พฤษภาคม 13, 2024, 10:29:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 92838 ครั้ง)
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #150 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 01:06:50 PM »

โอ้วว มารอต่อครับ  Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #151 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 07:07:28 PM »

รีรันเรื่องของแอน (ต่อ)

คือผมถามแอนว่าขนาดนั้นเลยเหรอแอน เดี๋ยวพี่หักห้ามใจไม่ไหวก็ยุ่งหรอก Grin
 แอนก็ไม่กลัวครับ บอกว่าห้ามใจไม่ไหวก็ปล่อยเลยตามเลยดิ กลัวอะไร
เอิ่มม....จิตอกุศลผมเกิดทันที พร้อมกับบริเวณเป้าที่มันตุงๆขึ้น
คือคิดในใจว่ามีเวลาอีกหลาย ชม.ก่อนแฟนจะเลิกงาน ถ้าจะทำอะไรก็มีเวลา จะทำไรดีมั้ยหว่า
 ผมก้ำกึ่งๆ ปล่อยไปตามสถานการณ์ดีกว่า

ผมก็ถอดเสื้อโปโลออกครับ เหลือแต่เกงยีนส์ตัวเดียว ช่วงนั้นผมอวบนิดๆ ไม่ได้ดูแลตัวเองมาก
แอนแซวว่าเลี้ยงพุงเชียวนะ ขอกอดพุงหน่อย แล้วก็เอามือมาลูบมากอด
 เอ่อ...คนนะเฟร้ย ไม่ใช่พระปูน  Cheesy ผมเริ่มเห็นว่าแอนเริ่มเลยเถิดไปบ้าง
 ผมเลยบอกแอนบ้างว่าแล้วแอนล่ะ ไม่เจอหลายปี หุ่นดีเหมือนเดิมรึป่าวน๊า Grin

แอนบอกว่าก็ดูเอาเองดิ บทสนทนาของผมกับแอนเริ่มทะลึ่งตึงตัง 
ผมเลยเอามือไปลูบเอวแอนเบาๆ แอนถามว่า ไงล่ะอ้วนมั้ย ผมก็อืม... ไม่อ้วนนะน่าจะรูปร่างดีเหมือนเดิมแหล่ะ
ตอนนั้นนึกในใจล่ะ ตรูขอทำผิดต่อแฟนซักครั้งเหอะเว้ย ไม่ไหวแล้ว

ผมเอามือลูบๆ เอวแอนคลึงเบาๆ แล้วทำทีเอามือเลื่อนไปโดนขอบ กกน.บ้าง
อยากรู้ว่ารสนิยมของแอนเป็นไงบ้าง แอนตบมือผมเพี๊ยะ นี่ๆๆ ลามปามล่ะนะ
ผมก็เฉไฉไปเรื่อยล่ะว่า ก็มือไปโดนเองนะ ไม่ได้ตั้งใจแต๊ะอั๋งอะไรหรอก
เอาล่ะเว๊ยไม่ไหวแล้ว ผมขอจู่โจมบ้าง

ผมโน้มตัวไปหอมแก้มแอน แล้วกระซิบเบาๆ ว่าพี่คิดถึงแอนเหมือนกัน ดีใจที่แอนยังไม่ลืมกัน
แอนตอบกลับมาด้วยน้ำเสียงกระเส่าเบาๆ ว่า แอนก็คิดถึงผม เสียดายที่ต้องเลิกกันไป ฯลฯ

ผมเอาปากประกบปากแอน บอกไม่ต้องพูดแล้ว แล้วจูบปากแอน
โอววว แอนแลกลิ้นกับผมแล้ววินาทีแห่งการล่องลอยก็เริ่มขึ้น
ผมไม่ได้มีความสัมพันธ์ทางกายกับแอนมานานมากๆ ความรุ้สึกจากการดูดปาก แลกลิ้นมันวิเศษมาก
แอนยังคงใช้ลิ้นกับผมอย่างคุ้นเคย ระหว่างดูดปากกันไปมือผมก็ลูบไล้ไปที่ขอบเอว
แล้วเลื่อนต่ำลงไปที่ชายประโปรงเดรส แล้วเลิกขึ้น เพื่อจะได้เอามือลูบไล้ก้น ต้นขา

ความรู้สึกของผมในตอนนั้น คือ อายุแอนแค่เพิ่มขึ้นเท่านั้น แต่ผิวพรรณจุดสัมผัสร่างกายยังเซี๊ยะเหมือนเดิม
เราดูดปากกันระรัวได้สักพัก ผมผละออกมา
ผมต้องสร้างความรู้สึกดีๆ ให้กับแอนเพื่อให้สถานการณ์ที่มันจะเกิดในอีกสักครู่มีสีสันขึ้น
ผมพูดเร้าแอนว่า แอนช่วยไซร้นม ไซร้ตัวพี่ให้หน่อย แฟนพี่ไม่เคยทำให้พี่มีความสุขแบบนั้นเลย
 พี่ยังจดจำแอนได้เสมอ (ผมพูดโน้มน้าวแอน ทำเสียงกระเส่าให้แอนสงสาร)

แอนเชื่อหรือเปล่าไม่รุ้ แต่แอนก้มตัวมาใช้ปากดูดนม ใช้ลิ้นละเลงเลียหัวนมให้ผม
โอยยยยย สุดๆ คือมันยอดมาก ผมไม่รอช้า เอามือไปคว้าหมับที่หน้าอกแอน แล้วบีบคลึงเคล้น เบาๆ
 ในขณะที่แอนใช้ปากไซร้เนื้อตัวท่อนบนให้ผม แอนบอกว่ายัยนี่ (แฟนผม) คงแข็งเป็นตอไม้สินะ สู้แอนไม่ได้ใช่ป่าว
ผมพยักหน้า เพื่อเร้าให้แอนรู้สึกดีในสิ่งที่ทำให้ผมอยู่

ไม่ไหวล่ะเว้ย โอ๊ย..ผมเสียวไปหมดแล้ว ผมขอแอนให้ถอดชุดเดรสออกได้มั้ย
อยากใช้ปากให้แอนบ้าง แอนบรรจงถอดชุดเดรสรูดขึ้นปรึ๊ดออกช้าๆ เหลือแค่เสื้อในกับ กกน.ตัวจ้อยเท่านั้น
ไม่รุ้ว่าแอนวางแผนจะใส่ชุดแบบนี้มาก่อนรึป่าว เพราะข้างบนเป็นเสื้อในแบบผ้าแถบ
คาดหน้าอกขนาดบ่ะล่ะฮึ่มแทบจะไม่มิด ส่วนด้านล่างไม่รู้ไปทราบไหนมาว่าผมคลั่งแบบจีสตริง ^^ Grin

เพราะวันนี้แอนใส่จีสตริงตัวจิ๋ว ขอบที่คาดเอวเป็นแบบผูกเชือก
โอยยย เตลิดไปหมดแล้วผมในตอนนั้น ผมไม่รอช้ารีบถอดกางเกงยีนส์โยนทิ้งไปหน้าประตู
คือ เอาไงเอากันล่ะเว้ย มีอะไรกับแฟนเก่าคงไม่ผิดนะ

(คือก่อนหน้านี้ผมก็เคยแอบมีอะไรกับปอยบ้าง เอาไว้เล่าอีกทีตอนหลัง)

ผมลองหยั่งเชิงแอนดูว่าแอนจะกล้าทำอะไรกับผมแบบเต็มเหนี่ยวแบบเมื่อครั้งเรายังแตกหนุ่มสาวรึป่าว
ผมพูดเสียงเบาๆ กระเส่าๆ ว่า อยากให้แอนอมให้ แล้วเดินไปใกล้ๆแอนที่นั่งโซฟาอยู่
จับของผมจ่อไปที่ปากแอน  ปรากฏว่าแอนจัดการบ๊วบเข้าปาก แล้วดูดดุนอย่างคุ้นเคย

โอยย... เสียวว๊อย ผมกลั้นความเสียวไว้ ปล่อยให้แอนใช้ปากดูดดื่มกับท่อนเอ็นผมตามสบาย
มือผมก็เอื้อมๆ ไปลูบไล้นมแอนบ้าง แต่ไม่ถนัดเพราะผ้าแถบยังพันรอบอยู่
 ผมนึกถึงหนัง AV ที่เสื้อในแบบนี้ไม่ต้องแกะให้หลุดก็ได้ ผมเลยเอามือเอื้อมไปดึงพรวด ให้มันหล่นมากองที่เอว
เอาล่ะสิครับ โอยยยย นมแอนยังบ่ะล่ะฮึ่มเหมือนเดิม ผมเอามือจับคลึงดู
อาจจะมีบ้างที่ไม่แน่นแบบนมตอนที่เป็นนักศึกษา แต่ตอนนี้ก็ไม่ได้คล้อยยานไปแต่อย่างใด

ผมเริ่มไม่ไหวแล้ว อยากเอาหน้าไปมุดคลึงกับนมของแอนบ้างแล้ว ผมลูบหัวแอนเบาๆ
เป็นการชมเชยที่แอนใช้ปากให้ผม และสื่อให้ทราบว่าให้หยุดก่อน ต่อไปจะถึงคราวผมบ้างล่ะ

ผมบอกแอนว่า นมแอนยังบิ๊กและสวยเหมือนเดิมนะ แอนก็ยิ้มๆ ผมพุ่งตรงถลาไปดูดนม
เลียไล้หัวนมสลับซ้ายขวา และลากลิ้นไปมาวนคลึงฐานเต้าอย่างตะกละตะกลาม
เพราะนมคู่นี้ผมไม่ได้เจอกันนานแล้ว แอนเป็นผู้หญิงที่มีหน้าอกใหญ่ที่สุดเท่าที่ผมเคยผ่านผู้หญิงมา
 ระหว่างที่เพลินกับการใช้ปากดูดดื่มไปกับนมของแอน ผมก็เอามือคลำๆ ไปที่ขอบจีสตริง
หาเงื่อนที่จะกระตุกมันออกไปจากร่างกายแอน สักพักผมก็กระตุกเบาๆ ให้เส้นเชือกคลายจากกัน

ผมเลื่อนหน้าลงต่ำเรื่อยๆ แอนก็ครางเบาๆ รับ  ผมจัดการเอาปากคาบจีสตริงออก
แล้วคายปล่อยที่ปลายเท้า แอนมองสิ่งที่ผมด้วยสายตาหงี่สุดๆ
ครับ ผมกำลังจะใช้ปากแยงไปที่ร่องบริเวณนั้นของแอนที่ไม่ได้สัมผัสมาหลายปีมาก
แอนบอกผมเบาๆ ว่า ไม่รังเกียจแอนเหรอ จะเลียให้จริงๆ เหรอ ผมพยักหน้า

