พฤษภาคม 03, 2024, 06:38:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่าประสบการณ์ในเว็บนเครื่องปลดปล่อยอารมณ์ทางเพศ แชร์ๆกันครับ เผื่อบางท่านสนใจ  (อ่าน 4292 ครั้ง)
Kunoichi
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 09:38:24 PM »

ต้องขอออกตัวก่อนเลยนะครับว่าผม เป็น USER ที่ไม่ค่อยโพสต์ แต่ก็เล่นบอร์ดนี้มาพอควร
ตอนแรกเห็นเว็บนี้แค่กะจะมาหาหนังโหลด สารภาพเลยคิดแค่นี้ครับ
แต่หลังจากที่ได้ลองเปิดดูหลายๆ topic  เหะ..... ทำไมเว็บนี้มีหลายหัวข้อจัง
ละผมก็ไล่ดูไปเรื่อยน่ะครับ กลายเป็นว่า เป็นสังคมๆนึงเลย ผมเริ่มที่จะสนใจ เลยอ่านๆกระทู้หลายๆท่านดู
กลายเป็นว่ามีสาระซะงั้น ตอนแรกไม่ได้คาดหวังเลยครับ ฮะๆ ก็นะเรื่องเพศเรื่องปกตินี่นา คนเราก็ต้องมีการพูดคุยกันได้
หลังๆ ชักติดใจ !!!
เหลือบไปเห็นป้ายโฆษณา สมัคร VIP อ่านสรรพคุณ แหม ท่านประธานโม้เปล่า อะไรจะเยอะขนาดนั้น
ตอนแรกก็ลังเลครับ แต่ ... บอกตามตรงว่าเว็บ avcollectors เป็นบอร์ดเรื่องแนวๆนี้ ที่่ผมดูแล้วว่าค่อนข้างน่าเชื่อถือ
เลยตัดสินใจ ลอง โดเนท 1,000 บาท เพื่อสมัครเป็น VIP เลยครับ ...
โอนเสร็จ PM  แล้วก็หลับ พอตื่นมาเท่านั้นแหละ ท่านประธานเลื่อนยศปรับเป็น VIP ให้เลย
หะ !!! พูดเป็นเล่น ทำไมมันเร็วจัง ผมเคยโดเนทเว็บ anime เว็บนึงเมื่อหลายปีก่อนโดเนทเป็นพันนี่แหละ
กว่าจะดำเนินเรื่องปรับยศปรับสีให้ โคตรเรื่องมากใช้เวลานาน
ตัดมาที่ หลังจากได้เปิดโลกทัศน์ VIP กับ USER ธรรมดา
เอ่อ ... แตกต่างกันจริงๆครับ 5555+  Tongue
ผมบอกเลยเป็น VIP เว็บนี้ได้อะไรเยอะ นอกจากจะได้ช่วยเหลือเว็บ เรายังได้แหล่งโหลดหนังหลายที่อีกด้วย
อย่างกรณีผม ผมมีนางแบบ AV ในดวงใจ แต่อยากเก็บหนังของนาง หลังจากเป็น VIP ผมก็เข้าพวกตามเว็บที่ท่านประธานแจกให้ VIP โดยเฉพาะ ก็แค่ใส่ชื่อดาราละค้นหา ง่ายขึ้นเยอะครับ แถมได้ดูหลายๆเรื่องที่ไม่เคยดูมาก่อน
บอกเลยครับว่าโดเนทไปเลยครับสำหรับ USER หน้าใหม่ คุณจะมีอะไรให้ดูอีกเยอะ

------------------------------------------------------------------------
อ่ะมาเรื่องจิมิเทียม บลาๆกันบ้าง

