป็นตัวอะไร ผมตำหนิเบ็นในใจ ตอนนั้นผมเริ่มเมาแล้ว เลยบอกว่า
นี่ลืมไปแล้วเหรอเราอยู่จังหวัดเดียวกันแล้ว มารับพี่ที่.....สิ เดี๋ยวจะช่วยเอง เบ็นก็อุทานว่า
 เออ.. จริงด้วย เดี๊ยวนู๋จะหลอกที่บ้านว่าไปเอารายงานที่หอเพื่อนแล้วไปรับพี่นะ
ผมไม่นึกว่าเบ็นจะกล้าทำตามที่ผมบอกจริงๆ เออ..เอาสิวะ ถ้ามาจริง เดี๋ยวก็จะช่วยสงเคราะห์ให้เอง
ผมกลับเข้าผับไป บอกเพื่อนว่า เฮ้ยเหล้าขวดที่เหลือพวกมึงแดรกๆ ไปเลยนะ เมียกูตามตัวกลับบ้านอ่ะ
 เดี๋ยวจะมารับแล้ว ผมปล่อยให้เพื่อนๆ ดื่มกันต่อ

ผมเดินออกไปรอริมถนน ระหว่างนั้นก็โทรหาแอนล่ะครับ บอกว่าไอ้พวกเพื่อนมันจะไปต่อถึงเช้าอ่ะ
 เลยต้องเลยตามเลยไปกับพวกมัน  แอนกำชับอีกยังไงก็อย่าเมามากล่ะทางสะดวกสิครับ แอนไม่ได้เอะใจสงสัยอะไร
สักพักมีรถเก๋งวีออสมาจอดริมถนน เปิดกระจก ถามว่านี่พี่...(ชื่อผม) ใช่ป่าว เร็วขึ้นรถ
เป็นครั้งแรกที่ผมเจอเบ็นครับ ผมเดินไปนั่งด้านคุ่คนขับ มองหน้าเบ็น ตอนนั้นผมไม่อายไม่เขินไรเลย
คงเพราะความเมาที่สะสมมาตั้งแต่หัวค่ำ คนที่ผมแชทด้วยร่วมครึ่งปี ตอนนี้มาอยุ่ตรงหน้าแล้ว
เบ็นเป็นคนผอมสูง ผมยาว หน้าตาไม่ถึงกับสะสวยมาก ถ้าเทียบกับผู้หญิงที่ผมเคยผ่านมา
 แต่อย่างน้อยถ้าเรื่องอย่างว่าเราตรงกันก็คงจะช่วยให้หายเหงาได้ ผมคิดยังงั้น

เบ็นถามว่าจะช่วยนู๋ยังไงเนี่ยพี่ ผมบอกมาถึงขนาดนี้แล้วยังถามเหรอ  ออกรถเลยตรงไปที่ม่านรูดเลย
ผมไม่มีความอายแล้วครับ บอกให้เบ็นขับไปทันที ผมบอกพิกัดปลายทาง เบ็นประหม่าเล็กน้อย
 ผมบอกไปเหอะน่า พี่ก็ไม่เคยเข้าหรอกนะม่านรูดอ่ะ ใช่ครับทุกทีผมจะใช้ห้องนอน หอผู้หญิงตลอด
นี่จะเป็นครั้งแรกที่เข้า รร.เหมือนกัน
พอเลี้ยวไปปุ๊บ ผมบอกให้เบ็นเลือกซองห้องไหนก็ได้ เบ็นเลี้ยวห้องแรกเลยครับ ตอนนั้นทั้งเมา ทั้งตื่นเต้น
 เอาไงดีหว่า เคยแต่แชทคุยกัน บทบาทจริง เบ็นจะเป็นไงวะ ผมนึกในหัว ผมขอซื้อถุงยางเพิ่มจากเด็กรับรถอีก 1 กล่อง
 พอจ่ายเงินได้ของปุ๊บก็เปิดเข้าไปในห้องที่เบ็นล่วงหน้าเข้าไปก่อนแล้ว
 บรรยากาศมันได้จริงๆ เบ็นก็คงไม่เคยเข้าม่านรูด เธอเดินดู สำรวจรอบๆ ห้อง มีกระจกติดเพดานกับด้านข้างผนังทั้งสองด้าน ผมถามเบ็น มีอารมณ์มากไหม เบ็นพยักหน้าอายๆ ผมขอตัวไปล้างตัว1-2 นาที ปล่อยเบ็นนอนบนเตียงรอ
ตุ้มๆ ต่อมๆ ผมหวิวๆ ตื่นเต้น จะเอาไงดีวะ จู่โจมยังไง ผมนึกถึงสเตปที่จะต้องทำ หลังจากออกจากห้องน้ำ
ผมพันผ้าเช็ดตัวผืนเดียวออกห้องน้ำมา เจอเบ็นนอนหงาย มือก็กดเล่นมือถือ
ผมไม่ปล่อยให้ช้าล่ะ เวลามีน้อย ผมพุ่งถลาหาเบ็น หมั่บ! ผมจับหน้าอกทันที โอววว เธอไม่ใส่เสื้อในครับ
ผมบีบคลึงจากนอกเสื้อ เบ็นเริ่มคราง ผมบอกว่าเดี๋ยววันนี้เจอของจริงนะ ระวังจะติดใจพี่ล่ะ ผมพูดเพิ่มอารมณ์ให้เบ็น
 เบ็นเริ่มปล่อยตัว บอกผมว่า พี่ลองทำให้นู๋เห็นของจริงทีเหอะ

