พฤษภาคม 13, 2024, 08:35:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 16 17 [18] 19 20 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 92855 ครั้ง)
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #170 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 05:51:55 PM »

สุดยอดมากครับ ว่าแต่จบแล้วเหรอครับ

ไปอบรมสัมนามาครับ ไม่มีโอกาสได้ใช้เน็ทเลย
เดี๋ยวมาต่อนะคับ Grin
Chieftheman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #171 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2014, 06:08:55 AM »

รออ่านอยู่นะครับพี่   Grin
Mongvish

« ตอบ #172 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 07:41:04 PM »

รออ่านอยู่นะครับพี่   Grin
ไม่มีเวลาใช้ pc เลยครับผม
จะหาเวลามาพิมพ์เล่าเหตุการณ์เร็วๆ นี้ครับ Grin
Mongvish

« ตอบ #173 เมื่อ: มีนาคม 04, 2014, 12:55:12 PM »

รีรัน @ หัวหิน

ห่างหายจากการอัพเดทเรื่องราวไปพักหนึ่งครับ เพราะงานเข้ามาเยอะมาก
ทำให้การลำดับเหตุการณ์และรื้อฟื้นความทรงจำเก่าๆ ติดๆขัดๆ ไปบ้าง เพราะผ่านมา 3-4 ปีแล้ว Cheesy
เลยมานั่งนึกว่ามีเหตุการณ์ครั้งไหนประทับใจ หรือที่ทำให้รื้อฟื้นความทรงจำได้ง่ายสุด
เลยทำให้มาหยุดที่ประสบการณ์ที่หัวหิน (อีกแล้ว)

ยังจำน้องบี ได้ใช่มั้ยครับ เด็ก นศ.มหาลัยที่ไปฝึกงานอยู่ที่อยุธยาที่ผมเคยชวนไปเที่ยวหัวหินครั้งนั้น
แล้วหลังจากนั้นน้องบีก็ได้ทำงานที่จังหวัดนั้นด้วย
หลังจากผ่านพ้นวันนั้นมาผมก็รักษาระยะห่างกับน้องบีไว้ตลอด ด้วยการแชทคุยกัน โทรหากันบ้าง
ผมมักจะพร่ำบอกแบบกับน้องบีแบบผุ้ชายเจ้าชู้จะประเหลาะจีบสาวว่าว่ารัก และคิดถึง บลาๆ
ด้วยความห่างไกลอยู่ตั้งคนละภาคคนละจังหวัดจึงทำให้ไม่ได้อยู่ด้วยกันได้

ด้วยความที่ระหว่างที่รักษาระยะห่างมาเรื่อยๆ นั้น ผมเริ่มคบแฟน (ภรรยา)แล้ว ทำให้นานๆครั้งถึงจะโทรหาน้องบี หนนึง
กลายเป็นว่าเราเข้าอกเข้าใจกัน และต่างไม่ถามเรื่องส่วนตัว บีก็เริ่มกล้าบอกว่าเธอเริ่มเปิดใจคบหาเพื่อนร่วมงานคนหนึ่ง
ผมก็เลยบอกไปบ้างว่าพี่ก็คบหาแฟนพี่นะ คือ ต่างคนต่างไม่มีอะไรปิดบัง ผมยังคงเป็นพี่ชายที่แสนดีของน้องบีตลอดๆมา

วันหนึ่ง จังหวะโอกาสที่ทำให้ผมได้พบน้องบีก็เกิดขึ้น
คือ หน้าร้อนของปี 2553 (ถ้าจำไม่ผิด) รุ่นน้องผม (ไอ้เรย์คนเดิม) โทรมาชวนผมบอกว่าสนใจไปงานหัวหินซัมเมอร์เฟสมั้ย
กินเหล้าดื่มเบียร์ริมทะเล มีสาวๆ ฮิปๆ น่ารักตรึมเลย สนใจป่าว
ไอ้เรย์มันชักชวนให้ผมไปเที่ยวกับมัน ช่วงนั้นกระแสดนตรีสกาเร็กเก้กำลังดังมาก
ไอ้ผมก็ถึงขั้นทิ้งเพลงร็อก มาเสพสกาได้ระยะหนึ่ง จึงเป็นโอกาสอันดีที่จะไปชมดนตรีฟรีๆ สดๆ ในเทศกาลดนตรีระดับนี้
แต่ปัญหาคือต้องขอแฟนผมไปให้ได้ เพราะผมอยู่ต่างจังหวัด ต้องถ่อสังขารนั่งรถทัวร์ไป กทม.แล้วต่อรถไปหัวหินอีกต่อ
ไม่รู้ว่าแฟนจะยอมมั้ย Grin

