พฤษภาคม 22, 2024, 04:59:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Saki Ninomiya นี่หามุมสวยยากนะครับ แต่ไหงผมชอบก็ไม่รุ  (อ่าน 3094 ครั้ง)
yarana_ika
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 01:16:11 AM »

ผมชอบเธอจากชุดนักเรียนเลยครับ มีหนังของเธอสี่เรื่องแล้ว ปกติดาราคนไหนเห็นในหนังสวยๆ ภาพนิ่งก็มักจะไม่ค่อยต่างเท่าไหร่ อย่าง Tsubasa ,Acky , Kaede บลาๆ พวกนี้เคลื่อนไหวกับนิ่งๆ ก็ไม่ค่อยต่าง แต่น้อง Saki  นี่รูปนิ่งหาที่สวยๆ ยากจริงๆ พิจารณาดีๆ แล้วนมก็ไม่ใหญ่(ค่อนข้างเล็กเลยล่ะ)  แห้ง (ซี่โครงบานเลย) หน้าตาก็ออกจะเหลี่ยมๆ แปลกนะครับพอดูในหนังตาอ้อนๆ ของเธอทำให้ดูน่าสงสาร+มีอารมณ์เวลาเล่นบทถูกกระทำดีชะมัด แต่นอกแผ่นนี่บางมุมดันไม่สวยเอาซะเลย

เพื่อนๆ มีใครชอบหนังของเธอมั่งครับ (แนะนำที่เป็นชุดนักเรียน+ข่มขืนนะครับ  ชุดอื่นเธอเล่นไม่ค่อยครือไงไม่รุ) แล้วดาราโปรดของเพื่อนๆ เป็นแบบนี้มั่งรึป่าว
hamuko
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 06:01:19 AM »

น่ารักดีนะ  อาจเพราะน้องเขาหน้าตาดูธรรมดาเหมือนสาวๆทั่วไปที่เราเห็น มันเลยได้อารมณ์ร่วมไปอีกแบบ   
หนังบางเรื่องนางแบบหน้าตาคล้ายกับคนรู้จัก ถึงลีลาไม่เด็ดแต่ดูแล้วคึกคักร้อนแรงบอกไม่ถูก Shocked
astrife
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 01:51:49 PM »

ลางเนื้อชอบลางยา นานา จิตตังคับ ของแบบนี้

หน้าตาธรรมดา จริง ๆ ด้วย อิอิ Tongue
yarana_ika
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 12:38:04 AM »

เป็นไปได้แฮะ ผมมีปัญหากับสาวผมสั้นด้วยสิ
หน้า: [1] พิมพ์