พฤษภาคม 13, 2024, 03:40:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 13 14 [15] 16 17 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 92846 ครั้ง)
sazz
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #140 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 10:31:51 PM »

อยากรู้ว่าแฟนคนปัจจุบันของพี่คือใครกันนะ     
รอตอนต่อไปครับ!!

แฟนคนปัจจุบันที่ผมเลือกเป็นภรรยา ก็เข้ามาพร้อมๆ กับเหตุการณ์ของปอยนี่ล่ะครับ
แต่ไม่เล่าละเอียดนะ เน้นไปทางผู้หญิงรอบกายคนอื่นๆ  Cheesy

ถามนิดนึงว่ามีไรกันก่อนแต่งหรือเปล่าครับ

อยากรู้จริงๆ แล้วแนวทางเหมือนกับคนที่ผ่านๆมาหรือไม่ ถ้ามีกันก่อนแต่งงานครับ

หากไม่เป็นการรบกวนเกินไป
การใช้ชีวิตของผม คงไม่อาจจะรอวันขึ้นหอก่อนแล้วจึงมีอะไรครับ
คือคบเป็นแฟนกันก่อนครับ จังหวะที่เริ่มต้นคบกับภรรยาตอนนั้น 
ผมเริ่มเปลี่ยนแปลงนิสัยความเจ้าชู้ เลิกทำตัวโลเล ครับ
จนสุดท้ายภรรยาผมถอนเขี้ยวเล็บผมได้เด็ดขาด  Grin

อยากทราบว่า อะไรในตัวภรรยาทำให้พี่เปลี่ยนไปได้ครับ ^^
มันต้องมีไรสักอย่างที่ยิ่งใหญ่แน่ๆเลยครับ   Grin Grin Grin
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #141 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 12:54:10 PM »

เรื่องปอย ใกล้จบ

ผมเห็นหน้าฟีตเฟสบุคที่เป็นภาพของกิฟ (หลานปอย) อัพภาพปอยที่ใส่ชุดไทยสีขาว
คล้องสร้อยประดับ มีสร้อยคอ กำไลแขน มีถาดเงินด้านหน้า ภาพนี้คืออะไร ผมยังถามตัวเอง
 ลองคลิกไปเรื่อยๆ อ่านเม้นบ้าง แล้วมีภาพสุดท้ายคือภาพไอ้แม็ก
เด็ก นศ.ที่เคยฝึกงานที่ออฟฟิศปอย ใส่ชุดไทยหอมแก้มปอย
โดยมีญาติผู้ใหญ่ยืนเรียงรายด้านหลัง 5-6 คน

สมองผมวาป หน้าผมชา   นี่มันอะไรกัน.... ไหนปอยเลือกผู้ใหญ่คนนั้น แล้วไอ้แม็กมันมายังไง
ไหนบอกว่าแค่เด็กฝึกงาน โอ๊ยยย  ผมปวดหัวไปหมด น้ำตามันไหล
 เพราะมันระลึกเหตุการณ์ทุกอย่างที่ปอยห่างจากผมไปเป็นสัปดาห์บ้าง ครึ่งเดือนบ้าง
เพื่อไปอยู่กับไอ้แม็กนี่หรอกเหรอ แล้วไหนล่ะผุ้ใหญ่ใจดีที่ปอยเคยบอก 
สรุปว่าปอยหลอกผมมาตลอดเหรอ ผมร้องไห้คร่ำครวญกับตัวเอง
 เฮ้ย.....ชีวิตกู  Cry

ตอนนั้นก็ใกล้จะเย็นแล้ว จะนัดให้ดรีมมาอยู่ด้วยเพื่อไม่ให้ผมคิดมากก็ไม่ทัน
 เพราะถ้าวันไหนดรีมไปขายของเนี่ย เธอขอผมว่าคงไม่ได้มาอยู่กับผมนะ กับแฟนผมตอนนั้นก็เพิ่งจีบกันเท่านั้น
 ขืนเอาสภาพเมาๆ ไปพบคงดูไม่จืด ผมร้องไห้เสียใจไม่หลับไม่นอนซื้อเหล้ามาอีกขวด ดื่มจนอ๊วก
หลับไปเพราะเพลียบ้าง แต่พอตื่นมาพบความจริงก็เสียใจแล้วก้ดื่มอีก
 คือ ผ่านมาถึงอีกเช้าเป็นวันทำงานปกติ ผมขอลางานต่อ เพราะสภาพตอนนั้นไม่สามารถทำอะไรได้แล้ว

ผมไม่อยากจะคุยกับปอยอีกต่อไป คนที่พอจะให้คำตอบผมได้ดีคงเป็นกิฟ
ผมเลยโทรหา ในสภาพที่ผมยังไม่สร่างเมา นั่นเอง กิฟอึกอักๆ ไม่ยอมตอบ
ผมถามกิฟไปแบบใจเย็นๆ เพื่อให้กิฟวางใจว่าถ้าเล่าออกมาแล้วผมจะไม่อาละวาดอะไร
กิฟบอกผมว่าพี่ห้ามบอกพี่ปอยนะว่ารู้มาจากนู๋ ผมก็รับปาก ผมเลยซักไซ้ไปเรื่อยว่าพี่ปอยน่ะมีผุ้ใหญ่ใจดีเลี้ยงดุจริงมั้ย
 กิฟบอกว่าเมื่อก่อนน่ะมีนะที่รุ้เพราะปอยจะพาไปเป็นไม้กันหมาบ้าง เหมือนสมัยคบกับไอ้พี่ชาติ
ผมก็หลอกถามทีละนิดๆ แล้วภาพที่กิฟอัพขึ้นล่ะ พี่ปอยแต่งงานกับเจ้าแม็กได้ยังไง
ไปคบกันรักกันตอนไหน พี่ (ผม) ไม่เห็นรู้เรื่อง   Undecided

กิฟเริ่มอึกอักอีกครั้ง  ผมต้องทำเป็นบอกว่าพี่กับพี่ปอยน่ะเลิกกันมาได้ครึ่งปีแล้ว
พี่แค่อยากรู้ว่าไปรักกันตอนไหนเท่านั้นเอง กิฟก็ตอบว่าหนูไม่รู้ชัดหรอกนะ
แต่เห็นพี่ปอยเคยเล่าว่ามีเด็ก นศ.ฝึกงานมาจีบ แล้วหลังจากนั้นมีกินเลี้ยงที่ออฟฟิศปอยก็ไป และมีพวก นศ.ฝึกงานไปด้วย (นั่นไงครับ คงเป็นช่วงที่ผมห่างๆ ออกมา อย่างที่เล่าตอนต้น) กิฟก็ไม่รุ้หรอกว่าไปรักตอนไหน

ยิ่งผมรู้ว่าลำดับเหตุการณ์เป็นไง มันยิ่งเจ็บหัวใจมาก แต่ก็ต้องเก็บอารมณ์ไว้ เพื่อจะหลอกถา
มข้อมูลจากกิฟให้หมด ผมเริ่มพอประติดประต่อเรื่องราวได้แล้วว่า ช่วงที่ปอยขอผมอ้างว่าไปดูแลผู้ใหญ่นั้น
 ปอยไม่ได้ไปจริง แต่คงไปอยู่กับไอ้แม็ก  เพราะก่อนหน้านั้นช่วงคบผมใหม่ๆ
ไม่เห็นปอยจะต้องไปรับรองดูแลผู้ใหญ่ถี่ขนาดนี้ อย่างมากเดือนไหนจะทำตัวลึกลับ 2 วัน เท่านั้น
แล้วทำไมหลังจากที่ผมได้ยินว่าปอยซ้อนท้าย จยย.เจ้าแม็กแล้วปอยถึงทำตัวลึกลับถี่ขึ้น

จนมีวันที่สารภาพกับผมว่ามีผู้ใหญ่เลี้ยง และต้องไปรับรองติดๆๆ กัน ผมเริ่มลำดับเหตุการณ์ได้
 ผมเสียใจมากแตก็ต้องข่มอารมณ์คุยกับกิฟให้ได้ข้อมูลทั้งหมด

ผมถามว่าทำไมต้องรีบหมั้นหรือแต่งงานกันเร็ว แล้วแต่งวันไหน พี่ไม่รู้มาก่อนเลย
 กิฟบอกว่าพี่ปอยท้องกับเจ้าแม็กได้ 3 เดือนกว่าแล้ว หนนี้พี่ปอยไม่ทำแท้ง
 และทางบ้านพี่ปอยไม่พิธีรีตองอะไรมาก เพราะเจ้าแม้กก็เรียนจบใหม่ไม่มีงานทำ
 เลยทำพิธีง่ายๆ ผูกข้อมือกันเท่านั้น

ผมฟังไปแล้วน้ำตาไหลพราก Cry
 คือ ปอยยอมกับไอ้ นศ.คนนี้ถึงขนาดนี้เหรอ แล้วทีกับผม บังคับให้ผมใช้ถุงยางอนามัย 
หัวใจผมปวดไปหมดแล้ววว
 ผมบอกกิฟว่าขอบใจนะ พี่รู้แบบนี้ก็สบายใจล่ะ ว่าต่อไปปอยจะมีครอบครัวที่ดี..