ผมไม่รอช้า ใส่ความเป็นซาตานให้ตัวเองทันที กลิ่นสาวกลิ่นใหม่มันชวนให้ผมกระทำต่อเธออย่างตะกละตะกรามเสียจิง
ผมถึงเสื้อเบ็นออกพรึ่บ ให้ร่างกายส่วนบนเราเสมอกัน โอวว อล่างฉ่าง นมเป็นเต้าแน่นดีมาก หัวนมชมพู รูปร่างเบ็น สูงยาวเหมือนดารา AV ถ้าจะให้นึกภาพง่ายก็ riko tachibana คือน่าจะสูง 165 ขึ้นไปครับ เจอกับผมที่สูง 174
 ก็สมน้ำสมเนื้อกัน  หน้าอกไม่ใหญ่มากนัก แต่แน่นหยุ่นมือดีมาก ความสาวของสาววัย 20
ที่อยู่ด้านหน้ามันทำให้ผมเตลิดไปหมดแล้ว

ผมดูดนม ไซร้คอไปสักพัก ผมบอกอยากรุ้สึกล่องลอยมั้ย เบ็นถามต้องทำไงพี่ เสียงเบาๆ กระเส่าในลำคอ
ผมบอกม๊ะ เอาปากมาจูบปากพี่ ครับ พอเธอเอาปากมาประกบปากผมปุ๊บ เราก็เริ่มแลกลิ้น น้ำลาย ดูดเลียภายในช่องปากอีกฝ่าย โอยยย อูวว  พี่มันดีจริงๆ นู๋ไม่เคยมาก่อนนะ เบ็นครางเบาๆ ผมถามว่าที่ผ่านมาเคยมีไรกับใครมามั้ย
เบ็นบอกเคยกับรุ่นพี่มหาลัยเหมือนกัน อืมๆ ดี ผมครางบอกเบ็นเบาๆ

ผมฟังดังนั้น ก็รุ้ล่ะว่าเบ็นก็เคยผ่านผู้ชายมาบ้างล่ะ แต่จะโดนคนที่ถูกใจเด็ดขาดแบบผมหรือป่าว ผมไม่รุ้
ผมเริ่มภารกิจต่อไปทันที
ระหว่างดูดปากกันจนเบาหวิวท้องน้อยแล้ว ผมกระตุกผ้าเช็ดตัวผมให้หลุดออก จับมือเบ็นมาจับน้องชาย ระหว่างที่ปากยังดูดกันอยุ่ มือเบ็นก็รูดของผมไปด้วย ผมบอกเบ็น ลองใช้ปากกับ K พี่ แบบที่ดูดปากพี่สิ

เบ็นมองลงมาที่ปล้องของผม เธอบอกทำไมหัวมันบานน่าดูดจัง ผมบอกไปกับผู้หญิงที่เห็น K ผม( อีกแล้ว)
ว่าของพี่ขลิปมาน่ะ ผมพูดกระตุ้นต่อ ดูตรงร่องปลาย K แดงๆ นั่นสิ มันเป็นร่อง บานๆ เดี๋ยวเวลาแทงนะ
 เบ็นจะเสียวมาก ผมพูดยังกับหลอกเด็ก เพื่อให้เบ็นอารมณ์เตลิด
เบ็นเลื่อนตัวลงมา บอกว่านู๋จะอมให้พี่ล่ะนะ ผมไม่ตอบแต่ใช้ภาษากายบอกด้วยการลูบผมและกดศีรษะเบ็นเบาๆ
 ให้พอดีกับลำ K
 แผล่บบบบ บร๊วฟ ฟรุ่บๆ เบ็นเริ่มกินไอติม เออ...ใช้ได้แฮะฝีปากของเบ็น ผมครางเบาๆ เธอสนุกกับมันได้ 5 นาที
 ผมเห็นเบ็นก้มต่ำเอาล่ะเว้ย จะทำไรตรู เบ็นใช้ลิ้นแยงไปที่รูตรูดผม ผมเห็ฯความพยายามที่จะมุดเข้าไป
และแหย่ลิ้นให้ยางที่สุดเพื่อจะไปสัมผัสร่องก้นผมให้ได้แล้ว ผมทึ่งเบ็น  อีนู๋คนนี้มันเซ็กส์จัดจริงๆ วุ้ย
 ผมเลยไม่อยากให้เบ็นเมื่อยคอ ผมบอกว่า อะไรกันจะทั้งดูด อม เลีย ให้ทั่วเหรอ เบ็นแหงนหน้ามายิ้มๆ พยักหน้าบอก

ผมเลยหยิบหมอนหนุนมาสองมาหนุนก้นผม ให้ยกลอยขึ้น ให้เบ็นใช้ลิ้นไซร้ทั่วส่วนล่างได้ง่ายขึ้น
ผมเคยเจอการเลียรูก้นมาก่อนจากนุ้ย  ความรุ้สึกเสียวซ่านยังจำได้ดี 
คืนนี้กำลังจะรับการเลียจากผู้หญิงอีกคน ผมตั้งตารอ  โอยยย อูย เบ็นใช้ลิ้นเก่งคับ เธอตวัดเล่นกับรูก้นผมอย่างสนุก
โอยยย ผมยอมให้เบ็นใช้ลิ้นล่วงล้ำเข้าไปในรูก้นได้  นี่เธอไม่ขัดเขินรังเกียจใดๆ เลย

