พฤษภาคม 13, 2024, 03:43:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 11 12 [13] 14 15 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 92846 ครั้ง)
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #120 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 05:59:32 PM »

Grin ขอยกยอดเรื่องครั้งแรกกับดรีม จุดเปลี่ยนแปลงที่เกิดจากความโลเลที่ทำให้ต้องเสียผู้หญิงรอบกายไป
ไปวันจันทร์นะครับ พรุ่งนี้ขอตัวไปแคมปปิ้งขึ้นดอยกับที่ทำงานก่อนครับ

วันนี้บ่ายเกือบไม่ต้องทำงานกันทีเดียว เด็กๆในห้องที่จะไปทริปพรุ่งนี้แอดผมไปคุยในกลุ่มในเฟส
ผมก็อ่านๆ ไป ใครจะรับผิดชอบเอาอะไรไป ใครจะทำอะไรบนนั้น

มีหัวข้อสนทนานึง คือ จะเอาเสื้อผ้าไปบริจาคเด็กบนดอยมั้ย
แล้วไอ้น้องผู้ชายคนนึงมันแซว เอาไปบริจาคได้หมดยกเว้น กกน.เก่า

แล้วน้องผู้หญิงที่ผมเคยเล่าว่าอาจจะแอบชอบผม แนบลิงค์เฟสบุ๊คที่มีคนขาย กกน.ผู้หญิงใช้แล้วในห้องสนทนาด้วย
เธอบอกว่าดูถูกกันมากนะ ถ้าเธอประกาศขาย กกน.นะ คงได้ไม่ต่ำกว่า 1,000 Grin
น้อง ก.พูดถูกครับ ถ้าอย่างน้อยเอาลงขายนะ แย่งกันหัวแตก เพราะน้อง ก.เธอ ขาวใส เอ็กส์นิดๆ  Cheesy

ถ้าไม่ติดว่ารักครอบครัวนะ ฮึ้มมมมม Grin

แหม่ดูเด็กๆ พวกนี้คุยกันสิครับ ผมเลยแซวไปว่าถ้าของน้อง....พี่ให้เลย 2,000 บาท อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2014, 08:20:52 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #121 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 10:17:41 PM »

มันมาก ขอถามหน่อยครับ จุด g sport นี่อยู่ด้านบนผนังช่องคลอดใช่ไหมครับลึกจากปากช่องคลอดประมาณ 2-3 นิ้ว
เคยอ่านมามันเหมือนเป็นจุดนูนๆ
Mongvish

« ตอบ #122 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 10:27:26 PM »

มันมาก ขอถามหน่อยครับ จุด g sport นี่อยู่ด้านบนผนังช่องคลอดใช่ไหมครับลึกจากปากช่องคลอดประมาณ 2-3 นิ้ว
เคยอ่านมามันเหมือนเป็นจุดนูนๆ
น่าจะใช่ตามข้อมูลนี้ครับ
ท่าที่จะโดนบ่อยๆ ต้องให้ผู้หญิงขึ้นหามุมเอง ไม่งั้นก้อจับขาพาดบ่าครับ
ทำเร็วๆ นี่ ญ จะฉี่เล็ดเลย  Cheesy
Mongvish

« ตอบ #123 เมื่อ: มกราคม 11, 2014, 08:42:28 AM »

ก่อนไปขึ้นดอย เล่าเรื่องปอยเพิ่ม Cheesy

ช่วงใหม่ที่ผมแอบคบหากับปอยโดยที่เจ้าพี่ชาติมันยังไม่ไปทำงาน ตปท นั้น
ผมต้องแอบนัดคบหาปอย แบบหลบๆ ซ่อนๆ เหมือนกัน
เพราะปอยไม่อยากผิดในสายตาเจ้าพี่ชาติ อยากให้เลิกกันเพราะมันไป ตปท

เป็นช่วง เกือบปีที่ผมทรมารใจมากครับ เพราะอยากครอบครองปอยไว้เอง
แต่ปอยยังเคลียร์ตัวเองไม่ได้เรื่องเจ้าชาติ

อย่างที่บอกครับ ปอยเป็นผู้หญิงที่เอ็กส์แตก มีแรงดึงดูดเรื่องนั้นมาก
บางทีคุยกับปอยธรรมดานี่ล่ะ แต่อดคิดเรื่องนั้นไม่ได้ เกงผมตุงขึ้นมาเฉยๆ ก้อมี
ปอยมีเซ็กส์แอพพีลสูงมาก Cheesy

หลังจากที่ปอยพักฟื้นหายแล้ว ทุกอย่างเข้าสู่ปกติ
เนื่องจากผมมาทีหลัง ปอยเลยต้องหาเวลาที่เธอสะดวกมาพบผม
ใช่ครับ การมาพบกันคือเราจะมีไรกัน เป็นการสร้างความผูกพัน และเติมเต็มเรื่องอย่างว่าที่ตรงกัน
ปอยเธอก้อเป็นคนมีรมณ์ร่วมกับผมสูง คือจะต้องเสร็จทุกครั้ง
ไม่ยอมให้ผมเอาเปรียบ ผมก้อต้องตอบสนองเธอให้ไปถึงจุดสุดยอดทุกครั้ง

มีวันนึง ผมเหงาๆ น้อยใจที่ปอยไม่มีเวลามาหา3-4วัน ผมโทรหาปอยได้แต่ปลอบว่าขอเวลาก่อนนะ
คิดถึงผมเหมือนกัน แต่เธอยังไม่สะดวก
คืนนั้นผมเลยดื่มคนเดียวเหงาๆ มันอ้างว้างเลยไปต่อที่ผับที่ผมเคยพาปอยครั้งแรก
เพราะมีเหล้าฝากไว้ที่นั่น

ผมเลือกมุมมืดมุมนึงของผับ เพราะต้องการจะเฝ้ามองผู้คน ไม่สนใจจะชนแก้วสาวโต้ะข้างๆ เหมือนเข่นเคย
ผมเปิดมือถือ ออน msn ไว้ด้วย ปอยไม่ออน ผมใจหาย จินตนาการไปต่างๆนาๆ ว่าอยู่กับเจ้าชาติ จะทำไรกันบ้างนะ
ผมเฮิร์ทๆ พิกล

ประมาณสามทุ่มกว่า คาดว่าเจ้าชาติคงกลับล่ะ ปอยออน m
 ผมพิมพ์หา บอกคิดถึงมาก เป็นห่วง
ปอยก้อน่าจะคิดถึงผมเช่นกัน ปอยคงไม่อยากจะต้องคบคนสองคนเวลาเดียวกัน
แต่ผมรักปอยมาก เลยเอาตัวเข้าไปผูกพัน จนทำให้ปอยเริ่มหวั่นไหว

ปอยถามว่าผมอยู่ไหน ผมบอกว่าผับที่เคยพาปอยมาน่ะ ผมเหงา เลยมาดื่ม
ปอยบอกจะมาหาผม ผมได้อ่านแล้วทำให้นึกถึงวันนั้นที่ผมเริ่มสปาร์คกับปอยหนแรก
ผมเดินไปนอกผับ ไปที่ 7-11 ซื้อถุงยางอนามัยไว้ก่อน
สำหรับปลดปล่อยความคิดถึงที่ไม่ได้เจอปอยหลายวัน Cheesy