ไม่ต้องอธิบายนะครับว่าผมจะเสียใจแค่ไหน และชีวิตผมหลังจากนี้จะเคว้งไปอีกเท่าใด....... Cry

ช่วงที่ผมเสียศูนย์ไปกับเรื่องที่ปอยทิ้งผมไปเอาไอ้หนุ่มฝึกงานนั้น
 ผมดื่มหนัก ไปเธคผับคืนเว้นคืน แต่ชีวิตการทำงานของผมไม่ได้ถูกกระทบ
 เลิกงานเสร็จถ้าชวนเพื่อนคนไหนดื่มด้วยได้ ก็เฮฮากันไป วันไหนเพื่อนไม่ว่างก็ฉายเดี่ยว
 ไปกับน้องอ้อและก๊วนออฟฟิศบ้าง

ช่วงนี้เองที่ผมมีโอกาสได้วันไนท์สแตนด์เยอะ ผมถือคติว่าต่างคนต่างเสร็จสมอารมณ์หมายแล้วก็จบ
(ผู้หญิงเสร็จ ผมน้ำแตกแล้วก็แยกทาง) ผมจะไม่ยอมเอาหัวใจไปผูกพันใครคนไหนอีก ที่ผมได้มีอะไรด้วยส่วนใหญ่เป็นนักศึกษาพวกชอบเที่ยวกลางคืน วัยทำงานแล้วประปลาย จำไม่ได้ว่ากี่คนแต่ไม่เกิน 10 ครับ

ผมใช้ชีวิตเสเพลมากๆ พฤติกรรมวันไนท์แสตนด์จะเกิดขึ้นกลางคืน
 และก็จบลงก่อนพระอาทิตย์ขึ้น เสร็จกิจผมก็กลับบ้าน ทำงาน ชีวิตที่ไม่ได้เที่ยวผับเธคก็มีแฟน และดรีม ครับ
ผมมาถึงจุดที่ทำให้ต้องเลิกดรีมเพราะผมมาถามใจตัวเองว่า นี่ผมจะยังขืนผมคบสองคนแบบนี้ต่อไปเหรอ
 เดี๋ยววันหนึ่งก็จะต้องมีคนเสียใจ ผมชั่งใจตัวเองว่าระหว่างแฟนกับดรีมจะเลือกใคร
หัวใจผมเลือกแฟนครับ (ภรรยาปัจจุบัน) ประกอบกับดรีมต้องขายของทุกวัน ๆ เธอมีความสุขกับการเก็บเงิน
จนไม่มีเวลาให้ผม ผมเลยทำตัวห่างหายไปทีละนิดด้วยการเทตัวและหัวใจมาให้แฟนผมคนเดียว
 และพอห่างกัน ไม่ได้ผูกพันทางกายกันนานเข้า ดรีมก็พบเจอคนที่น่าจะไปด้วยกันได้
นั่นก็คือมีผุ้ชายที่เป็นพวกขายของในสังคมพ่อค้าลงทุนอะไรนั่นเอง  มันเลยต้องจบกันด้วยดีครับ

สำหรับปอยนั้น นับวันผมก็เริ่มเห็นว่าท้องปอยโตขึ้นจริงๆ ครับ
ผมทำทีเป็นไม่รู้ว่าปอยแต่งงาน หรือท้อง เวลาแซวใน msn
 ปอยก็อ้างว่าอ้วนขึ้นนะ ไม่ได้ท้องอะไร คือปอยพยายามจะให้ผมรู้สึกดีกับปอย
ไม่อยากให้ผมรับรุ้เรื่องที่เกิดขึ้นกับปอย

แต่ผมไม่โกรธปอยใดๆ ทั้งสิ้นแล้ว ผมคิดซะว่าคงเป็นเวรกรรมที่ผมได้ทำกับผู้หญิงหลายๆคน ที่เค้ารักผม
แต่ผมไม่ได้รักตอบนั่นเอง ผมก็เริ่มเกริ่นๆ กับปอยว่า ปอยมีไรก็พูดความจริงเหอะ ผมพอรู้อะไรแล้ว
จนปอยก็ยอมสารภาพทุกอย่างครับ ปอยบอกว่าพอผู้ใหญ่รู้ว่าปอยท้อง
ปอยก็เอาเงื่อนไขนี้ไปขอเลิกผู้ใหญ่คนนั้น

ผมมานึกย้อนไปถ้าที่ทำให้ปอยท้องเป็นผมเนี่ย มันคงดีไม่น้อย Cry
 เพราะปอยก็จะได้เลิกการเป็นเมียน้อยลับๆ ของผุ้ใหญ่คนนั้นแล้วมาอยู่กับผม แบบที่ปอยกำลังจะเริ่มต้นใหม่
 ผมได้แต่อวยพรว่าขอให้ปอยมีครอบครัวที่อบอุ่นนะ รักกันให้เยอะ ๆ

อ้อ..ลืมเล่าครับ ตอนที่ปอยมาหาผมถึงที่บ้านในเช้าวันนั้นก็คือวันเดียวกับที่ปอยมีงานแต่งงานมัดมือนั่นเอง
 ผมคิดว่าปอยคงสำนึกผิดที่ตัวเองทำผิดกับผม เลยมาหาผมและมีอะไรกันไปเพื่อให้จดจำเรื่องดีๆ ต่อกัน
ก่อนที่ปอยจะไปเข้าพิธีในตอนบ่าย เอ้อ..... แล้วตอนนั้นปอยก็ท้องแล้วด้วยนะ

DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #142 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 04:38:58 PM »

ขอเดาว่าได้น้องทรายเป็นภรรยา

ปล. อยากฟังเรื่องของแอน ตอน one night stand ในวันวาเลนไทน์ครับ

Shocked

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Mongvish

« ตอบ #143 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 05:52:32 PM »

ขอเดาว่าได้น้องทรายเป็นภรรยา

ปล. อยากฟังเรื่องของแอน ตอน one night stand ในวันวาเลนไทน์ครับ

Shocked

ท้ายที่สุดมา ผมห่างๆ กับดรีมไปแล้ว
และแฟนผม ก็ไม่ได้เป็นคนที่นำมาเล่าในนี้หรอกครับ (ขอสงวนไว้)  Grin
Mongvish

« ตอบ #144 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 06:09:14 PM »

น้องบี Rio เมืองไทยของผม

ยังจำน้องบี น้องนักศึกษาที่ผมเจอที่งานแข่งขันประกวดเชียร์ลีดเดอร์ที่มหาลัยได้มั้ยครับ
หลังจากที่ได้เมล์มา และผมแอดเป็นเพื่อนใน msn แล้ว ผมก็คุยกับบีผ่านทาง msn อยู่เนืองๆ
หลังจากแยกย้ายกันในงานวันนั้น ผมไม่ได้เจอตัวน้องบีอีกเลยร่วมปี

ผมอาศัยการคุยทาง msn ทำความรุ้จักน้องบีเพิ่มเติม น้องบีรู้ว่าผมมีแฟนแล้วครับ (ช่วงที่ผมคบกับปอย)
 ผมไม่ได้ปกปิดอะไรบี ยุคนั้นเป็นตอนปลายของ HI5 และเริ่มมีการเข้ามาของ Facebook แล้วครับ
และเป็นช่วงที่ดนตรีแนวสกาเร็กเก้กำลังบูมมากเช่นกัน ตอนนั้นผมห่างจากปอยมาอย่างเด็ดขาด
(แต่เดี๋ยวจะเล่าเรื่องราวเพิ่มเติมครับ) และได้ห่างจากดรีมเช่นกันครับ ช่วงนั้นผมคบอยู่กับแฟนผมคนเดียวเท่านั้น

ผมเข็ดกับการจับปลาสองมือ ตอนนั้นผมตั้งใจว่าจะไม่วอกแวก จะรักแฟนคนเดียวครับ
แต่ว่า...วันหนึ่ง ที่ทำงานผมมีคำสั่งให้ไปอบรมที่กรุงเทพ 6 สัปดาห์ 
โดยเว้นช่วงอบรมทุกๆ พฤหัส-ศุกร์ ผมเห็นโครงการอบรมแล้วจะเป็นลม
คือมันเหนื่อยตรงที่ต้องนั่งรถไปกลับแบบนั้น 6 สัปดาห์ จะขึ้นเครื่องก็ต้องจ่ายส่วนต่างเงินค่ารถทัวร์เอง เวรกรรม
ผมจำเป็นต้องเข้าไปร่วมการอบรมครับเพื่อความก้าวหน้าในอาชีพ ช่
วงนั้นเท่ากับผมต้องห่างจากแฟนทุกๆ 2-3 วันต่อสัปดาห์

มีความจริงอย่างหนึ่งคือ เวลามันจะมีเรื่องราวอะไร อะไรมันก็จะลงล็อกพอดีเป๊ะ ครับ
คือผมก็โพสบ่นอะไรเชิงทำใจที่ต้องไปอบรมยาวนาน ทิ้งบ้าน ทิ้งแฟน ลงในเฟสบุ๊ค
แล้วรุ่นน้องมหาลัยผมมันเห็นเข้า มันเลยเม้นถามว่ามาเมื่อไหร่ กี่วัน ฯลฯ ผมก็เม้นตอบไป
ไอ้เรย์รุ่นน้องที่มหาลัยมันแชทมาชวนผมว่า พี่สนใจไปงานเทศกาลดนตรีแจ๊ส ที่หัวหินมั้ย
ผมเคยไปเมื่อปีก่อน แล้วโครตสนุกเลย มันบอกผม

เปิดปฏิทินดู อืมๆ จัดเย็นวันศุกร์และเสาร์ หลังวันที่ผมอบรมวีคแรกนี่หว่า น่าสนๆ
ผมเลยตอบมันไปว่าไปดิๆ ผมอยากลองไปซึมซับบรรยากาศเทศกาลดนตรีแบบนี้ดูบ้าง
 ผมขอแฟนว่าอบรมเสร็จวันศุกร์แล้วจะอยู่ต่ออีก 2 วัน
จะกลับมาถึงบ้านและทำงานอีกทีวันจันทร์ตอนเช้าพอดีนะ 
แฟนผมค่อนข้างตามใจ และรู้ว่าผมชอบงานประเภทนี้ แฟนผมอนุญาตด้วยดีครับ
และด้วยการที่ผมมีน้องบีเป็นเพื่อนในเฟสด้วย
 เรื่องราวการเม้นว่าผมจะไปอบรมและมีทริปไปดูดนตรีแจ๊สต่อเนี่ย คงจะเข้าถึงหุน้องบี

