พฤษภาคม 13, 2024, 04:31:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 92846 ครั้ง)
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #100 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 07:19:15 AM »

ถามหน่อยครับ มท่านทำไงผู้หญิงที่ยังไม่เคยยอมได้ อยากรู้ถ้าหาก ผญมีใจให้ด้วย

แล้วที่ว่าจูบได้ก็มีโอกาส นี่จริงเลยใช่เปล่าครับ เพื่อนก็เคยพูดแบบนี้เหมือนกัน
ถ้าหาก ญ มีใจให้เราหน่อยๆ นะครับ ลองชวนไปเที่ยวไหนสักแห่ง
สมมติไปทะเล เชียงคาน เป็นต้น ถ้ายอมไปด้วย ก้อผ่านด่านแรก

พอไปกันแล้วก้ออย่าไปแยกห้องครับ อ้างไปเลยเพื่อประหยัด เรานอนด่านล่างเตียงเอง
ถ้าเขินๆ กัน ก้อแก้เขิน ประหม่าด้วยเบียร์

แล้วก้อเริ่มต้นแบบผมก้อได้ โดยจับมือ กุมมือ หอมแก้ม
ถ้าไม่ปัดป้อง ก้อคงเป็นไปตามสเตปครับ Grin

อย่างเสาร์นี้ ผมนัดที่ทำงานไปดอย นอนค้าง 1 คืน
น้องที่ทำงาน ญ 8 ชาย 3
โดยผู้หญิงส่วนใหญ่มีแฟนกันหมด บางคนขอเอาแฟนไปด้วย

น้องคนนึงใน 8 คน อายุ 24-25 น่ารัก สูงหุ่นดี ถ้าไม่มีเมียดุนะ ผมคงจะคุยเล่นกิ้กกั้ก Grin
ชอบมาคุยผม มาไลค์ เม้น เฟสผม บางหนชวนไปดื่มนั่นนี่
จนบางทีทะเลาะภรรยามาแล้ว Cry
ผมว่าคนนี้ต้องแอบชอบผมแน่ๆ ทั้งที่รู้ว่าผมมีครอบครัวแล้วนะ
และเธอก้อมีแฟน แต่อยู่ ตจว นานๆ เจอกันที

คือผมพยายามไม่อะไรมาก เพราะที่ทำงานใหม่ ตำแหน่งผมเป็นหัวหน้าเธอด้วย
หนนี้ผมไปลำพัง ไม่เหน็บภรรยาไปด้วย
ผมจะลองสังเกตุท่าทีน้องคนนี้สักหน่อยครับ  Cheesy

คงไม่มีไรหรอกครับ คนเยอะ แต่ถ้าผมปล่อย ทำจังหวะให้เป็นใจนะ
ผมว่าอาจทำให้ผมไปสู่วังวนเดิมๆ แล้วครอบครัวจะยุ่งเหยิง
เลยต้องหักห้ามใจครับ 

กลับมาตอบอีกข้อ อ่านข้ามไปครับ  Grin
แล้วที่ว่าจูบได้ก็มีโอกาส นี่จริงเลยใช่เปล่าครับ เพื่อนก็เคยพูดแบบนี้เหมือนกัน

จากประสบการณ์ของผม การจูบที่ว่าเนี่ยคือต้องดูดปาก แลกลิ้น อีกฝ่ายมีปฏิกริยาตอบสนองเอาลิ้นเค้ามาวนในปากเรา
ต้องถึงขนาดนั้นถึงจะใกล้เคียงกับการเริ่มต้นสเตปต่อไปได้ ไม่ใช่แค่จุ๊บปาก แล้วเอาหน้าออกจากกัน

สาเหตุที่กล้าพูดว่าลองได้จูบปาก ดูดปากกันแล้ว ได้พรึ่มโจ๊ะต่อเนี่ย เพราะจังหวะที่แลกลิ้นกัน
มันจะล่องลอย ความรู้สึกของสองฝ่ายจะอบอวล เป็นภาษาร่างกายที่บ่งบอกให้ชัดเจนมากว่าพร้อมจะมีไรกัน
ลองดูนะครับ ผมเคยจูบปากผู้หญิงคนนึงถึงขั้นจ่อจะมีไรแล้ว แต่ไม่ไปต่อ
 เพราะหักห้ามใจเองก็มีครับ  Grin ค่อยเล่าให้ฟังต่อไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2014, 12:42:37 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #101 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 08:13:56 AM »

แล้วควรจะจู่โจม จากการไปเที่ยวครั้งแรก
หรือรอก่อน ครั้งที่ 2 หรือ 3 ค่อยเริ่มดีครับ
Mongvish

« ตอบ #102 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 10:46:00 AM »

แล้วควรจะจู่โจม จากการไปเที่ยวครั้งแรก
หรือรอก่อน ครั้งที่ 2 หรือ 3 ค่อยเริ่มดีครับ

ถ้าผู้หญิงมีใจนะคับ ไปครั้งแรกก็หยั่งเชิง ถ้าทำตามสเตปแล้วไม่ได้
ก็ถือว่ายังไม่ใช่ แต่ผมว่าครั้งแรกก็คงจะใกล้เคียงแล้วล่ะ ลองไปค้างอ้างแรม
หรือมีความมึนเมาเข้ามาช่วยสักหน่อยนะ

กรณีที่ถามมา จากประสบการณ์ของผมก็จะมีเรื่องของผมกับน้องบี
ที่จะเล่าต่อไป ครั้งแรกก็ลงเอยกันเลยครับ
เหมือนๆ ที่ท่านถามนี่แหล่ะคับ
ผมก็ทำตามสเตป แล้วมันก็เป็นไปตามกลไกของมัน Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2014, 12:33:55 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #103 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 10:48:19 AM »

ปูเรื่องราวของน้องบี สาวปริศนา

หลังจากผ่านคืนนั้นทรายได้ยกฐานะผมให้เป็นแฟนของทรายอย่างเต็มตัว
เวลานัดพบกันเพื่อแสดงความรักต่อกันผมก็จะพาทรายมาที่บ้าน
บางครั้งน้าจิตรแกไม่อยู่ ไปประชุม ถึงจะดอดเข้าไปพลอดรักกันที่บ้านพักเป็นบางครั้ง
ผมค่อนข้างมีความเอ็นดูทราย มันยังไม่ใช่ความรัก ความรู้สึกผมแปลกๆ
 คนที่ผมอยากจะรักกลับเป็นปอย สาวที่ทำงานที่ผมยังคงไม่รู้ประวัติอะไรมากนัก
 เพราะดูเธอเหมือนจะขอให้ผมลืมๆ เรื่องราวคืนเดียวคืนนั้นไป ปอยยังคงทำตัวลึกลับ
 ผมยังไม่สบโอกาสจะสานเรื่องราวต่อ

ตัดมาที่อีกเหตุการณ์หนึ่ง วันเสาร์วันหนึ่ง ไอ้โน้ตเด็กนิเทศ (รุ่นพี่ของน้ำหวาน)
 ที่ต่างก็เรียนจบกันหมดแล้ว ชวนผมว่า พี่ๆ เราไปดูเด็ก นศ.แข่งเชียร์ลีดส์เดอร์มั้ย เค้าจัดที่โรงยิม ใน มหาลัย
 ไอ้โน้ตมันเป็นพวกเล่นกล้องมันตั้งใจจะไปเก็บภาพ ส่วนผมก็ตั้งใจไปดูของสวยๆงามๆ เลยรับปากมันไป

จังหวัดที่ผมอยู่จะมีมหาลัยใหญ่สองแห่งคับ คือ มหาลัยที่ผมคุ้นเคยดี เพราะมีแฟน กิ๊กอยู่นี่เต็มไปหมด
กับอีกมหาลัยเป็นมหาลัยนอกระบบ เรียกให้เข้าใจง่ายเป็น ม. เอกชน ล่ะกัน เพราะ นศ.ที่ไฮโซๆ มีตังค์จะมาเรียนกันเยอะ  ม.เอกชนที่ว่านี่ ผมไม่ค่อยคุ้นเคยเท่าไหร่ ไม่มีเด็กในสังกัดที่นั่นเลย ณ ตอนนั้น  แต่ต่อมาก็เริ่มจะมีมาบ้าง
 โดยจะมีน้องดรีม นี่ล่ะครับ นศ.ไฮโซ ที่จะขอเล่าต่อไปเมื่อถึงจังหวะ

ในงานแข่งขันหลีด ไอ้โน้ตมันปล่อยให้ผมยืนเก้ๆ กังๆ ดูการแข่งขันลำพัง คือมันเจอรุ่นน้อง เจอเพื่อนทีมันก็เฮ๊...
เดินไปถ่ายมุมนั้นมุมนี้ ตามประสาพวกเล่นกล้อง ส่วนผมสิคับตอนนั้น นศ.เห็นคงจะเข้าใจว่าไอ้หมอนี่หัวงูแน่ๆ
 ยังดีคับพอจะมีเพื่อนร่วมอุดมการณ์อยู่ ผมหันซ้ายขวาก็ยังมีวัยทำงานแบบผมมาดูด้วยเช่นกัน  ค่อยยังชั่วครับ