ผมชวนแฟนให้ไปด้วยกัน เพราะมีเพื่อนสนิทผมพร้อมแฟนมันอีกคู่จะไปด้วยในครั้งนี้
ผมก็ชักชวนอ้อนวอนให้แฟนผมไปด้วย เพื่อถือโอกาสไปพักผ่อน แต่จังหวะขณะนั้นแฟนมีต้องเตรียมงานประชุมให้ออฟฟิศ
เธอเลยไม่ได้ไปด้วย พอแฟนผมไม่ได้ไปด้วยเนี่ย ผมก็เกือบไม่ได้ไปนะ เพราะไม่อยากทิ้งเธอ  แต่ช่วงนั้นคบกันใหม่
แฟนผมอนุญาตให้ผมไปเที่ยวได้  แต่ให้โทรรายงานเป็นระยะๆ  Cheesy

แล้ววันเดินทางก็มาถึง จำได้ว่างานจัดวันเสาร์ที่ 16 หรือ 17 พฤษภาคม นี่ล่ะครับ ที่เขาตะเกรียบ หัวหิน
ผมนั่งรถทัวร์ออกจากจังหวัดเย็นวันศุกร์ มีเพื่อนกับแฟนมันไปด้วย รวมเป็น 3 คน
ระหว่างนั่งรถทัวร์ไป ผมเกิดไอเดียขึ้นแว๊บว่า เฮ้ย งานดนตรีแบบนี้ จัดที่หัวหินแบบนี้ ลองชวนน้องบีไปด้วยดีมั้ย
พอกินขนมที่รถทัวร์แจกหมด ผมกดโทรศัพท์หาน้องบี แล้วเล่าให้บีฟังว่า เนี่ยพี่กับเพื่อนจะไปเที่ยวเทศกาลดนตรีกันน่ะ
สนใจไปด้วยกันมั้ย น้องบีก็ถามรายละเอียดคร่าวๆ ยุคนั้นเนี่ย ถือว่าเป็นกระแสหลักของเทศกาลดนตรีบ้านเรา เหมือนพวกบิ๊กเมาเท่นตอนนี้เลย น้องบีบอกว่าน่าสนใจแฮะ ไม่รู้ว่าแฟนเธอจะไปด้วยมั้ย เพราะเห็นก๊วนแฟนเธอบอกว่าจะพากันไปเหมือนกัน

ผมฟังแบบนั้นก็เลยถามไปว่าแล้วบีจะมากับแฟนมั้ย เผื่อไปเจอกันที่งานก็ได้นะ อยากเจอน้องบี บลาๆๆ
น้องบีเธอก็ไม่รับปากครับ บีบอกว่าเดี๋ยวถ้าได้ไปจะโทรหาละกัน แต่ไม่ชัวร์นะค๊ะ
ผมวางสายเสร็จก็ทำใจว่า อีหรอบนี้น้องบีคงไม่ได้ไป และถึงไปก็คงจะอยู่กับก๊วนแฟนเธอ Cry

เมื่อคิดว่าคงนัดหมายเจอน้องบีไม่สำเร็จ ก็เลยข่มตาหลับบนรถทัวร์ แวะครึ่งทางตอนเที่ยงคืนก็โทรรายงานแฟน
จนถึงกรุงเทพฯเช้าวันเสาร์พอดีครับ ผมนัดหมายไอ้เรย์ซึ่งมาพร้อมกับแฟนมันที่คิวรถตุ้อนุสาวรีย์
พอไปถึงทริปนี้เลยมีไอ้เรย์กับเพื่อนผมที่ไปพร้อมแฟน 2 คู่ และมีผมเศษ
ผมถามไอ้เรย์ว่า หนนี้จองที่พักไว้ยังไงที่ไหน มันบอกว่า
หนนี้รู้ว่ามากันหลายคนมันเลยจองบ้านเดี่ยวไว้ มี 3 ห้องนอนพอดี เพราะมันคิดว่าแฟนผมจะมาด้วย

ก่อนขึ้นรถตู้ ด้วยความปวดเมื่อยจากการนั่งรถมาระยะไกล เลยซื้อเบียร์กระป๋อง 4-5 กระป๋องแอบดูดบนรถตุ้ด้วย
พอเข้าเขตหัวหิน โอ๊วว พระเจ้า รถเยอะมากๆ ผู้คนหลั่งไหลกันมางานเทศกาลดนตรีสุดฮิปงานนี้กันทั้งนั้น
ผมอดใจไม่ไหวที่จะไปขยับจังหวะฮิก ๆ ๆ ริมทะเลไม่ไหวแล้ว พอถึงจุดจอดรถตู้ พวกผมก็เช่ามอไซด์ 3 คัน
 ขับลัดเลาะไปที่บ้านพัก

ด้วยความที่ผมแบบไม่มีคู่ เลยทำให้เฮฮาได้เต็มที่ ผมเปิดเบียร์กระป๋องกระดกดื่มแบบไม่ให้ขาดช่วง
ให้สมกับที่มาลั่นล้าไกลถึงหัวหิน  Grin พอเก็บของเสร็จพวกผมก็ขี่มอไซด์ไปที่งานครับ
ระหว่างทาง โอวว อืมมม สาวๆ สวยๆ เยอะเลย งานนี้มันเจ๋งกว่างานเทศกาลดนตรีแจ๊ซในปีที่ผ่านมาเสียอีกครับ

