พฤษภาคม 13, 2024, 03:39:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 92846 ครั้ง)
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #90 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 04:26:56 PM »

ปฐมบทของแฟน (เก่า)1.1

ด้วยความอยากเล่นกับไฟของผมเองครับ มันจึงมีเรื่องราวที่ยุ่งเหยิงสำหรับผู้ชายคนนึงอย่างผมครับ
กล่าวคือ ผมอาจจะไม่ยกให้ ปอย เป็นแฟน เป็นเบอร์ 1 ก็ได้
เพราะสถานะของผมตอนนั้น ปี 50-52 มีผู้หญิงรอบกายถึง 4-5 คน แต่ผมเลือกให้ปอยเป็นเบอร์ 1 ของผมในขณะนั้น
มันคงเป็นลิขิตที่เขียนมาแล้วครับ
ผมในตอนนั้นมีผู้หญิงรอบกายหลายคนมาก คือ

1. น้องเอ๋เป็นกิ๊ก
2. น้องอ้อ สาวที่ออฟฟิศเดียวกันที่เริ่มกิ๊กๆ กันแล้ว (แต่ยังไม่ได้เกินเลยกันขณะนั้น)
3. น้องทรายที่ตัดสินใจมาเรียนต่อมหาลัยที่จังหวัดของผม

4. บี สาวปริศนา ที่จะกล่าวถึงต่อไป
5.ดรีม นศ.ไฮโซ มหาลัยเอกชน และ

6. ปอย สาวแผนกอบรม หน่วยงานเดียวกับผม 

หน่วยงานผมเป็นหน่วยงานใหญ่มีหลายแผนกครับ
แม้ในออฟฟิศเดียวกันกับผมในตอนนั้น จะอบอุ่น บรรยากาศการทำงานจะสนุกสนานเพราะมีน้องอ้อ และน้องผิง
ให้คุยเล่น ให้แซวพอกิ๊กกั๊กก็ตาม  แต่ผมก็ยังอดใจที่จะทำความรู้จักกับสาวๆ ออฟฟิศหน้าใหม่ ไม่ได้
ครับ ถ้าทำความรู้จักไปแล้วน้องๆ ไม่เล่นด้วย ผมก็คงถอย หรือมีอุปสรรคขัดขวาง ผมก็ไม่ไปต่อ

มีครั้งนึงผมแอด msn น้องคนนึงในองค์กร คุยเล่น ชวนดูหนัง กินข้าว เริ่มแรกก็ไม่มีปัญหาไร
แต่ไม่กี่วันมีสามีนองคนนั้นโทรมาบอกว่า อย่าเล่นกับเมียกรู มึงอยากกินลูกตะกั่วเหรอ
เจอแบบนี้ผมก็ถอยๆ ครับ

แต่ในรายของปอย ไม่ใช่ครับ

ห้องทำงานผมจะอยู่ใกล้จุดสแกนนิ้วขององค์กร และบุคลากรใหม่ทุกคนจะต้องผ่านการปฐมนิเทศข้อมูลเบื้องต้น
จากคนในแผนกเดียวกับผม
จึงทำให้ผมรู้จักพนักงานเกือบทุกคน และพนักงานเกือบทุกคนจะรู้จักผม

ปอย เป็นสาวเอ็กส์แตก อยู่แผนกอบรม ตึกทำงานห่างจากตึกผมไปไกลพอสมควร
ผมเห็นเธอครั้งแรกนี่ถึงกับหันขวับเลย เพราะแนวทางแต่งตัวนี่เอ็กส์มาก
ใส่กระโปรงสั้น คับติ๊ว บางวันก็เลือกใส่แบบบานแต่ยังคงคอนเซฟเดิมคือต้องสั้น โชว์เรียวขา
แล้วพอสาวออฟฟิศใส่แบบนั้นบวกกับสวมรองเท้าส้นสูงด้วย เอิ่มมมม เอ็กส์แตกสุดๆ

การเข้ามาทำงานของปอย ค่อนข้างยังความแปลกใจให้คนในองค์กร
ยัยน้องคนนี้เป็นใครวะ สวย หุ่นดี เอ็กส์แตก ขนาดนี้ เด็ก หัวหน้าคนไหนฝากรึป่าวว๊ะ
หนุ่มๆ ในองค์กรถามกันขวัก บางคนแอดมาถามผมใน msn  ผมก็ไม่รู้สิคับ ผมเองขณะนั้นก็สงสัยเหมือนคนอื่นๆ

ตอนนั้นผมไมถึงกับออกหน้าออกตาอยากทำความรู้จักกับปอยมากนัก เพราะสาวๆล้อมรอบก็ยังมีเยอะ
แต่วันที่ชะตาลิขิตก็เวียนมา ปอยเธอมาตามแฟ้มที่แผนกผม
ประสาหนุ่มกะล่อน (รึป่าว) ของผม
เห็นปอยเดินมาแต่ไกลล่ะ เตรียมหัวเรื่องจะคุยไว้รอเลย พอปอยเข้ามาที่ห้อง ผมทักว่า ติดต่อไรครับน้องปอย
ปอยคงจะประทับใจบ้างล่ะ ก่อนหน้านี้ไม่เคยคุยกันเลย แต่ผมรู้จักชื่อ ผมลงมือสร้าง first impression ให้กับปอย Cheesy

แหม่ ตอนที่ทักไปนั้น น้องอ้อ แซวผมเชียว สาวมาติดต่องานทีไร พี่..(ชื่อผม)... ออกนอกหน้าเลยนะ
ผมก็ตอบไปว่า ไม่นะ พี่บริการทุกๆ คน  ผมก็แก้เขินไปครับ
ปอยถามผมว่าเห็นแฟ้มที่เสนอมามั้ย ค้างที่ห้องนี้รึป่าวค๊ะ

ผมบอกไม่เห็นนะคับ เอางี้ เดี๋ยวถ้าเลขาฯ แผนกเอามาฝาก จะ msn ไปบอกนะ
เป็นโอกาสอันดีในการขออีเมล์เผื่อแอด msn ปอยจดใส่กระดาษให้ผมครับ
ได้เมล์มา ผมแอดทันทีครับ บอกปอยว่า เดียวชื่อพี่ไปเด้งที่หน้าคอมพ์ปอย กดรับพี่ด้วยนะ
ปอยบอกว่าได้สิค๊ะ เผื่อปรึกษางานอื่นๆ ปอยจะได้ถามในเอ็ม นะค๊ะ
ผมพยักหน้า ก่อนปอยออกห้อง ผมพูดแซวอ้อ กระทบชิ่งไปที่ปอย
"อ้อ ลองแต่งตัวแบบปอยดูบ้างมั้ย รับรองเรตติ้งกระฉุดกว่าทุกวันนี้แน่ๆ" อ้อ และปอยหัวเราะ

ในสายตาผู้ชายนะคับ ใครมองปอยก็ต้องคิดไปในทางเดียวกันล่ะว่า คนอะไรเอ็กส์เป็นบ้า
ปอยหุ่นดี สูง 164 (เห็นจากบัตร ปชช.ภายหลัง Grin) เอวเป็นเอว เรียวขา น่องงี้ ยาวเนียน 
ใครเห็นต้องเหลียวมองว่างั้นเหอะคับ

เพิ่มเติมอีกนิด หน้าตาน้องปอยจะคล้ายลูกครึ่งทั้งที่เธอเป็นไทยแท้ สวยคนละแบบกับน้องอ้อ
ที่อ้อจะสวยแบบไทยๆ เรียบร้อย (อ้อสูง 168)

อยากให้นึกภาพของปอยว่า เอ็กส์แตกแบบ ameri ichinose หน้าไม่ต้องสวยมาก
แต่เซ็กซิมโบลมากสำหรับเธอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 06, 2014, 08:40:26 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #91 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 07:36:06 PM »

ประสบการณ์ครั้งแรก evolution Grin

นั่งพิมพ์เล่าเรื่องราวตั้งแต่เรียนจบ แล้วทำงาน ผ่านประสบการณ์กับผู้หญิงมาก็เยอะ
ก่อนจะขมวดจบเรื่องราวทั้งหมดในอีกไม่ช้า เมื่อถึงบทสรุปที่ผมใช้ชีวิตครอบครัวแล้ว

ก็ขอเล่าเรื่องราวย้อนไปแบบหนังฮอลลี่วูด เช่น x-men หรือ lord of the ring หรือสตาร์วอร์ส ซึ่งนิยมทำกัน
คือเอาเรื่องราวต้นกำเนิดมาปูให้เห็นเพื่อจะได้ประติดประต่อว่าเหตุใดจึงเป็นผมอย่างปัจจุบัน Grin

ผมออกจะเป็นคนไม่ประสาเรื่องผู้หญิงตั้งแต่สมัยมัธยมยันจบมหาลัย
เพื่อนสนิทมันล่อสาวไปไม่รู้ตั้งกี่คน อยู่ รร.มัธยมอันดับหนึ่งของจังหวัด
เพื่อนผมมันมีแฟน และฟันสาว อาชีวะ พาณิชย์ รวมถึง รร.เดียวกันตั้งแต่ตอนนั้น

สำหรับผมเหรอคับ ไม่เคยแตะเนื้อต้องตัวสาว การเสียน้ำ คงเสียให้แก่กระดาชทิชชู่
ซึ่งเครื่องมือบิ๊วตอนนั้นก็มีหนังสือโป๊ที่ลงประสบการณ์ทางบ้าน กับม้วนวีดีโอ หนังเอ็กส์ ที่แอบสั่งซื้อในราคาม้วนละ 250 บ.
ซึ่งถือว่าแพงมากสำหรับเด็ก นร.และนักศึกษายุคนั้น

ในยุคนั้นดูแค่คาราโอเกะ มรกต มณีฉาย เดินเยื้องย่างใส่ชุดนอนปลิวๆ ก็ถือเป็น 1 ในเครื่องช่วยรีดน้ำได้แล้ว
การเริ่มส่ง จม.สอดซองเปล่าติดแสตมป์ ไปขอรับแคทตาล็อก หนัง x จึงเป็นอะไรที่แสวงหาความรู้ใหม่ๆ
ดารายุคม้วนหนัง X ตอนนั้นที่ผมดู เช่น tiffany mynx / Celeste / Asia Carera / Diana Laulence เป็นต้น
ฝั่งญี่ปุ่นไม่มีไรน่าจดจำ เพราะหน้าตาไม่ไหวจะเคลียร์ หลงติดใจคนเดียวคือ madoka ozawa เท่านั้น ครับ

ชีวิตในรั้วมหาลัย ผมใช้ไปกับการเฮฮากับรุ่นพี่รุ่นน้อง (ผู้ชาย) คือกินเหล้า เล่นดนตรี เป็นมือกีต้าร์ของเมเจอร์
สาวที่มองๆ ก็ไม่มีหวังจะคุย เหมือนหมาเห่าเครื่องบิน ผมในยุคนั้นดูปอนๆ ดิบๆ เป็นก๊วนขี้เหล้าที่รุ่นน้องยกย่อง
แต่เป็นในทางวงเหล้านั่นเอง คือ ไม่มีไรให้สาวๆ มอง Grin

เรียน มหาลัย ผมกู้เงิน กยศ ด้วย ทางบ้านก็ส่งด้วย จึงมีเงินหมุนเวียนสำหรับสำมเรเทเมากับรุ่นพี่รุ่นน้องได้เยอะ
ยุคนั้น แสงโสม กลมละ 105 บาท ลีโอ 3 ขวด 99 บาท
ในวันที่ผมอายุ 20  Grin ประมาณปี 3 เป็นธรรมเนียมที่ผมต้องเลี้ยงเหล้ารุ่นพี่ รุ่นน้อง
สถานที่ก็คือซุ้มในมหาลัย ที่ตอนนั้นไม่เข้มงวดเรื่องสุราในสถาบันนัก
ผมตั้งใจให้รางวัลแก่การบรรลุนิติภาวะ ด้วยการเปิดบริสุทธิตัวเองที่อาบ อบ นวด Cheesy