คือ วันนั้นเนี่ยผมหวังเข้าไปดุน้องๆ นศ.แข่งขันกัน เรียกความกระชุ่มกระชวยเท่านั้นคับ
 ไม่หวังว่าจะได้คุยทักทายสาวคนไหนหรอกคับ ออกจะอายๆ พวกเด็กๆ นศ.ด้วยซ้ำ
ผมยืนกอดอกดู กึ่งเก๊กๆ วางตัวเล็กน้อยให้ดูเป็นผู้ใหญ่มาดูงานเด็กๆ ด้วยความเอ็นดู อิอิ
สักพักหันขวับไปเจอกลุ่ม นศ.ผู้หญิง.3  คน มายืนดุงานนี้เช่นกัน ผมมองแต่เพียงด้านหลังของพวกเธอ
 พยายามไม่ให้เด็ก นศ.รู้ตัวว่าผมแอบมอง อืมมมม มีบางอย่างดึงดูดจริงๆ ครับ

1.   น้องคนแรกตัวเล็กๆ ผมยาว ยิ้มน่ารัก  2.คนที่สองหุ่นดี สูง ผมยาว ผิวขาวเนียนมาก 3.คนที่สามจะอวบๆ
คือมองผ่านไปทางเด็กกลุ่มนี้ที ก็ต้องค้างสายตามองที เพราะน้องคนแรกน่ารักจริงๆ
คนที่สองก็สูงยาวใส่ยีนส์สั้น แต่งตัวเป๊ะเวอร์  แต่ดูสูงจนผมทะแม่งๆ ว่าเป็นหญิงแท้รึป่าวหว่า ตอนนั้นยังสงสัยครับ

พอเจอสาวๆ แบบนี้ผมอดไม่ไหวที่จะต้องหาวิธีเข้าไปรู้จัก แล้วจะทำไงดีหว่า
แล้วก็เหมือนจังหวะมันเป็นใจ ไอ้โน๊ตมันวนมาจุดที่ผมยืนอีกล่ะ ผมทำเป็นตะโกนบอกไอ้โน้ต
 เฮ้ยๆ โน้ต ถ่ายรุปผู้ชมหน่อยสิ มานี่ๆ ถ่ายมุมนี้มันก็เล็งแล้วกดชัตเตอร์ แชะ ๆ 2-3 ใบ
คือกดยิงกวาดชัตเตอร์ถ่ายรูปผู้ชมมาที่ผม ผมเดินไปทางกลุ่มน้องสามคนนั้น แล้วพูดดังๆ ให้ทั้งน้องๆ และไอ้โน้ตได้ยินว่า นี่ๆ มุมนี้บ้าง น้องๆ กลุ่มนี้ เอ็งพลาดเก็บภาพได้ไง ไอ้โน้ตถ่าย 3-4 ช็อต จากนั้นไอ้โน้ตมันก็เดินว่อนงานต่อ

ผมเลยสบจังหวะจะทำความรู้จักน้องกลุ่มนี้ล่ะ ผมเริ่มต้นทักน้องที่สามคับ
 (เริ่มต้นทักทายคนไม่สวยๆที่สุดก่อน เพราะทำให้ผมไม่อายครับ  แหะๆ)
ผมถามว่าน้องว่ามาดูเพื่อนแข่งหลีดเหรอครับ น้องคนที่สามชื่อแอ๊วครับ บอกว่าอ๋อใช่ค่ะพี่
ผมเลยถามต่อคณะอะไรกันบ้างคับ แอ๊วบอกว่านู๋อยุ่บริหารค่ะ มีนู๋กับเพื่อนคนนี้ (คนที่สอง)
ผมยิงต่อเลยว่าแล้วน้อง..ล่ะคับ คณะอะไรคับ (หันไปทางคนแรก) น้องบอกว่านู๋ไม่ได้เรียนนี่หรอกค่ะ มาเยี่ยมแอ๊ว
แล้วแอ๊วชวนมาดุ ผมอุทาน เอ๊าเหรอครับ แล้วเรียนไหนเนี่ย ปีไรคับ

สรุปคือ น้องคนแรกชื่อน้องบี ครับ เรียน มหาลัยที่อยุ่จังหวัดติดกับจังหวัดนี้ (แต่คนละ มหาลัยกับน้องเบ็นนะคับ)
ถือ 3-4 จังหวัดที่ติดกันกับจังหวัดที่ผมอยู่เนี่ย มีมหาลัย 5-6 แห่งล่ะมั้ง คาดเดากันเองนะคับ ดังนั้น นศ.ที่ผมจะทำความรุ้จัก
จึงมีหลากหลาย

คุยสักพักก็ทราบว่าน้องคนที่สองชื่อบี๋บี๋ อยุ่คณะเดียวกับแอ๊วนั่นเองครับ

น้องบีตัวเล็กๆ ผมปิ้งแกตั้งแต่แรกเห็นครับ หน้าตาความน่ารัก ผมยกให้เทียบเท่า น้อง Tina Yusuki หรือน้อง Rio 
 ผมให้เพื่อนทายว่าหน้าเหมือนเอวีคนไหน เพื่อนบอกคุ้นๆ ว่ะ แต่มันติดอยู่ที่ปลายลิ้น 
 พอผมบอกว่าน้องริโอ ไงเพื่อนผมมันอุทานพร้อมตบมือ (อีกแล้ว) ใช่ๆ เว๊ย เหมือนๆ  Grin

คือตอนนั้นคนใกล้ตัวผมคล้ายเอวีสองคนล่ะคับ คือ.

น้องอ้อ เนี่ยหุ่นสุงยาว หน้าตาสวย แบบ น้อง Risa Kasumi

กับน้องบี น่ารักแบบน้อง Rio มากครับ

เวลาเปิดแผ่นดูก็จะเลือกหยิบผลงานสองคนนี้มาบิ้วตัวเองครับ  Grin
(ถึงจะมีแฟนมีเด็กในกำกับอยู่เป็นตัวเป็นตนแล้วก็เหอะคับ มันอดจิ้นไม่ได้จริงๆ) Cheesy

เหตุการณ์ในวันนั้น ผมขออีเมล์น้องทุกคน บอกว่าเดี๋ยวพี่จะส่งไฟล์รูปที่ไอ้โน้ตมันถ่ายไปให้นะ
น้องๆ คงมองผมเป็นผุ้ใหญ่ใจดีไม่ได้โฉ่งฉ่างจะเข้าหาแบบหัวงูจีบเด็ก
 เธอเลยจดเมล์ให้ผมทุกคนครับ

หุหุ แล้วก็เป็นจุดเริ่มต้นของผมและบี  เอิ่ม..ม....หรือจะรวมถึงน้องบี๋บี๋ด้วยหว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2014, 12:40:08 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #104 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 12:07:29 PM »

ปฐมบทของแฟน (เก่า) 2.0

กลับมาที่เรื่องของปอยอีกครั้งครับ

ผมพยายามคุยกับปอยทาง msn และสืบข่าวเรื่องของปอยกับไอ้พี่ชาติจากบรรดาขาเม้าท์ในองค์กรครับ
วันนึงหลังจากผ่านคืนนั้นที่บ้านผมไปแล้วไม่นาน  ปอยก็เริ่มคุยกับผมใน msn ในหัวข้ออื่นที่ไม่ใช่เรื่องงานแล้วครับ
คือปอยถามว่า สมมติว่ามีคนรักเราจริง แล้วเค้ามีครอบครัวมีลูกอยู่แล้วเนี่ย เราจะทำไงดีพี่...(ชื่อผม)...
คือเรื่องนี้ไม่ต้องสมมติคับ ผมรู้เลยล่ะว่าปอยต้องการจะปรึกษาเรื่องของเธอนั่นแหล่ะ
 คืออ่านแล้วอย่าเพิ่งงงนะครับ ถึงแม้ว่าผมเคยนอนกับปอยมาแล้วก็จริง แต่ปอยเธอปิดกั้นตัวเอง
ไม่พยายามสุงสิงอะไรกับผม เหมือนอย่างวันไนท์ฯคู่อื่นๆ แหล่ะครับ ที่น้ำแตกแยกทาง แต่ของผม
ผมรุ้สึกดีกับปอย เลยยังคงพยายามจะเข้าหาให้ได้ครับ

ผมอยากให้ปอยรู้สึกดี ไม่ต้องคิดว่าตัวเองผิด ผมเลยยกตัวอย่างผมเลย
ว่าพี่นะก็เคยถูกคนมองว่าเป็นมือที่ 3 ทำให้คนรักกันเค้าแยกทางกันมาแล้ว (นุ้ยกับแฟนนุ้ยนั่นเองครับ)
คือเล่าหมดเปลือกล่ะว่าวันนั้นเป็นยังไง ความรู้สึกผมเป็นไง เสียใจยังไง
 แต่ก็ไม่ลืมที่จะทิ้งท้ายว่าหากรักกันแล้วแม้จะผิดศีลธรรมไปบ้าง แต่เมื่อรักกันก็ทำไปเหอะนะ ดูอย่างพี่สิ
  เพียงแต่ของพี่มันก็จบเร็วไปหน่อยเท่านั้นเอง ระหว่างพิมพ์ให้คำปรึกษาไป ผมก็ตำหนิตัวเองในใจ 
นี่กูปลอบใจให้ปอยรู้สึกดีๆ กับไอ้พี่ชาติ มารหัวใจกูแท้ๆ