เสียงดนตรีหนึบๆ ดังมาแต่ไกลผู้คนเริ่มเดินทางไปที่ชายหาดเขาตะเกียบ
ตอนนั้นแดดเปรี้ยงๆ เลย พวกผมซื้อเบียร์ 2 ถาด 48 กระป๋อง เข้างาน
แล้วก็เดินเลาะชายหาดไปเรื่อยๆเลือกทำเลเหมาะๆ สาวๆ ห้อมล้อม แล้วก็เอาผ้ายางปูนั่ง
ส่วนผมน่ะเหรอตอนนั้นวง ok mocca กำลังขึ้นพอดีเลย อุยยส์ ผมกับไอ้เรย์และเพื่อน นั่งไม่ติดสิคับ
 เต้นฮิกๆ ๆ ชิกกะชิก กันตรงนั้น ปล่อยให้ผู้หญิงสองคนเฝ้ากระเป๋ากันไป
เท่าที่จำได้วงโจ๋แฟกส์ มาย ศรีราชาร็อกเกอร์ คัตโตะ ฯลฯ วงแล้ววงเล่าขึ้นเล่น ขับกล่อมเพลงแนวจังหวะฮิกๆ ๆ
สุดยอดมาก Cheesy

ประมาณสี่โมงกว่า แฟนไอ้เรย์กวักมือเรียกบอกผมว่ามีโทรศัพท์โทรเข้า
ผมคิดว่าแฟนผมคงโทรมา เลยพรวดไปรับสาย ปรากฏว่าเป็นน้องบีโทรมาครับ
บอกว่าเธอก็มางานนี้เหมือนกัน ตอนนี้อยู่ทางเข้าหาดประตู 5
เอิ่ม... มาได้ไงหว่า :Smiley

ด้วยการที่เสียงลำโพงดังมากๆ โทรคุยกันไม่ค่อยได้ยินถนัดนัก ผมหาจุดพิกัดที่ผมอยู่แล้วบอกว่า
บีเดินมาหาพี่ที่ใกล้ซุ้มขายเบียร์ ฝั่งซ้าย ของเวที ฯลฯ ผมอธิบายไป และคิดว่าบีคงมาหาได้ไม่ยาก
เพราะตอนนั้นยังไม่มืด น่าจะพอมองเห็นกันได้

ผมเลยพักจากการชิกกะชิก มาชะเง้อ ยืนรอน้องบีตรงจุดนัดหมาย ผ่านไปไม่ถึง 20 นาที
น้องบีโทรเข้าเครื่องผม แล้วถามหาพิกัดที่แน่นอน ผมยกมือโหวกเหวกไกลๆ เพื่อให้บีเห็น
สักพักต่างคนก็ต่างเห็นกันครับ ผมเห็นบีไกลๆ ล่ะครับ

เราไม่ได้เจอกันมาปีกว่า คุยกันทางโทรศัพท์เท่านั้น น้องบีในวันนี้ดุเป็นผุ้ใหญ่ขึ้น หน้าตาสวยคมขึ้นเยอะเลยอ่ะครับ
 ผมเดินตรงไปที่น้องบีแล้วก็ซักถามว่ามาได้ไง แล้วแยกกับเพื่อนหรือแฟนมาได้ยังไงเนี่ย บลาๆ ๆ
น้องบีบอกว่าเธอมากับแฟนและก็กลุ่มแฟนนั่นล่ะครับ แต่แฟนเธอกับก๊วนเป็นผุ้ชายล้วนยังไม่เข้ามาที่งาน
คงจะซื้อเหล้ามากินและเล่นไฟ่กันเฮ๊วๆ ที่บ้านเช่า 
บีเลยอ้างแฟนว่านัดเพื่อนผู้หญิงสมัยเรียนไว้ที่นี่เหมือนกันเลยขอแยกตัวออกมา

เอิ่ม... เอาล่ะสิคับ ผมเลยพาบีไปรุ้จักแฟนไอ้เรย์กับแฟนเพื่อน และจับถ่ายรูปคู่ 4-5 แช๊ะ
เพื่อความสมจริงว่าบีมาเจอเพื่อนผู้หญิงจริงๆ
แล้วบีก็อยู่เฮฮาเต้นรำ ดื่มเบียร์ไปด้วยกันพร้อมผมครับ ผมต้องหมั่นคอยโทรบอกแฟนเป็นระยะๆ ไม่ให้เป็นห่วง
จากเดิมที่ผมมาเดี่ยวไม่มีคู่ ตอนนี้ก็มีคู่ล่ะ ผมชวนบีเดินลงทะเล เดินลัดหาดไปใกล้เวทีที่สุด
ระหว่างที่เดินจูงมือกันไปนั้น ความรุ้สึกดีๆ ที่มีให้กันมันก็ร่ำร้อง ด้วยความเมากรึ่มๆ ผมบอกบีว่าดีใจที่บีมาหา
 บีก็บอกว่าที่บีขอติดรถแฟนและเพื่อนมาที่งานนี้ก็เพื่ออยากมาเจอผมเช่นกัน
ตอนนั้นหัวใจของเราทั้งสองมันเรียกร้องให้มาเจอกันผมเปลี่ยนจากจูงมือเป็นเดินโอบเอว Grin
 แล้วค่อยๆ ลงทะเลไปทีละนิดๆ จนน้ำเลยครึ่งตัว ผมก็ดึงตัวน้องบีมากอดและหอมหน้าผาก
คือ จังหวะนั้น ด้วยเสียงเพลง และฟ้าที่เริ่มสลัวๆ มันเป็นใจมากครับ น้องบีไม่ขัดขืนแต่อย่างใด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2014, 04:10:06 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #174 เมื่อ: มีนาคม 05, 2014, 03:42:18 PM »