คือจังหวะนั้นไม่สนใจอะไรทั้งสิ้นครับ ขอแค่ทำให้แอนมีความสุขไปกับการรีรันครั้งนี้ให้สุดเหวี่ยงเท่านั้นพอ
ผมเอามือแยกขาแอนออกช้าๆ แล้วมองไปที่ H  สภาพตอนนี้มันเปลี่ยนไปเยอะมากครับ 
ไม่สด อูมแบบตอนแอนอายุ 20-21 มีติ่งด้านบนร่อง H ที่ยื่นๆ ออกมาเล็กน้อย
และรอยแยกที่ไม่ได้ตีบแน่นแบบสาวรุ่น
 แต่นั่นไม่ใช่ปัญหา ผมลงมือเอาลิ้นปักแยงไปที่ร่อง H แล้วตวัดลิ้นขึ้นลง กลิ่นน้ำหงี่ของแอนยังเหมือนเดิมครับ
 ผมคุ้นเคยได้ดี ผมอยากรู้ว่าระหว่างที่แยกจากกันไปหลายปี ด้านในของแอนจะเป็นยังไงบ้าง

ในระหว่างเอาลิ้นระรัวเลียติ่งอยู่ ผมเอานิ้วชี้แยงๆ เข้าไปในร่อง H ดู
 อืมมม.. รู้เลยครับว่ามันไม่ได้คับ ฟิต ตอดแบบเดิมอีกต่อไป ก็คงแหงล่ะครับ ผ่านไปตั้งหลายปีแล้วนี่นา Cry

ระหว่างที่ผมใช้ลิ้นเลียให้ แอนเอามือมาลูบหน้าผากผม ผมก็ยิ่งเลีย และดุนแยงเล้นไปในร่อง
 สลับกับเอานิ้วชี้กวนๆ วนๆ ในนั้นเพื่อเรียกน้ำหงี่
ผมสนุกกับตรงนั้นอยู่ร่วม 10 นาที จนจมูกผมเปียกน้ำหงี่ไปหมดแล้ว

ด้วยความที่เป็นวัวเคยขาม้าเคยขี่ ผมไม่มีความอายอะไรต่อแอน
ผมผละตัวออกมา เดินโทงๆ ไปที่ตัวเตียงเอื้อมหยิบถุงยางมาฉีกซอง แล้วรูดสวมสุดโคนอย่างช้าๆ
ตอนนั้นของผมผงกหัวหงึกๆ ให้แอนเห็น ว่าพร้อมรึยัง แอนนั่งพิงโซฟารออยู่ท่านั้น เตรียมรับศึกเช่นกัน

ก่อนจะตรงไปที่แอนผมก็อดจะถามไม่ได้ว่าแอนคบกับแฟนคนนี้แล้วมีความสุขเรื่องเซ็กส์เหมือนตอนที่เราคบกันมั้ย
แอนบอกว่าใหม่ๆ ก็ดีอยู่ แต่พอนานวันไปไอ้หมอนั่นเมาเข้าบ้านทุกวัน
 ทำให้ไม่ค่อยมีเรื่องการบ้านให้ได้ทำ ผมเลยบอกแอนว่า งั้นวันนี้พี่จะช่วยแอนนะ
 ขณะที่ถามนั้นผมเอาตัวย่อไปที่ขอบโซฟาแล้วล่ะครับ เอาปลาย K ถูๆ แยงๆ ที่ร่อง H ของแอน

จ่อขนาดนี้แล้วแต่ผมยังไม่แทง ผมเลือกจะสร้างอารมณ์ให้สุดๆ
ผมถามแอนว่าตกลงผมกับไอ้.. (ชื่อแฟนแอน)...ใครเอามันส์กว่ากัน  แอนบอกว่าพี่...(ชื่อผม)...
คำตอบนั้นเองทำให้ผมอารมณ์พีค ผมแทงพรวดทีเดียวแล้วปล่อยคา ให้ปลาย K ผมเสยขึ้นในร่อง H
แอนครางกระเส่า บอกว่าดีจังเลย แอนคิดถึง K พี่มากๆ เลย ช่วยแอนให้เสร็จทีนะ

แอนเธอก็ช่างเร้าอารมณ์ให้ผม ผมเลยจัดการซอยตั่บๆ ๆๆ มือก็เอื้อมไปบีบคลึงนม ที่กระเพื่อมตามจังหวะซอย
 โอยยย ผมพึงพอใจสิ่งที่อยู่ตรงหน้ามาก แอนนอนพิงแยกขารับการกระเด้าเข้าออกอย่างผ่อนคลาย ครางกระเส่าทุกครั้งที่ผมเด้งก้นเข้า-ออก ผมรู้ดีว่าแอนเธอชอบท่าไหน ยังไง
ท่าแรกนี้เป็นเพียงน้ำจิ้มเพื่อเรียก ไล่อารมณ์ขึ้นเท่านั้น
สักพักผมถอน K ออกมา แล้วบอกแอนว่า ให้ลุกขึ้น แล้วหันด้านหลังมา โน้มตัวไปเกาะพนักพิงโซฟาไว้

ใช่ครับ ผมจะสอยท่าโก้งโค้ง ผมเห็นทรวดทรงของแอนแล้วอดไม่ไหวที่จะ
ก้มลงไปเอาลิ้นเลียที่ร่อง H อีกครั้ง แอนยืนโก้งโค้ง ผมเอาหน้าไปเลียร่อง H อีกครั้งเพื่อเรียกน้ำหงี่
จากนั้นก็ลุกตัวยืน แล้วหาองศาที่จะเอา K แทงเข้าไป แอนถือเป็นผู้หญิงคนแรกที่เป็นเหมือนครูสอนผมในเรื่องพรรภ์นี้

ผมเชี่ยวชาญเรื่องแบบนี้เพราะแอนครับ ผมเอา K แยงๆ ร่องก้นก่อน ทำเหมือนว่าหารู H ไม่เจอ
จนแอนหงี่รอไม่ไหว แอนเลยเอื้อมมือลอดมาจับ K ผมแยงเข้าไปในร่อง
อืม... ผมพึงพอใจที่แอนทำมาก ผมตอบแทนด้วยกันแทงพรวดเดียวมิดโคน
แล้วก็ซอยตั่บๆ ๆ ท่านี้เวลาซอยเข้า-ออก เสียงดังตั่บๆ ชัดเจนมาก
ผมเด้งเข้าออกไป มือก็ลูบไล้ก้นบ้าง โน้มตัวเอามือไปบีบคลึงนมบ้าง

โอยยย ... คือสุดเหวี่ยงมากกับการมีไรกับแอนหนนี้ แอนก็เด้งรับ หันหน้ามาเพื่อจะจูบปากผม
ผมก็ต้องโน้มตัวไปดุดปาก ทั้งๆ ที่ยังซอยเนิบนาบ ๆ แต่ละท่วงท่า
แต่ละจังหวะที่ผมและแอนทำอยู่มันคุ้นเคย และออกจะเผ็ดร้อนถึงใจมาก คล้ายกับว่า 4-5 ปีที่แยกย้ายกันไป
ต่างคนก็ต่างไปเก็บเกี่ยวประสบการณ์ของตน เพื่อรอวันนี้

โอยยย สุดๆ ผมเสียวมากครับ พลันหันไปมองนาฬิกาตอนนั้นบ่ายโมงกว่า
ยังมีเวลาอีกนาน ผมเลยตัดสินใจค่อยๆ ไล่อารณณ์ไปทีละสเตปเรื่อยๆ
 ผมตบก้นแอนเพื่อให้รู้ว่าพร้อมจะเปลี่ยนท่าแล้วล่ะ ผมเดินตรงไปที่เตียง
ดึงมือแอนเดินตามมาช้า ผมนอนหงาย แล้วบอกให้แอนขึ้นคร่อมบนตัวผมในท่าที่ผมโปรดปรานที่สุด
คือคร่อมแล้วหันหลังมาให้ผม แอนขึ้นคร่อมแล้วจับของผมจ่อๆ แล้วก็นั่งคร่อมเอา H หุบ ท่อน K ของผมไปจนมิด

อาห์...เสียวมาก แอนยังคงเป็นแอนคนเดิม เธอบดคลึงโยกของผม ปากก็ครางเบาๆ
บอกว่าแอนเสียวจัง โอยย อูย แอนตะรางอย่างมีความสุขในขณะที่บดคลึงโยกอยู่บนตัวผม
สักพักผมบอกให้แอนโน้มตัวมาด้านหลัง เพื่อให้ผมจัดการเด้งตัวซอยบ้างล่ะ
แอนขยับตัวแอ่นโน้มมาอย่างรุ้งาน พอตัวแอนลอยเหนือตัวผมและเอาแขนชันตัวให้ยกพอทีแล้ว
ผมจัดการเด้งซอยตับๆ ๆ ทันที มือก็อดไม่ไหวที่จะเอาไปคลึงขยี้ติ่งให้แอน แอนครางกระเส่า
ท่านี้เข้าลึกมากนั่น ผมพยายามเล็งจุดจีสปอต พอรู้องศาแล้วก็จัดการแทงย้ำๆ ไปที่ตรงนั้นซ้ำๆ เรื่อยๆ แรงๆ งัดพละกำลังทั้งหมดที่มีเร่งเครื่องตั่บๆ ๆๆ โอยยย ผมเสียว แอนก็เสียวครับวินาทีนั้น

ถ้าเรื่องที่แอนบอกเป็นความจริงที่ว่าระยะหลังมาเธอไม่มีความสุขกับเรื่องบนเตียง
วันนี้ก็คงเป็นวันที่แอนจะปลดปล่อยมันออกมา ผมถามแอนว่าจะเสร็จเลยมั้ย
แอนสะบัดหน้า แสดงว่ายังไม่อยากเสร็จ ผมเลยบอกให้แอนหันตัวด้านหน้ามา
โดยให้หมุนมาอย่าให้ K หลุดออกจาก H แอนค่อยๆ เอี้ยวตัวหมุนตัวมา ยังไม่ทันได้เข้าที่ดี
ผมกระเด้งขึ้นรับทันที ตั่บๆ ๆ ๆๆ แอนบอกผมว่าจะรีบไปไหน