เฮ้อ... แต่ก็ปลอบไปคับ เพราะผมอยากให้ปอยผ่อนคลาย จากคำครหาจากสังคมในองค์กร
ถึงจะพูดไปแล้วทำร้ายใจตัวเองบ้างก็ต้องยอม
ผมหาจังหวะคุยเรื่องที่เบาๆ บ้าง หยั่งเชิงว่าปอยอารมณ์ดีขึ้นรึยัง ผมแซวไปว่า นี่ๆ น้องปอย
พี่หาจีสตริงเจอแล้ว..ผมส่งอีโมค่อนหน้าอายแดงไปด้วย ปอยเธอส่งอีโมค่อนยิ้มๆมาเช่นกัน
ผมคุยเล่นไปตามน้ำว่าจะให้พี่เอามาให้ที่ออฟฟิศหรือว่าจะไปเอาเองครับ คือผมรู้คับว่าก่อนจะมีคืนนั้น
 และหลังคืนนั้น ปอยก็คงแอบลักลอบมีไรกับไอ้พี่ชาติ เรื่องของผมกับปอยคงไม่มีไรให้จดจำสำหรับปอยมากนัก
ด้วยเพราะเกิดจากความเมานั่นเอง
ปอยบอกว่าจะเอามาทำไมที่นี่ อ้ายเค้าพี่  เดี๋ยวปอยหาเวลาไปเอานะ โธ่วววว เสียดายครับ ผมกะจะเก็บไว้เป็นที่ระลึก
 แต่รุ้ไหมครับ ผมเอามาบิ้วตัวเองหลายหนแล้วสำหรับจีฯ สีแดงผืนนั้น

ในการใช้ชีวิตของผมช่วงนั้นผมค่อนข้างอิสระ แอบไปนอนค้างหอเอ๋ บ้าง ชวนทรายมาดุหนังที่ห้องผมบ้าง
 ดื่มเฮฮาสังสรรค์ก๊วนเพื่อนชาย ก๊วนออฟฟิศ (มีน้องอ้อ น้องผิง) บ้าง คุย msn กับน้องบีบ้าง
 (ใช่คับ ได้เมล์มาแล้วนี่นา) ชีวิตไม่เหงาครับ

เย็นวันศุกร์วันนึง ผมครุ่นคิดเรื่องปอย คิดไปแล้วก็สงสารปอยที่ถูกไอ้พี่ชาติหลอก ผมเลยทัก msn ไปถามสบายดีมั้ยวันนี้
 พี่อยากเลี้ยงเบียร์ คือผมชวนโต้งๆ ไปเลยคับ อยากจะคุยกับปอยเรื่องปัญหาของปอยให้รู้เรื่อง
ถ้าปอยปฏิเสธก็ไม่เป็นไร ผมก็ออกไปดื่มเฮฮาของผมไป ปอยตอบมาว่าว่างนะ แต่ขอเป็นหลัง 3 ทุ่มได้มั้ย
คือ เอิ่มมม ไม่ดึไปหน่อยเหรอ ผมคิดในใจ ก่อนหน้านั้นปอยไปไหนหว่า นัดเจ้าชาติมาพบ
 แล้วรอมันกลับหรือเปล่า ผมก็คิดไปสารพัด  แต่ก็เอาครับ เวลาไหนก็รอได้หมด ขอให้ได้คุยเปิดอกกับปอย

ผมถามว่าไปร้านไหนดี  ปอยบอกว่าไม่เอาร้านอ่ะ ไปบ้านพี่นั่นแหล่ะ สะดวกมั้ยล่ะ ปอยจะได้ไปเอาของคืนด้วย
 เข้าทางสิครับ ผมรอโอกาสจะคุยเปิดอกและอยากรีรันเรื่องแบบคืนนั้นด้วย ปอยบอกว่าเดี๋ยวจะขี่มอไซด์ไปหาเองนะ
 พี่ไม่ต้องมารับที่ห้องนะ ผมตะหงิดๆ ใจ ว่าคงจะไม่สะดวกให้ไปหอเพราะไอ้พี่ชาติรึป่าวหว่า

แต่ก็ไม่ถามไรมาก กลัวปอยจะรำคาญเอาได้ ปอยยังบอกด้วยว่าไม่ต้องโทรมาหานะ
คือผมอยู่ในสถาภาพต้องยอมหมดครับ
ผมซื้อเบียร์มา 8 ขวด เปิดแอร์เปิดเพลงอินดี้ฟังในห้องตั้งแต่ 6 โมงเย็นนะ เป็นศุกร์ที่ผมปฏิเสธเพื่อนไม่ไปลัลลาที่ไหน
 อ้างว่าไม่สบายครับ ที่ไหนได้คิดจะทำการใหญ่อยู่ เบียร์หมดไป 5 ขวดล่ะ 3 ทุ่มกว่าปอยก็ยังไม่มา
จะโทรหาก็ไม่ได้เพราะปอยห้าม เกิดโทรไปตอนที่ปอยยังอยู่กับไอ้พี่ชาติ หรือคนอื่นที่ผมยังไม่รู้ว่ามีมั้ยในตอนนั้น
 จะผิดใจกัน แล้วพาลทำให้เสียงาน เฮ้อ... นี่กุอยู่ในฐานะอะไรวะ ผมสงสารตัวเอง

ประมาณ 21.45 น. ครับ ผมได้ยินเสียงจอดมอไซด์ ผมดีใจสิคับ ปอยมาตามสัญญาจริงๆ
 ด้วยแต่ถึงจะมาช้าหน่อยก็เหอะ แง้มๆ ประตูบอกปอย เข้าห้องมาเลย ๆ ปอยเธอก็เดินสง่าของเธอมาคับ
 ใส่กางเกงยีนส์ขายาวรัดรูป เสื้อยืดมีเสื้อแจ็กเก็ตกันลม คือดูแล้วเซ็กซี่ไปอีกแอบ ปอยแต่งตัวยังไงก็แต่งขึ้นครับ
ทุกทีเห็นแต่ใส่กระโปรงโชว์ขาขาวๆ วันนี้เปลี่ยนลุคมาแต่แบบนี้ก็ทะมัดทะแมงทีเดียว

ปอยนั่งโซฟายาว มีโต๊ะรับแขกกลมๆเล็กๆ ที่ผมเตรียมแก้ว ขนมขบเคี้ยวไว้รอ เบียร์ 5 ขวด ที่หมดไป
ทำให้ผมมึน และกล้าจะทำอะไรที่ปอยไม่คิดว่าผมจะทำ
ผมกอดเอวปอย แล้วสารภาพกับปอยว่า น้องปอยพี่ถูกโฉลกกับปอย พี่รักปอย ปอยเหวะ แกะมือผมออกไป
ปอยว่าผมเมาแล้วอะไรเนี่ย น้ำตาผมไหลบางๆ (คงเพราะเมาแล้วเรื้อน) 
ผมตอบว่าชอบปอยตั้งแต่เห็น แล้วพอมีเรื่องคืนนั้นแล้วทำให้รักขึ้นมา ยิ่งปอยปิดกั้นไม่ให้พี่คุยอะไรต่อ
ปอยบอกให้พี่ลืมๆ ซะ ปอยไม่ให้พี่จดจำอะไรดีๆ เลย พี่เจ็บหัวใจมาก พี่ไม่เคยเป็นแบบนี้มาก่อน บลาๆ  ๆ

ผมจำได้ว่าตอนนั้นผมเรื้อนมาก ผมไม่ถงไม่ถามหัวใจปอยเลยว่าพร้อมจะรับผมมั้ย
ตอนนั้นเรื่องปอยก็ยุ่งเหยิงพอแล้ว ผมยังไปรุ้สึกอะไรแบบนี้กับเธออีก ตอนนั้นผมหักห้ามใจไม่ได้นะ สารภาพไปหมด
มันต่างจากความเอ็นดูที่มีให้กับทรายครับ  Huh?

ผมพูดพล่ำอะไรของผมไป ก็กอดเอวปอยไป ตอนนั้นไม่มีความรุ้สึกเรื่องเซ็กส์เลยนะคับ
หัวใจมันต้องการคว้าปอยมาดูแล เอาปอยมาเก็บไว้เอง ไม่อยากให้ปอยทุกข์กับการหลบๆ ซ่อนๆกับไอ้พี่ชาติ
 ปอยบอกมาว่าเป็นอะไรมากมั้ย  คำนี้แหล่ะคำมันเจ็บหัวใจมาก คือปอยยังปิดกั้นตัวเอง
ไม่รุ้ว่าเคยรุ้สึกดีๆ กับผมบ้างมั้ยเนี่ย
ผมน้ำตาไหลมันเหมือนอกหักจากคนที่เราชอบ เอาไงดีล่ะ

ผมรู้ว่าพุดไปก็คงไม่ดีขึ้น ผมจะขอให้ความดีเข้าสู้ล่ะกัน
 (ครับผมคิดแบบนั้น อย่างน้อยผมยังไม่มีเมีย มีลูก ถ้าปอยเลิกไอ้พี่ชาติได้เด็ดขาด เธอคงจะมองผม)
พอจะเริ่มต้นบรรยากาศแบบคนรักกันไม่ขึ้น  จิตใจด้านมืดของผมก็ครอบงำสิครับ ในสมองมันวนเวียนคิดว่า
ปอยอุตส่าห์มาหามึงถึงห้องแบบนี้ แสดงว่าหล่อนก็คงไม่ถืออะไรเรื่องคืนนั้น คืนนี้เอ็งก็จัดการอีกรอบสิ ฯลฯ
 คือผมเมาพอสมควรจากเบียร์ 5 ขวด จิตใต้สำนึกด้านมืดก็ย้ำๆ ให้โสตประสาทครับ