สิ่งแรกที่ผมลอง คือ Tenga fliphole red ครับ

ซื้อมานานละเป็นปีๆ ซื้อมาสี่พันกว่า ตอนแรกเราก็บอกไม่ได้อ่ะเนาะว่ามันดีไม่ดี
เพราะเรายังไม่ได้เปรียบเทียบกับอย่างอื่น เอาเป็นว่ามันรู้สึกเสียว แต่พอเล่นนานๆไปมันจะชักชิน
และเสร็จกิจช้า ไม่รู้ทำไม หรือว่าเราอึดขึ้น แต่ของผมก็ไม่ได้ใหญ่ยาวอะไรมากนักหรอก แทงทีก็ไม่ถึงปุ่ม 3
 ( คือแทงก้าฟลิปโฮลเนี่ย มันจะมีระดับความลึก 3 ปุุ่ม ปุ่ม 3 จะอยู่ลึกสุด ของผมแทงถึงแค่นิดๆ )
ช่วงหลังมานี่ผมไม่ได้ใช้ tenga เท่าไร เพราะไปเล่นจิมิเทียมแล้วฮะๆ ก็มีบางทีเบื่อๆอยากเปลี่ยนอารมณ์ก็มาใช้เหมือนกัน

สำหรับผม Tenga fliphole red  ผมให้ 7/10 พอ (แต่ถ้าดุ้นยาวคงฟินกว่านี้ ฮา)

ต่อมาพูดถึงจิมิเทียมกันบ้าง
ซื้อร้านเฮียจืดครับ นี่โฆษณาเลย

http://www.jimijung2.com

ร้านเฮียเปลี่ยนลิงค์เข้าใหม่ละนะ ตอนแรกโดน ict บล็อค ผมว่าโคตรไร้สาระเลย มาบล็อคเว็บขายจิมิเนี่ย
เข้าลิงค์ที่ผมโพสต์ไว้เลย ไม่ต้องใช้ ninja cloak

ตอนแรกบอกตรงๆผมไม่มีประสบการณ์ไม่กล้าสั่งซื้อเลย กังวลเหมือนกัน กลัวส่งไปรษณีย์ละคนที่บ้านรู้ว่ามันกล่องอะไร
แต่ที่ส่งมาเฮียจืดก็ไม่ได้เขียนอะไรมีพิรุธนะ เรื่องส่งนี่ส่งไวครับ ผมเคยสั่งของทางไปรษณีย์ (emsนะ)

ขิ้นแรกที่สั่งก็สั่งจากร้านเฮียจืดนี่แหละครับตัวนี้เลย

Climax Infinity Yuki Asada

ตัวนี้ราคาประมาณพันนึง ความรู้สึกต่างจาก Tenga นะสำหรับผม
ผมรู้สึกว่ามันตอดมากกว่า แต่ข้อเสียคือมันเป็นรุ่นเล็กครับ คือมันยัดยาก
มันเล็กไป พอเวลาเล่นเพลินๆละหลุดนี่ ก็ต้องลำบากก้มละจับยัดใหม่ คือมันเล็ก
แต่อารมณ์นี่เสียใช้ได้ครับ
ให้ 6/10 เพราะราคาไม่แพงนัก แต่อารมณ์เสียวใช้ได้ มีสะดุดก็ตรงมันเล็กไป

Cosplay Heronie's
ตัวนี้ตัวเล็กครับ 590 บาทได้
ความรู้สึก เสียวครับ เยี่ยม
แต่ .... เนื้อมันหลุดออกมาง่ายครับ เนื้อลายข้างในตัวจิมิ
ใช้ไปซักพักนึงก็หลุด ผมเล่นแรงหน่อย หลังๆฉีกเลยครับ 5555
ฉีกแบบ ขาดไปเลย ก็รู้ตัวว่ามันพังนะ ก็เล่นจนมันพัง คือฉีกไปจนมันไม่ประกบกันแล้ว
สรุปคือ มันไว้สำหรับเล่นได้แค่ไม่กี่ครั้งครับสำหรับพวกรุ่นเล็กๆ
ก็สมราคามันละนะ
ให้ 5/10 พอครับ ตัดเรื่องคุณภาพ กับกลิ่นตัวเนื้อจิมิ ไม่ค่อยถูกใจเท่าไร