วันพฤหัสที่ผมอบรมวันแรกครับ ผมแก้เซ็งด้วยการเปิด msn แล้วก็ทักคนนั้นคนนี้ ทักแฟน และรวมถึงบี
บีบอกว่าเนี่ยเดือนนี้นู๋ได้ไปฝึกงานที่กรุงเทพอ่ะ
 (คือปกติบีจะเรียนที่ต่างจังหวัด จังหวัดติดกับบ้านผมนั่นเอง) 
ผมเลยทำทีถามว่าแล้วมาถึง กทม.วันไหน พี่ก็อยู่ กทม.นะ สนใจไปดูดนตรีแจ๊สด้วยกันไหม
 บีบอกว่าเดินทางเย็นพฤหัส ถึง กทม.ศุกร์เช้า เข้าทางผมแล้วสิคับ ผมเลยชวนบีให้ไปหัวหินด้วยกัน

ผมกับบีเจอกันจริงๆ แค่ครั้งเดียวตอนงานประกวดลีดส์ หลังจากนั้นเป็นปีก็คุยทาง M อย่างเดียว
 ผมหว่านล้อมชวนจนบียอมไปด้วยครับ ผมบอกบีไปแค่ว่าเรื่องที่พักไม่ต้องห่วงนะ พี่ให้รุ่นน้องจัดการให้

แล้ววันศุกร์วันเดินทางก็มาถึงครับ ผมออกจากสถานที่อบรม ตรงดิ่งไปคิวรถตู้อนุษสาวรีย์
นัดหมายน้องบีที่นั่น คือตอนนั้นตื่นเต้นมากครับ เพราะเคยเจอกันครั้งเดียว แล้วก็แยกกันไปเป็นปีไม่เคยเจอตัวกันอีกเลย
 เห็นแค่เพียงรูปที่โพสใน hi5 กับ เฟสบ้างเท่านั้น ผมโทรหาบีว่าอยู่ไหนแล้วนะ พี่ยืนตรงนี้นะ (บนสตรีทวอล์ค)
พี่ใส่เสื้อสีนี้นะ ฯลฯ บีบอกว่าหนูกำลังเดินไปหาล่ะ เพิ่งลงรถมารอแป๊บ แล้วผมก็เห็นน้องบีเดินมาลิบๆ ครับ

เอ่อ...ผมหน้าแดงนะ คือเหมือนนัดเดทครั้งแรกเลย บีมาถึงก็ไหว้ผม เอ่อ...ผมดูแก่ขนาดนั้นเหรอ
 ป่ะ..ไปขึ้นรถตู้ รถเราออกประมาณ 5 โมงเย็นครับ
ตอนนั้นไอ้เรย์รุ่นน้องมันอยู่ที่หัวหินรอแล้ว ผมโทรถามมันระหว่างนั่งรถตู้มันถามว่าพี่จะให้ผมจองห้องพักกี่ห้อง
ผมบอกมันว่าเอาก่อน 1 ห้องล่ะกัน คืนนี้พี่นอนกับเอ็ง แล้วเดี๋ยวห้องเนี๊ยะพี่ให้น้อสาวพี่นอน
บียิ้มๆ วางใจผมบ้างครับ ระหว่างอยู่ในรถตู้รถวิ่งเร็วจนคุยกันไม่ค่อยได้ยินมาก
ผมและน้องบีเลยนั่งงีบไปในรถตลอดทาง

(สาเหตุที่บีตัดสินใจไปเที่ยวครั้งนี้กับผมคงเพราะบีไว้ใจผม และบีเคยบอกว่าตอนที่ผมใส่แว่นตาเนี่ย เหมือนแฟนเก่าบีที่เลิกกันไปไม่นานนี้เลย เลยมีความรุ้สึกดีๆ กับผมแบบน้องสาวปลื้มพี่ชาย)

พอไปถึงหัวหินประมาณทุ่มกว่า ตอนนั้นมืดแล้วครับ ผมนัดหมายให้เจ้าเรย์มารับที่คิวรถตุ้จอด
มันขี่มอไซด์ที่เช่ามารับ แล้วบอกว่าให้เอาของไปเก็บก่อน แล้วเดี๋ยวซื้อไรที่ 7-11
แล้วค่ยอเดินไปหาดที่มีเวที ผมเลยอาสาเอากระเป๋าของผมและบีไปไว้ที่ห้อง
โดยบอกให้บีหาซื้ออะไรทานก่อน ผมนั่งซ้อนท้ายมอไซด์เจ้าเรย์ไปถึงที่พัก คืนละ 1200 จำชื่อไม่ได้แล้วคับ

ลักษณะเป็นพ้องพักไม้ยื่นไปในทะเล เวลานอนช่วงน้ำขึ้นเนี่ย จะได้ฟีลลิ่งว่านอนอยู่เหนือน้ำทะเล
ผมเอากระเป๋าของผมและบีไว้ที่ห้องนั้น ไอ้เรย์ถามผมนี่คืนนี้พี่จะนอนกับผมจริงเหรอ มันยิ้มมีเลศนัย
 ผมบอก เออสิวะ น้องบีคงไม่ให้กูนอนด้วยหรอก คนไม่ได้เป็นอะไรกันซักหน่อย

ครับตอนนั้นผมตั้งใจว่าจะนอนกับเจ้าเรย์ แล้วให้บีนอนห้องนั้นจริงๆ
สำหรับผมงานเทศกาลโล่งแจ้งแบบนี้ ผู้หญิงแต่ละคนที่มานี่แนวๆ มีสไตล์ทั้งนั้น
คงจะหาจีบสาวยากหน่อย ผมคิดว่าได้มาชมงานเทศกาลดนตรีแบบนี้ก็โครตฟิน แล้วครับ
ไอ้เรยบอกผมว่าจากที่นี่เราเดินไปดีกว่า เพราะใกล้ๆงานคงหาที่จอดมอไซด์ยาก เผื่อกลับดึกเมาก็ขี่ลำบากอีก 
ผมเลยเดินไปรับบีที่จุดนัดหมาย ณ ตอนนั้นผมคิดแค่ว่าได้มากินเบียร์นอกสถานที่
กับรุ่นน้องมหาลัยที่ไม่ได้เจอกันหลายปี และมีน้องบีสาวน่ารักคุยเป็นเพื่อน แค่นี้ก็โอเคแล้ว

ไม่ได้คิดว่าจะต้องจีบสาว หรือจีบน้องบี หรืออะไรเกินกว่านั้น (เพราะผมเริ่มคบแฟนแล้ว
และตั้งใจจะเลิกนิสัยเพลบอย จะทำตัวใหม่)

ผมซื้อเบียร์ไฮเนเก้นกระป๋อง 1 โหล เพื่อให้เข้ากับบรรยากาศแจ๊สๆ
 (ปกติอยู่ ตวจ.กินแต่ สิงห์ ลีโล ช้าง แหะๆ) Grin

ไอ้เรย์มันเดินนำผมให้เดินเลาะชายหายไปเรื่อยๆ ตั้งใจจะไปให้ใกล้เวทีหลักให้มากที่สุด
 ระหว่างเดินไปผมก้เปิดเบียร์ดื่ม ชวนน้องบีให้ดื่มด้วย บีบอกกับผมว่าที่กล้ามากับผมเพราะไว้ใจผมมากน่ะ
แล้วผมดูพี่ชายใจดี บีไม่ได้เที่ยวทะเลนานมากแล้ว ขอบคุณผมที่ชวนมา ฯลฯ ผมก็ยิ้มๆ ดื่มเบียร์ไป
คือความรุ้สึกมันอิ่มเอมใจนะครับ แบบไม่ต้องหวังว่าเดี๋ยวคืนนี้จะต้องได้ฟัน แล้วจ้องวางแผนนั่นนี่เพื่อให้ฟัน
ตอนนั้นชิลมาก ดนตรีกลางแจ้งแบบนี้แต่เสียงลำโพงกระหึ่มมาก

ที่จริงผมไม่ชอบฟังแนวแจ๊สเท่าไหร่ครับ แต่คืนนี้ถือว่ามาเปิดหูเปิดตา
เพราะสาวๆ ที่มางานนี้นะ จัดเต็มกันมากมาย ส่วนใหญ่สาวเมืองกรุงทั้งนั้น
น้องบีก็ช่างเลือกชุดให้กับเข้าเทศกาล แต่งตัวน่ารักเชียวครับ คือ ผมควงบีเนี่ย
 เหมือนหนุ่มกรุงสาวกรุงทีเดียว อิอิ เดินไปได้สักแป๊บน่าจะเกือบครึ่งกิโล
ยังไม่ใกล้เวทีซักที ผมบอกไอ้เรย์ว่า นั่งชิลๆ ดุผู้คนแถวนี้แป๊บเหอะ

ผม ไอ้เรย์ น้องบี ซื้อผ้ายางปูนั่ง แล้วนั่งดื่มเบียร์ คุยเฮฮากันไป มีดนตรีหนึ่บๆ ดังมาแต่ไกล
 โอววว ลมทะเลพัดผ่านเย็นๆ มีเสียงดนตรีพริ้วๆ ได้คุย ได้ดื่มแบบนี้ เบียร์ 1 โหลหมดไปอย่างรวดเร็ว
 ถ้าจะให้เดินออกไปซื้อที่ 7-11 อีกก็ไม่ไหว มันไกลพอควร
 ผมเลยซื้อจากแม่ค้าที่ขายแบบแพ็กกล่องโฟม กล่องละ 6 กระป๋องมาชิลกันต่อ