เอาล่ะ ผมเลยสลัดคราบหนุ่มอบอุ่นออกไปล่ะ ต่อไปก็จะสนทนากันแบบหนุ่มกะล่อน
เกี้ยวพา แบบหมาหยอกไก่ ผมเปิดเบียร์ให้ปอยดื่ม แล้วถามว่าหัวค่ำไปธุระไหนมาเหรอ
ปอยอิดๆ ออดๆ ไม่บอกนะคับ
ผมเดาว่าไอ้พี่ชาติมาหารึป่าว ปอยคงเห็นว่าผมเมาแล้ว เธอเลยบอกว่าไปส่งเด็กมาน่ะ 
ผมไม่มีข้อมูลด้านนี้มาก่อน  Angry
ผมก็งงสิครับ เด็กที่ว่าคืออะไร ยังไง ครับถามต่อถึงได้ความว่า

ปอย ไปส่งเด็ก นศ.ให้พวกนักเที่ยวตามโรงแรม
ราคาครั้งละ 1,500 บาท เธอได้ส่วนแบ่ง 400 บาทต่อคน

ผมขยี้หู ตกใจ ช็อก ไอ้เชรี่ย จริงเหรอว๊ะ ผมอุทานในใจสิครับ ปอยยิ้มๆ ถามผมว่าไม่เชื่อล่ะดิ
นึกว่าพี่รุ้แล้วนะเนี่ย กลำ ผมจะรุ้ได้ไงตั้งแต่มาทำงานไม่ได้ซื้อกินเลยสักครั้ง พอทราบมาบ้างแต่ไม่ได้สนใจ
เลยไม่รู้ว่ามีวงการนี้กับ นศ.มหาลัยในจังหวัดนี้ขายบริการแบบนี้

ผมเติมเบียร์เพิ่มในหัวก็พลันคิด เอ....แล้วสมมตินักเที่ยวมันปิ๊งปอยขึ้นมา ขอซื้อบริการปอย
ปอยจะเคยขายตัวมั้ยว๊ะ คือผมคิดเตลิดไปไหนต่อไหน ยิ่งคิดก็รุ้สึกหึงปอยขึ้นมา แล้วมันมีอารมณ์สิคับ
ผมถามปอยว่าทำมานานรึยัง ปอยเล่าให้ฟังสรุปได้แบบนี้คับ คือ

ปอยเองน่ะอยู่กับแม่ตั้งแต่เด็ก พ่อตายไปตั้งแต่อายุน้อยๆ แม่ก็เป็นแม่บ้านรับจ้างทั่วๆไป มีสามีใหม่ด้วย
 แม่ของปอยก็ส่งเสียปอยเรียนจนจบม.6 อย่างไม่ขาดตกบกพร่อง แต่พอเข้ามหาลัย
(เรียนมหาลัยเดียวกับแอน อายุเท่ากันด้วยครับ) ปอยก็เริ่มทำงานหารายได้
 เป็นสาวเชียร์เบียร์บ้าง สาวเสิร์ฟบ้าง ตามร้านเหล้า (แต่ไม่ได้ทำร้านเดียวกับแอนนะ )

พอได้ทราบคร่าวๆ คือแบบว่าทุกอย่างมันประมวลวื๊บๆ ในหัวผม ทำไมโลกมันกลมจังวะ
 ตรูมาเจอมารุ้จักปอยซึ่งเคยหารายได้เสริมแบบเดียวกับแอน 
 ตอนคบแอนก็ต่อสุ้ฝ่าฟันเรื่องการหึงหวงลูกค้าที่มาติดพันมากว่าจะผ่านมาได้ก็ทำเอาเหนื่อยอยู่
ตอนนี้พอรู้สึกดีๆ กับปอย ตรูจะรับอดีตปอยได้มั้ยว๊ะ ในใจก็หวิวๆ

เลยทำให้บทสนทนาที่จะถามประวัติปอยที่จะเริ่มขึ้นต้องซักถามแบบถึงลูกถึงคน
ผมถามปอยโต้งๆ ไปเลยว่า ทำไมถึงมาเป็นคนส่งเด็ก นศ.ให้แขกได้ 
ปอยก็บอกว่าเมื่อก่อนเที่ยวบ่อย เลิกงานกลางคืนก็ไปเที่ยว เลยทำให้รู้จักคนเยอะแยะ
(อืม.. เริ่มเข้าเค้า เหมือนที่เธอไปเที่ยวในคืนที่ผมพาไป มิน่ารู้จักเด็กเสิร์ฟอะไรเยอะ)

ผมถามว่าสมัยทำงานน่ะเคยขาย.....มั้ย  ปอยบอกจะบ้าเหรอ ใครจะทำ ปอยก็รักศักดิ์ศรีนะ
แต่ผมไม่เชื่อนะปอยทำงานกลางคืนตอนเรียนอยู่ ปี 3 ปี 4  ผมคิดว่า 365 วันต่อปี ทำเกือบทุกคืนสองปีติด
จะไม่เคยพลั้งเผลอนอนกับลูกค้าบ้างเหรอ

ซึ่งถ้าปอยไม่มีแฟนคอยกำกับแบบที่ผมเคยอยู่กับแอนนะ ผมว่าโอกาสเลยตามเลย ยอมทำงานแบบนั้นคงมีบ้าง
เพราะตอนแอนทำงานผมก็ต้องคอยกำชับ คุมแจเหมือนกัน

ถ้าถามผมว่ารับอดีตของปอยได้มั้ยผมรับได้คับ เฮ้อ..
.
ผมได้ฟังเรื่องของปอยแบบนี้มันทำให้ผมมีอารมณ์คับ นี่กูทำอะไรอยู่วะ
น้องทราย นศ.คนที่รักมึงมากน่ะเค้ารักมึงนะโว๊ย  มึงจะทำอะไร มึงจะเข้าไปเล่นกับไฟเหรอ
ผมทบทวนในสมองเป็นครั้งๆ
ผมถามปอยต่อว่า แล้วเมื่อกี้ไปส่งแขกให้ใคร ที่ไหน เธอก็บอกว่าลูกค้าจาก กทม.มาน่ะ
เค้าจะมีเบอร์ปอย เวลามาแต่ละทีก็ใช้บริการตลอด ฟังแล้วอดคิดไม่ได้คับว่า ถ้าผมเป็นลูกค้าคนนั้นนะ
ผมจะไม่ขอซื้อบริการปอยบ้างเหรอ เอ็กส์ขนาดนี้ เป็นกรูเป็นแขกคนนั้นนะหลังจากนอนกับ นศ. เสร็จ
กรูขอเบิ้ลแม่เล้าไปด้วยล่ะ มีตังค์เสียอย่าง  สมองผมวนเวียนคิดกังวล

โอยยยย นี่ผมไม่ได้เป็นแฟนปอยนะ แต่เวลาฟังเรื่องราวแบบนี้
มันทำให้ผมอารมณ์ขึ้นเหมือนเมื่อครั้งที่แอนอยู่กับเจ้าลพ เลือดผมสุบฉีดไปหมดแล้ว อยากจะลงโทษปอย สั่งสอนปอย (ทั้งที่ไม่ได้เป็นไรกันเลย)
ระหว่างการคุยเรื่องลึกบ้างตื้นบ้าง มีอยู่บทสนานึง
ปอยบอกว่าปอยเคยเห็นผมตั้งแต่ก่อนปอยจะเข้ามาทำงานในองค์กรแล้วล่ะ ที่ไหนเหรอผมถาม
 ปอยว่า หูยเจอหลายที่ หลักๆ ก็ผับ เธค ผมว่าจำได้ยังไง
คือผมไม่ใช่ประเภทหล่อหรือสาวในเธอเห็นแล้วจะต้องปิ๊งหรอกนะ 
 แต่ที่ปอยจำได้เพราะเห็นผมไปเธคเกือบทุกคืน คืนเว้นคืนบ้าง
แล้วใครมันจำไม่ได้ เธคผับที่จังหวัดมีดังๆ 2 ที่ มันก็วนอยู่แค่นั้น ผมได้ฟังก็เอิ่มมมนะ
 มีช่วงที่ผมเลิกแอน แล้วผมสติเตลิดต้องไปเธคผับทุกคืน 

จริงอย่างที่ปอยว่า นี่ก้เป็นอีกหนึ่งบุพเพฯ ที่ผมคิดว่าผมกับปอยมีอะไรดึงดูดกันไว้
ปอยก็บอกว่าที่ปอยไปทุกคืนก็เพราะต้องไปคอยส่ง นศ.ให้ลูกค้า เพราะลูกค้ามันก็จะพวกนักเที่ยง มาจาก ตจว.พอเธคจะปิด ก็อยากได้เด็ก ก็ต้องอยู่คุมน้องๆ นศ. แล้วก็หักค่าตัว อืมมมม ผมนึกภาพออก