วันนั้นตั้งวงกันตั้งแต่ 6 โมงเย็นครับ เปิดเหล้ายกกระดกเพียวรอบวงม้าหินกัน รอบละขวด แบบออนเดอะร็อค
ผมบอกกับตัวเองว่า ขอมอมตัวเองกับเพื่อนในวงสุราสัก 4-5 กลม ก่อนไป อ่าง ครับ
ได้เวลาดี 2 ทุ่มกว่า ผมให้เพื่อนขี่มอไซด์ไปส่งที่อ่างฯ ชื่อดังของจังหวัด สถานที่ตั้งของมหาลัยที่ผมไปเรียนต่อ
ลุงเชียร์แขก ถามว่าน้องมาขึ้นครูเหรอ แกแนะนำน้องคนนึงให้ ชื่อ เอื้องคับ ผมเลือกตามที่แกแนะนำ
เน้นอวบ ขาว ผมยาว สไตล์ติ๊ก กัญญารัตน์  Grin

ในห้องนาบ ผมทำอะไรไม่เป็นสักอย่าง ได้แต่คุยกันไปเรื่อย ผมถามแม้กระทั่งคิดยังไงมาทำงานนี้
เออ.. ถามไปได้ อายุเธอเท่าผมครับ 20 ปี ทำงานมาให้สัก 6-8 เดือน
เธอบอกว่าเด็กมหาลัยนี่ชอบมาขึ้นครูที่นี่เนอะ ฟงแฟน ไม่มีรึไง
แหม่... เอื้องก็ถามมาได้ เอาความจริงมาพูด Grin บรรดาก๊วนกินเหล้าที่นั่งกินกันที่ซุ้ม ช่วงที่ผมหนีมาอ่างเนี่ย
20 คน มีแฟนสัก 2 คนนี่ล่ะมั้ง

ก่อนจะเสียหนุ่มให้เอื้อง ผมอาบน้ำ พร้อมเธอในอ่าง
เป็นครั้งแรกที่เห็นผู้หญิงเปลือยต่อหน้า ตื่นเต้นมาก
อาบเสร็จ ผมบอกว่าทำไม่เป็นนะ ให้เอื้องช่วยชี้แนะ
เธอเลยให้ผมนอนหงาย แล้วก็สวมถุงยางให้ จากนั้นก็เตรียมขึ้นคร่อม

เอิ่มมม ขณะกำลังพิมพ์ผมจำความรู้สึกนั้นได้แม่นเลย เอื้องจับของผมสอดไปใน H
คือคับหรือหลวมไม่รู้ครับ สวม K ผมใส่ H ได้ปุีบ เธอขย่มขึ้นลงสุดทันที
โอ๊ววว จะไม่ให้ผมเตรียมใจก่อนเลยเร๊อะ โอยยย จะแตกให้ได้
ผมรู้สึกมันหนักๆ (เธออยู่บนนั่งๆ ลอยๆ พร้อมจังหวขย่ม) ถามว่าเสียวปลาย K มั้ย ก็ไม่เท่าไหร่
ผมรับรู้ได้ว่าเอื้องพยายามขมิบตอด K ผมเพื่อให้แตกเร็วๆ เธอจะได้รับแขกใหม่เร็ว

ไม่ไหวสิคับ จ่ายไปตั้ง 1200 เหล้าเป็นลัง ยังไม่ได้ตักตวงความเสียวเลย
ผมบอกดะ ๆ ๆ เดี๋ยว อยากลองท่าอื่นบ้าง เธอพลิกตัวลงอ้าขา
บอกผมเสียบสิ เสร็จเลยนะท่านี้
เอิ่ม... ผมไม่ประสีมาก เอาก็เอาวะ ท่านี้ก็ท่านี้
แต่แทงไม่เข้า กะองศาไม่เป็น แต่ไม่ต้องกลัวครับ
เวลาเป็นเงินเป็นทอง เอื้องจับ K ผมแทงทันที
อืม.... ผมลองคาไว้ก่อน กำลังจะดูดนม เอื้องตะคอกเบาๆ ใส่ ไม่ได้ๆ
ห้ามดูด จับได้อย่างเดียว เออ...เอากับมันสิ

ผมนึกถึงวงเหล้าใน ม.ทันที กูจะรีบแตกๆ แล้วกลับไปแดรกเหล้าล่ะโว๊ย
ผมซอยเลยคับ ตั่บๆ ๆ ๆ มือเค้นนมไป มองดูรูปร่างเอื้องทุกสัดส่วนให้คุ้มกับ 1200 ที่เสียไป
ไม่ถึง 3 นาที น้ำแตกคับ

เป็นครั้งแรกที่ไม่ประทับใจนัก
ผมมีภาพจำกับการถูกผู้หญิงขึ้นด้านบนว่า จะต้องถูกเธอขย่มขึ้นลง -ขึ้นลง
เพราะอ่างอีก 3-4 ครั้งต่อมาก็ยังคงเป็นเช่นนั้น
จนมีเมีย มีกิ๊กของตัวเอง ถึงรู้ว่า มันสามารถคลึง กวน วนได้  Grin
และท่าผู้หญิงออนท็อป มันเป็นไรที่ดีมาก  จริงๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2014, 08:49:52 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #92 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 11:33:24 PM »

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Mongvish

« ตอบ #93 เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 08:38:40 AM »

ปฐมบทของแฟน (เก่า) ต่อ 1.2

ในการคุยกับน้องปอยทาง msn นั้น ส่วนใหญ่จะเป็นการคุยกันเรื่องงานเป็นหลัก
อยากแซวเล่นหรือมีกด like แบบเฟสบุ๊คในปัจจุบันก็ไม่มีปุ่มแบบนั้น
การจะแซวหรือหาจังหวะคุยจึงยากหน่อย

เช้าวันนึงคนที่ทำงานลือกันว่าน้องปอยกิ๊กกับพี่ชาติ พี่ที่ทำงาน ผมขยี้หู อะไรนะ พี่ชาตินี่น่ะเหรอ แกมีลูกมีเมียแล้วนี่นา
 ผมสงสัยและถามจากป้าแม่บ้านที่ฮึมฮัมๆ นินทาในห้องสวัสดิการขณะผมไปล้างแก้วกาแฟ
ปล.ผมรู้จักคุ้นเคยพี่ชาติเป็นอย่างดี เพราะแกเป็นหนึ่งในพนักงานที่ไปงานกีฬาที่เพชรบูรณ์เมื่อครั้งผมเริ่มต้นก่อสัมพันธ์กับนุ้ยนั่นเอง

เอ...พี่ชาตินี่แกมีภรรยานี่นา ทำงานในหน่วยงานกันด้วย แล้วไปกิ๊กกับปอยได้ไงนะ
ผมเกิดความสงสัย มองในแง่ดี หรือว่ากิ๊กที่ว่านี่แค่ระดับคุยกัน หัวเราะร่า เหมือนผมกับน้องอ้อ นะ ผมนึกในใจ
นี่ๆ ถึงขั้นราณี (ชื่อเมียพี่ชาติ) บุกไปตบคว่ำถึงหน้าหอมาแล้ว ป้าน้อยเล่าต่ออย่างเมามันส์
เอิม..... ผมชักอยากยุ่งเรื่องชาวบ้านเข้ามาแล้วสิ ผมชงกาแฟเสร็จแล้วร่วมจับกลุ่มกับวงนินทานั้นทันที

ข้อมูลจากป้าน้อยและคนอื่นที่ให้เพิ่ม สรุปได้ประมาณว่า พี่ชาติได้แอบไปกิ๊กกับปอย เพราะอยู่ออฟฟิศติดกัน
 แต่ไม่มีใครรู้ว่าถึงขั้นไหน แล้ววันนึงสงสัยเมียแกจับได้ว่าสามีแอบไปทานข้าวกับปอย
 และคงจะซุ่มจับผิดมาระยะนึง เลยเกิดศึกทวงศักดิ์ศรีขึ้น คนที่เห็นเหตุการณ์ลือว่าปอยถูกตบข้างเดียวโดยมีพี่ชาติคอยห้ามเมียตัวเองไว้ เอ่อ.....นี่มันละครช่อง 7 ชัดๆ
ผมกลับลงมาที่ห้องทำงาน เปิดแฟ้มประวัติการลาของปอยทันที อืม...มีการลาพุธถึงศุกร์ เมื่อกลางเดือนก่อน
ตรงกับที่ป้าน้อยนินทาว่า ปอยต้องนอนพักเพราะหน้าช้ำจากการถูกตบเป็นสัปดาห์
 และเรื่องดังกล่าวผ่านมาประมาณ 7-10 วันล่ะ

เฮ้อ....ผมสงสารปอยขึ้นมาทันที กึ่งตำหนิพี่ชาติ มึงมีเมียแล้ว มึงไปยุ่งเค้าทำไมวะ ผมตำหนิพี่ชาติในใจ
ผมเปิด msn แล้วส่งอีโมค่อนหัวหอม ทักทายน้องปอยไปครับ กว่าปอยจะตอบกลับมาเป็น ชม.ครับ
 ปอยถามว่ามีงานอะไรให้รับใช้คะ ผมตอบภาษาสิ้นคิดไป “อิอิ ทักทายเฉยๆ จร้า”
แหม่...ที่จริงอยากถามว่าเรื่องที่คนลือทั้งองค์กรน่ะจริงมั้ย มากกว่า
ปอยก็ตอบมาเพียงว่า “อ๋อค่ะ”    เอิ่ม เรียกว่าไปต่อกันไม่ได้ทีเดียวสำหรับประโยคนี้

ผมกดส่งอีโมติค่อนกลับไป  ปอยตอบกลับมาว่าค่ะ
เฮ้อ...ระหว่างผมกับปอยคงไม่มีโอกาสคุยกันเป็นชิ้นเป็นอัน ผมคิดอย่างนั้น
สักพักปอยพิมพ์ถามมาว่า พี่ ...(ชื่อผม)... เคยเป็นแฟนกับนุ้ยเหรอคะ
ไอ้เชรี่ย ผมอุทานในใจ ไปเอาข้อมูลที่ไหนมาว๊ะ จะเรียกว่าแฟนดี
หรือว่าแค่คู่ขาวะ เพราะเริ่มเร็วจบเร็วเหลื้อเกิน ผมคิดในใจ
เอิ่ม...ว่าแต่เรื่องนี้มีคนรู้ไม่กี่คนนี่นา แล้วปอยรุ้ได้ไง แล้วอยู่ๆ ทำไมถึงถามผม

ผมเริ่มตั้งข้อสงสัยในใจ แต่ก็ดีคับที่ปอยชวนคุยเรื่องอื่นที่ไม่ใช่เรื่องงาน จะได้ทำความรู้จักกันเพิ่มขึ้น
ผมตอบไปว่า อ๋อ..น้องนุ้ยน่ะเหรอ ที่อยู่แผนก....อ่ะนะ (ตอนนั้นนุ้ยก็ยังคงทำงานที่เดียวกับผม นุ้ยเลิกกับเจ้าโจ
เจ้าของหอพักไปแล้ว คบหากันร่วม 2 ปีกับเจ้าโจ)
ผมตอบไปว่าพี่ไม่ได้เป็นแฟนหรอกนะ เคยรู้จักและคุยกันทาง msn นี่แหล่ะ Grin
 (แหม่...มึงแหกขาเค้า เล่นไปซะ 10 กว่าน้ำ ทำบอกว่าไม่รุ้จักนะ หุหุ)