ผมเสียวถึงจุดหนึ่งล่ะ อยากตอบแทนให้เบ็นบ้าง ผมบอกเบ็นให้นอนหงายขอบเตียง แยกขาให้ผมดูด
เบ็นทำตามผมบอกทันทีครับ ผมแหกขาออก อืมมม โอววว H ที่อยู่ด้านหน้าของสาววัย 20 มันสวยงามจริงๆ (อีกแล้ว)
 ผมลองเอานิ้วแตะๆ ดู  น้ำหงี่ติดนิ้วมาเยิ้มเชียวครับ ผมบอกเบ็น เดี๋ยวพี่จะกินน้ำเงี่ยนจนหมด H เลยนะ
 ไม่รุ้ถ้าหมดแล้วจะแทงได้มั้ย ผมพูดหยาบๆ เร่งอารมณ์ให้เบ็น เบ็นครางกระเส่าบอกว่า น้ำ H นู๋ไม่หมดง่ายๆ หรอก
 พี่กินไปเลย นู๋จะผลิดไว้รอการเย็ดของพี่ด้วย อืมๆ เบ็นเข้าใจพูด ลีลาการพูดการเร้าอารมณ์ให้อีกฝ่ายไม่ต่างจากที่เคยพิมพ์แชทกับผมมาก่อน

ผมอยากให้เบ็นเงี่ยนสุดๆ เลยเอานิ้วชี้แยงไปในร่อง H ค่อยๆ แยงจนมืด แล้วกวนๆ วนนิ้วด้านใน
ความรุ้สึกคือเบ็นตอดรับรุนแรง  ผมยิ่งชอบครับ ผมบอก เดี๋ยวถ้าเป็น K นะ จะใหญ่และเสียวกว่านี้
 ระหว่างใช้นิ้วแยง ผมเอาลิ้นเลียติ่งให้ด้วย แผล่บๆ ๆผมเลียดูด เลียดูด นิ้วชี้ก็แยง วน ชักเข้าออกไป
น้ำหงี่เต็มมือผมเลยครับ ผมเริ่มเพิ่มนิ้วกลางไปอีกนิ้ว H ของเบ็นยังรับขนาดของท่อนนิ้วที่ใหญ่ขึ้นได้
ผมใช้สองนิ้วชักเข้า-ออก เล่นกับเบ็นจนเห็นว่าเธอหงี่สุดๆ ล่ะ
ผมลุกขึ้นมาฉีกซองถุงยาง แล้วสวมจนมิดโคน

ผมเร้าอารมณ์เบ็นต่อด้วยการเอาท่อน K ผม ถูๆ ไถๆ ด้านนอก ไม่ยอมเสียบง่ายๆ ครับ
เบ็นบอกผมว่า พี่ๆ นู๋ไม่โดนเย็ดนานแล้วน่ะ ไม่รู้ว่าพี่จะทำให้นู๋ถึงจุดสุดยอดได้มั้ย
ผมคราง หึหึ ในใจ เดี๋ยวจะให้รู้เองว่าสวรรค์มาจริง
ผมบอกเบ็นว่าห้องของม่านรูดมันเก็บเสียงนะ ถ้าเสียวก็ครางดังๆ เลย ไม่ต้องอาย  เบ็น ครางอือ อืม เบาๆ
ผมจะเริ่มล่ะคับ จับน้องชายที่แข็งโป๊กเสียบ อ่าห์... คับ ตอด อุ่น

ในใจก็นึกขึ้นมาว่าไอ้รุ่นพี่มหาลัยคนนั้นมันปล่อยเบ็นให้หงี่มานานได้ไงวะ เป็นกูจะช่วยสงเคราะห์เช้า-เย็น
ระหว่างที่คาไว้ ผมก้มไปจูบปาก เบ็นตอบรับการจูบเร็วมาก แลกลิ้นผมอีกแล้ว
 ผมเริ่มซอยเนิบนาบ ๆ เพิ่มความแรงสลับเบา ตอนนั้นมันเมาวิ้งค์ๆ
ในโสตประสาทมันเบลอๆ ว่าลองแทงแบบเฉียงซ้ายที ขวาที บน ล่างดูดี สาวจะติดใจนะเว๊ย
คือผมคงเมาถึงจุด คล้ายๆมีคนมาสอนข้างๆ หู

ผมจัดการเย็ดแทง ซ้ายๆๆ ขวาๆ ช้าบ้างเร็วบ้าง ดูอาการของเบ็น ปรากฏว่าเบ็นเสียวมาก
เออ ดีแฮะ จะทำให้ลืมไม่ลงทีเดียว ระหว่างซอยเข้าออก ผมก็ก้มมาดุดนม ดุนหัวนมไปด้วย
 เบ็นเธอเป็นคนสูง ช่วงนมจึงอยู่ในมุมที่ผมแทงไปด้วยและดูดนมไปด้วยนานๆ โดยไม่เมื่อยคอ
เอาล่ะเริ่มเบื่อท่านี้ แล้วผมก็เริ่มปวดฉี่ เลยขอถอนลำ K ออกมาก่อน แล้วไปเข้าห้องน้ำแป๊บ

ออกมาแล้วกับใส่ถุงยางอันใหม่ รับการขึ้นของเบ็นบ้าง ผมนอนหงายบนเตียง
บอกว่าพี่เมาแล้วน่ะ เบ็นจะทำยังไงให้เสร็จก็ลองดูนะ ผมของสวมบทพระเอก AV ตั้งท่ารอรับการปรนเปรอจากอิสตรี
หน้าที่ของผมคือทำให้เธอไปถึงสวรรค์ และผมต้องหลั่งน้ำเชื้อบนตัวเธอ และรอจนผู้กำกับสั่งคัต ผมเมาๆ วิงค์ๆ คิดไปเรื่อย
แต่ต้องอย่าหลับ มิฉะนั้นน้องชายจะอ่อนตัว  ต้องขืนใจให้มีอารมณ์เยอะๆ

