พฤษภาคม 12, 2024, 10:58:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 92823 ครั้ง)
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #160 เมื่อ: มกราคม 27, 2014, 12:47:42 PM »

รีรันกับปอย

หลังจากที่ผมห่างๆ มาจากปอยนับตั้งแต่ที่ปอยมาหาผมที่บ้านครั้งนั้น
และบ่ายวันนั้นเองปอยเข้าพิธีแต่งงาน และอีกประมาณ 6 เดือน ปอยก็คลอด
ทำให้ผมรู้ว่าในวันที่ปอยมาหาผมที่บ้านครั้งนั้นปอยได้ตั้งท้องแล้ว 3 เดือน

เวลาผ่านไปครึ่งปี ผมเริ่มๆหายโกรธปอย และเข้าใจในสิ่งที่ปอยเลือกเดิน
และตามประสาคนรู้จักครับ ผมได้หาโอกาสหอบหิ้วของฝากไปเยี่ยมปอยที่บ้านในขณะที่ลาคลอด 90 วัน
ลูกของปอยน่ารักมากครับ หน้าตาได้ทางแม่มาคือจมูกโด่งๆ คล้ายลูกครึ่งเหมือนปอย
ผมมองหน้าหลานแล้วทำให้เข้าใจชีวิตมนุษย์มากๆ ขึ้น
สวรรค์คงไม่ได้กำหนดให้ผมได้ครองคู่กับปอย ปอยเล่าว่าพ่อของเด็กเริ่มออกลาย

ช่วงที่ปอยท้อง สามีปอยก็ออกเที่ยวเตร็ดเตร่ เมาเหล้า บางครั้งปอยก็ทะเลาะเพราะความหึงหวง 
ก็แหงล่ะครับ ไอ่เจ้าสามีมันยังวัยรุ่นนี่นา
ปอยบอกว่าตอนที่พลาดท้องกับเจ้าแม็ก เธอตั้งใจจะทำแท้งเพราะรู้ว่ามันไม่ได้เกิดจากความรัก
แต่ครั้งนั้นแม่ของปอยรู้เรื่องเลยไม่ยอม จึงต้องมีพิธีแต่งงานกันและประคับประคองกันจนปอยคลอดลูกในที่สุด
ผมรับฟังเรื่องที่ปอยเล่าให้ฟังอย่างเข้าใจ และอดสงสารปอยไม่ได้
ผมก็ได้แต่ปลอบว่า ยังไงก็ดูแลลูกให้เค้าโตมาอย่างสมบูรณ์แบบละกัน อย่าให้เค้ารับรู้ปัญหาของพ่อและแม่

เมื่อครบกำหนดลาคลอดแล้ว ปอยก็กลับมาทำงาน โดยฝากลูกไว้ให้ยายเลี้ยง
ปอยมักจะคุยปรับทุกข์กับผมเรื่องปัญหาทะเลาะกับสามี คือไอ้แม็กมันค่อนข้างเด็ก ยังไม่รุ้จักรับผิดชอบ ชอบเที่ยวเตร่
ปอยจับได้ว่าแอบมีกิ๊กเลยทะเลาะกันหนัก แล้วก็แยกกันอยู่ได้ระยะแล้ว
โธ่ว...ลูกยังไม่ทันขวบเลย ปอยกับแฟนก็แยกกันอยู่ซะแล้ว เท่ากับเปิดทางให้สามีไปเตร็ดเตร่มีคนสะดวกขึ้น

ในช่วงพักเที่ยงของบางวันผมจึงต้องอาสาขับรถไปส่งปอยที่บ้านเพื่อเอานมให้ลูก
และผมค่อนข้างถูกชะตากับหลานตัวน้อย ผมก็ถือโอกาสไปเยี่ยมหลานด้วย
จนบางครั้งระหว่างนั่งรถกลับมาที่ทำงาน ปอยจะร้องไห้ และเสียดายกับความผิดพลาดทั้งหมดของเธอ
 และเสียอกเสียใจที่ไม่เลือกผม ผมก็ได้แค่ปลอบครับ เพราะตอนนั้นตัดอกตัดใจจากปอยได้แล้ว
 และผมก็เริ่มคบหาแฟนแล้วนั่นเอง โอกาสจะริเทิร์นให้กลับมารักกันคงยากแล้ว

ผมกลายเป็นที่พึ่ง ที่ปรึกษาของปอยในยามที่ปอยขาดกำลังใจ
บางครั้งที่ึคนในองค์กรเห็นผมรับส่งปอยกลับบ้านตอนกลางวัน ส่งไปซื้อนม แพมเพิร์ส
ยังซุบซิบนินทาหาว่าผมเป็นพ่อเด็ก แล้วสามีปอยรู้เลยทิ้งปอย ฯลฯ
คือเล่ากันไปต่างๆ นาๆ บางคนก็ชมว่าผมใจพระมาก ผู้หญิงทิ้งไปมีสามีใหม่ ก็ยังไม่เข็ด
 ยังห่วงใยดูแลเค้าอยู่ คือมีเสียงทั้งด้านบวกและลบ ครับ สถานการณ์ของผมในช่วงนั้น

เวลาผ่านไปเกือบปี หลานเริ่มโตขึ้นมากครับ ปอยเธอกลับมาแต่งเนื้อแต่งตัวเป็นสาวออฟฟิศ เอ็กส์แตกเหมือนเดิม
คือ ถ้าไม่บอกก็คงไม่มีคนรู้ว่าเธอลูกหนึ่งแล้ว การคบหาของปอยกับสามีก็ระหองระแหง
ปอยอมรับว่าคงใกล้จะเลิกกันเร็วๆ นี้ แต่ผู้ใหญ่สองฝ่ายขอให้ตรึงๆไปก่อน เพราะสงสารหลาน 

ครับ แล้วมีวันหนึ่ง ในงานเทศกาลสงกรานต์ประจำปีขององค์กรที่ทำงานจัดพิธีรดน้ำดำหัวผู้ใหญ่ และมีกินเลี้ยงรื่นเริง
 ผมนั่งดื่มกับกลุ่มก๊วนพนักงานผู้ชาย พี่ผู้ชายคนหนึ่งแซวผมว่า ไปชวนน้องปอยมานั่งกินอะไรด้วยกันดิ
นู่นนั่งอยู่กับป้าแม่บ้านโต๊ะนู้นดูขัดๆ ไงพิกล
 คือผมเห็นตั้งแต่แรกแล้วล่ะว่าปอยนั่งตรงนั้น
 แต่ไม่อยากให้คนมองว่าผมเข้าไปยุ่งเกี่ยวในช่วงที่ปอยกับสามีมีปัญหากันอยู่
 เลยต้องเก็บอาการท่าทีต่อสาธารณะ  คนในโต๊ะคะยั้นคะยอให้ผมไปชวนปอยมาร่วมโต๊ะให้ได้
 โดยหวังที่จะให้น้องอีกคนที่อยู่ออฟฟิศเดียวกับงปอยตามมาร่วมด้วย
 เป็นการสร้างสีสรรค์ให้โต๊ะของพวกผมนั่นเองครับ

งานรื่นเริงทั้งที ผมดื่มเยอะ และก็ฟ้อนรำเฮฮากันเต็มที่
 ระหว่างมานั่งโต๊ะ ปอยอดที่จะแขว่ะผมไม่ได้มั้งครับ ปอยบอกว่าเห็นผมเมา เต้น รำวงน่าสนุกจังนะ
 เดี๋ยวหยุดยาวก็คงอยู่กับแฟนล่ะดิ น่าอิจฉา ฯลน

ผมก็บอกปอยว่าไม่เกี่ยวหรอก งานกินเลี้ยงแบบนี้ก็ต้องมีเฮเป็นธรรมดาสิ แล้วปอยล่ะ ปิดสงกรานต์ยาวๆ จะไปไหนบ้าง
 ปอยทำน้ำเสียงน้อยใจว่าจะไปที่ไหนได้ต้องดูแลลูกที่บ้าน ตอนนั้นผมเมาๆ บ้างแล้วเลยถามปอยว่า
ตกลงปอยกับสามีมีไรกันบ้างมั้ย ปอยว่ามีล่าสุดนี่นานหลายเดือนแล้ว
พอทะเลาะกันก็แยกกันอยู่ไม่ได้อยู่ร่วมบ้านกันอีกเลย