รีรัน @ หัวหิน (ต่อ)

ไม่รุ้เพราะความคิดถึงที่ไม่ได้เจอหน้าน้องบีมานาน หรือเพราะความเมากรึ่มได้ที่ก็ไม่รู้
หลังจากผมหอมหน้าผากน้องบีแล้วผมก็ดึงตัวบีเข้ามากอด ตอนนั้นไม่มีใครสนใจใครแล้วล่ะครับ
ในทะเลมีหนุ่มสาวกอดกันเป็นคู่ๆ เยอะไปหมด Cheesy

ผมถามน้องบีว่า จะอยู่ด้วยกันทั้งคืนได้มั้ย พี่คิดถึงบีมากๆ
น้องบีเงยหน้ามองผม แล้วพยักหน้า แล้วก็บอกผมว่าเดี่ยวบีต้องโทรบอกแฟนก่อน
บีบอกว่ายังไงแฟนน้องบีก็คงเฮฮาอยู่กับกลุ่มเพื่อนเค้าไม่ได้สนใจบีอยู่แล้ว
ผมชวนน้องบีไปที่ฝั่ง เพื่อให้บีเอามือถือโทรบอกแฟน ผมปลอ่ยให้บีเจรจากับแฟน
สักพักบีก็พยักหน้า สื่อให้ผมรู้ว่าสำเร็จแล้ว โอววว ตอนนั้นผมลิงโลดมาก คว้าเบียร์ประป๋องใหม่มาเปิดพร้อมกับ
พรวดตัวไปนั่งใกล้ๆน้องบีแล้วกุมมือน้องบีจนแน่น

ตอนนั้นอยู่ในช่วงดีเจเปิดแผ่นครับ เวลาน่าจะหกโมงกว่าๆ ยังไม่มีวงดนตรีขึ้นเล่น
ผมเลยบอกไอ้เรย์กับเพื่อนว่า เดี๋ยวขอตัวไปอาบน้ำรอบแรกก่อนนะ เพราะเมากลางแดดตั้งแต่บ่าย
เดี๋ยวอาบน้ำสระผมเสร็จจะกลับมาฮิกๆ ๆ อีกครั้ง โดยผมบอกว่าจะให้น้องบีไปส่ง

ไอ้เรย์กับเพื่อนยิ้มๆ ให้ บอกว่าไปเหอะ กลับมาหากันให้เจอล่ะกัน เพราะยิ่งค่ำคนยิ่งเยอะมาก  พวกมันกำชับผม

ผมเดินจูงมือน้องบีฝ่าฝูงชนออกไปยังจุดจอดรถมอไซด์ ระหว่างทางผมก็ชวนน้องบีคุยไปเรื่อยๆ
ได้ความว่าคนที่น้องบีคบเป็นแฟนนั้น เพิ่งคบหากันได้ไม่นาน เป็นคนที่ทำงานในหน่วยงานท้องถิ่นด้วยกันนั้นเอง
แฟนน้องบีเป็นคนติดเกมส์ ติดเพื่อน ไม่ค่อยหวานแหววกับบีมากนัก ทะเลาะกันเป็นหลัก บีก็เลยไม่ค่อยใส่ใจมากมายนักแล้ว

ผมถามน้องบีตรงๆ ว่า ทำไมถึงกล้าแยกมาอยู่กับผมเนี่ย น้องบีว่าอยู่กับผมแล้วรู้สึกดี บีรู้สึกพิเศษกับผม
ตลอดเวลาที่ไม่ได้เจอกันมาปีกว่า เธออยากเจอผมมาก แต่ไม่มีจังหวะโอกาสจะได้เจอกัน จนความสัมพันธ์
ระยะห่างมันน้อยไปเรื่อยๆ พอได้มาเจอกันหนนี้ เธอดีใจมาก
ผมได้ฟังแบบนี้ก็หัวใจพองโตเหมือนกันคับ (ลืมแฟนที่บ้านไปเลย)

ผมขี่ จยย.ลัดเลาะตามถนนเพื่อไปยังบ้านพัก ตอนนั้นถนนมีรถราเต็มไปหมด สาวเมืองกรุงและจังหวัดใกล้เคียงทยอยพากันมาเที่ยว
และจะเข้าสู่งาน เพราะวงดังๆ จะขึ้นเล่นกันตอนค่ำๆ ยันเกือบสว่าง
น้องบีซ้อนมอไซด์ผมมาที่บ้านพัก โดยน่าจะรุ้ดีว่าผมต้องการอะไร