โอยยย เดียวก่อนสิ แอนบอก ผมไม่ฟัง ดึงตัวแอนให้โน้มมาเพื่อดูดปาก
และให้สรีระในส่วนล่างมันลอยสูงเหนือระดับที่ผมจะกระเด้งเข้าออกสุด ออกสุดได้ง่ายขึ้น

ตั่บๆ ๆ ๆ ซอยเข้าออก ตอนนี้สวรรค์จ่ออยู่ด้านหน้าแล้ว ผมถามแอนว่าใกล้รึยัง
แอนไม่ตอบแต่เด้งตัวรับการซอยของผม ถึงจังหวะที่จะต้องส่งให้แอนไปถึงสวรรค์ล่ะ ผมผ่อนการซอย
แล้วนอนหงายเฉยๆ ให้แอนคลึง บดเองครับ แอนเริ่มขยับตัวเด้งเข้าออก ขย่ม วนตัวเพื่อจะส่งให้ตัวเองไปถึงสวรรค์
 ผมยกตัวขึ้นเอาปากช่วยดุดนมให้แอน เพื่อกระตุ้นให้เสียวขึ้น ยิ่งผมดูดระรัวลิ้น สลับนมซ้ายขวา
แอนยิ่งบดโยกด้านล่างแรงเร็วขึ้น อะ.อะ.โอยย  ผัวขา แอนจะเสร็จแล้ว แอนเผลอครางออกมาอย่างลืมตัว
ผมเอามือบีบก้นแอน ขยี้คลึงแรงขึ้นเพื่อกระตุ้นให้แอนพีคที่สุด

โอยยย กรี๊ดส์ แล้วแอนก็กระตุกตัว 2-3 ที แสดงว่าแอนเสร็จแล้ว แอนตำตาเหม่อลอย
ผมกระเซิงเล็กน้อย  ผมถามแอน เป็นไงบ้าง เสร็จจริงมั้ยเนี่ย แอนแปะๆ หน้าผมเบาๆ ก็เสร็จน่ะสิ จะแกล้งไปทำไม
 แอนตอบผม

คราวนี้ถึงทีผมล่ะ ผมบอกให้แอนนอนหงายลงบ้าง ผมจะจัดการรีดน้ำของผมล่ะ แอนพลิกตัวลงด้านล่างแล้วอ้าขาเล้กน้อย ผมเสือกตัวเข้าหา เอา K จ่อๆ แล้วก็ดันตัวแทงพร่วดเข้าจนสุด แล้วก็ตั่บๆ ๆๆ
ผมมองดูนมที่กระเพื่อมอยู่ด้านหน้าแล้วอารมณ์ยิ่งเตลิด
ผมสลับซอยช้า-เร็ว ลึกบ้าง ตื้นบ้าง เพื่อไล่อารมณ์ตัวเองให้พีค สักพักผมก็ตัดสินใจจะต้องสร็จล่ะ

เล่นมานานแล้ว ผมจัดการก้มตัวลงดูดปาก ด้านล่างก็ขยับจังหวะเร่งซอย ตั่บๆ ๆๆ
โอยย โอยย ผมครางบอกแอนให้รูว่าผมไม่ไหวแล้ว แอนอ้าขารับการซอยของผม
โอยยย โอ๊ยยย แล้วผมก็ชักออกมา ดึงถุงยางขว้างข้างตัวแอน (กลัวจะหาไม่เจอภายหลัง)
 แล้วก็ชัก 4-5 รอบ น้ำผมก็พุ่งปรีดส์

ผมมองไปที่แอนเห็นเธอยกตัวขึ้นมาดูน้ำของผมที่มันฉีดพุ่งออกมาจากปลายกระบอก

วันนี้น้องชายผมไม่ทำให้ผิดหวังน้ำแรงและข้นมาก สมกับที่ได้รีรันกับแอนหลังจากไม่ได้เจอกันหลายปี
น้ำเชื้อผมเลอะหน้าท้องแอน ผมลุกไปหยิบทิชชู่มาให้แอนเช็ด แอบบอกผมว่าเซ็กส์จัดจัง
 เอ่อ....ผมไม่ตอบครับ ลุกไปห้องน้ำไปล้างตัวก่อนแป๊บ

พอเสร็จกิจ จิตสำนึกด้านดีเริ่มกลับมา ไหงตอนที่กำลังเย่อกันอยู่นั้นผมนโนภาพในใจหว่า
ตอนแรกกะว่าวันนี้จะขอเก็บกินแอนอย่างสาสม 2-3 น้ำ  Grin
แต่พอน้ำแตกแล้ว ผมเริ่มเกรงๆ ว่าแฟนผมใกล้จะเลิกงานรึป่าว
 เลยบอกแอนให้อาบน้ำล้างตัว แล้วไปหาอะไรกินดีกว่า

คือ วันนั้นผมกับแอนก็มีไรกันไปเพียง 1 ครั้ง แล้วผมก็ไปเลี้ยงข้าวหนึ่งมื้อแล้วก็แยกย้าย
และจากวันนั้นถึงปัจจุบันที่ผมพิมพ์เรื่องราวอยู่นี้ ก็ไม่มีโอกาสรื้อฟื้นแบบนั้นอีกเลย
จนมาทราบเอาตอนหลังเมื่อไม่กี่เดือนนี้เองว่าแอนก็ได้เลิกกับไอ้หนุ่มแบ๊งค์คนนั้นแล้ว
และได้ลาออกจากงานย้ายไปอยู่ต่างจังหวัดและได้คบหากับคนใหม่และแต่งงานไปเรียบร้อยแล้วครับ
DMX 🏆
AV Activist

« ตอบ #152 เมื่อ: มกราคม 22, 2014, 03:57:46 PM »

โอ้ว Happy Ending เลยคนนี้

Wink

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Mongvish

« ตอบ #153 เมื่อ: มกราคม 22, 2014, 06:49:46 PM »

one night stand สาวที่ออฟฟิศ

มีอยู่ช่วงหนึ่งที่ผมเว้นวรรคการไปเธตผับ เพราะไปแต่ละหนจะกลับตี 2-ตี 3
ทำให้วันรุ่งขึ้นทำงานไม่ค่อยไหว ไม่สดชื่น เลยหันเหเข้าร้านเหล้าปั่น หน้ามหาลัยแทน
อย่างน้อยก็มี นศ.น่ารักๆ ให้ดูไม่ต่างจากไปเธคผับเท่าไหร่นัก   Grin
บรรดาก๊วนที่ไปกับผมก็จะมีน้องผิง น้องอ้อบ้าง น้องที่อยู่ออฟฟิศติดกันบ้าง คือสลับกันไปเที่ยว

มีวันหนึ่งน้องแยม เจ้าหน้าที่ธุรการออฟฟิศติดกันกับผม ชวนผมว่าพี่เย็นนี้เชิญที่บ้านเช่านะ มีกินเลี้ยงวันเกิด
คือแยมได้เชิญทุกคนในตึกที่ผมทำงาน แต่ส่วนใหญ่ไม่ค่อยมีคนตอบรับว่าจะไป
ด้วยความที่น้องแยมอายุไล่เลี่ยกับอ้อ และผิง สองคนนี้ไม่พลาดที่จะไปร่วมยินดีกับแยมในวันสำคัญแบบนี้
ผมเองก็ไม่รุ้จะไปไหนดี เลยตกปากรับคำว่าพี่จะไปร่วมงานด้วย Cheesy

ผมถามเส้นทางไปบ้านเช่าแล้วตามไปสมทบบรรดาคนอื่นตอน 2 ทุ่ม
พอผมไปถึงทุกคนเฮฮาบอกว่ารอผมคนเดียว เพราะจะร้องคาราโอเกะกัน แต่ต่อสายแจ็ค ปรับอีคิวอะไรกันไม่เป็น
ทุกคนรู้ว่าผมเชี่ยวชาญพวกนี้เลยบอกให้ผมจัดการ

คืนนั้นเฮฮากันมากครับ ดื่ม ร้องเพลง ชนแก้ว จนถึงเกือบห้าทุ่มมีหนึ่งในคนที่อยู่ในงาน
บอกว่าน่าจะไปแดนซ์กันต่อในตัวเมืองนะ เพราะดึกกว่านี้เกรงใจข้างๆ บ้าน
ทุกคนซาวเสียงกันว่าใครจะไป ใครไม่ไป งานนี้น้องอ้อขอตัวไม่ไปต่อ เพราะไม่อยากตื่นสาย
เลยมีคนไปไม่มีคนซึ่งในนั้นมีผมด้วยแน่นอน และน้องแยมเจ้าภาพวันเกิดที่คนที่จะไปต่อบังคับให้ไปด้วย
 เพื่อใช้สิทธิรับเหล้าฟรี 1 ขวดในวันเกิด

ผมทำหน้าที่สารถีเอารถผมไป 1 คัน มีน้องแยมไปพร้อมคันที่ผมขับ กับคนอื่นๆ อีก 2-3 คนผู้หญิงล้วน
 อีกคันเป็นของไอ้น้องแผนกพัสดุ พอไปถึงผับ ผมเปิด msn ในมือถือเพื่อจะออดอ้อนน้องอ้อ
ว่าเสียดายที่ไม่ได้มาด้วย คืออยู่ในงานไม่สามารถแสดงตัวอะไรได้มาก กลัวคนรู้ว่าผมกับอ้อกิ๊กกัน
อ้อพิมพ์บอกผมว่าไปกับแยมแบบนี้อย่าใกล้กันล่ะ ผมก็งงเล็กน้อย คือ อ้อ หึงผมเหรอ 
ผมพิมพ์บอกไปว่าสบายใจได้จ้า คนตั้งเยอะไม่มีไรหรอก แค่พาน้องๆ มาเที่ยวต่อเท่านั้น
อ้อส่งอีโมค่อนยิ้มๆ แล้วผมก็ทิ้งท้ายว่ากู๊ดไนท์ เจอกันพรุ่งนี้ที่ทำงานจ๊ะกลับไป

ด้วยความที่โต๊ะที่ผมไปในคืนนั้นได้วอร์มกันที่งานวันเกิดมาตั้งแต่หัวค่ำ
พอถึงผับก็เต้นกันได้อย่างสุดเหวี่ยงแบบไม่ต้องกั๊ก โต๊ะที่เราไปมีกันประมาณ 6-7 คน
 มีผุ้ชายสองคนรวมทั้งผม นอกนั้นเป็นผู้หญิงครับ