ผมมาประติดประต่อเอาภายหลังได้ยังงี้คับ คือ
ด้วยความที่ในบรรดาผู้ชายในองค์กรที่ผมทำงานอยู่มันมีประเภทแบบผม (ขี้หลี เข้าหาสาว คุยถูกคอ) ไม่กี่คน
แล้วไอ้พี่ชาติแกวางสนุ๊กผมไว้กับน้องปอยครับ คงจะตั้งแต่เข้าไปเกี้ยวพาราสีล่ะว่า
 "คนอย่างเจ้า...(ชื่อผม)....น่ะ อันตรายนะ เสือผู้หญิง บราๆ ๆ เคยมีคนนั้นคนนี้เป็นแฟน (นุ้ย)
แอบซุก นศ.ด้วย ฯลฯ"

คือผมคิดว่าไอ้พี่ชาติคงจะกันท่าผมประมาณว่าถ้าผมเกิดไปจีบปอย ผมคงจะเสียหมาตั้งแต่ต้นว่างั้น
แล้วที่นี้เรื่องคาวๆ แนวๆ นี้ ปอยคงอยากรู้เป็นแน่แท้ ถึงถามมาแบบนั้น Cheesy

ปอยส่งอีโมค่อนหน้าตาแสย่ะยิ้มแบบไม่น่าเชื่อเนอะ ประมาณนั้น
ผมเริ่มหลอกล่อให้ปอยคุยด้วยเพิ่ม ผมทำทีบอกไปว่าจะตอบไงดีอ่ะ แฟนรึป่าว หรือเป็นพี่ชาย นะ
เรื่องพรรภ์แบบนี้ประกอบกับที่ปอยถูกคนในองค์กรตราหน้าว่าแย่งสามีพี่ราณี
เลยทำให้การสนทนาสนุกขึ้นคับ ประสาคนเข้าอกเข้าใจปัญหาชีวิต

ผมพิมพ์บอกไปว่า ถ้าพี่เล่าไปน่ะ ห้ามบอกใครนะ เป็นการสร้างความอยากรู้ให้กับปอย
 ปอยรับปาก “ค่ะ”

ผมเล่าคับว่าผมน่ะน่าสงสาร คบหากันได้ไม่ถึง 7 วัน ก็ต้องอกหัก
ปอยถามคับว่า คบหากันของผมเนี่ย “มีไรกันมั้ย”
เริ่มออกรสชาติแล้ว Grin

ปอยเองก็คงจะรู้ว่า ณ ตอนนั้นคนในองค์กรลือเรื่องเธอไปไหนต่อไหนแล้ว
 เธอคุยกับผมคงเพราะอยากระบาย ปรึกษาหลายๆ เรื่อง
ผมเองก็ไม่มีไรจะเสียเลยบอกว่า ก็มีนะ...... ปอยส่งอีโมค่อนชอบใจ แล้วพิมพ์ว่า หูย...พี่ไวไฟจัง
 คบกันกี่วันเนี่ยถึงมีไรกัน...?  นั่น  ปอยล้วงลูกเรื่อยๆ
ผมสารภาพว่าคุยกันไม่กี่ครั้งแล้วก็ปิ้งปั้งกัน จากนั้นก็เป็นธรรมชาติของผุ้ชายผู้หญิงเนอะ ปอยหัวเราะคิกคักทางอีโมค่อน

ผมเลยถามปอยบ้างล่ะว่า แล้วปอยมีแฟนรึยังเนี่ย...หนุ่มๆ ในนี้ตามจีบหลายคนแล้วม๊างงง
ผมทำเป็นว่าผมไม่รุ้เรื่องข่าวลือคับ ปอยตอบลักษณะตัดพ้อ น้อยใจ ว่าแฟนน่ะเหรอ ?? ไม่มีนะ ที่มีไม่รู้เรียกว่าไง

เรื่องแบบนี้ผมไม่ถามต่อมากครับ ผมปลอบว่าอย่าคิดมากเนอะ พี่เป็นกำลังใจให้นะ ตั้งใจทำงานด้วยนะจร้า
ผมทิ้งท้ายการคุยช่วงเช้าไว้ประมาณนั้น

ใกล้ๆ เลิกงานผมลองทักปอยไปอีกครั้งคับ ฮัลโหล... เลิกงานกี่โมงคับ
หนนี้ปอยพิมพ์ตอบทันที บอกว่าใกล้แล้วค่ะ วันนี้เบื่อๆ เดี๋ยวคงกลับล่ะ
ผมเลยชวนปอยว่าอ้าวเหรอเบื่อๆ แบบนี้เดี๋ยวพี่พาไปกินเหล้าปั่นมั้ย  ผมออกปากชวนดูคับ
ปรากฏว่าปอยบอกว่า โอเคค่ะพี่  เอิ่มมมม   สะ สะ สำ...เร็จ ผมอุทานในใจ
ผมนัดแนะปอยที่ร้านเลยคับ 18.00 น. ผมไปนั่งรอก่อนแล้ว โต๊ะข้างๆ มีแต่เด็ก นศ.คุยกันเจี้ยวจ้าว
 คงมองว่าผมคงมานั่งจับ นศ. แน่ๆ เพราะเป็นวัยทำงานคนเดียวในร้านเลย

ไม่นานนักปอยขี่มีโอ มาจอดครับ เอิ่ม...กระโปรงจะสั้นไปมั้ย ผมนึกในใจแว๊บแรกที่เห็นปอย
คือรถแบบนี้ มันสะดวกกับผู้ขี่ที่จะใส่กระโปรงรัดๆ สั้นๆ เพราะไม่ต้องนั่งขี่แบบแยกขาเหมือนพวกฮอนด้าเวฟ
ดังนั้น  ยุคนั้นยามาฮ่ามีโอจึงเป็นพาหนะยอดฮิตของพวก นศ. ครับ ปอยเดินมาที่โต๊ะที่ผมนั่งนี่ เอ็กส์มาเลยคับ
 ผมภูมิใจอยู่ข้างในนะวันนี้กูพาสาวมาเลี้ยงเหล้าเว้ยยยย

เรานั่งคุยกันไปเรื่อย ชนแก้วเหล้าปั่นไปเรื่อย หมดไป 4 เหยือก ผมน่ะไม่เมาเท่าไหร่
แต่ปอยสิคับเริ่มแล้ว ผมถามดื่มบ่อยมั้ยเนี่ย  ปอยตอบว่าไม่บ่อย วันนี้ที่มากับผมเพราะเซ็ง เบื่อ
 (เรื่องข่าวฉาวนั้นแหล่ะคับ) ผมเลยบอกไปว่า งั้นก็ดื่มๆๆ ให้ลืมดีกว่า เฮ..... เราชนแก้วกัน จนถึง 3 ทุ่มกว่า
ผมชวนปอยว่า ไหนๆ ก็จะดื่มให้ลืมทุกข์ เราไปต่อผับดีมั้ย ปยอก็ค่อนข้างจะเมาแล้วเลยบอกว่าไปดิพี่
 ไปแดนส์ๆ เต้นๆ ให้ลืมความทุกข์ น้ำเสียงเมาอ้อแอ้คับตอนนั้นสำหรับปอย

ผมเลยขับรถตามปอยไปที่หอพัก เพื่อรอรับปอยไปผับคับ
ในใจผมตอนนั้นคิดแค่ว่าขอเป็นที่ปรึกษาหัวใจให้ปอย
เดี๋ยวไปเที่ยวผับ คงมีโอกาสได้นัวๆ เนียๆ แค่นี้ผมก็แฮปปี้แล้ว  Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 06, 2014, 08:05:53 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #94 เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 10:28:35 AM »

เมื่อความเหงากับความเหงามาเจอกัน

พอไปถึงผับครับ ผมสั่งโปรเหล้า 1 ขวดมิกส์ฟรีตลอด มาดื่ม
เหล้าปั่น 4-5 เหยือกที่ดื่มมาตั้งแต่ร้านแรกเริ่มส่งผลที่ร้านนี้ครับ
ผมเมาๆ มึนๆ เหมือนกัน สำหรับปอย ไม่ต้องพูดถึงเมาเกิ๊นนน
คือนักเที่ยวคนอื่นอาจจะต้องวอร์มเหล้าลงสักครึ่งขวดถึงจะเต้น โยกได้ แต่ผมกับปอยไปถึงก็เต้นได้เลย
ผมเห็นว่าปอยรุ้จักเด็กเสิร์ฟดี เอ...เธอเป็นขาเที่ยวรึป่าวหว่า ผมตั้งข้อสงสัยไว้เล็กๆ

โต๊ะข้างๆ มีแต่คนมองมาที่ผมคับ  แหง่ล่ะคับ ปอยแต่งตัวอย่างเอ็กส์มาเที่ยว
กระโปรงสั้นมาก เลยหัวเข่ามาอีกคืบนุ่นล่ะ โชว์ขาเรียวยาว ยิ่งใส่ส้นสูงไปอีก
ยิ่งเซ็กส์ซี่มาก เสื้อเป็นสายเดี่ยว โชว์ร่องอก เอิ่มมม พาสาวโครตเอ็กส์แบบนี้มาผับ สุดยอดเลยวุ้ยตรู

ตอนแรกๆ ของการเต้นก็อยู่คนละด้านของโต๊ะ ยื่นแก้วชนกัน เต้นไป เฮฮาไปกับบนเวทีไป
 พอช่วงดนตรีสดลงช่วงแรก  เข้าสุ่ช่วงดีเจ จังหวะมันตื๊ดๆ ๆ ตลอด ผมเลยขยับตัวไปอยู่ด้านเดียวกับปอย
ผมบอกว่าเต้นด้วยนะ เอาล่ะสิคับ ผมยังจำได้แม่นเลย ความรู้สึกที่ได้ใกล้ชิดปอย สาวเอ็กส์แตกคนนี้

ต่างคนต่างเมาแล้ว เราสองคนหันหน้าไปทางเวที ผมเอามือสองข้างแปะตรงเอวปอยเบาๆ คับ ดูท่าทีก่อน
ปอยดิ้นส่ายเต้น ราวกับไม่สนใจว่ามีมือผมแปะตรงนั้น  โอววว เอวคอด มาก บางจังหวะการเต้น
ก้นปอยก็มาโดนตรงเป้าผม ด้วยความเมามือผมเลื่อนไปด้านหน้ามากขึ้นจนสุดท้ายสองมือก็โอบเอวปอยได้เต็มสองฝ่ามือ  เอิ่ม..สุดๆ อ่ะคับ ถึงผมจะเคยผ่านผู้หญิงมาแล้วทุกรูปแบบ แต่ความรู้สึกกับปอยนี่มันวิเศษ เลือดผมสูบฉีดขึ้น ใจตุ้มๆ ต่อมๆ เอาไงต่อดีวะตรู ผ่านไปอีก 1-2  เพลง มือผมยังคงแปะอยู่บนช่วงเอว เลื่อนไหลลงมาสัมผัสก้นบ้าง
จังหวะการเต้นของปอยก็เหลื๊อเกิ๊น ย่อตัวขึ้นลง สะบัดซ้ายขวา โดนเป้าผมทุกๆ 30 วิ

ประโปรงวันนั้นของปอยเป็นแบบผ้าพริ้วๆ บานๆ คับ ผมสัมผัสได้ว่าด้านในกระโปรงมันเป็นจี-สตริงนะ
เพราะจังหวะที่ผมเลื่อนมือจากเอวมาโดนก้นบ้างนั้นรุ้สึกเลยว่ามันโล่งๆ มีแค่กระโปรงกั้น
เลื่อนขึ้นไปก็เจอเส้นจี-สตริงบางๆแปะอยู่ตรงเอวเท่านั้น โอยยย...นั่นมันทำให้ผมยิ่งจินตนาการเตลิดไปไหนต่อไหนแล้ว
ผมรุ้ล่ะว่าทำไมไอ้พี่ชาติมันถึงนอกใจเมียมัน

จังหวะเพลงร็อกช้าๆ บนเวทีขึ้นล่ะคับ อย่างกับรู้ใจ เล่นเพลง ดื่ม ของสกาแล็กซี่  ท่อนที่ว่า
 “ดื่มเป็นคืนสุดท้ายของเรา ดื่มให้เธอกับเขารักกัน.....”

