พฤษภาคม 12, 2024, 10:45:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 92823 ครั้ง)
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #130 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 10:14:36 AM »

รอต่อนะครับ  Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #131 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 12:38:42 PM »

นักศึกษา ม.เอกชน

จาก คห.ก่อนๆ หน้านี้ที่ได้เริ่มปูพื้นเล่าความเป็นมาของน้องดรีม นศ.ม.เอกชนให้ทราบคร่าวๆ ไปบ้างแล้ว
ในการคบหากับดรีมนั้น ผมออกตัวกับดรีมว่าผมมีแฟนอยู่แล้วคือปอย
สถานะระหว่างผมและปอยไม่ชัดเจนเพราะตอนนั้นปอยน่าจะจัดผมไว้เป็นเบอร์ 2 เพียงเท่านั้น
โดยผมไม่ได้กล่าวถึงน้องทรายให้ดรีมได้รับรู้
การคบหากับดรีมนั้น ผมค่อนข้างแฮปปี้ คือน้องดรีมค่อนข้างเอาใจผมเก่ง ชอบซื้อขนม ของใช้ให้
 จากที่เคยเฉยๆ กะจะคบไว้คุยเล่น เป็นกิ๊กกัน เลยทำให้รู้สึกดีๆ กับดรีมเพิ่มขึ้นทุกวัน

อย่างบางวันที่ดรีมมีเรียนตอนบ่ายๆ เธอก็จะขับรถมาที่ทำงานผมตั้งแต่ 11 โมง
 นั่งเล่นโน๊ตบุ๊ครอบริเวณสวนหย่อม แล้วเที่ยงก็จะชวนผมไปกินข้าวนั่นนี่
ผมต้องแอบไปกับดรีมอย่างลับๆ ไม่ให้คนในที่ทำงานรู้ เพราะกลัวปอยเห็น
 และกลัวว่าน้องอ้อจะเห็นว่าผมเจ้าชู้ ผมต้องรักษาภาพลักษณ์ไว้ครับ
จังหวะเที่ยงวันผู้คนพักทานข้าวนี่ล่ะครับ ผมมักจะงดข้าวเที่ยงอยู่บ่อยๆ อิอิ Grin

คือเวลาระหว่างผมกับดรีมจะมีน้อย ตอนเย็นดรีมต้องกลับบ้าน
 ผมก็ไม่สะดวกจะนัดดรีมไปไหนมาไหนหลังตอนเย็น เลยขอให้เวลา 1 ชม.ตอนเที่ยงอยู่ลำพังกับดรีม
บางวันไม่ค่อยหิวข้าว ผมก็จะบอกให้ดรีมขับรถไปที่บ้านผมที่อยู่ห่างที่ทำงานไม่เกิน 10 นาที
ไปถึงก็เปิดดูข่าวภาคเที่ยงบ้าง ฟังเพลงบ้าง ส่วนผมเหรอครับนั่งกอดนั่งหอมดรีมที่โซฟาบ้างเตียงบ้าง

คือ การได้อยู่ใกล้ชิดดรีมซึ่งอยู่ในชุด นศ. มันทำให้เลือดลมสูบฉีดครับ
แต่อย่างที่เคยบอกว่าผมยังไม่เคยได้ล่วงเกินอะไรดรีม
ผมกับดรีมเล่นกันแบบสัมผัสเนื้อตัวร่างกายกัน แต่ไม่ยอมทำอะไรกันเกินกว่านั้นได้ร่วมเดือน
 เป็นที่รู้กันระหว่างผมกับดรีมว่าถ้าเที่ยงไหนผมพาดรีมไปที่บ้านก็จะต้องจบที่เราจะถึงสวรรค์ด้วยการสัมผัสกันทั้งคู่
 เรียกได้ว่าบางครั้งเหนื่อยกว่าการได้ทำอะไรจริงๆ เพราะต้องเค้นพลัง ต้องบิ๊ว มากกว่าปกติ
ผมก็มาเข้าใจโลกแห่งความจริงว่าผู้หญิงเนี่ย ลองได้ถูกกระตุ้น ถูกเร้า และปล่อยตัวให้สบายๆ เค้าก็เสร็จได้เรื่อยๆ
 แต่อาจจะฟื้นตัวช้ากว่าผู้ชาย เพราะผมเห็นดรีมเสร็จเที่ยงวันใดนะ ดรีมก็จะขอนอนงีบต่อ แล้วตื่นไปเรียนสายๆ หน่อย
ผมก็ปล่อยดรีมนอนในห้องอย่างนั้น สำหรับผู้ชายพอหลั่งเสร็จ นั่งพักแป๊บ ก็พื้นตัวไปทำงานได้ปกติเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น

วันนึงในขณะที่สะสางงานช่วงเช้าๆ ไปใกล้หมดแล้ว ผมเลื่อนหาชื่อปอยใน msn แล้วไม่เจอว่าปอยออนไลน์
ผมก็สงสัยว่าไปไหนยังไง เพราะตอนเช้าตรู่ที่ผมตื่นผมยังโทรปลุกปอยอยู่  เลยโทรหาปอย
ปรากฏว่าปอยก็ไม่รับสายครับ มีเหตุการณ์แบบนี้ทีไรผมอดคิดไม่ได้ว่าปอยจะอยู่กับใคร
ทำอะไรอยู่ เพราะปอยชอบทำตัวลึกลับบางเรื่องเธอพยายามจะหลอกผมให้ผมสบายใจแต่ยังไงมันกลับทำให้ผมเครียด

อย่างครั้งหนึ่งผมโทรหาเธอครึ่งบ่ายทั้งวัน เธอไม่รับสาย และมารับอีกทีตอนเย็นๆ
 ปอยอ้างว่าเป็นไข้เลยขอหัวหน้าไปนอนพักที่หอ แล้วไม่ได้เปิดเสียง
แต่ที่ผมแอบถามน้องในห้องแล้วได้ยินคือปอยบอกว่าไปกินข้าวเที่ยงกับเพื่อน
แล้วบ่ายๆ ก็ msn มาบอกน้องๆ ว่าอาจเข้าออฟฟิศช้าหน่อยเพราะให้เพื่อนส่งไปซื้อของ ฯลฯ

คือถ้าระหว่างผมกับดรีมยังทำอะไรหวือหวาพรรภ์นั้นตอนเที่ยงๆ ได้
แล้วทำไมปอยจะแอบทำไม่ได้ครับ ผมไม่สบายใจทุกครั้งที่ผมติดต่อปอยไม่ได้ และไม่อยู่ในความรู้เห็นของผม

วันนั้นก็เช่นกันครับ ผมพยายามโทรหา ส่ง sms ไปหา ก็ไม่ได้รับการติดต่อจากปอย
ผมเครียด อดคิดไม่ได้ว่าไปส่งเด็ก นศ.หาแขก หรือนัดหมายผู้ชายคนไหนไว้หรือเปล่า มันหงุดหงิด และเฮิร์ทนิดๆ
 ผมเลยอ้างกับหัวหน้าว่าผมไม่สบาย ขอไปพักเที่ยงเร็วขึ้นแล้วเดี๋ยวบ่ายกว่าๆจะเข้ามาเคลียร์งานใหม่
ผมตั้งใจจะซื้อเบียร์ไปดื่มแก้เครียดที่บ้านครับ กลางวันแสกๆ นี่ล่ะ ถ้าดื่มเยอะกลับไปทำงานไม่ไหว
ก็จะโทรบอกหัวหน้าว่าป่วยขอลาทั้งวัน ผมเลยหิ้วเบียร์เข้าบ้าน 5 ขวด กับแกล้มไม่ต้อง
 วันนั้นผมเครียดมากเ ถึงห้องก็ปิดเพลงอกหักฟัง มือถือก็ระดมโทรหาปอย แต่ปอยก็ไม่รับตามฟอร์ม

ระหว่างที่กระดกเบียร์ให้เมาๆ อยู่นั้น ดรีมโทรมาหาผม ดรีมคงนึกว่าผมอยู่ที่ทำงานครับ
 เพราะยังไม่ได้เวลาพักเที่ยง ผมเลยบอกว่าวันนี้เลยมาหาพี่ที่บ้านเลยนะ พี่พักเที่ยงเร็วขึ้น
 ดรีมก็ตอบโอเค เดี๋ยวหนูไปหาพี่ที่บ้านนะ จะกินอะไรมั้ย เดี๋ยวจะซื้อไปให้ ดรีมดูเป็นห่วงเป็นใยผม
ผมครุ่นคิด ดรีมเธอดีกับผมมากจริงๆ ตัดใจจากปอยไปซะเลยดีมั้ย ให้เหลือแค่ดรีม กับทราย พอมั้ยว๊ะ

คบจริงจังสองคนนี่แหล่ะสบายใจดี ฯลฯ ผมคิดหนัก ณ เวลานั้นทำให้ผมเกือบจะหักดิบเลิกปอยไปให้รู้แล้วรู้รอด
 เพราะปอยไม่เคยทำให้ผมสบายใจได้เลย ไม่เกิน 1 ชม. ดรีมก็มาหาผมที่บ้าน เธอเคาะห้องแล้วก็เข้าห้องมา
 ในมือหิ้วถุง 7-11 มีขนม น้ำ  ผมน้ำตาริ้น ดราม่าอยู่ในใจถึงจะไม่ใช่ของมีค่าอะไรเยอะแยะ แต่เวลาที่ผมเหงา
ไม่มีใคร ดรีมก็อยู่กับผมตลอดผมถามใจตัวเอง ผมคว้าตัวดรีมเข้ามาหอมหน้าผาก
 ดรีมแซวผมว่าแหม..คิดถึงดรีมมากเหรอ มาถึงก็กอดก็หอมเลยเนี่ย ผมก็ไม่ตอบครับ
ผมส่งผ่านความรู้สึกดีๆ ที่เมื่อก่อนมีไม่เยอะไปให้ดรีมผ่านการกอดและหอมหน้าผาก