เบ็นขึ้นคร่อมครับ อู๊วววว อารมณ์ง่วงๆ เมื่อครู่เริ่มจางๆ ไป ผมนอนดูเบ็นขึ้นคร่อม ขย่ม โยกตัว ซ้ายทีขวาทีอยู่บนตัวผม  อืมๆ..ม โอย  ผมคราง ช่วยให้เบ็นยิ่งคึก ผมลุกตัวขึ้นดูดนมบ้าง นอนมองดุบ้าง เบ็นยังไม่เสร็จสักที
ผมเริ่มปวดฉี่อีกแล้ว  ผมถามเบ็นว่า จะทำไงให้เสร็จได้เนี่ย  เบ็นบอกว่าท่านี้แหล่ะพี่ นู๋ชอบ ใกล้ล่ะ ๆ

ผมก็ลุ้นในใจเมื่อไหร่จะถึงสวรรค์ซักที อย่างน้อยเบ็นเสร็จ ผมไม่เสร็จไม่เป็นไร ขอให้เธอติดใจเป็นพอ
ผมเลยต้องสวมบทซาตานอีกครั้ง ขณะที่เบ็นขย่มอยู่นั้น ผมพูดสร้างอารมณ์ให้เบ็นเตลิด
ผมบอกว่า เร็วๆ นะเมียจ๋า ถ้าเสร็จช้า เดี๋ยวเพื่อนผัวที่นอกห้องจะมารุมลงแขกน๊า ... โอยยยย
พุดแนวๆ นี้เบ็นยิ่งตอดและขย่มเร็วขึ้น ผมเห็นว่าได้ผล เลยพูดกรอกหูหนักขึ้นเรื่อยๆ
บอกว่าถ้าเมียโดนเย็ดรูก้อนด้วยกับกับรู H เมียคงเสียวมากนะ เมียอยากลองไหม
เดี๋ยวผัวให้เพื่อนที่รอนอกห้องช่วยเย็ดอีกคน ฯลฯ ผมวนเวียนพูดคำหยาบๆ โลดโผนๆ จนเบ็นคงจะพีคสุด

อูยๆ ๆ โอยย  ยย ผัวขา ๆ เมียเสียว เมียไม่ไหวแล้ว  โอยยย กรีดส์.....
แล้วเบ็นก็เสร็จในท่านั้น เบ็นใช้แรงไปเยอะมาก เธอล้มลงนอนแผ่ข้างผมทันที
เบ็นบอกนู๋เสร็จแล้วพี่  พี่จะต่อให้เสร็จมั้ย
ผมบอกพี่ไม่น่าเมามากเลยตอนเบ็นขึ้นขย่มน่ะ พี่ใช้แรงในการสั่งให้น้องชายพี่แข็งรับการขย่มของเบ็นจนตอนนี้หมดพลังแล้ว  คาดว่าจะปั่นให้แข็งอีกคงยาก  ใช่ครับผมซัดทั้งเบียร์และเหล้ามาตั้งแต่หัวค่ำยันเที่ยงคืน
การสั่งกลไกร่างกายจนส่งให้เบ็นถึงสวรรค์ได้ ผมทำเต็มที่แล้วครับ

ผมแฮ่กๆ  ปวดฉี่ด้วย ผมเดินไปห้องน้ำ ฉี่เสร็จ ก็พยายามสั่งร่างกายให้พร้อมสู้ศึก
อย่างน้อยขอให้น้ำเชื้อได้หลั่งแตกบนตัว ให้ผู้กำกับสั่งคัดซะก่อนดี่ว๊ะ สมองผมมึนๆ สั่งตัวเองให้ต้องทำให้ได้

แต่ไร้ผลครับ ผมอนาถตัวเอง นี่เมามากจนน้องชายไม่ตื่นแล้ว แต่อย่างน้อยก็ยังดีที่ช่วยเบ็นได้
สภาพตอนนั้นเหมือนผู้โชคดีจากทางบ้านที่ ดารา AV สาวอุตส่าห์มาหาที่บ้าน ในซีรีย์ Fan Thank giving
แต่น้องชายไม่ขัน จะแทงยังไงก็อ่อนปวกเปียก จนผู้กำกับต้องสั่งคัทไปทั้งๆ ที่ยังไม่เห็นน้ำเชื้อ

เฮ้อ... ผมไปนอนข้างเบ็น บอกว่าหนนี้ถือว่าพี่ช่วยเบ็นอีกครั้งนะ  เบ็นยังติดพี่อยู่นะ รอบน้ำช่วยพี่ให้เสร็จด้วย
เบ็นยิ้มๆ คงจะตลกกึ่งสมเพชผม  แล้วผมก็ให้เบ็นไปส่งกลับถึงหน้าหอพักแอน ประมาณ ตี 3 กว่า

ระหว่างเดินเข้าหอ ผมก็รู้สึกผิดนิดๆ ปล่อยให้เมียนอนรอที่ห้อง แต่ผมไปนอนกับคนอื่นมาเสียขนาดนั้น
แต่ก็ยังถือว่าผมไม่ผิดต่อแอน เพราะเย็นก่อนไปผมก็เสร็จกับแอนเท่านั้น กับเบ็นเมื่อไม่กี่ ชม.ที่ผ่านมา ผมไม่ได้เสร็จนี่หว่า  คงไม่เรียกกว่านอกใจเมียเนอะ 
ผมสร้างตรรกะบ้าๆ ขึ้นมาปลอบใจตัวเองไม่ให้รู้สึกว่าผิดอีกครั้ง