น้องแยมเป็นสาวออฟฟิศ หน้าตาออกธรรมดาๆ ครับ 
แต่มีดีที่รูปร่าง สูงประมาณ 160 ผิวสองสี เอวเป็นเอว หน้าอกหน้าใจไม่น่าจะน้อยกว่า 33 นิ้ว 
คือ ถ้าไมมีใครให้มอง มองไปที่แยมก็สะดุดตาพอให้จิ้นต่อได้

น้องแยมไต่เต้ามาจากการเป็นเด็กนักศึกษาฝึกงานที่แผนกใกล้ๆ ห้องผม
แล้วหัวหน้าแผนกนั้นเห็นความขยันและเรียนรู้งานของเธอ เลยจ้างให้ทำงานต่อหลังจากเรียนจบแล้ว
ผมเห็นแยมมาตั้งแต่สมัยยังเป็นนักศึกษาครับ               

คือ เวลาเดินผ่านห้องแผนกนั้นก็จะเหลือบๆ มองๆ พอเป็นกระสัย
เพราะการที่แยมรู้จักแต่งตัวให้ดูดีด้วยชุดนักศึกษาที่รัดติ้วนั่นเอง เลยทำให้ผมอดไม่ได้ที่จะเผลอมองบ้าง

วันนี้เป็นวันเกิดน้องแยมครับ ผมเลยชวนชนแก้วแสดงความยินดีอยู่บ่อยครั้ง
เพลงอะไรขึ้นก็เฮ....ชนแก้ว ดื่ม แด๊นส์ เฮฮากันไปจนถึงตี 2 เธคใกล้จะปิด
แล้วผมก็ชวนทุกคนกลับ สาวๆ ที่ผมต้องขับรถพาไปส่งหอพักแต่ละคนเมาๆ กันมาก
น้องแยมก็เช่นกัน ผมตะเวนส่งทุกคนที่หอพักเสร็จจนหมด เหลือแค่น้องแยมที่ตอนนั้นนอนอยู่เบาะหน้าคู่คนขับ

ผมหันไปมอง เอี๊อก..... แยมในสภาพกลิ่นเหล้าคลุ้ง นอนไม่รู้ตัวอยู่ข้างๆ
นี่ถ้าผมเป็นเสือผู้หญิงคงจะพาไปทำมิดีมิร้ายต่อแน่ๆ  Grin
 ผมลองเรียกแยมครับ น้องแยมๆ ๆ ส่งทุกคนเสร็จแล้วนะ เดี๋ยวจะไปส่งแยมที่บ้านเช่าล่ะนะ ตื่นได้แล้ว
 แยมฮึมฮำบอกผมว่าส่งแยมด้วยนะ แล้วก็นอนต่อ

เฮ้อ .. ผมเลยขับรถไปที่บ้านเช่าแยม ดับเครื่องยนต์
แล้วอ้อมไปเปิดประตูด้านที่แยมนั่งเพื่อจะประคองแยมเข้าไปที่ห้อง
คือ สาบานได้ว่าผมไม่ได้คิดอกุศลเลย ณ ขณะนั้น ผมตอนนั้นผมยังหวานแหว๋วดีกับแฟนผม
และไม่อยากจะนอกลู่นอกทางให้ชีวิตยุ่งเหยิงเพิ่มเติมอีก ไหนจะน้องอ้ออีกทั้งคน
เลยขอเป็นสุภาพบุรุษแมนๆ ประคองโอบน้องแยมเดินโซเซเข้าไปในบ้าน

ตอนนั้นผมไม่รุ้ว่าแยมแกล้งเมารึป่าวนะ เพราะบางจังหวะเหมือนจะเดินเองได้ เหมือนจะรุ้ตัวดี
เช่น ตอนค้นกุญแจในกระเป๋าถือให้ผมไขกุญแจก็เหมือนปกติ แต่พอยื่นให้ผมแล้วก็โซเซจะล้มอีก
 ผมเลยจับแขนพาดไหล่ผม แล้วผมก็ประคองเอวเดินพาแยมไปด้านใน

ผมถามแยมว่าจะให้พาไปนอนที่เตียงเลยมั้ย หรือว่าจะนั่งพักที่โซฟาด้านนอกก่อน
แยมชี้มือไปที่ห้องนอน  ผมก็เดินพาแยมไปแล้วปล่อยให้แยมล้มนอนกับเตียงนอน
ผมบอกแยมว่าพี่ไปล่ะน่ะ ได้นอนไม่กี่ ชม. เดี๋ยวก็ต้องตื่นทำงานแล้ว พี่ไปล่ะ

แต่ทว่า....แยมเรียกชื่อผม บอกว่าพี่.. แยมอยากอ๊วก
อ้าว เวรกรรมตรูล่ะ ไม่ได้กลับง่ายๆ อีกแล้วเว้ยตรู  Sad
ผมประคองแยมให้ลุกขึ้นนั่ง แล้วก็หาถังขยะเผื่อจะเอามารองอ๊วก
จังหวะที่แยมนั่ง ผมมองหาไม่เห็นพาชนะอะไรที่จะเอามาใช้ เลยบอกแยมว่าเดี๋ยวพี่ไปดูหลังบ้านนะ
จะหากะละมังอะไรมาให้

แยมคว้าแขนผมไว้หมั่บๆ บอกว่าไม่ต้องแล้วพี่
ผมเองตกใจเล็กน้อย ไหนวะคนเมา ไหงพุูดจาน้ำเสียงดีขึ้น ตัวไม่โยกเยกเหมือนตอนพามาส่งเลย
ตอนนั้นผมรุ้แล้วว่าอะไรเป็นอะไร ผมถามน้องแยมว่า แยมเมาไม่ใช่เหรอ นอนสิม๊ะ เดียวพี่นั่งเป็นเพื่อนแป๊บ
เผื่อจะอ๊วกจะได้ช่วยพยุง ผมทำทียื้อเวลาไปก่อน เพราะตั้งใจที่จะไม่มีเรื่องวุ่นวายกับผู้หญิงอีกแล้ว

แต่....แยมโผเข้ากอดผม แล้วก็เพ้ออะไรไม่รู้ น่าจะเป็นชื่อผู้ชายซักคน (คาดว่าน่าจะแฟน)
ว่าโตโต้ไม่รักเค้าเหรอ กอดเค้าหน่อย

ไอ้เชรี่ย ผมอุทานในใจ ตรูจะทำไงดีวะ สาวเสนอตัวมาขนาดนี้ จะเอาไงดีฟระ
 ผมสองจิตสองใจ เพราะเกิดมีอะไรกับแยมไปอีกคน ก็ต้องเจอหน้ากันทุกวันที่ออฟฟิศอีก จะสู้หน้ากันยังไง
ผมก็นึกทบทวน พลางก็พูดบอกแยมว่าแยมเมาแล้วล่ะนี่พี่เองนะ นอนได้แล้วนะ ผมก็แกะมือแยมออก 
แยมก็ทำเป็นร้องไห้ฟุบกับหมอน ครวญขึ้นมาว่าโตโต้ (น่าจะชื่อแฟน) ไม่รักเค้าแล้ว  เค้าจะเมาให้มากกว่านี้

คือผมไม่รุ้หรอกครับว่าแฟนกับแยมมีปัญหาอะไรกัน แต่ก็น่าแปลกใจที่วันนี้เป็นวันเกิดแยม
 แต่ไม่ยักกะโทรมาเป็นห่วงแฟน  หรือมีของขวัญอะไรให้ เดาง่ายๆ ว่าคงจะทะเลาะกันอยู่
ว่าแต่แล้วมากอดผมแบบนี้เนี่ย ไม่ใช่พระอิฐพระปูนนะเฟร้ย (อีกแล้ว)

อีกอย่างสภาพในคืนนี้ไม่มีถุงยางอนามัยพกติดตัวด้วย คงอด ผมก็เลยข่มๆ ใจตัวเองเอาไว้
เย็นไว้ๆ เรียกได้ว่าถ้าเป็นผมเมื่อ 2-3 ปีก่อน หรือมีถุงยางพกติดตัวนะ
คงจะช่วยคลายเหงาให้แยมไปตั้งแต่พยุงเข้าบ้านแล้ว  Grin

คือผมคิดว่าแยมก็ไม่ได้จะปิ๊งอะไรผมมาก่อนหรอก และผมก็ไม่เคยจะจีบ
และไม่เคยหยอดคำหวานอะไรมาก่อน ถ้าคืนนี้มันเกิดอะไรขึ้น ก็คงจะเป็นวันไนท์แสตนเท่านั้น
 ผมลองดูท่าทีว่าจะเป็นยังไงต่อไป เพราะไม่หวังจะเผด็จศึกอะไรมาก
 ผมเลยเอาว่ะ ไหนๆ ก็ไหนๆ ลองนอนกอด ลูบไล้เล่นๆ ก็ได้  Wink

ผมเลยบอกกับแยมว่า แสบตามั้ย เดี๋ยวเค้าปิดไฟให้นะ (ผมสวมรอยว่าเป็นแฟนแยม)
 แยมชี้ไปที่สวิต ผมเลยเดินไปปิด พรึ่บ...บ  เอาล่ะครับตอนนี้มืดหมดเลย
 ผมเดินไปที่เตียงแล้วลองล้มตัวนอนกอดแยมดุว่าแยมจะมีปฏิกิริยาอย่างไร
ปรากฎว่าแยมพลิกตัวขึ้นมาคร่อมตัวผมทันที

อ้าวเฮ๊ย ไหนเมาไม่ใช่เหรอ ไหงพลิกตัวขึ้นมาแบบนี้ได้ฟระ
ตอนนั้นมืดมากผมก็ไม่เห็นอะไรเลยนอนนิ่งๆ รอว่าแยมจะทำอะไร
แยมเอาปากมาจูบปากผมเฉยเลย

เฮ๊ย อะไรวะเนี่ย อย่ามายั่วกันขนาดนี้นะ ผมชักจะไม่ไหวแล้ว เลยดูดปากตอบกลับไป
ต่างคนต่างเมา ท่ามกลางความมืด ผมปล่อยตัวให้เลยตามเลยล่ะ
ผมเอามือลูบไล้ก้นและเอว แผ่นหลังแยมในขณะที่เธอจูบปากผมโดยเธอเป็นฝ่ายรุก

ปกติเวลามีไรกับผู้หญิงผมจะจู่โจมก่อนและรอให้ผู้หญิงสนองตอบ แต่คืนนี้ผมเป็นฝ่ายตั้งรับ
นานๆ จะเคยเจอทีดีเหมือนกันวุ้ย แยมไม่รู้ว่าไปหิวโหยเรื่องพรรภ์อย่างว่ามาจากไหน เพราะเมา
หรือเพราะเคมีระหว่างผมกับเธอตรงกันมั้ยถึงมาทำแบบนี้กับผม
ผมก็ปล่อยแยมทำอะไรไป ในใจก็รุ้ดีว่ามากกว่านี้ไม่ได้หรอก เพราะไม่มีถุงยางอนามัย

