พฤษภาคม 13, 2024, 11:30:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10 11 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 92859 ครั้ง)
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #80 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 02:20:57 PM »

อ.ต่าย ชวนผมเที่ยวงานลอยกระทงในมหาลัย เดินคู่กันดูนั่นนี่ ซื้อไรกินบ้าง
 แหมตอนนั้นยังกับแฟนกันน่ะครับ อากาศเย็นๆ หนาวๆ ที่จังหวัดที่ผมอยู่ เย็นวาบ
ผมบอก อ.ต่าย ว่าขอซื้อเบียรืดื่มแก้หนาวสัก 2 กระป๋องนะ
อ.ต่าย ถามผม หื้ม...ดื่มด้วยเหรอ นึกว่าเป็นคนไม่ดื่มเสียอีก ใช่ครับ ภาพลักษณ์ของผมนี่ดูจะไม่แตะต้องสุรา นารี
ผมที่ อ.ต่าย เห็นที่ผ่านมาเป็นภาพผิวเผินเองครับ  ผมบอกว่าทุกทีไม่ดื่มหรอก แต่เทศกาลอ่ะนะ หนาวด้วย ดื่มซักหน่อย (ที่ไหนได้เพิ่งมาเลิกเที่ยวหนักและเลิกดื่มถี่ไม่นานมานี้เอง)  Cheesy

แล้วต่ายล่ะเอาพวกสปาย หรือสเมอร์นอฟมั้ย ผมถามนำเผื่อต่ายจะอยากชนแก้วเป็นเพื่อน ต่ายพยักหน้า
 เดี๋ยวดื่มเป็นเพื่อนก็ได้  เอิ่ม ความรู้สึกแบบนี้ อารมณ์แบบนี้ มันชุ่มชื่นหัวใจครับ มีผู้หญิงที่รู้จักกันผิวเผิน
แคร์เราเสียทุกเรื่องแบบนี้  ผมกลัวว่าผมจะตกหลุมรักเข้าแล้ว ผมบอกให้ต่ายนั่งรอที่มุมถ่ายรูปในงาน

ผมเดินไปซื้อเบียร์กับสเมอร์นอฟที่ซุ้มขายไม่ไกลนัก แล้วก็เปิดดื่ม ชนกระป๋อง+ขวด
 โดยนั่งที่ม้าหิน ในสวนหย่อมของมหาลัย ดูผู้คนเดินขวักไขว่ ในมหาลัยมีงานครื้นเครงดีครับ
 ผมดื่มเบียร์แบบไม่สร้างภาพ กระดกยกซดพรึ๋ด..3 อึก แล้วเป่าปาก  ฟู่... หนาวเนอะ ต่ายยิ้มๆ
 ต่ายยกขวดกระดกบ้าง เธอถอดหัวโขนอาจารย์มหาลัยออกครับ ถ้าเกิดลูกศิษย์มาเห็นช้อตนี้คงดูไม่จืด
 ต่ายพยายามทำตัวกลมกลืนกับผม ผมตกหลุมรัก อ.ต่ายแล้วครับ

หลังจากเบียร์หมดไป 3 กระป๋อง สเมอร์นอฟ ยังเหลืออีก 1 ขวด
ผมบอกว่า ป๋ะ ไปลอยกระทงก่อน เดินไปยังบึงที่อยู่ไม่ไกลเป็นการไล่ฤทธิ์แอลกอฮอล์
 ต่ายลุกเดินตาม ไปเอากระทงที่หลังรถ อ.ต่าย แล้วเราเดินไปที่จุดลอยกระทง
ระหว่างเดินผมเอาสเมอร์นอฟที่เหลือมาดื่ม ผมรู้สึกดีๆ กับต่ายแฮะ
 ผมเอามือจับมือต่าย อ.ต่าย ประสานนิ้วมือรับ โอววว โลกนี้เป็นสีชมพู ครับ

หลังจากลอยกระทงเสร็จ อ.ต่าย บอกว่าสเมอร์นอฟนี่แรงจัง 2 ขวด เมาเหมือนกันนะเนี่ย
เอิ่ม... ผมพยายามหักห้ามใจแล้วครับ แต่ผมก็กรึ่มๆ เลยบอกว่างั้นเดี๋ยวไปส่งที่ห้องพักมั้ย
 อ.ต่าย บอกว่าดีเหมือนกัน กลัวขับรถแล้วเอาไปเฉี่ยวชนรถ จยย เด็ก นศ. ที่คืนนี้ขับเที่ยวเตร่เต็มเลย

สาบานได้ตอนนั้นผมไม่นึกถึงเรื่องบนเตียงเลย อยากเก็บความรุ้สึกกู๊กกิ๊กๆ นี้ไว้นานๆ Smiley 

ถึงหอพัก อ.ต่ายแล้ว ผมปวดฉี่สิครับ เลยขอเข้าห้องน้ำ ในใจกะว่าเดี๋ยวฉี่เสร็จ อาจจะหอมหน้าผาก แล้วขอตัวกลับ
 โทรหาเพื่อนไปหาร้านนั่งดื่มกันยาวๆ ในคืนเทศกาล

ผมเดินตามต่ายไปที่ห้องพัก เป็นหอพักคนวัยทำงานครับ
ผมขอตัวเข้าห้องน้ำ ในห้องน้ำก็มีของใช้ เครื่องสำอางประทินผิวผู้หญิงวางเรียงเต็มไปหมด
เห็นแล้วก็จุกในใจนึกถึงแอนครับ พอผมทำธุระเสร็จออกห้องน้ำมา

ต่ายเธอนอนฟุบกับหมอน อะไรจะเมาไวขนาดนั้นเนี่ย ผมนึกในใจ
อีกด้านหนึ่งของความคิด อ.ต่าย แกล้งให้ท่าตูรึป่าววะ

เล่าถึงตรงนี้หลายคนอาจจะเข้าใจว่าผมหน้าตาดี หล่อรึป่าว ถึงเจอแต่เรื่องแบบนี้
ไม่ใช่เลยครับ หน้าตาผมธรรมดานะ เคยถามผุ้หญิงน้องๆ ที่ทำงาน หรือคนที่เคยคบ เค้าบอกว่าผมน่ารัก
อาจเพราะผมนิยมใส่แว่นตา เลยดูขรึมๆ เก๊กๆ แต่คุยสนุกก็เป็นได้
ถ้าหล่อนะ สมัยเรียนมหาลัย คงไม่ไปซื้อสาวที่อ่างหรอกครับ แหะๆ

ปัจจุบันนี้ผมย้ายที่ทำงานใหม่ไปรับตำแหน่งที่สูงขึ้น ผมสังเกตได้เลยนะว่ามีน้องที่ทำงาน 1-2 คนมาแอบปิ๊งผม แต่ผมออกตัวไปแล้วว่ามีภรรยา ไม่สนใจเรื่องกิ๊ก ครับ  Grin