ปอยเธอทุ่มมาก ขี่มีโอร่วม 10 กิโล มาหาผมที่ผับ
ปอยใส่ชุดเดรสตอนเดียว สั้น มาที่ผับครับ
คือ แต่งยังไงมาก้อเอ็กส์ ครับ
มาที่โต้ะ ด้วยความคุ้นเคยกันแล้ว ผมนั่งเก้าอี้ ส่วนปอยยืนหน้าผม
มือผมโอบเอว ลูบไล้ช่วงเอวไปมาตามจังหวะเพลง
ปอยมาถึงช้า ผมเลยคะยั่ยคะยอให้ดื่มบ้าง จะได้เต้นแบบไม่ขัดเขิน
สัก 5 ทุ่มครับ วงดนตรีพักข่วงแรก เป็นช่วงดีเจต่อ ไฟจะมืดลงอีก ผมพลิกตัวปอย
ให้หันปากมาให้ผมจูบ คือมุมที่ผมอยู่มีเสาบังด้วย เลยเกมาะมากที่จะเลิฟซีนกัน
ผมคิดถึงปอยมาก ไม่เจอหลายวัน เลยดูดปากปอยอย่สงดูดดื่ม ข้างล่างเริ่มตื่นตัว
ผมบอกปอย อยากลองอะไรตื่นเต้นๆ มั่ย
ปอยคงรู้ว่าผมหมายถึงอะไร ปอยแปะหน้าผมเบาๆ เหมือนตบแซว
ผมว่าจริงๆ พี่ไม่ไหวแล้ว ผมเลยหันตัวปอยออก ให้หลังมาตรงกับผม
เก้าอี้ผับนี้ความสูงพอดีครับ. ปมดึงเอวปอยมาให้ช่วงก้นถูๆ ของผม
เรากลบเกลิ่อนด้วยการทำทีเป็นเต้นตามจังหวะเพลง
ปอยก้อโยกๆ บดๆ ของผมแข็งไปหมด ยิ่งลูบเอว เจอจีสตริงตัวจ้อยอีกแล้ว เตลิดไปหมด

ผมขอปอย เดียวช่วยพี่หน่อยนะ ไม่ไหวแล้ว
คือ ผมจะจะเอามันในนี้ล่ะ ตื่นเต้นดี ทนไม่ไหวด้วย
ผมเอาถุงยางมาแอบแกะซองแล้วเปิดซิปกางเกงยืนส์ ค่อยๆ สวมถุงยางช้าๆ มีปอยเอาตัวบังโต้ะอื่นให้
ผมดึงดุ้นมาข้างนอก จัดมุมที่ทำให้โผล่พ้นซิปมากที่สุด แล้วจับเอวปอยให้ก้นถูไถดุ้นของผม
ปอยเองก้อค่อนข้างตามใจผม ผมบอกให้ขยับจีสตริงไปด้านข้างนะ แล้วจับของพี่เสียบเลย
ปอยทำทีเป็นเต้นๆ นัวเนียผม เธอกำลังจะขึ้นคร่อมให้ผม
ตอนนั่นตื่นเต้นมากครับ คือมันลุ้น กลัวคนเห็น แต่ก้อหงี่เต็มที่
ปอยเลิกเดรสด้านหลังขึ้น แล้วเอามือแงะจีฯ ให้ขยับพ้นร่อง h ผมทำตัวตรงตั้งรับ
แล้วปอยก้อเิาของผมแหย่ๆ แล้วก้อนั่งคร่อมพรวดเดียวมิด
โอยย ท่านี้ มุมมันได้พอดี ผมบอกปอยโยกไปตามเพลงนะ ปอยก้อรู้งาน ผมทำทียกแก้วมาดื่ม
มือก้อลูบเอวไป ปอยบอกตื่นเต้นจัง ผมบอกปอยยิ่งลุ้นๆ แบบนี้นะ เสร็จเร็วแน่ๆ
ปอยบอก เดียวจะหามุมก่อน ปอยเสียวๆ ลุ้นๆ
บางทีมีคนมองมาที่โต้ะ ผมกับปอยก้อต้องทำตัวกลมกลืน ให้เหมือนคนรักกันนั่งตักกัน Grin

ปอยโยกคลึงตามจังหวะเพลง มือผมอยากจับนมมากแต่ต้องข่มใจ ลูบไปได้แต่เอวก้น
ยิ่งตื่นเต้นผมยิ่งจะเสร็จ. โอยยย. ด้านบนทำตัวเนียนๆ แต่ด้านล่างใครจะรู้ไหมนะว่าผมกับปอยทำไรกันอยู่

เพลงดีเจผ่านไปอีก 2-3 เพลง ผมกลั้นไม่ไหวครับ มันตื่นเต้นสุดๆ ผมบอกปอย พี่เสร็จก่อนนะ
ปอยยอมผมครับ บอกก้อได้ ผมเกร็งตัวตรงเหยียดขา พร้อมจะหลั่งล่ะครับ ปอยช่วย
ขยับตัวคลึง เอา h ตอดของผมให้แน่นขึ้น. โอยย. โอยย. ผมเสร็จจนได้

ผมคาไว้อย่างนั้นสักพัก แล้วปอยก้อลุกตัวหันหน้ามาทางผมโอบคอเต้นต่อ
ทำเหมือนว่าไม่มีไร ผมรีบยัดดุ้นผมใส่ใรกางเกง ปล่อยถุงยางคาไว้งัั้นก่อนค่อยไปถอดทิ้งที่ห้องน้ำ

ปอยหัวเราะคิกคัก เธอบอกว่าผมเซ็กส์จัด. เอิ่มม. มันไม่ๆหวจริงๆ นี่นา

คืนนั้นเลิกที่ผับแล้ว ผมตามไปรับปอยที่หอ แล้วเอาปอยไปนอนด้วยที่ห้องผมต่อ
ผมใช้ถุงยางที่เหลือไปจนหมดกล่อง คือแตกไปอีก 2 น้ำที่ห้อง แบบจัดเต็ม Grin

ช่วงใหม่ๆ กับปอย ผมข้าวใหม่ปลามันมาก เจอกันไม่น้อยกว่า 3 รอบ
นอกจากผับ ยังมีครั้งนึงลองที่ห้องน้ำในออฟฟิศปอยด้วย.
แล้วจะมาเล่าใหม่ครับ

ปล พิมจากไอแพด ก่อนไปทริปขึ้นดอยครับ Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 11, 2014, 10:02:00 AM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
toyotaway
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #124 เมื่อ: มกราคม 12, 2014, 01:30:40 PM »

ประสบการณ์กะแฟนมะมีอะคับ มะเคยมีแฟน ว่าจะปรึกษาหน่อย พอดีช่วงนี้มี vendor เริ่มไปเลี้ยงอ่างให้เรา

1. ทาราวดี  เรียก sideline แพงดีขึ้นไป   
     น้องยอมจูบด้วย บิ้วดีอารมณ์พาเพลิน เราก็เห็นในหนัง AV เวลาดาราชายกระแทกแรง  ๆ  ญ มันก็เสียวซ่านเราก็จับน้องกระแทกแรง ๆ แต่ก็พยายามคุมไม่ให้แตกเนื่องด้วยแตกเร็ว เลยใช้ performa ไปด้วย ขย่มกันอยู่ครึ่งชม.ได้ น้องเสร็จไปก่อนแล้ว
     ตอนจบ น้องบอกว่า เจ็บมดลูกแต่เสียวดีชอบ เสร้จพี่ไม่รับงานและกลับบ้านและ

2.  Colonze2 เพิ่งไปมาหมาด
     ก็ใช้ performa เหมือนเดิม น้องไม่ให้จูบ ให้น้องขึ้นขย่มเห็นน้องขาวดีเลยจับกระแทกสะหนัก พักนึงน้องบอกพี่ยังไม่เสร็จเหรอ เจ็บ พี่กระแทกอย่างนี้มันเจ็บมดลูก มันยาวด้วยแรงด้วย   ผมเลยพยายามเอาให้เสร็จเพราะฟิวส์มะได้

อยากถามว่าปกติ ถ้าเกิดเราไปจีบสาว หรือว่าเอากะแฟนเนีย เราต้องค่อย ๆ เนิบ ๆ ป่าวครับ พอดีแอบซาดิส บางทีกระแทกแรง ๆ เหมือนในหนังโป๊แล้วเห็น ญ แสดงสีหน้า เสียว (หรือเจ็บฟะ)  ฟิลลิ่งมันจะไปมาก   
Mongvish