MIRAI NO MEIKI EPISODE 1
ตัวนี้ตัวล่าสุดที่สั่งซื้อผ่านเว็บเฮียจืด
ตัวนี้ ประมาณพันเจ็ด ถือว่าความรู้สึกใกล้เคียงของจริงครับ
คือมันไม่ได้ตอดรัดแน่น มันเน้นสมจริงละจุดสัมผัสมากกว่า
รุ่นนี้มีลูกเล่นคือ เนื้อซิลิโคนด้านนอก จะมีลูกเล่นสามารถเอา ช้างน้อยของเราถูได้
แต่ผมลองละรู้สึกแปลกๆ ฮะๆ ก็จัดว่าโอเคครับราคานี้กับประสิทธิภาพนี้
ให้ 7/10 ตัดเรื่องออฟชั่นที่ไม่จำเป็นออกไปครับ มันไม่ได้มันส์อย่างที่โฆษณาไว้ แต่ก็ถือว่าไม่เลวครับราคาสมเหตุสมผล

โลลิงโกะ สาวน้อยแต่งก่อนวัย
(ชื่อที่่ร้านเฮียจืดขาย แต่ตัวนี้ผมฝากคุณ Pan หิ้วมา ขอบคุณคุณ Pan มากครับท่าท่านอยู่  Grin)
ตั้งแต่ใช้มานะครับ ผมชอบตัวนี้มากเลยบอกตามตรง ฮะๆ
ค่อนข้างถูกใจเลย ผมไม่คิดว่ามันจะจำลองอะไรซะขนาดนั้น
ใช้ครั้งแรกครับ มีเยื่อสาวพรมห์จรรด้านในด้วย ขุ่นพระ พอเสียบเข้าไป
ครั้้งแรกที่ใช้ มันแน่นมาก แน่นจนต้องชะลอความเร็วเลย ไม่งั้นน้ำแตกแน่ๆ
ค่อนข้างประทับใจมาก ถึงตอนนี้ก็ใช้ตัวนี้เป็นตัวหลัก ส่วนเรื่องความกระชับ แน่นอนครับ
ใช้บ่อยความกระชับก็ค่อยๆน้อย แต่ตัวนี้ไม่ถือว่าน้อยไวนะครับ ค่อนข้างเสถียรอยู่่ คือ ยังแน่นอยู่ครับ
ผมว่าถ้าคนที่ชอบ รัด ชอบแน่นๆ ผมอวยตัวนี้เลย สำหรับผมชอบอ่ะมันแน่นมันรัดดี
ให้ 9/10 ไปเลยครับ ตัดเรื่องกลิ่น อีกหน่อยค่ายนี้คงพัฒนาให้จิมิมีกลิ่นหอมแทนน้ำมันละมั้งฮะๆ

ก็พิมพ์ซะเยอะละ คืออยากจะแชร์ความรู้สึก บ้าง เป็น USER เงามานานไม่ค่อยได้โพสต์
เพื่อนๆมีอะไรก็มาแชร์ๆกันได้นะครับ ได้ไม่เงียบเหงา

P.S. เฮียจืด จะจัดโปร อีกไหมนะ ส่วนตัวอยากอุดหนุนเฮียจืดอีกจัง เพราะเฮียลดให้ตลอด
รู้สึกเหมือนมีสายป่านที่ดีกับพ่อค้า เพราะเฮียแกตอบคำถามครับ ผมถามเรื่อง ems เฮียแกก็เมล์มาตอบแถม
เซฟรูปใบสลิปส่ง ems มาให้ดูเลย ส่วนร้านอื่นยังไม่ได้ลองครับ เพราะสั่งกับเฮียจืดตังค์ก็หมดละ อ้อและก็ขอขอบคุณคุณ Pan ด้วยนะครับที่รับหิ้วริงโกะจัง ฮะๆ Grin

shared
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 11:50:17 PM »