แยมเริ่มรุกไร้หนักขึ้น ระหว่างคร่อมและจูบปากผมอยู่ ก็เอามือไปจับๆ คลึงๆ ท่อนล่างผม
อะจึ๋ย ... เจอแบบนี้ของผมก็สู้มือสิคับ แต่ผมก็ไม่ยอมถอดเกงยีนส์นะ เพราะกลัวจะหักห้ามใจไม่ไหว
แยมผละตัวขึ้นมาแล้วบอกว่าโตโต้ เค้าเหงา ช่วยเค้าหน่อย
เอิ่ม...ซะงั้น กำลังล่วงเกินตรูอยู่แต่พร่ำถึงชื่อแฟน Wink

เอ..หรือเป็นวิธีแก้เขินของแยมหว่า ผมก็อยากรู้ว่าแยมจะทำอะไรต่อไป
ผมอดตำหนิตัวเองไม่ได้ ทำไมคืนนี้มึงไม่เตรียมถุงยางอนามัยไว้ว้า
เริ่มหงี่และมีอารมณ์ร่วมแต่ดันไม่มีอุปกณณ์คู่กายเสียอีก
ผมลองแกะกระดุมกางเกงยีนส์และแง้มๆ ให้เลื่อนต่ำ ดูว่าแยมจะทำไง
แยมบอกคับว่าเค้าเหงา เค้าเหงา ช่วยแยมหน่อย

เอ่อ... คือจะช่วยยังไงล่ะเนี่ย พี่ไม่มีถุงยาง (ผมกลัดกลุ้มในใจ) ผมเลยทำทีบอกแยมว่า
ตัวเองเค้าไม่ได้พกถุงยาง (คือไม่สนใจล่ะว่าแยมจะเมาจริงเห็นว่าผมเป็นแฟน หรือว่าจะแกล้งเมาก็ตาม)
แยมบอกว่าอยู่ในลิ้นชักโต๊ะเครื่องแป้งนั่นไง

พระเจ้า....คำตอบสวรรค์  Grin คือแยมชี้ช่องให้ขนาดนี้ผมคงจะปฏิเสธเธอไม่ได้แล้ว
ผมเลยคว้ามือถือมากดปุ่มให้หน้าจอสว่างแล้วเดินคลำทางไปที่โต๊ะ
แล้วก็เปิดเก๊ะ แล้วก็ไล่กวาดตาหาถุงยางทันที แบบว่ายืมหน่อยนะน้องโตโต้ พี่ก็ไม่ไหวแล้ว

ไอ้หย่า เจอแล้ววุ้ย.. Cheesy เหมือนเจอขุมทองคำ ผมกดล็อกหน้าจอมือถือแล้ววางตรงนั้น
แล้วก็จัดการถอดเสื้อ เกงยืนส์ เหลือตัวล่อนจ้อน เดินคลำทางไปที่เตียง กะว่าจะนอนเฉยๆให้แยมขึ้นคร่อม
พอไปถึงฟูกที่นอนผมเอามือคลำๆ ไปโดนตัวแยม ปรากฏว่าแยมก็ถอดเสื้อผ้าออกหมดแล้ว
ไอ่เชรี่ย.. อะไรจะเตรียมพร้อมขนาดนั้นวะ
 เอาล่ะเว้ย ผมไม่ไหวล่ะ ผมเลยหันตัวพลิกกอดแยม ตอนนั้นเนื้อตัวต่างคนต่างล่อนจจ้อม ขาก่ายขา ปากจูบปาก
มือไม้ผมคลำคลึงทั่วไปหมดแล้ว โอยยย อารมณ์เตลิดพิกล
เพราะความมืดไม่เห็นอะไร มันเลยทำให้จิ้นได้เยอะ

ผมจิ้นได้แน่ๆ ล่ะเรื่องรูปร่างของแยมว่าเด็ดไม่แพ้ใครผมเลื่อนหน้ามาที่หน้าอก แล้วก็จัดการเลีย ดูดนมน้องแย้ม
โอยย พอไม่มีแสงสว่างเวลาลงลุ้นไปดุดดุนเลียเนี่ย มันเสียวมาก คือทำอะไรไปแต่ละอิริยาบถ
มันจินตนาการได้เยอะแยะ ผมเริ่มจะไม่ไหวแล้ว แยมเล่นรุกผมซะจนด้านล่างผมแข็งเด่แล้ว
 ผมเลยฉีกถุงยางแล้วจัดการสวมใส่รอเรียบร้อย ผมบอกแยมขึ้นมาเลยนะ
 เค้าพร้อมแล้ว น้องแย้มพลิกตัวขึ้น แล้วจับของผมจ่อๆ แล้วก็คร่อม
 พร่วด...โอยยยย นี่ตรูโดนข่มขืนแบบเต็มใจเหรอวะ ผมปล่อยเลยตามเลย
เอามือเอื้อมไปคลึงนมน้องแยม ระหว่างที่แยมโยก ขย่มตัวอยู่นั้น ผมกลับจินตนาการไปนุ่นล่ะคับ
ว่าผุ้หญิงบนตัวผมเป็น Kaede matsushima เพราะมันมืดซะจนไม่เห็นอะไร
แต่การสัมผัสรูปร่างแล้วมันได้ทีเดียว

ผมไม่ยอมให้แยมทำฝ่ายเดียว จะต้องให้รู้ซะบ้างว่าเธอกำลังเล่นอยู่กับใคร
 ผมเด้งก้นรับการขย่มของแยมสิครับ ตั่บ ๆ ๆ แยมคราง อุยส์.... โตโต้เค้าเสียว...
แยมยังคงสร้างภาพว่าผมคือแฟนของเธอ ผมผงกตัวขึ้นเพื่อดูดนม
โอยยย แน่นกลมกลึงดีเหมือนกันครับ หัวนมงี้ชี้ตั้ง ผมสลับดูดซ้ายขวา มือก็ยกมาบีบคลึง
เคล้นให้ฐานนมปลิ้นมาพอดีปาก โอยย เสียวเป็นบ้า ผมถูกกระทำแบบนี้ ก็เพลินดีเหมือนกัน

แยมขย่ม บดคลึงบนตัวผมได้สักพักก็เกร็งๆ คาดว่าน่าจะเสร็จไป 1 รอบ
ผมไม่ปล่อยให้ขาดช่วงจับเอวแยมค้างลอยไว้ แล้วก็กระเด้งขึ้นลง ตั่บ ๆ ๆ เพื่อเร่งให้แยมเสร็จต่อเนื่อง
หุหุ Grin เผื่อจะติดอกติดใจ โอยยย ทำไปก็เสียวไปครับ อีกอย่างผมก็เมาๆ ปวดฉี่ขึ้นมาทีละนิด
ผมกะว่าอีกสักพักผมต้องปิดเกมส์ของตัวเองบ้าง ผมเลยจับแยมพลิกลง แล้วก็ฉีกขาแล้วก็แยงๆ
แล้วก็ดันพรวดทีเดียวมิด ตอนนั้นแยมนอนแผ่หลา น่าจะใช้แรงเยอะไปตอนขึ้นข้างบน

ผมเลยซอยตั่บ ๆ ๆ มือก็บีบนมคลึงเคล้นไป แยมก็หลุดปากมาเป็นพักๆ ว่าโตโต้ ๆ เค้าเสียว....
เอาวุ้ยได้เย่อสาวฟรีๆ แบบนี้ก็ดีไปอย่าง
ไม่รู้ว่าพรุ่งนี้น้องแยมจะจำอะไรได้มั้ย หรือจะสู้หน้ากันอย่างไร ผมก้มลงไปจูบปากบ้าง เพื่อเร้าอารมณ์ให้ตัวเอง
เพราะช้ากว่านั้นกลัวจะเหี่ยวเพราะฤทธิ์เมา ผมเร่งเกร็งลมปราณบริเวณหน้าท้อง
ด้านล่างก็เด้งซอยตั่บ ๆ ๆ ไม่หยุด

โอะ โอยยย เริ่มไม่ไหวแล้ว ผมจัดการเร่งจังหวะให้เร็วขึ้น แล้วก็
โอ๊ยยยย ผมหลั่งน้ำเชื้อพุ่งไปชนปลายถุงยาง โอยยย.. ผมหอบแฮ่กๆ 
ค่อยๆ ถอน K ออกมา แล้วสังเกตอาการของแยมว่าจะเอาไงต่อไป 
กลายเป็นว่าพอผมเสร็จแล้ว แยมก็นอนเงียบกริบ ผมลองเขย่าแขน เธอก็ไม่พูดอะไร

เออ..ดีเหมือนกันวุ้ย ผมเลยถือโอกาสรีบแต่งตัว ก่อนจะกลับผมก็ห่มผ้าให้แยม
 แล้วบอกว่าพี่ไปก่อนนะ ถ้าพรุ่งนี้ตื่นไม่ไหวก็ลาป่วยได้นะ ไปล่ะนะ
 แยมก็ไม่โต้ตอบใดๆ กลับมา ผมเลยเอามือถือส่องทางสลัวๆ เปิดประตูห้องออกมาแล้วขับรถกลับบ้าน
คือถึงบ้านตีสี่กว่า ตัวเบาโหยง นอนอีกไม่กี่ชม.ก็ได้ทำงานแล้ว
ผมครุ่นคิดในใจว่าเดี๋ยวถ้าเจอหน้ากันที่ออฟฟิศจะทำไงดี เฮ้อ....