ผมเดินเข้าไปสะกิดที่ไหล่ต่ายสิครับ ต่ายๆ เมาเหรอ ล้างหน้ามั้ย
ผมทำตัวเป็นสุภาพบุรุษที่สุด อ.ต่ายก็ยังไม่ลุก ผมพลิกตัวต่ายให้หงาย กะว่าสเมอร์นอฟ 2 ขวด
 ตอนนี้คงเมา แต่เดี่ยวก็คงฟื้น ผมก้มลงหอมหน้าผาก อ.ตาย เบาๆ ครับ ไม่ได้คิดเกินเลยกว่านั้น

จุ๊บ ผมหอม อ.ต่าย แล้วบอกว่าต่ายนอนซะนะ เดี๋ยวก็คงจะสร่างเมาเอง 
ต่ายเอามือกอดคอผมครับ ผมไม่ทันตั้งตัวเซลงเกือบทับต่าย ต่ายมองหน้าผม
ต่ายสารภาพว่าอยุ่กับผมแล้วรุ้สึกอบอุ่นหัวใจ มีความสุข บรึ๋ยส์ ผมเริ่มรับรุ้ครับว่า

ตอนนี้ใจเราสองคนพองโตที่ได้อยู่ใกล้กัน ผมหอมหน้าผากอีกครั้ง บอกว่าผมก็เป็นเหมือนต่ายนะ
จากนั้นผมล้มตัวนอนข้างๆ ต่าย จังหวะนั้นอะไรจะเกิดก็จะปล่อยให้เกิดครับ
ต่ายนอนตะแคงมาเอามือพาดตัวผม โอ๊ยยย  ผมไม่ไหวแล้ว

ผมตะแคงตัวเข้าก่อนต่ายบ้าง ผมถามต่ายว่าปิดไฟก่อนได้มั้ย
 ถ้าต่ายไม่ได้คิดเกินไปกว่านี้ ต่ายก็คงจะไม่ปิดไฟ  ผมคิดไว้อย่างนั้น 
แต่ต่ายชี้ไปที่สวิตข้างโต๊ะเครื่องแป้ง นี่คือสัญญานที่บอกว่าต่ายพร้อมจะรับกับสิ่งที่เกิดขึ้นต่อไป
ผมลุกไปปิด ในห้องมืดทันที เรียกกว่าถ้ามีไรกันนี่ ไม่เห็นเรือนร่างอีกฝ่ายครับ ผมว่ามันมืดไป
เหมือนจะหายใจไม่ออก อ.ต่ายรู้ว่าต้องทำไงครับ เธอหมุนสวิตไฟหรี่หัวเตียงให้สว่างสลัวๆ อารมณ์ประมาณใจสองคนตรงกัน

ผมเมานิดๆ ผมรุ้ว่าอีก 1 ชม.ข้างหน้าจะเป็นไง
ผมจูบปาก ซุกไซร้ อ.ต่าย อย่างนุ่มนวล คงเพราะเห็นเธอเป็นอาจารย์ จะทำไรรุนแรงกลัวเธอจะตกใจ
ทุกอย่างเป็นไปตามจังหวะของมัน ผมจุบปาก ได้กลิ่นแอลกอฮอล์อ่อนๆ จากปากต่ายแล้วผมก็ล่องลอยครับ
ต่ายนอนหงายอย่างเดียวผมซุกไซร้ จูบปาก ไซร้คอ ติ่งหู ซอกคอ แต่ไม่กล้าลงมาที่หน้าอกครับ
 ผมให้มือนำร่องไปก่อน มือลูบๆ โดนๆ หน้าอกนิดๆ มันหวิวๆ ครับ

ต่อมาผมจัดการถอดเสื้อกันหนาวของต่าย โอวว ...ถ้าผู้หญิงไม่เป็นใจนะครับ คงจอดตั้งแต่ถอดเสื้อกันหนาว
เพราะมันถอดได้ช้า ไหนจะเสื้อเดรสชั้นถัดไป ต้องถอดด้วยการดึงจากล่างออกด้านบนอีก
ผมลุ้นให้ต่ายช่วยถอดไปพร้อมกับมือที่ผมช่วยแกะช่วยดึงขึ้นไม่ให้ติดขัดในขณะที่ผมใช้หน้าพรมจูบไซร้คอ
ผมรีบถอดของผมเช่นกัน

ผมนอนหงายลงครับบอกให้ต่ายขึ้นมาบนตัว อยากอยากหอมแก้มในทางนี้ ที่จริงผมอยากเห็นว่าต่ายจะทำไงกับผมครับ
 จะดูอากัปกริยาเธอด้วย ต่ายขึ้นคร่อมตัวผมครับ โดยยังใส่กางเกงผ้าสีดำ น่าจะเป็นแล็กกิ้งครับ
 ข้างบนเราเปลือยเปล่า ต่ายหอมหน้าผากผม หยึ่ย ความรุ้สึกมันอบอุ่นอ่ะ ไม่ใช่ความรู้สึกแบบเซ็กส์
 ต่ายหอมแก้มผม ไซร้คอให้ผมนิดๆ ผมรู้แล้วว่าต่ายเธอไม่ได้ปล่อยตัวปล่อยใจเพราะเมา
เธอต้องมีใจให้ผมเป็นทุนเดิมอยู่แล้วบ้าง ผมเอามือจับก้นให้กดแนบกับน้องชายผม
นมของต่ายแตะหน้าอกผม รู้สึกได้ว่าหัวนมสองจุดแปะที่แผงหน้าอกผม มันเสียวๆ พิกล

ผมพูดเบาๆ บอกขอว่าเดี๋ยวถอดกางเกงยีนส์ก่อนนะ เดียวมันโดนต่ายเจ็บ
ผมไม่อยากให้ต่ายลงไปจากตัว ผมเลยดันต่ายขึ้นนิดๆ
แล้วรีบเอามือแกะกระดุมเกงยีนส์แล้วรีบเลิกให้มันหลุดไปจากเอวโดยเร็ว
 ต่ายช่วยผมดึงกางเกงลงด้วยครับ ไปได้ถึงครึ่งทาง ผมเอาขาขยับๆ ไปมาจนได้จังหวะ ก็ถึบกางเกงยีนส์หลุดไปไ
ด้ โดยไม่ต้องลุกจากท่าเดิม ผมตั้งใจทำกับ อ.ต่ายอย่างอ่อนโยน นุ่มนวล

ผมจับขอบกางเกงผ้าพร้อมกับขอบกางเกงชั้นในพร้อมกันทีเดียว 2 ชิ้น
ดึงเลื่อนลงให้หลุดไปพ้นช่วงก้น เท่ากับด้านหน้าของต่ายไม่มีอาภรณ์ปิดบังแล้ว ต่ายขยับๆ ตัวถอดออกจนหมด
ผมก็จัดการถอด กกน.ของผมบ้าง ไม่ยากครับ ชิ้นเล็กๆ ดึงพรึ่บ ยกก้นนิดๆ ก็หลุด
เราสองคนต่างอยู่ในชุดวันเกิดแล้ว
ผมปล่อยให้ต่ายอยู่ด้านบน จะดุว่าเธอจะทำอะไรยังไง อ้อ ถุงยางอนามัยผมไม่ได้เตรียมนะครับ