อยากลองใช้จิมมี่เทียมเหมือนกัน แต่ไม่ได้ซื้อมาใช้ซักที เห็นรูปแล้วมันเล็กเหลือเกินเลยไม่กล้าซื้อมาลอง

Kunoichi

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2014, 02:29:12 PM »

แบบพวกราคาพันกว่าๆส่วนมากตัวเล็กอ่ะครับ
ต้องแบบ 2000+ ตัวจะพอประมาณ

ถ้าเอาแบบสามขนาด

เล็ก คือราคาประมาณไม่เกินพันหรือพันกว่า
กลาง ส่วนใหญ่ก็พันกว่าจนถึงสามพัน
ใหญ่ ส่วนมากจะเป็นพวกซีรี่ส์ Meiki series พวกนี้จะมีขนาดค่อนข้างใหญ่ และราคาสูง

ส่วนตัวชอบขนาดกลางมากกว่า พวกใหญ่ๆได้อารมณ์ดีก็จริงแต่กลัวเล่นๆละเบื่อเสียดายตังค์ ฮะๆ
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2014, 11:47:00 PM »

เป็นตัวช่วยที่ดีในการตัดสินใจเลยครับ ขอบคุณครับท่าน Wink
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2014, 10:36:06 AM »

บะ......

ผมเหมือนจะตรงข้ามกับท่านนะ... คือผมลองจิ๋มเทียมก่อน ก็ฝากท่าน Pan หิ้วมาจากญี่ปุ่นเหมือนกัน...

แต่ตอนนี้ชักอยากลอง พวก ฟลิบโฮล์ ละ เห็นว่ามีหลายสี มีออปชั่นเยอะ เพราะมีปุ่มกดนั้นนี่... เลยชักอยากลองอะครับ...

อืม ลางเนื้อชอบลางยา เนอะ แต่ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

medehan
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2014, 08:23:35 PM »

แบบพวกราคาพันกว่าๆส่วนมากตัวเล็กอ่ะครับ
ต้องแบบ 2000+ ตัวจะพอประมาณ

ถ้าเอาแบบสามขนาด

เล็ก คือราคาประมาณไม่เกินพันหรือพันกว่า
กลาง ส่วนใหญ่ก็พันกว่าจนถึงสามพัน
ใหญ่ ส่วนมากจะเป็นพวกซีรี่ส์ Meiki series พวกนี้จะมีขนาดค่อนข้างใหญ่ และราคาสูง

ส่วนตัวชอบขนาดกลางมากกว่า พวกใหญ่ๆได้อารมณ์ดีก็จริงแต่กลัวเล่นๆละเบื่อเสียดายตังค์ ฮะๆ

ส่วนตัวผมเอาขนาดใหญ่เลยครับ มันจะมีเนินใหญ่ๆเวลาซอยแล้วมันกระแทกกับโคนของเราได้อารมณ์สุดๆครับ บางรุ่นมีก้นมาให้ด้วย ยิ่งมันส์ตอนเอาแบบกลับหน้าหลังครับ

เรื่องเบื่อนี่ผมใช้วิธีเอาการ์ตูนโป๊ช่วยครับ อ่านไปสาวไปจนตอนนี้ชินแล้ว ถ้าให้ผมว่าวโดยที่จินตนาการเองนี้ทำยากแล้วครับ

หรือจริงๆหนังโป๊ก็ได้ แต่การ์ตูนมันจะไม่มีเสียงรบกวน(บ้านผมคนอยู่หลายคนเหมือนกัน) และมีแปลไทย รู้เรื่องมากกว่า และส่วนตัวนะผมว่ามีเนื้อเรื่องเยอะกว่า มีการบรรยายความรู้สึกตัวละครมากกว่าด้วย (หนังโป๊ส่วนมากก็แค่คิมูจิ สลับคราง ซ้ำๆ ถึงจุดก็ อิคึ แค่นั้นเอง) หลายเรื่องก็เป็นเรื่องยาวเป็นสิบตอนงี้ (ไม่เหมือนหนังโป๊ยาวแค่ไหนก็แค่เรื่องเดียวจบ) วันนี้ใช้ไปตอนนึง วันต่อมาก็เอาอีกตอนหรืออีกเรื่องนึงมาใช้แทน สลับไปเรื่อยๆไม่เบื่อดีครับ แต่หนังโป๊ก็มีข้อดีของมันนะก้อแค่แบบการ์ตูนถูกใจผมมากกว่าเท่านั้น
Kunoichi