ผมคิดวนเวียนในหัว คิดไปก็หึง หวงปอยไป  ผมทำทีถามเสียงอ่อนๆ เชิงอ่อนโยนว่า
 แล้วปอยทำอาชีพเสริมแบบนี้บ่อยๆ เจอลูกค้าหลากหลาย
ไม่เคยมีลูกค้าหันความสนใจจาก นศ. มาเป็นปอยบ้างเหรอ
ปอยว่าเหตุการณ์แบบที่ผมว่าก็เคยมี แต่ปอยไม่ยอม คิดเหรอว่าผมจะเชื่อ....ผมเค้นถามต่อ
แม้แขกจะให้เงินเยอะนะ
 ก็ยังไม่ยอมเหรอ ห๊ะ ผมตะคอกถามเบาๆ..... ปอยเริ่มเสียงอ่อนๆ  มีบ้าง บางครั้ง
 เล่าถึงตรงนี้แล้วคงจะนึกออกนะคับถ้าตามมาตั้งแต่ตอนแรก คำตอบแบบนี้มันทำให้ผมมีอารมณ์เตลิดเปิดเปิง
 ผมจะต้องลงโทษสั่งสอนปอย ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2014, 12:52:19 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #105 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 06:05:56 PM »

บทสรุปของแอน (แฟนคนแรก)

ระหว่างที่สมองผมสับสน กังวล เป็นห่วง หวง และหึงปอย ต้องการให้ปอยเป็นของผมคนเดียวนั้น

เรื่องราวของปอยมันช่างคล้ายกับแอน แฟนคนแรกของผมเหลือเกิน เลยขอนำย้อนเวลาไป 1-2 ปีก่อนอีกครั้ง
ซึ่งเป็นช่วงปลายของการคบหากับแอนครับ

ตอนที่คบกับแอนอยู่นั้น แอนต้องการทำงานหารายได้พิเศษด้วยการเป็นสาวนั่งดริ้งค์คุยกับแขก
 ได้ค่าดริงค์ต่อโต๊ะๆ ละ 200 ต่อคืนไม่รวมค่าทิป แต่ละเดือนรายได้ของแอนคงจะมากกว่าผม
ที่สตาร์ทบรรจุทำงานเงินเดือนเริ่มต้นสมัยนั้นเพียง x,xxx บาท
และการนั่งคุยเป็นเพื่อนแขกรูปแบบนี้ ก็ไม่ได้เสียหายอะไร แอนไปทำงานและกลับมาในสภาพไม่สึกหรอกอะไร

แค่นี้ผมก็มั่นใจว่าแฟนเรา ไม่ได้ทำอะไรผิด (มันอาจเป็นการสร้างความเชื่อเพื่อปลอบใจตัวเองของผมก็ได้ครับ) 
เพราะไม่ได้ขายตัว หรือเปลืองตัวมาก แอนอยู่ในการสังเกตติดตาม ไม่มีโอกาสทำผิดนอกลุ่นอกทาง นอกใจผมได้
ผมเชื่อมั่น (แต่อาจไม่เต็ม 100 )

เพราะการที่ไว้วางใจกันและกัน แอนไม่ได้เป็นคนที่จะหึง โทรจิกตามอะไรผมมากนัก 
แต่หากจะไปไหนก็บอกแค่นั้นแอนก็สบายใน กลับกลายเป็นผมที่ออกจะหึง หวงแอนมากกว่า
เพราะแฟนเรา ต้องแต่งตัววับๆ แวมๆ เซ็กซี่ทำงานในที่กลางคืนทุกคืน มันอดห่วงไม่ได้

แอนเคยปกปิดผมเรื่องมีโทรศัพท์มือถือเครื่องใหม่ ตอนนั้นโนเกียรุ่นใบไม้ราคาน่าจะไม่ต่ำกว่า 14,000 บาท
ไม่ต้องพูดถึงจอสีนะครับ เพราะยังไม่มี แอนหยิบมือถือมาใช้ มันดึงดุดสายตาให้ผมถาม ได้มายังไงเนี่ยแอน 
เธอตอบว่าอ๋อ เจ๊ที่ร้านน่ะสิ แกซื้อมาแล้วแกไม่ชอบเลยขายต่อถูกๆ ให้แอนผ่อนเดือนละพัน 6 เดือนเองนะ

ผมเชื่อครึ่งและไม่เชื่อครึ่งครับ แต่ผมไม่ได้แสดงออกหึง อาละวาดรุนแรง เพราะไม่งั้นคงไม่ยอมให้แอนไปทำงานแบบนี้ได้
ร้านที่แอนทำงานจะอยู่ชานเมืองแต่เป็นแหล่งเที่ยวใกล้มหาลัย ส่วนที่ปอยเคยทำ (จากการถามปอย จะเป็นโซนในตัวเมือง)
ซึ่งตอนคบแอน สัปดาห์นึงผมถึงจะไปดื่มเที่ยวในตัวเมืองที และไม่ได้ไปร้านที่ปอยทำงาน
 เลยไม่เคยเจอปอยมาก่อน วงจรชีวิตคนใกล้ตัวนี่ก็ใกล้เคียงกันเหลือเกินนะครับ แอน และปอย ต่างเรียน ปี 3 มหาลัยเดียวกัน เธอทั้งคุ่ทำงานคล้ายๆกัน แต่ในขณะที่ผมคบแอนผมยังไม่ได้รู้จักปอย และปอยก็ยังไม่รุ้จักผม

ครับหนึ่งปีกว่าเกือบสองปีที่แอนทำงานแบบนี้ ผมต้องกำกับ กำชับ ติดตามห่างๆ ครับ
เพราะกลัวแอนจะนอกใจผม นี่ยังดีที่แอนมีผมนะครับ แล้วสำหรับปอยล่ะ...Huh?

แอนต้องออกฝึกงานในช่วงปี 4 เทอมแรก หรือปี 3 ผมจำได้ไม่ชัดเจนนัก แต่จำได้ดีเรื่องที่แอนเธอเริ่มนอกกายผม
ศุกร์นึงผมขับรถระยะทางร่วม 80 กิโล เพื่อไปหาแอนที่หอพักใกล้ธนาคารสาขาที่แอนไปฝึกงานครับ
ผมตั้งใจไปโดยไม่บอกให้รุ้ตัว คือตอนนั้นผมเริ่มสงสัยพฤติกรรมของแอนแล้วล่ะคับ 
ไปถึงหอพักเกือบ 6 โมงเย็น ผมโทรหาแอนครับ บอกว่าพี่มารอหน้าห้องล่ะน้า มาเปิดประตูให้หน่อยสิ
แอนทำเสียงตกใจ ทำไมไม่โทรบอกกันก่อน นี่ยังไม่เลิกเลยนะ แอนช่วยพี่ๆ เค้าปิดงบ
 (ข้ออ้างเดิมๆ ที่อ้างผมเวลาผมโทรหาแล้วไม่รับสาย)

ผมก็สงสัยล่ะคือธนาคารอะไรจะใช้งาน นศ.ฝึกงานขนาดนั้นวะ ผมทำใจดี
นั่งอ่านหนังสือการ์ตูนรอที่ม้าหินใต้หอพัก เพราะเข้าห้องไม่ได้

เล่าถึงตอนนี้ผมก็จะเฉลยไปให้ทราบพร้อมกันเลยเพื่อความรวดเร็วคือ แอนเธอเลิกฝึกงานตั้งแต่ 16.00 น.ล่ะครับ
แต่ไอ้ชาย หนุ่มแบ๊งค์เมียเผลอมันพากันไปกินข้าว คุยนั่นนี่ และแอบมีไรกับแอน
คาดว่าคงจะบ้านพักพนักงานแบ๊งค์นั่นล่ะครับ อย่างน้อยก็ดีหน่อยที่แอนไม่เอาชายอื่นมานอนทับที่ผมที่หอ

ตอนนั้นผมรักแอนมาก เพราะเจ็บมาจากนุ้ยที่หลอกให้รักประเดี๋ยวประด๋าวแล้วทิ้งผมไป
คนเราพอเสียศูนย์มันเลยทำให้กลับมาเห็นสิ่งสำคัญใกล้ตัว ผมตั้งใจเลยล่ะว่า ถ้าแอนเรียนจบนะ ก็จะเลิกกับหวาน
จะบอกที่บ้านล่ะว่าคบแอนเป็นแฟนได้ 2 ปี ฯลฯ

ผมเริ่มสวมบทบาทแฟนขี้หึงบ้างล่ะ เพราะมันจะ 1 ทุ่มแล้วแต่แอนยังไม่กลับหอ
 ผมโทรหาทุกๆ 10 นาที จะลองดูซิว่าจะรับสายเมื่อไหร่ ประมาณทุ่มกว่าแอนเดินมาแบบลุกลี้ลุกลน บอก
แอนขอโทษนะ พอดีปิดบัญชีไม่ลง เลยต้องช่วยพี่ๆ ที่ธนาคารเค้า อืมๆ ผมพยายามเชื่อ
แต่ในหัวผมนะตั้งใจจะจับผิด ที่ง่ายที่สุดคือจะสำรวจร่างกายนี่แหล่ะ ผมโมโหแอนนิดๆ ครับ ปล่อยให้รอนาน
ด้วยความที่ช่วงนั้นผมไม่ได้มีไรกับใครเลย และไม่ได้เจอแอนมาครึ่งเดือนแล้ว
มาหาหนนี้ก็ตั้งใจจะมีไรเหมือนครั้งที่ยังอยุ่หอพักหลัง ม.ด้วยกัน