ด้วยความเมากรึ่มนิดๆ ผมเริ่มหวั่นไหวกับความน่ารักของน้องบี ผมเอามือไปคว้าหมับจับมือน้องบี
ผมแก้เขินด้วยการบอกว่ามาแบบนี้คนคงนึกว่าเราเป็นแฟนกันเนอะ
บีก็ไม่ว่าอะไรครับ หันมายิ้มๆ แสงไฟสลัวๆที่สาดมาจากสปอร์ตไลต์งาน และเวที
และบรรยากาศอื่นๆ แวดล้อมมันช่างเข้ากันมากครับ ไอ้เรย์ก็ทำทีเป็นรู้ใจ
บอกว่าพี่ถ้าเราซื้อแบบนี้ดื่มนะ ผมว่าคงจ่ายเยอะแน่ เพราะแม่ค้าฟันราคาแพงมาก
 เดียวผมจะเดินย้อนไปซื้อที่ 7-11 อีกที เอามาซัก 2 โหลนะ ผมยกนิ้วโป้งให้
ไปเลยอย่างว่อง ผมควักตังค์ให้เจ้าเรย์ไปซื้อทันที

พอผมอยู่กับบีสองต่อสอง ถึงแม้จะมีผู้คนรอบกายมากมายก็ตาม ผมใจเต้นตุ้มๆ ต่อมๆ
พยายามหักห้ามใจไม่คิดอะไรเกินเลย น้องบีบอกว่าเริ่มปวดฉี่แล้ว ดื่มเบียร์เข้าไปเยอะมาก
ผมเลยแนะนำว่าไม่ต้องไปห้องน้ำหรอก เดินตรงไปที่ทะเลเลย มานี่เดี๋ยวพี่ทำเป็นตัวอย่าง
ผมก็เริ่มปวดครับ เลยเดินลงไปในทะเล พอให้น้ำทะเลปริ่มๆ กลางลำตัว
แล้วผมก็โบอมือไกลๆ ให้บีเห็นว่า ไม่ต้องอาย นี่ๆ ทำแบบนี้นะ บีหัวเราะอยู่ไกลๆ ผมวิ่งขึ้นฝั่งแล้วบอกว่าตามพี่มา
เดี๋ยวไปส่ง ผมจูงมือบีลงทะเลไป

คือตอนนั้นสังเกตเห็นคนที่ไปเป็นคู่ๆ ที่ไม่นั่งริมหาดก็จะแช่ตัวกลางน้ำยืนดื่มไปฟังเพลงไป
บางคู่ก็กอดกันกลม ราวกลับจะกลัวคลื่นซัดออกทะเล ผมกับบีจูงมือกันเดินลงไปในน้ำ
ไม่มีใครสนใจอะไร พอเดินไปได้ลึกพอระดับเอวแล้วผมบอกให้บีเริ่มเลย ไม่ต้องอาย

ตอนนั้นบีก็เมากรี่มๆ แล้วล่ะครับ เลยไม่ขัดเขิน บีทำทีเป็นย่อตัวเล่นน้ำ ^^  Cheesyน่ารักดีครับ
จากนั้นเท่ากับผมและบีตัวเปียกโชกไปแล้วล่ะ ตอนนั้นผมสะพายเป้เอาของมีค่าไว้ด้านหลังอยู่
ที่จริงอยากจะชวนบีลงน้ำไปให้ลึกกว่านั้น แต่ก็จะต้องรอไอ้เรย์กลับมาเฝ้าของก่อนครับ

ผมชวนบีให้ยืนแช่น้ำฟังเพลงจากตรงนั้น บีจับแขนผมแล้วโอบผม แล้วบอกว่า
ขอบคุณที่ผมพาบีมาเที่ยววันนี้นะ ผมมองไปที่น้องบี คือ โอยยยย ผมกำลังหวั่นไหว
ก่อนหน้านี้ผมดูรูปแต่ในเฟสเนี่ยยังแอบชื่นชมลึกๆในใจ  ผมตั้งชื่อให้เองเลยนะว่าเป็น ริโอเมืองไทย 

ผมกุมมือน้องบีไว้ครับ ตอนนั้นกรึ่มได้ที่ ผมคว้าโอบตัวบีมาแล้วหอมหน้าผาก บีก็เฉยไม่ได้ว่าอะไรครับ
บีบอกผมว่าพี่หน้าคล้ายแฟนเก่าบีเลย ได้อยู่ใกล้แล้วอบอุ่น เอิ่ม....พอบีบอกมาแบบนี้เนี่ย
ใจผมเตลิดหมดแล้ว โทรศัพท์ดังอยู่ในกระเป๋าเป้ไม่สนใจล่ะว่าใครโทรมา (ที่จริงตอนนั้นแฟนโทรมา)
ผมก้มลงหอมแก้มบีครับ ตอนนั้นหน้าน้องบีแดงระเรื่อเพราะฤทธิ์เบียร์ เสื้อยืดแขนกุดสีขาวขลิบดำก็เปียกน้ำทะเลหมด
 มันเลยหนึบรัดตัวบี เผยให้เห็นทรวดทรง โอยยย ผมเตลิดไปหมดแล้ว

ผมบอกบีหลับตานะ น้องบีก็หลับ ผมก้มไปจุ๊บปาก จุ๊บ แล้วก็ผละออก บีลืมตามาบอกว่าทำอะไรนู๋เนี่ย 
ผมก็ยิ้มๆ แล้วก็กุมมือน้องบี ยืนฟังเพลง ตัวแช่น้ำครึ่งตัวอยุ่ตรงนั้น รอเจ้าเรย์ว่าเมื่อไหร่จะหิ้วเบียร์มาซักที
 ตอนที่เอามือกุมประสานกันไว้นั้น ผมมีความรุ้สึกดีๆ ความรุ้สึกเหมือนตอนที่ผมกุมมือน้องอ้อตอนไปผับครั้งนั้น
 คือเป็นภาษากายที่สื่อถึงกันได้ดีทีเดียว ตอนนั้นวงไหนเล่นเพลงอะไรผมจำไม่ได้เลย
 เพราะสมาธิจดจ่ออยู่กับน้องบีเท่านั้น  ผมทบทวนตัวเองว่านี่ผมจะทำอะไรอีก
 สักพักเจ้าเรย์ก็มาพร้อมหิ้วถุง 7-11 มีเบียร์กระป๋องเต็มพรึ่บ

Coentrao
AV Distinctive (VIP)
สหายร่วมหื่น

เล็กใหญ่ไม่สำคัญ อยู่ที่ความหนาของมวลตัง ในกระเป๋า

« ตอบ #145 เมื่อ: มกราคม 20, 2014, 04:48:14 PM »

อยากฟัง เรื่อง แอนครับ

สาวนมใหญ่ ชอบๆ

Mongvish

« ตอบ #146 เมื่อ: มกราคม 20, 2014, 05:37:41 PM »

อยากฟัง เรื่อง แอนครับ

สาวนมใหญ่ ชอบๆ

พรุ่งนี้มาตามนัดครับ  Grin
Mongvish

« ตอบ #147 เมื่อ: มกราคม 20, 2014, 05:48:43 PM »

น้องบี (ต่อ)

ผมกับน้องบีเดินเข้าฝั่งไปเติมเชื้อเพลิง น่าจะนั่งดื่มนั่งคุยกันหมดไปอีกร่วม 10 กระป๋องภายในเวลาอันเร็ว
น้องบีบอกว่าไม่ค่อยได้ดื่มเบียร์เท่าไหร่ บีบอกตอนนี้เมาไปหมด ถ้าบีเมาก็ดูแลด้วยนะ
 ผมรับปากบอกบีว่าไม่ต้องห่วงพี่ดูแลเอง สักพักผมเลยชวนทุกคนให้เดินเลียบๆ หาดไปให้ใกล้เวทีมากที่สุดครับ
ระหว่างเดินไปเนี่ย ผมจูงมือน้องบีไปด้วย คือ ที่ผมทำแบบนี้เนี่ย เท่ากับนอกใจแฟนแน่นอน
 แต่จังหวะนั้นด้วยฤทธิแอลกอฮอล์ ประกอบกับน้องบีเองก็คงมีใจให้ด้วย มันเลยทำให้เลยตามเลยล่ะ วินาทีนั้น

พอเดินไปใกล้เวทีแล้ว ผมฝากกระเป๋าเป้ไว้กับเจ้าเรย์ แล้วผมชวนบีเดินลงทะเลอ้อมไปทางลำโพงฝั่งซ้าย
ตั้งใจจะยืนแช่น้ำดูดนตรีชัดๆ ตอนนั้นวงที่เล่นเป็นวงฝรั่งแล้ว (จำชื่อไม่ได้ ฮา Grin
) จังหวะเดินฝ่าน้ำไปเนี่ย คลื่นก็แรงครับ เลยมีล้ม เซ บ้าง ผมกับบีก็ต่างประคับประคองกันไป
จนได้มุมที่คุนไม่ค่อยเยอะ ตอนนั้นระดับน้ำน่าจะเลยครึ่งตัวมาหน่อยๆ