Grin เรื่องของเบ็น มีจังหวะได้ล้างตาแก้มือกันใหม่ เดี๋ยวจะวนมาเล่าใหม่อีกครั้งนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2014, 10:38:43 AM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #74 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 11:42:41 AM »

จังหวะชีวิตของผมกับการคบกับแอน และน้ำหวานนักศึกษามหาลัยปี 3 ทั้งคู่
ถึงจุดเริ่มหักเห เปลี่ยนแปลง กล่าวคือเด็ก นศ.ปี 3 จะต้องออกฝึกงานตามแหล่งงาน บริษัท ห้างร้าน ส่วนราชการ ธนาคาร ฯลฯ  ตามที่ทางคณะส่งตัว บางคนได้ฝึกงานหน่วยงานใกล้มหาลัย ก็ดีไป
 บางคนได้ออกต่างอำเภอ ต่างจังหวัด ก็ต้องขนข้าวของย้ายออกหอ
 เพื่อประหยัดค่าเช่าห้องระหว่างที่ไม่อยู่ถึงหลายเดือน ช่วงเวลาการฝึกงานอย่างต่ำก็ไม่น้อยกว่า 3 เดือน

ผมกับแอนคบกันมาได้ 2 ปีกว่าแล้ว และถึงเวลาที่แอนจะต้องไปฝึกงานเช่นกัน
 อาจารย์ได้ส่งแอนไปฝึกงานที่ ธนาคารแห่งหนึ่งในต่างอำเภอ เอาสิครับ
 แอนต้องคืนหอพัก ต้องย้ายตัวเองไปอยุ่ที่ใหม่ เป็นช่วงที่ผมลำบากใจ
เพราะคนเคยอยู่ด้วยกันมาตลอดจะต้องห่างกันแบบนี้ ผมใจแป๊ว หวิวๆ เหงาพิกล และการออกฝึกงานของแอนนี่เองครับที่ทำให้ผมต้องเลิกกับแอนจริงๆ

เป็นธรรมเนียมของทุกที่กระมังครับ ที่เวลามี นศ. หน้าตาแฉล้มมาฝึกงานในหน่วยงานนั้นๆ ก็จะมีพี่เลี้ยง เทคแคร์ดูแลน้องๆ นศ.นั้น ยิ่งคนไหนหน้าตาดี ก็จะถูกจ้องเป็นพิเศษ กรณีของแอนก็เช่นกัน ไม่ต่างไปจากทฤษฏีข้างต้น
แอนย้ายไปอยู่หอพักใกล้ธนาคารสาขาต่างอำเภอที่แอนไปฝึกงานครับ

ผมยังไม่ได้เปิดตัวกับทางบ้านของแอนว่าเป็นแฟน จึงยังไม่ได้ทำหน้าที่ขนข้าวขนของไปส่งยังที่พักใหม่
แต่ได้เดินทางไปดูหอพักในภายหลัง หลังจากที่ทางบ้านแอนรับแอนจากหอพักเดิม ไปส่งยังที่ใหม่แล้ว
หอพักใหม่ของแอนแยกอยู่คนละห้องกับเพื่อนอีกคนที่ไปฝึกงานที่เดียวกันครับ แต่อยู่ติดกัน เอาล่ะอย่างน้อยก็อุ่นใจมีเพื่อนแอนไปฝึกด้วย จะได้ช่วยดูแลกันได้ เพื่อนแอนคนนี้ชื่อน้องนิ  ครับ

แอนฝึกงาน จันทร์ถึงศุกร์ ตอนเย็นผมโทรหาทุกวัน คือคุยติดต่อกันในแบบที่แฟนกันแต่อยู่ไกลกันต้องทำน่ะครับ
ผมเริ่มผิดสังเกตพฤติกรรมของแอนคือ โทรหามักไม่รับสายทันที มักจะโทรกลับภายหลัง
เวลาถามดีๆ ตั้งข้อสงสัยอะไร ก็จะถูกตะคอกกลับมา ประมาณว่าผมดูถูกเค้า ไม่ไว้ใจเค้า หึงเกินไปล่ะนะ
แต่คนเรามันมีเซ็นส์ครับ ลองเมียตัวเองผิดสังเกตไปจากเดิมมากย่อมผิดสังเกตครับ

ถึงผมจะนอกใจแอนหลายๆ ครั้ง แต่ในทางกลับกันหากเป็นแอนนอกใจบ้าง ผมรับไม่ได้ครับ
 หลังจากที่เคยเคลียร์เรื่องเจ้าลพจนเรื่องเงียบหายเป็นปีแล้วก็อยู่อย่างสบายใจมาตลอด
จนเริ่มระหองระแหงอีกครั้งตอนแอนออกฝึกงานนี่เอง
สุดสัปดาห์ผมจะขับรถไปหาแอน มีบางสัปดาห์แอนบอกว่าขอกลับบ้าน 1 เดือนผ่านไป มันมีข้อพิรุธ
ผมรู้สึกว่าแอนไม่ได้สนใจที่จะโทรหา หรือรับสายเวลาที่ผมโทรหา เวลาเจอกันก็ไม่แสดงอาการว่าคิดถึง
เหมือนที่ผมอยากเจอแอนมากๆ เรื่องดราม่าแนวอกพักแบบนี้ไม่อยากเล่ามากครับ ขอเอาเวลาเล่าเรื่อง 18+ ดีกว่า