สักแป๊บดรีมก็ผละตัว แล้วมองมาเห็นขวดเบียร์ที่ผมเปิดดื่มไปแล้ว 2 ขวด ดรีมอุทานครับ
ถามผมว่าทำไมมาดื่มเบียร์กลางวัน เดี๋ยวจะทำงานไหวมั้ย ฯลฯ ผมก็ไม่ตอบว่าทำไมผมถึงดื่ม
 ผมบอกแค่ว่าวันนี้พี่อยากอยู่ใกล้ๆดรีม ผมอ้อนว่าโดดเรียนช่วงบ่ายเลยได้มั้ย พี่ก็จะลางานบ่าย
 ดรีมก็คงงงๆ ผมซ้ำซี้ไปเรื่อยจนดรีมโทรไปบอกเพื่อนที่มหาลัยว่าบ่ายนี้จะไม่เข้าเรียน ให้ช่วยแล็กเช่อร์ให้ด้วย
หัวใจของผมตอนนั้นมันเหงาๆ หวิวๆ ลังเลจะเลิกปอยให้จบๆไปเลยดีมั้ย
แต่สมองก็แว๊บถึงเรื่องดีๆ ที่ผมและปอยมีให้ต่อกัน กับน้องทรายเธอก้ดีมากๆ ผมเก็บข่มความรู้สึกโลเลนั้นไว้
 ผมนอนหงายกับที่นอนและบอกให้ดรีมมานอนบนแขน ดรีมก็ช่างเอาใจ อ้อนผม
 ดรีมบอกว่าถ้าพี่เมานะเดี๋ยวเผลอหลับไป นู๋ก็จะแอบกลับบ้าน ผมนอนคุยเล่น แซวกันไปมา โลกมันสีชมพูครับ

ตอนนั้นผมจะประชดปอย ถ้าโทรมานะจะกดรับสายแล้วไม่คุย จะให้ยินว่าผมอยู่กับคนอื่น
 ใหม่ๆ ผมอาจจะคบดรีมเพื่อประชดปอย แต่วันนี้มันเริ่มไม่ใช่ ผมเกิดความรัก รู้สึกดีๆ กับดรีมมากขึ้น
 พอนอนคุยกันไป มือไม้โดนตัวกันไป ตอนนั้นผมกรึ่มๆ บ้างแล้ว เลยพลิกตัวดรีมให้ตะแคงแล้วมองหน้ากัน
ผมบอกดรีมว่าพี่รักดรีม วันนี้พี่รักดรีมมากกว่าพี่ปอย พี่จะเลิกปอยจริงๆ ล่ะ ดรีมเธอดูอาการผมก็คงดูออกครับ
 ดรีมเลยบอกว่า อ๋อ ที่หนีมาดื่มเบียร์เนี่ยคงทะเลาะกันมาล่ะสิ  นู๋ไม่ใช่ของตาย ตัวสำรองนะ
ดรีมไม่เอาฐานะแบบนี้หรอก จะเลิกกันจริงหรือเปล่าก็ไม่รู้ ไม่ต้องมาขี้จุ๊

ดรีมเองก็พูดแนวน้อยใจนิดๆ ผมเลยระดมพรมหอมหน้าผากและจูบปากดรีม
ผมบอกว่านี่จะเป็นการพิสูจน์เอง
ดรีมเบือนหน้าหนีผม เพราะคงจะน้อยใจอยู่ ไม่พร้อมที่จะให้ผมทำอะไรแบบที่เคยทำ
 ผมไม่ละความพยายามครับ วันนี้ผมจะประชดปอย ผมจะมีคนใหม่ให้รู้แล้วรู้รอดไปเลย ผมซุกไซร้ดรีม แล้วก็กระซิบเบาๆ
ปลอบ และอ้อนไป เพื่อให้ดรีมสบายใจ ไม่นานครับดรีมก็ผ่อนคลาย ผมเลยได้พรมหอม จูบ ซุกไซร้
ทั้งๆที่ดรีมยังคงใส่ชุด นศ. แบบนั้น ผมบอกดรีมว่าที่พี่ดื่มเบียร์วันนี้เพราะพี่เลิกกับพี่ปอยแบบที่ดรีมต้องการแล้วไง
ดรีมทำหน้าสนใจในสิ่งที่ผมพูด ดรีมถามว่าจริงเหรอ ทำไมเลิกกันปุบปับ ก่อนหน้านี้นู๋เคยบอกให้เลิกพี่ก็คาราคาซัง
 ตอนนี้เลิกกันจริงเหรอ ผมก็เลือกที่จะปกปิดดรีมครับว่า พี่เลิกจริงๆ (ทั้งที่ยังไม่ได้เลิกกันจริง)
 ผมบอกว่าเพราะพี่ปอยแกมีคนของเธอแล้ว และมาหลอกพี่ พี่ปอยให้พี่เป็นแค่ตัวสำรองเท่านั้นแหล่ะ
(คำตอบที่ผมบอกไปนั่นก็คือสิ่งที่ผมสันนิษฐาน และเก็บไว้ในใจมาตลอดแต่พยายามไม่เอามาคิดเพราะกลัวจะเจ็บนั่นเองครับ) ดรีมบอกผมว่าดีใจจัง ต่อไปผมจะได้เป็นของดรีมคนเดียวแล้ว ดรีมพรมหอดแก้มผม และกอดผมไว้แน่น
ในใจตอนนั้นคือผมก็ยังสับสนว่าจะเคลียร์เรื่องปอยยังไง เพราะตอนนี้ก็ยังไม่ได้เลิกราอะไรกับปอย

ผมจูบปากดรีมอย่างแผ่วเบา มือไม้ก็ลุบไล้เอว ต้นขา ไหล่ ตอนนั้นผมเริ่มกรึ่มๆขึ้นมาแล้ว
 ผมบอกให้ดรีมถอดชุดนักศึกษาออกนะ พี่ก็จะถอดชุดทำงานแล้วเดี๋ยวเรากอดกันใต้ผ้าห่ม
เป็นปกติเหมือนที่ผ่านมาทุกๆครั้งครับ ที่ผมกับดรีมเล่นผีผ้าห่มกันตอนเที่ยง
พอทั้งผมและดรีมเปลือยเปล่าแล้ว ผมก็ดูดปาก ไซร้คอ บิ๊วอารมณ์ให้ดรีม
 ผมบอกว่าวันนี้จะทำให้ดรีมถึงสวรรค์ชั้นที่ 9 Grin

ดรีมก็หัวเราะเบาๆ (ที่ผ่านมาเวลาผมช่วยให้ดรีมเสร็จ ก็จะให้ดรีมหนีบๆ ขา แล้วผมก็ไซร้คอ ดุดนม จูบปากให้)
ครั้งนี้ผมก็ทำอย่างเดิมครับดูดปากและซุกไซร้คอมาเรื่อยถึงต้นคอ
 มือก็บีบเค้นนมไป ลูบเอว ต้นขาไป ตอนนั้นเลือดกายผมสูบฉีดไปหมด
 การซุกไซร้ใต้ผ้าห่มทำให้แต่ละคนไม่อายอีกฝ่ายแม้ว่าแสงสว่างในห้องจะสว่างเพราะเป็นตอนเที่ยงก็ตาม
 ดรีมคงเพิ่งอาบน้ำก่อนไปเรียนครับ ผมหอมกลิ่นกายจากตัวตรีมมาก ไม่ไหวแล้ว

ผมเลื่อนหน้ามุดลงมาที่หว่างขาดรีม แล้วดึงผ้าห่มให้พ้นบริเวณนั้น ผมแยกขาดรีมออก
 บอกดรีมว่าเดี๋ยวพี่จะขอชิมความสาวจากดรีมหน่อยนะ ดรีมก็นอนเหยเก ไม่ตอบอะไร
ผมมองดู H ของดรีมอย่างพินิจพิเคราะห์ อืม ... ของเด็ก นศ.วัยนี้มันอวบอูม เปร่งปลั่งสมวัยครับ

วันนี้ผมมองอย่างมีเป้าหมาย คือ หลังจากที่ผ่านมาตลอดร่วมเดือน ผมมัวแต่เล่นผีผ้าห่มกับดรีม
 เก็บความต้องการในการมีอะไรที่เกิดเลยไปกว่าการสัมผัสลูบคลำไว้มาตลอด ผมลองเอานิ้วกลางแหย่ๆ
เพื่อเรียกน้ำหงี่ออกมา สลับกับการเลีย ดุน ร่อง H จนจมูกและปากผมเลอะไปด้วยน้ำเต็มไปหมด
ผมผละหน้าออกมามองมันอย่างเอ็นดู

ก่อนหน้านี้ผมเคยถามดรีมว่าเคยมีแฟนและเคยมีอะไรกันมาก่อนมั้ย ดรีมเคยสารภาพผมครับว่า
เคยมีแฟนตอน ม.ปลาย โดยเป็นความรักแบบปั๊บปี้เลิฟ
มันต่างจากการได้อยู่กับผมที่ผมได้ทำให้ดรีมสัมผัสถึงคำว่าถึงจุดสุดยอดได้
ผมเอาลิ้นแยงไปจนสุดแล้วตวัดแผล่บพลั่บ ๆ ทำกับดรีมวันนี้ผมมีเวลาเยอะ
 ไม่ต้องรีบไปทำงานตอนบ่ายเพราะกะจะลาป่วยบ่ายเลย ผมเล่นอยู่ตรงหว่างขาอยู่นานร่วม 10 นาที
สังเกตเห็นดรีมหงี่สุดๆ พอผมลุกตัวออกจากตรงนั้น ดรีมก็หุบต้นขาเข้าหากัน
เหมือนกับรู้ว่าจะต้องหนีบช่วยตัวเองให้เสร็จ แล้วถึงจะช่วยผม

ไม่ครับ วันนี้ผมไม่ให้ดรีมเสร็จด้วยวิธีนั้นอีกแล้ว ในหัวผมตอนนั้น
 ผมโกรธปอยน้อยใจปอย ผมเลยจะมาลงกับดรีม ให้ปอยรู้เลยว่าผมไม่ได้มีแค่ปอยคนเดียว
ผมก้มไปจูบปากดรีมอย่างดูดดื่ม แล้วเอามือแงะๆ ขาให้แยกออก ผมกระซิบบอกดรีมว่า
วันนี้พี่เลิกปอยแล้วไง ดรีมต้องยอมพี่นะ ดรีมสัญญาแล้ว ดรีมยังคงประหม่า หนีบขาไว้แน่น

ผมเลื่อนหน้ามาดูดนมอย่างตะกละตะกราม นมของดรีมสวยจริงๆ ครับ คาดว่าไซส์ 33 กลมพอดีมือ
ผิวขาวๆ แบบคุณหนู มันเลยทำให้ท่อนบนที่เปลือยเปล่าขาวบริ๊งค์มาก ผมดูดนม เลียฐานนมไล่ขึ้นลง
 ดูดดุนหัวนมบ้าง สลับกับเลื่อนตัวไปจูบปากบ้าง ระหว่างทำผมก็ใช้ภาษากายเอาเข่า
 เอามือช่วยแยกช่วงขาดรีมให้อ้าออก ไม่เกิน 10 นาทีครับ ดรีมเริ่มคล้อยตามแล้ว