ผมเลยแซวๆไปว่า อยู่ได้ยังไงนะ ไม่เหงาแย่เหรอ ตอนที่ผมแซวไปก็ไม่คิดอะไรครับ
เพราะเรื่องของผมกับปอยจบนานแล้ว แต่ปอยดันบอกว่าแล้วจะไม่ช่วยปอยบ้างเหรอ
ผมเลยสะอึกกับคำๆนี้สิครับ  Grin
หมายความว่าไง ปอยพูดแบบนี้มันทำให้ผมคิดลึกครับ
ผมเลยหยั่งเชิงว่าให้ช่วยยังไง ที่ไหน
ตอนนั้นคนอื่นๆ ไปเต้นรำหน้าเวทีครับ ปอยเลยกล้าพูดกับผม เธอบอกว่าห้องเช่า ม่านรูด อะไรแถวนี้เยอะแยะ
ทำยังกับไม่เคย

ตอนนั้นเรียกว่าผมไม่ได้มีความคิดเรื่องพรรภ์นั้นกับปอยเลยครับ ความสัมพันธ์ทางกายมันห่างมานานแล้ว
เลยไม่มีความถวิลหาอะไรเท่าไหร่ แต่ฟังปอยพูดแล้วก็สงสาร
และอีกอย่างทราบว่าช่วงเทศกาลแบบนี้ไอ่เจ้าชาติมันคงจะกลับมาภูมิลำเนาแน่ๆ เกิดปอยเกิดเหงาๆ แล้วโทรหาเจ้าชาติ ผมก็ยอมไม่ได้ ผมเลยจำเป็นต้องอาสารับปากช่วยแก้เหงาให้ปอยครับ เฮ้อ.....  Smiley

เลยนัดแนะกันว่าเดี๋ยวตอนเลิกงานแล้วให้ปอยขี่มอไซด์กลับไปที่บ้านก่อน แล้วผมเอารถยนต์ไปรับ
 จะอ้างกับแม่ปอยว่าให้ผมไปส่งซื้อนมให้หลาน ปอยกำชับกำผมว่าอย่าเบี้ยวนัดล่ะ
ถ้าเบี้ยวนะปอยจะชวนคนนั่นคนนี่มาช่วยก้ได้ ระดับปอยมีคนชอบเยอะแยะ ฯลฯ

คือปอยพูดแบบนี้มันก็ทำให้ผมหึง ผมไม่เบี้ยวนัดอยู่แล้วล่ะ ใครจะยอม ปอยล่วงหน้าไปก่อนครับ
ผมรอเวลาสักพัก นั่งกินเหล้าต่อด้วยใจตุ่มๆ ต่อมๆ ไม่นึกว่าเลิกรากันไปนาน (เกือบ 2 ปี)
 แล้ววันนี้จะได้มีไรกับปอยอีก เคมีของผมกับปอยมันตรงกันจริงๆ ให้ตายเหอะ

ระหว่างทางที่ผมขับรถไปรับปอยมันรุ้สึกตื่นเต้นมาก คือ ผมกับปอยเคยคบกัน เวลามีไรกันก้ที่ห้องผมบ้าง
ห้องเช่าปอยบ้าง แต่นี่จะพากันไปที่ม่านรูด และไม่เคยมีไรกันนานมากๆ แล้ว มันตื่นเต้นมาก
 ผมขับรถไปเป้ากางเกงผมก็นูนไป พอไปถึงบ้านปอย ปอยเปิดประตูแล้วนั่งข้างผม

เอิ่ม..คือ.. ปอยเปลี่ยนชุดแล้วเป็นชุดเดรสตอนเดียวสั้นกุด เน้นสัดส่วนเอ็กส์แตกอีกแล้ว
 ผมถามปอย เปลี่ยนชุดทำไม แม่ไม่สงสัยเหรอ ปอยเธอบอกว่าเป็นเรื่องธรรมดา
ทุกทีก็แต่งแบบนี้ไปซื้อของประจำ เฮ้อ..จะแต่งตัวล่อสายตาจระเข้ไปไหน ผมเองก็อดหึงหวงปอยไม่ได้ครับ
ผมต้องทำทีเป็นไม่รู้ว่าจะต้องไปที่ไหนยังไง ครับ เพราะย่านนั้นผมไม่คุ้นจริงๆ

ปอยบอกว่ามีม่านรูดที่หนึ่งน่ะ สะอาดดี ไปที่นั่นดิ ผมเห็นปอยแนะนำ และชี้ทางไปอย่างคล่อง
เลยอดถามไม่ได้ว่าทำไมถึงรู้ เคยไปเหรอ กับใคร ด้วยความลึกลับของปอยที่มีมาตลอดมันเลยทำให้ผมอดสงสัย
 และหึงหวงไม่ได้ว่าปอยเองจะเคยมาม่านรูดนั้นกับใครรึป่าว ผมก็เมา ปอยเองก็กรึ่มๆ
เลยเป็นโอกาสที่ผมจะแอบถามล้วงความลับ เพราะไม่มีอะไรจะต้องปิดบังกันแล้วนี่นา
 ผมเลยแหย่ๆ แขว่ะปอยว่า เคยไปที่นั่นกับไอ้พี่ชาติ กี่ครั้งล่ะ บอกมานะ  ผมทำเสียงดุใส่ปอย  ปอยบอกว่า 1 ครั้ง
 เอ.. หรือว่า 2 ครั้ง ..กี่ครั้งก็ช่างเหอะน่ะ ยังไงก็ป้องกัน  นั่น....ปอยเลือกจะบอกความจริงทีละนิด 
มันยิ่งทำให้ผมหึงปอย และไม่อยากจะนึกถึงตอนที่ปอยมาส่ง เด็ก นศ.ให้แขก
หรือไม่แน่ว่าปอยอาจจะรับงานเองก็ได้ ในหัวผมพุ่งพล่านไปหมด ยิ่งหึงก็ยิ่งอยากสั่งสอน 
ใกล้ถึงม่านรูดแล้ว เตรียมตัวไว้ดีๆ เหอะ

พอถึงม่านรูดผมเลี้ยวขับไปลังเลๆ ว่าจะเอาห้องไหนดี ปกติจะเคยเข้าก็เฉพาะดึกๆ เวลาเลิกเธคผับ
 แต่นี่มาตั้งแต่เย็นโพล้เพล้อยู่เลย ปอยบอกว่าเลี้ยวไปเลยห้องนั้นก็เอาเลย
 ผมถามปอยว่าค้ามีถุงยางให้มั้ยหรือว่าต้องซื้อแยกเอง เพราะดูปอยจะคุ้นเคยสถานที่มากกว่า
ปอยบอกว่ามีให้อันเดียวแหล่ะ ทำยังกับไม่เคย แหน่ะ ผมไม่รู้จริงๆ นี่นาไม่เคยมาที่นี่มาก่อน
 แต่ดูปอยจะคุ้นเคยมาก ผมเลยบอกเด็กปิดม่านว่าขอถุงยาง 1 กล่องกับเบียร์ 3 ป๋อง
 กะว่ารีรันครั้งนี้จะจัดหนัก เอาซะให้ปอยเคลิ้มถึงผมไปตลอดหยุดสงกรานต์เลยล่ะ Grin

ช่วงที่รอเด็กเอาถุงยางมาให้ ปอยเลยเข้าห้องไปก่อน และอาบน้ำก่อน
ผมตุ้มๆ ต่อมๆ ด้วยความไม่คุ้นเคยสถานที่ และกับปอยซึ่งไม่ได้มีไรกันนานมากแล้ว
จนลืมรสสัมผัส กลิ่นกายกันไปแล้ว มันเหมือนครั้งแรกของผมกับปอยจริงๆ 

ผมเปิดประตูเข้าห้องไป อืมม... สะอาดสะอ้านกว่าม่านรูดแห่งอื่นๆ ย่านตัวเมืองที่ผมเคยไป
 ผมได้ยินเสียงปอยอาบน้ำอยู่ในห้องน้ำ เลยเปิดเบียร์ 1 กระป๋องเพื่อย้อมใจ เพราะตื่นเต้นเอาการ
สักพักปอยเดินออกมาพร้อมผ้าเช็ดตัวพันกาย เอิ่มมม...มันเหมือนนับต้นนับ 1 ใหม่อีกครั้งมาก
ผมเห็นรูปร่างปอยตอนนั้นแล้ว ไม่นึกว่านี่เธอผ่านการมีลูกมาแล้ว เพราะเอว หน้าอก เรียวขา
 สวยเนียนเหมือนเดิม ผมขอตัวไปล้างตัวบ้าง ถอดกางเกงสแล็คออก ของผมชี้เด่ครับ
 ปอยแซวผม นี่หื่นนะย๊ะ ยังไม่ได้ทำไรเลยขนาดนั้นเลยเหรอ ผมกรึ๋บเบียร์ 1 อึกแล้วเดินตรงไปจูบปากปอย
 โทษฐานพูดยั่วยวนดีนัก  Grin