ผมโอบน้องบีจากด้านหลัง เพื่อให้บีรู้สึกปลอดภัย ทีนี้สิครับมือไม้มันไปของมันเอง
ผมลองเอามือลูบๆหน้าท้องบี  บีก็ไม่ได้ว่าไร ผมเอาจมูกหอมน้องบีจากด้านหลัง บีก็ยังนิ่ง
 ผมเลยบอกว่าหันหน้ามาหน่อยได้มั้ย ตอนนั้นผมเมามากเหมือนกัน  พอบีหันมาผมจุ๊บปากทันที มองซ้ายขวา
 ไม่มีคนสนใจเท่าไหร่ ผมลองแยงลิ้นไปในปากบี  น้องบีก็สนองรับ อารมณ์มันเลยเตลิดไปหมด
แต่ไม่ได้จูบปากกันนาน แตะๆ แยงๆ สลับกับปล่อยเพราะกลัวคนอื่นจะมองมา
แต่ในน้ำก็นัวเนียๆ ตัวแนบตัวกัน หยึ๋ยส์ มีอารมณ์มากๆ ผมอยู่ดูคอนเสิร์ตตรงนั้นอยู่ร่วม 1 ชม.
ระหว่างนั้นก็เดินขึ้นฝั่งสลับลงน้ำเพื่อเติมเบียร์หลายหน 

จนใกล้ตี 1 เริ่มหมดแรง ผมเลยชวนน้องบีเดินกลับที่พัก
แต่เจ้าเรย์มันเหมือนรู้ใจบอกว่ามันขออดูต่อจนเลิกงาน ระหว่างที่เดินไปที่ห้องพักร่วม 2-3 กิโล
ใช้เวลาเดินเกือบ 1 ชม.ครับ

พอถึงห้องพัก เหมือนกับว่าเป็นที่รู้กันว่าคืนนี้ผมคงต้องค้างห้องนี้กับบี
เพราะไม่แน่ใจว่าเจ้าเรย์จะกลับมาห้องกี่โมง ผมขอตัวไปล้างตัว อาบน้ำสระผมก่อน
ระหว่างอยู่ในห้องน้ำ ผมตุ้มๆ ต่อมๆ พอผมออกมาเห็นน้องบียังใส่ชุดเดิมอยู่เปียกโชก
ผมเลยยื่นผ้าเช็ดตัวให้ บอกให้รีบอาบน้ำสระผม บีเข้าห้องน้ำไป ผมรีบเอามือถือมาดู
 เจอแฟนผม miscall มาเกือบ 50 สาย เฮ้อ...
 Cry

ระหว่างที่บีอาบน้ำ ผมเลยโทรไปหาแฟน ตอนนั้นน่าจะตี 2 แล้ว ผมขอโทษแฟน
อ้างว่าเอามือถือใส่ซองกันน้ำ แล้วมัวแต่ดื่มเบียร์ ดูคอนเสิร์ต เลยไม่ได้เอามือถือมาดู
แฟนผมหลับไปแล้วเลยเออ อืม แล้วก็วางสายไป ฟู่..ค่อยยังชั่ว
 แฟนไม่สงสัยอะไรมากครับ ผมปิดไฟห้อง
เปิดแต่ทีวีให้มีแสงจากทีวีสลัวๆ เท่านั้น

สักพักน้องบีออกจากห้องน้ำมา ใส่กางเกงขาสั้นเสื้อยืดขาว ผมยังเปียกอยู่
 ผมบอกให้บีมานั่งที่ข้างเตียง (เตียง 3.5 ฟุต)
 ผมบอกน้องบีว่าผมรู้สึกดีๆ กับบีนะ ดึงมือบีมานั่งใกล้ๆ ผล้วผมก็หอมหน้าผาก
ตอนนั้นเนี่ยเป็นไงเป็นกันล่ะ ผมเลื่อนลงมาจูบปาก
น้องบีเกร็งๆ ประหม่า ไม่ได้แลกลิ้นมากเท่าไหร่นัก กลิ่นสบู่อ่อน
ผสมกับกลิ่นสาวของน้องบี

โอยย มันยั่วยวนมาก ผมซุกไซร้ต้นคอมือก็ลูบต้นขา เอว สลับไปมา
 บีผลักผมเบาๆ ถามว่าผมเมาใช่ไหม ผมก็ตอบไปครับว่าถึงไม่เมาผมก็จะทำ เพราะผมรู้สึกดีกับบีจริงๆ
แล้วผมไม่ปล่อยให้บีถามอีก ผมจัดการดูดปาก ดุนลิ้นไปในปากน้องบี
 หนนี้บีตอบสนองด้วยการตวัดลิ้นดุนกันไปมา เท่ากับเป็นการเปิดโอกาสให้ผมล่ะ

ผมไม่รอช้า ดึงกางเกงผ้าของบีให้รูปไปอยู่ที่น่อง แล้วก็เลิกเสื้อยืดให้ขึ้นไป
ผมผละมาจากการจูบปาก แล้วถอดเสื้อยืดออกเช่นกัน บีนอนหงายนิ่งบนเตียง

โอวว บีในสภาพที่เกือบเปลือยเปล่าอยู่หน้าผม ผมเกิดความหงี่เต็มที่ตอนนั้น
เพราะเว้นวรรคไปจากการนอนกับหญิงอื่นที่ไม่ใช่แฟนมาหลายเดือน ผมพุ่งตรงไปที่หว่างขาของบี
 แล้วเอามือแยกขาออกช้าๆ บียังอายครับ ผมปลอบว่าไม่ต้องกลัวนะ ปล่อยตัวตามสบาย
แล้วผมก็เอาจมูก ปาก ซุกไซร้ต้นขา เนินท้องไปมาเป็นการวอร์มก่อนจะลงมือกับของจริง บีครางเบาๆ
ครับ พอได้จังหวะ ผมเลื่อนหน้าไปที่หว่างขาอีกครั้ง

โอวว พระเจ้ายังกับของสาววัยรุ่นครับ ด้วยความที่น้องบีเป็นคนรูปร่างเล็ก ทำให้ H น้องบีมีสภาพเรียวเล็ก
อูมนิดๆ ขนแทบไม่มี ผมเห็นแบบนั้นแล้วยิ่งทำให้อยากลิ้มลอง เลยจัดการเอาลิ้นตวัดเลียตรงร่อง

แผล่บ..... ผมเลียไปก็จิ้นไปว่านี่ผมกำลังลงลิ้นน้อง Rio ขวัญใจเอวีอยู่
เพราะเนิน H ดูฟิต อวบอูมนิดๆ แบบน้อง Rio เด๊ะ จังหวะที่ผมเอาลิ้นลองดุนเข้าไปในร่องนั้น
รับรุ้เลยว่าของบีฟิตมาก น้ำหงี่เริ่มไหลย้อยออกมาบ้างแล้ว
ผมจัดการตวัดลิ้นซดน้ำหงี่น้องบีอย่างไม่รังเกียจล่ะคับ ผมหื่นกระหายความสาวมาหลายเดือนแล้ว
 ผมซุกไซร้อยู่ตรงนั้นร่วม 15 นาที บีครางเบาๆในลำคอตลอด จนผมเองก็เริ่มไม่ไหวเหมือนกันครับ

ปัญหาคือมาเที่ยวทริปนี้ไม่ได้พกถุงยางอนามัยมาด้วย เอาไงดีหว่าตรู  Cry
ผมเอามือถอดเสื้อยืดออก เป็นสัญญานให้บีรุ้ว่าจะเริ่มทำอะไรต่อๆ ไปล่ะ
ระหว่างนั้นผมเลยบอกบีว่า พี่ขอสอดใส่ไม่ใส่ถุงยางได้มั้ย บีไม่ว่าอะไร แสดงว่าไม่ปฏิเสธ

ผมเลยตามต่อว่าเรื่องโรคก็ไม่ต้องกลัวนะพี่ปลอดภัยดี  บีเชื่อใจพี่นะ ผมปลอบประโลมบีไป
 ตอนนั้นของผมแข็งโป๊กหมดแล้ว บีพยักหน้าบอกว่าบีก็ไม่ได้มีอะไรกับใครมานานแล้ว
ถ้าเราเชื่อใจกันก็ไม่ต้องใช้ถุงยางก็ได้  ตอนนั้นเป็นการวัดใจผมและบีเลย

ไม่ไหวล่ะครับ ผมจูบปากบี แล้วด้านล่างก็เอาถูๆ ไถๆ พอปลายตรงร่องแล้วผมค่อยๆ แยงเข้าไป
 โอยยย มันฟิตมากจริงๆ ถ้าไม่บอกผมนึกว่าผมได้สาวซิง(เหมือนตอนได้น้องทราย)
เพราะมันฟิต คับ ตอดมาก ผมถอนลำออกมาขณะที่แยงเข้าไปได้ไม่ถึงครึ่ง
เพื่อเตรียมสาวเข้าไปใหม่ ก่อนจะแทงต่อก็ดูดปากระรัวลิ้นเพื่อเรียกน้ำหงี่

สักพักเริ่มรุ้สึกลื่นๆ ด้านล่าง ผมจัดการแทงพรวดเข้าไปทีเดียว โอยยย  คับและฟิตมาก
ผมปล่อยแช่คาไว้แบบนั้น ตอนนั้นจิตใต้สำนึกผมเริ่มสงสารแฟนเหมือนกัน เพราะมีอะไรกับคนอื่นแล้วไม่ใส่ถุง
 (แต่ช่วงคบแฟนตอนนั้นผมใส่ถุงตลอดครับ เลยไม่กังวลว่าจะเอาโรคไปติดแฟน
และตั้งใจว่าพอเสร็จครั้งนี้แล้วจะไปตรวจโรคด้วย  เพื่อให้มั่นใจอีกครั้ง)