คงจะแทงใจน้องปอย เธอยกเอายกเอา เทเหล้าผสมเอง ยกกระดกอีก เอิ่มมมม
ผมก็ต้องชนแก้วหมดเป็นเพื่อนคับ มีจังหวะนึงปอยหันหน้ามาจ้องหน้าใกล้ๆ ผม บอกว่าน้ำหอมที่ผมใช้เนี่ยหอมเนอะ ผมยิ้มๆ บอกได้กลิ่นเหรอ (ตอนนั้นเป็นยุคแรกของแอกส์ที่ตีตลาด
ผมพรมฉีดกลิ่นแรกๆ ที่ผลิดมาขายอ่ะ กลิ่นแอฟริการึป่าว จำไม่ได้ สมัยนั้นหอมนะ
 แต่ถ้าเป็นตอนนี้ไม่ไหวมันโหลและเชยมาก แหะๆ Grin

แล้วปอยก็เปลี่ยนด้านหันหน้ามาทางผมหน้าจ่อจะติดกันอยู่ล่ะ เพลงช้าอกหักเล่นอีกล่ะ
ผมจับหมั่บไปที่เอวคับ แต่หนนี้เป็นการโอบไปจากด้านหน้า สัมผัสของมือเลยชัดเลยว่า อูยยย จีสจริงจริงๆ โว๊ยเฮ้ย

เมาก็เมา อามรณ์ก็เตลิด มองมาที่เหล้า หมดไป 3 ใน 4 ขวด ถ้าขืนดื่มต่อนะ พรุ่งนี้คงไม่ต้องทำการทำงานพอดี
ผมกระซิบใส่หูปอยดังๆ (เพราะเสียงเพลงเธคดังมาก) ว่า พี่ว่าคืนนี้พอก่อนมั้ย  กลัวตื่นทำงานไม่ไหวอ่ะ
 ปอยยิ้มๆ เมาพอดูเซหัวเกือบชนจมูก เพราะปอยสูงและใส่สันสูงขนาดนั้น ผมพยุงๆ ไว้เกือบไม่ทัน
ปอยว่าได้ๆ พี่ กลับดีกว่า ผมยกเหล้าให้เด็กเสิร์ฟคับ แล้วเดินออกมาพร้อมกับปอย

ตอนเดินไปที่รถเนี่ย ปอยเดินเซไปมา อย่าว่าแต่ปอยเลยคับ ผมก็เมาๆ กลัวขับไม่ไหวเหมือนกัน
เลยซื้อเอ็ม-150 สองขวด ดื่มให้ร่างกายฟื้นตัวหน่อย ผมพยุงตัวปอยซึ่งก็เดินมาโซเซ โซเซ ไปที่รถ
พอปอยขึ้นนั่งด้านข้างคนขับ ผมขึ้นรถแล้ว มองมาที่ปอย ที่นอนนี้หลับพิงไปกับเบาะรถ
โอ๊ยยย แม่เจ้าโว๊ย ถึงผมจะเมามากนะ แต่สาวเอ็กส์แตกมาอยู่ข้างๆ แบบนี้
 ยิ่งผ่านการนัวเนียๆ จับต้องกันในผับเมื่อกี้ด้วย
ผมตัดสินใจ เป็นไงเป็นกันว๊ะ

ผมขับรถออกจากผับตอนเที่ยงคืนกว่านี่ล่ะคับ ผมทำทีถามปอยตรงๆ เลยว่า
ที่ปอยเครียดวันนี้เพราะเรื่องไอ้พี่ชาติใช่มั้ย ปอยตอบทั้งๆที่หลับตาว่าใช่  ปอยไม่รู้จะจัดการยังไง
ทำงานองค์กรเดียวกันอีก คนลือกันไปจนปอยขายหน้าหมด
ผมว่าไม่ต้องสนใจนะ ยังมีพี่อยู่ข้างๆ ปอยนะ ผมก็พูดปลอบ พูดอะไรไปให้ปอยรู้สึกดีกับผม

พอออกจากผับมาแล้ว ผมมีสติกับการขับรถไม่ให้ง่วงหลับใน
ใกล้ถึงซอยเข้าหอปอยแล้ว ผมขับรถเลยซอยเข้าหอพักปอยมาคับ ปอยเธอเมา ไม่รุ้หรอกว่าผมจะขับไปไหน Cheesy
ใช่คับผมจะพาปอยมาที่ห้องผมนั่นเอง เป็นไงเป็นกันล่ะวุ้ยตรู คือจังหวะนั้นผมคุมอารมณ์ไม่ไหวจริงๆ
ปอยก็นอนเมาพิงเบาะข้างคนขับ ผมจอดรถแล้วพยุงปอยเข้าห้องคับ

ปอยคงจะมึนๆ งงๆ ว่าผมพามาที่นี่ทำไม ผมบอกว่าเอาปอยมาซ่อนที่ห้องพี่ก่อนนะ
พี่กลัวว่าพี่ราณี (เมียไอ้พี่ชาติ) มันจะไปทำร้ายปอยที่ห้องอ่ะ ยิ่งเมาๆ แบบนี้ถ้าเกิดโดนทำร้ายจะไม่มีแรงป้องกันนะ
 เอากับผมสิ มุกแบบนี้ผมก็ใช้ Grin อย่างว่าคับไม่รู้จะอ้างยังไงดี

ผมเปิดไฟหลี่ 4 ดวงเต็มกำลังวัตต์ ตั้งใจว่าถ้ามีไรกันในอีกไม่กี่นาที จะได้เห็นเรือนร่างชัดๆ
โอยยย ของผมแข็งโป๊กดุนเต็มเป้ากางเกงยีนส์แล้วล่ะ ผมพยุงปอยไปนอน
จังหวะนั้นกลิ่นเหล้าคลุ้งมาจากทั้งผมและปอยเต็มห้อง ปอยคงเมา เธอถามผมว่าห้องนี้น่ะเหรอ ที่พี่พายัยนุ้ยมามีไรด้วยอ่ะ ?
 น้ำเสียงอู้อี้แบบคนเมา ผมตอบปอย จะบ้าเหรอ ไม่เคยมานะที่นี่อ่ะ ผมปฏิเสธไปเขินๆ
(ตอนนี้ผมจำไม่ได้ว่าหลังจากนุ้ย อ้อมสาวโรงงาน แล้วหลังจากนั้นมีผุ้หญิงที่ผมพามาที่ห้องนี้แล้วอีกกี่คน
 เพราะวีรกรรมของผมในช่วงนั้น ถ้าผมไม่ไปนอนที่หอสาว ผมก็จะพามาที่ห้องนอนนี่ล่ะคับ Grin

อ้อ แล้วก็จะมีอย่างนึงที่ลืมบอกคือทั้งน้องปอย และนุ้ยคู่นี้เค้าไม่ถูกชะตากัน คงประมาณว่ายัยนี่ทำตัวเริ่ด เด่นกว่าชั้น
แข่งขันกันแต่งตัวสวย ประมาณนี้น่ะคับ

ผมเข้าห้องน้ำไปชำระล้างร่างกาย ฉีดน้ำหอมฟี๊ดๆ ช่วงซอกหู และหน้าอก เ แล้วนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียวออกมา
ออกมาเห็นปอยเมาหลับไม่ได้สติคับ เอาล่ะเว้ยกรู เมาๆ แบบนี้ลักหลับล่ะตรู
อารมณ์ผมเตลิดตั้งแต่ผมขับรถเลยซอยเข้าหอของปอยมาล่ะคับ ตอนนี้ปอยนอนหงายเมาบนเตียง
มีเหรอผมจะปล่อยให้ผ่านคืนนี้ไปได้

ผมมองเรือนร่างปอยตั้งแต่ปลายเท้า ผ่านเรียวขา ไล่สายตาไปจนถึงขาอ่อน ที่ตอนนี้กระโปรงบานๆ
 มันเลิกสูงขึ้นไปอีก ยังคับ ยังไม่มองตรงนั้น เก็บไว้ก่อน ผมมองเลยไปด้านบน คือ มันเอ็กส์ไปทุกส่วนจริงๆ
 ผมจับเอาความรุ้สึกตอนอยู่ในผับที่ว่าอยากจับ อยากล้วงอะไรมากกว่าเอาฝ่ามือแปะ แล้วมันไม่กล้า
แต่ตอนนี้ผมจะทำอะไรคงจะได้หมดแล้ว แขงผมแข็งเด่แยงผ้าเช็ดตัวมาเลยคับ

ผมนั่งลงบนเตียงข้างๆ ปอยที่สลบสไลเพราะความเมาอยู่
เริ่มเลยครับ ผมเอามือวางหมั่บตรงขาอ่อนเหนือเข่าปอย ปอยครางอืม... อะไรไม่รู้ในลำคอเบาๆ
ผมสัมผัสลูบไล้ไป ตาก็มองจ้อง คือถ้ากินตัวปอยได้นะ ผมคงกลืนไปแบบไม่ต้องเคี้ยว เพราะมันเอ็กส์
 เซ็กส์แตก ยังกับพวกสาว maxim อ่ะคับ
ผมลุบไล้จากต้นขา ลองเลื่อนมุดกระโปรงไปด้านในกระโปรง  โอวววว ใช่จริงๆ คับ
เป็นจีสตริงตัวจิ๋วจริงๆ ที่ปอยใส่คืนนี้ ผมขยับตัวปอยให้ตะแคงนิดๆ เพื่อจะได้ใช้มือลุบซุกไปยังก้นที่ไม่มี กกน.ปิดบัง
 เพราะเป็นจีสตริงชนิดที่เป็นสายคาดผ่ากลางร่องก้น โอยยยย ผมเตลิดไปหมดครับ

ผมก้มตัวลงเอาปากไปสัมผัสที่ต้นขาที่ตอนนี้ปอยนอนตะแคงนิดๆ ปากผมพรมจูบไซร้ต้นขา
มือก็จับน่องขาเรียวๆ บีบเบาๆ คลึงให้ผ่อนคลาย ปอยก็ยังคงนอนให้ผมทำตามใจ
ผมเลิกประโปรงขึ้นไปกองที่เอว 
โอยยย อูววว สีสตริงสีแดงคับ มันเป็นแผ่นสามเหลี่ยมๆ แปะเฉพาะด้านหน้า มีสายคาดผ่านร่องด้านหน้า
 ผ่านร่องก้นไปเชื่อมต่อกับขอบจีสตริงเส้นจิ๋วๆ

ของผมขึ้นเลยครับ คือ แบบผ่านผู้หญิงมาก็เยอะครับ แต่หาน้อยคนที่จะกล้าสวมใส่แบบนี้
คือ ปอยเธอช่าง...โอยไม่ไหวล่ะคับ ผมพลิกตัวหงายเลย เอาลิ้นเฉาะไปตรงส่วนหน้าของจีสตริงสีแดงๆคับติ้วนั้น
 แล้วเอาลิ้นแยง เลีย อย่างตะกละ พอปอยใส่จีสตริงแบบนี้แล้ว ส่วนของผ้าที่ปกปิดช่วง H มันเลยมีนิดเดียว
ผมเลยแล้วใช้ลิ้นวนเวียน เลีย ดูด ดุน ซอกขาบาง เลียขนบ้าง เอาลิ้นดุนไปในด้านในจีสตริงบ้าง
คือไม่เคยเจอมาก่อน ผมใช้ปากใช้จมูกซุกไซร้ซะจนผมเตลิดอ่ะคับ เกือบ 15 นาที
ปากเอย จมูกเลย ลิ้นเอย ซุกไซร้ไป มือก็พยายามบีบนวดขาอ่อน ลูบไล้ขึ้นลงผ่านเรียวขาสลับไปมา