« ตอบ #125 เมื่อ: มกราคม 12, 2014, 05:18:25 PM »

ประสบการณ์กะแฟนมะมีอะคับ มะเคยมีแฟน ว่าจะปรึกษาหน่อย พอดีช่วงนี้มี vendor เริ่มไปเลี้ยงอ่างให้เรา

1. ทาราวดี  เรียก sideline แพงดีขึ้นไป   
     น้องยอมจูบด้วย บิ้วดีอารมณ์พาเพลิน เราก็เห็นในหนัง AV เวลาดาราชายกระแทกแรง  ๆ  ญ มันก็เสียวซ่านเราก็จับน้องกระแทกแรง ๆ แต่ก็พยายามคุมไม่ให้แตกเนื่องด้วยแตกเร็ว เลยใช้ performa ไปด้วย ขย่มกันอยู่ครึ่งชม.ได้ น้องเสร็จไปก่อนแล้ว
     ตอนจบ น้องบอกว่า เจ็บมดลูกแต่เสียวดีชอบ เสร้จพี่ไม่รับงานและกลับบ้านและ

2.  Colonze2 เพิ่งไปมาหมาด
     ก็ใช้ performa เหมือนเดิม น้องไม่ให้จูบ ให้น้องขึ้นขย่มเห็นน้องขาวดีเลยจับกระแทกสะหนัก พักนึงน้องบอกพี่ยังไม่เสร็จเหรอ เจ็บ พี่กระแทกอย่างนี้มันเจ็บมดลูก มันยาวด้วยแรงด้วย   ผมเลยพยายามเอาให้เสร็จเพราะฟิวส์มะได้
อยากถามว่าปกติ ถ้าเกิดเราไปจีบสาว หรือว่าเอากะแฟนเนีย เราต้องค่อย ๆ เนิบ ๆ ป่าวครับ พอดีแอบซาดิส บางทีกระแทกแรง ๆ เหมือนในหนังโป๊แล้วเห็น ญ แสดงสีหน้า เสียว (หรือเจ็บฟะ)  ฟิลลิ่งมันจะไปมาก   

คงค้องนุ่มนวลครับ เน้นออกอาการหื่นไปกับการใช้ลิ้น บีบคลึงตามร่างกายจะดีกว่า
ถ้าเน้นแรงๆ แบบตั่บๆๆๆ อย่างกับหนัง av ผญ น่าจะเจ็บ Grin
Mongvish

« ตอบ #126 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 06:27:25 PM »

เรื่องของปอย 3.0

ช่วงใหม่ๆ ที่ผมคบกับปอยนั้นผมใช้ถุงยางอนามัยทุกครั้ง มันเลยคล้ายกับทำให้ผมกับปอยยังไม่ได้ทำลายกำแพงบางอย่าง
ปอยเองก็เข้าใจตัวเองดีคับว่าตัวเองยังก็ยังไม่ได้แสดงให้ผมเห็นถึงความชัดเจนในการคบกับผม
ที่จริงผมเชื่อใจและไว้ใจปอยในเรื่องแบบนี้มาก ผมเคยขอปอยว่าจะไม่ใช้ถุงยางหลายหน แต่ปอยปฏิเสธอย่างเดียว
 อาจจะเพราะกลัวพลาดเรื่องท้องเหมือนที่เคยเกิดขึ้นก็เป็นได้ มีวันนึงปอยไปตรวจร่างกาย
น่าจะหลังจากที่ได้ผ่านการทำแท้งครั้งนั้นไปแล้วสัก 3 เดือน มีผลเลือดแนบกับผลการตรวจร่างกายด้วย
ปอยเอามาให้ผมดูครับ ผลก็คือไม่เป็นโรคติดต่ออะไร ผมเห็นผลนั้นแล้วทำให้มั่นใจยิ่งขึ้น
ผมบอกปอยว่าให้เชื่อใจผมได้มั้ย เรื่องคุมกำเนิดให้เชื่อใจผมว่าผมจะไม่ให้เกิดการท้องแน่นอน

ตอนนั้นในปฏิทินผมจะมีการจดมาร์คดาวไว้ขยุกขยุยเต็มหน้าปฏิทินไปหมด คือจะต้องจดวันที่ประจำเดือน
ของ ทราย ดรีม และปอย ไว้ มีการขีดเส้นโยงไปมา เป็นการคุมกำเนิดแบบนับวันของผมนั่นเองครับ
 Grin

ช่วงสายๆ ของวันนึง ผมคุยเรื่องนี้กับปอยใน msn ปอยถามผมว่า มั่นใจในตัวปอยเหรอ
ผมตอบไปว่าผมน่ะเชื่อใจปอย ขอให้ปอยเชื่อใจผมเช่นกัน
ผมอดไม่ได้ที่จะถามเรื่องไอ้พี่ชาติว่าเมื่อไหร่มันจะจบๆ ไป
ปอยได้แต่บอกว่าหลังจากที่ทำแท้งหนนั้นแล้ว ก็ไม่ได้มีอะไรกันอีกเลย ขอให้เชื่อใจปอย

ผมเลยพิมพ์ m ไปว่า ต่อไปปอยจะต้องเป็นของผมคนเดียว ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป
คือผมพิมพ์คุยไปก็กึ่งๆแค้นไอ้พี่ชาติที่มันเข้ามายุ่งกับปอย
 ผมบอกปอยว่าเดี๋ยวเที่ยงจะซื้ออะไรไปให้ปอยที่ออฟฟิศ (ที่อยู่คนละตึก)
ปอยบอกว่าพอดีเลย เพราะเที่ยงวันนั้นปอยไม่อยากกินข้าว

ผมซื้อพวกผลไม้ ขนมไปให้ปอยที่ออฟฟิศครับ ออฟฟิศนี้ผมเคยไปบ่อยๆ
 เพราะผมต้องไปเสนองานให้ผู้บริหารที่ตึกนู้นอยู่เนืองๆ คนในออฟฟิศของปอยออกไปพักเที่ยงกันหมดครับ
ปอยบอกว่าบ่ายนี่เธอต้องอยู่พิมพ์งานที่ห้องนี้ลำพัง เพราะคนอื่นไปสัมมนาข้างนอกแล้วคงเลิกงานเลย
เลยเป็นโอกาสดีครับ ผมคุยเล่นกับปอยที่ออฟฟิศ ปอยเล่น Hi5  บ้าง เปิดดูเวปโน่นนี่บ้าง

ภาพของปอยตอนนี้คือสาวออฟฟิศ ใส่ชุดรัดติ้ว กระโปรงสั้น นั่งพิมพ์ไรก๊อกแก๊กๆ หน้าคอมพ์
ผมนั่งเก้าอี้ล้อเลื่อนได้ข้างๆ ปอย ผมเอามือจับหมับไปที่ต้นขาปอย
ปอยตีมือผมเบาๆ บอกว่าทำอะไร นี่ที่ทำงานนะ
ผมเลยบอกไปว่านี่ตอนเที่ยงนะไม่มีคนมาติดต่อหรอก แล้วหลังบ่ายก็ไม่มีคนมาแล้วนี่นา
พูดเสร็จผมก็ลูบๆ ขาปอย จับเอวปอยบ้าง แล้วแซวว่าเจ้าเนื้อขึ้นนะ พูดแซวปอย นั่งดูคอมพ์ไปด้วยกัน

ปอยพูดมาคำหนึ่งว่า เย็นนี้เซ็งอีกล่ะ พี่ชาติมันจะขอไปเยี่ยมที่ห้อง
ผมได้ยินแบบนั้นก็เกิดอารมณ์หึงขึ้นมาสิครับ
คืออยากให้ปอยเลิกๆ จบการติดต่อกับไอ้พี่ชาติ แต่ก็ไม่เห็นทำได้ซักที
ผมเลยพูดแบบน้อยใจไปว่า มาเยี่ยมนี่คงไม่ได้มาคุยกันอย่างเดียวหรอกมั้ง

