พฤษภาคม 15, 2024, 03:29:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 8 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม คห เพื่อนๆเกี่ยวกับไซด์ไลน์รูปแบบใหม่..  (อ่าน 25016 ครั้ง)
M-killswitch
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2013, 10:06:15 AM »

ถ้ามีภาพมาโชว์สักหน่อยจะเป็นบุญตามากครับท่าน 
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2013, 10:45:39 AM »

ถ้าท่านไปหาน้องเค้าบ่อยๆขนาดนี้ ไม่รอดหรอกครับ อีกไม่นาน
Lick
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2013, 01:31:47 AM »

เรื่องรูป ผมเคยขอน้องเค้าถ่ายครับ เพราะผมค่อนข้างโรคจิต  ถ้าติดใจใคร จะขอถ่ายหุ่นหรือของเค้าเก็บไว้ แต่น้องไม่ยอมครับ คือจะบอกยังไงดี น้องเค้ายังเด็กอยู่เลยครับ อนาคตยังอีกไกล และมาทำตรงนี้เพื่อ ใช้จ่ายของฟุ่มเฟือยอ่ะครับ พอเข้าใจมั้ย เค้าว่ามีโมเดลลิ่งมาติดต่อให้น้องไปแคสงานด้วย ต่อไป จะยังไงไม่รู้ครับ ถ้าน้องเลิก ผมคงเฉาควยแน่ เพราะจะว่าไป ผมเสียวเนื้อตัวมาก ตอนได้ไซ้ได้เลียเนื้อตัวน้อง อารมณ์เหมือนได้เล่นหนังอาร์ อ่ะครับ ท่าที่ผมและน้องชอบสุดคือ ผมให้น้องนอนหงายทับตัวผม และผมก็จะไซ้ซอกคอและหูน้องจากด้านหลัง ส่วนมือก็ได้ลูบหมีน้อง และใช้นิ้วเขี่ยติ่งเล่น โครตจะมันมือครับ ยิ่งถูๆไปแล้วน้ำลื่นมือนะ ไถมือเพลินทีเดียว สังเกตน้องจะอ้าขาเต็มที่พร้อมเกร็ง และสูดปากเบาๆ ส่ายก้นมาโดนควยผม ทั้งเจ็บทั้งเสียว บางทีผมก็จะแกล้งแหย่หัวควยเข้าไปที่ร่องก้น น้องกระถดออกแทบไม่ทัน คงนึกว่าผมจะยัดจริง ผมถามว่าไม่อยากบ้างเลยเหรอ ที่ผมทำให้ น้องบอกก็อยาก แต่ไม่อยากผิดกฎตัวเอง บางวันน้องต้องเรียกแฟนตัวจริงมาจัดเลยก็มี น้องว่า มันสนิทใจกว่า ..ผมว่า พี่เอามันกว่าเล้าโลมนะ น้องบอกเชื่ออยู่ แต่กลัวติดใจ และเป็นหญิงหลายผัว ...ยังมีหน้ามาให้ความหวังกูอีก หลังๆดีหน่อย ที่น้องกล้าเล่นควยผม ก็แค่ลูบๆ รูดๆ แค่นั้นครับ น้องชักว้าวให้ไม่เป็น แต่ก็เสียวโครต เพราะเหมือนได้แอบลักกิน โขมยกินเมียรุ่นน้อง ยังไงยังงั้น..ยิ่งเขียนยิ่งอยากกระเด้าหีน้อง..เฮ้อๆๆๆ ควยแข็งทุกทีที่คิดถึงน้อง!
olol
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 03:06:16 PM »

Grin Grin Grin

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 10:33:26 PM »

ผมก็แข็งทุกทีที่อ่าน  Grin บรรยายซะเห็นภาพเลยท่าน 
okAV
*

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 11:50:40 PM »

บรรยายซะสุดยอดเลยครับ มาอัพเดทเรื่อยๆนะครับ

พูดถึงที่น้องทำนี่ ความจริงถ้าน้องหน้าตาดีแต่ไม่อยากเสียตัว ผมว่าน้องน่าไปเป็นนางแบบพวกออกทริปโฟโต้นู้ดนะครับ เลือกคนจัดที่ไว้ใจได้หน่อย แค่แก้ผ้าให้คนเห็นอย่างเดียว (กลุ่มนึงแค่ 5-6 คน) แต่ไม่เปลืองตัวเพราะทุกคนไม่มีสิทธิ์สัมผัสตัวนางแบบ และเงินดีประมาณกัน อาจจะเสี่ยงหน่อยที่ต้องถูกถ่ายรูป แต่ถ้าคนหน้าตาดีมากๆ พวกช่างภาพจะช่วยกันปกป้องน่าดูไม่ให้ภาพหลุดออกไป ผมเคยเห็นคนนึงน่ารักระดับดาวมหาลัยเลยครับ ทีแรกนึกว่าเป็นเด็กพาณิช ที่ไหนได้มารู้ทีหลังว่าเรียนจบเกียรตินิยมมหาลัยชื่อดังแถวท่าพระจันทร์ ตอนนี้ไปญี่ปุ่นแล้ว
picasso
*