ปอยเริ่มมีอารมณ์ร่วมสิคับ คราง อือ...อาห์... เบาๆ ผมแหงนขึ้นดู ก็ยังเห็นหลับตานะคับ ผมเอาต่อเลยคับ
เอามือซ้ายจับจีสตริงตัวจิ๋วให้เลื่อนไปทางซ้าย เพื่อให้เผยตรงนั้น โอ้วว ผมเห็นติ่งมันแพลมๆ หลับใหลอยู่
ส่วนร่อง H อาจจะไม่ตีบผสานเป็นรูปเรียวรีสวยงาม เหมือนพวก นศ.วัย 19-20 ที่ผมเคยผ่านมา
แต่มันทำให้ผมใจจะวายได้ ผมปักลิ้นลงร่องทันทีคับ มือซ้ายก็ง้างๆ ส่วนหน้าของจีสตริงไม่ให้มาปิดบังลิ้นของผมที่กำลังปัก และเลีย  ผมสัมผัสกลิ่นสาวของปอยได้ชัดเจน กลิ่นธรรมชาติๆ แผล่บๆ ๆ แจ่บๆ ผมเลีย ดุน ดูด อย่างอร่อย
ในหัวผมเริ่มหมุนๆ เพราะฤทธิ์เหล้าบ้างแล้ว

ตอนนั้นเหมือนมีคนมาเป็นผู้กำกับสั่งข้างหู (อีกล่ะ เหมือนตอนไปม่านรูดกับเบ็น)
คล้ายในโสตประสาทจะมีคนสั่งข้างๆหูว่า มึงต้องเลีย ต้องทำให้เค้าติดใจนะเว้ย
ลองเค้าติดใจน่ะ ต่อไปจะเย็ดเมื่อไหร่ก็ได้
ผมมึนๆ เมาๆ ก็ทำตามที่โสตประสาทส่วนลึกสั่งการทันที
ผมลงมือใช้ลิ้นหนักขึ้น ห่อลิ้นกลมๆ แล้วรัวลิ้นเข้า-ออกในร่อง H  ปอยเริ่มเคลิ้มตามสิครับ ได้ยินเสียง อือ...อูย
น้ำหงี่มันไหลออกมาเอง นี่ขนาดปอยยังนอนอยู่นะ น้ำหงี่เต็มจมูกเลอะปากไปหมด ผมตวัดลิ้นเลียกินอย่างไม่รังเกียจ

เริ่มบทรักของผมหนนี้อาจจะข้ามขั้นตอนไปนิดที่ไม่ได้ซุกไซร้มาจากด้านบนมาก่อน
ผมเลยจะย้อนไปเริ่มต้นตั้งแต่แรกจากด้านบนบ้าง
ผมปล่อยมือซ้ายให้ผ้าสีแดงของจีสตริงมาปิดคลุมเส้นขน และส่วนนั้น จากนั้นเปลี่ยนเป้าหมายไปยังด้านบน

ผมขึ้นคร่อม แล้วจับหน้าปอยหงายตรงๆ จากนั้นก็จูบปาก ผมเอาปากประกบปาก พอลิ้นปริ่มๆ จ่อริมฝีปากเท่านั้น
แม่เจ้า ปอยแหย่ลิ้นออกมารับเลย โห...สงสัยหงี่เหมือนกัน แผล่บ.. จ้วบๆ
จังหวะนั้นผมแลกลิ้น ดุน ดูดแลกน้ำลายจนผมหงี่สุดๆ ไม่อยากนึกภาพว่าน้ำหงี่ในร่อง H ของปอยจะออกมาขนาดไหนแล้ว

ยังคับ ผมยังไม่แตะต้อง ผมขอเก็บมันไว้ก่อน ผมยังคงเพลินกับการจูบ ดุูดปาก
ในระหว่างแลกลิ้นกันนั้น มือผมก็ฉวยจังหวะล้วงไปด้านหลังปอยในขณะที่นอนหงายนั้นเอง
ผมดันๆ ยกตัวปอยขึ้น แล้วแกะตะขอเสื้อในรอไว้เลย แล้วดึงทั้งเสื้อสายเดี่ยวตัวเล็ก กับเสื้อในออกพร้อมกัน  Cheesy

พลึ่บ...บ เอาล่ะคับ หลุดออกไปหมดแล้วด้านบน แต่ยังคงเหลือจีสตริงสีแดงปกปิดจุดสงวนที่เมื่อครู่ผมได้ใช้ลิ้นสำรวจร่องไปแล้ว ยิ่งมีแค่จีสตริงนะ มันทำให้ช่วงขาดูยาวขึ้น เอิ่มมมม  สุดยอดเว้ยเฮ้ยยย ผมตะโกนลั่นในใจ

โอววว ด้านบนอล่างฉ่างแล้ว ผมเลื่อนตามามองที่นมคับ ของปอยขนาดพอดีมือ ไม่เล็ก แต่ก็ไม่ได้บิ๊กบึ้มอย่างที่คิด
คือพอเห็นของจริงแล้วไม่เหมือนกับที่วาดภาพไว้ตอนเห็นปอยในชุดทำงาน
อาจจะเพราะในการแต่งตัวปอยจะใส่บราแบบดันทรง เลยทำให้ดุหน้าอกใหญ่ได้รูป
 ณ จังหวะนั้น นมเล็กนมใหญ่ไม่เกี่ยงล่ะคับ เดาจากการสัมผัสตอนนั้นคาดว่าน่าจะ 33-34 นิ้ว
(แต่มาทราบภายหลัง ปอยบอกว่า 34 นิ้ว) Grin
ผมเอาลิ้นลงดูดหัวนมทันทีคับ

เอ... รู้สึกแปลกๆ เพราะตรงส่วนหัวนมสาวที่ผมเคยชิมมามันจะกลมๆ เป็นเนื้อเดียวกัน
แต่ของปอยจะรู้สึกว่าจะไม่กลมๆ ผสานกัน คล้ายๆว่ามันแตกๆ พล่าๆ ยังไงไม่รู้คับ
ระหว่างเลีย ดูดไปก็รุ้สึกว่าผิวเนื้อตรงหัวนมมันมีเยื่ออะไรหลุดติดปากมา ผมก็ไม่สนล่ะ 
หลุดมาก็ดูดกินหมด คงเป็นการผลัดเซลผิวหัวนมนะ ผมคิดงั้น  :Smiley
สลับดูดไปมา เลีย ดุน มือจับบีบนม
โอววว ผมทบทวนตัวเอง นี่กรูไม่ได้ฝันใช่มั้ย 
คับ ผมไม่ได้ฝันแต่ผมเมามากไปนิด

ผมรุ้สึกโลกหมุนๆ เล็กน้อย เพราะผมอยู่ในท่าที่คว่ำลง ดุด เลีย ไซร้ปอยร่วม 1 ชม.แล้ว
ผมไม่บอกปอยว่าจะทำไรต่อไป หลังจากอิ่มจากการดูดและเลียหัวนมอย่างตะกละแล้ว
ผมเอาถุงยางอนามัยที่วางไว้ข้างเตียงมาฉีก  เตรียมสวมใส่น้องชายผมเรียบร้อย 
ก่อนจะสวม ผมขอตัวแว๊บเข้าห้องน้ำแป๊บ ส่องกระจกดูหน้าตัวเอง พลางสั่งตัวเองว่า
มึงจะได้สอยปอย สาวที่มึงปิ๊งแล้วนะเว้ย สู้ๆ นี่ไม่ใช่ฝัน ผมบอกตัวเองในกระจก
จากนั้น ผมเดินออกมาในสภาพที่ถุงยางถูกรูดสวมไปสุดโคน ผงกหงึกๆ พร้อมเสียบร่องแคมด้านหน้าแล้ว

ผมเกรงว่าไฟจะสว่างเกิน และเห็นว่าผมเองก็ได้เห็นเรือนร่างปอยมาเต็มอิ่มล่ะ
เลยหลี่ไฟลงอีกนิด และเปิดไฟหลี่เพียง 2 ดวงจาก 4 ดวง
เอาล่ะครับ ผมตรงไปคว่ำตัวทับปอยทันที ไม่มีเสียงสนทนาระหว่างกัน ทุกอย่างเป็นไปโดยอัตโนมัติ

ผมขอสัมผัสปากอีกครั้งก่อนจะเสียบ  หึหึ ผมนี่ค่อนข้างโรคจิต ผมไม่ถอดจีสตริงนะ ผมคว่ำตัวคร่อมปอยอยู่
ปากก็ก้มจูบปากแผล่บๆ แลกลิ้นกันอยู่กำลังเพลิน
ปอยเองคงไม่นึกว่าผมจะจับดุ้นของผมยัดทั้งที่ยังไม่ถอดจีสตริงชิ่นสุดท้ายออก
ระหว่างที่ผมดุดปากอยู่จึงเหมาะแก่การจัดการล่ะ
ผมเอามือซ้ายคลี่จีสตริงส่วนหน้าไปด้านข้าง แล้วจัดการเอา K จ่อๆ แล้วแทงพรวดเลยครับ

พรวด...อาห์... ตุบๆ ผมรู้สึกอุ่น ๆ
สุดยอด ผมได้ฟันปอยแล้ว ผมสะใจตัวเอง
ความรุ้สึกตอนนั้นคือของปอยไม่ฟิตเท่าไหร่ และไม่คับเหมือนสาวรุ่นพวกนักศึกษาที่ผมเคยผ่านมา
หากจะมองว่าเป็นวัยทำงานแล้ว ความรุ้สึกก็เห็นได้ชัดว่าไม่ฟิตเท่าของนุ้ย แต่ผมไม่แคร์ครับ
ถ้ากลืนกินได้คงจะกินไปแล้ว ขอให้แค่สร้างความสุขให้แก่กันและกันได้ นั่นก็คือปลายทางสูงสุดแล้ว

ผมจ่อๆ ขยับเอวให้ลำ K ส่ายในร่อง H ของปอย
ปอยครางรับเฮือก ไม่นึกว่าผมจะเสียบแบบไม่บอกไม่กล่าวก่อน ชิ้นสุดท้ายก็ไม่ถอด
พอ K  ผมล่วงล้ำไปใน ร่อง H ได้นะ ผมซอยสิคับ นาบๆ ๆ ตั่บๆ ๆ

ตอนนั้นได้ยินเสียงอีกล่ะข้างๆ หู อย่าน้อยหน้าไอ้พี่ชาตินะ ผมหูแว่วๆ
อาจจะเป็นจิตใต้สำนึกสั่งการให้ผมต้องจัดการปอยให้สาสม ผมเลยจัดการซอยถี่ขึ้น ตั่บๆ ๆ ๆๆ
ผมมองอากัปกิริยาปอยไปด้วย เธอเริ่มลืมตามองหน้าผม นี่คือความจริงที่ผมกำลังซั่มอยู่