ผมบอกดรีมว่า ต่อไปพี่จะรักดรีมคนเดียวนะ เชื่อในพี่นะ ผมหอมหน้าผากดรีม ทำให้ดรีมผ่อนคลาย
ทำตัวสบายตัวขึ้น ผมจับดรีมอ้าขาช้าๆ มองไปที่หว่างขาขนปุกปุยบางๆ เป็นหย่อมที่ขึ้นบนผิวขาวๆ
 ดรีมมันช่างยั่วยวน มองต่ำไปอีกนิด เห็นกลีบ H ที่อวบอูม มีน้ำหงี่เปลอะแล้วผมเตลิด
ผมยังไม่ทำอะไรครับ ฤทธิเบียร์คงเริ่มหมด ผมเอิ้มตัวไปเทเบียร์แล้วยกเบียร์กระดกอีก 2-3 อึก เ
อาล่ะครับเลือดลมสูบฉีดขึ้นแล้ว ตอนนั้นดรีมหลับตาพริ้มครับ

ผมเริ่มขยับตัวเข้าหาดรีม ที่ตอนนี้นอนผ่อนคลายอยู่ด้านหน้า ผมจับเอา K ถูๆ ตรงร่องที่อวบอูมเปียกเยิ้มนั้น
ดรีมก็ยังไม่ลืมตาครับ หลับตานอนผ่อนคลาย ผมแนบตัวลงแล้วกระซิบบอกข้างหูว่า
พี่รักดรีมนะ ปล่อยตัวตามสบายเลยนะ

จากนั้นผมเอามือจับของผมแยงๆ ถูไถด้านนอก ก่อนจะจับให้ตรงองศา แล้วค่อยๆ แยงๆ ส่ายซ้ายขวาเข้าไปทีละนิด 
ของดรีมฟิตมากครับ นี่ขนาดน้ำหงี่เต็มร่องแล้ว ผมแยงกึ่งคาไว้แล้วบรรจงจูบปากเพื่อให้ดรีมฉีกขาเพิ่มขึ้น
ด้านล่างของผมผงกกึกๆ ของดรีมก็เหมือนจะพร้อมรับการล่วงล้ำไปแล้ว ผมเลยจัดการส่ายลำไปมาแล้วก็ดันตัวเข้า

พรวดดด... คราวนี้เข้าไปจนได้ อุ่นรัดแน่นมาก ถึงดรีมจะเคยเจอเรื่องแบบนี้ แต่ก็คงจะนานมากมาแล้ว
 เพราะผมรับรู้ได้เลยว่ามันฟิตมาก และด้านในตอดปลาย K ไว้ตุบๆ คับแน่นไปหมด
ผมเริ่มถอนลำออกมาเพื่อเตรียมดันเข้าไปใหม่ จังหวะที่จะโยกออก ดรีมผวาตัวแน่นกอดคอผมไว้
 แล้วบอกว่าหนูเป็นของพี่แล้วนะ ต้องรักหนูคนเดียวนะ ผมเลยปลอบด้วยการหอมแก้มแล้วบอกว่า
จ๊ะ พี่จะรักดรีมมากๆ แล้วผมก็จัดการซอยเนิบนาบๆ

โอยยย ที่ผ่านมาผมเก็บดรีมไว้ไม่ยอมล่วงล้ำมาเป็นเดือน จนวันนี้ผมได้สอดใส่เสียที 
ความรู้สึกมันดีเยี่ยม การดื่มเบียร์ไปไม่มากไม่น้อยทำให้อารมณ์มันเตลิด เลือดสูบฉีด
 ตอนนั้นน่าจะบ่ายแก่ๆ แดดเริ่มส่องเข้าทางหน้าต่างห้องนอนแล้ว
ทำให้เห็นเรือนร่างดรีมที่อยู่ด้านล่างชัดขึ้นไปอีก
ใครจะไปรู้ว่าในเวลาที่ผู้คนนั่งทำงาน หรือนักศึกษากำลังนั่งเรียนอยู่นั้น
จะมีคนคู่หนึ่งกำลังแสดงบทรักกันอย่างดูดดื่ม ผมจะรักดรีมให้มากๆ

ผมสัญญากับตัวเองในขณะที่ผมเนิบนาบ ซอยตั่บๆ เบาๆ ดูสินี่เลยบ่ายแล้ว ปอยก็ยังไม่ติดต่อกลับมา 
ระหว่างที่ทำอะไรลงไปนั้น ผมตระหนักคิดตลอดเวลาว่าได้ทำตัวเองให้ยุ่งเหยิงอีกแล้ว
หลังจากนี้ต่อไปคงต้องสลับรางรถไฟให้วุ่น แต่ไม่เป็นไรขอทำหน้าที่ ณ ตอนนั้นให้ดีที่สุดเป็นพอ

ผมบอกดรีมว่าอยากให้ดรีมขึ้นด้านบนนะ ดรีมจะได้ผ่อนคลาย สบายกว่านอนหงาย
ผมค่อยๆถอนลำของผมออก แล้วพลิกตัวนอนหงาย จากนั้นก็ช่วยพยุงตัวดรีมให้ขึ้นมาคร่อมตัวผม
ดรีมก็เก้ๆ กังๆ เล็กน้อย เพราะไม่เคยต้องขึ้นให้ผมแล้วต้องเอาของผมสอดไปในร่อง H  ของดรีมมาก่อน
ก่อนหน้านี้จะเล่นกับพอเนื้อแนบเนื้อ จวนเจียนจวนไปจะได้สอดเท่านั้น

ผมจับของผมให้ตั้งเด่ แล้วบอกดรีมให้หย่อนตัวมาให้พอดีนะ ดรีมก็ช่วยเอามือจับแล้วแยงๆ หามูมเล็กน้อย
 จากนั้นก็นั่งคร่อมพรวด....ด โอยยย  เสียวสุดๆ มันฟิตคับมาก ผมบอกให้ดรีมคาไว้แบบนั้นแหล่ะ
แล้วโน้มตัวมาจูบปากผม พอดรีมก้มตัวต่ำลงมาดูดปากผม เป็นผมครับที่ทำหน้าที่กระดกก้นกระเด้า ตั่บๆ ๆ เบาๆ ช้า
ดรีมส่งสัญญานว่าเสียวด้วยการระรัวลิ้นในปากผม สลับกับกับครางอุ้อี้ในลำคอ

ผมเห็นดรีมอย่างนั้นก็พึงพอใจ มือก็จับเอวเดรีมให้อยู่ลอยเหนือตัวผมเล้กน้อยเพื่อให้มีจังหวะที่ผมจะกระเด้าเด้งรับพอเข้าสุด ออกสุด ดรีมบอกว่าโอยย ทำไมรุ้สึกดีอย่างงี้ แบบนี้ถ้าเสร็จนะ คงจะเสียวมากๆ แน่ 
ผมยิ้มๆ ตอบดรีมว่า เห็นมั้ยการมีอะไรนะมันมีความสุขนะ ปล่อยตัวตามสบายเลย ถ้าอยากเสร็จก็บอก
 ดรีมพยักหน้ารับ ผมจับเอว ก้น ลูบไล้ไปมา สลับกับการกดเพื่อให้รับกับการกระเด้งตัวขึ้นของผม

ตั่บ ๆๆ ผมทำอย่างนุ่มนวล ไม่ต้องรีบร้อนมีเวลาไปถึงเย็น
ดรีมบอกว่าอยุ่ท่านี้แล้วสบายตัว ใช่ครับ เพราะดรีมไม่ได้เป็นคนขย่มตัว หรือโยกคลึงอะไร
 แต่เป็นเป็นที่เป็นฝ่ายเด้งช่วงรับตั่บๆ ๆ รับกับจังหวะเข้าออก ผมเลยบอกให้ดรีมว่า
ลองลุกตัวขึ้นแล้วขย่มโยกดูเองสิ ดรีมยังอายๆ ที่จะต้องผละตัวจากการที่เอาหน้าไว้ชิดหน้าผม
แล้วต้องเป็น women on top  ถ้าเคยๆ กันมาก่อนแล้วก็ไม่ขัดเขินครับ แต่ดรีมยังคงประหม่าเล็กน้อย
ผมเลยบอกว่าไม่ต้องอายนะ ทำตามสบายเลย แล้วก็จุ๊บหน้าผากให้กำลังใจ

ดรีมเลยยกตัวเหนือขึ้น โอววว ท่านี้มันเห็นทรวดทรงหมดครับ ผิวขาวๆ
เอวคอดๆ หน้าอกกลมกลึงเป็นลูกสวยงาม ดรีมกำลังโลดแล่นอยุ่ต่อหน้าผม ผมบอกให้ดรีมเอาเลยนะ
ลองคลึง โยกดู ถ้าเสียวมากๆ ก็เน้นๆ ตรงมุมนั้นดรีมจะได้ถึงสวรรค์ ผมปลอบโยนไป แนะนำไป มือก็เอื้อมไปบีบนม

ดรีมลองขย่มตัวขึ้นลงช้าๆ โอยยย ซี๊ดเสียวมาก ผมผงกหัวดุท่อน K ผมที่กำลังถูกดรีมดูดเข้า-ออกเข้าออกช้า
ทนเสียวไม่ไหวก็เด้งก้นรับแล้วซอยไป 3-4 หน แล้วก็ให้ดรีมขย่มต่อ รู้สึกว่าดรีมเริ่มจะเพลินกับท่านี้แล้วครับ
เห็นดรีมครางเบาๆ บอกว่า ดีจังเลย โอยยย ดรีมชอบจังพี่ รู้งี้ทำแบบนี้ตั้งนานแล้ว  ผมได้ยินพูดแบบนี้ก็ยิ่งมีอารมณ์
ตาผมจ้องมองไปที่ดรีมที่กำลังโยกขย่มอยู่ด้านบน ตอนนั้นรู้สึกดีมากๆ ผมถามดรีมว่าถ้าอยู่ท่านี้จะเสร็จได้มั้ย