สรุปคือพนักงานแบ๊งค์คนหนึ่งอายุอานามประมาณ 37-38 ปี มันได้จีบแอน ทุ่มไม่อั้นจนได้แอนไปเป็นของมันเรียบร้อย
นึกแล้วก็แค้น แอนไปฝึกงานช่วงธนาคารยี่ห้อนี้แจกโบนัสพนักงานพอดี ผมคิดว่ามันคงใช้โบนัสของมันทั้งหมดทุ่มจนแอนเขว เผลอใจให้มันแน่ๆ และที่แอนเปลี่ยนไปเยอะ เพราะแอนคลุกคลีอยู่กับมันตลอดช่วงที่ฝึกงานนั่นเอง
รักแท้ยังไงก็แพ้ใกล้ชิดครับ ผมเชื่อเช่นกัน ผมจับเรื่องราวทุกอย่างได้หมดแล้ว
 ผมเสียใจมากตอนนั้น พร้อมให้อภัยแอนนะ แต่แอนกู่ไม่กลับแล้ว ผมเคยดวดแสงโสม 1 กลมจนหมดภายใน 5 นาที
 เพราะเสียใจกับเรื่องนี้ แล้วขับรถไปเที่ยวร้องไห้ หลับฟุบคาโต๊ะ จนเด็กต้องปลุกโทรเรียกให้บ้านผมมารับกลับ
 ผมเกือบเป็นบ้าเพราะอกหักหนนี้ ครับ

สำหรับแอน หลังฝึกงานเสร็จ ก็เข้าชั้นเรียนครอสเวิร์คอีกไม่กี่เดือน ก็เรียนจบ
แอนโทรมาหาบ้างนานๆหน เราคุยกันได้ปกติแบบพี่น้องครับ ผมไม่โกรธแอนแล้ว
ผมยุติความสัมพันธ์กับแอนด้วยเวลาพอดีๆ  คบหากัน 2 ปีเศษ

และหวานก็เช่นกัน ผมปล่อยให้หวานไปเจอคนที่รักกันจริง
เพราะช่วงผมอกหักจากแอน ผมมารำลึกนึกย้อนเรื่องทุกอย่าง ผมไม่อยากทำร้ายหวาน
ถามว่าผมรักหวานมั้ย ผมก็ไม่รัก เห็นเป็นแค่คนแก้เหงาผมสงสารน้ำหวาน
เลยปล่อยให้หวานไปคบหากับคนที่พร้อมรักดูแลกันจริงต่อไป  Cry
win99
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #75 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 11:54:21 AM »

สุดยอดมากครับ รอตอนต่อไปอยู่นะครับ
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #76 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 12:56:54 PM »

หะหะ ไม่แตกซะงั้นกับเบน

เล่าดราม่าของแอนให้ฟังทีครับ ส่งข้อความมาก็ได้

อยากฟังครับ อยากเสพ

Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Mongvish

« ตอบ #77 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 12:59:29 PM »

อาจารย์มหาลัย

หลังจากผมเคว้งจากแอนมาระยะนึง ผมกลับบ้าน นอนคิดทบทวนไม่ได้ดื่มเที่ยวถี่แบบทุกคราว
 ผมมีเวลาอยู่กับตัวเองมากขึ้น หยิบกีต้าร์ไฟฟ้ามาแกะท่อนโซโล่ใหม่ๆ ชวนเพื่อนมาเล่นวินนิ่งที่ห้องบ้าง
 มันทำให้ผมเคยชินกับการอยู่ติดห้องมากขึ้น ตอนนั้นผมน่าจะอายุ 25-26 ครับ
ผมมีสมาธิกับการทำงาน มีกิจวัตรใหม่ๆ ให้ทำ จากเดิมที่ทุกเย็นจะออกบ้านไปดื่ม ไปนอนค้างที่อื่นที่ไม่ใช่บ้าน

ยุคนั้นเป็นยุคเริ่มต้นของ DVD หนัง AV ผมสะสมแผ่นหนังดีวีดีสาว AV เพิ่มขึ้น
ภาพที่ชัดใส่ระดับเพียง 540 P ในขนาดนั้น ทำให้ผมปลดปล่อยความกำหนดได้เป็นครั้งๆ ไป
ตอนนั้นดาราที่ชอบก็ยังเป็นกลุ่มเดิมจากค่าย S1 มีค่าย Idea pocket เริ่มเข้ามาตีตลาดแล้วบ้าง

ใช่ครับ หลังจากเลิกราแอนไป ผมไม่มีผู้หญิงตกถึงน้องชายอีกนานหลายเดือน
เหงาๆ ก็เปิดแผ่นดีวีดีที่สั่งซื้อมาช่วยไปพลาง

ผมทำงานตามปกติ ในที่ทำงานก็เหล่ๆ มองๆ สาวข้างแผนกบ้าง สาวข้ามตึกบ้าง รวมถึง นศ.ที่ฝึกงานบ้าง
แต่เป็นลักษณะคุยแซวกันเล่น หยอกเอินงุ๊งงิ้งไป
ผมยังไม่พร้อมจะรับใครใหม่ และยังไม่ได้ Want เรื่องอย่างว่าจนถึงต้องขวนขวายหาคนแทนที่แอนครับ
ผมยังใช้ชีวิตปกติ ศุกร์ เสาร์ มีเที่ยวบ้าง แบบเมาแล้วจะกลับบ้าน แต่เชื่อมั้ยครับ พอเราไม่ต้องการนะ
 สาวมันก็จะเข้ามาเอง กล่าวถึงเฉพาะในเธคนะ ผมก็วันไนท์แสตนด์ไปบ้าง พอให้ชีวิตไม่เหงา
 แล้วเดี๋ยวค่อยมาทบทวนนั่งเล่าเฉพาะรายที่เด็ดๆ ภายหลัง