ปอยไม่ตกใจ หรือประหม่าอะไร ผมสังเกตเห็นยิ้มมุมปากนิดๆ ครางไปด้วยกระเส่าในลำคอไปด้วย โอยยยย ฟิน เสียวสุดๆ 
นี่แสดงว่าปอยเองก็ถูกใจกับการที่ถูกผมซั่มเหมือนกัน ผมเด้าไป ก็ก้มดูด้านล่างไป
มองเห็นท่อน K ผลุบๆ โผล่ๆ ในร่อง H ที่มีจีสตริงสีแดงบิดเบี้ยวเพราะถูกผมดึงง้างออกข้างๆ โอววว มองไปก็เห็นเรือนร่าง
สุดๆ  Grin

ผมก้มลงจูบปาก ดูดนม สลับไปมา ด้านล่างไม่ยอมหยุด สั่งตัวเองว่า กูจะต้องพาปอยไปสวรรค์ให้ได้
ผมเริ่มเล่นมาพอกับท่านี้ล่ะผมพยายามเปลี่ยนท่า ดึงตัวปอยขึ้นสลับอยู่ด้านบน
แต่ปอยล้มไป ไม่มีเรี่ยวแรงจะขึ้นให้
เป็นจังหวะที่ผมเน้นใช้แรงแขนเยอะกับการดึงตัวปอยให้เปลี่ยนท่า และผมก็เมามาก
ประสาทสัมผัสด้านล่างมันเลยเหี่ยวสิคับ Cry

เวรอีกล่ะตรู  Grin เหตุการณ์ตอนมีไรกับน้องเบ็น นศ.ขี้เหงารอบที่แล้ว ที่ไอ้ใบ้ของผมไม่สู้
มันวนเวียนมาอีกแล้ว ตอนนั้นก็เพราะความเมามากนั่นเอง
รอบนี้กับปอย ผมก็ยังคงนัวเนียอยู่ เนื้อตัวสัมผัสกันแบบไร้อาภรณ์กั้นกลาง
ผมพยามยามปลุกปั่นตัวเอง ดูดนม จูบปากปอยแก้เขิน แต่ของผมมันไม่ยอมแข็ง
ผ่านไป 10 นาที ก็ยังเหี่ยวอยู่  เลยทำให้ถุงยางหลุดเลยตอนนั้น

ตายล่ะกู พาสาวระดับเอ็กส์แตกมาปี้ แล้วผมไม่เสร็จเนี่ย ไม่เอานะโว๊ย ผมได้ยินคนด่าผมข้างๆ หู
จิตใต้สำนึกไม่ยอมกับผม
เอาวะ ตายเป็นตายจัดสดเลยล่ะกันกู
คือจังหวะนั้นหน้ามืดแล้วคับ

อย่างที่ผมเคยเล่าเมื่อครั้งนุ้ยครับ  ตอนที่ผมเมา แล้วเหี่ยวแต่ตราบใดที่น้ำยังไม่แตก
ขอแค่เอาหัว K ที่ผ่านการขลิปมาแล้วไปถูๆ แหย่ๆ ร่อง H ให้มันเจอน้ำหงี่
ให้มีเสียงแจ่บๆตรงปลาย K กลไกร่างกายผมมันจะสั่งให้แข็งโด่ทันที

เอาไงดีเว้ยยย จะจัดสดๆ ผมก็เกรงโรค ไม่มั่นใจปอยขนาดนั้น
ผมเลือกเอาถุงยางอีกซองมาเตรียมข้างๆ  แล้วกะจะจังหวะ รอบนี้จำเป็นต้องถอดจีสตริงออกคับ
เพื่อไม่ให้มีพันธนาการใดๆ มารบกวน ผมเอาน้องชายจ่อๆ แตะๆ ถูไถ แต่ไม่สอดใส่
ผมถูๆ ตะแคงๆ แยงๆ ตรงร่อง H บางจังหวะก็เอาไข่ก็ไปโดนร่อง H
ที่มีน้ำเยิ้มแฉะ เอาแล้วคับ ของผมเริ่มผงกหัวสู้

ผมฉีกซองถุงยางแล้วรีบสวมจนสุดโคนอย่างว่องไว แล้วก็จับปอยอ้าขา แล้วจับ K ยัดพรวดเลยครับ
ทีนี้เร่งซอยเลยคับ ตั่บๆ ๆ ๆ คืออย่างน้อยขอให้ผมเสร็จก่อน ส่วนปอยจะเสร็จหรือไม่ผมไม่สนใจแล้ว
ปอยมองดูผมยิ้มๆ ตรางๆกระเส่าในลำคอเบาๆ มันทำให้ผมยิ่งมีอารมณ์
ผมนึกไปว่าตอนไอ้พี่ชาติมันซั่มน่ะ มันทำให้ปอยขนาดไหนว๊ะ ยิ่งคิดก็ยิ่งมีอารมณ์
ผมเลยอยากทำให้ปอยรู้ว่าผมไม่ใช่ขรี้ๆ เหมือนกัน ผมนึกท่าที่จะทำให้ปอยติดใจขึ้นมาคับ
ไม่ต้องขึ้นด้านบนหรอก พี่จะจัดการเอง ผมจับขาปอยพาดบ่าเลยคับ

โอววว ท่านี้มันเหมาะกับคนขายาวแบบปอยมาก พอผมเอาพาดบ่าผมได้ทั้งสองข้างแล้ว
ตัวผมจะต้องลอยๆ ย่อๆ นิดๆ ผมเร่งกระเด้าทันที ปอยครางกรี๊ดเบาๆ
ใช่คับ ท่านี้มันเข้าลึก ผมรู้สึกว่า K โดนปลายคริสตอริสทุกจังหวะ

ผมมัดมือชกปอยล่ะ ผมบอกว่าปอย ถ้าเสร็จท่านี้ได้ ก็เสร็จนะ พี่จะช่วย
ผมเด้าไป มือก็ลูบช่วงขา ลูปเรียวขาไป ปอยมีอารมณ์ร่วมมาก ไหนจะถูกกระเด้า ไหนจะถูกลูบไล้ขา
ผมซอยตั่บๆ ๆ ไม่ยั้งประมาณ 3 นาที สังเกตเห็นปอยหอบแฮ่กๆ แล้วก็เงียบ คล้ายกับส่งสัญญานว่า
ให้ผมเอาขาลงจากบ่าได้แล้ว
ใช่แล้วคับ ปอยขึ้นสวรรค์เพราะท่านั้นของผมไปแล้วล่ะ 

หึหึ ต่อไปทีผมล่ะ ผมเอาขาปอยลง
แล้วจับแยกฉีกเพื่อผมจะได้รีดน้ำของผมบ้างล่ะ ตั่บๆ ๆ โอว อูว ผมคราง
เป็นการสื่อให้ปอยรู้ว่าผมชอบมาก ปอยนอนหงายยิ้มมุมปาก อูยย เสียวมาก ตั่บๆ ๆ
ผมขอมองเรือนร่างปอยอีกสักครั้งก่อนจะหลั่งน้ำรัก ตอนนั้นในสมองมีทางให้เลือกสองแบบอีกล้ว คือ

1 จะหลั่งแตกคาถุง กับ 2 ชักมาหลั่งบนตัว

ผมตัดสินใจเลือกข้อ 1 เพราะจังหวะที่ผมเสร็จกระตุกๆ ปอยก็อาจจะเร่งตัวเองเพื่อให้เสร็จพร้อมผมอีกรอบก็ได้
 ถ้าทำให้เธอไปสวรรค์ได้ติดๆ กันแบบนี้ น่าจะทำให้เธอติดใจไม่น้อย
ผมลงมือชักเข้าสุด ออกสุด ๆตั่บๆ ๆ  โอย ยย ผมเริ่มคราง บอกให้ปอยรู้ว่าผมใกล้จะน้ำแตกแล้ว โอยยยย
แล้วผมก็อร๊ากกกก เอื้อ..... ผมกระตุกตัวเพื่อหลั่งน้ำเชื้อให้พุ่งชนถุงยางที่ยังคาในร่อง  H อยู่ 3-4 ขยัก
จนน้ำรักหมดก๊อกแล้ว ผมมองดูหน้าปอย บอกว่าปอย ที่พี่ทำลงไป เพราะพี่ทนไม่ไหว
พี่เองแอบปิ๊งปอยตั้งแต่วันแรกที่เห็นแล้ว ปอยยิ้มๆ ไม่มีบทสนทนาใด

ผมหอบแฮ่กๆ ถอนลำ K  ออกมา ผมอยากให้ปอยเห็นว่าน้ำรักมันเยอะขนาดไหน
เพื่อต้องการแสดงให้ปอยเห็นว่าปอยน่ะได้ช่วยให้ผมมีความสุขสุดๆ (ไม่รุ้เกี่ยวมั้ยหว่า)
เลยดึงถุงยางอนามัยมาให้ปอยดูน้ำเชื้อที่คาปลายถุงว่า นี่ดูสิ น้ำพี่เยอะมาก
ปอยก็ยังยิ้มอย่างเดียว 

ผมไปล้างน้ำ ออกห้องน้ำมาปอยใส่เสื้อผ้ารอแล้ว แต่ยังถามหาจีสตริงว่าไปหล่นอยู่ไหน
 เอ...นั่นสิตอนนี้ไปอยู่ไหนแล้ว ผมเขวี้ยงไปมุมไหนไม่รู้ หาอยู่นานก็ไม่เจอคับ
 ปอยบอกว่าไปส่งกลับหอหน่อยนะ อีกไม่กี่ชม.ก็เช้าล่ะ จะได้อาบน้ำไปทำงานได้ ได้ๆๆ พี่จะไปส่ง
ที่จริงกะจะนอนกอดถึงซัก 6โมงเช้า แต่ในเมือปอยขอแบบนั้นก็ต้องตามใจล่ะคับ
 ปอยตัดสินใจกลับหอ โดยไม่มีชั้นใน ประมาณเลยตามเลย
ผมนึกในใจดีเหมือนกันวุ้ยจะได้เป็นข้ออ้างชวนปอยมาเอาจีสตริงกลับไปวันอื่น อิอิ Cheesy
 ผมไม่ได้เอาซ่อนนะคับ แต่จังหวะติดพันเอาเขวี้ยวไว้มุมไหนก็ไม่รู้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 06, 2014, 07:12:41 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #95 เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 08:04:55 PM »

ปฐมบทกับแฟน (เก่า) 1.3

ผมไปส่งปอยที่หอพักครับ พอจอดรถแล้วผมเองอยากจะแสดงความเป็นเจ้าของ
เลยโน้มตัวจะเข้าไปหอมหน้าผาก ปรากฎว่าปอยไม่เล่นด้วยเอี้ยวตัวหนี บอกว่า อี๊...ไม่อ้าว ๆ
ผมก็งงในใจตะกี้นี่เพิ่งทุกจังหวะกับตรูไป นี่แค่จะหอมหน้าผากเฉยๆ กลับไม่ให้

คืองี้ครับ ผมเข้าใจความรุ้สึกปอยตอนหลังนี่เองว่าการหอมหน้าผากน่ะ มันดูอบอุ่น
มันดูเหมือนจะสร้างความสัมพันธ์ที่อบอุ่น ห่วงใยกัน  แต่ของผมกับปอย ณ ตอนนั้นมันไม่ใช่
มันเกิดขึ้นกระทันหันแล้วก็จบไปตรงนั้น

วันต่อมาผมมาทำงานแบบสลึมสลือ มึนๆ แฮงค์เหล้าครับ ผมลองทักทายน้องปอยดู
เชื่อมั้ยครับ ปอยทำเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น ผมพยายามจะคุยเรื่องเมื่อคืนแต่ปอยก็พิมพ์ตอบมาเฉไฉบ่ายเบี่ยง
ไม่เข้าเรื่องนั้นครับ ผมสงสัยในใจ เอ...แปลกคนจัง หรือปอยจะเมาจนจำไรไม่ได้ หรือเป็นคนสองบุคลิกเข้าถึงตัวยากนะ