วันต่อมา มีเมล์ไอดีหนึ่งแอด msn มาหาผม ผมดูชื่อในเมล์แล้วมีคำว่า yam เอาล่ะสิ ซวยกรูแล้ว ผมนึกในใจ 
ผมเลยกดรับแอด แล้วก็ดูท่าทีว่าแยมจะคุยอะไรกับผม แยมบอกว่ามีเรื่องจะคุยกับผม
ตอนนี้ว่างมั้ย ไปเจอที่ห้องสวัสดิการหน่อย เอิ่ม...คือ... เอาแล้วไง
จะจับตรูเป็นแฟน ให้รับผิดชอบมั้ยเนี่ย ผมเริ่มกลัวๆ เพราะกลัวเรื่องมันแดง แล้วคนลือกันในองค์กร
 บรื๋อผมไม่อยากคาดเดาผลที่จะตามมา Cry

เอาล่ะไปก็ไปวุ้ย ตอนนั้น 11 โมงกว่า ผมไปตามที่แยมนัด พอเจอแยม
 แยมบอกผมว่าขอให้ลืมเรื่องเมื่อคืนได้มั้ย แยมเมามาก เออ...มาแบบนี้ก็เข้าทางสิครับ ลืมก็ลืม
 ผมทำทีเป็นสุภาพบุรุษบอกว่าพี่เองก็หลวมตัวเผลอตัวไปเหมือนกัน พี่ก็รู้สึกผิดต่อแฟนพี่มาก
เราอย่าให้ใครรู้เรื่องนี้แล้วกันเนอะ  Grin แยมก็พยักหน้ารับ

กลายเป็นว่าเรื่องนี้จบง่ายดายกว่าที่คิด แยมไม่ได้เรียกร้องให้ผมรับผิดชอบอะไร
กลายเป็นวันไนท์แสตนด์ที่เกิดขึ้นแบบรวดเร็ว แล้วต่างฝ่ายต่างเลิกรา ไม่หวังผูกมัดอะไร
ผมยังพบเจอแยมอีก 2-3 ปี จนแยมสอบบรรจุได้งานที่ต่างจังหวัด เราทำตัวปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

อืม....โลกมนุษย์มันเป็นแบบนี้จริงๆ ผมค่อนข้างเข้าใจสังคมมากขึ้น
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #154 เมื่อ: มกราคม 22, 2014, 07:28:35 PM »

ชีวิตผ่านมาเยอะจริงๆ  Grin :Smiley
Mongvish

« ตอบ #155 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 07:12:38 AM »

มีเรื่องของกระเทยหน้าสวp หุ่นเป๊ะ จะเล่าดีไหมหว่า Grin

รสนิยมชาว AVC จะรับได้มั้ยเนี่ย คือน้องแกหน้าตาผิวพรรณยังกับเกรซ กาญจน์เกล้า Grin
เลยเผลอกายไปพักนึง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2014, 07:30:27 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
DMX 🏆
AV Activist

« ตอบ #156 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 01:04:50 PM »

หะหะ... ผู้หญิงเค้าก็เงี่ยนเป็นเหมือนผู้ชายอย่างเราๆนี่หละ

เพียงแต่ผู้ชายมันหาทางออกได้เยอะกว่า

แต่เรื่องน้องแยมคงจะเงี่ยนจริงๆอะ (เมาด้วย) เลยจับ จขกท. จัดการซะเลย

Mongvish

« ตอบ #157 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 06:37:07 PM »

เดี๋ยวตอนหน้า แทรกเรื่องของสาวประเภทสอง หน้าสวย หุ่นเป๊ะบ้างดีกว่า Grin

พอดีผมจำเฟสน้องเธอได้ เลยเจาะภาพมาให้ดูประกอบ เผื่ออยากฟัง จะได้เล่า
ตอนนี้จิ้นไปก่อนนะครับ  Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2014, 06:44:56 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
sazz
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #158 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 05:37:30 PM »

มีเรื่องของกระเทยหน้าสวp หุ่นเป๊ะ จะเล่าดีไหมหว่า Grin

รสนิยมชาว AVC จะรับได้มั้ยเนี่ย คือน้องแกหน้าตาผิวพรรณยังกับเกรซ กาญจน์เกล้า Grin
เลยเผลอกายไปพักนึง

คงไม่มีของแถมติดมานะครับ อิอิ  Grin Grin Grin
Mongvish

« ตอบ #159 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 03:34:04 PM »

ประสบการณ์กับสาวประเภทสอง เกรดประกวด  Grin

นอกจากประสบการณ์ที่โลดโผนกับผุ้หญิงที่ผมได้เล่าผ่านไปบางส่วนนั้น
ในความเสเพลของผม ผมยังเคยเข้าไปเกี่ยวข้องกับบรรดากระเทยอยู่บ้างประปราย
โดยขอย้ำว่าผมไม่ใช่เกย์นะครับ เพราะกระเทยที่ผมเลือกจะคุยเล่น แซวจีบไว้เพื่อหวังให้เธอช่วยรีดน้ำพิษนั้น
จะต้องเป็นประเภทที่รูปร่างหน้าตาและจิตใจเป็นหญิงเท่านั้น Cheesy

หน้าตาแบบผมไม่รู้ว่าไปตรงสเป๊กพวกสาวประเภทสองได้ยังไงนะครับ
แต่คาดว่าคงมีอะไรบางอย่างที่ทำให้พวกสาวประเภทสองปิ๊งๆอยู่บ้าง
คงเพราะด้วยความเฮฮา เป็นคนชวนคุยเก่ง และอีกอย่างในการคุยด้วยเนี่ยผมจะไม่แสดงอาการรังเกียจ
 หรือล้อพวกเธอด้วย เลยอาจทำให้หล่อนๆ กล้าคุยด้วย 
ถ้าเทียบกับเพื่อนผมที่เที่ยวดื่มด้วยกัน มันจะเป็นประเภทแอนตี้กระเทยสุดๆ
ถ้ามาใกล้มันพร้อมจะถีบเอาได้ ผมเคยบอกมันว่ามึงแยกแยะด้วยดิ
บางรายเค้ามีรูปร่างหน้าตา จิตใจเป็นหญิงแล้วก็อนุโลมหน่อย
ถ้าเป็นพวกกระเทยควาย(แบบอั้มเนโกะ) เนี่ย กรูสนับสนุนให้ถีบเลย  Grin

ผมได้มีโอกาสได้รู้จักน้องสาวประเภทสองคนนึงที่ร้านเหล้า เธอทำงานเป็นเด็กเสิร์ฟที่นั่น
ผมมองแปร๊บแรก แบบว่าโครตเอ็กส์ เรียวขา เอว ก้น ไล่ขึ้นไปถึงหน้าอก มันเป๊ะมาก และหน้าตาก็ดุสวยด้วย
ตอนเห็นครั้งแรกชวนเพื่อนร่วมก๊วนมองๆ คนที่โต๊ะก็ไม่ค่อยมั่นใจว่าหญิงแท้หรือประเทือง
เพราะเธอสูงเกินกว่าผู้หญิงๆด้วยกัน  ถ้าเป็นผู้หญิงแท้เนี่ยผมจัดระดับให้เป็นเด็กเสี่ยได้เลย
หลายคนเลยเดาว่าน่าจะประเทือง ผมเองก็มีความอยากรู้อยากเห็น วันนั้นเลยยกมือเรียกน้องเค้ามาคุยด้วย
ปรากฏว่าหล่อนคือประเทืองจริงๆ ครับ

เธอชื่อว่าน้องหยี ผมคุยกับหล่อนแบบไม่ได้รังเกียจว่าเป็นเทศที่สามแต่อย่างใด
 ในทางกลับกันหยีดูมีกริยา การวางตัวเป็นผู้หญิงทุกประการ
และด้วยความที่เรารู้ว่าไม่ใช่สาวแท้ เวลาคุยด้วยเราเลยไม่ต้องเขินอายอะไร มีอะไรก็คุยตรงๆ ปล่อยสุด

ผมเข้าใจเรื่องของดาราช่อง 3 อาร์ต พศุตม์ ดีว่าถึงจะมีแฟนเป็นน้ำฝน ดาราช่อง 3
แต่ทำไมถึงมีข่าวว่าไปคั่วกระเทย แบบกระเทยน้องพลอย เพราะผมเคยผ่านเรื่องราวแนวๆนี้มาก่อน  Grin
เพราะน้องหยีเธอหน้าตา รูปร่างสวยเลยทีเดียวครับ ผิวขาวเนียน
วันนั้นด้วยความเมานิดๆ ทำให้ผมเกิดความอยากรู้อยากลองขึ้นมา

จากการคุยด้วยได้ความว่าหยีเธอเรียนมหาลัย ปี 2 (มหาลัยเดียวกับน้องทราย)
เธอกินยาคุมมาตั้งแต่ ม. 1 เลยทำให้ผิวพรรณเนียนเหมือนผู้หญิง และหน้าอกขึ้นรูปเหมือนผู้หญิงแท้ๆ
ส่วนรูปหน้า น้องหยีบอกว่าไปฉีดสารอะไรซักอย่างผมจำชื่อไม่ได้ เรียกว่าฟิลเลอร์รึป่าว
มันเลยทำให้หน้าดูอวบอิ่มเหมือนผู้หญิงแท้ๆ เด๊ะ แล้วเวลาไปเรียนที่มหาลัยก็ใส่ชุด นศ.ผู้หญิง แบบรัดติ้ว กระโปรงคืบ
 (ดูจากรูปใน HI5 ที่ผมขอดู) คือเป๊ะมาก สวยกว่าผู้หญิงหลายคนทีเดียว Cheesy

ผมถามน้องหยีว่า เคยมีคนทักมั้ยว่าเหมือนเกรซ กาญจน์เกล้า ดาราช่อง 7 เพราะหยีเธอเหมือนจริงๆ
คืนนั้น หยี หัวเราะ แล้วบอกว่ามีสิ มีคนทักออกเยอะแยะ และหยีก็มีน้องเกรช เป็นไอดอล ด้วย

สภาพที่ผมพบครั้งแรกวันนั้น หยีคือผู้หญิงในสายตาของผมครับ ผมก็ชวนคุยไปเรื่อยในคืนนั้น
 เพื่อนผมมันค่อนข้างแอนตี้พวกนี้มันเลยไม่สนใจอะไร ผมก็ชวนคุยซักถามไปเรื่อยในระหว่างที่หยีมาชงเหล้าให้ 
ผมกรึ่มๆ ได้ที่ เลยคิดจะลองจีบน้องหยีดูว่า สาวพวกนี้จะเล่นตัวหรือไม่  อีกอย่างผมมองว่าหยีเป็นผู้หญิงนะครับ
 ไม่ได้พิศวาสแบบเกย์ แหะๆ  Grin