ดรีมครางกระเส่าๆ อาจ...จะ อาจจะได้อยู่ โอยยยย ผมเห็นดรีมเริ่มมีสมาธิกับการโยกคลึงอยู่
เอาล่ะไม่ถามขัดจังหวะ ใช้ภาษากายช่วยดีกว่า ผมเอามือบีบเค้นหน้าอกที่อยู่ห่างพอดีสุดแขน
บีบคลึงไปก็ชักเริ่มอยากจะดูดดื่มกับมันอีกแล้ว ผมเลยจับก้นดรีมให้ค้างไว้ก่อน
 แล้วผมขยับๆ เลื่อนตัวมาที่ขอบเตียง ซึ่งดรีมก็ยังคร่อมบนตัวอยู่ ผมลุกขึ้นนั่งขอบเตียงมีดรีมนั่งคร่อม
ท่านี้ทำให้ผมเอาหน้าซุกไซร้คอ ดุดนมได้ แล้วช่วงขาก็จะห้อยพอดีให้ดรีมมีพื้นที่ชันขา โยกคลึงได้สะดวกขึ้น

โอยยย ท่านี้ K แทงเข้าไปลึกมาก ผมสวมกอดรีม ดรีมเริ่มเกร็งตัวบดคลึงด้านล่างรุนแรงขึ้น
ผมรุ้เลยว่าดรีมคงใกล้จะเสร็จ ผมบอกดรีมว่า ดรีมเสร็จก่อนเลยนะ เสร็จคาท่อน K เลย เดี๋ยวพี่จะตามไปนะ
 ดรีมได้ฟังแบบนั้นก็เร่งจังหวะ ผมมีความสุขสุดๆ ปล่อยให้ดรีมทำไป สักพัก โอยยย  ดรีมครางเบาๆ 
แล้วเอาปากมาดุดปากผม ระรัวลิ้นดูดลิ้นผมแทบจะกลืนไปถ้าทำได้  สัญญานว่าใกล้จะเสร็จแล้วนั่นเอง โ

อยยย โอยยย ดรีมเร่งขโยก จากนั้นก็กรี้ดเบาๆ แล้วกอดผมแน่น ดรีมถึงจุดสุดยอดแล้ว ผมถามว่าเป็นไงบ้าง
ดีกว่าหนีบช่วยตัวเองมั้ย ดรีมซึ่งตอนนั้นผมกระเซิงหน้าเต็มไปด้วยเหงื่อบางๆ ยิ้มๆ
 บอกว่าหนูมีความสุขที่สุด หนูรักพี่มากๆ เป็นคำตอบที่ทำให้ผมมีอารมณ์
 เลยบอกว่าเดี๋ยวจะถึงคราวพี่ตามไปบ้างล่ะนะ  ผมพยุงตัวดรีมขึ้นแล้วจับให้นอนหงาย
 จากนั้นก้เลื่อนตัวเข้าหา จัดการเอา K แยงเข้าไปในร่องที่ยังตอดตุบๆ อุ่นๆ อยู่
หนนี้แทงเข้าไปได้ง่ายขึ้น ผมลงมือซอยตั่บๆๆ ก้มตัวดูดนม จูบปาก ไซร้คอ ดรีมครางรับตลอด
ได้ยินเสียงครางแล้วยิ่งทำให้มีอารมณ์ เอาล่ะเว้ยเฮ้ย ผมเริ่มอยากเสร็จแล้ว ยกหน้าค่อยทำท่าใหม่ๆ
เสร็จท่านี้ไปก่อนละกันวุ้ย ผมเริ่มซอยเข้าออกเร็วขึ้นตั่บๆๆ สมาธิเริ่มมาอยู่ตรงท้องน้อย
คิดอยู่ในใจว่าจะหลั่งนอกหรือใน ผมไม่อยากให้ดรีมตกใจกับครั้งแรก
เลยตัดสินใจว่าเดี๋ยวจะหลั่งบนหน้าท้องเนียนๆ ดีกว่า 

ตั่บๆ ๆ โอยย ผมครางเบาๆ ดรีมก็เอามือจิกก้นผมแน่น ผมบอกว่าพี่จะเสร็จแล้วนะ
พี่จะเสร็จแล้ว ณ ตอนนั้นถ้าผมจะหลั่งในดรีมก็คงไม่ว่าอะไร
แต่ผมตัดสินใจครับว่าจะหลั่งนอก โอะ..โอ๊ยย ผมชักออกมาแล้วรูด 4-5 ครั้ง
 น้ำเชื้อก็พุ่งปรี๊ดส์ ฉีดเลอะเต็มหน้าท้องดรีม  ดรีมไม่ตกใจกับน้ำเชื้อครับ
 เพราะที่ผ่านมาที่เราช่วยกัน ผมก้จะชักให้หลั่งเลอะตัวดรีมอยู่ตลอด
แต่รอบนี้เป็นการชักมาหลั่ง หลังจากถอนมาจาก H ของดรีม โอยย น้ำเยอะมาก 
ดรีมเอามือมาลูบๆ เล่น ผมล้มตัวนอนข้างดรีม เอามือกุมมือไว้

ผมบอกดรีมไม่รู้ว่าเกิดขึ้นเพราะต้องการประชดปอยรึป่าวว่า ผมรักดรีมมากๆ ๆๆ
 ไม่เคยรักใครเท่านี้มาก่อนเลย ดรีมตะแคงตัวมากอดผม แล้วก็บอกว่าขอบคุณพี่ที่รักดรีมมากขนาดนี้ค่ะ
บรรยากาศตอนนั้นถ้าผมไม่ได้ซ่อนใครไว้ และไม่มีปมในใจเรื่องปอย มันคงจะดี
เพราะดรีมก็ค่อนข้างรักผมมาก ผมยังไม่อยากนึกอะไรอีกแล้ว ผมบอกดรีมว่า

เสียดายเบียร์เนอะ เหลืออีก 2 ขวด เดี๋ยวดื่มเบียร์เติมพลังดีกว่า 
ดรีมยิ้มๆ แล้วก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ ส่วนผมเอามือถือมาดูก็ยังไร้วี่แววการติดต่อกลับจากปอย

เฮ้อ..พอสบายตัวเสร็จ ก็นึกถึงปอยอีกจนได้

วันนั้นผมอยู่กับดรีมไปจนถึง 5 โมงเย็น มีอะไรกันอีก 2 ครั้ง
 เอาให้สาแก่ใจแห่งการรอคอยไปเลย แทงสดแต่หลั่งนอกครับ ค่อยดูวันปลอดภัยหน้า7 หลัง 7 ในเดือนต่อมา
ผมถึงจะมีโอกาสหลั่งใน พอดรีมกลับบ้านไปแล้วในเย็นวันนั้น
 ผมรับรุ้ได้เลยว่าผู้หญิงมีความรุ้สึกว่ารักผมมากขึ้น
ดรีมหมั่นโทรหาผมบ่อยขึ้นจากที่ตอนยังไม่ได้มีไรกันก็โทรหากันพอประปราย คุย m บ้าง 

แล้วซัก 1 ทุ่ม ปอยก็โทรหาผม ปอยบอกผมว่าต่อไปนี้นะถ้าปอยไม่รับสายน่ะ ก็ไม่ต้องขยันโทรจิก
โทรตามสายเกือบไหม้อีกนะ ถ้าสะดวกจะโทรกลับ เอ่อ... คือปอยเลือกจะตอบผมแบบนี้
ผมเองก็คิดไปเรื่องอื่นไม่ได้ล่ะครับ ปอยมีอะไรที่ปกปิดผม ระหว่างที่ผมไม่รู้ว่าปอยทำอะไรที่ไหน อย่างไร
จะให้ผมทำใจว่าปอยคงไปนั่งกินข้าว ไม่ได้มีไรเกินเลย ผมก็ข่มใจได้ยาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2014, 05:24:55 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #132 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 05:29:00 PM »

เรื่องของปอย ใกล้ได้ข้อยุติ

ตลอดเวลาที่ผมเป็นคนจับปลาหลายมือมีทั้งน้องทราย ดรีม อ้อ และปอยนั้น กินเวลานานร่วมปี
จนน้องทรายเรียนอยู่ปี 4 แล้ว ดรีมเองก็ใกล้จะเรียนจบมหาลัย
สำหรับอ้อกับผมหลังจากผ่านคืนนั้น เราก็มีความรุ้สึกดีๆ
คุยกันแบบห่วงใยกันแบบรุ้จักว่าต้องวางตัวระหว่างกันยังไงโดยมีเส้นกั้นระหว่างกัน

สำหรับผมกับปอย ก็คบกันแบบจวนอยู่จวนไป  ต่อหน้าผมปอยจะแสดงออกว่ารักผม ผูกพันกัน แ
สดงออกกับผมเหมือนเรามีกันแค่สองคน  แต่ถ้าจังหวะที่จะหายเงียบ หรือมีลับลมคมในอะไร
ปอยก็จะหายไปดื้อๆ จนผมเองก็เริ่มจะหมดรักปอยไปเรื่อยๆ จากที่เคยรักมากที่สุดในบรรดาสามคนที่คบพร้อมกัน
 ยิ่งมีบางครั้งผมจะมีอะไรด้วยแบบไม่ใช้ถุงยาง ปอยเองก็บอกว่าช่วงนี้อยากให้ใส่ก่อนนะ กลัวจะพลาดท้อง
คือ ผมเองก็เลยตามเลย

เฮ้อ... มันเลยคบกันไม่ค่อยสนิทใจนัก คือมันเป็นอย่างงี้ครับ...
 Cry

ถึงแม้ไอ้พี่ชาติจะตัดขาดจากปอยเพราะต้องไปทำงานต่างประเทศแล้ว
แต่ปอยก็ยังไม่เลิกพฤติกรรมหลบๆ ซ่อนๆ มีความลับต่อผม
 ตอนนั้นเนื่องจากผมเองก็ยังจำเป็นต้องจัดเวลาสำหรับทราย
 และดรีม เลยไม่สามารถติดตามปอยได้ทุกฝีก้าว ซึ่งก็คงเป็นการดีต่อผมด้วยที่เวลาปอยหายไป
ผมจะมีเวลาอยู่กับคนอื่นๆ ได้แต่มันก็เป็นดาบสองคม เพราะยิ่งผมไม่ได้ตามติดใช้ชีวิตอยู่ร่วมกับปอย
ก็ทำให้ปอยไปทำในเรื่องที่ผมคาดไม่ถึงได้