อ่าห์ เลือดลมสูบฉีดไปหมดครับ จังหวะจูบปากทันที่ทีเบียร์ยังกลั้วๆในปาก แล้วปอยก็กลืนกินจนหมด
มันเร่งอารมณ์ดียิ่งนัก ผมรีบอาบน้ำชำระร่างกาย แล้วรีบเช็ดตัวพันผ้าขนหนูออกมา น้องชายชี้เด่
ปอยนอนพิงหมอน นั่งกดบีบี ผมพุ่งถลาไปใกล้ๆ แล้วดูที่หน้าจอว่าปอยคุยกับใครนักหนา
คือ เห็นแต่หน้าต่างคุยกับเพื่อนผู้ชาย ผมเองก็อดหึงไม่ได้ ช่วงที่ปอยห่างๆ สามี คงจะคุยกับบรรดาพวกนี้สินะ ผมนึกในใจ

ผมถามปอยว่าปอยไม่ได้เสร็จมานานแล้วจริงรึป่าว สามีปอยมันอดใจไหวเหรอ ปอยบอกว่าไอ้แม็กน่ะมันไปมีกิ๊กใหม่
 แล้วปอยจับได้ และมันคงจะหลงสาวเอ๊าะมากกว่าปอยซึ่งจะว่าไปก็อายุเยอะกว่ามันหลายปี
 ปอยว่าถ้าวันนี้ผมไม่ตกลงนะ เธอก็จะขอให้บรรดาหัวงูในบีบีนั่นล่ะช่วย ผมคว้าบีบีมาดู
 เอิ่ม... มีแต่คนหัวงูพิมพ์คุยกับปอยแนวจีบๆ จริงๆ ครับ ยิ่งเห็นก็ยิ่งหึง

ผมเลยจูบปากปอยทันที โอยยยย ปอยแลกลิ้น กลั้วลิ้น แลกกันไปมา รู้ได้เลยว่าปอย want มาก
  ผมเองก็เตลิดเปิดเปิงหมด ผมกระตุกผ้าเช็ดตัวของปอยให้หลุดออกไป
 อืม....นมของปอยดุใหญ่ขึ้น คงเพราะอวบขึ้น ฐานนม หัวนมยังสวยงามรับกับผิวเนียนนุ่ม
ผมไม่รอช้าพุ่งเข้าดูดนม รู้สึกแปลกๆ ลิ้นเล็กน้อย เพราะหัวนมจะแตกๆนิดๆ
แต่ไม่ใช่ปัญหาเพราะความตึง กลม และมีน้ำมีนวลขึ้นทำให้กลบความสากลิ้นไปได้
 ผมดูดนมปอยอย่างตะกละ ทำยังกับเป็นเด็กน้อย ปอยนอนแผ่ตัวครางเบาๆ อย่างสบายตัว
ปอยคงจะขาดตรงนี้ไปนานอย่างที่บอกจริงๆ

และประสบการณ์ครั้งสุดท้ายก่อนจะลาจากกันคือ ปอย ได้ใช้ปากให้กับผม
 แว๊บความทรงจำนั้นผมยังไม่ลืม ผมดูดปาก สลับไซร้ดูดนมได้ซักพักก็อยากแลกเปลี่ยนความเสียวซ่านไปพร้อมกันล่ะ
ผมเลยดึงหมอนที่ปอยนอนพิงอยู่ 2 ใบออกไปให้ปอยนอนหงายราบ ผมบอกปอยว่าช่วยกันนะ
 ปอยก็คงงงๆ ว่าช่วยยังไง เอาล่ะไม่ต้องอธิบาย ผมกลัวตัว แล้วขึ้นคร่อมด้านบนโดยเอา K ของผมจ่อไปที่หน้าปอย
 ส่วนหน้าผมก็จ่อไปที่หว่างขาปอย ตอนนั้นผมเกิดความอยากรู้อยากเห็นว่าของคนที่ผ่านการมีลูกแล้วจะมีสภาพยังไง

เอ่อ.. คือพอผมจับปอยแยกขาเท่านั้น H ของปอยมาอยู่ตรงหน้า สภาพไม่ได้แตกต่างไปจากตอนปอยสาวๆ เลย
คือมันคงเป็นความเชื่อผิดๆ ของเราว่าผู้หญิงที่มีลูกแล้ว ตรงนั้นจะหลวมโครก หรือไม่ไม่กระชับ 
แท้จริงแล้วสภาพยังเหมือนเดิมหมดครับ ผมลองเอาลิ้นแตะๆ ร่อง H ดู โอววว น้ำหงี่ปอยเต็มไปหมด
คงตั้งแต่ตอนผมดูดปากและไซร้นม เหมือนกับรุ้จังหวะกันแล้วกันแล้ว ปอยจับของผมอม ปอยดูด ดุน ใช้ปากกับของผม
 ทำให้ผมยิ่งมีอารมณ์ ผมเอาลิ้นแยงร่อง H แล้วตวัดน้ำหงี่ออกมา

บางจังหวะผมลากตวัดต่ำไปที่ร่องก้นอย่างไม่รังเกียจ คือ สิ่งที่อยู่ตรงหน้ามีรู มีร่องตรงไหน ผมเลีย ดูด ดะ
 ระหว่างทำไปผมก็บี๊วความรุ้สึกตัวเองไปว่า ปอยคงจะต้องทำแบบนี้ให้กับสามีบ่อยแน่ ใหม่ๆ ไอ้เจ้าแม้กถึงรักถึงหลงปอย 
ปอยพยายามจะบ้วน K ออกมาหายใจ แต่ผมไม่ยอม ผมกดเอวให้ยังคาจ่อปากยังงั้น

ใช่ครับ ผมจะสั่งสอนปอย โทษฐานที่ 2 ปีก่อนทิ้งผมไป และไปเอากับไอ้เด็ก นศ. มันหยามกันเกินไป
ยิ่งคิดผมยิ่งเตลิด ผมลองเอานิ้วชี้แหย่ไปในร่อง H โดยลิ้นยังไม่หยุดเลียตวัดตรงติ่งเหนือร่อง 1 นิ้วผ่านเข้าไปได้
ผมกวนๆ ชักเข้าออกช้าๆ เรียกน้ำหงี่จากปอย ปอยครางกระเส่าเด้งก้นรับเป็นพักๆ
สักพักผมเพิ่มนิ้วกลางไปอีกนิ้ว อืม..เริ่มคับตอดนิ้วดีมาก ปอยครางกระเส่าทั้งที่ K ยังคาปาก ผมชักนิ้วเข้าออกช้าๆ
 ของปอยยังฟิตดีเหมือนปกติทุกอย่าง ผมเล่นอยู่กับท่านี้อยู่นานสองนาน จนเห็นว่าปอยหงี่สุดๆ ล่ะ จึงผละตัวลงมา
แล้วจับปอยอ้าขา ผมเอา Kถูๆ ไถๆ ติ่งด้านนอกโดยยังไม่ใส่ถุงยาง  ปอยหงี่มากครับ บอกว่าไม่ต้องเล่นแล้ว
 ใส่เข้าไปได้แล้ว

หึหึ ไม่ต้องมาสั่งผมหรอกครับ ผมยังไม่แทง ผมก้มลงไปเอาลิ้นเลียให้อีกครั้ง
 แล้วจับเอาหมอนมาหนุนเอวให้ช่วงล่างปอยยกสูงขึ้น แล้วผมเอานิ้วแยงๆชักเข้าออกให้ปอย
 ส่วนลิ้นผมเหรอครับ ผมเอาแยงดุนไปในร่องก้นปอย เพิ่มความหงี่ให้ปอย
ระหว่างทำผมก็ถามปอยไปว่าทำไมต้องทิ้งไปเอาไอ้แม็ก มันดีกว่าตรงไหน มันเก่งกว่าเหรอ
 ปอยครางๆกระเส่าไม่ตอบ ผมชักนิ้วออกมา หยุดการเลีย แล้วถามว่าตอบมา...ทำเสียงดุ
จนปอยยอมตอบเพราะไม่อยากให้ขาดช่วงว่า ปอยโดนมันเอาตอนปอยเมา ผมถามต่อมันเก่งมั้ยล่ะ ทำไมทิ้งกันไปฮ๊ะ...