ครับถ้าผมจะคิดซะว่าเรื่องเมื่อคืนเป็นวันไนท์แสตน จบแล้วก็ลืมไปอย่างที่ปอยกำลังคุยกับผมใน msn ก็คงจะดีครับ
ผมก็เสร็จสมอารมณ์ใคร่แล้ว  แต่ผมยังลังเลในใจ โลเล ปอยมีอะไรที่ดึงดูดผม
ทั้งที่ตอนนั้นผมก็ยังมีเป้าหมายอื่นๆ อยู่ ให้คบหาไม่เหงา
แต่ผมห้ามหัวใจไม่ได้ ผมอยากเข้าไปยุ่งกับชีวิตของปอย
ถ้าสานสัมพันธ์ได้ ผมก็ยังอยากรีรันอีกสักครั้งในสภาพที่ไม่เมา 
และจะแก้ตัวหอมหน้าผากปอยให้ได้
 Undecided
Mongvish

« ตอบ #96 เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 08:38:48 PM »

เมื่อผมได้สัมผัสถึงคำว่ารักและเวอร์จิ้น

หลังจากผมเปิดรับให้ปอย เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งในใจผม ทั้งที่ตอนนั้นปอยเธอไม่ใส่ใจแยแสผมเลยด้วยซ้ำ Cry
ผมยังคงต้องการให้ปอยรู้สึกดีๆกับผมอย่างบริสุทธิใจมากกว่าคำว่า one night stand

ตอนนั้นเรื่องราวของผู้หญิงที่ผมคลุกคลีด้วยแต่ละคน
เริ่มจะเข้ามามีส่วนกับการใช้ชีวิตในการดำเนินชีวิต
และมันบังเอิญเหลือเกินที่เข้ามาพร้อมๆ กัน

ยังจำน้องทราย หลานสาวพี่ที่ทำงานได้มั้ยครับ ระหว่างที่ผมกลับมาที่จังหวัดผม และดำเนินชีวิตไปตามลำดับนั้น
ผมได้หมั่นโทรคุย เกี้ยวพาคุยกับน้องทรายอยู่เนืองๆ เช่นกัน 
จนวันนึงน้องเค้าปรึกษาทางบ้านและตัดสินใจมาเข้าเรียน ปี 1 ที่มหาลัยเดียวกับแอนครับ
(ตอนนั้นแอนเรียนจบไปแล้วนะครับ)

ทรายเองเห็นว่าการมาใช้ชีวิตเรียนจริงจังแบบนักศึกษาในรั้วมหาลัยดีกว่า มสธ.
อีกอย่างมีน้าอยู่ที่นี่ด้วย จึงทำให้ทางบ้านอนุญาตให้ทรายมาเรียนต่อมหาลัยที่จังหวัดที่ผมอยู่ได้

ทรายเป็น นศ.ปี 1 ที่อายุเยอะกว่าเพื่อนๆในชั้น เพราะตอนทรายมาเข้าเรียนเธอน่าจะอายุ 21 แล้วคับ
แต่อย่างว่าครับไม่มีคำว่าสายเกินเรียน
ทรายมาอยู่บ้านพักเดียวกับน้าชาย คับ มาอยู่ที่นี่เธอมีเพียงน้าชาย และผมซึ่งเป็นเหมือนพี่ชายที่ให้คำแนะนำทุกอย่าง 

อ้อ..น้าจิตร (ชื่อน้าของทราย) ก็ไม่รุ้นะคับว่าผมแอบเลี้ยงต้อย โทรหาตลอดมาหลังจากสิ้นงานขึ้นบ้านใหม่ครานั้น
สาเหตุนึงที่ทรายตัดสินใจมาเรียนที่นี่เธอบอกว่าอุ่นใจที่มีผมคอยแนะนำ
และให้คำปรึกษาได้ทุกอย่าง
อื้มมม..การที่ผมอยู่ที่นี่เป็นปัจจัยที่ทรายมาเรียนจริงๆ ครับ ทรายเชื่อคำยุ คำชี้แนะจากผม นั่นเอง

แต่ด้วยการที่ทรายอยู่กับน้าคับ ทำให้โอกาสที่ผมจะพาทรายไปไหนมาไหนก็ลำบาก เกรงใจน้าจิตร
ผมคาดว่าน้าจิตรแกก็ได้ยินข่าวไม่ค่อยดีกับผมเรื่องผู้หญิงมาบ้าง  แต่ผมไม่ได้เปิดตัวกับแกว่าผมจีบหลานแก
ก็เลยยังไม่มีการห้ามให้คบกัน หรือห้ามทรายคุยกับผม

ทรายเธอเป็นเด็กเรียบร้อยครับ ซื่อๆ แต่เรียนเก่งนะคับ เทอมแรกได้เกรด 3.80 ทีเดียว
ผมให้รางวัลด้วยการพาไปเลี้ยงข้าว เลี้ยงพิซซ่า ซื้อของให้ ฯลฯ  Smiley

ทรายรุ้สึกดีๆ กับพี่ชายอย่างผมมากครับ ผมสัมผัสได้ แต่สำหรับผมไม่เคยแสดงออกอย่างนั้นคับ
เพราะความโลเลของผมเองล่ะคับ

วันนึง (อีกล่ะ) น้าจิตร แกต้องไปอบรมต่างจังหวัด 2 วัน 2 คืน ผมได้ยินทรายบอกแบบนั้นแล้วหูผึ่งสิคับ
ทรายกลัวผีมั้ยล่ะ ผมถาม ทรายบอกไม่กลัวนะ อยู่บ้านนอกนอนคนเดียวออกบ่อย ทรายไม่กลัวค่ะ เธอบอกผม
 ผมงัดแผนต่อมาบอกว่าเนี่ยญาติผู้ใหญ่มาเยี่ยม มาจากต่างจังหวัด  แม่พี่เลยขอห้องพี่ให้แขกนอน 
ช่วงนี้พี่เลยไม่มีที่นอน พี่ขอไปค้างที่นั่นได้มั้ย เดียวพี่นอนโซฟาก็ได้
ทรายเธอไม่ขัดหรอกครับ เธอออกจะใสๆ ซื่อๆ เธอบอกว่ามานอนค้างได้ค่ะ ไม่บอกน้าจิตรหรอก Wink

ผมเล่ามาถึงตรงนี้ทำให้ผมคิดถึงเธอมากครับ เธอดีกับผมมาก ไม่เคยหึง หวง จับผิด
ไปไหนผมบอกอะไรก็เชื่อหมด  คือ ถ้าคบหากับทรายเป็นจริงจัง ป่านนี้คงเป็นแม่ของลูกล่ะคับ

ผมเลยหอบเสื้อผ้าไปค้างที่บ้านพักของพี่จิตรโดยแกไม่รู้ตัว
ผมแก้เขินกับการต้องไปค้างที่นั่น ด้วยการหิ้วเบียร์และสปายติดมือไปด้วย กะว่าชวนทรายดื่มด้วย
พออยู่ 2 ต่อ 2 ทรายสารภาพว่า พี่..(ชือผม).. ทรายรักพี่จัง

เอิ่มผมหูแดงหน้าแดงสิคับ อะไรจะสารภาพกันโต้งๆ แบบนี้เลย
ผมในตอนนั้นอยู่ในคราบหมาป่า บอกไปว่าพี่เองก็รักน้องทรายนะ พี่ถึงอยากให้ทรายมาอยู่ใกล้ๆ พี่ไง 
เอาล่ะๆ พี่เตรียมเบียร์มาเดี๋ยวเรามาดื่มด้วยกันนะ ทรายจัดการเอาแก้วน้ำ จานใส่กับแกล้มมาบริการ

แว๊บบบบ ทำให้ผมนึกถึงปิ้งแรกที่ผมเจอน้องทรายที่งานขึ้นบ้านใหม่
ผมพูดว่าคงเป็นบุพเพฯเนาะที่ทำให้เรามาเจอกัน อยู่ด้วยกันอย่างวันนี้ได้ 
ทรายเขินอาย ใช่ครับ ถ้าเธอลงทุนเรียน มสธ.ต่ออีกไม่เกินสองปี เธอก็จบคับ
เพราะเก็บหน่วยกิตได้เยอะแล้ว
แต่วันนี้ทรายต้องมานับหนึ่งใหม่มาเริ่มเรียนใหม่หมดครับ

ทรายเป็นเด็กต่างจังหวัด น่ารัก ผิวขาว คืนนั้นเธอใส่ชุดนอนลำลองธรรมดา เสื้อยืดกางเกงผ้า
ผมเปิดเบียร์ดื่มไปได้ 2 ขวด ทรายช่วยกินสปายเป็นเพื่อนได้ขวดครึ่ง
ความเงียบ และความใคร่ มันทำให้ผมกำลังจะยัดเยียดความเป็นแฟนให้กับทรายอย่างเต็มตัว
ผมมองผิวขาวๆ ของทรายแล้วอดใจไม่ไหวคับ เมาเบียร์พอกรึ่มๆ กำลังดี
ผมยื่นหน้าไปหอมแก้มทราย เป็นครั้งแรกครับที่ผมได้ใกล้ชิดทรายตามลำพังขนาดนี้

ทรายไม่ปัดไม่ป้อง ผมเอาจมูกไซร้มาที่คอ ทรายกัดฟันเบาๆ อือ.....ทำอะไรเนี่ย 
ผมบอกว่าพี่รักทรายน่ะ พี่ขอทำตามที่ใจต้องการนะ ทรายผลักตัวผมออก
เธอไม่ใช่สาวซื่อจนจะไม่รู้อะไร ทรายบอกว่าไม่เอานะ ไม่เอานะ ทรายยังไม่มั่นใจในตัวพี่

จังหวะนั้นผมอยู่ในคราบซาตานแล้ว พูดปลอบปะโลม หลอกล่อจนทรายเริ่มผ่อนคลาย
ตัดมาอีกทีผมดันตัวทรายให้นอนหงายบนโซฟาได้แล้วคับ
อืมมมมม ผมสัมผัสต้นแขน เอว ต้นขา มันแน่นกลมกลึงไปหมด
อย่างว่าครับทรายไม่เคยผ่านใครมาก่อน ผมกำลังจะได้เลือดในไม่ช้า

ผมก้มลงจูบปาก (อีกแล้ว) อย่างที่ผมเคยบอกไว้ในตอนเก่าๆ ถ้าลองได้จูบปาก แลกลิ้นกันแล้วนะ
ร้อยละ 99 ไม่พลาด ขณะที่ซุกไซร้ ลูบไล้เนื้อตัวผ่านเสื้อยืดบางๆ นั้น ทรายบอกว่าพี่... ทรายไม่เคยนะ
ถ้าพี่ทำอะไรทรายน่ะ พี่จะเป็นคนแรก........