ผมก้มมองดูบีที่นอนหลับตาด้วยความเกร็งเสียวอยู่นั้น
โอวว นมบีสวยงามมาก ขนาดไม่ใหญ่มาก แต่เป็นลูก หัวนมก็สีชมพูระเรื่อๆ
ผมเปลี่ยนจากจูบปากมาดูดนม ไซร้ฐานนม ในระหว่างที่ข้างล่างซอยเข้าออกเนิบนาบ ฟิตมากจริงๆ
ด้วยสรีระของบีทำให้เวลาที่ K แยงเข้าไปจนสุดโคนมันฟิต ตอด อุ่นๆ ผมไซร้นม จูบปาก
ไซร้คอสลับไปมาร่วม 10 นาที เริ่มอยากเปลี่ยนให้บีขึ้นด้านบนบ้าง

ผมกระซิบข้างหูบอกบีว่าพี่อยากให้บีมีความสุข เดี๋ยวบีขึ้นด้านบนให้พี่แล้วบีเสร็จเลยนะ บีพยักหน้าช้า
 ผมเลยพลิกตัวลงด้านล่าง โดยตั้งใจให้ K หลุดออกมาก่อน เพราะจะให้น้องบีจับแยงเองตอนขึ้นคร่อม
บีขยับตัวขึ้นมาบนตัวผมแล้วครับ ก่อนจะสอดใส่ ผมโน้มตัวน้องบีมาหอมแก้ม หอมหน้าผาก
ตอนนั้น โอยยย แสงสลัวๆ จากทีวี กระทบร่างของบี ทำให้ผมเห็นทรวงทรงของน้องบี

ผมนอนหงายเฉยๆ บอกบีว่า บีจับของพี่แยงไปเลยนะ บีเอามือคลำไปข้างล่างในขณะที่จูบปากผม
 แล้วจับแหย่ตรงร่อง แล้วบีก็คร่อมตัวลงจนมิดด้าม อาห์...เสียวมากครับ
ผมตั้งสติกับตัวเองว่านี่ไม่ได้ฝันไปนะมึง ผมบอกให้บีโยกคลึงตามสบาย
 ส่วนผมก็เอามือบีบคลึงนม ต้นขา ก้น สลับไปมา ตั่บ ๆ ๆ บีขย่มเบาๆ สลับกับโยกคลึง ราวๆ 5 นาที
ผมสังเกตเห็นว่าบีเริ่มเกร็งตัวกระตุกๆ สักพักผมรุ้สึกว่า H มีน้ำหงี่ออกมาเยอะมากขึ้น

ผมเอามือคลำไปด้านล่าง แล้วลองลูบๆ ลำ Kของผม น้ำเลอะเต็มหมดเลยครับ
ผมถามบีว่า บีเสร็จแล้วเหรอ บีพยักหน้า บีถามผมรู้ได้ไง ผมเลยบอกว่าดูจากน้ำรักของบีที่พุ่งตะกี้น่ะ
 ตอนนี้มันหล่อลื่นโชกไปหมด  บียิ้มอายๆ ผมเลยบอกว่างั้นเดี๋ยวบีช่วยพี่ให้เสร็จบ้างนะ พี่รักบีนะ
ผมปลอบประโลมน้องบีให้ผ่อนคลาย

ผมจับเอวน้องบีให้ลอยสูงขึ้นเหนือตัวผมเล็กน้อย แล้วผมก็จัดการกระเด้งเข้า-ออก เบาๆ ช้าๆ
โอยยย โครตเสียวเลยตอนนั้น ผิวพรรภ์น้องบีไม่ได้เป็นคนผิวขาวแบบดรีม หรือทราย แต่เนียนนุ่มมาก
 ประมาณน้อง Rio แบบที่ผมเคยตั้งนิคเนมให้

พอผมเริ่มเร่งจังหวะ ตั่บ ๆ ๆ โอยยย บีครางเสียว ยิ่งผมเร่งความเร็ว
สังเกตว่าน้ำหงี่ก็ไหลเยอะ นานแล้วครับที่ผมไม่ได้มีอะไรกับใครแล้วปลดปล่อยแบบนี้ บีคงมีอารมณ์ร่วมสุดๆ
ยังครับท่านี้ถ้าใกล้เสร็จมันจะชักออกมาหลั่งนอกได้ยาก ผมเลยบอกบีให้นอนคะแคง
บีก็ลงมาจากตัวผมแล้วนอนตะแคงหายใจถี่ๆ เพราะเสียวซ่านมาจากการเร่งจังหวะของผมเมื่อครู่
ในท่าที่บีตะแคง ผมจับขาด้านบนให้ไขว้ไปด้านหน้า เพื่อให้ช่องว่างสำหรับให้ผมโน้มตัวเอา K แยงไปในร่อง H
 ผมแหย่ๆ  แล้วก็แทง โอยย พอเป็นท่านี้มันเลยทำให้ร่อง H ฟิตขึ้น

ผมใช้แรงดันตัวเพิ่มขึ้นเพื่อให้เข้าไปจนสุดโคน ท่านี้สุดๆ มาก ทั้งคับ ตอด รัด ผมไม่ไหวแล้ว
ผมเร่งซอย ตั่บๆ ๆๆ เสียงหน้าขาผมกระทบแก้มก้นน้องบี ดังตั่บๆ ๆ ผมต้องชักมาหลั่งนอก
 เพราะไม่อยากให้บีกังวลเรื่องท้อง ผมเร่งตวามเร็ว

โอยย โอยยย บีจ๋า บี พี่จะเสร็จแล้ว  บีก็เกร็งตัวตอด ไม่รุ้เพื่อจะให้ผมเสียว หรือว่าเพราะบีเองก็เสียวมากก็ไม่ทราบได้
 ผมเร่งซอยตั่บๆ ๆ รีบเค้นพลังให้หลั่งน้ำรักออกมาให้ได้ แล้วก็
โอ๊ยยย ผมรีบชัก K ออกมา แล้วเล็งไปที่แก้มก้นน้องบี แล้วก็ ปรีดส์ๆ ๆ หลั่งน้ำเชื่อใส่เลอะก้น และร่องก้น

ระหว่างที่รูดให้น้ำแตกนั้น ท่อน K ผม โชกไปด้วยน้ำหงี่ของน้องบี คือมันเยอะมากๆ
โอยยย ผมขึ้นสวรรค์แล้ว

ผมดุเวลามุมซ้ายของจอทีวี ตีสามกว่าแล้ว ไม่แน่ใจว่าเจ้าเรย์กลับมารึยัง
 ผมไม่สนใจ เพราะตอนนั้นเบาสบายตัว แล้วก็มึนๆ เมาๆ ด้วย เลยล้มตัวนอนแอดน้องบี
ปล่อยให้น้ำเชื้อยังเลอะอยู่ตรงนั้น ผมแซวบีเบาๆ ว่า น้ำตรงนั้นของบีเยอะมากน่ะ
บียิ้มเขินๆ บอกว่าคงจะเยอะตอนบีเสร็จน่ะ ผมหอมน้ำผากบีเบาๆ รู้สึกดีๆ กับบีเพิ่มมากขึ้น

ผมนอนหงายให้บีนอนหนุนแขนผมที่ยื่นออกไป บีกอดผมแน่น เธอสารภาพว่ารักผมเข้าแล้ว
ผมไม่พูดอะไรครับ หันมาหอมหน้าผาก แล้วบอกบีว่าพี่รู้สึกดีๆ กับน้องบีเหมือนกันจ๊ะ

ความรู้สึกของผมที่มีต่อน้องบีมันต่างไปจากการมีอะไรแบบวันไนท์แสตนด์ที่ผ่านมาหลังจากเสียสูญจากปอย
ผมชักจะหวั่นไหวกับความรู้สึกนี้อีกครั้ง ด้วยความเพลียจากการเดินไกล แช่น้ำ และความเมา
เลยทำให้ผมและน้องบีนอนหลับพล๋อยไป

ผมรู้สึกตัวอีกทีตอนเช้าๆ น่าจะเก้าโมงกว่า บีตื่นก่อนผมแล้วนั่งดูทีวีเปิดดูช่องการ์ตูนช่อง 9
แล้วหัวเราะคิกคักเบาๆ ผมขยี้ตามองดุน้องบี ผมถามว่าตื่นนานแล้วเหรอ บีบอกว่าตื่นตั้งแต่ 7 โมงเช้า
 เดินเล่นริมหาดมาแล้ว 1 รอบ เห็นผมนอนสลบสไลเลยไม่กวน

เอ่อ... ผมสลบสไลไปเพราะความเมาและเพลียจริงๆ ครับ
กำหนดการกลับกรุงเทพเพื่อจะนั่งรถกลับบ้านของผมคือจะกลับเย็นนั้น ผมเลยต้องรีบลุกเพื่อให้ทันรถตู้รอบบ่าย 
ก่อนจะเดินทางกลับผมได้สั่งลากับน้องบีไปอีก 2 รอบ
ทริปแจ๊สคอนเสิร์ตของผมครั้งนี้จบลงด้วยความประทับใจ
พร้อมกับความผูกพันและความรู้สึกดีๆ ระหว่างผมกับบี ครับ
Mongvish

« ตอบ #148 เมื่อ: มกราคม 20, 2014, 05:51:06 PM »

ก่อนจะไปเรื่องรีรันสักครั้งกับแอน แฟนเก่าคนแรกของผม ไม่อยากให้เรื่องของผมกับปอยจางๆ ไป
เดี๋ยวจะประติดประต่อกันไม่ติด คือช่วงที่ปอยท้องนั้น ปอยก็ทำงานเป็นประจำ
คนในองค์กรค่อนข้างงงกันว่าคบกับผมอยู่ดีๆ ไหงไปแต่งงานและไปตั้งท้องกับคนอื่นได้
ผมไม่อยากให้ใครมองปอยไม่ดี ผมมักจะตอบคำถามคนอื่นๆว่า ผมนี่เองเป็นคนทิ้งปอยมา ดูเป็นสุภาพบุรุษมากๆ