ถ้าเกิดมีไรกับ อ.ต่าย ผมกลั้นใจ คงจะ เย็ดสดแตกนอกครับ
ซึ่งต้องอาศัยความไว้วางใจของอีกฝ่ายด้วย
สำหรับผมตรวจสุขภาพและเช็คผลเลือด HIv ด้วยการจ่ายเงินส่วนต่างเองล่าสุดปลอดภัยอยู่แล้วครับ
ผมเชื่อใจ อ.ต่าย เลยพร้อมจะรับการขึ้นคร่อมจากต่ายแล้วคับ
 ก่อนจะตัดสินใจจะเสียบๆ กันได้ ผมบอกเรื่องผลเลือด เรื่องความเชื่อใจกันและกันอยู่นานสองนานครับ
 ถ้ามีถุงยางนะ คงเสียบไปตั้งแต่ 10 นาทีก่อน พอไม่มีเลยยื้อเวลาไซร้กันไป หลอกถามข้อมูลกันไป ขำเหมือนกัน Cheesy

จนมั่นใจกันล่ะ ผมบอกให้ต่ายเอามือจับๆของผมแยงให้ตรง แล้วเดี๋ยวผมจะทำเอง
 ต่ายยกตัวขึ้นสูงเล็กน้อย เอามือจับลำน้องชายผม แล้วก็เอาตั้งจ่อร่อง H
 ผมได้จังหวะแล้วเลยดันๆ พรวดแรกยังเข้าไม่ลึกครับ เพราะน้ำของต่ายน้อยครับ
เลยแช่คาส่วนปลายที่เข้าไปเพียง 2-3นิ้วไว้ก่อน รอให้ต่ายมีปฏิกิริยาเพิ่มเติม

ใช่ครับผมยังไม่ได้ดูดนม อ.ต่ายเลย เพราะตั้งแต่ต้นจนถึงเสียบ ทำอย่างสุภาพขาดการซุกไซร้ที่ครบสุตร
 ผมเลยบอกว่าขอดูดนมหน่อยนะ ผมเผลอพูดอะไรที่ทะลึ่งๆ ไป มันประหม่าเหมือนกันคับ
เพราะคนที่ทำต่อหน้าเป็นอาจารย์ ผมเลยต้องทำตัวสุภาพๆ แต่เพื่อให้เรื่องพรรภ์นี้มันลุล่วง
 ผมเลยต้องถอดหัวโขนความสุภาพออกไปบ้าง ผมยกตัวขึ้นใช้ปากดูดนม หมั่บ ดันที แผล่บๆ ผมดุนๆ ดูดๆ ไซร้
ขณะที่น้องชายยังคาอยู่ในร่อง H แต่เข้าไม่สุด สังเกตเลยว่าพอผมซุกไซร้หน้าอกเข้าไปแล้ว น้ำหงี่ของต่ายมีเยอะขึ้น
 ผมลองดันตัวเด้ง K แทงอีกครั้ง พรวด.... รอบนี้มิดโคนครับ

หลังจากเลิกกับแอนและหวาน ผมก็ไม่ได้มีประสบการณ์ ยสตน.กับใครอีกเลย
เพราะจะใส่ถุงยางเสมอ
พอเข้าได้แล้วผมก็เด้งก้นแทงช้าๆ เนิบนาบ อ.ต่ายก็คงเสียวครับ ตอดตุบๆ ๆ
อากาศคืนนั้นหนาวด้วย  แต่พออยู่ในท่านี้ แม้ไม่มีผ้าห่มคลุมก็อุ่นครับ
ผมทบทวนตัวเองว่าไม่ได้ฝันไปนะมึง มึงกำลังเอาสาวคนใหม่อยู่นะ

ผมเด้งซอย K เข้าออก เข้าออก ต่ายครางซีดส์  อูวว เบาๆในลำคอ
ต่างคนต่างปล่อยตัวปล่อยใจไปตามความใคร่ ผมอยากทำท่าอื่นบ้าง แต่ไม่กล้าขอเปลี่ยนท่า
 เพราะกลัวมันจะห่างเหิน จริงๆ นะครับ สมมติใช้ท่าหมา ต่ายจะต้องโก้งโค้งตัวรับการเด้าอย่างเดียว
ตัวผมจะอยู่ด้านหลัง มันเหมือนห่างไกลกันไม่ได้กอดกันเต็มวงแขน ซึ่งการมีไรครั้งแรกควรจะต้องไม่ให้ห่างกัน
 ผมเลยผ่านท่านั้นไป

เอาว๊ะท่าต่อไปคงท่าเบสิก ไม่ต้องหวือหวา ผมเลยบอกว่าผมขอขึ้นบนบ้างนะ
ทุกอย่างเป็นไปโดยอัตโนมัติอ.ต่ายพลิกตัวลง
 ผมเสือกตัวเข้าแทง แล้วซอย ตั่บ ๆ ๆ สัมผัสระหว่าง K กับ H แบบสดๆ มันตอดหนุบๆ เสียวพิลึก ลองชักเข้าสุด ออกสุด
ทำทีเป็นให้หลุดบ้าง ต่ายอุทานเบาๆ เหมือนกับไม่อยากให้หลุด อืมๆ คนเราจะตำแหน่งหน้าที่การงานไร
แต่เรื่องบนเตียงรสนิยมไม่ต่างกัน ผมซอยสุด ออกสุด ไม่ยอมให้หลุดอีกแล้ว

ตั่บๆ ๆๆ  โอยยยย ต่ายคราง  ผมถามว่าชอบมั้ย  ต่ายพยักหน้า
ผมได้ทียิ่งเร่งจังหวะ แต่เดี๋ยวก่อน ๆ ผมจะเร่งพื่อให้ตัวเองเสร็จโดยไม่สนใจต่ายเหรอ
ผมเริ่มนึกได้ เลยถามต่ายว่า อยากให้ต่ายขึ้นสวรรค์พร้อมกันกับผม ต่ายบอกเนี่ยตะกี้ก็เฉียดๆ ล่ะนะ
ตอนที่ K ผมทิ่มสุดโดนเม็ดคริสตอริสด้านในน่ะ นอนด้านล่างก็เสร็จได้ ต่ายบอก

ผมเข้าใจล่ะ ผมก็เร่งซอย หน้าก็ก้มดูดนมไป แจ๋บๆ ๆ แผล่บๆ ข้างล่างก็ไม่ให้ขาดช่วงเด้งซอยเข้าออก เข้าออก
ผมเริ่มสังเกตอาการต่ายว่าคงใกล้เสร็จ เพราะยกก้นลอยรับการเด้า
แล้วเอามือจับก้นผมให้สัญญานเหมือนให้แทงเร็วๆ แรงๆ อย่าหยุด
ตั่บๆ ๆ ๆ ผมเร่งเครื่องให้แรงขึ้น เข้าสุดออกสุด ผมไม่รู้ว่าต่ายเสร็จรึยังเพราะมีจังหวะหนึ่งเห็นกระตุกตัวนิดๆ
แต่ก็ยกก้นขึ้นรับการเด้าต่อได้ ผมเร่งเรื่อยๆ เดาว่าน่าจะเสร็จไปหนล่ะนะ