ผมโอบเอวแอน เดินเข้าห้อง แล้วจะลองดูว่าข้อสันนิษฐานผมเป็นจริงมั้ย
คือผมดึงตัวแอนลงบนเตียงเลยครับ ทำทีเหมือนจะซุกไซร้ แอนผวา บอกเดี๋ยวๆๆ แอนร้อน ขออาบน้ำก่อนได้มั้ย
ผมปล่อยให้แอนเข้าห้องน้ำครับ เป็นโอกาสดีคับ ผมเอามือถือมาดูรายการโทรเข้าออก แล้วก็เก็ทล่ะคับ คือมีเบอร์โทรของคนชื่อว่า พี่ชาย เนี่ย เยอะมาก แล้วของผมเมื่อครู่น่ะ ก็เป็น 20 มิสคอล ผมไม่อยากจุกจิกมาก ไม่โวยวาย
รอแอนออกห้องน้ำมา

สภาพของผมที่ไม่ได้เจอแอนครึ่งเดือน ใม่ได้ยุ่งกับใครในระหว่างนั้นด้วย จึงตะกละตระกามที่จะทำอะไรกับแอน
ผมดึงตัวแอนมานอนบนเตียงทันที แอนดูจะตกใจกับความหื่นของผมไม่น้อย ผมกระตุกผ้าเช็ดตัวออก
 เพื่อจะสำรวจร่างกายแอน ผมเห็นรอยแดงๆ ตรงเหนือนมขนาดบ่ะล่ะฮึ่มของแอน
ดูคล้ายๆ รอยดูด แต่ก็ไม่ถามอะไร ผมยังหื่นไม่ถามอะไร ผมก้มหน้าลงซุกไซร้นมแอน เลียหัวนม
แต่จับอาการของร่างกายแอนได้อย่างหนึ่งคือ

เธอไม่ครางหรือมีอารมณ์ร่วมไปเหมือนทุกครั้ง ยิ่งไม่ได้นอนกับผมร่วมครึ่งเดือน
แล้วเจอแบบนี้อย่างน้อยต้องคราง อือ... สูดปาก ไปบ้างแล้ว ผมเริ่มตะหงิดๆในใจล่ะ แต่ก็ช่างมันผมยังคงทำต่อแอนอย่างตะกละราวกับไม่เคยเจอของที่อยุ่ตรงหน้ามาก่อน 
ผมยังคงซุกไซร้ เล่นกับเต้าขนาดใหญ่ ผมดูดหัวนม มือก็จับบีบเค้นเต้านม
 มันเต็มไม้เต็มมือมากครับ การมีเซ็กส์กับแอนครั้งนี้
 ผมหวิวๆ ชอบกลว่ามันจะไม่ทำให้เราสองคนมีความสุขเหมือนเช่นทุกๆ ครั้ง
มันมีบางอย่างสะกิดใจให้ผมเชื่อว่าแอนพลาดพลั้งเสียให้ใครไปแล้ว

ซึ่งตอนนั้นเองยังไม่รู้ว่าเป็นใคร ผมเอาลิ้นเลียต่ำมาเรื่อยๆ เอาหน้าซุกไปตรงเนินหน้าท้องเนียน
พลันก็เอาลิ้นตวัดเลีย แล้วต่ำลงมาเรื่อยๆ พอมาถึงช่วงขนที่มีเปราะแปะพองาม ผมเอาปากคาบขึ้น
เลียขนบริเวณนั้นอย่างไม่รังเกียจใช่ครับ แอนเธอเป็นแฟนผม  ผมจึงสามารถแสดงออกต่อเธอได้อย่างเต็มที่ไม่ต้องกั๊ก
พอจะลงต่ำมาอีกหน่อยที่ตรงนั้น ลิ้นผมสัมผัสได้ว่า บริเวณร่อง H มันเจ่อๆ ปริอ้าแบบรับรู้ได้

เอ... ทุกครั้งของแอนไม่เปิดขนาดนี้นะ ตือจริงอยู่ครับที่กลไกร่างกายมันจะสร้างตัวเอง ถึงจะมีอะไรบ่อยแค่ไหน
ก้ไม่ได้หมายความว่าตรงนั้นจะปริ แยก อ้า แบบที่หลายคนมีความเชื่อครับ ดูอย่างน้อง yua aida ช่วงแสดงหนัง AV ติดๆ กัน หนังเรื่องทิ้งทวน บริเวณนั้นก็ไม่ได้จะคล้อยๆ เผยอๆ
ครับขอให้มีเวลาพักตัว ส่วนนั้นของผู้หญิงก็จะกลับสู่สภาพเดิม

การลงลิ้นครั้งนี้ของผมที่ร่อง H ของแอนดุ เซ้นส์ของผมมันบอกว่าแอนเพิ่งมีไรกับคนอื่นมาไม่นานมานี้แหล่ะ
ร่องรอยความบอบช้ำ ยังพอมี หากได้พักฟื้นตลอดที่ไม่ได้เจอผมครึ่งเดือน สภาพต้องไม่ใช่แบบนี้
 ผมใจหายเบาๆ เริ่มปักใจเชื่อว่าแอนนอกใจ  แต่เวลาเรื่องราวราวแบบนี้ผมจะยิ่งมีอารมณ์ครับ
 ผมไม่สนใจว่าแอนจะเป็นของใคร ตอนนี้แอนอยู่หน้าผม นี่ผมเรา ผมเอาลิ้นตวัดเลียร่อง H ของแอน
 เพราะไม่ได้ลิ้มรสมานานแล้ว ผมเงยหน้าดูแอน อืม... แอนไม่ยักกระคราง ทั้งที่ผมบิ้วไปอย่างเต็มที่แล้ว

ไม่เป็นไร ผมลุกขึ้นถอดเสื้อและกางเกงแสล็กออก จับ K  ผมไปถุกตรงร่องนม
ท่านี้จะทำได้นมของผู้หญิงควรจะ 34 นิ้วขึ้นไป ของแอนขนาดหน้าอก 36
เลยพอดีมีร่องให้เอามือจับบีบนมเข้าหากันให้ผมเอา K ถูไถร่องนม ผมทำยังกับหนัง AV
 ท่านี้ผมใช้บ่อยๆ ตอนคบกับแอนใหม่ๆ แต่พอนานๆ ไปนานๆ ถึงจะเอามาใช้ที

หนนี้พอหงี่มากเลยตั้งใจจะคัดท่าทุกอย่างมาใช้กับแอน ผมบอกว่าให้แอนก้มหน้าพยายามเอาลิ้นมาแตะปลาย K
ตอนที่ผมถูที่ร่องนมจนสุดด้วย แอนดูบ่ายเบี่ยงเล็กน้อย เพราะของผมไม่ได้ยาวแบบฝรั่งที่จะยาวไปถึงปากพอดี
 ผมเลยลุกตัวเอา K ทั้งท่อนไปให้แอนอมคาปาก บอกว่าช่วยอมให้ด้วย พี่คิดถึงแอน แอนดูตะขิวตะขวงใจนิดๆ แต่ก็ยอมทำให้
ผมหงี่สุดๆ ล่ะ เลยลงมาจากตัวแอน แล้วจับอ้าขา กำลังจะเสียบ แอนบอกมาคำหนึ่งว่า 
แอนอยากให้พี่ใส่ถุง ผมถามว่าทำไม แอนบอกว่าตอนผมเสร็จจะได้แตกคาถุง แล้วแอนจะได้เสร็จพร้อมกัน
ผมชักรู้สึกอะไรแปลกๆ ล่ะ เพราะตอนผมคบแอนผมจะไม่ค่อยใส่ถุงยาง เพราะใช้การหลั่งนอก
 จะหลั่งในก็ในวันปลอดภัยหน้า 7 หลัง 7 แต่ตอนที่แอนมาฝึกงาน ผมก็ไม่ได้นับวัน
เพราะยังไงเสียก็แทงสดหลั่งนอกได้

แต่เอาก็เอาว๊ะ ตอนนั้นในหัวมันครุ่นคิดเรื่องแอนนอกใจ กูใส่ถุงก็ดีเหมือนกัน
เดี๋ยวน้ำแตกค่อนเค้นถาม อารมณ์ตอนนั้นหงี่สุดๆ อยากแทงแล้ว ผมเอาถุงยางในกระเป๋าทำงานมาสวม
แล้วก็เสียบพรวด....โอววว ความรุ้สึกของคนที่ไม่ได้มีอะไรกับแอนร่วมครึ่งเดือน มันวิเศษ อุ่นๆ
ผมเริ่มซอยเอว ตั่บ ๆ จังหวะที่จะก้มดูดปาก แอนขัดขืนหันหน้าหนี บอกว่าแอนร้อนในเจ็บปาก
ยังไม่จูบนะ ผมก็เฉย ไม่จูบก็ไม่เป็นไร ข้างล่างซอย ข้างบนดูดนมก็ยังได้ ผมก็เด้าไป ช้า เร็วสลับกัน
แต่ดูคล้ายว่าแอนไม่มีอารมณ์ร่วมมากนัก เชื่อไหมครับผมใกล้จะเสร็จแล้วแค่ท่านั้นท่าเดียว
เพราะไม่ได้มีไรกับแอนนานแล้ว ผมจับเอวคอดของแอนให้ลอยสุงแล้วผมเร่ง ตั่บๆ ๆ ๆ แอนครางเล็กน้อยๆ
ผมบอกให้แอนรู้ว่าผมจะเสร็จล่ะ โอยๆยย ผมเร่งซอย สุดท้ายน้ำก็แตกคาถุง ตอนเสร็จผมกอดแอนแน่น
เพื่อจะดุท่าทีแอนด้วยว่าจะกอดรับผมเพื่อบิ้วให้ตัวเองเสร็จเหมือนกันมั้ย