ที่ทำงานผมรับพนักงานใหม่เข้ามา 2 คน เป็นผู้หญิงทั้งคู่ จากเดิมที่มีบุคลากรอยู่แล้ว 4 คน
ชื่อว่าน้องอ้อ  กับน้องผิง ครับ ก็ตามประสารุ่นพี่ครับ ผมถ่ายทอดความรุ้ในการทำงานให้แก่น้องๆ ทั้งสอง
ที่เพิ่งจบใหม่ไม่เคยทำงานทั้งคู่ ในห้องทำงานชอบแซวเตือนน้องๆ ทั้งสองว่า ระวังอย่าลงคารมผมนะ
 ตอนนี้พี่ ...(ชื่อผม) ... เค้ากำลังโสด

สถานการณ์ในห้องทำงานหลังจากที่ทั้งอ้อ และผิงมาทำงาน มันสดชื่นมีคนสวยแต่งตัวทันสมัยสมวัยให้ดู
ให้ร่วมงาน มันทำให้ที่ทำงานสดใสขึ้นครับ เพราะหลังจากผมบรรจุทำงานตอนจบใหม่ๆ ตอนนั้นผมเป็นเด็กสุดตอนนั้น
 ออฟฟิศแผนกผมก็ไม่เคยรับบุคลากรใหม่ๆ อีกเลย ผมละเรื่องของอ้อ และผิงไว้ก่อนนะครับ
 เพราะยังไม่ถึง Timeline  ของทั้งคู่  Grin

ปูพื้นให้เห็นภาพก่อน

น้องอ้อ เป็นเด็ก นศ.จบใหม่ สูง รูปร่างดี หน้าตาน่ารักมาก
ตอนสอบเข้ามาได้ ผู้ใหญ่ในหน่วยงานแย่งกันขอตัวให้ไปนั่งเป็นเลขาฯ แต่หัวหน้าผมไม่ยอม
เพราะแกก็คัดคนของแกผ่านการสัมภาษณ์เข้ามาแล้ว ใครห้ามแหยม (หัวหน้าผมเป็นผู้หญิงครับ)  Grin

อ้อ สูง 170 ตอนเป็น นศ.ประกวดนางงามมาทุกประเภท ได้รางวัลมาเยอะครับ แต่ออกจะโก๊ะๆ ขี้เกรงใจ แต่งตัวชุดทำงานสุภาพ ไม่สั้น ไม่รัดติ้ว มากมายครับ อยากให้นึกถึงหน้าดารา AV ได้แก่ น้อง Risa Kasumi ครับ ผมเคยให้เพื่อนผมดูรูปมันบอกเออ ใช่ว่ะ ๆ โครตเหมือน

สำหรับน้องผิง จบใหม่เช่นกัน รูปร่างดี หน้าตาเปรี้ยว ชอบแต่งหน้าจัด มีการเขียนอายลายเนอร์เน้นให้หน้าตาคมคาย
บวกกับการรู้จักแต่งตัว ใส่กระโปรงสั้นเปรี๊ยะ ขายาวเรียว ยิ่งใส่สั้นสูงวันไหน ยิ่งทำให้ผิงดูเป็นสาวออฟฟิสที่เซ็กส์ซี่
ผิงอาจจะไม่ใช่สาวที่สวยมาก แต่มีรูปร่างเป็นอาวุธ อยากให้นึกถึงน้อง Yuria Satomi ครับ

แผนกที่ผมทำงาน มีผมเพียงคนเดียวที่อายุใกล้ๆ กับอ้อ และผิง พูดคุยเสวนาภาษาคนวัยเดียวกันได้
เพราะที่เหลืออายุก็จะเลยไป 40 กว่าครับ 
พวกผู้ชายแผนกอื่นชอบมาหยอดคำหวาน จีบ แต่น้องทั้งสองก็ช่างพูดนะครับบอกว่าให้ผ่านพี่...(ชื่อผม) ไปก่อน จนบางทีไอ้พวกเพื่อนที่ทำงานแอด msn หลังไมค์มาถามข้อมุลน้องทั้งสองจนผมแทบไม่ได้ทำงาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2014, 01:41:23 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #78 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 01:44:02 PM »

(ต่อ) อาจารย์มหาลัย

วันนึงผมมีโอกาสรู้จักกับอาจารย์ต่าย ขอเรียกสั้นๆ ว่า อ.ต่าย อาจารย์มหาลัยที่แอนเคยเรียนนั่นเองครับ
อ.ต่าย มาติดต่องานที่ผมต้องช่วยตรวจสอบเรื่องให้ เลยแลกเบอร์โทรกันไป อ.ต่ายอายุอ่อนกว่าผม 1 ปี
ผมคุยติดต่อเรื่องงาน และบางทีเรื่องส่วนตัว ชวนกินข้าวเที่ยง ไอติม กินข้าวตามศูนย์อาหารบ้าง ประปลายครับ
เพราะผมโสดไม่มีใคร เวลา อ.ต่าย ไม่มีเพื่อนไปไหนผมก็อาสาไปเป็นเพื่อน
ตอนนั้นเรียกว่ามีคนเห็นผมไปไหนมาไหนกับ อ.ต่ายเยอะครับ ที่ทำงานแซวอยู่เนืองๆ