ผมทำทีเป็นถามว่าไหนๆ แล้วขอเสร็จพร้อมต่ายได้มั้ย ความหมายก็คือผมจะแตกในเลย
ค่อยหาซื้อยาคุมฉุกเฉินกินเอาวันพรุ่งนี้ เพราะไหนๆ ก็สดๆ ล่ะขอหลั่งในเลยดีกว่า
ต่ายบอกว่าเอาเลย ๆ ๆ เสียวๆ ๆ โอยๆ
ผมจับอาการออก ผมเร่งเครื่องบอกต่ายว่า โอย โอย  ใกล้แล้ว ๆ ผมไม่ไหวแล้ว

ผมไม่ได้แทงสดๆ มานานหลายเดือน โอ๊ยยย ผมถึงแล้ว.....
ผมปล่อยน้ำเชื้อปรี๊ดส์ ๆ ๆ
ประมาณจังหวะที่สอง รู้สึกได้ว่าต่ายตอดรับตุบๆ เช่นกัน
ผมสะดุ้งตัวปล่อยน้ำรักไป 4-5 ปรี๊ดส์ แล้วปล่อยแช่คายังงั้น 

ผมถาม อ.ต่าย  ต่ายเสร็จใช่มั้ยเมื่อกี้  ต่ายบอกว่าตั้ง 4 รอบแหน่ะ
เอิ่ม...ผมไม่รู้นะเนี่ย นึกว่าแค่ 2 รอบ คือเข้าใจว่าเสร็จรอบแรกตรงต่ายอยู่ด้านล่างแล้วเกร็งตัวรับการเด้า
กับอีกครั้งตอนผมหลั่งแล้ว 
ต่ายบอกยิ้มๆ ว่าตอนขึ้นบน  1 รอบ แล้วตอนด้านล่างอีก 3 รอบ
รอบสุดท้ายที่ผมหลั่งในแล้วกระตุกตัว ต่ายก็เสร็จสุดๆ ครั้งที่สี่

คืนนั้นผมกับ อ.ต่ายนอนกอดกัน จนถึงเช้าครับ รถผมก็จอดไว้ในมหาลัย กลับไปเอาตอนเช้า
ทุกอย่างมันเกิดจากความรู้สึกดีๆ ให้กันที่ต่างมีตรงกันตามจังหวะชีวิตในช่วงนั้น
กับบรรยากาศที่เป็นใจครับ
ผมกับ อ.ต่าย คบหากันได้ไม่นานครับ ประมาณ 3-4 เดือน

ผมมีโลกส่วนตัวของผมที่ อ.ต่ายยังไม่รู้ อีกอย่างผมรุ้ว่าแฟนของต่ายก็พร้อมจะกลับมาเสมอ
จนวันนึงผมนั่งคุยกันว่า น่าจะยุติเรื่องของเราไว้ก่อนนะ เพราะไม่อยากให้ต่างคนต่างผิดไปทั้งคู่มากกว่านี้
อ.ต่าย กับผมเสียใจ ไม่ต่างกันครับ
แต่ในเมื่อเธอยังไม่เลิกแฟนเด็ดขาด ซึ่งในวันที่ผมอยากอยู่กับต่าย แต่ตรงกับวันที่แฟนต่ายมาหาที่ห้อง
ผมก็ต้องหลีกทางไปครับ เพราะไม่มีสิทธิในตัว อ.ต่าย เต็มตัว

ผมสงสารต่ายไม่อยากให้ต่ายต้องรู้สึกว่าตัวเองผิดที่ต้องนอนกับผู้ชายสองคน
ผมจึงถอย ออกมาแบบเจ็บๆ ครับ

ทุกวันนี้ผมก็เจอ อ.ต่ายอยู่ครับ เธอมีครอบครัวมีลูกตัวเล็กๆ เรียบร้อย
 ผมไม่เคยบอกคนที่ทำงาน คนใกล้ตัวให้รู้ว่าครั้งนึงผมเคยใช้ชีวิตแบบแฟนกับ อ.ต่าย
 เพราะต้องการรักษาฐานะทางสังคมของทั้งผมและเธอครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2014, 08:02:16 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #81 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 03:35:58 PM »

รอตอนต่อไปครับ อ่านเพลินดีครับ

อ.ต่าย อ่านแล้วผมกลับอมยิ้มแทน

Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2014, 05:07:23 PM โดย DMX » บันทึกการเข้า

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Chieftheman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #82 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 04:03:58 PM »

เรื่องของอาจารย์ต่ายกับพี่ น่ารักดีครับ อาจารย์ต่ายนี่หน้าตาแนวๆไหนครับ ผมจินตนาการไว้ว่าขาวๆหมวยๆสูงสัก160
Mongvish

« ตอบ #83 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 04:24:26 PM »

Cheesy
อ.ต่าย เป็นสาวมั่นครับ เรียนจบมหาลัยเดียวกับผม จบตรีปุ๊บ ยังไม่ทำงาน ต่อโททันที
พอจบก็ทำงานเป็นอาจารย์สอนที่มหาลัยครับ

ผิวขาว ออกคุณหนูินิดๆ  ตัดผมซอยสั้น สูงน่าจะประมาณ 160 ครับ
หน้าตา ความขาว ถ้าเป็นดารา AV ประมาณ Nao Misuki หรือเปล่าไม่แน่ใจชื่อ

เดี๋ยวถ้าไม่ใช่มาแก้ไขชื่ออีกทีครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2014, 05:33:20 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #84 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 08:58:46 AM »

วางแผนเลี้ยงต้อย

Grin ในขวบปีนั้น พี่ที่ทำงานคนละแผนกมีทำบุญขึ้นบ้านใหม่ที่ต่างจังหวัด
แกชักชวนคนที่ทำงานว่าใครสนใจไปบ้าง ช่วงนั้นผมโสดนี่ครับ เลยยกมือคนแรก
เพราะไม่เคยไปเที่ยวจังหวัดนั้นมาก่อน และเสาร์ทิตย์นั้นก้อไม่มีโปรแกรมไปไหนกับใคร

ด้วยความที่บ้านแกอยู่ต่างอำเภอของจังหวัดนั้นอีกที จึงไม่ใช่เมืองเจริญอะไรที่จะดึงดูดคน
ส่วนใหญ่จึงฝากซอง. กรุ้ปไปทำบุญบ้านใหม่ครั้งนั้นเลยมีแต่ผู้ชายเป็นหลัก

ไปถึงวันงานเช้ามืดเลย ผมสลึมสลือ เพราะเดินทางร่วม4 ชม
กลุ่มที่ทำงานไปถึง บรรดาแม่บ้านที่ต้อนรับอยู่จัดโต้ะให้พวกเราอย่างแขก vip ครับ
ผมไหว้ผู้หลักผู้ใหญ่ คนเฒ่าคนแก่เสร็จ ก้อเยี่ยมชมบ้าน