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2014, 12:03:06 AM »

ท่าน medehan สาวก h-anime หรอกเหรอนี่ ผมก็ดูครับ แต่ไม่มากเท่าไรอาศัยดูหนัง av เอาฮะๆ
ส่วนเรื่องเสียงผมใส่เฮดโฟนเอา ไม่กล้าเปิดลำโพง กลัวเสียงเล็ดลอด  Grin
medehan
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2014, 12:15:12 PM »

H-anime ก็ชอบนะครับ มีอารมณ์ร่วมมากกว่าหนังโป๊เพราะมันก็ค่อนข้างมีเนื้อเรื่องมีซับไทย แต่อย่างว่าเสียงมันก็ออกเหมือนกัน แหะๆ เลยไม่ค่อยได้เปิดดูมากเท่าไหร่ ส่วนใหญ่ผมใช้เปิดH-mangaที่เป็นต้นฉบับการ์ตูนโป๊ลงเว็บนะครับ มีทั้งแปลไทย แปลอังกฤษ แอบฝึกภาษาได้นิดหน่อย(ก็ไม่มากหรอก สำคัญที่ใช้บิวท์อารมณ์มากกว่า อิๆ  :Smiley)

เรื่องใช้เฮดโฟน ผมก็เคยคิดนะครับ แต่กลัวใส่ไปแล้วไม่ได้ยินเสียงรอบตัวด้วย คนอื่นเดินมา เปิดเข้ามาก็ไม่ได้ยินไรงี้ เขาไม่ได้ยินเสียงจริงแต่กลายเป็นเขาเดินมาเราปิดไม่ทัน เขาเห็นสาวหนอนอยู่เลย ยิ่งแย่กว่าเดิม 5555  Tongue
Kunoichi

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2014, 07:08:06 PM »

พูดซะเห็นภาพเลยท่าน เคสนั่งสาวหนอนนี่ก็เคยเจอมาครั้ง
เช่าบ้านพักร่วมกับเพื่อนสองคน ตอนไปเรียนกลับมาบ้าน  ก็เข้าบ้านมาธรรมดา
เปิดประตูกระจกเปิดม่าน ตอนแรกไม่เอะใจอะไรหรอก เปิดเข้าบ้านมา
เจอเพื่อนนั่งสาวหนอนพร้อมกับนั่งดูหนัง AV เงิบ ...

เพื่อนอายซิครับรีบไล่ผมออกบ้านเลย 5555555
อย่างฮา ผมก็ยืนรอมันแต่งตัวและเปิดม่าน ปกติม่านนี่จะไม่ปิดกันนะ
ผมก็แปลกใจมันปิดม่านทำไม ตอนนั่งดูมันก็ไม่ได้ใส่เฮดโฟนนะ เปิดลำโพง
แต่ไม่ยักจะได้ยินเสียงหนังก่อนเข้าบ้าน สงสัยมันหรี่เบา

ส่วนพวกมังงะ หรืออนิเมะ ผมว่าจริงอย่างท่านว่าครับ พวกนี้มีเนื้อเรื่อง ดูได้นานและไม่กดข้าม ส่วนใหญ่ผมก็ดูเนื้อเรื่องนี่แหละ
ต่างจากหนัง av ที่กดข้ามไปฉากซอยกันเลย  Tongue
Kunoichi

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2014, 06:52:03 PM »

เพื่อนๆในบอร์ดมีประสบการณ์แบบไหนมาแชร์ๆกันครับ  Grin
หน้า: [1] พิมพ์