ปอยเธอได้ยินก็โมโหผมหาว่าผมไม่เชื่อใจกันเลย ก็แหงล่ะครับใครมันจะเชื่อใจ
 ผมอดหึงและหวงปอยไม่ได้
 ผมเลยบอกว่าถ้าจะให้เชื่อใจนะ ปอยจะต้องเสร็จกับผมก่อน
 อารมณ์หึงของผมทำให้ผมมีอารมณ์อย่างว่าขึ้นมา

ปอยบอกผมว่าจะบ้าเหรอ จะเอาเวลาที่ไหนให้ผมกับปอยไปมีไรกันได้
เพราะเลิกงานแล้วก็ต้องรีบกลับหอ จะได้คุยกับไอ้พี่ชาติเร็วๆ
 แล้วจะได้ไล่ให้กลับไปหาลูกหาเมีย
 ปอยก็ช่างที่จะให้เหตุผลกับผม ให้ผมเห็นว่าเธอจำเป็นต้องแบ่งเวลาให้ไอ้พี่ชาติอยู่ แต่จะไม่ยอมมีอะไรด้วย
 ปอยบอกว่าถ้าจะมีเวลาให้ผมสำหรับเรื่องอย่างว่านะ คงต้องรอค่ำๆ นู่นล่ะ

ผมฟังแล้วเจ็บจี๊ดสิคับ ทำไมต้องให้ผมรอเป็นเบอร์ 2 ทุกครั้งเลย ผมเลยบอกว่าก็มีไรกันในนี้ล่ะ
 ปอยตกใจกับความหื่นของผม คืองี้ครับ ตึกที่ออฟฟิศปอยอยุ่นั้น ตอนเที่ยงๆ เนี่ยเงียบเชียว
เพราะคนจะออกไปทานข้าวเที่ยงกันหมด วันไหนที่ปอยกับเพื่อนในห้องไปทานข้าว
ก็จะปิดไฟแล้วล้อกประตูกระจกด้านหน้า

ผมเลยบอกให้ปอยไปล็อคประตู แล้วก็ปิดไฟข้าวในให้หมด ให้เหมือนกับไม่มีคนอยู่
 ผมอ้อนปอยจนปอยยอมทำตามที่ผมขอร้อง ผมมองหามุมห้องครับ
พอดีเลยมีมุมที่มีพาทิชั่นกั้นไว้สำหรับวางโต๊ะทานข้าว มุมชงกาแฟ
 ผมถามปอยว่าน่าจะมีที่นอนปิ๊กนิ๊กเนอะ  Cheesy
ปอยบอกว่ามันจะมีได้ไง นี่ห้องทำงานนะ ผมก็ยิ้มๆ ในสมองตอนนั้นคือผมจะจัดการปอยในนี้ล่ะ
ผมจะแสดงความเป็นเจ้าของปอย แก้แค้นไอ้พี่ชาติ

พอปิดไฟทุกดวงในห้องแล้ว ผมจูงมือปอยไปที่หลังฉากกั้นพาทิชั่นครับ เป็นมุมห้องไม่กว้างมากนัก
มีเก้าอี้สำหรับนั่งกินข้าว 2-3 ตัว
ผมนั่งลงกับเก้าอี้แล้วดึงปอยมาใกล้ๆ ผมเอามือกุมหมั่บที่หน้าอกปอย ปอยสะดุ้งเล็กน้อย
คงจะตื่นเต้น แล้วก็กลัวคนจะมาเห็น ผมกระซิบเบาๆ บอกว่าในผับก็เคยมาแล้ว วันนี้จะขอจัดการปอยในนี้ล่ะ
ผมเอาหน้ามุดไซร้หน้าอกปอยทันที ยิ่งนึกเรื่องปอยกับไอ้พี่ชาติ มันยิ่งแค้น ยิ่งอยากจะสั่งสอนปอย

ผมดึงตัวปอยให้นั่งคร่อมผม แล้วผมก็ลงมือดูดปากปอยเบาๆ ผมบอกปอยว่าต่อไปนี้ปอยจะเป็นของผมคนเดียวนะ
 อย่ายอมให้ใครมีไรด้วยนะ ปอยพยักหน้า แล้วก็ดูดปากแลกลิ้นอย่างดุดดื่ม
 คือ เมื่อสัก 10 นาทีก่อนยังไม่มีวี่แววว่าเราทั้งคู่จะใช้ห้องนี้ในการกระชับความสัมพันธ์
ปอยยังออกจะประหม่าๆ ด้วยซ้ำ แต่ตอนนี้ปอยน่าจะพร้อมแล้ว เธอดูดดุน กลั้วลิ้นผมอย่างดูดดื่ม

โอยย ปกติจะเห็นแต่ในหนัง AV เท่านั้นที่ชายหญิงในชุดออฟฟิศจะมีไรกันในสถานที่ทำงาน
 แต่นี่ผมกำลังจะทำอย่างในหนังล่ะ มันตื่นเต้นพิลึกครับ บวกกับการต้องการแสดงออกให้ปอยเห็นว่าผมรักปอย
 และจะไม่ยอมให้ปอยมีไรกับคนอื่นอีก ผมยิ่งมีอารมณ์

ผมเอามือดึงกระโปรงของปอยเลิกขึ้นไปที่เอว มือก็บีบคลึงก้น จับเอว สลับไปมา
 ด้านบนก็จูบปากบ้าง ไซร้คอบ้าง ผมลูกไล้ใต้กระโปรงได้สักพัก ก็จับคลำจนเจอ กกน.ตัวจิ๋วของปอย
ผมกระซิบถามปอยว่ามีแต่ กกน.แบบจีสตริงเหรอ ทำไมใส่ตลอดเลย
ปอยผละจากการจูบปากผมแล้วพูดเบาๆ แบบกระเส่าว่า เวลาใส่แล้วรุ้สึกว่าตัวเองเซ็กซี่ แล้วมันโล่งๆ สบายตัวด้วย
ผมได้ฟังแล้วยิ่งอารมณ์เตลิด ผมบอกว่าอย่าให้ใครมาเห็นนะว่าปอยใส่แบบนี้ ต้องให้ผมคนเดียวเท่านั้น
ปอยไม่พูดอะไรเพราะปากถูกผมจูบและลิ้นอยู่

ด้วยการที่ต้องทำเวลา สักพักผมบอกปอยให้ลุกขึ้นถอดจีสตริงตัวจิ๋วออก โดยไม่ต้องถอดกระโปรง
ส่วนผมก็ถอดกางเกงแสล็กรูดออกไปจนด้านล่างเปลือยหมด ผมบอกปอยว่าวันนี้ขอไม่ใส่ถุงยางนะ
เชื่อใจกันได้แล้วนะ ปอยพยักหน้าช้าๆ เพราะตั้งแต่ผมมีอะไรกับปอยมาร่วม 3-4 เดือนที่ผ่านมา
ผมหมดถุงยางอนามัยไปหลายชิ้น วันนี้จะเป็นครั้งแรกที่ผมจะสอดใส่สดๆ
เพื่อจะได้ช่วยกระชับความสัมพันธ์แนบแน่นยิ่งขึ้น

ปอยยกตัวขึ้นพร้อมจะขึ้นคร่อมผมที่นั่งเก้าอี้หลังพิงพนัก
ครับ ด้วยการที่สภาพของห้อง และอุปกรณ์เสริมมีจำกัด ท่าที่จะใช้คงมีไม่เยอะ
ท่าที่ผมนั่งพิงพนักแล้วให้ปอยขึ้นคร่อมให้เหมาะสมที่สุดในตอนนั้น
ผมปล่อยให้ประสาทสัมผัสตรงปลายน้องชายเป็นคนประมวลความรุ้สึกครั้งแรกที่ K จะได้สอดใส่แบบสดๆ
ผมไม่ถอดกระโปรงผืนสั้นของปอย ปล่อยให้มันคลุมด้านล่างอยู่อย่างนั้น เสื้อผ้าด้านบนเราก็ไม่ได้ถอดครับ

การมีอะไรครั้งนี้จะเป็นเรื่องของช่วงล่างโดยแท้จริง ปอยยกตัวขึ้นคร่อมอยู่เหนือตัวผมแล้ว
ผมจับเอวปอยไว้แล้วบอกว่า ปอยจับมันสอดใส่ไปเลยนะ พี่เชื่อมั่นปอย ปอยต้องเชื่อพี่ด้วยเช่นกันนะ
ปอยพยักหน้าช้า แล้วปอยเป็นคนเอามือจับของผมแหย่ๆร่อง H แล้วปอยก็นั่งคร่อมทับทันที พรวด.