ผมชวนหยีคุยสัพเพเหระ จนเริ่มไว้วางใจ ผมทำทีเป็นแย๊บๆว่า อยากไปเยี่ยมที่ห้องได้มั้ย
หยีก็ไม่เล่นตัวอะไรมากนัก บอกผมว่าต้องรอนู๋เลิกงานก่อนนะ เอาล่ะสิ น้องหยีเป็นใจให้ผมครับ
ผมแอบนัดแนะกันไม่ให้เพื่อนในวงเหล้ารู้ เพราะกลัวถูกล้อ
ระหว่างที่ผมยังนั่งดื่มที่นั่น ผมก็เฝ้าสังเกตุอากัปกริยาหยีอยู่ห่างๆ
คือ สาวประเภทสองนี้ ถ้าสวยหุ่นดี ก็จะเป๊ะไปเลย แต่ถ้าไม่สวยก็จะแบบกระเทยควายแบบรายการเทยเที่ยวไทย นั่นล่ะครับ
ผมมองน้องหยีแล้วก็แอบชอบ ตกลงตรูเป็นเกย์รึป่าวหว่า ผมก็สงสัยตัวเอง Grin

จนเวลาเลิกงาน 5 ทุ่มกว่า ผมยังนั่งดื่มต่อเพื่อรอเวลาให้หยีกลับไปถึงหอพัก แล้วผมจึงจะตามไป
ประมาณเที่ยงคืนผมก็โทรหาและบอกว่ากำลังจะไปหาน้องหยีที่ห้องนะ
 น้องหยีเธอก็พูดอายๆ ถามผมว่าจะมาจริงเหรอ มาทำไมนะ ผมก็บอกว่าเหอะน่าพี่ไปเยี่ยมที่ห้องเฉยๆ
อยากรู้ว่าห้องจะน่ารักเหมือนเจ้าของมั้ย แล้วผมก็ถามเส้นทาง และขับรถไปถึงที่หอของหยี
ตอนนั้นผมตุ้มๆ ต่อมๆ เหมือนกัน มันต่างจากการไปหอสาวมาก ผมเลยตรงไปที่ห้อง แล้วเคาะประตู

น้องหยีเปิดประตูออกมาต้อนรับผม กลิ่นน้ำหอมจากเทียนหอม และดอกไม้แห้งโชยมาเลยครับ
คือสาวประเภทนี้ค่อนข้างจะโรแมนติกกว่าผู้หญิงแท้ๆ นะ การจัดห้อง ของบนโต๊ะเตียง นี่เป๊ะมาก 
ผมมองรอบๆ ห้อง โหวว ห้องน่ารักจังน้องหยี ผมชม

น้องหยีก็หัวเราะ ตอนนั้นหยีอาบน้ำใส่ชุดนอนแล้วครับ ผมก็ตรงไปนั่งที่ขอบเตียงแบบเขินๆ วางตัวสุภาพๆ ไม่ทำอะไรวู่วาม
ชวนคุยเล่นไปเรื่อย ผมปฏิบัติกับหยีแบบที่เธอเป็นผู้หญิงครับ ไม่ได้จ้องลวนลาม หรือพูดทะลึ่งไม่ให้เกียรติ
 ผมมองไปรอบๆ ห้องเห็นข้าวของเครื่องใช้ ยังกับห้องหญิงแท้ๆ นั่นล่ะครับ
แล้วก็เหลือบไปเห็นมีใบประกาศนียบัตร โล่ห์รางวัล สายสะพาย อะไร 4-5รายการ
จัดวางเรียงร้ายที่โต๊ะใกล้โต๊ะเครื่องแป้ง ผมเลยเดินไปดู และจากการถามน้องหยีก็ได้ความว่า

น้องหยีเป็นสาวประเภทสองเกรดประกวด หยีมักจะเข้าประกวดนางงามธิดาจำแลง อะไรประมาณนั้น
ตลอดๆ ตั้งแต่เริ่มเข้าปี 1 แล้วก็มักจะกวาดรางวัลมาเกือบทุกงานครับ
อะจึ๋ย ใช้ได้เว้ย ผมคิดในใจ  Cheesy
ผมยังนั่งคุยชวนคุยไปเรื่อย ผมก็ถามน้องหยีว่าเคยมีใครมาที่ห้องแบบนี้มั้ย
หยีบอกว่ามีแค่แฟนเท่านั้นแหล่ะ คือ แฟนน้องหยีเรียนคนละมหาลัย นานๆ จะมาหากันซักที
สาเหตุที่หยีไปทำงานร้านเหล้ากลางคืนเพราะจะเก็บตังค์ซื้อของใช้สวยๆ งามๆ 
และเก็บตังค์ไว้เสริมสวย คือเกรดระดับน้องหยีเนี่ย ต้องดุแลร่างกาย รูปร่างเยอะครับ

ห้องของหยีน่ารักเชียวครับ ความหอมรัญจวนในห้องมันทำให้ผมเคลิ้ม ไม่รู้จะอธิบายกลิ่นยังไง
หยีเธอวางยาผมรึป่าวก็ไม่รู้นะครับ แหะๆ
ผมชักเริ่มอยากลองเลยเอามือไปวางที่หน้าตักของหยีดู เธอสะดุ้งเล้กน้อยถามว่าผมทำอะไร
ผมบอกว่าพี่มองว่าหยีเป็นผู้หญิงน่ะ หยีน่ารักมาก พี่อยากรู้จักหยีมากกว่านี้
แล้วผมก็โน้มตัวเอาหน้าเข้าไปหอมแก้มน้องหยี  เอิ่ม.. อย่ามองว่าเป็นเกย์นะครับ ให้มองว่าเธอแป็นหญิง

น้องหยีก็ไม่ขัดขืน เธอเอียงตัวอายๆ ผมบอกว่ามาที่ห้องหยีแบบนี้แล้ว หยีช่วยอะไรพี่ได้มั้ย
หยีถามว่าช่วยอะไรเหรอ ผมจับมือหยีมากุมตรงเป้าทันที ตอนนั้นมันตุงๆ แล้ว หยีสะดุ้งเฮือก
เพราะไม่นึกว่าผมจะจู่โจมขออะไรแบบนั้น ผมทำทีถามว่าน้องหยีเคยช่วยผุ้ชายคนไหนบ้างไหม
 หยีบอกว่าก็มีแฟน คงแบบน้องปอยกับแฟนเก่าเค้านั้นล่ะ

ผมก็ชวนถามไปเรื่อยในขณะที่มือไม้ผมก็ลองลุบไล้เนื้อตัวน้องหยีผ่านชุดนอน
คือหุ่นรูปร่างนี่ผู้หญิงชัดๆ ล่ะครับ ผมตั้งสติว่าให้มองข้ามช่วงตรงนั้นไป
แล้วก็ลูบไล้แขน นม ก้น เรียวขา อะไรก็ว่าไป ผิวเนียนเชียวครับ ไม่รู้ใช้น้ำหอมอะไรคือหอมรัญจวนมากๆ

น้องหยีคงรุ้ว่าผมต้องการอะไร เธอเลิกเสื้อยืดผมขึ้น โดยที่ผมไม่ได้บอก
แล้วเอาหน้าซุกหน้าอกผม แล้วใช้ปากดูด เลียนมให้ผม เอ่อ... โครตเสียวเลยครับ
สาวประเภทนี้ใช้ปากเก่งครับ ผมคาดว่าเป็นการชดเชยที่พวกเธอไม่มีในสิ่งที่ผุ้ชายต้องการ
 ผมนอนกึ่งนั่งพิงหัวเตียงให้น้องหยีไซร้ตัวให้ โอยยย เสียวมากครับ ผมทำทีครางในลำคอเบาๆ
น้องหยีก็เร่งใช้ปากให้ สักพักหยีเลื่อนหน้าขึ้นมาที่หน้าผม เป็นสัญญานว่าจะจูบปากผมแน่ๆ

เอ่อ... เอาไงดีว่าเนี่ย ถ้าตอนนั้นผมไม่เมานะ ผมคงไม่ยอมครับ
แต่ด้วยสภาพความหงี่ และความเมาปนอยากลอง  ผมเลยปล่อยตัวและยอมให้น้องหยีใช้ปากบดจูบปากผม
 เอิ่มมม... หยีก็คือผู้หญิงนั่นเอง ผมคิดแบบนั้นตลอดเวลา เพราะรูปร่างผิวพรรณน้ำเสียงมันใช่หมด
ผมเผลอแลกลิ้นไป และสักพักก็เป็นไปโดยอัตโนมัติคือผมปล่อยตัวล่องลอยไปกับการดูดปากกับหยี
มือไม้ผมก็บีบ คลึง เค้นไหล่ เอว หน้าอก จนผมอยากจะเห็นนมบ้างล่ะว่าจะใกล้เคียงผุ้หญิงมั้ย
ผมเลยผลักตัวน้องหยีให้ออกไปเบาๆ แล้วจับหยีถอดเสื้อนอนออก

โอววว นนสองลูกขาวเนียนสวยมากครับ ต้องผ่านการทำมาแน่นอน
 ผมถามเบาๆ ว่าทำมาเหรอ หยีบอกว่าต้องทำสิมาไม่งั้นมันไม่ได้รูปทรง
 ทำแล้วมันหมือนของหญิงแท้ จะได้ช่วยให้เด่นเวลาประกวด ผมมองด้วยตาก่อนแล้วตั้งสติกับตัวเองว่า
นี่ก็คือของผู้หญิงนั่นเองแหล่ะ อยากให้นึกภาพว่าเหมือนของ Tsubasa Amami
ที่มันลอยนูนมาเป็นก้อนสองลูก มีหัวนม มีฐานนมที่รับกับรูปร่างที่คอดกิ่ว ผิวเนียนเซี๊ยะทุกอย่าง

ผมตั้งสติในใจ ตรูได้มีโอกาสได้ลองนมที่ไปทำมาก็คราวนี้ล่ะเว๊ย
ผมบอกน้องหยีว่าพี่ขอดุดนมหน่อยนะ หยีก็ขยับตัว เอานมมาจ่อพอดีหน้าผม
 ผมมุดหน้าลงไป แล้วเอาลิ้นแตะๆ เลียหัวนม
อืม....เหมือนของผู้หญิงไม่มีอะไรแตกต่าง

ถ้าอยากทราบว่ารูปร่างและทรงของนมเป็นอย่างไร ลองดูหนังค่าย moodyz
ที่เอาพวกประเทือง Shemale สวยๆ มาเป็นนางเอกได้ครับ แนวๆ นั้นเลย 
ผมดูด ไซร้ เลียหัวนม และฐานนมสลับไปมา ได้ยินเสียงครางเบาๆ ของน้องหยี
คือผมไม่รู้ว่าจะช่วยหยียังไงในเรื่องนี้ แต่สำหรับผมคือต้องหลั่งน้ำพิษให้ได้
ผมเลียดูดอย่างดูดดื่มไม่ได้รังเกียจในความเป็นสาวประเภทสองของน้องหยีแต่อย่างใด