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 07:13:30 AM »

ท่านคงสมหวังในไม่ช้า

ส่วนตัวอยากได้แบบนี้มั่ง  ผมว่ามันตื่นเต้นกว่าจ่าย15000แล้วเสียบทีเดียวอีกนะ
Lick
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 10:07:13 PM »

วันหยุดที่แล้ว เหมาน้องไปเที่ยว ตจว ด้วยกัน..สมหวังแล้วครับ เพราะด้วยหลายๆอย่างน้องจึงยอมให้เสียบ มารู้ทีหลัง น้องงอนแฟนเลยยอมมากับผม และประชดซะเลย ถึงว่า วันนี้ลีลาส่ายร่อนถึงใจกว่าเดิม พอผมสีปลาโค่ยตัวใหญ่ เข้าร่องแคม และแซะหัว น้องอ้ากว้างกว่าทุกครั้ง จนมันลงไปจมหัวน้องก็ไม่ว่า ผมเลยดันมิดลำเลย ตื่นเต้นมาก เพราะไม่คิดไม่ฝัน ไม่กะจะได้เย็ดหมีน้องจริงๆ หมีน้องตอด คยผมจน้ำคยผมจะแตกให้ได้ น้องบ่นเจ็บและคับ ผมเลยยังไม่กล้ากระเด้า เลยแช่พร้อมไซ้คอก่อน เลื่อนมาดูดหัวนมที่เต่งมาก มันส์ปากมากครับ เชี่ยเป็นเม็ดเลย ..วันนี้ คยผมแข็งกว่าทุกวัน น้ำเงี่ยนก็หลั่งเยอะ ข้อดีคือ ควบคุมลูกสูบได้คล่อง ผมเด้าจากช้าๆก่อน เมื่อเสียวขึ้น ก ็เร่งลูกสูบขึ้น จนน้องร้อง และจิกหลังผม ทั้งทุบหลัง น้องบอกทั้งเจ็บ ทั้งเสียว ..ผมไม่สนใดๆ กระแทกๆหมีน้อง  จนได้ยินเสียงไข่หำกระทบตับๆๆๆ  ผมแกล้งน้องโดนดึง คย ออกเกือบสุดลำ แล้วกระแทกลงไปใหม่ เสียงดังจับๆๆ เพราะน้ำเงี่ยนผมหลั่งมาปนน้ำหมีน้องเยอะเลย วันนั้นผมอดไม่ได้ที่จแตกใน ผมฉีดลงไปเต็มแม็กซ์ จนน้ำล้นหมีเลย เสียวสุดๆ ถอน คย ออกมาเงี้ย น้ำล้นหมีอแกมาเลย น้องบ่นแสบหมีมาก ผมขอโทษ และจูบไปที่หลังเต่า พร้อมแตะลิ้นไปที่ติ่ง และร่องหมีเบาๆ วันนั้น ผมจัดไป สามครั้ง เช้ามาว่าจะต่อ แต่น้องไม่ยอม และผมก็ไม่ไหว กลับมาน้องไข้ขึ้น และแสบรูหมีมากๆ น้องบอก ..ก็เจอปลาโค่ยเกือบ 7 นิ้ว ของผมไป..ไม่รู้ครังหน้าน้องจะยอมมั้ย เขียนไปแข็งไปนะครับ  กลัวได้โทรหาน้อง sex phone กันสักดอก หัวผงกๆแล้วหนิ หลังๆ เริ่มชินหมี ไม่ชอบมือเจ้าของแล้ว อิอิ

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 11:28:46 PM »

ท่านครับพูดตามตรง อ่านไปแทบจะเหนี่ยวตามเบย หืมมมม์ สวดยวด 
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 11:36:04 PM »

นึกว่าจะไม่ได้ซั่มซะแล้ว

ขอบคุณสำหรับเรื่องเล่า

สุดยอดจริงๆ ครับ

Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 8 พิมพ์