จนพิธีสงฆ์เสี็จใกล้ๆ เพล ถึงเวลาสันทนาการ ดนตรีอิเลกโทน นักร้องนุ่งสั่นๆ ขาอวบๆ
ตรีมเพลงลูกทุ่งตลอดงานขึ้นขับกล่อม. พวกผมก้อเริ่มดื่ม คุยกันเฮฮาไป ชนแก้วไป
สักพักมีแม่บ้าน ลูกหลานเจ้าภาพยกอาหารมาเสิร์ฟครับ
ผมสะดุดตากับน้องคนนึง น่ารักมาก ผิวขาวยังกับลูกจีน
ผมกับพี่ในโต้ะชี้ให้กันดู พลางบอกว่าเฮ้ย ช้างเผือกๆ มันอยู่ในป่าจริงๆ เว้ย เฮ ทุกคนดื่ม
ความงามแบบสาวภูธร นิสัยดูซื่อๆ ผิวขาว
อยากให้นึกถึง asami ogawa ครับ
จังหวะที่น้องเค้ามาเสร์ฟถั่วที่โต้ะ. ผมถามชื่อ เรียนไหน มาช่วยงานมงคลของญาติเหรอจ้ะ
น้องบอกว่าชื่อทราย อายุ 20 จบ ม6 รร ที่อำเภอก้อลงเรียน มสธ เอง
ไม่ได้ไปต่อมหาลัยปิดเหมือนเพื่อนคนอื่น
คืองี้ครับ จังหวัดที่ผมอยู่ นศ ที่ไปเรียน จะเป็นเด็ก ต่างอำเภอ ตจว บ้าง
แบบน้องทรายถ้าไม่ไป มสธ ก้อคงไปเรียนที่นั่นครับ เช่นเดียวกับแอนและหวาน
ผมบอกเสียดายนะ เรียน มสธ มันไม่ค่อยได้อะไรเท่าไหร่นะ ดีไม่ดีไม่จบ
ทรายบอกว่าช่วงจบใหม่ได้ช่วยน้าเลี้ยงลูกน้า เธอเลยยอมล้ะโอกาสไปต่อ มหาลัย
ตอนนี้หลานได้ 2ขวบแล้ว จะขอแม่ไปเรียนมหาลัยเหมือนกัน
โดยจะไปพักกับน้า ซึ่งก้อคือพี่ที่ทำงานผมนั่นแหล่ะครับ
ผมบอกงั้นขอเบอร์นะ ผมแลกเบอร์ ทรายปรึกษาพี่ได้
ตอนนั้นผมคิดว่าคงเพียงจีบไว้คุยเล่น และไม่น่ามีไรคืบหน้า
เพราะอยู่ห่างกัน อาชีพการงาน สภาพสังคม ต่างกันด้วย โอกาสไปต่อ คงยาก

แต่ในอนาคตต่อมา ใครจะรู้ครับ ว่าผมกับทรายจะเจอกันอีก
ผมกลับจากงานบุญ โดยยังติดต่อทรายอยู่เนือง ๆ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 04, 2014, 09:58:22 AM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #85 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 10:54:56 AM »

นักศึกษาเรทโทเรี่ยน

ช่วงที่ผมโสด ยังไม่คบหาใครจริงจังนั้น เป็นช่วงเวลาที่อิสระยิ่ง
อยากไปไหน ดื่มที่ไหน ค้างไหน ทำได้โดยไม่ต้องกลัวว่าจะมีใครคอยโทรจิก โทรตาม

โปรเบียร์บุพเฟ่ 129 ตลอดคืน ผมเห็นป้ายโปรโมตร้านเปิดใหม่ ใกล้มหาลัย
น่าลองแฮะ ผมฮึมฮัมในใจ เย็นวันศุกร์พอดีครับ ผมตรงไปที่ร้านเป็นโต้ะแรก
น้องๆเด็กเสร์ฟ เดินมาไหว้ เชิญค่ะพี่ ผมรับไหว้ Grin

น้องๆคงงง ผมไม่มีก๊วนมาด้วยเหรอ ฉายเดี่ยวเลย
ผมบอกคนอื่นมันมีแฟน ศุกร์แบบนี้ออกบ้านไม่ได้ พี่ยังโสดครับ Grin
น้องคนนึงชื่อเอ๋ เป็น นศ ปี 1 ใส่ชุดเสื้อดำ สายเดี่ยว คงใช้เสื้อในแบบดันทรง
เพราะเห็นเต้าดันทะลักล้น กางเกงยีนส์สั่นจู๋ นี่คือชุดหลักของเด็กเชียร์เบียร์สินะ

ผมชวนเอ๋คุยด้วยไปเรื่อย เอ๋บอกว่าเพิ่งเรียนปี 1 แต่อยากทำงานเสริมเลยลองสมัครทำงานร้านนี้
เอ๋บอก ไม่เคยทำมาก่อน เจอลูกค้าคนแรกคือผม รู้สึกว่าพี่น่ะดูคุยสนุกนะ มือไม้ไม่ลวนลาม
แบบที่คาดคิดไว้ว่าแขกนักดื่มจะหัวงู ป๊อสาว ฯลฯ

ผมเห็นเอ๋เขียนขอบตาดำขลับ ทำให้ดูเซ็กซี่เกินวัย. เอ๋บอกนู๋ชอบแนวร็อค พวกอีวาเนสซ่านี่ไอดอลเลย
เธอพยายามแต่งตัวแนวๆนั้น ผมถามงั้นเรโทรสเปกล่ะชอบมั่ย เธอบอก คลั่งเลยล่ะ
ใช่ครับตอนนั้น Hi 5 เริ่มมาล่ะ เอ๋เอาให้ผมแอด. โอววรูปแต่ละรูป มันดาร์คมาก
ดูเซ็กซี่น่าค้นหา อิอิ

อายุผมตอนนั้น26-27 แต่คุยกับเด็กอายุ 19 ได้ถูกคอ ยิ่งเมาผมยิ่งคุยสนุก
เอ๋สลับไปดูแลโต้ะอื่นบ้าง แล้วก้อมาคุยกับผม ผมดื่มบุฟเฟต์วันนั้นอย่างคุ้มค่า เมามากครับ แหะๆ