ปอยบอกว่าสู้ผมไม่ได้ซักอย่าง ผมพอใจกับคำตอบ ผมเอานิ้วชี้และกลางแยงๆ เข้าไปที่ร่องแล้วชักเข้า-ออกเบาๆ เนิบนาบ
ไล่อารมณ์ขึ้นให้ปอยดูสึกเหมือนกำลังถูกกินตับอยู่  ระหว่างชักมือเข้าออกเบาๆ
ผมก็เอาลิ้นเลียติ่งที่แพรมยื่นออกมา ปอยเริ่มจะไม่ใช้ปากให้แล้ว คงจะเสียว
 เลยผละจากดุ้นของผมแล้วทำหน้าตาเหยเก  ผมมีความสุขเป็นบ้าครับที่เห็นปอยสยบอยู่ตรงหน้า

เอาล่ะได้เวลาเสียที ผมให้ปอยนอนหงาย ผมขยับตัวไปใกล้ปอย โอยเอาท่อนเอ็นจ่อไปที่ปากอีกครั้ง
 และเลื่อนมาเอาถูๆ หัวนม ในขณะที่มือข้างหนึ่งเอื้อมไปเอาถุงยางมาฉีก ผมบอกให้อมอีกที ให้มันแข็งที่สุด
 เดี๋ยวตอนเย็ดจะได้เสียวมากๆ นาทีนั้นปอยทำตามอย่างเชื่อฟัง นอนพิงหมอนเอาปากดูด อมของผมจนผมพอใจ
ผมผละตัวออกมา แล้วก็ฉีกถุงยางแล้วรูดสวมจนสุดโคน มันผงกตัว หงึกๆ พร้อมจะสอดใส่แล้ว ผมจับขาปอยอ้าออก
 แล้วมองไปที่ร่อง H อีกครั้ง อืม...นี่เหรอคนที่ผ่านการมีลูกมาแล้วเมื่อปีที่ผ่านมา ดูสภาพแล้วเหมือนปกติทุกอย่าง
 ผมค่อยๆ เสือกตัวไปหา แล้วจับท่อน K แยงร่อง H  ผมบอกปอยว่าจะเอาล่ะนะ พร้อมรึยังล่ะ

ปอยครางกระเส่าในลำคอ อือ.. รีบๆ สิ เดี๋ยว ชม.ห้องหมดนะ ปอยคงนึกว่าผมเปิดห้อง 1.30 ชม.ครับ
 แต่สำหรับผมวันนั้นผมบอกเด็กรับรถแล้วว่าพี่ขอ 3 ชม. จ่ายไปแล้ว 400 บาท วันนี้ปอยจะต้องโดนอย่างสาสม

ผมแทงพรวดเข้าไปมิดด้ามอย่างง่ายดาย  เพราะน้ำหงี่ปอยเยอะมาก ผมแช่คาไว้ แล้วก้มลงดูดปาก
 ปอยคงจะหงี่มาก เธอเด้งก้นขึ้นมาหาผมเอง 3-4 ครั้ง ผมบอกไม่ต้อง เดี๋ยวจะทำเอง
 ผมพละจากการดูดปาก แล้วก็จัดการซอยเข้าออกตั่บ ๆ ๆๆ ๆ ทำเป็นสโตรกเดียวกันย้ำๆ ซ้ำๆ ทำไปได้ 2-3 นาที
 ก็พักเหนื่อย กระดกเบียร์หนึ่งอึก แล้วก็ซอยต่อ ตั่บ ๆ ๆ ๆ รอบนี้เร่งความเร็วขึ้น ปอยถึงกับแอ่นตัวยกก้นรับ
 คงเพราะอยากให้ปลาย K โดนจุดสีสปอต ผมยังไม่รีบร้อน ซอยสั้นยาว สลับแช่คา ไล่อารมณ์ไปเรื่อยๆ

สักพักผมจับขาเรียวยาวของปอยขึ้นพาดบ่าผมทีละข้าง ข้างซ้ายพาดได้แล้ว เอาล่ะต่อไปยกขาขวามาพาด
 ผมจัดการโดยไม่ให้ K หลุดจากร่อง H ท่านี้เองเป็นท่าโปรดปรานของปอยมาก
เพราะปอยเคยบอกว่าชอบมองขาของตัวเองเวลาถูกเอา ถูกลูบไล้ แล้วองศากดลงตอนผมเย็ด
มันโดนจีสปอตทุกดอกนั่นเอง 

ปอยร่วมมือในการยกขาพาดบ่าผม ปอยรู้ดีว่าอีกชั่วอึดใจเธอจะโดนตอกเสาทิ่มปุ่มกระสันแบบถี่ยิบ
เมื่อได้องศา และจัดท่าร่างกายพร้อมแล้ว ผมก็จัดการกระเด้าทันที ตั่บ ๆ ๆ ๆ จังหวะสโตรคเข้าออก เท่าๆ กัน
 ปอยครางโอ๊ยย อูยยย เสียวววว ผมได้ฟังก็ยิ่งมีอารมณ์เร่งจังหวะเพิ่ม มือก็เอาลูบช่วงขา เรียวน่อง
 ลิ้นก็ตวัดไปให้โดนข้อเท้าที่อยู่ระดับปากพอดี ช่วงล่างตั่บๆ ๆ ๆ ด้านผม มือผมก็ไม่ได้ปล่อยให้ว่าง
 ผมเร่งจังหวะเรื่อยๆ ปอยเสียวสุดขีดครับท่านี้ ครางกระเส่า กระตุก เป็นบางครั้ง หึหึ คงจะเสร็จไปล่ะ 1
 ผมจับขาที่พาดบ่าวางลง ปอยนอนหงาย ร่อง H ขมิบตุบๆ เห็นแล้วฟินสุดๆ ผมก้มหน้าเอาลิ้นไปตวัดแยง 1 รอบ
ผมบอกปอยว่า เอาล่ะ เพื่อความต่อเนื่อง ขึ้นมาบนตัวได้

ผมช่วยปอยพลิกตัวขึ้น ในขณะที่ผมสลับไปนอนหงายเทน ปอยขึ้นคร่อมตัวผม
แล้วก็จับของผมจ่อๆ แล้วก็จับยัดเข้าไปพรวด .... แล้วปอยโขยก ควบผมอย่างเมามันส์
บางจังหวะผมอยากดูดปากเลยจะกดตัวให้โน้มต่ำ แต่ปอยขืนร่างกายไว้ คงเพราะใกล้จะถึงสวรรค์จากการขย่มท่านั้น
 ผมเลยนอนหงายดุปอยทำตามใจไป คือมันเป็นอะไรที่เผ็ดร้อนและกระเส่ามาก
ปอยทำของปอยไปราวกับไม่สนใจว่าผมที่นอนอยู่ด้านล่างจะเจ็บ หรือจะมีอารมณ์ร่วมตามหรือไม่ ผมยอมครับ
ขอส่งปอยให้ไปถึงสวรรค์ก้พอ ปอยยังคงขย่มบดคลึงไป ได้อีก 2-3 นาที แล้วก็กระเส่าๆ ครางบอกว่าจะเสร็จ ๆ ๆ
 ผมเลยโน้มตัวมาดูดปาก ด้านล่างปอยขย่มบดเร็วขึ้น แล้วก็ โอยยย กรี๊ดส์.... ปอยกรี๊ดออกมาเบาๆ

แสดงว่าเสร็จแล้วครับ ของปอยตอดตุบๆๆ ปอยฟุมตัวบนอกผม ผมบอกปอยว่าช่วยผมด้วยสิ
ผมอยากหลั่งบ้าง ปอยบอกว่าขึ้นมาดิ ผมบอกไม่เอา จะให้ปอยทำให้ ผมจะนอนหงายนี่แหล่ะ

ครับ ผมให้ปอยยกตัวคร่อมลอยเหนือตัวผมเล็กน้อย แล้วผมก็จัดการกระเด้าขึ้น ตั่บ ๆ ๆ ๆๆ
มือผมกดเอวปอยให้ลงต่ำรับการเด้าเข้า-ออก สุดโคน ตั่บๆ ๆๆ  ผมบอกปอยให้ดูดนมให้ผมด้วยเพื่อเร่งความเสียว
 ปอยต้องเอียงตัวเพื่อให้ปากดูดนมให้ผมด้วยในขณะที่ด้านล่างยังถูกผมซั่มอยู่
 ท่านี้สำหรับปอยจะลำบากหน่อยเพราะเธอตัวสูง ถ้าก้มหน้าลงมาจูบปากจะพอดี
 แต่ถ้าต้องเลื่อนต่ำไปที่หน้าอกผมก็จะต้องบิดเอียงตัวช่วยเล็กน้อย ปอยเลีย ไล้ ดูดนมให้ผม
 ผมยิ่งเสียว ตั่บ ๆ ๆ ๆ ผมเร่งซอย ซักพักก็ไม่ไหวครับ ผมดันตัวปอยพลิกลงด้านข้าง
แล้วผมรูดถุงยางออก แล้วผมก็ โอยยย โอยยย ผมชักรูด 3-4 ครั้ง แล้วหลั่งน้ำเชื้อบนนม ของปอย  3-4 ปรี๊ดส์
น้ำแรงมากๆ