Cry

แต่ในใจนี่โครตเจ็บใจมาก คือ มันเลยกลายเป็นปมในใจของผมว่า ทำไมปอยไปกิ๊กไอ้แม็ก (นศ.ฝึกงาน) ได้
 คือมีแฟนแล้วแฟนทิ้งไปเอาเสี่ยเนี่ย ยังพอเข้าใจได้ แต่นี่ไปเอาเด็กอ่อนกว่า แถมยังไม่เป็นการเป็นงาน
ตอนแอบคบกันยังเรียนมหาลัยปี 4 ด้วยซ้ำ ผมล่ะโครตเจ็บเลย ช่วงนั้นเองเลยประชดตัวเองด้วยการเที่ยวกลางคืนบ่อยมาก
 แล้วการเอาตัวเองไปวนเวียน เป็นคนกลางคืนแบบถี่เกือบทุกคืน ทุกคืน
มันเท่ากับเปิดโอกาสให้ผมได้มีประสบการณ์วันไนท์แสตนด์  Grin

ช่วงโสดไม่มีใครนี่ล่ะครับ เหมาะแก่การลงพื้นที่ ทำวิจัยสังคมในเรื่องนี้
ผมเองไม่ใช่คนหล่อ หน้าตาดี แต่ถ้าเก๊กขลึม ก็ไปวัดไปวาได้ ถ้าจะเน้นเฮบุคลิกก็สนุกสนาน
 การไปเที่ยวกลางคืนไม่ได้จะจบลงที่ได้ผู้หญิงเสมอไป มีหลายครั้งที่ผมตั้งใจว่าคืนนี้จะต้องได้
คืนนี้กูต้องได้ฟันสาว แต่ก็พลาดมาหลายครั้ง ด้วยการที่จังหวัดที่ผมอยู่มีมหาลัยใหญ่ถึง 2 แห่ง
ไหนจะพวกเด็กพาณิชย์ อาชีวะอีก เลยทำให้สถานที่เที่ยวกลางคืนจะมีกลุ่มผุ้หญิง นศ. เที่ยวกันเยอะ
การจะได้ไปถึงจุดหมายคือพาไปม่านรูด หรือไปหอพักสาวนั้น ไม่ได้แค่ชนแก้วเหล้าแล้วได้ไป มันมีศิลป์มากกว่านั้น

บางครั้งต้องแลกด้วยการไปเที่ยวต่อจนถึงเกือบเช้าก็มีครับ มีครั้งนึงเกิดอารมณ์พิเรนท์ ก็ไปหอสาวพร้อมกับเพื่อนผม
แล้วผมขอมีไรก่อน แล้วมันตาม คือเกิดจากความเมาและความยินยอมพร้อมใจล้วนๆ (เดี๋ยวค่อยมาเล่าให้ฟังอีกทีครับ) 
 เดี๋ยวนั่งนึกย้อนดูก่อนว่ามีประสบการณ์ครั้งใดน่าสนใจและน่าเอามาเล่าให้ทราบบ้าง แหะๆ
 Grin

ช่วงที่ผมโสด ผมมีเวลาไปเสเพล เยอะมาก ผิดไปจากตอนแอนทิ้งไปที่ตอนนั้น
ผมเลือกที่จะอยู่กับบ้านและทำความเรียนรู้กับชีวิต คือ การไปเที่ยวแต่ละคืนมันทำให้ผมได้เห็นอะไรใหม่ๆ ทุกคืน
 ได้รู้จักผู้คนมากมาย ถ้ามีโอกาสก็ได้วันไนท์แสตนด์ ได้ศึกษาเรียนรู้คนไปในตัว
ตอนนั้นเงินที่ใช้เที่ยวเตร่ก็กดมาจากตู้พวกบริการเงินสด อิอ้อน เฟิรส์ช็อยส์ ทั้งหลายนั่นเอง Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2014, 06:03:53 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #149 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 10:30:25 AM »

รีรันกับแอน (แฟนเก่า)

เมื่อตอนที่ผมเริ่มต้นคบกับแฟน (ภรรยาในปัจจุบัน) ใหม่ๆ นั้น
 สิ่งหนึ่งที่ผมมักจะถูกถามก็คือมีแฟนเก่ามาแล้วกี่คน เลิกกันไปนานรึยัง ทำไมถึงเลิก
คือคำถามเหล่านี้เชื่อว่าตอนคบกันใหม่ๆ กับใครผู้หญิงที่ถามมักจะเปิดใจกว้างรับฟังได้
และเออออรับฟังเรื่องของเราด้วยดี  แต่นั่นคือหายนะของเราเมื่อเวลาผ่านไปนานๆ เข้าครับ Undecided

คือ ข้อมูลเหล่านั้นคุณเธอจะจดจำไว้ฝังใจ และพร้อมจะหยิบมาเป็นเรื่องทะเลาะกันได้ตลอดเวลาถ้าเธอนึกถึงขึ้นมา
 ดังนั้น เลือกที่จะโกหกคนที่เราคบ ณ ขณะปัจจุบันไปเลยดีกว่าครับว่า
โสด ที่ผ่านมาไม่เคยมีแฟน เพิ่งรู้จักเธอเป็นคนแรก ฯลฯ ^^
 Grin

กรณีของผมเช่นกัน ผมเห็นว่าเรื่องอดีตของผมไม่ใช่เรื่องอะไรที่จะต้องปิดบัง
 เมื่อผมตัดสินใจเลือกแฟนให้เป็นคู่ชีวิต โดยจะเซ็ทซีโร่เรื่องผู้หญิงทั้งหมด
เมื่อแฟนถามเรื่องอดีตแฟนเก่าของผม ผมจึงเล่าให้ฟังแบบคร่าวๆ
เมื่อต่างคนต่างรู้พื้นฐานของกันแล้ว การใช้ชีวิตอยู่ร่วมกันแบบไว้วางใจกันมันจึงเป็นเรื่องง่ายครับ

แต่ใครจะนึกว่าคนที่ตั้งปณิธานแน่วแน่ว่าจะไม่วอกแวกเรื่องผู้หญิงอีกแล้ว
มักจะมีเรื่องผู้หญิงมาพัวพันจนบางครั้งแอบนอกใจแฟนไปหลายหน
แต่ก็ไม่ให้กระทบสถาบันครอบครัว และตัดขาดไปอย่างจริงจังไปได้สัก 2-3 ปี
และหวังว่าคงจะไม่ครุกรุ่นขึ้นมาอีก  แต่.....

บ่ายวันเสาร์วันหนึ่ง ขณะที่ผมนอนดูเรื่องเล่าเสารอาทิตย์อยู่นั้น มีเบอร์โทรที่ผมไม่ได้เม็มไว้โทรมาที่เครื่องผม
 ผมกดรับสายปลายสายถามว่า  พี่...(ชื่อผม) ... ใช่มั้ย
ผมรู้สึกคุ้นเคยกับน้ำเสียงปลายสาย ผมถามว่านั่นแอนรึป่าว 
 แอนบอกว่าใช่แล้ว ไม่ได้ติดต่อกันเกือบ 4-5 ปีแล้วเนอะพี่ แอนถามผม

ผมเลยถามว่าคิดยังไงโทรมาหากันได้เนี่ย เป็นไงสบายดีมั้ย
คือ ผมใช้เบอร์มือถือเดิมมาตลอดตั้งแต่เรียนมหาลัยปี 2 ถ้าใครเม็มไว้ ติดต่อผมเมื่อไหร่ก็จะเจอตัวทุกครั้ง
แอนบอกผมว่าจะไปดูดวงที่วัด ๆ หนึ่ง เป็นวัดป่าอยู่เลยบ้านผมไปประมาณ 30 กิโล ต
อนนั้นแวะเติมน้ำมันอยู่ใกล้ๆ บ้านผม พอจะต้องขับผ่านหน้าบ้านผม เลยคิดถึงผมขึ้นมา

ผมก็รู้สึกดีครับที่แอนยังไม่ลืมกัน เวลาผ่านไปนานมากๆๆ ที่ไม่ได้ติดต่อกับแอนเลย
ไม่มีข้อมูล Hi5 msn  ซักอย่างครับ แอนถามผมว่าว่างมั้ย จะชวนไปเป็นเพื่อนหน่อย
วัดที่จะไปแอนก็ไม่รู้จักทาง อย่างน้อยจะได้มีเพื่อนนั่งรถไปด้วย

วันนั้นผมว่างครับ เพราะแฟนผมต้องเข้าไปเคลียร์งานที่ทำงานทั้งวัน
ผมเลยตอบแอนไปว่า ได้สิ เดี๋ยวจะนั่งเป็นเพื่อน จะได้นั่งคุยถามสารทุกข์ต่างๆ
ผมไปยืนรอริมถนนฝั่งตรงข้ามบ้านผม สักพักมีรถเก๋งป้ายแดงจอด แล้วเลื่อนกระจกลง ผมชะเง้อมองเข้าไป
แอนนั่นเองครับ ผมเปิดประตูขึ้นรถนั่งด้านหน้าคู่คนขับ แอนออกอาการดีใจมากที่เห็นผมอีกครั้ง
ผมไม่ได้เจอแอนมาร่วมๆ 4-5 ปี มองแอน ที่วันนี้ใส่แว่นตากันแดด ตัดผมสั้นทำสีผมโฉบเฉี่ยว
กับชุดเดรสรัดรูป ดูทะมัดทะแมงดีครับ