ปรากฎว่าแอนไม่ได้ช่วยให้ตัวเองใกล้เคียงกับการเสร็จ
ผมดึง K ที่ถุงยางห่อหุ้มและน้ำเชื้อเต็มปลายถุงออกมา ผมเพลียหน่อยๆ เอาล่ะหมดช่วงอารมณ์หงี่แล้ว
ผมปล่อยตัวเองให้สบายซักพักก็เริ่มซักไซร้แอน ถึงเรื่องความผิดปกติต่างๆ แอนเธอโกหกไม่เก่งครับ
 เธอพูดไปก็ไม่เนียน จนแต่ละเรื่องเธอที่เธอไม่สามารถอธิบายผมได้ แอนก็ต้องจำนนเอง

สรุปได้คือ ตั้งแต่แอนเข้ามาฝึกงาน ก็มีไอ้หนุ่มแบ๊งค์ชื่อชาย ตามจีบ คงจะหวังฟันนั่นแหล่ะคับ
แล้วก็มีการพาไปเลี้ยงเหล้า แอนน่าจะเมาถึงเมามาก เลยอาจถูกไอ้ชายมันล่วงเกิน
แล้วพอมีครั้งแรก มันก็คงมีครั้งที่ 2-3 และครั้งต่อๆ ไปตามมา เป็นสัจธรรมของเรื่องนี้ครับ
 เฮ้อ.... คงเหมือนที่ผมล่วงเกินนุ้ย แล้วก็มีครั้งที่ 2- 3- 4 ไปจนกว่าจะมีเหตุต้องเลิกกัน

สำหรับแอนหลังจากผมจับได้ และแอนสารภาพ ผมเคยให้อภัยแอนมาแล้ว ถึง 2 ครั้ง
จะมีใครที่ไหนรับได้แบบผมบ้าง รุ้ว่าเมียตัวเองนอกใจ แต่ก้อภัย ครั้งแรกผ่านไปทำผิดซ้ำอีก ผมก็ให้อภัยครั้งที่สอง
 จนมันบานปลายกุ่ไม่กลับแอนกับไอ้หนุ่มแบ๊งค์เลิกกันไม่ได้สักที
ผมเลยต้องเป็นฝ่ายเลิกราครับ ตอนจับได้ครั้งที่สอง ผมก็แค้น
 แล้วก็ลงมือลงโทษแอนด้วยการทำกับแอนอย่างหื่นและเหี้ยม
รอบนั้นเราก็จบด้วยการถึงเสวรรค์ทั้งคู่ มีการคุยกันปรับความเข้าใจกัน
ต่างคนต่างร้องไห้เสียใจ พร้อมนับ 1 ใหม่ไปด้วยกัน  แต่เมื่อมันมีอีกครั้ง 
เลยสุดจะรั้งครับ ตอนแอนเรียนจบไปแล้ว ผมได้ก็ติดต่อเนืองๆ เป็นห่วงแอนอยู่ว่าไอ้ชายมันจะดุแลได้มั้ย
 เพราะมันมีเมียที่เลิกกันไปแต่มีลูกติด แอนก็ได้งานที่ธนาคารนั้นอย่างที่ผมเคยเล่า

เกือบ 10 ปีแล้วนะคับเรื่องของแอน ตอนนี้เธอก็คงอายุร่วม 30 แล้วล่ะ อ้อ .. เกือบลืมครับ สัก 2 ปีก่อนนี่แหล่ะ
มีเหตุการณ์รีรัน วันไนท์สแตนกับแอนหนนึง เอาไว้จะมาเล่านะครับ Grin

Mongvish

« ตอบ #106 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 08:00:56 PM »

ปฐมบทของแฟน (เก่า) 2.1

กลับมาที่ปอยอีกครั้งครับ

ผมเริ่มเกิดความรู้สึกเอือม และเบื่อหน่ายกับวงการกลางคืน เพราะมันเคยทำให้ผมต้องระแวงเมื่อครั้งคบแอน
และตอนนี้มาทราบเรื่องราวของปอยเข้าไปอีก ผมจะทำไงดีนะ เก็บกินปอยเป็นครั้งๆ น้ำแตกแล้วแยกกันเป็นคราวๆ เหรอ
ทำแบบนั้นเท่ากับผมไปเป็นชู้ไอ้พี่ชาตินะ ผมจะยอมเหรอ ผมก็สับสน

แต่สภาพความเมาประกอบกับการได้ฟังเรื่องราวของปอยมันทำให้เร้าอารมณ์ผมยิ่งขึ้น
ผมจับแขนปอย หมั่บ... แล้วบอกว่าพี่ขอทำอย่างกับที่ลูกค้าเคยทำกับปอยได้มั้ย ผมพูดไปก็อารมณ์เตลิดไป
ปอยไม่ว่าอะไร เธอหลับตาลง ไม่รุ้ว่าสงสารผม หรือเพราะเธอก็สับสนในตัวเอง

ผมเอาปากประกบปากปอยทันที ปอยก็เป็นงานเหมือนเช่นครั้งแรกที่เคยมาห้องนี้
เธอดุนลิ้นของเธอมาในปากผม เราดูดดื่มกันอย่างเพลิดเพลิน ผมทำไปในใจก็มีปมว่า
เฮ้อ...ปอยเธอเคยทำแบบนี้กับใครบ้างนะ ที่แน่ๆ ไอ้พี่ชาติล่ะคนนึง
ผมดูดจ๊วบ แผล่บ ไป ก็อดคิดไม่ได้ แต่การคิดแบบนี้มันกลับทำให้อารมณ์ผมเตลิดยิ่งขึ้น

การแต่งตัววันนี้ของปอยเป็นกางเกงยีนส์ เลยทำให้การบีบนวด เคล้นคลึงตามผิวสัมผัสร่างกายยากเล็กน้อย
ผมเอามือช่วยถอดแจ็กเก็ตที่ปอยสวมออกได้ไม่อยาก พอถอดออไปได้ก็เจอเสื้อยืดคอวีแขนกุด
การลูบไล้ผ่านด้านนอกกางเกงยีนส์มันไม่ได้อารมณ์นัก ดังนั้น ระหว่างที่ดูดปากกัน
ผมก็เอามื้อลูบๆ คลำๆ หาวิธีปลดกระดุมกางเกงยีนส์อย่างเนียนๆ
จังหวะนั้นเองมือไปโดนใส่ขอบชั้นในซึ่งมันเป็นแบบจีสตริงอีกล่ะ

ผมอุทานในใจ วันนี้ปอยก็ใส่จีสตริงอีกแล้วเหรอวะ เธอใส่เป็นประจำหรือเลือกใส่ให้ดูเซ็กซี่ตอนไปส่งเด็กนะ
หัวผมครุ่นคิดไปอีกจนได้ ผมผละมาจากปากปอยชั่วขณะนึง มองดุช่วงเอว เอิ่มม ตอนนี้สายจีสตริงมันรั้งสูงมาที่เอวที่คอดกิ้วคับ จีฯ รุ่นนี้เป็นแบบมีสายหลอก คือเหมือนกับใส่ กกน.ปกติ แล้วมีส่วนที่ทำเป็นเส้นหลอกสายตาทำโผล่ลอยขึ้นมาอีกระดับ
เวลานุ่งยีนส์เอวต่ำ แล้วใส่จีฯ รุ่นนี้ มันจะทำให้เห็นเส้นจีสตริงเล็กๆ คาดตรงเอว มันเลยชวนให้คิดเตลิด

โอยยยย (ว่าที่) เมียกู (คิดไปข้างเดียว) ทำไมแต่งตัวโป้แบบนี้ว๊ะ คือมันหึง หวงไปหมด ผมขอแกะกางเกงยีนส์ของปอย
ตอนนั้นไม่รุ้นะว่าทำไมปอยถึงยอมผม เพราะเธอก็ไม่เมาอะไร จะว่าเพราะผมสร้างบรรยากาศแล้วมีการจุูบปากกันก็คงมีส่วน

ผมดึงยีนส์ออกช้าๆ เผยให้เห็นสัดสัดเรียวขาที่รับกับจีสตริงสีดำ เซ็กซี่แบบที่ผมคิดไว้
โอยยย ผมเตลิดอีกแล้ว ผมพุ่งตัวเข้าเลียตั้งแต่เรียวขาทันที ไม่มีรังเกียจล่ะ วันนี้จะรีรันให้สาสม
จะทำให้ปอยรักผมให้ได้ เอิ่มก่อนมานี่ปอยอาบน้ำมาแน่ๆ กลิ่นสบู่หอมมาเลย