ปอยตกใจเพราะคิดว่าผมคงจะหลั่งคาถุงยางในท่านั้น แต่ผมกลับชักออกมาหลั่งบนตัว
ใช่สิครับ น้อยกว่านี้ได้ไงล่ะกับการรีรันครั้งนี้ ถ้าเป็นไปได้เนี่ย ผมอยากแทงสดหลั่งในด้วยซ้ำ
 เพื่อทำโทษปอยในสิ่งที่ทำไว้กับผม ผมหอบแฮ่กๆ ๆ ผมบอกปอยว่าเดียวขออีกน้ำนะ ทั้งๆที่เพิ่งเสร็จยกแรกไป ปอยหัวเราะแล้วบอกว่าจะไหวเหรอ ถ้าไหวก็เอาดิ

ผมมองไปที่รูปร่างปอยที่นอนหงายบนเตียงตอนนี้ ปอยดูอวบขึ้นกว่าเดิมเยอะครับ
 หน้าอกอาจจะใหญ่ขึ้นกว่าเดิม ผมเอามือไปลูบหัวนมปอยแล้วถามว่า นมใหญ่ขึ้นเพราะสามีดูดเหรอ
ปอยบอกบ้าน่ะดิ ไอ้หมอนั่นเมามาก็หลับหมดโปรกันไปนานแล้ว ที่นมใหญ่ขึ้นคงเพราะน้ำหนักขึ้นหลังจากคลอด
 แล้วยังลดเข้าสู่สภาพเดิมไม่ได้หมด ผมบอกปอยว่าไม่ต้องลดแล้ว แบบนี้กำลังดี

ผมยื่นทิชชู่ให้ปอย ให้เช็ดน้ำเชื้อบนนมออก แล้วผมนอนแผ่หลา บอกให้ปอยไปล้างตัวสิ เดี๋ยวมาต่ออีกยก
ระหว่างนั้นผมก็นอนแผ่บนเตียงปล่อยให้แอร์ตกกระทบร่างกายให้หายเหนื่อย เพื่อเตรียมพร้อมยกต่อไป Cheesy

berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #161 เมื่อ: มกราคม 27, 2014, 11:18:51 PM »

ยาวเลยครับ  Grin
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #162 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 04:02:05 PM »

สุดยอด

ชอบแตกใส่นมที่ซู้ดดดดดดด

Wink

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Chieftheman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #163 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 09:03:09 PM »

ชีวิตพี่นี่น่านำไปทำเป็นหนังจริงๆ 
Mongvish

« ตอบ #164 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 09:26:38 PM »

ชีวิตพี่นี่น่านำไปทำเป็นหนังจริงๆ 

บางครั้งเหตุการณ์ก็ดำเนินไปยังกับพล็อตหนัง AV บางเรื่อง โดยไม่ตั้งใจ
 Cheesy

สัปดาห์หน้ามีสัมมนา ที่ต่างจังหวัด ไปเกือบสัปดาห์
คงไม่ได้พิมพ์เล่ายาวๆ เพราะไม่ได้เอาโน๊ตบุคไปด้วย
ยังไงจะอัพเดทเป็นระยะๆ  ยังมีเรื่องที่จะเล่าสู่กันฟังอยู่ Cheesy
Mongvish

« ตอบ #165 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 08:04:56 PM »

รีรันยกที่สองของปอย

ผมมองดุรอบๆ ห้องของม่านรูด เห็นได้ชัดเลยว่าค่อนข้างใหม่มาก
มีทีวีจอแบน 32 นิ้ว เครื่องเล่นดีวีดี ต่อสายสัญญานภาพด้วย HDMI
ถ้าใครจะเอาแผ่นหนังมาเปิดบิ๊วอารมณ์ก่อนจะทำกิจธุระก็คงชิลล์มากครับ ที่นอนหนา หมอนแน่น แอร์ใหม่เย็นเฉียบครับ
ผมเองขับรถผ่านซอยเข้าม่านรูดแห่งนี้บ่อยๆ แต่ไม่ได้สังเกตว่ามีป้าย รร.แห่งนี้เกิดขึ้นใหม่
โดยผมไม่ได้แปลกใจที่ปอยจะรู้ว่ามีม่านรูดแห่งนี้ ด้วยเพราะปอยมีพฤติกรรมที่ปกปิดลึกลับเมื่อก่อนนั่นเอง

ผมนอนรอปอยในขณะที่ปอยไปชำระล้างร่างกาย ผมครุ่นคิดถึงอดีตของผมกับปอยเวลา 2-3 ปี
มันผ่านไปเร็วมาก ไม่น่าเชื่อว่าวันนี้ปอยจะมีลูกแล้ว เวลาผ่านไปเร็ว แป๊บๆ
ผมยังจดจำครั้งแรกของผมกับปอยได้ดี เหมือนที่ผมได้บรรยายเล่าไปในความเห็นแรกๆ
จนมาถึงวันนี้ ผ่านไป 3 ปีเกือบ 4 ปี เรื่องของผมและปอยมันผ่านไปเร็วมาก

ในบรรดาผู้หญิงที่ผมคบหาด้วย ไม่ว่าจะระยะเวลาสั้น หรือยาว ผมยกให้ปอยเป็นที่สุดของผม
ปอยมีเคมีตรงกับผมที่สุด แม้ว่าก่อนหน้านี้ในการคบหากันปอยอาจจะไม่ได้ดุเด็ดเผ็ดร้อนในเรื่องอย่างว่าได้เท่าคนอื่น
หรือไม่ได้มีความสาว สด แบบผู้หญิงที่ผมแอบคบหาไว้อีก 2-3 คนในขณะที่คบกับปอย

ผมคิดขึ้นมาว่าในเมื่อตอนผมคบปอย ผมเองก็ยังแอบมีน้องทราย ดรีม หรืออ้อ นับรวมกับปอยด้วย ก็รวมเป็น 4 คน
ผมเองก็ค่อนข้างเอาเปรียบปอยเหมือนกัน ถ้าปอยรู้เธอก็คงรับไม่ได้ ด้วยความผิดแบบนี้ของผม
ผมเลยค่อนข้างเข้าใจสภาพของปอยที่ตอนเริ่มคบผมจะมีคนนั้นคนนี้เช่นกัน
ผมปล่อยตัวให้แอร์พัดเป่าร่างกายให้เหงื่อแห้ง แล้วก็เปิดเบียร์กระป๋องที่เหลือดื่มอย่างตระหนักถึงความเป็นจริงของมนุษย์
ผมนอนเปลือยเปล่าอย่างไม่อายต่อปอยที่ตอนนั้นเดินออกมาจากห้องน้ำล่ะ ปอยบอกให้ผมไปล้างตัวสิ
ผมบอกปอยว่ายังไม่อาบล่ะ และบอกให้ปอยมานอนข้างๆ ผม ปอยถามผมว่าจะเอาจริงเหรอยกที่สองอ่ะ มีแรงเหรอ

คือ ปอยก็แซวกึ่งสมประมาทผมว่าผมไม่น่าจะมีแรงเหมือนสมัยหนุ่มๆ
(คือตอนผมคบกับปอยใหม่ๆ ช่วงข้าวใหม่ปลามัน ผมกับปอยนี่เฉลี่ยวันละ 4 ครั้ง
 คือ ตื่นช้ามา 1 ครั้ง พักกลางวันกลับไปที่หอปอย จัดอีก 1 ตอนเย็นหลังเลิกงาน 1 และก่อนนอน 1)

ช่วงระหว่างพักฟื้นให้ร่างกายฟื้นตัว เลือดลมสุบฉีดอีกครั้ง ผมเลยชวนปอยนอนหนุนหมอนแล้วคุยกันไป
การนอนคุยครั้งนั้นเป็นการคุยกันแบบเปิดอกระหว่างผมกับปอยมากที่สุดครับ
คือ ผมบอกปอยว่าตอนนี้ผมเองเริ่มคบหาแฟนผม (ภรรยาปัจจุบัน)

พอปอยรู้ว่าผมรู้สึกดีๆ และพร้อมจะเดินหน้ามีครอบครัวกับแฟนผม ปอยก็พูดด้วยน้ำเสียงที่อดน้อยใจไม่ได้
เพราะครอบครัวของปอยไม่ได้ราบรื่นนัก สามีปอยก็เหลาะแหละ ถ้าไม่ติดที่มีลูกด้วยกันก็คงจะเลิกกันแล้ว
ผมพยายามปลอบให้กำลังใจปอย ผมบอกว่าผมจะอยู่ข้างปอยตลอด ไม่ว่าเรื่องอะไรที่ช่วยได้ ผมยินดีทุกเรื่อง
สำหรับเรื่องของปอย ผมเลยถือโอกาสถามว่าตอนนั้นที่เราเริ่มคบกันดีๆ
แล้วปอยไปรับให้ไอ้แม็กมันเข้ามาตอนไหน ยังไง ปอยก็อึกอักไม่ตอบ ให้ผมถามเดาไปแล้วปอยก็ตอบว่าใช่ กับไม่ใช่เท่านั้น