ผมแซวแอนว่า ไม่ได้เจอกันนาน มาหนนี้ดูไฮโซสวยเก๋เชียวน๊า..แอนก็ยิ้มๆ ขับรถไป

หลังจากเลิกรากันด้วยดีกับแอน จนผมไปคบคนอื่นอีก 4-5 คน
มันทำให้การเจอหน้าแอนหนนี้ผมมองแอนอย่างสนิทใจว่าเป็นเพียงน้องสาวเท่านั้น
ผมชวนแอนคุยเรื่องสัพเพเหระไปเรื่อย แอนถามผมว่าแฟนผมปัจจุบันเป็นใคร สวยมั้ย

นี่ล่ะคับคำถามหนึ่งที่เวลาเจอแฟนเก่า แล้วเค้ามักจะถามเช่นกัน ผมก็อึกอัก
ไม่อยากให้พูดเรื่องนี้มากนักเลยชวนคุยเรื่องอื่นไป
แอนบอกผมว่าหลังจากเลิกกับผมเธอก็ได้ทำงานที่ธนาคารที่แอนฝึกงานนั่นเอง
 โดยแฟนแอนนั่นเองฝากงานให้ คบกันมาลุ่มๆ ดอนๆ เพราะไอ้หมอนั่นมีลูกติด
 และหลังๆ มามักจะกินเหล้าเลิกงานไม่เป็นเวลา แอนยังบอกเลยว่าคิดผิดที่ไปเลือกหมอนั่น
ลูกติดก็เข้ากันไม่ค่อยได้ แถมยังคบๆ กันไปก็ออกลาย กินเหล้า เข้าสังคมถี่มาก
แอนบ่นครับ 
 เออ...ใช่สิ Cry ตอนทิ้งกรูไปไม่คิดเลยนะ (ผมตำหนิแอนในใจ)

ไปถึงวัดที่พระท่านดูดวงให้ พระก็ทักค่อนข้างแม่น ท่านทักว่าผมที่มาด้วยเนี่ย ไม่ใช่แฟนกันแน่นอน
โยมมาส่งโยมผู้หญิงใช่มั้ย  แล้วก็ทายดวงแอน นั่นนี่ เรื่องการงาน เรื่องความรัก คือค่อนข้างตรงครับ
 ระหว่างที่แอนยังคงนั่งคุยกับพระอยู่นั้น ผมก็แอบโทรหาแฟนเพื่อไม่ให้แฟนสงสัย

ขากลับจากวัดแอนบอกผมว่าขอไปเยี่ยมบ้านผมได้มั้ย สะดวกรึป่าว
ผมบอกว่าได้สิ ไม่มีคนอยู่บ้านปกติแฟนพี่ก็สลับไปมาระหว่างหอพักกับบ้านพี่
แอนทำหน้าตาอยากรู้อยากเห็นเพิ่มขึ้น บอกผมว่าขอดูรูปแฟนผมหน่อยนะ
คงจะต้องมีรูปซ่อนไว้ที่ห้องแน่ๆ
 เอ่อ...คือพวกแฟนเก่ากับแฟนใหม่นี่มักจะสนใจเรื่องพรรภ์นี้อยู่เสมอ  Kiss

พอมาถึงบ้าน ผมเดินนำแอนไปที่ห้อง แอนเธอยังไม่เคยมาที่ห้องผมมาก่อน
เพราะเลิกรากันไปตั้งแต่คราวนั้น ผมบอกแอนว่าเข้าไปในห้องก็ได้นะ พี่ไม่ทำอะไรหรอก

คือตอนนั้นผมคิดกับแอนแบบน้องสาวจริงๆ ครับ
 พอไม่ได้มีความสัมพันธ์ทางกายกันเนิ่นนานมันเลยคิดกับแอนแค่น้องสาวเท่านั้น
 แอนเข้าไปที่ห้องผมแล้วก็เลือกนั่งที่โซฟายาว แล้วก็กวาดสายตามองทุกจุดของห้อง
(นี่มาเยี่ยม หรือจะมาอะไรหว่า) สักพักพอแอนเห็นพวกครีม ของประทินผิวของแฟนผม

แอนพูดมาว่า ยัยนี่!  (หมายถึงแฟนผม) ใช้ของดีเหมือนกันเนอะ ดูสิแต่ละตัวแพงๆ นะ
 แล้วแอนแขว่ะผมว่าตอนคบกันไม่เห็นซื้อของพวกนี้ให้เลย แล้วทำหน้าตางอนใส่ผม

เอ่อ.... คือผมก็ใบ้กินสิครับ เลิกกันไปตั้งนาน มางอนอะไรตรูว๊า
แล้วของพวกนั้นผมก็ไม่ได้ซื้อให้ เ
ฮ้อ....เรื่องของผู้หญิงนี่เข้าใจยากครับ เหมือนๆ ที่แฟนผมเคยเปิดค้นดูรูปในคอมพ์แล้วเจอรูปแอน ปอย ฯลฯ
แล้วแขว่ะว่า คนนี้เหรอแฟนเก่า หน้าตายังกับ...(นั่นนี่).. คือไม่ยอมกันจริงๆ

ผมว่าผู้หญิงนี่เค้าจะมีบางมุมที่อยากเอาชนะกัน ไม่ว่าแฟนเก่าหรือใหม่ ผมสัมผัสได้จริงๆ  Cry

แอนยังคงซักไซร้จะขอดูรูปแฟนผมให้ได้ ผมเลยว่า อ่ะ. อยู่ในมือถือพี่อ่ะ ไม่ได้ถ่ายเยอะ
แอนดูรูปแฟนผมแล้วก็กวาดตามาที่ผม คือ ประมาณว่าผมทำอะไรผิดต่อแอนซะอย่างงั้น
 แอนแขว่ะว่าได้แฟนใหม่สวยดีนี่ ดูเหมาะสมกันเนอะ น้ำเสียงประชดประชัน
เอ่อ ... คือ......ดีนะผมไม่เล่าเรื่องราวของผมหลังจากที่แอนทิ้งไปว่าผมผ่านอะไรมาบ้าง Cheesy

ผมบอกแอนว่าเอาเหอะๆ อย่ามาแขว่ะแซวกันแบบนี้ดิ พี่ยังไม่ถามอะไรเรื่องแฟนแอนมากเลย
ผมนั่งลงที่โซฟาข้างๆ แอน ถามแอนว่าจะกินไรรึป่าว เดี๋ยวพี่จะเดินไปซื้อข้าว ขนมมาให้
แอนบอกว่ายังไม่หิว แล้วก็ยื่นหน้ามาดมซอกคอผมฟุดฟิดๆ แล้วได้กลิ่นน้ำหอมอ่อนๆ ที่ผมฉีด
แล้วก็พูดว่าแฟนพี่ก็ช่างเลือกน้ำหอมให้เนอะ ดูมีสไตล์เชียว

เอ่อ... คืออยากบอกว่านี่ตรูเลือกเองหมด แฟนไม่ได้มีส่วนร่วมในเรื่องเสื้อผ้า น้ำหอมอะไรเล๊ย

แอนทำยังกับผมเป็นแฟนแอนอยู่  แล้วหาทางจับผิดผมซะอีก
เอื๊อก.. จังหวะที่แอนโน้มตัวมาใกล้ผม หน้าอกแอนมันมาโดนต้นแขนผมสิครับ
เอ่อ.. ผมตุ้มๆ ต่อมๆ ผมมองไปที่แอนตอนนี้ซึ่งเป็นสาวสะพรั่งเต็มตัว

เมื่อคราวที่ผมคบหากับแอนตอนนั้นแอนยังเป็นสาววัยนักศึกษา อายุ 20-21 ก่อนจะเลิกรากัน
ถ้าเปรียบเป็นดาราเอวี ก็คงเป็นสาว debut เข้าวงการได้ไม่นาน 
 แต่แอนในวันนี้อายุ 25-26 แล้ว เปรียบเป็นเอวี อาจจัดได้ว่าเป็นสาวเต็มตัว
ผ่านหนังมาแล้วทุกรูปแบบ เช่น Haruki Sato

คือแอนในวันนั้นอยู่ในช่วงพีคสุดๆ ในด้านรูปร่างครับ ผมอดคิดเลยเถิดไม่ได้
แต่ต้องข่มใจไว้ เลิกกันไปแล้วอย่าทำอะไรนะเว๊ย...
 Grin

แต่ของแบบนี้ถ้าเราข่มไว้แค่ไหนก็ตามแต่ถ้าอีกฝ่ายรุกเร้ามันก็เตลิดเปิดเปิงได้ง่าย

คืออย่างงี้ครับ ไม่รู้ว่าแอนต้องการอะไรจากผม แอนทำเสียงเล็กเสียงน้อย
บอกผมว่าไม่ได้เจอผมหลายปีแล้วคิดถึงผม อยากจะโทรหาหลายครั้งแต่กลัวว่าผมอยู่กับแฟน
แล้วก็เอาหน้ามาซบใกล้ๆ ผมก็ลูบผมเบาๆ ไป พยายามไม่อะไรมาก
แต่แอนไม่หยุดบอกผมว่าถอดเสื้อออกหน่อย อยากกอดผมแบบแนบชิด
เอาล่ะสิตรู อะไรกันว่ะ ถ้าวันนั้นผมไม่ทำตามที่แอนบอกเรื่องราวก็คงไม่เกิดครับ แต่ผมเลือกทำตามที่แอนบอก Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2014, 06:51:19 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 13 14 [15] 16 17 ... 23 พิมพ์