ผมกลายเป็นลูกค้าประจำอย่างรวดเร็ว ผมพยายามชวนเอ๋ไปเที่ยว แต่เธอบอกเลิกงานดึก
เจ๊ ให้อยู่ถึงตี 1 ทุกคืน ผมเลยอดพาเอ๋ไปผับ เธค แต่วันนึงก้อมาถึง เธอหยุดงาน1 วันครับ
ผมชวนเอ๋ มาเที่ยวห้องพี่มั่ย เปิดดูคอนเสิร์ต พี่เลี้ยงเบียร์ เอง
หุหุ ความคิดชั่วร้ายผมเกิดขึ้นทันที
ห้องเชือด เอ๊ยห้องนอน ลองผมพาสาวเข้าห้อง ไม่เคยหลุดมือ
เอ๋ ดูไว้ใจผมเธอให้ผมไปรับที่หอ ผมซื้อไรมาดื่มที่ห้อง เอ๋เข้าห้องมา
เธอบอก โหวว ห้องพี่เทห์จัง อิอิ ตอนนั้นผมแต่งห้องใหม่ แขวนกีต้าร์ไฟฟ้า 5 ตัว
เรียงบนหัวเตียง มีโฮมเธียร์เตอร์ เครื่องเพลย2 จัดวางไว้สวยงาม ผมถามจะร้อเพลงก้อได้นะเดี๋ยวเอาไมค์ให้
เอ๋บอกอยากฟังผมร้อง แหม่ ผมเลยจัดเพลงเครสเซนโด้ ไปสามเพลงรวด
ร้องไปก้อดื่มชนแก้วกันไป เอ๋อยากฟังเรโทรสเปค ผมบอกพี่เสียงไม่ถึง แต่จะเปิดให้ฟังแล้วพี่จะเล่นกีต้าร์คลอไปนะ
ผมเสียบแจ็คกีต้าร์ไฟฟ้า อินโทรท่อนแรกเพลง ปล่อยฉัน เอ๋ กรี้ดส์เบาๆ พี่เก่งจัง
แหะๆ ช่วงนั้นผมก้อเริ่มเสพ เรโทร เพลงนี้ผมเลยแกะซะเนียน
มือผมไม่มีจับแก้ว เอ๋จับแก้วป้อนใส่ปาก ตอนนั้นผมคิดว่า วันนั้นต้องได้ลิ้มลองสาวดาร์ค ชัวร์  Cheesy

ผมดื่ม ร้อง เล่น ในห้องร่วม 3 ชม. มีจับมือจับไม้บ้าง แต่ไม่ได้ทำไรมากกว่านั้น
เหตุการณ์ทำท่าจะจบด้วยดีในห้องผม บังเอิญคาราโอเกะขึ้นเพลง aroma ของบี พีรพัฒน์ ขึ้น
มันสะกิดจุกหัวใจ ผมนึกถึงแอนขึ้นมาครับ เพราะตอนแอนเลิกไป ผมฟังเพลงนี้ทีไร มันจี้ด น้ำตาไหลตลอด

อารมณ์เฮฮากระเจิงหมด ผมตั้งสติ ไม่อยากเอาหญิงอื่นมานอนในห้องนี้ ซึ่งแม้แต่แอนยังไม่เคยมาค้างด้วยซ้ำ
ผมเลยอ้างกับเอ๋ ว่า เดี๋ยวเบียร์หมด เราย้ายที่กินนะ ผมเลยขอไปดื่มห้องเอ๋ เอ๋บอกว่าได้สิ เข้าทางครับ
ตอนนั้น 3 ทุ่มกว่า ผมยังจำเหตุการณ์อ่อนปวกเปียก เมื่อครั้งไปม่านรูดกับเบ็นได้ดี คืนนี้เลยจะไม่ดื่มหนัก
 Grin

ระหว่างทางไปหอเอ๋ ผมแวะซื้อเสบียง เน้นสปายให้เอ๋ ส่วนเบียร์ผมซื้ออีก 2 ขวด พอล่ะ
เอ๋ ฝ่าฝืนระเบียบมหาลัย คือไม่อยู่หอเครือข่าย (หอหญิง) เพราะอยู่ปี 1 เค้าบังคับ
เอ๋ แอบมาเช่าหอพักที่ไม่ใช่หอเครือข่าย เพราะทำงานร้านเบียรสดต้องเลิกดึกนั่นเอง
ถ้าอยู่หอเครือข่ายต้องเข้าหอก่อน 4 ทุ่ม ครับ

ห้องเอ๋ มีกลิ่นหอมน่ารักๆ น่าจะเป็นเทียนหอม รอบนี้เป็นการเข้าห้องสาวอีกครั้งของผม ตื่นเต้นหวิวๆ
ความคิดไปนู่นแล้ว จะแตกในถุง หรือชักมาหลั่งบนตัว Cheesy

เอ๋ ดูค่อนข้างไว้ใจผม เธอกางโต๊ะญี่ปุ่นเพื่อตั้งวางแก้วเบียร์ สปาย ฯลฯ
ผมจะเริ่มต้นยังไงดี จะจู่โจมยังไง ตอนนั้นยังใหม่กับเอ๋
เอางี้ล่ะกัน ผมขยับไปนั่งใกล้เอ๋ ที่ตอนแรกนั่งตรงข้ามกัน
พอไปใก้ล้แล้วผมทำทีเมา เอาหน้าไปใกล้แก้มเอ๋ เอ๋ไม่ว่าไร
ผมเลยหอมแก้มเอ๋ อืมมม. แก้มสาวน้อยหอมมากครับ
เอ๋ เธอใส่บิ๊กอายด้วย ยุคนั้น เอะอะใส่บิ้กอาย กรีดอายลายเนอร์
ทำให้คนหน้าตาธรรมดาดูดีขึ้นเยอะครับ เครื่องมือช่วยเยอะ
แต่เอ๋น่าตาน่ารักอยู่เป็นทุน. พอใส่บิ้กอาย + กรีดอายลายเนอร เลยขับความเซ็กซี่ออกมาค่รับ
ลืมบอก เอ๋เคยเล่าว่าเธอแอบทีทบ้านสักผีเสื้อไว้ที่พุงเนียนๆเรียบๆ ผมเคยแซวว่าอยากเห็น เอ๋ค้อนมาหนนึงแล้ว
แต่วันนี้ ผมจะขอลิ้มเลียผีเสื้อตัวนั้นสักหน่อย Grin

ผมขยับตัวเข้าหา หวังจะนัวเนียๆ แต่เอ๋ไม่ยอมง่ายๆ ครับ

ยได้แต่หอมแก้ม แก้เขินชนแก้วเบียร์กันไป ผมเห็นว่าคงไม่ง่ายสำหรับคืนนี้ครับ
เลยทิ้งความพยามยาม นั่งดื่มเบียร์กับเอ๋ ไปจนถึงห้าทุ่มกว่า
จังหวะต่อไปคือ เมา และขอค้างที่ห้องเอ๋ ครับ Grin
ผมนอนหงายก่ายหน้าผาก ไม่เมามาก เอ๋ อาบน้ำครับ
ผมนอนทบทวนเรื่องราว ผมมาไกลถึงจนาดนี้เหรอ มาอยู่ห้องสาวอีกล่ะตรู
ตอนนั้นนึกซะว่าไม่ได้ ก้อไม่เป็นไร นอนคุยไป ถือว่าเป็นประสบการณ์หน้านึงของผม

เอ๋ ออกห้องน้ำมา ใส่ชุดนอนเรียบร้อย. ผมทำเป็นหลับครับ เอ๋เธอทาผิว ทำไรก้อกแก้กๆ
รอให้เธอมานั่งเตียงก้อไม่มาซักที ผมไม่รู้ว่าเอ๋ จะคิดไงนะ ตาหมอนี่เป็นใคร แฟนก้อไม่ใช่
มานอนห้องชั้น ผมเดาไปต่างๆนาๆ ขณะที่ทำเป็นหลับ