หลังจากเล่นกับนมของหยีไปได้ซักผมผมบอกหยีตรงๆว่า อมของพี่ให้หน่อยนะ
พี่อยากให้หยีช่วยรีดพิษ น้องหยีตอนนั้นทำหน้าตาเหม่อลอย คงเพราะเสียวที่ผมดูดนมให้
หยีเลื่อนตัวลงต่ำรอผมถอดกางเกง ผมรีบแกะและถอดกางเกง แล้วจัดการรูดจนหลุดไปกองที่ปลายเท้า
 แล้วหยีก็ตรงเข้าไปใช้ปากดูดของผม
โอววว อุ่นๆ ในปาก ผมมองลงไปที่หยีซึ่งกำลังอมและใช้มือรูดลำเอ็นให้
ตอนแรกน้องหยีคงจะยังกะจังหวะไม่ได้ เพราะของผมไม่มีหนังหุ้มปลาย
เลยทำให้หยีรูดเร็วๆ ขึ้นสุดลงสุดไม่ได้ ผมก็พาลจะเจ็บไปด้วย

ผมเลยบอกน้องหยีว่าของพี่ขลิปแล้วน่ะ ไม่ต้องรูดนะ ใช้ปากอย่างเดียวให้พี่เสร็จก็พอ
 ไม่ต้องใช้มือช่วยรูด หยีผละหน้าออกมาแล้วมองท่อนลำผมอีกครั้ง แล้วเงยหน้ามองมาด้านบน
ผมเอามือลูบผมหยีเบาๆ ด้วยความเอ็นดุ และพร้อมจะให้หยีช่วยรีดพิษให้ หยีบ๊วบๆ ดูดเข้าออก
 และกลั้วน้ำลายค้างไว้ในช่องปากแล้วก็ดุดเข้าออกสุด

เอ่อ... คือทำเก่งกว่าผู้หญิงอีก หยีอมดูด สลับกับเลียไข่ให้
โอยยย ตรูจะบ้าตาย มันเสียวมากครับ หยีกักน้ำลายไว้ในกระพุ้งแก้มด้วยเวลาดูดเข้าออก
แล้วกลั้วส่วนปลายในนั้น คือ ทำเอาผมเกร็งต้องเด้งตัวเป็นพักๆ 
ผมปล่อยให้หยีแพลินกับดุ้นเอ็นของผมอีกประมาณ 5 นาที ผมก็เริ่มจะไม่ไหวล่ะ
 โอยยย ผมใกล้เสร็จล่ะครับ ไม่ไหวแล้ว
ผมถามหยีว่าอยากกินน้ำพี่มั้ย หรือจะให้หลั่งนอกปาก หยีไม่ตอบ
เอาปากคาปลาย K ผม ผมเลยจัดการรูดๆ ๆ 3-4 ครั้ง  ผมไม่สนล่ะคับ สุดๆ แล้ว
ผมเลยปล่อยให้หลั่งเลย ปรี๊ดส์... น้ำแตกพุ่งใส่กระพุ้งแก้มด้านใน พอผมเสร็จ
ผมถามหยีว่าจะทำไงให้หยีเสร็จได้บ้างพี่จะช่วย

หยีบอกว่าปกติเวลามีไรกับแฟนผุ้ชายเค้าก็จะแทงประตูหลัง แล้วหยีก็จะรูดๆของตัวเองแล้วก็หลั่งเหมือนผู้ชายนั่นแหล่ะ
มันก็ให้อารมณ์เหมือนกับเสร็จร่วมกันกับแฟน ผมก็เพิ่งทราบตอนนั้นว่า
ถึงตอนนั้นหยีเองจะมีสรีระรูปร่างเป็นหญิงแล้ว
แต่เวลาจะเสร็จก็คือต้องอาศัยการหลั่งน้ำออกมาเหมือนพวกเราผู้ช่วยนั่นเอง
แต่ก็ไม่จำเป็นต้องเสร็จแบบนั้นทุกครั้งที่มีไรกับแฟน หยีบอกว่าแค่เห็นแฟน หรือในกรณีของผม
เห็นผุ้ชายเค้าเสร็จแค่นั้นเธอก็พอใจแล้ว

ผมไม่อยากเอาเปรียบน้องหยี แต่จะให้เล่นประตูหลังก็ยังไม่กล้า
 ผมเลยบอกว่าเดี๋ยวผมจะช่วยไซร้นมให้นะ เพราะผมเองก็ยังรุ้สึกเพลินกับการได้ดุดไซร้บริเวณนั้นอยู่
ผมเลยบอกให้หยีว่าถ้าจะเสร็จก็ไม่ต้องอาย พี่ อยากให้หยีเสร็จ น้องหยีก็พยักหน้า
 คือผมพยายามจะไม่มองตรงนั้น และไม่นึกว่าหยีเธอมีดุ้นเหมือนผม
ผมมองหยีเป็นผู้หญิงทุกประการ ผมขยับตัวน้องหยีให้ขึ้นมาคร่อมที่ตัวผม
หยีเอาตุ๊กตาตัวเล็กๆ มาบังตรงนั้น คงเพราะอาย ผมก็ช่วยดูดไซร้นมไป ได้อารมณ์เหมือนดูดนมสาว
สังเกตุด้านล่างคือหยีเอาตุ๊กตามากดๆ ทับๆ บริเวณนั้นด้วย
 ผมคิดว่าเธอคงทำแบบนั้นแทนการรูดแบบพวกเราผู้ชาย ผมก็ดูดนมบ้าง
หยีก้มตัวเอามากมาให้ผมดูดปากบ้าง ผมก็ทำกับหยีอย่างผู้หญิง ได้ซักประมาณ 2-3 นาที
น้องหยีก็กระตุกตัวเบาๆ ครับ  แล้วก็เงยหน้าบอกว่า พี่..หนูเสร็จแล้ว

แล้วก็ค่อยๆ พลิกตัวลงจากการคร่อมตัวผม หยีคงจะอายครับ
เพราะทุกอย่างของเธอเป็นหญิงหมด แต่ต้องเสร็จด้วยการทำแบบนั้น
และมีน้ำแบบนั้นเหมือนเราๆ หยีเลยรีบวิ่งเข้าห้องน้ำ ผมมองแล้วก็ตลกตัวเอง

นี่เป็นครั้งแรกครับที่ผมมีประสบการณ์แบบนี้กับสาวประเภทสอง  Grin

หลังจากนั้นมาก็มีโอกาสมาให้น้องหยีช่วยรีดน้ำให้ถึงห้องอีกหลายครั้ง 
คือ สาวประเภทนี้เค้าจะมีความสุขตรงที่ขอให้เราเสร็จเค้าก็พอใจครับ
 ผมใช้บริการหยีได้ระยะหนึ่ง โดยต้องพยายามหักห้ามใจไม่ให้ถึงขั้นหงี่และสอดไส่ประตูหลัง (กลัวจะติดใจ อิอิ)  Cheesy

ผมติดใจหลงใหลการใช้ปากของน้องหยีมาก แต่ได้อีกไม่นานก็จำเป็นต้องห่างๆ ออกมาจาก
 ก็เพราะระยะหลังๆ มาเธอทำตัวเหมือนว่าผมเป็นแฟนเธอ และเริ่มออกอาการหึงหวง

มีครั้งหนึ่งผมไปผับกับกลุ่มผู้หญิง แล้วน้องหยีเธอไปเที่ยวที่เดียวกันด้วยครับ
เพื่อนผุ้ชายที่ไม่เคยเจอน้องหยีมาก่อน ชี้ให้ผมมอง บอกดุสิๆ สาวโต๊ะนั้น คนนั้นเอ็กส์เว๊ย
ผมก็ได้แต่เก็บความภูมิใจไว้เอง ไม่บอกมันว่านั่นประเทืองนะเว๊ย

คืนนั้นครับ ช่วงที่ผมเข้าห้องน้ำ หยีได้เข้ามาแสดงตัวที่โต๊ะผมว่าผมเป็นของเธอ
ผมกลับมาที่โต๊ะ น้องผู้หญิงที่ผมพาไปด้วยบอกผมว่าพี่มีแฟนแบบนี้แล้วชวนนู๋มาทำไม นู๋ไม่อยากยุ่งกับพี่ล่ะ
กลัวแฟนพี่ทำร้ายนู๋ ผมเองก็งงๆ
แต่ก็พอประติดประต่ออะไรได้ เลยถามว่าแฟนพี่? คนนั้นเหรอ ผมชี้ไปที่น้องหยีที่อยู่โต๊ะใกล้ๆ
ผมต้องแก้ข่าว ขอโทษสาวๆ แทนน้องหยี  ผมต้องไปถามหยีว่าทำแบบนี้ทำไม และตามไปด่าตำหนิน้องหยีที่หอ
เพราะคืนนั้นผมอยู่กับผู้หญิงจริงๆ แต่ถูกหยีมาหักหน้าแบบนั้นผมค่อนข้างอายมาก 
หยีก็ร้องไห้ขอโทษ ทำเอาผมใจอ่อนเหมือนกัน แต่เหตุการณ์แบบนี้ก็เกิดซ้ำๆ จนผมเริ่มเข็ด
และรีบชิ่งหนีมาก่อนดีกว่า กลัวหยีจะติดพันมากกว่านี้  Undecided

ที่จริงชีวิตของหญิงประเภทนี้น่าสงสารนะครับ คงจะหาใครรักจริงได้ยาก
 อย่างผมก็มองเป็นเพียงเครื่องสนองตัณหาเท่านั้น ในเมื่อผมไม่ใช่เกย์ และผมก็มีผู้หญิงอยู่แวดล้อมอยู่ 
มันเลยไปต่อไม่ได้ 

ผมยังเจอหยีตามเธต ผับ สถานที่เกี่ยวกลางคืนเสมอ ผมมักจะทักทายน้องหยี
และแสดงตัวต่อหยีว่าเป็นพี่ชายที่แสนดีกับเธอเท่านั้น ทุกวันนี้เธอเรียนจบแล้ว
และผมก็มีเฟสบุ๊คเธอด้วย เลยแอบจิ๊กรูปพอแว๊บๆ มาให้ดูประกอบว่าทำไมผมถึงติดอกติดใจเธอไปพักนึง ^^

วันนึงถ้าเธอผ่าตัดแปลงเพศหมดจด ผมอาจจะขอรีรันซักครั้งก็ได้ Grin

หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18 ... 23 พิมพ์