พอไปถึงบ้านพักผมทำทีเป็นถามน้องบีว่า คืนนี้จะมาพักกันที่นี่นะ บีพักได้มั้ย บลาๆ ๆ
น้องบียิ้มๆ ไม่ตอบ โอเคครับ หนนี้ไม่ใช่ครั้งแรกที่ผมและบีพักค้างแรมกันแบบ 2 ต่อ 2
ผมและน้องบีต่างรุ้ผลลัพธ์ที่จะเกิดขึ้นดีครับ

ผมเดินนำน้องบีไปที่ห้องของผม แล้วผมบอกน้องบีว่า เดี๋ยวขออาบน้ำสระผมแป๊บนะ
แล้วเดี๋ยวเราค่อยกลับไปสมทบกับพรรคพวก เพื่อให้ทันวงกรูฟไรเดอร์ น้องบียิ้มๆ ให้แล้วก็นั่งลงที่เตียงนอน
ระหว่างผมเข้าไปชำระล้างร่างกายนั้น ผมตุ้มๆ ต่อมๆ ตลอดเวลา เพราะถึงแม้จะเคยมีไรกับน้องบีมาแล้ว
แต่นั่นก็นานมาก จนลืมกลิ่นสาวและความสาวของน้องบีไปหมดแล้ว

ผมอาบน้ำสระผมเสร็จแล้วก็เดินพันผ้าเช็ดตัวออกมา แล้วถามน้องบีว่าจะล้างหน้า อาบน้ำมั้ย
เดี๋ยวใส่ชุดเดิมไปก่อนก็ได้นะ น้องบีบอกว่า อืมๆ ขอเข้าไปล้างทรายที่ติดตามตัวออกก่อน
 แล้วเดี๋ยวก็ใส่ชุดเดิมนี่ล่ะ เพราะเดียวไปที่งานก็ต้องเจอน้ำทะเลอีก

เอาล่ะสิครับ ผมรู้ดีว่าเดี๋ยวพอน้องบีออกมา มันจะต้องมีอะไรเกิดขึ้น
ผมหยิบกระเป๋าเป้ เปิดซิปด้านหน้าออกมา แล้วหยิบกล่องถุงยางอนามัยมาแกะกล่องไว้รอ
(แอบซื้อไว้เผื่อไว้ฉุกเฉิน แล้วก้ได้ใช้จริงๆ หุหุ) Grin

ผมหยิบถุงยางมาซอ่นไว้ใต้หมอน แล้วกดโทรศัพท์รายงานตัวกับแฟนว่ายังอยู่บริเวณงาน
 เหตุการณ์เรียบร้อยดี ไม่ต้องห่วงนะ ไว้จะโทรหาเป็นระยะๆ แฟนผมก็ไม่สงสัยครับ เข้าทางแล้วล่ะ
บีเดินออกจากห้องน้ำมาด้วยชุดเดิม ปลายผมเปียกน้ำ เสื้อชุ่มน้ำเล็กน้อย ผมไม่ปล่อยให้เสียเวลา
เดินตรงปรี่ไปหอมหน้าผากน้องบี แล้วเอามือจับเอว ผมสัมผัสจมูกและริมฝีปากบนหน้าผากแผ่วเบา
แสดงออกให้น้องบีรุ้ว่าผมรักและเอ็นดุ สักพักผมเงยหน้าน้องบีขึ้นแล้วก็หอมแก้ม

จากนั้นก็จูบปาก ทีนี้ทุกอย่างก็เป็นไปตามสเตป ผมบอกน้องบีว่าผมคิดถึงเธอมากๆ
ผมดูดแลกลิ้นกับน้องบีอย่างแผ่วเบา น้องบีไม่ขัดเขินดุนแลกลิ้นตอบ
คือ ผมไม่ได้มีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นมานานมากแล้ว
การได้สัมผัสรสจูบจากหญิงอื่นครั้งนี้มันทำให้ผมตื่นเต้นมาก เป้าผมชี้เด่ตุงแล้วตอนนั้น
ผมจูงน้องบีไปที่เตียง แล้วก็โน้มตัวให้นอนลง น้องบีนอนหลับตา ไม่ขัดขืนอะไร
ผมบอกเบาๆ ว่า เดี๋ยวที่นอนจะเปียกนะ ถอดเสื้อกับกางเกงแล้วเอาผ้าเช็ดตัวคลุมตัวดีมั้ย น้องบีไม่ตอบ
แต่ผมคาดว่าคงจะเขินอาย เพราะตอนนั้นยังไม่มืดดีนัก ผมเลยลุกไปปิดไฟในห้อง
 เปิดแต่ไฟห้องน้ำให้แสงไฟสลัวๆ ลอดออกมาเท่านั้น