โอวว  ความรู้สึกที่สัมผัสได้คือมันอุ่นๆ และรู้สึกดีมากกว่าทุกครั้งที่ใช้ถุงยาง ผมบอกปอยว่าผมชอบแบบนี้มาก
 ต่อไปจะไม่ขอใช้ถุงยางอีกต่อไป ปอยเริ่มขย่มตัวขึ้นลงช้าๆ ปอยบอกผมว่ากลัวคนจะมาติดต่อ ต้องรีบๆ นะ
 ผมบอกปอยว่าถ้าปอยจะเสร็จก่อน เสร็จได้ก็เสร็จเลยนะ ผมจะขอเสร็จทีหลัง ปอยขย่มตัว
คลึงบดตามจังหวะที่ปอยเป็นคนกำหนดเอง ผมซุกไซร้ซอกคอ
ขาดเพียงการดูดนมเท่านั้นที่ไม่ได้ทำเพราะไม่ได้ถอดเสื้อด้านบนออก ผมสลับการจุบปากและไซร้คอ

จังหวะหนึ่งผมบอกปอยว่า อย่าให้เจ้าชาติมันทำแบบนี้กับปอยอีกนะ รู้ไหม.. ผมตะคอกเบาๆ
ใส่ปอยขณะที่ปอยกำลังโยกตัว ปอยไม่ตอบครับ ผมเลยจับเอวปอยไว้ไม่ให้ปอยขยับ
แล้วถามว่าจะยอมให้คนอื่นทำแบบนี้มั้ย ถ้าอยากได้ก็บอกผัวคนนี้ ผัวจะช่วยเอง

ปอยถูกขัดจังหวะขณะที่กำลังเพลินกับการขย่ม ปอยเลยตอบผมว่า จะไม่ยอม...
จะไม่ยอมหรอก จะให้พี่คนเดียว...
ผมตอบปอยไปว่าดีมาก จะทำอะไรก็ทำเลยนะ ปอยก็ขย่มต่อ

โอยยย อุยยย ผมรับรุ้ถึงความเสียวที่มีมากกว่าที่ผ่านมา ยิ่งอยู่ในเวลาเร่งรีบ
ในสถานที่แปลกๆ ผมยิ่งเตลิด ปอยขย่ม เอา H คลึง ตอดของผมไปมา
ปอยเริ่มกระเส่า บอกว่าจะไม่ไหวแล้วน่ะ..
ผมถามทำไมเหรอจะเสร็จเหรอ ปอยพยักหน้าด้านล่างปอยก็บดคลึงเร็วขึ้น
ผมช่วยบีบคลึงก้น เป็นการเร้าอารมณ์ให้ปอย ปอยก้มหน้ามาดุดปากผม ยิ่งรัวลิ้นดูดปากระรัว
 ด้านล่างก็ยิ่งโยกถี่ขึ้น ปอยเลือกที่จะดูดปากผมเองโดยที่ผมไม่ได้บอก
คงเพราะต้องการจะปกปิดเสียงครางหรือกรีดร้องเบาๆตอนถึงสวรรค์ ใช่จริงๆ

ครับ ผมในตอนนั้นเหมือนนักโทษนั่งพิงเก้าอี้อย่างเดียว
ด้านล่างต้องทรงตัว และแข็งตัวรับการขย่มจากปอย ด้านบนก็ถูกปอยดูดปาก ทำอะไรไม่ได้เลยครับ
สักพักปอยกระตุกตัวแรง 2-3 หน แล้วก็คลายปากที่จูบผมออกไป แล้วบอกผมว่าเธอเสร็จแล้ว..

ผมถามว่าเป็นไงบ้างไม่ใส่ถุงน่ะ น่าจะเสียวกว่าทุกทีใช่ไหม ปอยพยักหน้าไม่ตอบ
คงเพราะเธอเหนื่อยจากการใช้แรงไปเมื่อซักครู่ ผมปล่อยให้ปอยตอด ตุบๆ ให้ความรู้สึกอุ่นๆ นั้นแป๊บ
ปอยเสร็จแล้วแต่ผมยังไม่เสร็จนี่นา ผมบอกให้ปอยลุกขึ้น ตอนนั้นจะทำท่าไหนดีหว่า ไม่มีที่นอนด้วย
 ผมเริ่มมองรอบๆ บริเวณว่าจะใช้อะไรช่วยดี ปอยบอกเร็วๆ สิ กลัวคนมาเห็น ผมไม่รู้จะทำท่าไหนดี
 เลยให้ปอยโก้งโค้ง เอามือจับโต๊ะ แล้วหันช่วงกันโก้งโค้งมาให้ผม ปอยใส่ส้นสูงครับ พอทำท่านี้องศามันเลยไม่ได้

ผมบอกให้ปอยถอดรองเท้าก่อนดีกว่า ปอยรีบถอด ผมเสือกตัวเข้าใกล้ๆ
จับ K ถูๆ ไถ ๆ ร่อง  H  แล้วก็แทงพรวด
 ตอนนั้นของผมแข็งเด่เลยครับ ผมเริ่มซอยเนิบนาบๆ มองดูปอยในท่านี้แล้วมีอารมณ์สุดๆ
ทั้งสถานที่และชุดที่ปอยใส่วันนั้นมันทำให้ผมเตลิดไปหมด

ตั่บๆ ๆ ผมจับเอวปอยไว้นิ่งๆ แล้วผมซอยเข้าออกช้าๆ แทงสุดออกสุด สลับกับแช่คาไว้
ปอยหันหน้ามาตำหนิแกมครางเสียวเป็นครั้งๆว่ารีบๆ เสร็จได้แล้ว เร็วๆ.. เร็วๆ  โอยย อูยย
ผมไม่สนล่ะค่อยๆ ทำของผมไป ตั่บๆ ๆ ผมลูบเรียวขาไปมาในระหว่างที่ซอยด้วย ท่านี้ทำให้ปลาย K เข้าไปลึก
ปอยเพิ่งเสร็จไปก็เริ่มมีท่าทีบิ๊วตาม ผมสังเกตว่าปอยอาจจะเสร็จอีกรอบ แต่ท่านี้ผมคงเสร็จยาก
เพราะได้ความหวือหวาก็จริง แต่มันเสียวสู้ท่าร่างคร่อมร่างไม่ได้ ผมซอยต่อไปอีกสักพักแล้วก็ถอน K ออกมา
 เป็นไงเป็นกันวุ้ย ผมบอกปอยว่าใกล้เสร็จล่ะ แต่ขอเปลี่ยนท่า