คือสรุปก็คือมันเกิดจากความเมา เหมือนที่ผมเคยพบผ่านกับผู้หญิงหลายๆ คนที่ผ่านมา
พอมีครั้งแรกก็อยากมีครั้งสอง จนมันผูกพันและยากจะถอนตัวยาก แล้วคนซวยก็มาตกที่ผม
ที่ปอยดันไปท้องกับไอ้เจ้าแม็ก นักศึกษาคนนั้น ปอยเลยต้องเลือกที่จะแต่งงานกับพ่อของเด็ก

ปอยเล่าให้ฟังต่อว่าหลังจากคลอดได้ระยะหนึ่ง พอรูปร่างผิวพรรณกลับสู่สภาพเดิม ก็มีผู้ชายหลายๆ คนตามจีบ
หยอด คือยุคนั้นเป็นช่วงที่บีบี กำลังระบาดพอดี เลยมีหนุ่มๆ หัวงูแอดมาเยอะเลย ครับ
สำหรับผมคิดว่าถ้าปอยดูแลรักษาสภาพร่างกายตัวเองดีๆ ไม่มีใครดูออกว่าผ่านการมีลูกมาแล้วแน่นอน
แม้กระทั่งปัจจุบันนี้(ขณะที่ผมพิมพ์เล่าอยู่) ที่ปอยอายุ 31 แล้ว เธอก็ดูมีออร่า
 จนคนเห็นต้องเหลียวมองไม่ต่างกับช่วงสาวๆ ครับ

เอาล่ะครับ พอร่างกายเริ่มผ่อนคลาย เนื้อตัวของทั้งผมและปอยเริ่มสดชื่นขึ้นจากไอเย็นของแอร์
ทำให้ไฟปรารถนาของผมคลุขึ้นอีกครั้ง ผมบอกให้ปอยขึ้นมาคร่อมบนตัว
ผมเอาหมอนมาหนุนพิงหลังยกตัวให้องศาสูงขึ้น แล้วให้ปอยคร่อมบนตัว
จากนั้นผมก็ดูดดื่มกับการจูบปาก แลกลิ้น โดยมือก็ได้บีบคลึงก้น ต้นขา เรียวขา สลับขึ้นลง
ปอยก็ตอบโต้ได้ดีมากครับ เธอดุนลิ้น กลั้วลิ้น ดูดปากผมอย่างดูดดื่มเช่นกัน  ร่างกายที่เปลือยเปล่า

โดยขณะนั้นอาศัยเพียงสัมผัสร่างกาย และการจูบปากกันด้วยท่านั้น มันทำให้ร่างกายล่องลอย เบาหวิว
สัมผัสเนื้อแนบเนื้อแบบนั้นมันทำให้ลืมทุกอย่างในอดีต และไม่สนใจเรื่องในอนาคตที่จะเกิด
 ผมต้องการทำวินาทีนั้นให้ดีที่สุดเท่านั้น
ผมขยับตัวปยอให้เลื่อนตัวสูงขึ้น ให้หน้าอกตรงพอดีหน้า แล้วก็เอาลิ้นแตะสัมผัสเนินถัน ไล้เลียไปมา
แล้วก็ขยับไปยังหัวนม หน้าอกของปอยตอนนั้นเต่งตึงแน่นเต็มไม้เต็มมือและเต็มปากมาก
เป็นผลพวงมาจากการที่ปอยมีน้ำหนักตัวเพิ่มมากขึ้น ระหว่างที่ดูดเลียไซร้หน้าอกปอยอยู่นั้น
ผมก็เอามือบีบคลึงก้น และใช้มือสัมผัสเอื้อมเลยไปยังร่องก้นและร่อง H ที่ตอนนั้นเริ่มมีน้ำไหลซึมจางๆ มาแล้ว
 ยิ่งผมลุกไล้นมและตวัดเลียหัวนมเท่าไหร่
สังเกตได้ว่าน้ำหงี่ของปอยก็ไหลซึมๆ ออกมาจนเปรอะเส้นขนด้านหน้าแล้ว
เพราะตอนนั้นบริเวณนั้นสัมผัสกับหน้าท้องผมอยู่ ของผมเริ่มตื่นตัวตั้งแข็งโด่ผงึกตัวเบาๆ อยุ่ถัดลงไป

ผมผละหน้าออกมาจากนมของปอย แล้วจัดการกระดกเบียร์ที่เหลืออยู่จนหมดกระป๋อง
ปอยมองหน้าผม แล้วปอยก็เลื่อนตัวลงเอาปากไซร้หน้าอก ดุดนม ไซร้คอ ใบหุ สลับไปมา
เอิ่ม... ปอยในวันนั้นรู้จักเป็นฝ่ายรุก ปอยเก่งขึ้นมาก จากเดิมที่ตอนคบกัน
บทบาทของปอยในตอนซุกไซร้นั้น ปอยจะปล่อยให้ผมเป็นฝ่ายรุก และปอยตั้งรับเองมากกว่า

ผมรู้สึกเพลินกับท่าทีที่ปอยทำให้ ยิ่งมองก้มต่ำลงไปเห็นปอยกำลังดุดดื่ม เลียและไซร้ตัวผม
มันทำให้ผ่อนคลายและเสียวท้องน้อยเบาๆ ผมคว้าตัวปอยให้เลื่อนตัวขึ้นมาแล้วผมดูดปาก
สลับกันดูดกันไปมาได้ซักพัก เริ่มอยากอยากดูดดื่มกับน้ำหงี่อีกครั้ง ผมบอกให้ปอยขึ้นคร่อมด้วยท่า 69

ปอยกลับหันตัว ส่วนผมเอาหมอนที่พิงอยู่ออกไป 1 ใบ เตรียมพร้อมสำหรับการแลกเปลี่ยนการใช้ปากให้แก่กัน
เมื่อปอยได้ขยับตัวเอา H ,จ่อตรงจมูกผมแล้ว ผมจัดการแยงลิ้นเข้าไปแหย่ๆ
และสูดลมหายใจแผ่วเบาให้มีลมอุ่นไปตกกระทบซอกร่องก้นและ H  ปอยคงจะเสียวมาก
เกร็งตัวกระตุกเอว รับการแยงลิ้นของผม ปอยยังคงเชิดหน้ารับการไซร้เลียจากผม
ยังไม่ยอมจัดการกับดุ้นน้องชายของผมที่ตอนนั้นแข็งเด่ อยุ่ตรงหน้า
ผมไม่บังคับปอยให้ทำอะไร ต้องการจะเร้าอารมณ์ปอย เดี๋ยวถ้าเธอหงี่มากขึ้น ก็คงจะใช้ปากกับท่อนเนื้อท่อนนั้นเอง

ผมผละหน้าออกมา แล้วมองไปที่ร่องรุ H ที่อยู่พอดีสายตาเป๊ะ
ตอนนี้มันเผยอนิดๆ น้ำหงี่มีเลอะเต็มไปหมด ครับ มันเปรอะมาที่จมูกของผมด้วย หอมหวนมากๆ ครับ
ผมพินิจพิเคราะห์สิ่งที่อยู่ตรงหน้า ถึงจะไม่ได้ดูสดใหม่แบบสาวซิง แต่มันก็อูมเผยอพอดี
ผมหลงใหลของปอยมากๆ ผมปักลิ้นของผมไปที่ร่องหลืบนั้นอีกครั้ง
คราวนี้ตวัดลิ้นแยงขึ้นบนล่าง เอามือถ่างร่องก้อนให้แยกออกจากกัน เผยให้เห็นรูร่องก้น
เห็นแล้วก็อดที่จะสร้างความเสียวให้ไม่ได้ ผมเลยเอาลิ้นแยงๆ ดุนๆ ไปในร่องก้นด้วยอย่างไม่รังเกียจ
 ปอยกระตุกๆ เกร็งตัว ตอนนั้นจมูกผมเปรอะไปด้วยน้ำหงี่ของปอยเต็มไปหมดครับ
ผมได้ยินเสียงปอยครางอยู่เบาๆ ขณะที่ผมง่วนกับการดูดเลีย แยงลิ้นด้วยท่า 69 อยู่นั้น 
ผมเอามือขวาเอื้อมไปรูดๆ แล้วจับของผมให้ตั้งตรงโดยคาดว่าคงจะพอดีกับหน้าปอย
สักพักก็มีความรู้สึกอุ่นๆ ที่ปลายน้องชาย ใช่ครับ ปอยเริ่มเอาปากอมให้  Grin