จากนั้นผมก็เดินถือผ้าเช็ดตัวผืนที่บีใช้ที่ตากบนเก้าอี้มาให้ แล้วก็จัดการบอกบีให้ลุกตัวขึ้นเดี๋ยวจะช่วยถอดเสื้อให้นะ
 น้องบีก็ว่าง่ายครับ ลุกตัวขึ้นให้ผมดึงเสื้อยืดที่เปียกชุ่มออก พรึ่บ  ผมไม่รอช้าแกะตะขอเสื้อชั้นในตามไปอีกตัว
แต่อย่าคิดนะครับว่าผมจะยื่นผ้าเช็ดตัวให้ ผมจัดการยื่นหน้าตรงไปสัมผัสที่หน้าอกของน้องบี
แล้วไม่รอช้าเอาปากสัมผัสหัวนมแผ่วเบา มือก็บีบคลึงช่วงเอว ต้นขาสลับไปมา
ผมดูด ดุน เลียหัวนม ไปมา น้องบีครางเผยอปากเบาๆ ผมก็สลับขึ้นไปจูบปาก หอมแก้ม สลับไปมา

น้องบีในวันนี้ยังสาวสดเหมือนเดิมไม่เปลี่ยน การที่ผมเปียกชุ่มๆ เนื้อตัวยังไม่แห้งดีนัก
ทำให้ตอนซุกไซร้ได้อารมณ์มาก ผมดึงผ้าเช็ดตัวผมโยนทิ้งข้างเตียง แล้วจัดการดึงกางเกงขาสั้นของน้องบีออก
พรืด
ตอนนั้นเหลือ กกน.ตัวจิ๋ว ปิดบังตรงส่วนนั้นไว้อยู่ โดยผมตั้งใจจะไล่อารมณ์ไปทีละนิด

ผมเลื่อนหน้าให้ต่ำลงมาแล้วจัดการมุดหน้าลงหว่างขา แล้วใช้ลิ้นแตะเลียซอกขาอ่อน พรมหอม จูบขาอ่อน สลับไปมา
เปลี่ยนเอาลิ้นไปแตะๆ แยงๆ ร่องกลีบผ่าน กกน.บ้าง คือ หลังจากอาบน้ำมาใหม่แบบนี้กลิ่นสบู่และกลิ่นสาวหอมมากๆ ครับ
ด้วยความที่กรึ่มๆ มากพอสมควร ผมผละตัวออกมาแล้วกระซิบถามน้องบีเบาๆ ว่า เดี๋ยวเราช่วยใช้ปากให้กันได้มั้ย
 น้องบี ก็คงจะงงๆ ว่าต้องทำยังไง ครับ ครั้งนี้ผมจะแก้ตัวจากที่ปีก่อนที่ไม่เคยทำท่านี้มาก่อน

ผมไม่พูดมากหรอกครับ ใช้ภาษากายในการบอกวิธีการ ผมจับตัวน้องบีให้ลุกขึ้น แล้วผมก็นอนลงที่นอนแทน
จากนั้นก็บอกน้องบีว่าให้ขึ้นมาบนตัวผม ผมช่วยจัดการขยับร่างกายและทิศทางให้น้องบี
จนในที่สุดก็เป็นท่า 69 ที่ผมอยู่ด้านล่าง แล้วหน้าของน้องบีจ่ออยู่ที่น้องชายผม
ผมมองไปที่ร่องขาที่มีกลีบและเส้นขนโผล่แพลมออกมาที่อยู่ด้านหน้าแล้วอดใจไม่ไหว
ผมเอาจิ้วถ่าง กกน.ตัวจิ๋วให้เลื่อนออกไปด้านข้าง แล้วจัดการยัดลิ้นลงไปแยงในร่องทันที

โอววว ในร่อง H ของบีมีน้ำไหลเยิ้มรออยู่แล้ว ผมตวัดเลีย ดูด ดุน เอาลิ้นแยงสลับไปมา
ผมรับรุ้ได้เลยว่าร่องตรงนั้นมันฟิตมาก ด้วยเพราะน้องบีเป็นคนสรีระตัวเล็ก

เหมือนอย่างที่ผมเคยบอกว่า เหมือนดาราเอวี ก็คือน้อง Rio

ครับ ผมยังคงเพลินกับร่องแคมตรงนั้นอย่างเอร็ดอร่าอย สักพักรู้สึกว่าปลายน้องชายผมรู้สึกอุ่นๆ
เอาล่ะสิครับ ผมไม่ต้องบอกให้บีว่าต้องทำอะไร ทุกอย่างมันอัตโนมัติจริงๆ
น้องบีใช้ริมฝีปากน้อยๆ แตะๆ ของผม ซึ่งตอนนั้นมันชี้ตั้งเด่มาที่หน้าท้อง
บีคงไม่รุ้ว่าควรจะต้องเอามือจับให้มันตั้งชันเพื่อจะได้ถนัดปาก ผมเลยเอามือซ้ายจับดุ้นของผมให้ตั้งขึ้น
 แล้วผมก็กระซิบเบาๆว่า ช่วยพี่ด้วยนะ
ครับ สักพักบีก็เอาปากอมของผมเข้าไปพรวบ... โอววว ความรุ้สึกนี้ไม่ได้พบเจอนานแล้วครับ
ผมไม่บังคับหรือเร่งจังหวะอะไร ปล่อยให้น้องบีใช้ปากกับดุ้นเอ็นไปเรื่อยๆ เธอทำแบบติดๆ ขัดๆ บ้าง
คาดว่าน่าจะไม่เคยทำมาก่อน