ปอยถามจะเอาไงเนี่ย เร็วๆ... ผมบอกให้ปอยนั่งบนเก้าอี้ แล้วแยกขาออก ท่านี้ค่อนข้างขลุกขลักหน่อย
เพราะฐานนั่งของเก้าอี้ก็เล็ก พนักพิงก็ตั้งฉาก เลยต้องจัดระเบียบร่างกายให้ดี
ผมเลื่อนตัวเข้าหาปอย ผมต้องย่อตัวให้มุมพอดี แล้วก็แทงพรวด.....ด
เอาล่ะครับ พอผมแทงได้ผมก็รีบซอยเลย กะว่าต้องรีบเสร็จเพราะใกล้จะบ่ายโมงแล้ว
 ด้วยเก้าอี้ที่ไม่สอดรับกับมุมองศาของร่างกาย ทำให้ผมแทงเข้าไม่ค่อยสุด
แต่ก็ดีตรงได้ได้แทงสดๆ ผมรีบเค้นพลัง กึ่งย่อตัวพลางซอยไปด้วย ตั่บๆ ๆ
 ผมต้องรีบน้ำแตกก่อนจะเป็นตะคริว เพราะมันรุ้สึกเมื่อยๆ ตัวแล้ว
ผมบอกปอยจะหลั่งละนะ ปอยสะดุ้งเล็กน้อย กลัวผมหลั่งใน ผมรุ้ตัวดีว่าต้องชักมาหลั่งด้านนอก
แต่ก็กลัวจะเลอะกระโปรง หรือหยดหล่นบนพื้น

เอาไงดีกว่าตรู ผมหยุดการซอยไว้แป๊บ แล้วผงกหัวหงึกๆ ภายในร่อง H
แล้วถามปอยว่าประจำเดือนมาวันไหน หรือมาแล้วรึยัง ผมคุ้นๆว่าประจำเดือนของปอยจะมาช่วงปลายๆ เดือน
เพราะก่อนหน้านี้เคยจะมีอะไรแต่ติดไฟแดง  ปอยบอกผมเบาๆ งั้นก็หลั่งในก้ได้
ปอยบอกว่าคงจะใกล้มาแล้ว  คำตอบนั้นเป็นเสียงสวรรค์เลย วันนี้ได้ทั้งแทงสดทั้งหลั่งใน
ผมสะใจตัวเองนิดๆ ผมรีบกระเด้าซอยถี่ขึ้น ตั่บๆ ๆๆ โอยยย ผมเริ่มจะไม่ไหวแล้ว ตั่บๆ ๆ
ซักพักผมก็ปล่อยน้ำเชื้อพุ่งในตัวปอย ปอยเองคงจะเสร็จท่านี้พร้อมผมอีกรอบ
ปอยตอดตุบๆ  ผมปล่อยให้ร่อง H ปอยดูดตอดเอาน้ำเชื้อผมเข้าไป

สิ่งที่ผมทำมันเป็นการแสดงความเป็นเจ้าของปอย ผมบอกปอยว่าเจอขนาดนี้แล้ว
 เย็นนี้คงไม่ต้องหาเศษหาเลย นอกใจพี่แล้วนะ ปอยพยักหน้า
แล้วบอกว่ารีบๆ แต่งตัวดีๆ กันได้แล้ว กลัวคนมาเจอ
ปอยลุกขึ้นแล้วเอาจีสตริงมาสวมทันทีโดยยังไม่เอาทิชชู่ซับน้ำเชื้อผมออก
ผมรู้สึกดีครับที่น้ำของผมคาอยู่อย่างนั้น

ปอยบอกเดี๋ยวค่อยไปล้างที่ห้องน้ำ ส่วนผมเอาทิชชู่มาซับน้ำนิดเดียวก็สวมกางเกงแต่งตัวตามปกติเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น
ตกลงเที่ยงวันนั้นผมไม่ได้ทานข้าวเที่ยง ผมกลับไปทำงานตอนบ่ายต่อ
ทำงานไปก็คุยกับปอยใน msn ไป พร้อมกำชับปอยว่าห้ามไปมีอะไรกับใครนะ
ปอยก็เพียงแต่รับปากในเอ็มว่า จะพยายามล่ะกัน

ครั้งนี้ถือเป็นครั้งแรกที่ผมมีไรกับปอยโดยไม่ใช้ถุงยาง
แต่เรื่องความสบายใจว่าปอยจะมีผมคนเดียวนั้น ผมก็ยังไม่สบายใจนัก
เพราะเสี้ยนหนามมันยังอยู่ ผมก็ยังรอวันที่ปอยจะตัดขาดจากไอ้พี่ชาติให้ได้จริงๆ ซักวัน
แต่อย่างที่เล่าไว้ตอนก่อนๆ ว่ากว่าปอยจะเลิกกับไอ่พี่ชาติจริงจัง
ก็ตอนที่เจ้านั่นมันย้ายไปทำงานที่ต่างประเทศในอีกเกือบปีกว่า 
ผมไม่อยากเดา หรือไม่อยากจะรับรุ้ว่าผมกำลังใช้เมียร่วมกับไอ้พี่ชาติรึป่าว
ผมพยายามปกปิดความจริงส่วนนี้  เพียงเพราะผมรักปอยมากนั่นเองครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2014, 07:51:48 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #127 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 06:41:51 PM »

เรื่องของปอย 3.1

ระหว่างคบกับปอยผมก็มีเรื่องแปลกๆ แทรกเข้ามาตลอด
คนที่มีเรื่องราวแปลกๆ แบบผม มันช่างดึงดุดเรื่องแปลกมาใกล้ตัวเหลือกัน
คือ ในตอนแรกๆ ที่ผมเคยเล่าว่าเคยช่วยผู้หญิงทำแท้ง (น้องต่ายเพื่อนน้ำหวาน) ด้วยการช่วยสอดยา
ซึ่งมันเป็นเหตุการณ์ที่พิลึกพิลั่นมาแล้ว ตอนที่ผมคบหากับปอยในช่วงข้าวใหม่ปลามันอยู่นั้น
ก็มีเรื่องแนวๆ นี้เฉียดมาใกล้ผมอีกล่ะ เริ่มต้นด้วยเรื่องแรก
คือปอยมีลูกพี่ลูกน้องคนหนึ่ง เป็นผุ้หญิงเรียนมหาลัยเดียวกับทรายนั่นแหล่ะครับ อยู่ปี 3 ชื่อน้องกิฟ
เวลาที่ไอ้พี่ชาติมันนัดปอยไปไหนต่อไหน ปอยก็มักจะหนีบน้องกิฟไปเป็นไม้กันหมาด้วย
ทำให้ผมเบาใจกับการคอยตามหึงหวงได้บางโอกาส

กิฟเป็นคนน่ารักสมวัย เวลาใส่ชุดนักศึกษาฟิตๆ เนี่ย ทำเอาเตลิดได้ทีเดียว ผมเคยเจอ 3-4 หน
 คืออะไรมันจะเอ็กส์ทั้งอาและหลานว๊ะ ผมยังคิดในใจตอนนั้น
มีอยู่ครั้งหนึงเป็นวันเสาร์ผมไปค้างที่ห้องปอย เพราะวันหยุดไอ้พี่ชาติมันคงต้องอยู่กับครอบครัวเลยจะหายหน้าไปจากปอย
ทุกๆ ศุกร์ถึงอาทิตย์ โผล่มาอีกทีวันจันทร์

คืนนั้นผมกับปอยนอนแล้วครับ ประมาณตี 3 กว่า กิฟมาเคาะห้องปอย
บอกว่าเมามากทำกุญแจหอหาย
มาขอค้างด้วยได้มั้ย ปอยก็เปิดประตูให้เข้ามาในสภาพงัวเงียๆ
ผมในชุดกีฬาเสื้อบอลเกงขาสั้นก็ต้องลุกขึ้นงัวเงียๆ
ว่ามันเกิดอะไรยังไง คือ กิฟไปกินเหล้ากับเพื่อนๆ ที่ผับในตัวเมือง
ตอนกลับนี่เองทำกุญแจหอหาย
เลยบอกให้เพื่อนมาส่งที่ห้องปอย กะจะค้างที่ห้องปอย แต่ผมดันอยู่ด้วย
ปอยตำหนิหลานตัวเองว่าทำไมเมาเละอย่างนี้ กลิ่นเหล้านี้คลุ้งเลยครับ