โอย ยิ่งฟังแล้วมีอารมณ์ครับ มันกึ่งๆ ว่าเป็นความรัก ห่วงใย ผสมกับอารมณ์ดิบเถื่อนนิดๆ
ผมเคยอ่านแต่ในหนังสือ หรือในเวปไซด์ล่ะว่า ครั้งแรกของผู้หญิงจะเจ็บมาก
ผมคิดในหัวว่าจะทำไงดีทำกับทราย กลัวทรายจะเจ็บ ไอ้ท่อน K ผมน่ะไม่ต้องสนใจหรอก มันมุดมาเยอะแล้ว
ผมพยายามซุกไซร้ จูบปาก ทำทุกอย่างให้ทรายมีอารมณ์ร่วม หงี่สุดๆ หวังว่าถ้าลื่นๆ เวลาแทงแล้วคงไม่เจ็บเยอะ
ต้องเพิ่มการเล้าอีกหน่อยล่ะ ผมยกเบียร์มากระดกดื่ม แล้วดึงเสื้อยืดทรายออกพรืด
จังหวะนั้นผมก็ถอดของผมเช่นกัน

โอววววว แม่เจ้า นมกลึง กลม ผิวขาวมากกก ผมเชื่อล่ะว่าทรายในวัย 21 ไม่ได้ผ่านมือชายใดมาก่อน
ผมมุดซุกหน้าลงกับนมทันที มันอุ่นๆ นุ่มๆ ผมดูดเลียหัวนมอย่างตะกละตะกลาม
ดูดไป มือก็คลึงฐานเต้าไปเบาๆ ให้ทรายผ่อนคลาย เธอคราง...ตลอดที่ถูกผมไซร้

ผมเลื่อนมือมาถอดกางเกงทรายออกให้พ้นตัวครับ ดึงทีเดียวสองชิ้นทั้ง กกน.และกางเกงผ้า
ผมยังคงเพลินกับการดูดนม แต่มืออยากลองสัมผัสตรงนั้นของสาวบริสุทธิ์ 
ก่อนจะเอานิ้วเฉียดๆ ผมเลื่อนผ่านให้โดนเส้นขนก่อนครับ โอววว มันขึ้นปกคลุมเยอะมาก
คือยาวและม้วนเป็นระเบียบ ผมไม่เคยเจอนะผู้หญิงที่ขนยาวๆ แบบนี้อ่ะ ทำให้ผมมีอารมณ์เตลิดขึ้น
เอาล่ะลองเอานิ้วกลางไปแตะ ตรงร่องรีๆ ตรงนั้นซิ
ผมเอานิ้วกลางสัมผัสหว่างกลางร่องลี้ลับที่ยังปิดตัวนั้นดู

โอววว..มีน้ำหงี่ซึมๆ เยิ้มๆ ครับ แต่ตรงนั้นมันอูมๆ ปิดสนิท ลองเอานิ้วนำร่องไปก่อน ก็ยังเข้ายากเลยครับ
เอิ่ม... ทำไงดีนะ เดี๋ยวถ้าเอาเจ้าใบ้ตาเดียวแทงพรวดเข้าไปทรายคงเจ็บ ผมเริ่มกังวล

แต่เอาล่ะคับ มาถึงขั้นนี้แล้ว ผมขอใช้ลิ้นช่วยสร้างรอยแยกให้ทรายล่ะกัน 
ผมรู้ว่าทรายเธอบริสุทธิเรื่องแบบนี้ แต่ก็อยากเห็นเธออยู่ในท่า 69 ให้ผม
ผมเลยบอกให้ทรายลุกมาก่อนนะ เดี๋ยวพี่นอนแล้วทรายขึ้นมาบนตัวนะ ตอนแรกทรายขึ้นผิดด้านครับ
คือแทนที่จะ 69 เธอก็ขึ้น 66 คงกะว่าผมจะแทงทรายเลย

ผมตบต้นขาเบาๆ บอกไม่ใช่จ๊ะ หันตรงนั้นมาที่หน้าพี่จ๊ะ ผมจัดท่าทางทรายใหม่
ทรายตกใจกลัวครับ ผมบอกไม่ต้องกลัวหรอก มันเป็นไปตามธรรมชาติ
ผมจับส่วนก้นของทรายให้เลื่อนเข้ามาจ่อตรงหน้าผม  ก้นงี้ หน้าขางี้ ขาวเนียน กลมกลึงไปหมด 
ของผมผงกหงึกๆ รอแล้ว โอยยย อูยยย

ผมยกให้ทรายลอยตัวนิดๆ ผมขอดูร่องกลีบของทรายว่ามันเป็นยังไง
อือ.....ขาวอูม กลีบเผยอนิดเดียวครับ มีเส้นขนหนาแน่น 
ความสวยของ H ปาระมาณได้กับของ น้อง Minori Hassune ครับ

คือมันอิ่ม นูน ขาว ผมลงมือเอาลิ้นปักแยงร่องทันที และก็เป็นเหมือนทุกครั้งเวลาที่ผมใช้ปากกับทุกคน
คืออย่างน้อยต้องมีดูด เลีย แยง สลับไปมาไม่ต่ำกว่า 15 นาที รอบนี้ผมก็ทำเช่นนั้นครับ
ทรายเองไม่รุ้งานหรอกคับ เธอยกตัวกระตุกรับการเลียของผมเป็นครั้งๆ
ปากไม่ได้ช่วยอะไรน้องชายผมแต่อย่างใด

ไม่เป็นไรครับ ผมขอมีความสุขจากการปรนเปรอฝ่ายเดียวพอ เพราะเดียวเจ้าท่อนลำนั้น
มันก็จะได้ชิมเลือดสาวแล้ว เอาล่ะคับ ผ่านไปร่วม 20 นาทีแล้วในท่านั้น
ผมบอกให้ทรายลงมาจากตัว ผมดึงตัวมาหอมหน้าผาก หอมหน้าอก แล้วบีบคลึงต้นขาเบาๆ

ตอนนั้นทรายเปลือยเปล่าหมดแล้ว แม่เจ้า ผิวขาว หุ่นดี นมแน่น โอ๊ยยย สุดยอด
ผมบอกทรายเบาๆ ไปที่เตียงในห้องนอนมั้ย ที่โซฟา มันหนาว
 ผมชวนทรายให้เปลี่ยนที่ ทรายพยักงหน้า  ก่อนผมจะเดินตามไป ผมกระดกเบียร์ไปอีก 2-3 อีก
ตามด้วยสปายที่เหลือในขวดที่ทรายดื่มอีก 2 อึก เอาล่ะ ผมพร้อมแล้ว

ทรายดูประหม่า กลัว ตัวสั่นไปหมด  ผมบอกทราย พี่รักทรายนะ ไม่ต้องกลัว ผมแยกขาทรายออกครับ
ก้มตัวดู อืม.... ก็ไม่ต่างจากคนที่เคยผ่านๆมานี่หว่า บริสุทธิ์หรือเคยผ่านมาแล้ว เวลาจับอ้ามันก็จะมีลักษณะคล้ายๆ กัน
จากนั้นผมเอา K ที่ไม่ได้ใส่ถุงยางจับจ่อถูๆ คับ ได้เปิดสาวซิง ต้องแทงสดคับ

พอจะเริ่มแทง อ้าวเฮ้ย มันต่างกันตรงนี้ คือแม้น้ำหงี่ทรายจะออกมาเยอะแล้ว
แต่พอผมพยายาดันส่วนปลายของผมแทงไป มันไม่เข้า มันตีบๆ มาจากด้านใด
เหมือนนมันยอมให้ K ผม ดันเข้าไปได้เพียง 2-3 เซ็นฯ ผมก้มลงจูบปากอีกครั้ง
แล้วไม่รอช้าล่ะคับ พยายามดันตัวแทงเข้าไปให้ได้
แทงพรวดเดียวเข้าไป ยากนิดๆ แต่มันเข้าไปได้ล่ะ

ทรายผวา จะร้อง แต่ปากผมประกบไว้ เธอเลยหมดโอกาสจะส่งเสียง
ผมเห็นทรายน้ำตาไหล คงจะเจ็บ เอิ่มม... ผมรุ้ตัวว่าผิด เฮ้อ จะทำต่อดีมั้ยวะ
มาถึงขั้นนี้แล้ว ผมผละปากออก ถามทรายว่าเจ็บมากมั้ย  ทรายบอกเจ็บแต่ทรายรักพี่ ยอมพี่ทุกอยาก 

โหวว ผมในตอนนั้นมันซาตานจริงๆ ผมกำลังเปิดบริสุทธิ์ทราย ทรายบอกแบบน้ั้นน่าจะดีใจที่สุดแล้ว
แต่ในหัวใจผมยังโลเล มีคนนั้นคนนี้อยู่ เฮ้อ ... ผมสับสนตัวเอง

แต่เลยตามเลยครับ ผมบอกว่าพี่ก็รักทรายนะ (แบบไม่ได้ออกมาจากใจจริงนัก)
เชื่อพี่นะ ผมเอานิ้วปาดน้ำตาที่ไหลของทรายคับ ผมลองถอนลำออกมาเพื่อจะซอย
ปรากฏว่ามันคับมาก อุยยย  ตอดตุบๆ รัด K จากข้างใน
แต่จังหวะการร่วมรักมันต้องซอย จะปล่อยให้มันคาแบบนี้ไม่ได้
ผมเริ่มสาวออก รุ้สึกว่าภายใน H มันจะรัดไม่ยอมให้ K  เคลื่อนตัว
ผมพยายามถอนช้าๆ แล้วแทงเช้าช้าๆ ประมาณ 2-3 นาที
กลโกร่างกายก็ปรับตัวได้ พอเริ่มซอยเข้าออกได้ง่ายล่ะ

ตะ...ตะแต่ว่า...โอยยย ผมไม่เคยถูกตอดรัดขนาดนี้มาก่อน
อีกอย่างมันตื่นเต้นที่ได้เปิดบริสุทธิ์ทรายครับ
ซอยเข้าออกได้ไม่นาน ทรายเธอก็ตอดทุกจังหวะที่ผมแทงเข้า 
โอยยย ผมกลั้นไม่ไหวตัดสินใจหลั่งน้ำเชื้อแตกทันทีในท่านั้น

ผมปล่อยคาไว้แบบนั้น ให้ทรายสัมผัสถึงความรักที่ผมมีให้ทราย
ผมพรมหอมหน้าผาก จุบแก้ม แล้วบอกทรายว่าพี่รักทรายจ๊ะ
ผมค่อยๆ ถอน K ออกมาจากตัวทราย แล้วก้มดุ ว่ามันเหมือนที่เคยๆ ได้ยินได้อ่านมั้ย

เอ่อ... คือใช่คับ มีเลือดปนมานิดๆ ไม่ใช่ประจำเดือนแน่นอน และผ้าปุที่นอน ก็มีคราบเลือด 
ถึงนาทีนั้น ชีวิตของทรายเปลี่ยนไปทั้งหมด  แต่สำหรับผมยังคงโลเล เอาไงดีหว่าตรู

ผมยังสับสนในใจตัวเอง แต่ก็ต้องสวมบทบาทคนที่รักทรายมากต่อไปครับ 

DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #97 เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 09:10:15 PM »

โอโห ได้เปิดซิงด้วย นับถือๆ  Shocked

ว่าแต่อยากรู้เรื่องราวตอนจบของปอยอะครับ เหมือนมันคาๆไว้

แล้วก็รอเรื่องจบของแอนอยู่นะครับ

Wink

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Mongvish

« ตอบ #98 เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 09:50:41 PM »

โอโห ได้เปิดซิงด้วย นับถือๆ  Shocked

ว่าแต่อยากรู้เรื่องราวตอนจบของปอยอะครับ เหมือนมันคาๆไว้

แล้วก็รอเรื่องจบของแอนอยู่นะครับ

Wink

ของปอยเรื่องนี่จะยาว เตรียมอ่านต่อได้ครับ หยุ่งเหยิง สับสน แหะๆ
ส่วนของแอน เดี๋ยวพรุ่งนี้แทรกย้อนอดีตให้ฟัง คือกว่าจะทำใจกับการเสียแฟนคนแรกไปได้นี่
มันมีปมจริงๆ  Grin
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #99 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 12:25:13 AM »

ถามหน่อยครับ มท่านทำไงผู้หญิงที่ยังไม่เคยยอมได้ อยากรู้ถ้าหาก ผญมีใจให้ด้วย

แล้วที่ว่าจูบได้ก็มีโอกาส นี่จริงเลยใช่เปล่าครับ เพื่อนก็เคยพูดแบบนี้เหมือนกัน
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 ... 23 พิมพ์