ผมสังเกตอาการของอ้อนะคับ (ไม่ได้หลงตัวเอง เพราะหลังจากนั้นมาจะมีเรื่องราวของอ้อ)
เวลาที่ทำงานแซวผมเรื่อง อ.ต่าย อ้อจะดุซึม เฮิร์ท บางทีเอาไปตั้งสถานะใน MSN บ้าง HI5 บ้าง เชิงน้อยใจ
ผมก็เพียงแต่ตั้งข้อสังเกตครับตอนนั้น อีกอย่างหนึ่งคือแม้จะนั่งห้องเดียวกันนะ แต่เวลาคุยไรก็จะใช้ msn แชทหากัน
เวลาเหงา ๆ เบื่อๆ งาน ผมก็ทัก m ไปหาอ้อบ้าง อ้อชวนคุยสัพเพเหระบ้าง เรียกว่าช่วงนั้นชีวิตผมมีน้ำหล่อเลี้ยงใจ
ทั้ง อ.ต่าย และน้องอ้อ

ผมเคยแซว อ.ต่าย เล่นๆ ว่า เด็ก นศ.มหาลัย ต่ายอ่ะ ใจร้ายเนอะ หักอกผม ทิ้งผมไปไม่ใยดีเลยน่ะ
อ.ต่ายก็ซักถามความเป็นมา ผมก็เล่าให้ฟังคร่าวๆ พอให้รุ้ประวัติของผม อ.ต่าย บอกว่าเธอก็มีแฟนนะ
 แต่ทำงานอีกจังหวัดนึง แต่อยู่ในสถานการณ์จวนเจียนจะเลิก คือห่างกันซักพักหนึ่งแล้ว
 เฮ้อ ไอ้สถานการณ์แบบนี้น่ะ มันคาราคาซังถ้าจะเลิกก็เลิกกันเลย คาไว้แบบนี้มันจะปวดใจ
 ผมค่อนข้างเคยผ่านความเจ็บช้ำเรื่องแอนมาก่อน เลยเป็นที่ปรึกษาเรื่องความรักของ อ.ต่ายกับแฟนเค้าได้ดี

ใกล้เทศกาลลอยกระทง อ.ต่าย ถามผมว่ามีกระทงไปลอยรึยัง ผมรู้แล้วล่ะสาวถามมุกนี้แสดงว่าจะทำให้
ผมตอบว่ายังไม่มีครับ อาจจะไปหาซื้อหรือไม่ก็รอคนทำให้แต่คงไม่มีหรอกจ๊ะ ผมแกล้งทำซื่อ
ความรุ้สึกตอนนั้นมันรุ้เลยว่า อ.ต่าย ปรารถนาดีกับผม  อ.ต่ายบอกว่า เนี่ยเดี๋ยวใน ม.มีกิจกรรมแห่กระทง
ที่คณะต้องทำขบวนประกวด วัสดุอะไรเหลือเพียบเลย เดี๋ยวต่ายจะทำกระทงเผื่อนะ

โอยย ผมกลัวความรู้สึกแบบนี้ครับ ผมหวั่นไหวหัวใจ อ.ต่ายดีกับผมแบบนี้ ไม่ๆ ๆ ผมสลัดความใจอ่อนรักคนง่ายออกไปครับ หนึ่งเพราะ อ.ต่ายยังมีแฟนอยู่ ถ้าเกิดผมเข้าใกล้ชิดตอนนี้ ผมว่ารับรองคุ่นี้เลิกกันชัวร์
แล้วผมก็จะเป็นต้นเหตุ ผมเกิดความรู้สึกสงสารผู้ชายคนนั้น

แต่ความใกล้ชิดระหว่างผมกับ อ.ต่าย มันทำให้ฟืนจุดติดครับ ผมพยายามเลี่ยงไม่ไปที่สองต่อสองกับอ.ต่ายนะครับ
ถ้าเป็นยุคก่อนๆ นะ ผมคงจะต้องชวนเธอไปดูหนัง ฟังเพลงที่ห้องผม หรือไม่ก็ผมขอไปค้างดูทีวีที่ห้องเธอไปแล้ว

แต่คืนหนาวในวันลอยกระทงมันทำให้ทั้งผมและ อ.ต่าย ล่องลอยอยุ่เหนือทุกอย่าง (อีกแล้ว) สมกับเพลงพลังรักของ หินเหล็กไฟ ที่ได้แต่งไว้เปี๊ยบ “พลังแห่งรัก ใคร่ มันมีพลัง บัญชาให้คุณทำอะไรได้ทุกๆ อย่าง”

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2014, 02:18:36 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #79 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 01:59:00 PM »

หะหะ ไม่แตกซะงั้นกับเบน

เล่าดราม่าของแอนให้ฟังทีครับ ส่งข้อความมาก็ได้

อยากฟังครับ อยากเสพ

Grin

แหม่ อยากเสพเรื่องราวแนวนี้
แสดงว่ารู้สิคับว่าผมคงต้องมีบทตบจูบ ๆ ก่อนจะเลิกกัน
แต่มันไปต่อกันไม่ได้จริงๆ เลยต้องเลิกอย่างเสียใจที่สุดครับ

เดี๋ยวค่อยมาเล่านะครับ  Grin
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 23 พิมพ์