ผมถามปอยว่าเอาไงดี ให้นอนที่ไหนยังไงเนี่ย
ปอยว่าปล่อยให้นอนด้านล่างเตียงนั่นแหล่ะ เมาแบบนี้จะได้เข็ดหลาบ
(คือตอนนั้นผมเป็นแขกถ้าจะให้นอนข้างล่างก็ได้นะ แต่ปอยคงจะเกรงใจผม)
 กิฟเองก็พูดเมาไม่รู้เรือ่ง คือเมาเละจริงๆ
ถ้าเพื่อนไม่พามาส่งเนี่ยผมว่าเจอผุ้ชายหื่นๆ จับไปรุมโทรมได้เลย
คือไม่รู้เรื่องอะไรเลย แต่งตัวแบบสั้นกุด ล่อตามากๆ ด้วยความที่ต้องวางตัวให้ดีต่อหน้าปอย

ผมเลยพยายามไม่คิดลึกเรื่องแบบนั้นกับน้องกิฟ (ทั้งที่สภาพตอนนั้นเซไปมา ปล่อยก็ล้มนอนทันที )
 ผมต้องประคับประคองตัวไว้หลายหน ด้วยความที่ดึกมากแล้ว กิฟเสียงดังโวยวายเมามายมาก
ปอยบอกว่าจับไปล้างหน้าหน่อยซิ ผมถามให้ผมเนี่ยนะพยุงไป ปอยบอกใช่
ตัวขนาดนี้ปอยพยุงเองไม่ไหว เดียวจะพากันลื่นล้มในห้องน้ำ

ผมพยายามไม่คิดอะไรนะ ต้องการให้ปอยมองว่าผมเป็นผุ้ใหญ่แยกแยะได้
 แต่ว่า เอิ่ม.... คือทรวดทรง และเสื้อผ้าที่กิฟใส่คืนนั้นมัน
 เอิ่มมม... ล่อตามาก  Cheesy

ผมพยุงเดินๆ ไปห้องน้ำตามที่ปอยสั่ง ต้องข่มใจไม่ให้คิดอะไร
แต่มือไม้กิฟนี่สิคับ เอามาโอบคอผม
นมเนิม มาโดนตัวผมหมด ตุ้มๆ ต่อมๆ แต่ว่าไม่ใช่แค่นั้นไม่รู้ว่าปอยจะโมโหอะไรกับหลานตัวเองขนาดนั้น
ปอยบอกว่าเมามากนักแบบนี้ต้องจับล้างตัวให้หมด แล้วปอยก็เปิดฝักบัวฉีดใส่กิฟ

กิฟเองก็โวยวาย พี่ปอยทำอะไรหนู หนูไม่ได้มาววว คือช็อตนี้ผมขอตัวออกมานอกห้องน้ำ มาทำใจด้านนอก
ข่มใจตัวเอง อีกไม่เกิน 5 นาที ปยอบอกผมว่ายื่นผ้าเช็ดตัวมาหน่อย จะเช็ดตัวให้กิฟ
ผมก็ยื่นให้ ทำทีเป็นไม่สนใจภายในห้องน้ำ ซึ่งภาพตอนนั้นคือ

เอิ่ม.... ปอยถอดเสื้อผ้ากิฟออกหมดเปลือยเปล่าล่อนจ้อน เอิ่ม..คือ นี่ผมเป็นผู้ชายนะคับ
เด็กอายุ 20-21 มาเปลือยอยู่ต่อหน้าแล้วมันอดที่จะคิดไม่ได้  Lips Sealed
ปอยบอกผมมาช่วยพยุงตัวยัยกิฟให้หน่อย เธอจะพันผ้าเช็ดตัวให้ ผมจำเป็นต้องทำตามที่เมีย (ปอย)สั่ง
ต้องข่มใจไม่ให้คิดอะไรมากกับหลานเมีย แหะๆ แล้วก็พยุงตัวปอยมานั่งที่เตียง ปอยเอาไดร์มาเป่าผมให้กิฟ
กิฟนั่งตัวตรงได้เองได้ไม่ถึง 2 นาที ก็ล้มไปกับที่นอน ตอนนั้นจะตี 4 กว่าแล้ว

ปอยเลยบอกว่าตามใจปล่อยให้นอนทั้งๆที่ตัวชื้นนี่แหล่ะ ผมถามปอยว่าแล้วเรานอนยังไงกันดี
ปอยบอกว่าก็นอนด้วยกันหมดบนนี้แหล่ะ เอิ่มมม...คือผมไม่เคยนอนกับแฟน
 แล้วมีคนอื่นอยู่ร่วมเตียงด้วยแบบนี้มาก่อนนะ มันประหม่าๆ พิกล
ผมเลยขอนอนในสุดแล้วปอยนอนกลาง

พอปิดไฟ ผมก็นอนกอดปอย เอามือจับนมลูบๆ เล่น คลึงฐานเต้านมบ้าง จับหัวนมเล่นบ้าง
ปากก็พรมหอมซอกคอปอย ด้านล่างก็เอาดุนๆร่องก้น
คือ เหตุการณ์ที่ผ่านมาของกิฟมันทำให้ผมตื่นตัวน่ะคับ
ผมเลยต้องหาวีธีข่มตาให้หลับให้ได้ ซึ่งวิธีเดียวก็คือต้องรีดน้ำออกร่างกาย

การที่ผมมีไรกับปอยโดยที่ไม่ต้องใช้ถุงยางอนามัยแล้ว
มันเลยทำได้ง่ายและสะดวกครั้งกว่าที่เคยคบกันก่อนๆ
ผมเลิกชุดนอนปอยขึ้น แล้วเอาดุ้นเอ็นของผมแยงๆ ผ่านร่องก้นให้ไปแตะร่อง H
 ตอนนั้นยังไม่มีน้ำหล่อลื่นอะไรมากนัก คงเพราะปอยยังไม่มีอารมณ์ร่วม
ผมเลยแยงๆ ถูๆไถๆ ไปมา มือก็บีบเคล้นนม ปากก็พรมจูบด้านหลังใบหู ซอกคอ 
สำหรับผมตอนนั้นมันอารมณ์เตลิดมาก เพราะรุ้ดีว่ากำลังจะกินตับปอยในขณะที่มีกิฟนอนอยู่บนเตียงเดียวกัน
ในสภาพตอนนั้นคิดว่าผ้าขนหนูคงจะหลุดแล้ว  ความรุ้สึกมัน AV มากๆ   Grin

ผมเองก็แปลกใจตัวเหมือนกัน คบกับปอยแล้วจะมีเรื่องหวือหวาตลอด ทั้งที่ผับ ที่ออฟฟิศ
และหนนี้ในห้องปอยเอง แต่มีกิฟนอนไม่ได้สติอยู่ข้างๆ มันให้อารมณ์ไปอีกแบบ
ผมไซร้ไปได้สักพัก ผมกระซิบถามปอยว่า กิฟหลับสนิทรึยัง
ผมยกตัวขึ้นมองดุเล็กน้อยเห็นน้องกิฟนอนตะแคงข้างหันหน้าไปอีกด้าน ถือว่าทางสะดวกล่ะครับ
 ปอยเขย่าตัวกิฟเบาๆ ไม่มีการตอบสนองมาจากกิน
ปอยเองก็คงจะเริ่มมีอารมณ์น้ำหงี่ตรงด้านล่างเริ่มเยิ้มๆ แล้ว
ผมจัดการแทงเข้าไปใน H ทันที ท่าที่นอนตะแคงแล้วผมซอยเนิบนาบจากด้านหลังแบบนี้มันค่อนข้างผ่อนคลาย
ไม่ต้องใช้แรงเยอะ ผมซอยไปเบาๆ ช้าๆ เข้า-ออก