อีกเกือบ ชม เอ๋ถึงเสร็จการทาผิว ทาครีมนั่นนี่. เอ๋สะกิดผม พี่ๆ ๆ จะนอนนี่เหรอ ผมทำเป็นเมา ไม่ตอบ
ผมเนียนนอนไม่รู้ตัว เอ๋ เลยนอนลงข้างๆ เธอเอาหมอนข้างบังด้วย
ว้า ไม่มีจังหวะเลย ผมถอดใจ ไม่อยากขืนใจลุกล้ำ ถ้าไม่มีหมอนข้างผมคงเผด็จศึกทันที
แต่มีหมอนบัง ผมเอื้อมไป เอ๋ก้อยกมือออก เฮ้อ. นอนดีกว่า.
ผมปลอบใจว่า วันหลังค่อยว่าใหม่ ผมนอนเลยครับ เร่งไปก้อคิดว่าคงจะไม่ขึ้น
เลยนอนใกล้เอ๋ โดยมีหมอนข้างกั้น

แอ๊ดดดด. ปัง บรื้นๆๆๆๆ
เสียงประตูหอพัก เปิดปิด เสียงคนขี่ จยย ก้อกแก้กๆ เริ้มมีเสียงจากข้างห้อง
ในห้องผ้าม่านปิดแสงสว่างไว้ เลยไม่รูว่าเริ่มเช้าแล้ว
ผมหยิบโนเกีย n-72 มาดูเวลา oh  เพิ่ง 6 โมงเอง ทำไมหอนี้มันตื่นกันเร็วจัง
ผมยังง่วงๆ มึนเบียร์อ่อน ๆ ด้วย

ผมตะแคงไปที่เอ๋ เอ๋เธอเอาหมอนข้างไปกอดโดยยกไปกอกตะแคงอีกด้าน
เท่ากับตอนนี้ไม่มีอะไรกั้นผมกับเอ๋
ตอนเช้าๆ ตื่นใหม่เบลอๆ แบบสติยังไม่ต้องเต็มร้อย มันเหมาะแก่การล้างหน้า....... Cool

ผมลองเอามือโอบเอวเอ๋ล่ะ เธอไม่รู้ตัว. ผมก้อง่วงๆ นัวๆ เลยเสือกตัวเข้าใกล้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2014, 08:18:12 AM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
DMX 🏆
AV Activist

« ตอบ #86 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 11:47:20 AM »

โว้ว ชักอยากรู้แล้วสิ

ว่าอยู่จังหวัดอะไร

Grin

via android

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Mongvish

« ตอบ #87 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 08:29:59 PM »

โว้ว ชักอยากรู้แล้วสิ

ว่าอยู่จังหวัดอะไร

Grin

via android
ให้เดาเอาเองนะคับ  Cheesy

Mongvish

« ตอบ #88 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 09:23:06 AM »

ตอนกลางคืนแม้จะเมากันกรึ่มๆ ทั้งคู่ แต่พอผมจะเริ่มกอด แตะ หรือเปิดฉากจู่โจมไรลงไป เอ๋ดูจะปัดๆ ป้องๆ
แต่เช้านี้ เธอไม่ปัดป้องเลยครับ
ผมเล่นกับเอวที่คอดๆ อวบๆ ของเอ๋ เธอนอนตะแคงแบบไม่ดิ้นหรือมีเสียงฮึมฮัมปฏิเสธ
เช้าๆ แบบนี้ผมยิ่งแข็งเด่ สิครับ ผมยังไม่ปวดฉี่มากนัก. แบบนี้เหมาะแก่การปฏิบัติการต่อไปได้
ผมลองเอามือโอบเลยไปจับนมเอ๋ เอ๋ครางเบาๆ ในลำคอ ผมเอาเป้าเข้าจ่อร่องก้นเลยครับ.
ต้องบิ้วให้เอ๋ มีรมณ์ร่วม. ตอนนั้นไม่มีการพูดกัน มีเพียงการใช้ภาษากายลูบคลำ ดิ้นตัวไปมา เอ๋ไม่ได้แกะมือผมที่ตอนนั้นกุมที่เต้านมแต่อย่างใด

ผมสัมผัสได้ถึงร่างกายสาวน้อย อูยย นมหยุ่นๆ ติดมือมาก ขนาดไม่ใหญ่มาก
ที่เคยเห็นๆ ตอนเอ๋ใส่เสื้อกล้ามที่ร้านนั้น เป็นการใส่บราแบบดันทรงจริงๆ
กะประมาณหน้าอกคง 33นิ้ว แน่นกลมมาก. โอยย ของผมแข็งโป๊กแล้วครับ

เอาไงดีนะ จะได้แทงแค่นี้คงไม่พอหรอก เอ๋ยังคงงัวเงีย
ผมกลืนน้ำลายตัวเอง ลองสูดสัมผัสกลิ่นปากตัวเอง งืมๆ ไม่เหม็นปากเท่าไหร่ กลิ่นธรรมชาติๆ
ผมลุกเอาปากไปแตะปากเอ๋ที่ตอนนั้นยังตะแตงอีกด้านเลยครับ กะว่าถ้าได้ดูดปาก. เอ๋เสี็ตผมแน่
ตอนนั้นไม่สนใจกลิ่นปากล่ะครับ สัมผัสแบบดิบเถื่อนไปเลย ผมพลิกเอ๋ ให้ปากตรงปากผมด้วย
เอ๋ครางเบาๆ ผมปลอบจูบหน่อยนะ พี่ขอจูบหน่อย เอ๋อ้าปากรับลิ้นผมครับ
พรวด แจ่บๆ โอวว เอ๋แลกลิ้นรับการดูดดุน เช้าๆแบบนี้ แลกลิ้นแบบนี้ รู้สึกล่องลอยมากๆ
กลไกร่างกายน่าจะหลั่งเอมไซน์บางอย่างมาชำระล้างกลิ่นปาก เพราะผมดูดปากเอ๋ไป ไม่ได้กลิ่นปากแม้แต่น้อย
โอยยว.อูวว ผมครางเบาๆ ให้เอ๋เห็นว่าผมชอบกับการจูบปากกัน

ผมไม่รอช้า รูดกางเกงนอนลงจากเอวไปอย่างเนียนๆ เอ๋ไม่ได้ใส่ กกน อย่างที่ผมนึกไว้ตั้งแต่เมื่อคืน
เอ๋คงรู้ว่าต้องเจอไรต่อ เธอก้อปล่อยตัวตาม. เอ๋ยกก้นลอยให้ผมถอดเกงจนพ้นตัว
ผมอยากเห็นพี่เสื้อที่เอ๋สักล่ะครับ ผมล้ะจากปาก เอาหน้ามุดๆ ช่วงหน้าท้อง มือไม้ก้อบีบนวดเบาๆที่ต้นขา น่อง
แขน ในสภาพที่เอ๋นอนหงาย ปล่อยตัวให้ผมทำไรตามที่ผมอยากทำ
โอวว ผมเจอแล้วผีเสื้อ อยู่บนร่องเอวใกล้ๆ สะดือด้านขวา. ผมบรรจง จูบ เลีบตรงรอยสักนั้น
มือก้อเลื่อนสูงไปบีบนมสลับกันสองด้าน.  โอยย ผมทำไปก้อเสียวเอง
ผมเริ่มไม่ไหว เลยรีบเอื้อมมือไปที่ถุงผ้า ผมเอาถุงยางใส่ปาก ใช้ปากกัดขอบซอง แล้วควักเอาถุงยางมารีบรูดสุดโคนอย่างรวดเร็ว