การคบหาของผมกับปอยในองค์กรของผม เป็นที่รู้กันโดยทั่วไปของคนในองค์กร
 รวมถึงนุ้ยซึ่งขณะนั้นก็ยังทำงานที่เดียวกัน ผมหายโกรธเคืองนุ้ยไปนานล่ะคับ
แต่ไม่มีอะไรจะคุยกับนุ้ยนอกจากเรื่องงาน นานๆ ทีนุ้ยก็จะทักมา msn ถามว่าสบายดีมั้ย งานเยอะมั้ย
ซึ่งผมก็ตอบไปธรรมดา ลืมเรื่องราวความผูกพันอันแสนสั้นและการถูกทำร้ายจิตใจไปหมดแล้วครับ
ผมก็ติดตามทราบข่าวห่างๆ ว่า ตอนนั้นนุ้ยคบลูกชายเจ้าของรีสอร์ตอยู่

มีวันหนึ่งนุ้ยทักผมว่าวันก่อนเห็นปอยซ้อนมอไซด์เด็กนักศึกษาผู้ชาย
ดูจากฟอร์มแล้วน่าจะมหาลัยเดียวกับทราย ผมอ่านแล้วก็ไม่ได้เอะใจใส่ใจอะไรครับ
เพราะองค์กรที่ผมทำงานอยู่จะมี นศ.มหาลัยมาฝึกงานอยู่ประจำ
 แล้วก็อาจเป็นไปได้ที่ปอยจะซ้อนท้ายรถ จยย.ไปนั่นมานี่ โดยขอให้เด็กฝึกงานช่วยขี่ให้
ผมพยายามมองในแง่บวกไว้ก่อน ปอยกับนักศึกษาฝึกงานเป็นไปไม่ได้เด็ดขาด
 เพราะสมมติฐานในหัวที่ผมตั้งไว้ในใจตลอดมาคือ ถ้าปอยจะแอบคงใครสักคน

คนนั้นต้องเป็นผุ้ใหญ่มีตังค์ แล้วปอยอาจจะเข้าไปเป็นเมียน้อยเค้านานมาแล้วก่อนจะรู้จักผม
 อยู่ในความสัมพันธ์แบบปกปิด พอปอยมาพบผมที่รักปอยอย่างจริงจัง ปอยเองก็รักผมมาก
ปอยเลยยกให้ผมเป็นแฟนออกสาธารณะ แต่ถ้าผู้ใหญ่ใจดีคนนั้นต้องการพบปอยปอยก็คงจะปฏิเสธไม่ได้
อาจเพราะเรื่องปัญหาทางบ้านที่ต้องใช้เงิน ไม่งั้นปอยคงไม่ไปยุ่งกับการส่ง นศ.ให้พวกนักเที่ยว บลาๆ ๆ

คือผมมีสมมติฐานนี้ในใจตลอดมาที่ปอยทำตัวลึกลับ ทุกครั้งที่ปอยหายไป
ผมก็จะลงมือทำต่อปอยอย่างสาสม คือ กลายเป็นว่าผมรับได้หากมันจะทำให้ปอยสบายใจ
แม้ผมจะเจ็บมากก็ตามที่เมียตัวเองที่คบกันอยู่ไม่เคยทำตัวให้บริสุทธิ์ใจได้ซักครั้งก็ตาม
ความรัก ความหวง และการตอบสนองกันได้ในเรื่องนั้น ทำให้ผมประคับประคองที่จะคบกับปอยมาได้
ปอยมักจะไม่ชอบให้ผมถามเรื่องครอบครัว หรือเรื่องอดีตมากนัก

ผมเคยเปิดอกคุยกับปอยในเรื่องความจำเป็นที่ปอยต้องทำงานเป็นแม่เล้า ส่ง นศ.ให้นักเที่ยวว่าอยากให้เลิก
 ปอยเคยพูดแบบประชดว่า ถ้าเลิกแล้วจะเอาเงินที่ไหนให้แม่ ให้หลานใช้จ่าย ไม่ได้มีเสี่ยรวยๆ เลี้ยงซักหน่อย

ด้วยสถานะการงานและค่าใช้จ่ายของผมในตอนนั้นก็ยังไม่สามารถจะอุปการะทั้งปอยและภาระของบ้านปอยได้ครับ
ลำพังตัวเองแล้วเจียดดูแลผู้หญิงที่คบหาทุกคนก็เครียดมากแล้วครับ วันนึงได้มีโอกาสคุยเรื่องนี้อีก
 เลยทำทีเป็นเกริ่นว่า ถ้าคนที่ปอยเลือกที่จะปกปิดไม่บอกผมนั้นเป็นนักศึกษามหาลัยแว๊นๆ ผมจะรู้สึกไงนะ
ปอยตีหน้านิ่งตะคอกใส่ผมว่า ใครมันจะบ้าไปเอา พากันอดแดรกตายกันพอดี ถ้าจะทิ้งผมไปเอาใครนะ
ขอเป็นเสี่ยรวยๆ เลย ซึ่งคำตอบก็ไม่ต่างไปจากที่ผมมีสมมติฐานครับ

วันนึงครับ ผมจดจำได้จนวันตายเลย ตอนนั้นเฟสบุ๊คเริ่มเข้ามาแทนที่ Hi5 แล้ว
ผมก็คลิกดูฟีตหน้าวอลของปอย ไปเรื่อยๆ ปกติจะไม่มีอะไรผิดสังเกต ถ้าปอยจะมีใครซ่อนไว้
คนนั้นคงเป็นผุ้ใหญ่ไม่เล่นเฟสบุ๊ค เพราะเป็นอะไรที่ใหม่มาก ณ ตอนนั้น ผมเลื่อนไปดุรูปไป
ไปสะดุดตรงคำพูดเม้นอันหนึ่งของใครซักคนแซวปอยประมาณว่า

“อย่ากินมากดิ เดี๋ยวอ้วนน๊า”

คือถ้าเป็นเพื่อนสนิทเม้นกันก็ยังพอคิดว่าขำๆ แต่พอผมคลิกไปดูเฟสเจ้าหมอนี่
มันคือเด็ก นศ.ปี4 หน้าตาแนวกวนๆ เจาะหู คือ ประมาณว่าถ้าจะเป็นที่ดึงดูดของสาวๆ ก็คงเป็นพวกสก๊อย
ผมก็ไล่ดูรูปเรื่อยๆ ก็ประติดประต่อได้ว่า ไอ้หมอนี่มันฝึกงานที่ออฟฟิศปอยเพราะมีรูปตอนทานข้าวเที่ยงกับพี่ที่ทำงานนั้น
ผมเริ่มเอาสิ่งที่นุ้ยเล่ามาประมวล ในใจเต้นตึกตั่กๆ เริ่มเห็นอะไรไม่ชอบมาพากลล่ะ

วันนั้นผมนัดกับปอยว่าเย็นนี้ขอเคลียร์เรื่องนี้หน่อยนะ มันคืออะไร ยังไง
ไอ้เด็ก นศ.นี่มาทำตีสนิทกับปอยได้ยังไง ฯลฯ 4 โมงครึ่งปุ๊บ ผมนัดเจอที่ห้องปอย
ปอยมาถึงด้วยสีหน้าหงุดหงิดใส่ผม ผมพยายามคุยด้วยน้ำเสียงเบา ไม่โมโหคาดคั้นอะไรทั้งนั้น
ผมถามว่าหลังจากไอ้เจ้าชาติพ้นไปจากชีวิตของเราแล้ว ผมนึกว่าเราจะได้รักกันอย่างสนิทใจ
แต่ผมก็ต้องเจอว่าปอยยังทำตัวลึกลับ เหมือนมีผู้ชายอีกคนอยู่อีก

ผมรู้หมดว่าปอยต้องมีอีกคนที่คบหาอยู่และอาจจะเป็นผุ้มีพระคุณกับปอยแต่ไหนแต่ไรก่อนผมจะเข้ามา
ผมก็ทำใจรับได้ แต่วันนี้กลับมีตัวละครใหม่โผล่มาอีก คือ ไอ้น้องนักศึกษาคนนี้ มันหมายความว่าไง
ผมระบายในสิ่งที่ผมน้อยใจออกมาหมด แม้ปอยจะมีเสี่ยเลี้ยง ผมก็รับได้
ผมอยากบอกว่าในบรรดา 3-4 คนที่ผมคบหา ผมเลือกปอยเป็นเบอร์ 1
และพร้อมจะเลิกทุกคนหมด เพื่อมารักกับปอยคนเดียวด้วยซ้ำ
แต่ผมทำไม่ได้ไม่สามารถบอกให้ปอยเห็นว่าผมรักปอยแค่ไหนจากเรื่องดังกล่าวได้
 ปอยน่าจะรู้สึกผิดที่หลอกผมซ้ำๆ ซากๆ เรื่อยมา และคงคิดว่าผมไม่เอะใจ

แต่วันนี้ผมพรั่งพรูระบายออกมาหมด  ปอยเธอร้องไห้ แล้วก็กอดผม
 ปอยบอกว่าปอยรักผมมากที่สุด แต่ปัญหาชีวิตของปอยมันแก้ไขยังไม่ได้

ผมฟังแค่นี้ก็เข้าใจล่ะว่าสมมติฐานที่ผมเคยสงสัยมันคงจริง ว่าต้องมีผู้ใหญ่ใจดีช่วยเหลือปอยอยู่
 ผมเค้นถามว่าคนๆนั้นคือใคร บอกมาเหอะ ผมรับได้ แล้ววันนึงปอยก็ขอเค้าว่าปอยจะขอมีชีวิตใหม่กับคนที่ปอยรัก
บอกเค้าไปนะ ผมอัออั้นน้ำตาไม่ไหวเหมือนกัน สมเพชตัวเองทำไมต้องมาพบเจอแต่เรื่องแบบนี้ก็ไม่รู้
ผมเกลี้ยกล่อมหว่านล้อมจนปอยยอมบอกว่าปอยเคยเป็นเด็กของตำรวจตั้งแต่สมัยที่ปอยเรียน
(น่าจะรู้จักกันตั้งแต่ทำงานร้านกลางคืน )

เฮ้อ ผมฟังแค่นี้ผมก็น้ำตาไหล ผมร้องไห้สะอึกสะอื้นเหมือนกัน สงสารปอย
และสงสารตัวเองว่าทำไมถึงมารู้จักกันช้า ผมกับปอยร้องไห้ทั้งคู่ ปอยเองก็รุ้ว่าการเป็นเมียเมีย เมียเก็บ
มันไม่จีรั่งยั่งยืน ไม่มีศักดิ์ศรี สิ่งที่ผมทำให้ปอยตลอดมา 2 ปี ผมทำให้ด้วยความบริสุทธิ์ใจ และปอยก็รับรุ้ได้
(แม้ว่าผมจะมีคนอื่นอยู่ แต่ผมก็จะเลิกทุกคนเพื่อปอย)