ต่างฝ่ายต่างใช้ปาก ลิ้น ตักตวงชอนไช ดูดเลีย อวัยวะของอีกฝ่ายอย่างดูดดื่ม
ผมเพลินกับท่านี้มากๆ ผมและปอยอยู่ในท่า 69 ได้อีกร่วม 10 นาที ผมก็เริ่มไม่ไหว
ต้องการให้น้องชายชอนไชเข้าไปในร่องเสียที ผมบอกปอยว่า เอาล่ะ ขึ้นมาได้แล้วหงี่ๆสุดๆ แล้ว
ปอยพลิกตัวกลับมา ผมยกตัวขึ้นจูบปาก หึหึ ตอนนั้นน้ำหงี่ของปอยยังเลอะเต็มหน้าผม
ปอยจูบปากผมโดยได้สัมผัสกลิ่นน้ำของตัวเองไปด้วย จ๊วบ จุ๊บ ผมดูดปากปอย
และเอามือกดก้นปอยให้แนบต่ำให้ร่อง H สัมผัสกับดุ้นของผมแบบที่ยังไม่มีถุงยางอนามัย

ปอยหงี่จากการถูกไซร้ และเจอดูดปาก ผละตัวออกจากผมแล้วบอกว่า
เอาล่ะ จะสอดใส่ก็เอาเลย ไม่ไหวแล้ว ผมเลยบอกว่าปอยใส่ถุงยางให้หน่อยสิ
เหมือนกับที่ปอยเคยทำให้คนอื่นน่ะ ผมพยายามพูดสร้างอารมณ์ให้ตัวเอง
 ดูว่าผู้หญิงที่เคยได้ชื่อว่าเป็นแฟนกันมาร่วมสองปี จะมีทีท่ายังไง
 เพราะความจริงก็คือความจริง ปอยเคยผ่านผู้ชายอื่นที่ไม่ใช่ผมมาแล้วหลายคน

การมองคนที่เรากำลังจะมีอะไรด้วยปฏิบัติต่อเรา โดยเราจิตนาการไปว่าเธอก็เคยทำแบบนี้กับคนอื่นด้วย
 มันทำให้ผมยิ่งเตลิด เลือดกายผมสูบฉีดไปหมดครับ
ผมหยิบถุงยางอนามัยยื่นให้ปอย แล้วบอกให้ปอยใส่ให้ผม ปอยบ่นเบาๆ ว่า จะมัวยึกยักอะไร
 ทุกทีก็เห็นใส่เองได้ ทำไมไม่ใส่เอง ผมไม่ตอบโต้ มองดุปอยต่อไป
ปอยจัดการฉีกซองถุงยาง แล้วก็จับมาวางแปะตรงปลาย K ก่อนที่ปอยจะรุดลง

ผมบอกว่า เสียดายเนอะ ถ้าไม่ต้องใส่ถุงยางคงจะมีความสุขมาก ปอยไม่ตอบแต่รูดถุงยางลงสวมของผมจนสุดโคน
 นี่คงเป็นคำตอบของปอย จากนั้นปอยบอกว่า เอาก่อนเหอะน่า วันหลังถ้าอะไรๆ แ
น่นอนแล้วค่อยไม่ใช้ถุงยางก็ได้ อืม...พูดแบบนี้แสดงว่าผมก็ยังมีโอกาสจะรีรันกันได้เรื่อยๆ สินะ ผมนึกในใจ  Cheesy

ผมบอกให้ปอยขึ้นมาสิ ปอยยกตัวขึ้นเพื่อจับเอาดุ้นของผมจ่อๆ แยงๆ ปากร่อง H ที่ตอนนั้นเยิ้มแฉะไปหมดแล้ว
แล้วก็นั่งคร่อมลง ซ๊วบ... ปอยแช่คาไว้ซักพัก ผมถามว่า ทำไมไม่ทำต่อล่ะ ปอยพูดเบาๆ บอกว่าเสียว
 ถ้าขย่มกลัวจะเสร็จ ผมก็บอกว่า อ้าว เสร็จสิดี ปอยบอกว่าเสียดาย ยังก่อนสิ ค่อยๆ ทำไป ยังไม่ยอมเสร็จหรอก

อืม...ผมจัดการดึงตัวปอยโน้มลงหาผมทันที แล้วกระเด้งก้นแล้วซอยตั่บๆ ๆ ๆ
นี่แหน่ะ ไม่ยอมขย่มเองเหรอ งั้นก็อยู่เฉยๆ ผมจะทำเอง
ปอยคราง โอยยย บอกผมว่าอย่าเพิ่งรีบสิ มันจะเสร็จ
ผมไม่ฟังครับ ยังคงกระเด้งตัวเสียบเข้าสุดออกสุด เสียงดัง ตั่บ ๆ ๆ ๆ ปอยคราง และเกร็งตัว
 ใช่ครับ คงเสียวและใกล้จะเสร็จ

ลืมบอกไปอย่างหนึ่งครับ คือตั้งแต่คบกับปอยมาเนี่ย เวลามีอะไรกันเธอมักจะทำตัวเป็นผู้นำ
ปอยจะเชื่อฟังผมเวลาที่ผมบอกเปลี่ยนท่าเท่านั้น ขนาดผมขอให้เธอใช้ปากให้ ปอยก็ยังไม่เคยทำให้เลย
ซึ่งบทบาทบนเตียงของผมกับปอย ผมจะยอมเป็นทาสของปอยทุกครั้ง และจะเชื่อฟังปอยทุกอย่างที่ปอยบอก

ครั้งนี้ปอยคงไม่อยากเสร็จเร็ว และกลัวว่าสาวเอ็กส์แตกอย่างปอยต้องจอดอ่าวตั้งแต่ท่าแรก
เลยพยายามฝืนไม่ให้ตัวเองเสร็จ ซึ่งมันทำให้ผมพอใจมากที่จะจัดการส่งปอยขึ้นสวรรค์ทั้งๆที่เพิ่งสอดใส่นี่แหล่ะ
ผมจัดการเด้งซอยเข้าออกสุด ตั่บ ๆ ๆๆ ไม่ปล่อยจังหวะให้ขาดตอน
ปอยเกร็งตัวแล้ว ครางบอกว่า ผมจะทำอะไร บอกแล้วว่าเสียวมากหยุดก่อนๆ ๆ
 ปอยครางกระเส่าบอกผมเบาๆ แต่ผมไม่ฟังหรอกครับ ผมบอกว่าจะเสร็จก็เสร็จสิ ใครห้ามล่ะ

ผมเด้งตั่บๆ ๆ แล้วก็พยกตัวขึ้นเอาปากจูบปาก ไม่เกิน 2 นาทีครับ ปอยเกร็งตัว
และกดเอวลงแน่นกับฐาน K ของผม แล้วบิดเอวไปมาเล็กน้อย  ใช่ครับ เธอเสร็จแล้วล่ะ

ผมรู้สึกสะใจที่ทำให้ปอยเสร็จได้ตั้งแต่ไก่โห่ ปอยแปะหน้าผมเบาๆ บอกว่า เล่นอะไรกัน
บอกให้รอก่อนก็ไม่ฟังกันเลยนะ  ผมไม่ฟังคำสั่งปอยแล้วล่ะครับ ผมบอกให้ปอยว่า

เอาล่ะเปลี่ยนท่าบ้าง ยังไหวมั้ย ปอยไม่ตอบ แต่ลุกตัวออกจากตัวผม
 ผมชี้ไปที่โซฟา ใกล้ๆ เตียง นู่นครับ ปอยจะต้องไปนอนที่นู่น ผมลุกนำและจูงมือปอยไปที่โซฟา
ผมประคองปยอยให้นอนบนโซฟาในทางยาว จากนั้นก็ก้มหน้าเอาลิ้นไปเฉาะแยงร่อง H ก่อนแป๊บนึง
แผล่บๆ แจ่บๆ ผมใช้ลิ้นเรียกน้ำหงี่พอเป็นน้ำจิ้ม
 จากนั้นก็จัดการจับขาปอยอ้าออก ขาด้านหนึ่งยกสูงพาดกับพนักพิง ขาอีกด้านแยกอ้าโดยมีมือผมประคอง
จากนั้นผมก็จัดการเอาดุ้นของผมแทงพรวดเข้าไป
 โอววว ผมเสียวมาก ทั้งที่เมื่อไม่ถึง 1 ชม.ที่ผ่านมาผมเพิ่งน้ำแตกยกแรกไป ครับ