ก่อนจะสอดใส่ ผมขอเล่นกับนมเอ๋สักหน่อย เพราะยังไม่ได้ชิมหัวนมเด็ก นศ ปี1
โอวว เอ๋ยังคงนอนหงาย แต่ไม่ยอมลืมตา ไม่รู้อายสภาพตัวเองยามไม่มีบิ้กอาย และไม่ได้กรีดตาหรือเปล่า
ได้การล่ะ ผมก้มลงจูบหัวนมทันที แผล่บ. จั่บๆ อืมม นมสวยมาก เด็ก 19 คงผ่านมาน้อย
หัวนมชมพู ฐานนมแน่นมาก. สรีระของเอ๋ ไม่ได้โค้งเว้า เอวคอดมาก แต่จะออกแนวอวบๆ ได้รูป
ให้นึกถึง Haruki Sato ครับ แบบนั้นเลย ผมเล่นกับนมไป ก้อเอาดุ้นผมแปะๆ แยงๆ ขาอ่อนเอ๋ไปด้วย
ไม่ให้เอ๋รู้สึกกลัว

ผมพรมจูบ ดูดนม เลียหัวนม ใช้โอกาสนี้ให้คุ้มค่า
เล่นกับนมไป ก้อสลับขึ้นเอาปากไปแลกลิ้นเอ๋ ผมลองเอามือแตะๆ ร่องh
เริ่มมีน้ำเยิ้มแล้วครับ. ผมเอามือแตะต้นขาเอ๋ เบาๆ ให้เอ๋แยกขา เพื่อให้ผมแทง
ตอนนั้น k ผมแข็งโป๊ก ทั้งจากมีอารมณ์ และทัืงยังไม่ได้ฉี่ด้วย ผมจะยัดเยียดตวามแข็งให้เอ๋แล้ว

พรื้บ....ผมแทงขยักแรก แล้วคาก่อน กลัวเอ๋เจ็บ ผมดูดปากต่อ เอ๋อ้สขากว้างขึ้น. พรวด ขยักนี้มิดด้าม
ผมปล่อยให้ k ผมคาใน h ให้มันจดจำความรู้สึกดูด ตอด ของh สาวที่ผมได้ซั่ม ที่มีอายุน้อยสุด
โอววว. อาห์ สาว 19 มันช่างแน่นเปรี้ยะ. ตั้งแต่ต้นจนผมเสียบ เอ๋ยังไม่ได้พูดประโยคใดสักคำ ครับ
ต่อไปผมจะให้เอ๋ครางเท่านัืน. ผมซอยเลย นาบๆ เนิบๆ โอย ของผมแข็งมาก แทงมิดด้ามดูที
รู้ว่าโดนไปถึงคริสตอริส เอ๋ สะดุ้งเฮือก ผมแทงตื้น สลับลึก ทำทุกอย่างให้เอ๋ติดใจผม หึหึ

เอ๋เริ่มลืมตามองผมที่ขย่มเธออยู่ เธอครางงง ผมปลอบเอ๋ว่าขึ้นสวรรค์ไปกับพี่นะ
เอ๋ก้อไม่ตอบไร ผมเร่งเด้าครับ k ตอนนั้นแทงสุด ออกสุด น้ำหงี่เอ๋ เยอะเรื่อยๆ
อาการคล้ายลักหลับ แต่ไม่ใช่ เอ๋ก้อมองบ้าง หลับตาบ้าง
บางทีก้อยกก้นเด้งรับการเด้า ตั่บๆๆๆ ผมถามเอ๋ อยากเสร็จมั้ย. เอ๋ไม่ตอบ
ผมเดาว่าคงจะปวดฉี่กึ่งเสียวแน่ๆ จากประสบการณ์ที่ผมเคยมีไรกับคนก่อนๆ ตอนเช้าโดยไม่เข้าห้องน้ำเลย

ผมขอไปสวรรค์ก่อนล่ะ ไม่ถงไม่ถามเรื่องสวรรค์กับเอ๋แล้ว ขืนทำไปเรื่อยๆ ไม่เสร็จเนี่ย ทกลัวเอ๋จะหมดอารมณ์เพราะปวดฉี่
ตั่บๆๆๆๆ เสียงหน้าขาไข่ โดนหว่างขาเอ๋. โอะๆ ๆ โอยยผมใกล้หลั่ง
การหลังคาถุงมันง่ายยย แต่ปมอยากให้ผีเสื้อเอ๋ ได้ชิมน้ำเชื้อ
ผมเร่งซอย ตับๆ ๆ ๆ โอ้ยยยย ผมรีบชัก k ออกมา ดึงถุงยางออก แล้วหลั่งใส่หน้าท้อง น้ำเขื้อตอนเช้าๆแรงและเยอะมาก
เอ๋คงตกใจครับ ว่าทำไมผมถึงเอาน้ำอะไรมาเปลอะตัว. เพิ่งมาทราบภายหลังว่า นี่เป็นครั้งแรกที่เอ๋เห็นน้ำเชื้อพุ่งปรี้ดใส่ตัวเอ๋
เพราะแฟนตอนคบกันไม่จัดจ้านแบบผม อตกก้อแตกในถุง คาH เลย
ผมบอกเอ๋ว่าน้ำพี่น่ะมันเคลือบรอยสักให้เอ๋นะ. ผมปบอบเอ๋ไปเรื่อย ; Grin

หลังจากนั่นผมอาสาเช็ดน้ำให้เอ๋. อิอิ
หลังจากนั้นผมก้อเก็บเอ๋ ไว้เป็นกิ๊ก แม้ผมจะไม่มีแฟนก้อตาม ประมาณว่าเหงาๆ อยากคุย ดื่ม ไปเทีายวก้อไปกัน
ผมเป็นผู้ใหญ่ใจดีในสายตาเอ๋ คบกันได้เกือบปี จนถึงช่วงที่ผมเริ่มจะมีแฟน (เมียปัจจุบัน) เลยต้องห่างๆ มา

เดี๋ยวตอนหน้าจะเริ่มเป็นช่วงพีคสุดของผมล่ะ จะเห็นความเชื่อมโยงว่าทำไมถึงมีโอกาสนอนกับผู้หญิง 4 คน ในรอบ24 ชม ได้ Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2014, 10:30:46 AM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
DMX 🏆
AV Activist

« ตอบ #89 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 12:25:45 PM »

อ่านไปเมื่อเช้า ถึงแค่รูดถุงยาง

พออ่านตอนเที่ยงได้เสียบละ โอ้วว

Grin

หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10 11 ... 23 พิมพ์