ปอยเองเสียใจ ร้องไห้หนักมาก จนกลายเป็นผมที่ต้องปลอบ
ผมเห็นปอยร้องไห้แล้วก็สงสารมาก ผมก็ฟึ๊ดฟัดร้องไห้ตาม จังหวะที่เงียบๆ ลงบ้าง
ผมก็ถามปอยว่า แล้วเด็ก นศ.ที่เม้นในเฟสนั่น ไม่ได้มีไรใช่ไหม  ปอยเองพยักหน้า
 ผมเลยบอกว่าตอนแรกนึกว่าปอยไปกิ๊กอะไรกับไอ้หมอนั่น คงไม่ใช่หรอกเนอะ
ปอยไม่ไปยุ่งกับ นศ. หรอกเนอะ ปอยกอดผมแล้วบอกว่าแค่มีผม กับท่านคนนั้น (ตำรวจซึ่งน่าจะมียศสูง)
ก็วุ่นวายในชีวิตมากแล้ว ไม่มีทางไปมองเด็กพรรภ์นั้นเด็ดขาด

ครับ วันนั้นจึงเป็นวันที่ทำให้ผมรับรู้ความจริงที่ผมเคยตั้งสมมติฐานมาโดยตลอด
และมันก็เป็นจริงๆ แต่การทำใจรับให้ได้นั้นยากมาก ผมอดสงสัย
และจะถามเรื่องท่านของปอยไม่ได้ ว่าเป็นใคร ตำแหน่งไหน ลูกเมียเค้าล่ะ
แล้วที่ปอยหายไปบ่อยๆ ไปหาเค้าใช่มั้ย  ปอยเลือกตอบบางคำถามเท่านั้น

ผมจึงยังไม่รุ้อะไรมาก รู้แค่ว่าปอยไม่ได้มีผมคนเดียว ความรู้สึกหลังจากวันนั้นของผมมันสับสน
ทำใจได้ยาก ปอยแสดงออกว่ารักผมมาก ปอยย้ำกับผมและปลอบทุกครั้งที่จะขอไปธุระว่า
 ไม่ต้องคิดมาก ปอยไม่ได้ไปนอนด้วยหรอก ท่านเค้าใจดี เค้าแคให้ไปนั่งคุย กินข้าวด้วยเท่านั้น

ครับ จะมีผู้ชายคนไหนทนได้แบบผมบ้าง ผมต้องทำใจที่แฟนตัวเองจะต้องไปหาผุ้ชายคนอื่น
 ถ้าถามว่าทำไมผมไม่รั้งไว้ ปอยบอกกับผมว่าขอเวลาปอยไม่นานนะ จะขอท่านว่าจะขอใช้ชีวิตใหม่
 ท่านมีเงินไปหาเด็กเลี้ยงคนใหม่ไม่ยาก บลาๆ ๆ  ปอยเองจะปลอบผมแบบนี้ตลอด

ผมเคยทนมาตั้งแต่สมัยไอ้พี่ชาติมาแล้ว รอบนี้ผมก็ต้องทนรับสภาพอีกครั้ง
ผมว่ามันคงเป็นบาปเป็นเวรกรรมของผมเองที่ทำให้ผมเจอเรื่องแบบนี้
ถ้าผมจบกับปอยตั้งแต่ครั้งสองครั้งแรก ด้วยการมองว่ามันเป็นวันไนท์แสตนด์
แบบที่ปอยต้องการ และผมไม่เอาตัวเข้าไปยุ่งไปผูกพันกับปอยขนาดนี้ ผมก็คงไม่เจ็บซ้ำเจ็บซาก
มิน่าครับ ใหม่ๆที่ผมพยายามเข้าไปผูกพันทำดีกับปอย ปอยถึงปฏิเสธทุกทาง Cry

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2014, 05:30:25 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #133 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 05:57:26 AM »

รอตอนจบปอยครับ

Wink

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

ZzRkoliveforUzZ
า่้่ส
ปลิงกิติมศักดิ์
*

ZzzสวดยวดเลยzzZ

« ตอบ #134 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 01:11:52 PM »

อยากรู้ว่าแฟนคนปัจจุบันของพี่คือใครกันนะ     
รอตอนต่อไปครับ!!
Mongvish

« ตอบ #135 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 05:32:20 PM »

อยากรู้ว่าแฟนคนปัจจุบันของพี่คือใครกันนะ     

แฟนคนปัจจุบันที่ผมเลือกเป็นภรรยา ก็เข้ามาพร้อมๆ กับเหตุการณ์ของปอยนี่ล่ะครับ
แต่ไม่เล่าละเอียดนะ เน้นไปทางผู้หญิงรอบกายคนอื่นๆ  Cheesy
Mongvish

« ตอบ #136 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 05:38:37 PM »

เรื่องของปอยใกล้ยุติ

นับตั้งแต่ที่ปอยบอกความจริงกับผมในวันนั้น เราต่างยินยอมพร้อมใจกันว่าถ้าจะมีอะไรกันจะใช้ถุงยางอนามัยทุกครั้ง
ถึงมันจะทำให้ต่างคนต่างถึงจุดหมายทุกครั้ง แต่ในความเป็นคนรักกันแล้วต้องใช้ถุงยางอนามัยมัน
เลยทำให้ความสัมพันธ์ห่างเหินไปทีละนิด
เมื่อเริ่มต้นตอนคบกันใหม่ๆ ที่ผมมองว่าปอยเป็นคนมีแรงดึงดูดในเรื่องนั้นอย่างมาก
พอความจริงมันชัดเจนขึ้นจากการสารภาพของปอย
หลังๆ มามันก็เลยจางหายไป

มีบางครั้งที่ผมคึกเป็นคราวๆ ผมก็จะรีดพิษปอยก่อนที่ปอยจะออกไปข้างนอก
หรือบางครั้งตอนปอยกลับมาดึกๆ ดื่นๆ ผมก็จะตรวจสอบร่างกายปอย ซึ่งนานๆ จะทำครั้ง                 
คือผมไม่อยากให้ปอยรู้สึกผิดว่าเป็นผุ้หญิงสองผัว ผมเลยไม่ค่อยมีอะไรกับปอยแล้ว
เน้นคุยกันเสียมากกว่า

คนที่ผมนอนด้วยมีไรด้วยจึงเป็นดรีมมากกว่า

และแล้วก็ถึงเวลาที่ชีวิตคนเราต้องแยกย้ายกันไปตามกาลเวลาครับ  Sad
คือน้องทรายเธอเรียนจบปี 4 แล้ว ทรายบอกว่าจะลองไปหางานทำที่จังหวัดบ้านเกิดตัวเองดูซักระยะ
ถ้าไม่มีก็คงหางานที่กรุงเทพฯ

ผมใจหายแว๊บ
เพราะตลอดสี่ปีที่ผานมาทรายรักผมมาก แต่ผมเรียงความสำคัยให้ทรายเป็นอันดับท้ายๆ มองเป็นของตาย
ผมอดตำหนิตัวเองไม่ได้ ผมเครียดและร้องไห้กับเรื่องนี้ แล้วพอห่างไกลกันมันเลยทำให้ความรักมันจางลง
และทรายมีคนที่ดีกับเธอมากๆ เธอโทรมาสารภาพกับผมว่า ช่วงที่ทรายห่างผมไปทำงานที่บ้าน มีคนที่ดีมากๆ มาจีบ
เค้าดีกับทรายมาก ทรายไม่รุ้จะทำไงดี เพราะทรายรักผมมาก ผมไม่อยากให้ทรายต้องมาเจ็บเพราะผมอีกแล้ว
ผมเลยแนะนำว่าทรายก็อาจลองเปิดใจคบดูได้นะ ไม่ต้องปฏิเสธคนดีๆ นะ พี่เข้าใจ
คือกว่าจะให้ทรายยอมรับและเข้าใจความเป็นจริงของคนได้ ทรายและผมก็เสียอกเสียใจมากครับ

จนวันนี้ทรายก็คบหากับคนนี้และมีลูก มีครอบครัวอบอุ่นไปแล้วครับ

มาที่เรื่องของปอยต่อครับ

วันนึงปอยมาบอกผมแปลกๆ ว่า เช้าๆจะเข้ามาหาผมที่บ้านนะ อย่าเพิ่งออกบ้านไปไหน
ผมค่อนข้างงงเล็กน้อย เพราะปกติถ้าผมไม่นัดปอยให้มาหา ปอยจะไม่มีทางมาหาผมที่บ้านหรอกครับ
และช่วงนั้นผมก็ไม่ค่อยได้ไปหาปอยแล้วด้วย คือ อาทิตย์นึงจะขอไปนอนกอดปอยที่หอซัก 1-2 คืน
บางทีปอยอ้างว่าไม่สะดวกนะ คือถ้าปอยไม่สะดวกก็จะว่างเว้นจากการให้ผมไปหา 10-15 วัน ก็เคยมี
มันเลยกลายเป็นความห่างเหินกันมาก

ผมก้ได้แต่หวังในใจว่าถ้าไอ้คุณท่านคนนั้นมันรักปอยมากๆ ขนาดกักตัวปอยไว้นานขนาดนี้นะ
มึงเลิกเมียหลวงแล้วมาคบกับปอยออกสังคมเหอะนะ ผมจะได้ตัดใจยอมไปจากปอยเอง

คือ 3-4 เดือนที่ปอยและผมห่างเหินกัน ผมเริ่มทำใจได้ส่วนหนึ่งแล้ว ผมทำใจว่าาผมกับปอยไม่ใช่เนื้อคู่กัน
ผมคงอาจจะต้องเลือกระหว่างดรีม หรือแฟนผม (ตอนนั้นผมเริ่มมองคนที่เหมาะกับผมไว้แล้วครับ) คนใดคนหนึ่ง

วันนั้นเป็นวันหยุดนักขัดฤกษ์ช่วงกลางปีพอดีครับ ผมจำได้แม่น ปอยมาที่บ้านผม 9 โมงครับ
ผมสังเกตุว่าปอยรร้องไห้มาแน่ๆ เพราะตาบวมๆ ปอยเจอหน้าผมก็สวมกอดผม
แล้วบอกผมว่า ปอยสงสารผมมาก แต่ชะตาชีวิตมันคงกำหนดแล้ว
ปอยไม่อาจจะอยู่กับผมได้เหมือนดั่งที่ผมตั้งใจ