กลับมาที่ใบหน้าผม ตอนนั้นน้ำหงี่น้องบี่เลอะเต็มจมูกปาก แก้มผมเต็มไปหมด
 เราต่างฝ่ายต่างสนองตอบให้กันและกัน ผ่านไปสัก 10 นาที ผมผละใบหน้าลง แล้วบอกบีว่า
ป่ะ หันหน้ามาข้างบนนี้ได้ น้องบีก็สลับตัว หันคร่อมผม ผมก็โรคจิตนิดๆ
ไม่ยอมถอดกางเกงในน้องบีซักทีนะครับ ผมเอาดุ้นของผมดุนๆ คลึงๆ อยู่นอก กกน. ด้านบนก็โน้มตัวบีมาจูบปาก
 บดครึ่งแลกลิ้นกันเพื่อสร้างอารมณ์ให้พีคที่สุด

ผมถามบีว่า คบแฟนคนนี้เคยมีไรกันมั้ย  น้องบีพยักหน้าแบบไม่อยากตอบนัก
ผมถามนำไปว่าที่บียอมเพราะบีรอพี่ไม่ไหวใช่มั้ย บีก็พยักหน้าช้า อารมณ์ความหงี่ตอนนั้นผมก็สุดๆ
 ผมถามต่อว่า กับแฟนคนนี้ป้องกันทุกครั้งรึป่าว หนนี้น้องบีตอบเบาๆ ว่า บีบอกให้แฟนใส่ถุงยางตอนที่มีอะไรกัน
และไม่ได้มีไรกันบ่อย เพราะเพิ่งเริ่มคบหา และยอมแฟนคนนี้ไม่นานมานี่เอง
ผมเชื่อที่น้องบีบอกครับ เพราะช่วงที่เราคุยกันทางโทรศัพท์เธอมีไรก็ไม่เคยปิดบังคับ
 รวมถึงตอนผมเริ่มห่างๆไป บีก็บอกว่าเริ่มมีคนมาจีบเธอบ้างแล้ว

ผมเลยขอน้องบีว่า ขอมีอะไรแบบไม่ใช้ถุงยางนะ ด้วยความหงี่สุด และเมากรึ่มของผม
ทำให้ผมกล้าที่จะไม่ป้องกัน เอาล่ะครับ ไหนๆ จ่อขนาดนี้แล้ว น้องบีไม่ตอบปฏิเสธ แสดงว่าบีพร้อมจะมีอะไรแล้วล่ะ
ผมเอามือดึงๆ ขอบ กกน.ให้เลื่อนลง น้องบีเอามือช่วยถอดออกให้พ้นร่างกายของเธอเองครับ
 ณ ตอนนั้นร่างกายของเราทั้งสองเปลือยเปล่าทั้งคู่แล้ว เสียงดนตรีที่ดังมาไกลๆ
ทำให้บรรยากาศในครั้งนี้ช่างดุตื่นเต้นและหอมรัลจวน

ผมเยกช่วงเอาน้องบีขึ้นเล็กน้อย เพื่อให้ดุ้นของผมจ่อไปที่ปากร่อง H
จากนั้นผมก็เอามือจับดุ้นแล้วถูๆ แยงๆ จนปลาย K ผลุบไปคาในร่องได้แล้วบางส่วน
จากนั้นจึงบอกให้น้องบีให้คร่อมลงไปเลย
แล้วทุกอย่างก็เป็นไปตามจังหวะของมัน
โอยย พอดุ้นของผมเข้าไปจนมิดสุดแล้วรู้สึกได้เลยว่ามันคับมาก
บวกกับการที่ไม่ได้ใส่ถุงยางมันเลยทำให้มีความรู้สึกอุ่นๆ ลื่นๆ เสียวสุดๆ

ผมขยับเอวกระเด้าเข้าออกช้าๆ ตั่บ ๆ ๆ น้องบีครางเสียวเบาๆ โอยยย... ผมถามไปว่ามีความสุขมั้ย
น้องบีพยักหน้าบอกว่าบีรักพี่จัง ผมได้ฟังแบบนั้นก็ยิ่งคึก โน้มปากมาจูบ แล้วด้านล่างก็กระเด้าเร็วและแรงขึ้น ร
ะหว่างที่ทำอยู่นั้น ผมก็อดคิดไม่ได้ว่าผมได้ผุ้หญิงสวยน่ารักแบบน้อง Rio สาวเอวีขวัญใจ เพราะรูปร่างหน้าตานี่ใช่เลย
ตั่บ ๆ ๆ  ผมเร่งจังหวะช้าสลับเร็ว จนรู้สึกว่าตัวเองจะไม่ไหว แต่ไม่อยากเอาเปรียบน้องบี