พยายามทำให้เงียบที่สุด ปอยคงกลัวตัวเองจะอดครางไม่ได้
ผมสังเกตปอยเอามือจิกที่หมอนเบาๆ ทำไปได้ซักพัก กิฟพลิกตัวหันมาทางปอยสิครับ
 ปอยเอามือจับสีข้างผมไว้แป๊บ
 บอกให้รุ้ว่าอย่าเพิ่งขยับอะไร กลัวกิฟจะสงสัย แต่จังหวะนั้นผมไม่หยุดล่ะคับ
ยังคงลงมือซอยเข้าออกตั่บๆ ๆ ช้าๆ มันได้อารมณ์มาก
ปอยเองก็คงมีอารมณ์จุดๆ แม้ว่าผมและปอยเพิ่งจะมีไรกันแบบถึงสววรค์ไปเมื่อห้าทุ่มที่ผ่านมาก็ตาม
ผมสร้างอารมณ์ร่วมให้ปอยในสถานการณ์แบบนี้ นอนเอากันโดยมีคนนอนข้างๆ หายใจรดต้นคอแบบนี้
ผมเอานิ้วมือไปแตะปากปอยบอกปอยว่าอย่าครางนะ ถ้าเสียวมาก ก็อมนิ้วไว้

ปอยก็เป็นงานเธอใช้ปากดูดดุนนิ้วมือผมคงเพราะกลัวตจะส่งเสียงเล็ดลอดผิดปกติ
โอยย มันได้อารมณ์มากๆ ผมซอยด้านล่างไป ตั่บๆ เบาๆ สักพักก็อยากเปลี่ยนท่า
ผมคิดว่ากิฟเธอคงนอนเมาไม่ได้สติหรอก ทำอะไรก็คงจะไม่ได้ยินผมบอกปอยเบาๆ ว่าเปลี่ยนท่านะ
ปอยบอกว่าน่าจะเสร็จท่านี้ไปเลยนะ กลัวกิฟตื่น ผมบอกว่าไม่เอาหรอกท่านี้เสร็จยาก
ปอยเลยจำเป็นต้องทำตามที่ผมต้องการ ผมจับตัวปอยพลิกหงาย แล้วก็เคลื่อนตัวหาปอย
แล้วก็เอา K ถูๆ ร่อง H แป๊บๆ แล้วก็แทงพรวดเลยครับ ปอยครางเบาๆในลำคอ
ผมเลยจัดการจูบปากไม่ให้ปอยคราง จากนั้นผมก็จัดการซอยตั่บๆ ๆ ท่ามกลางความมืด
 ผมว่าถ้ากิฟไม่ได้เมานะ การสะเทือนของที่นอนตั้งแต่ผมเด้งแทงตอนแรก ก็คงจะตื่นแล้ว
แต่นี่ทำขนาดนี้ยังไม่ตื่นแสดงว่าทางสะดวก ผมก็จัดการกับปอยไปตั่บๆ ๆ รู้สึกตื่นเต้นพิกล

ห้องตอนนั้นมืดครับ บางจังหวะผมเกิดความพิเรนท์ แอบเอามือไปโดนตัวน้องกิฟ
ระหว่างกระเด้าไป ก็ต้องมีสมาธิอยู่แต่กับปอย ทั้งปาก ทั้งช่วงล่างต้องกระทำต่อปอย
แต่มือผมนี่สิครับ คิดแล้วยังตลกตัวเองมากๆ แต่อารมณ์ตอนนั้นมันเตลิดจริงๆ

ผมซอยปอยตั่บๆ ๆๆ แต่ทำทีเอามือไปลูบตัวกิฟ กิฟไม่ขยับตัวอะไรเลย
ยิ่งทำให้ผมกล้าจะลูบไล้พื้นที่โค้งเว้ามากขึ้น
 ที่เยอะสุดคือผมเอาเอามือไปโดนนมของกิฟ  มันเหมือนหนัง AV มากๆ
 ขาดเพียงแต่ไม่ได้ย้ายจากปอยไปเอากิฟต่อเท่านั้น ผมก็ไม่ได้ลูบไล้โดนตัวกิฟนานหรอกครับ
 กลัวปอยจะรู้ แค่นี้ก็สุดๆ แล้ว อิอิ  Grin

ผมเริ่มไม่ไหวล่ะ เลยจัดการเร่งความเร็วๆ แล้วตั่บๆ ๆ ๆโอยย ผมครางมาเลยเบาๆ ถ้ากิฟจะรู้ก็ปล่อยให้รู้เลย
โอยยย ผมไม่ไหว ผมกระตุกตัว หลั่งในใส่ปอยอีกครั้ง  ปอยแปะๆ หน้าผมเบาๆ บอกว่าผมเซ็กส์จัดอีกแล้วนะ
คือ รอบนี้เป็นหนที่สี่ในคืนนั้น คือช่วงหัวค่ำก่อนไปกินข้าวผมจัดไป 1 ดอก พอกลับมาอาบน้ำเสร็จเอาอีกดอก
แล้วก่อนนอนก็กอดๆ กันไปมีอารมณ์ก็จัดไปอีก 1 แล้วก็ถูกกิฟปลุกกลางดึกก็เอาไปอีก 1

สมแล้วล่ะครับที่ปอยบอกผมแบบนั้น ผมไม่ขอปฏิเสธแม้แต่น้อย Grin แล้วผมก็จะมีอารมณ์เยอะๆ กับปอยเท่านั้น
 อย่างถ้าได้นอนค้างกับดรีม หรือทราย อย่างเก่งก็ไม่เกิน 2 ครั้ง   Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2014, 07:57:27 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
toyotaway
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #128 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 09:36:48 PM »

ไล่อ่านทีเดียวตั้งแต่ต้นจนจบ  โหยเหนื่อยแทน  แต่ชอบตอนนุ้ย ที่อกหักจากพี่แล้ว กำลังตับกันโจอยู่  แค่นึกก็หัวใจจะสลายและ แถม เสียวขึ้นมาพร้อมกันอีก เหนือ่ยจุง

อยากมีประสบกามแบบนี้บ้างจัง แต่ผมคงไม่กล้าสด  ป๊อดๆๆ
Mongvish

« ตอบ #129 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 09:56:22 PM »

ไล่อ่านทีเดียวตั้งแต่ต้นจนจบ  โหยเหนื่อยแทน  แต่ชอบตอนนุ้ย ที่อกหักจากพี่แล้ว กำลังตับกันโจอยู่  แค่นึกก็หัวใจจะสลายและ แถม เสียวขึ้นมาพร้อมกันอีก เหนือ่ยจุง

อยากมีประสบกามแบบนี้บ้างจัง แต่ผมคงไม่กล้าสด  ป๊อดๆๆ

โชคดีที่ผ่านพ้นมาได้อย่างปลอดภัยหมด
วันนี้ถือว่าตัวเองโชคดีมากๆ ครับ ที่ไม่เป็นโรค
1 จะตัดสินใจสดกับใคร ผมจะดูประวัติ การทำงาน การเรียนด้วย
อย่างบางรายที่แค่ไปกิ้กๆ เค้า ผมไม่กล้าสดเด็ดขาด
2 เคยอ่านบทความว่าการขลิปทำให้ลดโอกาสติด HIV ได้เยอะ
เลยอาจทำให้ผ่านมาถึงทุกวันนี้ได้ ฟู่ ....

น่าจะมีเรื่องให้เล่าได้อีก 4-5 ตอน เดียวว่างจากงาน จะอัพเดทครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2014, 12:32:32 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 11 12 [13] 14 15 ... 23 พิมพ์