แค่ปอยเกริ่นแค่นี้ ผมก็น้ำตาซึมแล้ว เพราะเตรียมใจมานานแล้วว่า คงมีซักวันที่ปอยจะตัดใจจากผม หรือไม่ก็ผู้ใหญ่คนนั้น
 ปอยมาบอกแบบนี้เลยทำให้ผมรู้ว่าปอยไม่เลือกผม
ผมปลอบปอย เช็ดน้ำตาให้ปอย บอกว่าไม่ต้องเสียใจนะ เราคบกันมาได้ถึงขนาดนี้ ถือว่าดีที่สุดแล้ว
ผมก็เสียใจที่ไม่ได้อยู่ที่จะรัก ดูแลปอยเหมือนที่เคยตั้งใจไว้ ผมร้องไห้โฮเลยครับ

ผมถามปอยว่าไม่ได้เจอปอยตั้งเกือบครึ่งเดือนเลยนะ
 (คือช่วงที่ปอยหายไป ปอยก็เลือกที่จะไม่ออน msn อัพเฟส หรืออะไร
 ผมเองก็ไม่ขวนขายจะโทรหาเช่นกันเพราะต้องการข่มใจเตรียมใจไว้ มันเหมือนกับรู้ว่าเป็นช่วงสุดท้ายของการต้องเลิกกัน
ผมมีเซ๊นส์)

ผมถามปอยว่าท่านดูแลปอยดีใช่ไหม  ปอยสะอึกสะอื้นครับ
ผมเลยถามปอยว่าแสดงว่าท่านเลือกจะยกให้ปอยเป็นภรรยาออกหน้าออกตาในสังคมใช่มั้ย
ผมทำใจรับได้หมดล่ะครับ ปอยก็ไม่ตอบ ปอยกอดผมและเงยตามาจูบปากผม
ทั้งๆที่น้ำตาทั้งผมและปอยยังเปื้อนเปียกเต็มหน้า

ผมงงเล็กน้อย ผมคิดว่าปอยคงต้องการจะบอกให้ผมรับรู้ว่าปอยรักผมมากๆ  ผมเลยจูบปากตอบกลับไปบ้าง
ปอยพยายามจะดุนลิ้น แยงมา แล้วจะทำเหมือนเช่นทุกครั้งที่เวลาเราดูดปากกัน
 แต่ผมปัดป้องไว้ก่อน

ผมถามปอยเบาๆ ว่าเราจะมีไรกันอยู่เหรอ พี่ว่าไม่เหมาะนะปอย ปอยออกสีหน้าตกใจเล็กน้อยที่ผมบอกแบบนั้น
แล้วสะอื้นบอกว่า ผมรังเกียจปอยแล้วเหรอ ถึงจะไม่ยอมมีอะไรกับปอย ผมไม่รักปอยแล้วเหรอ ปอยสะอื้นถามผม

เปล่าครับ ผมบอกปอยว่าผมไม่เคยรังเกียจปอยเลย ผมน่ะรักปอยไม่ได้น้อยลงเลย
 แต่ปอยต่างหากที่เลือกจะให้ผมเป็นแบบนี้
ผมสงสารความรุ้สึกปอยด้วยที่จะต้องมามีไรกับผมแล้วก็ต้องมีไรกับท่านของปอยอีก
 ผมไม่อยากให้ปอยรู้สึกผิดนะ ผมก็ปลอบปอยไปเรื่อย เพราะอารมณ์ตอนนั้นผมไม่มีอารมณ์อย่างว่าจริงๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2014, 06:44:51 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #137 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 05:57:57 PM »

แฟนคนปัจจุบันที่ผมเลือกเป็นภรรยา ก็เข้ามาพร้อมๆ กับเหตุการณ์ของปอยนี่ล่ะครับ
แต่ไม่เล่าละเอียดนะ เน้นไปทางผู้หญิงรอบกายคนอื่นๆ  Cheesy

ถามนิดนึงว่ามีไรกันก่อนแต่งหรือเปล่าครับ

อยากรู้จริงๆ แล้วแนวทางเหมือนกับคนที่ผ่านๆมาหรือไม่ ถ้ามีกันก่อนแต่งงานครับ

หากไม่เป็นการรบกวนเกินไป
Mongvish

« ตอบ #138 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 06:31:28 PM »

ถามนิดนึงว่ามีไรกันก่อนแต่งหรือเปล่าครับ

อยากรู้จริงๆ แล้วแนวทางเหมือนกับคนที่ผ่านๆมาหรือไม่ ถ้ามีกันก่อนแต่งงานครับ

หากไม่เป็นการรบกวนเกินไป
การใช้ชีวิตของผม คงไม่อาจจะรอวันขึ้นหอก่อนแล้วจึงมีอะไรครับ
คือคบเป็นแฟนกันก่อนครับ จังหวะที่เริ่มต้นคบกับภรรยาตอนนั้น 
ผมเริ่มเปลี่ยนแปลงนิสัยความเจ้าชู้ เลิกทำตัวโลเล ครับ
จนสุดท้ายภรรยาผมถอนเขี้ยวเล็บผมได้เด็ดขาด  Grin
Mongvish

« ตอบ #139 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 06:57:07 PM »

เรื่องของปอย ใกล้ยุติ ต่อ

ปอยผลักผมลงที่นอนบอกว่าจะขอกอดผม ปอยรักผมมาก เธอสะอึกสะอื้น
ผมก็อดไม่ได้ที่จะน้ำตาไหลไปด้วย แล้วทีนี้พอกอดไปกอดมา ปอยเธอขึ้นคร่อมผม
 แล้วเอาหน้าที่เต็มไปด้วยน้ำตานั่นแหล่ะครับซุกไซร้คอผม หอมใบหูผม
ปอยเลื่อนหน้าที่หน้าอก และเลิกเสื้อกีฬาผมขึ้นไป

คือที่ผ่านมาปอยไม่เคยทำให้ผมแบบนี้มาก่อน
 ถงแม้ปอยจะเอ็กส์แตกขนาดไหน แต่ทุกครั้งจะเป็นฝ่ายผมที่เป็นคนเริ่มการซุกไซร้แบบนี้
ผมนอนปล่อยให้ปอยทำอะไรเลยตามเลย

เฮ้อ...ผมกำลังเสียใจอยู่ ถ้าจะบิ๊วให้มีอารมณ์อย่างว่าคงจะยากหน่อยครับ ผมไม่มีอารมณ์แบบนั้นจริงๆ
ปอยพูดกับผมเบาๆ ว่า ปอยขอมีไรกับผมนะ นะ ๆ ผมแข็งใจไม่ตอบ เพราะผมตั้งใจว่าจะไม่มีไรกับปอยอีกแล้ว
 เพราะทนที่จะไม่ได้มีไรกับปอยมาได้เดือนกว่าๆ แล้ว ถ้าเกิดมีไรอีก มันก็จะตัดใจได้ยาก 

ผมต้องการจะเริ่มต้นชีวิตผมใหม่ ผมไม่ตอบปอย และไม่แสดงภาษากายใดๆ ว่าผมพร้อมจะมีไรกับปอย
ปอยยังคงพรมจูบพรมซุกไซร้ตัวผม แล้วก็เลื่อนหน้ามาดูดปากผม
เฮ้อ...พอโดนดูดปากผมก็เริ่มตื่นมานิดๆ แต่ต้องข่มไว้
ผมเตือนตัวเอง ปอยเลื่อนมาดูดหัวนมผม ตรงนี้ล่ะครับ มันเสียว
เพราะผมทุกครั้งผมจะตื่นตัวง่ายถ้าถูกไซร้บริเวณนี้

ผมเลยเอาว๊ะ เป็นไงเป็นกัน ผมเผยอปากรับการดูดปากจากปอยที่เลื่อนตัวขึ้นมา
ปอยยังคงบอกว่าปอยรักผมมากที่สุด ขอให้ปอยมีความสุขกับผมนะ ปอยคิดถึงผม
คือปอยพร่ำอยู่ข้างหูผมไปหมด ผมก็นอนนิ่งมีปอยคร่อมตัวผมอยู่ ซักพักปอยเลื่อนหน้าต่ำลงไปเรื่อยๆ
ปอยถอดกางเกงขาสั้นผมออก ผมยกตัวให้มันหลุดไป จะดูว่าปอยจะทำอะไร

ครับ ปอยทำในสิ่งที่ปอยไม่เคยทำให้ผมมาก่อนตลอดการคบกัน 2 ปีกว่า คือปอยกำลังก้มตัวไปอมให้ผม
ปอยทำกับของผมอย่างเอ็นดุ ผมไม่รุ้นะว่าปอยจะเคยทำให้คนอื่นมั้ย
 หรือไม่รู้นะว่าทำไมต้องมาทำให้ทั้งที่ก่อนหน้านี้ผมขอให้ปอยใช้ปากให้ แต่ปอยไม่เคยทำ
ผมนอนหงายปล่อยให้ปอยอมของผมเล่นไป จนมันเริ่มตื่นตัว

เฮ้อ...ผมสองจิตสองใจ ไม่อยากทำตัวผูกพันกับปอยอีกแล้ว ไหนๆ จะเลิกก็อย่ามีอะไรผูกพันทางกายกันอีก
แต่ว่า..ปอยทำกับผมอย่างกับไม่เคยพบเคยเจอมาก่อน ปอยดูด อม ดุนของผมในปากอย่างดูดดื่ม
 ผมไม่เคยถูกปอยทำแบบนี้มาก่อนจริงๆ ผมครุ่นคิดในหัวครับว่าจะเอาไงดี
คือปอยทำไมต้องทำถึงขนาดนี้ ปอยจะส่งท้ายกับผมก่อนจะเลิกกันแบบนี้เหรอ
ผมสับสนไปหมด

สักพักปอยเงยหน้ามามองที่ผม ตอนนั้นคราบน้ำตาปอยแห้งหมดแล้ว
 สีหน้าบ่งบอกว่าปอยมีความสุขกับการได้ไซร้ให้ผม
ผมถามปอยเบาๆ จะทำไรเนี่ย ปอยบอกว่าขอให้ปอยเหอะนะ ปอยรัก..(ชื่อผม)... 
ผมเริ่มใจอ่อน