เลยบอกบีว่า ถ้าบีอยากเสร็จก็ทำให้เสร็จเลยนะ พี่จะนอนให้บีทำตามสบายเลย 
 ผมนอนหงายแผ่หลา มองดูน้องบีที่ตอนนั้นคร่อมขย่ม บดคลึงบนตัวผม
โอยยย สุดๆ ผู้หญิงที่สาวสด ผิวเนียนเซี๊ยะ กำลังอยู่บนตัวผม ผมมีหน้าที่เกร็งตัวเพื่อส่งให้บีไปถึงสวรรค์ให้ได้

บีโยกคลึงไปมา ปากก็ครางกระเส่าๆ ผมรุ้ว่าบีใกล้จะเสร็จแล้วล่ะ ผมเอามือเอื้อมไปบีบคลึงนมช่วยกระตุ้นไปอีกทาง
ซักพักบีก็โยกตัวเร็วขึ้นแล้วก็หอบๆแล้วก็นอนฟุบ หอมแก้มผม แล้วบอกว่าบีรักพี่
ใช่ครับ เท่ากับบีถึงสวรรค์ไปแล้ว ต่อไปก็ถึงทีผมล่ะ ผมเลยบอกว่าบีลุกมานอนหงายนะ
เดี๋ยวถึงตาพี่ล่ะ
บีก็ถอนลำตัวออกจากตัวผม แล้วก็นอนหงาย ผมจับน้องบีแยกขา แล้วมองไปที่เรือนร่าง
โอ๊ยยย ตอนนั้นหงี่สุดๆ ผมจับลำกล้องจ่อๆ ตรงปากทางแล้วก็ดันพรวดเข้าไป รอบนี้เข้าไปง่ายดายมาก
เพราะน้ำหงี่จากการเสร็จของบี ชโลมลำ K ไว้เต็มเลย ผมจัดการซอยเข้าออก ตั่บๆ ๆ
เอามือบีบนมบ้าง คลึงเอว สลับต้นขาบ้าง ผมไม่อยากกั๊กอารมณ์ไว้มากล่ะ
เพราะรู้ว่าราตรีนี้อีกยาวไกล ผมเลยจะเสร็จในทาที่สองนี้ล่ะ ตั่บๆ ๆ ๆ

โอยย ผมครางเบาๆ ให้บีรุ้ว่าผมพึงพอใจปาก ผมโน้มตัวลงไปจูบปาก
แล้กก็ขยับจังหวะกระเด้า พอใกล้จะหลั่ง ผมก็ผละใบหน้า แล้วก็ตั้งสมาธิกับการซอยเข้าออก
 เพื่อตอนจะหลั่งจะถอนออกมาหลั่งข้างนอก โอยยๆๆ ๆ ตั่บ ๆๆ ๆ
 โอยย ๆๆๆ ผมเร่งจังหวะ เกร็งหน้าท้อง จากนั้นก็ โอ๊ยยย
ผมชักน้องชายออกมารูดๆ ๆ
แล้วปล่อยน้ำเชื้อฉีดเลอะหน้าท้องน้องบี
แฮ่กๆ ๆ โครตเหนื่อยเลยครับ เพราะความเมากรึ่ม (มากไปหน่อย)

ผมก้มลงหอมหน้าผากน้องบี แล้วบอกว่าป่ะ ไปล้างตัวก่อนแล้วเดี๋ยวเราไปที่ริมหาดเนอะ
ครับพอเสร็จยกนั้น ผมกับน้องบีก็ออกจากบ้านพักในสภาพตัวเบา พร้อมจะไปคอนเสิร์ตริมทะเลแล้ว Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 07, 2014, 09:21:57 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
BenzVam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 04:56:48 AM »

รอติดตามเสมอครับพี่  Grin
Mongvish

« ตอบ #176 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 08:29:14 AM »

รอติดตามเสมอครับพี่  Grin
เดี๋ยววันนี้ (ศุกร์ 7 มีค .57) จะมาเล่าต่อจนจบ
เมื่อคืนใครๆ ดูสามีตีตรากันหมด แต่ผมกลับชอบเรื่องหางเครื่องช่อง 7 อ่ะ
ดูหน้าน้องกรีน แล้ว ทำให้นึกถึงน้องบีขึ้นมาทันที

เมื่อคืนเลยแยกกันดูทีวีคนละเครื่องกับภรรยาเลย  Grin
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #177 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 03:13:01 AM »

เหมือนดูซีรีย์เลยครับ ปูเสื่อๆ Grin
Mongvish

« ตอบ #178 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 02:49:49 PM »

เหมือนดูซีรีย์เลยครับ ปูเสื่อๆ Grin
Grin เรื่องราว ณ หัวหินครั้งนี้ยังไม่จบ เดี๋ยวค่อยมาอัพใหม่นะคับ  Cheesy
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #179 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 05:19:04 PM »

แต่งเรื่องรึเปล่าเนี่ย

หน้า: 1 ... 16 17 [18] 19 20 ... 23 พิมพ์