ท่านี้เองมันทำให้ผมเห็นปอยนอนแผ่หลา เผยนมที่ตูมเปร่งปลั่งเป็นเต้าอยู่ด้านหน้า
และหน้าท้องเนียนเรียบขาว ปอยเป็นเซ็กซิมโบลในเรื่องนี้จริงๆ ผมจัดการซอยตั่บๆ ๆ เบาๆ เนิบนาบช้าๆ
ปอยครางกระเส่าเบาๆ ผมบอกปอยว่าเสียวจัง ผมเพิ่มความเร็วในการซอยเรื่อยๆ
แต่ละครั้งที่ซอยเข้าไปตั่บ ก็จะเห็นนมของปอยกระเพื่อมตามแรงซอยที ตั่บๆๆ ๆ 
ท่าของปอยในท่านี้ทำให้ปอยเห็นรูปร่างตัวเองว่าถูกผมจับขาแยกออกสองข้างชัดเจน
ปอยค่อนข้างจะมีอารมณ์เวลาเห็นเรียวขาตัวเอง หรือถูกไล้น่อง ขาอ่อน
 ผมเลยจัดการเอามือลูบไล้ๆ เรียวขา เลยไปน่อง สลับไปมาทั้งสองข้าง ปอยครางกระเส่า

ผมมองไปที่ด้านล่างเห็นดุ้นของผมผลุบโผล่เข้าออกร่อง H  โอย เสียวสุดๆ
ปอยในวันนี้มีน้ำมีนวลขึ้นเยอะครับ อวบขึ้นกว่าเดิม
ผมว่ารูปร่างของปอยตอนนั้นเหมือน Nao Ayukawa ตอนที่เริ่มอวบๆ  Grin

ผมใช้ท่านี้ไปซักพัก ก็ต้องการเปลี่ยนท่าอีกครั้ง โดยยังคงใช้โซฟาครับ
ผมถอด K ออกมา แล้วดึงตัวปอยให้ลุกขึ้น แล้วก็ประคองให้ปอยโน้มตัวโก้งโค้งเอามือจับพนักพิงของโซฟา
 แล้วผมก็เดินอ้อมมา ปอยเป็นคนตัวสูงครับ ผมต้องเขย่งตัวเพื่อหาองศาที่จะเอา K แทงเข้าไปให้ได้ก่อน
จึงค่อยยืนหยัดซอยอย่างมั่นคง  ผมเล็งได้แล้วก็จัดการแทงพรวด ผมเอาผมทั้งสองข้างจับเอวปอยไว้
แล้วก็จัดการซอยตั่บๆ ๆ ๆ  ปอยครางด้วยความเสียวครับ ผมซอยไป ก็เอานิ้้วโป้งดันๆ แหย่ไปในรูก้นด้วย
เพื่อเร้าความเสียวให้ปอย อืม...ท่านี้สำหรับผมไม่เสียวมากเท่าไหร่นัก แต่ได้ความหวือหวา
และปอยคงจะเสียวมาก เพราะมันเข้าลึก ผมพยายามเร้าให้ปอยเสร็จอีกครั้ง

ผมถามปอยว่าท่านี้จะเสร็จได้มั้ย ปอยบอกว่าไม่ได้ ต้องขึ้นบน ผมเลยรีบถอด K ออกมาทันที
 ปอยตกใจว่าทำไมผมถึงถอนกลางคันทั้งที่เธอกำลังหงี่แบบนั้น ผมนั่งลงพิงโซฟา
แล้วบอกให้ปอย เอาล่ะ ขึ้นมาคร่อมสิ จะได้เสร็จอีกครั้ง ตอนนั้นปอยหงี่มากแล้วครับ
ปอยนั่งคร่อมตัวผม พร่วด... โอววว เสียวสุดๆ ครับ

ท่านี้พอเหมาะเลยครับ ไม่เมื่อยตัว ผมนั่งพิงปล่อยให้ปอยขย่มตัว บดคลึง
 ส่วนผมก็เอาปากดูดเลียนมช่วยเร้าอารมณ์ให้ปอยไปด้วย ปอยเริ่มโยกตัวแรงขึ้น
สะบัดก้นนวดคลึง เอา H ตอดของผมอยู่ข้างใน หึหึ ปอยคงใกล้จะเสร็จอีกแล้ว
ผมเอามือตีก้นปอย หยิกเบาๆ เพื่อเร่งอารมณ์ ปากก็ดูดเลียนมอย่างตะกละตะกลาม ซักพัก ปอย คราง
โอย โอยยยยย แล้วก็กรีดส์ 

ปอยเสร็จอีกแล้ว พร้อมกับหอบแห่กๆ ผมชักอย่างจะเสร็จตามปอยไปบ้างครับ
ผมยังคงผ่อนคลายกับท่าที่นั่งพิงโซฟา แล้วปอยขย่มให้อยู่ครับ
ผมบอกปอยว่าช่วยหน่อยนะ ขย่มรูดขึ้นลง เดี๋ยวก็เสร็จน่ะ ปอยบ่นผมเล็กๆ ว่าทำไมไม่ขึ้นทำเองนะ
(ใช่ครับเพราะปกติเวลามีไรกันผมจะตามใจที่ปอยบอก) หนนี้ผมไม่ยอมหรอกครับ
อยากจะเสร็จในท่านี้แหล่ะ ผมอ้อนปอยว่าช่วยหน่อยนะ เดี๋ยวก็เสร็จล่ะ เสียวสุดๆ แล้วเนี่ย Grin

ปอยต้องเออออ ยอมช่วยผมทั้งๆที่ปอยยังเหนื่อยอยู่
การจะช่วยให้ผมเสร็จได้ต้องเป็นการขย่มตัวรูดขึ้น-ลง ให้ H รูดเข้าออก
ซึ่งจะต่างกับตอนที่ปอยขึ้นเอง ซึ่งจะเป็นการบดคลึงดุ้น K มากกว่า ปอยเธอขายาวอยู่แล้วครับ
ดังนั้น ตอนรูดขึ้นลงจึงไม่ได้ลำบากมากนัก ปอยจัดการยกตัวขึ้นลงเนิบนาบๆ
 ผมเด้งก้นรับทุกครั้งที่ปอยย่อตัวลง ตั่บๆ ๆ ๆ เริ่มได้จังหวะแล้ว 4-5 นาทีผ่านไป
เริ่มจะทนไม่ไหวล่ะครับ ผมกดเอวปอยให้ขย่มตัวให้ได้ตามจังหวะที่ผมต้องการเพื่อเร่งรีดน้ำพิษออกมา

ตั่บๆ ๆ ๆผมจับเอวกดลงพร้อมกับเด้งตัวรับ โอ่ะโอ๊ยยยย น้ำเชื้อผมพุ่งปรี๊ดส์ กระทบถุงยาง
 ตอนนั้นเหงื่อทั้งปอยและผมโชกไปหมด โอยยย ผมเสร็จจนได้ สะใจสุดๆ เลยครับ
ปอยค่อยๆ ลุกตัวออกจากผม ผมถอดถุงยางให้ปอยดู น้ำเชื้ออยู่เต็มถุงยางครับ
ปอยแซวผมอีกครั้งว่าเซ็กส์จัดเป็นบ้า เพิ่งเสร็จไปเมื่อกี้ ตอนนั้ก็เสร็จอีก น้ำล่ะเยอะเชียว

ผมยิ้มๆ ก็แหงล่ะ เอาซะให้คุ้มเลยไง เนื้อตัว ผิวพรรณปอยแบบนี้ ใครจะไปทนไหว
ปอยยิ้มๆ แล้วก็บอกให้ผมไปอาบน้ำ เธอบอกว่าได้เวลากลับล่ะ
ผมดูนาฬิกาแขวนในห้อง ตอนนั้นใกล้สองทุ่มล่ะ
สองยก กับการจัดหนักจัดเต็ม รีรันครั้งนี้ของผมถือว่าสมกับการไม่ได้มีอะไรกับปอยร่วมสองปีจริงๆ  Grin

Chieftheman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #166 เมื่อ: มกราคม 31, 2014, 11:32:38 AM »

อยากเห็นรูปร่างหน้าตาปอยจริงๆ   ท่าทางจะเอ๊กซ์สุดๆ พี่ถึงติดใจขนาดนี้ Grin
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #167 เมื่อ: มกราคม 31, 2014, 03:41:52 PM »

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

sazz
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #168 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 01:10:41 AM »

อยากเห็นรูปร่างหน้าตาปอยจริงๆ   ท่าทางจะเอ๊กซ์สุดๆ พี่ถึงติดใจขนาดนี้ Grin
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #169 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 05:22:54 PM »

สุดยอดมากครับ ว่าแต่จบแล้วเหรอครับ
หน้า: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 23 พิมพ์