ผมก็บอกว่าปอยขึ้นมาสิ
เดี๋ยวจะให้ปอยขึ้นด้านบนนะ ผมก็เอื้อมมือไปจะค้นหาถุงยางอนามัยใต้เก๊ะล่างเตียง
ปอยตีมือผม บอกว่าไม่ต้องใส่ก็ได้ เชื่อปอย ถือว่าปอยขอครั้งสุดท้ายนะ
เดี๋ยวถ้าตอนผมเสร็จก็หลั่งในเลย

เอ่อ... ผมก็สองจิตสองใจ ไม่มั่นใจ เพราะผมกับปอยไม่ได้มีอะไรกันนานมากแล้ว
ที่ผ่านมาที่มีไรกันแบบนานๆทีนั้นใช้ถุงยางมาตลอด ตอนนั้นในใจก็ยังรักและผูกพันกับปอย
ทำใจไม่ได้เหมือนกันที่ตั้งแต่พรุ่งนี้ไปจะต้องเลิกกัน ยิ่งเพิ่งผ่านการเห็นน้ำตาของปอยไปเมื่อไม่นานนี้อีก
 เฮ้อ.. เอาก็เอาวะ ไม่ใส่ก็ไม่ใส่ ผมบอกให้ปอยขึ้นมาคร่อมเลย ไม่ใส่ก็ได้

ตอนนั้นสมองผมเบลอไปหมดครับ มันมีทุกความรู้สึกเสียใจ เหงา รัก กำหนัด มันวิ่งไปมาในหัวไปหมด 
ปอยขึ้นคร่อมจับของผมแทงพรวดไปทันที ปอยแช่คาไว้ แล้วก้มมาจูบปากผม ไซร้ใบหุ คอ หน้าอก
แล้วปอยก็ขย่มด้านล่าง ผมทำได้เพียงแค่เกร็งตัวรับ เอามือลูบก้นปอย
เพราะไม่อยากจะให้มีอารมณ์ร่วมไปมากกว่านี้ ปอยก็ทำของปอยไป

คือสภาพตอนนั้นของผมไม่รู้ว่าจะมีใครเคยเป็นมั้ย
คือมีเซ็กส์กับปอยไปแบบงั้นๆ เพราะเลี่ยงไม่ได้ ไม่มีอารมณ์ร่วมเท่าไหร่นัก
ปอยพร่ำบอกแต่ว่าเสียใจ ขอโทษผม ไม่น่าทำร้ายคนดีๆ แบบผม แล้วปอยก็ขย่มไป
 ผมบอกปอยเบาๆ ว่าจะเสร็จท่านี้ก็ได้นะ ปอยบอกว่าไม่เอาต้องเสร็จพร้อมกันเท่านั้น

ผมกลั้นใจ เอาว๊ะ คิดซะว่าผู้หญิงที่อยู่บนตัวผมตอนนี้ไม่ใช่ปอยล่ะกัน
แล้วลืมความเศร้าให้หมด ทำให้เสร็จๆ ก่อน
 ผมยกเอาอารมณ์เศร้าออกไป เอาความแค้น
ความเก็บกดที่ต้องทนกับการเป็นเบอร์ 2 ของปอยมาตลอดออกมา

ผมเริ่มเด้งก้นรับ ผมมโนความคิดว่า ถือว่าล้างแค้นไอ้หมอนั่นที่มันบังอาจแย่งปอยไปจากผม
ผมผงกตัวขึ้นดุดนมปอย แล้วก็บอกให้ปอยโน้มมาจูบปากบ้าง
ตอนนี้อารมณ์หงี่ผมเริ่มมี อีกอย่างเป็นการแทงสดๆ แบบไม่ใส่ถุงในรอบครึ่งปี
มันเลยเสียวมาก ผมเด้งรับ ตั่บๆ ๆ ๆ ระหว่างที่เสียวนั้นผมถามปอยว่า
ถ้าเลิกกันแล้วจะได้ทำแบบนี้กันอีกมั้ย

ปอยไม่ตอบแต่เร่งขย่มดุ้นผม ผมเลยทำทีเป็นให้ K หลุดออกมา
ปอยผวาแล้วรีบกระเสือกจับของผมจ่อไปอีก
ปอยว่าอย่าแกล้งกันแบบนี้ ปอยตามใจผม ถ้าผมอยากได้ปอยก็บอก ปอยจะมาให้เอาถึงที่นะ
ปอยครางกระเส่าไป แล้วก็พูดพร่ำไป 

เฮ้อ... ผมแค่อยากลองใจปอยเท่านั้น แต่ปอยก็คงจะหงี่จัดเลยพูดเอาใจผม
 เอาล่ะ ผมจะเสร็จท่านี้ล่ะกันจะได้เสร็จพร้อมๆ กับปอยเลย ผมบอกว่าน้ำใกล้แตกนะ
 ปอยพยักหน้า ตัวสั่นระริก คาดว่าคงเสร็จไปแล้ว 1 รอบ และจะรอเสร็จอีกรอบพร้อมผม
ผมเลยจับตัวปอยให้ลอยสูงขึ้นแล้วค้างอยู่ในมุมที่ผมจะกระเดาเข้า-ออกได้มิดสุดออกสุด ให้ปอยตอดรับ
แล้วผมก็จับเอวปอยค้างนิ่งๆ ส่วนด้านล่าวผมก็ซอยตั่บๆ ๆ ๆ โอยยย ใกล้แตกแล้ว  ผมบอกปอย

ปอยบอกว่าหลั่งมาเลย ปอยจะเสร็จเหมือนกัน
 โอยย อูยยย แล้วผมก็กระตุกตัว น้ำแตกใน H ปอย
 คือผมรุ้สึกได้ว่าน้ำผมพุ่งแรง และเยอะมาก  ปอยกระตุกตัว แล้วล้มฟุบลงกับตัวผม
 กอดผม หอมแก้ม
ผมถามว่าเราทำผิดมั้ย ที่จริงควรจะเลิกกันโดยไม่ต้องมีข้อผูกพันทางกายแบบนี้อีกนะ 
ปอยบอกว่าเธอทำผิดต่อผมมาก ไม่อยากให้ผมเกลียดเธอ ผมได้แต่หอมหน้าผาก
และกอดปอยที่นอนบนตัวผมอยู่นั้น
ผมเลยแย้มๆกับปอยไปบ้างว่า ต่อไปถ้าปอยมีคนดูแลดีๆ แล้ว ผมก็สบายใจ

ถ้าผมจะมีคนใหม่ผมขออนุญาตปอยนะ  ปอยเธอก็ร้องไห้ใหญ่ครับ
คือผมมองออกว่าปอยก้ไม่อยากเสียผมไป ผมปลอบใจปอยอยู่อีกเกือบครึ่ง ชม.
ปอยเริ่มหยุดร้องไห้ได้ ก็บอกผมว่าขอคุยกับผม
ขอคิดถึงผมแบบเดิมนะ

ผมก็อื้มม...ทำได้สิ ผมก็จะจดจำความทรงจำดีๆ ตลอด 2 ปีกว่าของเราไว้
 ผมไม่เคยโกรธปอย  ผมเองที่แส่เข้าไปผูกพันกับปอยเอง ผมหอมหน้าผากปอย แล้วส่งปอยที่หน้าบ้าน

รุ้มั้ยครับ ผมมองปอยเดินออกจากหน้าห้อง แล้วเดินไปที่รถมอไซด์เพื่อจะสตาร์ทออกไป
ผมน้ำตาไหล สะอึกสะอื้น ปากสั่น ตาพร่าไปหมด  เพราะผุ้หญิงที่ผมรักมากที่สุดจะทิ้งผมไปแล้ว

ภาพที่ผมเคยฝันไว้มันพังหมดแล้ว ผมเคยบอกกับปอยยเสมอช่วงคบกันว่า
ผมจะดาวน์รถเก๋งซักคันให้ปอยใช้ และผมก็ตั้งใจของผมเองว่าจะพาปอยมาเปิดตัวที่บ้านผมอย่างเต็มตัว
แล้วจะเลิกความเจ้าชู้ จะบอกความจริงกับดรีม และเลิกกิ๊กกับสาวทุกๆ คน
เพื่อใช้ชีวิตคู่กับปอยคนเดียวเท่านั้น

แต่วันนี้ไม่ใช่แล้วครับ ผมเคยเสียใจเมื่อตอนแอนทิ้งผมไป แต่มันไม่เท่าหนนี้ 
จากวันนี้ปอยคงต้องไปเผชิญชีวิตที่ผมไม่มีโอกาสได้ดูแลอีกแล้ว ผมอดกลั้นน้ำตาไม่ได้จริงๆ
ผมโบกมือให้ปอยที่กำลังขี่มอโซด์ออกไป ทั้งที่ในใจเจ็บปวดร้าวมากๆ  ผมเข้ามาที่ห้องนอนร้องไห้
ฟูมฟาย ชกผนังห้อง คือ ถึงจะทำใจว่าต้องมีวันนี้ซักวัน แต่มันเป็นอะไรที่เจ็บมากๆ ผมไม่อาจข่มใจตัวเองได้
วันนั้นเลยเดินไปซื้อเหล้ามาดื่ม 1 กลม ดื่มเพียวๆ นั่นแหล่ะครับ

เรียกได้ว่าวันนั้นผมตั้งใจจะไม่ต้องออกห้องนอนไปไหน ดื่มได้พักก็ฟุบกับโซฟา พอนึกถึงปอย
ก็น้ำตาริ้นอีก ก็กระดกต่อ จนเหล้า 1 กลมหมดไปโดยไม่ถึง 1 ชม.
บ่ายสองกว่าๆ ผมเมาแล้ว ฤทธิเหล้าสูบฉีดไปทั่วตัว น้ำตาผมยังไหลไม่เหือดแห้งหรอกครับ คิดถึงเพ้อ
ครุ่นคิดถึงความผูกพันระหว่างผมกับปอย ผมต้องข่มใจตัวเองให้ลืมให้ได้ ผมพยายามนึกถึงดรีม นึกถึงแฟนผม
 (ภรรยาปัจจุบัน) ว่าผมก็ยังมีคนดีๆ อยุ่ พอเริ่มกลั้นใจไม่ให้ร้องไห้ได้แล้ว
ผมเปิดเฟสบุ๊คขึ้นมาเพื่อต้องการหาอะไรดูฆ่าเวลา จะได้ลืมความเสียใจได้ แต่ทว่า........
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2014, 07:01:55 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 23 พิมพ์