โอยยยย คิดแล้วแตลิด คือเมื่อไม่กี่ ชม.ที่ผ่านมาปอยไปส่งเด็ก หรือส่งตัวเองว๊ะ
ผมซุกไซร้เลียหนัก ผมบอกให้ปอยดื่มเบียร์ ปอยหยิบมาจิบเล็กน้อย ข
ณะที่ผมยังง่วนอยู่กับการมีความสุขกับช่วงขาอันเรียวงาม ผมอยากจะกินไปทั้งตัว แต่ในเมื่อไม่ได้
ก็ขอให้ลิ้นชิมมันทุกสัดส่วนนี่แหล่ะ ผมเริ่มถอดกางเกงสแล็คผมบ้างล่ะ รวมถึงรูด กกน.ผมออก
เพื่ออีกเดี๋ยวผมขึ้นไปเล่นกับนม ผมจะเอาท่อนเอ็นผมถูไปขา น่อง และบนจีสตริง เอาให้เตลิดไปเลย

ผมไม่ดื่มเบียร์อีกแล้ว กลัวเมาเหมือนครั้งก่อน แต่ระหว่างที่ไซร้ปอย ผมก็ป้อนเบียร์เป็นคราวๆไป
พอเล่นกับช่วงขาจนพอใจ ผมดึงเสื้อยืดปอยออกพรึ่บ ตอนนี้เท่ากับปอยเหลือเพียงชั้นในสีดำและจีสตริงสีดำ
สุดยอด มันเซ็กส์ซี่มาก เอวเอยหน้าท้อง ต้นขา ไม่มีเซลลูไรท์ไขมันเลย

นับจากหนแรกมาจนครั้งนี้ห่างกันประมาณครึ่งเดือน ปอยยังเซี๊ยะเหมือนเดิม
ผมถลาไปดูดปากอีกครั้ง โดยนั่งพิงโซฟา ปอยก็นั่งพิงผมดัดหน้าปอยให้ตรงกับหน้าผม
แล้วก็ดูดลิ้น จูบปากอย่างดูดดื่ม มือผมก็บีบคลึงนมจากด้านนอกชั้นใน ยังไม่แกะตะขอเสื้อในครับ

บีบเฟ้นนมไป ก็สลับเอามือลูบเอว ลูบแผ่นหลัง เลื่อนไปลงก้นบ้าง
ไหนลองแตะร่อง H หน่อยซิ ว่าปอยมีอารมณ์รวมมั้ย ผมเอานิ้วกลางมือขวา
ล้วงไปในจีสตริง อืมๆ ชุ่มๆ น้ำหงี่ ผมเอานิ้วถูๆ ติ่ง แล้วเอานิ้วตวัดเอาน้ำหงี่มา
แล้วให้ปอยเห็นว่าผมไม่รังเกียจ ผมเอาน้ำหงี่ป้ายที่ปากผมทันที แผล่บบบบ หอมหวานมาก
แล้วผมก้อจูบปากต่อ. เล่นลิ้นกันอีก 5 นาที ผมถอดเสื้อในออก แล้วดูดนมล่ะครับ
กูดไปก้อจินตนาการไปว่าผมเป็นแขกที่เคยได้ลิ้มลองปอย
นึกไปก้อดูด เฟ้นนมอย่างตะกละครับ
โอยยย. ขอลงมาที่ร่อง H บ้างล่ะ เหมือนเดิมครับ ผมไม่ถอดจีสริง ผมเอาลิ้นเลียวนรอบจีฯ ด้านหน้า เอาลิ้น
แยงไประหว้างร่องขาบ้าง ผมสูบ ดูดเลียน้ำหงี่ปอยอย่างไม่รังเกียจนะ ดูดไป ก้อเอามิอเอื้อมสูงคลึงนมไป
ของผมผงกกึก ๆ บ่ะครับ ผมอยากดูว่าปอยจะรังเกียจผมมั้ย ผมผละมาจาก H. แล้วลุกโทงๆ เอา k ลองจ่อไปที่ปาก
แต่ปอยปฏิเสธ ผมเกลี้ยกล่อมก้อไม่ยอมอม แบบนี้มันยิ่งอารมณขึ้น แล้วอ้ชาติล่ะ เธอทำให้มั้ย ผมนึกแล้วแค้น
เลยจะเสียบเลย. จะเอาให้สาสม ผมถอดจีสตริงล่ะครับ เอา K ถูร่อง h ปอยเห็นผมจะไม่ใส่ถุง เธอหนีบขา ไม่ยอม
ผมขืนใจปอยครับ อ้า ง้างให้ปอยอ้า มาถึงขั้นนี้ จะกลัวอะไร ผมสิต้องไม่เชื่อในตัวปอย
เพราะมีประวัติเทาๆ แต่ผมไม่รังเกียจเลย ผมจะจัดสดๆ ให้ดู ให้ปอยเห็นว่าผมรักเธอไม่น้อยกว่าไอ้พี่ชาติ

ปอยเธอเรียกชื่อผม บอกว่าขอนะ ใส่ถุงเถอะ ผมเจ็บใจทำไมไม่ยอมกูว้ะ
ผมใจอ่อนตามที่อยขอร้อง เอาว่ะใส่ถุงก้อใส่ ผมขอให้ปอยใส่ให้ เธอยอมทำ
แล้วก้อทำอย่างไม่ขัดเขิน. โอยยย เมียกูเคยนอนกับแขก กับไอ้ชาต กูรับไม่ได้
เสียงก้องๆ ในหัวผมมันสั่ง ผมยิ่งอารมณ์เตลิด จับฉีกขา แล้วยัดพรวดเลย
ปอยครางเฮือก ผมทำเร็วแต่นุ่มนวล นาบๆๆๆ ตั่บๆๆๆ จับขาเรียวยาวอ้า แล้วแทงท่าขอบโซฟา เข้าลึกจัง อาห์
เสียวมากๆ ถึงจะใส่ถุงก้อเหอะ.อูยยย. แต่ปอยยังไม่คราง ไม่มีรมณ์ร่วม. ผมก้มดูดปาก. ยิ่งปอยแลกลิ้นระรัว
ผมยิ่งเด้าหนักขึ้น ผมผละ ถามปอย เพราะจะลองใจว่า หัวค่ำที่ผ่านมาปอยเสร็จมั้ย

ปอยรู้ครับว่าผมหลอกถาม ปอยฉลาด. ไม่บอก เอาแต่จูบปากผม
เอาเหอะไม่บอกเหรอ ผมจับปอยอุ้ม แล้วสลับให้ผมนั่ง แล้วปอยคร่อม

โอววว สุดยอดปอยคร่อมผม ขายาวๆ นมอยู่พอดีปาก ผมบอกให้ปอยขย่ม ผมสร้างอารมณ์ให้ตัวเอง
พูดให้ปอยฟังแบบเออ เองว่า ป๋าซื้อหนูมาล่ะนะ ช่วยลงโทษป๋าหน่อย แล้วปอยเริ่มขโยกตัวรูดขึ้นลง
ผมยิ่งเตลิด. คือยิ่งคิดว่าปอยเคยผ่านคนแบบำหนมา ผมยิ่งคึก จับเอวข่วยยกและกดตัวช่วยปอยขย่ม

โอยยย. จะแตกให้ได้. ผมถามปอย ทำไงให้เสร็จได้เนี่ย ปอยบอกไม่เป็นไร
เอิ่มม ดูปอยทำสิ ไม่มี รมณ์ร่วมบ้างเหรอ
ผมจะขอปราบพยศแม่สาวเอ็กส์แตกคนนี้ ผมจับปอยลุกแล้วให้ยืนพิงเอามือพาดพนักโซฟา
ใช่ครับ ท่าโก้งโค้งนั่นเอง ผมจ่อ k ได้อวศาแล้วซอย ตั่บๆ ๆ แบบเข้าสุดออกสุด ทือก้อเคล้นคลึงก้นงอนงาม
โอยย. อูย เสียว ผมครางบอกปอย ปอยบอก เสร็จก้อได้นะ ผมดูอดกว่าปอยเมื่อยกึ่งเสี่ยว เพราะขาเธอยาว แล้วต้องโก้งโค้งให้ผมตั่บๆ
เอาวะ ท่าสุดท้าย ผมดึงปอยผลักไปที่ที่นอน ในท่าตะแคง ผมคร่อม แล้วเสียบเลย มือข้างหนึ่งข้อนตัวไปบีบนม
อีกข้างปากผมดูด คือท่านี้มันฟิต หน้าขาสัมผัสก้น และ k แทง h สุด ออกสุด เสียววว. โอยยย. ผมไม่ไหว
ไม่รู้ว่าปอยเสร็จมั้ย. ผมน้ำแตกคาถุง. กระตุก 3-4 ที ปอยเธอยิ้มอีกแล้ว
ผมงงและไม่เข้าใจเธอคนนี้
ผมจะนอนกอดต่อ เธอไม่ยอม บอกมาช่วยให้สบายตัวแล้ว ขอกลับล่ะ

นี่ล่ะครับปอยเธอออกจะลึกลับ ผมไม่ล้ะความต้องการเอามาครอบครองหรอก สักวันเธอต้องเป็นของผม
ผมสัญญาตัวเอง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2014, 10:24:25 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #107 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 08:59:00 PM »

โห้ ขนาดจบกับแอนยังมีรีรันอีก

แฟนคนแรกนี่สงสัยตัดไม่ลงจริงๆ

Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #108 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 09:38:08 PM »

ต่อด่วนครับ กำลังเพลิน
Mongvish

« ตอบ #109 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 10:25:07 PM »

ต่อด่วนครับ กำลังเพลิน
เสร็จล่ะครับภาค 2.1  Grin
หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 23 พิมพ์